Chu Bing Jie vô địch giải 8 bi Trung Quốc, nhận 17,5 tỷ đồng

Cơ thủ Chu Bing Jie đánh bại Zhao Ruliang ở trận chung kết Joy Heyball Grand Finals 2024, qua đó nhận giải thưởng lớn nhất làng bida thế giới.

Chu Bing Jie (Sở Bỉnh Kiệt) liên tục dẫn trước Zhao Ruliang (Triệu Nhữ Lượng) ở trận chung kết diễn ra chiều 3/4. Dù trận đấu này diễn ra với thể thức chạm 25, nhưng sẽ phải kết thúc trong 220 phút. Cuối cùng, khi đồng hồ đếm ngược kết thúc, Chu Bing Jie đang dẫn Zhao Ruliang với tỷ số 21-15 và giành chiến thắng chung cuộc.

Chu Bing Jie vô địch giải 8 bi Trung Quốc, nhận 17,5 tỷ đồng - Ảnh 1
Chu Bing Jie (giữa) nhận cúp và tiền thưởng - Ảnh chụp màn hình

Chu Bing Jie sinh năm 1994 và xuất phát điểm là VĐV môn pool Mỹ. Sau khi tham dự nhiều giải đấu quốc tế, anh chuyển sang thi đấu ở môn 8 bi Trung Quốc, hay còn gọi là Chinese pool. Chu Bing Jie nằm trong top 2 thế giới môn này, cùng với Zheng Yu Bo.

Zheng Yu Bo là nhà vô địch giải Joy Heyball Trung Quốc 3 năm liên tiếp, từ năm 2021 tới năm 2023. Tuy nhiên, mùa này Zheng Yu Bo bị loại ở tứ kết. Trong khi đó, Chu Bing Jie thể hiện phong độ cao ở cả giải, cùng với chiến thuật tính toán thời gian tốt nên thường xuyên tạo được áp lực lên đối thủ.

Với việc giành ngôi vô địch, Chu Bing Jie nhận 17,5 tỷ đồng. Trong khi đó, Zhao Ruliang nhận 5 tỷ đồng cho ngôi á quân. Đây là số tiền rất lớn đối với các cơ thủ. Ở giải đấu lớn nhất do matchroom hay Predator tổ chức, mức tiền thưởng cho nhà vô địch chỉ là 3 tỷ đồng. 

TIN LIÊN QUAN
Emily Frazer trở lại Việt Nam trong tháng 4, chuẩn bị cho Hanoi Open 2024

Emily Frazer trở lại Việt Nam trong tháng 4, chuẩn bị cho Hanoi Open 2024

Giám đốc điều hành Matchroom, Emily Frazer cho biết, bà sẽ có mặt tại Việt Nam trong tháng 4 để thảo luận kế hoạch tổ chức Hanoi Open 2024, dự kiến diễn ra vào cuối năm.

Mosconi Cup 2024 chứng kiến thay đổi lớn, đội trưởng được chốt sớm 9 tháng

Mosconi Cup 2024 chứng kiến thay đổi lớn, đội trưởng được chốt sớm 9 tháng

Bên cạnh việc sớm công bố đội trưởng, Mosconi Cup 2024 còn thay đổi địa điểm thi đấu lần đầu trong lịch sử sau 3 thập kỷ.

Bích Trâm, Huyền Huỳnh,… tham gia tranh tài tại B52 Women Open chặng 1

Bích Trâm, Huyền Huỳnh,… tham gia tranh tài tại B52 Women Open chặng 1

B52 Women Open chặng 1 hứa hẹn sẽ cực kỳ hấp dẫn và khó lường khi các nữ cơ thủ hàng đầu khu vực miền Nam như Nguyễn Bích Trâm hay Huỳnh Thị Ngọc Huyền xác nhận góp mặt.

Danh sách chính thức 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1

Danh sách chính thức 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1

Danh sách 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1. Danh sách chi tiết, đầy đủ các nữ cơ thủ góp mặt tại B52 Women Open chặng 1.

Trần Quyết Chiến có cơ hội giành Top 1 thế giới

Trần Quyết Chiến có cơ hội giành Top 1 thế giới

Theo bảng xếp hạng mới nhất của UMB (Liên đoàn Billiards Thế giới), khoảng cách giữa Trần Quyết Chiến với cơ thủ dẫn đầu Cho Myung-woo lúc này chỉ còn là 10 điểm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Cơ thủ Huyền Huỳnh: ‘Chưa hài lòng về chính mình ở ngày mở màn B52 Women Open chặng 1’

Cơ thủ Huyền Huỳnh: ‘Chưa hài lòng về chính mình ở ngày mở màn B52 Women Open chặng 1’

Chia sẻ cùng iThethao.vn, cơ thủ Huỳnh Thị Ngọc Huyền cho biết cô chưa thực sự hài lòng về màn trình diễn của bản thân trong ngày mở màn B52 Women Open chặng 1 dù đã có vé vào tứ kết.

Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền sớm tái đấu tại tứ kết B52 Women Open chặng 1

Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền sớm tái đấu tại tứ kết B52 Women Open chặng 1

Sau khi gặp nhau ở vòng 3 nhánh trên, Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền lại phải sớm loại nhau khi lá thăm may rủi khiến hai nữ cơ thủ chạm trán tại tứ kết B52 Women Open chặng 1.

Huyền Huỳnh ngược dòng không tưởng, Kathy Võ bất ngờ chia tay B52 Women Open chặng 1

Huyền Huỳnh ngược dòng không tưởng, Kathy Võ bất ngờ chia tay B52 Women Open chặng 1

Tại nhánh dưới, Huỳnh Thị Ngọc Huyền đã có màn ngược dòng khó tin để bước tiếp vào tứ kết trong khi Võ Thị Hồng Thy đã phải sớm nói lời chia tay B52 Women Open chặng 1.

Thắng thuyết phục Huyền Huỳnh, Bích Trâm giành vé vào tứ kết B52 Women Open chặng 1

Thắng thuyết phục Huyền Huỳnh, Bích Trâm giành vé vào tứ kết B52 Women Open chặng 1

Màn so tài giữa hai nữ cơ thủ hàng đầu B52 Women Open chặng 1 lại kết thúc với chiến thắng có phần một chiều dành cho Nguyễn Bích Trâm trước Huỳnh Thị Ngọc Huyền.

Bích Trâm đại chiến Huyền Huỳnh cho tấm vé Top 4 nhánh thắng B52 Women Open chặng 1

Bích Trâm đại chiến Huyền Huỳnh cho tấm vé Top 4 nhánh thắng B52 Women Open chặng 1

Đúng như kỳ vọng, trận đấu được ví như "chung kết sớm" giữa Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền đã sớm xuất hiện tại vòng 3 nhánh trên B52 Women Open chặng 1.

Huyền Huỳnh khởi đầu suôn sẻ, Bích Trâm 'chưa được' ra sân tại B52 Women Open chặng 1

Huyền Huỳnh khởi đầu suôn sẻ, Bích Trâm 'chưa được' ra sân tại B52 Women Open chặng 1

Lượt trận mở màn B52 Women Open chặng 1 không chứng kiến bất ngờ nào đáng kể, trong đó ứng viên vô địch Huỳnh Thị Ngọc Huyền khởi đầu suôn sẻ còn Nguyễn Bích Trâm thậm chí chưa cần ra sân vẫn có vé đi tiếp.

Dương Quốc Hoàng chạm trán thử thách cực đại tại World Pool Masters 2024

Dương Quốc Hoàng chạm trán thử thách cực đại tại World Pool Masters 2024

Kết quả bốc thăm World Pool Masters 2024 đưa đại diện Việt Nam, Dương Quốc Hoàng vào trận đấu với đối thủ đầy duyên nợ, cũng là thử thách lớn mang tên Shane Van Boening.

James Aranas nhận suất wildcard cuối cùng tham dự World Pool Masters 2024

James Aranas nhận suất wildcard cuối cùng tham dự World Pool Masters 2024

Theo thông báo chính thức từ Matchroom, cơ thủ người Philippines, James Aranas sẽ là chủ nhân suất wildcard cuối cùng tham gia tranh tài tại World Pool Masters 2024.

Kết quả phân nhánh B52 Women Open chặng 1: Bích Trâm có thể sớm đụng độ Huyền Huỳnh

Kết quả phân nhánh B52 Women Open chặng 1: Bích Trâm có thể sớm đụng độ Huyền Huỳnh

Theo kết quả bốc thăm phân nhánh, hai ứng viên hàng đầu cho chức vô địch là Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huỳnh khả năng cao sẽ phải đụng độ nhau vì một vị trí trong Top 4 nhánh thắng.

Giải vô địch 10 bi nữ thế giới 2024 ấn định ngày khởi tranh

Giải vô địch 10 bi nữ thế giới 2024 ấn định ngày khởi tranh

WPA Women's World 10 Ball Championship 2024 hay còn gọi là giải vô địch 10 bi nữ thế giới 2024 sẽ được tổ chức tại Venezuela từ ngày 9/10 đến 20/10, với sự góp mặt của 48 cơ thủ.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Manchester United Manchester United
Liverpool Liverpool
Crystal Palace Crystal Palace
West Ham United West Ham United
Fulham Fulham
Arsenal Arsenal
Aston Villa Aston Villa
La Liga La Liga
Vòng 31
Mallorca Mallorca
Real Madrid Real Madrid
Cadiz Cadiz
Barca Barca
Las Palmas Las Palmas
Sevilla Sevilla
Granada CF Granada CF
Alaves Alaves
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Villarreal Villarreal
Sociedad Sociedad
Almeria Almeria
Serie A Serie A
Vòng 32
Torino Torino
Juventus Juventus
Bologna Bologna
Monza Monza
Napoli Napoli
Frosinone Frosinone
Sassuolo Sassuolo
AC Milan AC Milan
Udinese Udinese
AS Roma AS Roma
Inter Milan Inter Milan
Cagliari Cagliari
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Darmstadt Darmstadt
SC Freiburg SC Freiburg
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Werder Bremen Werder Bremen
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Rennes Rennes
Toulouse Toulouse
Le Havre Le Havre
Nantes Nantes
Clermont Clermont
Montpellier Montpellier
Lyon Lyon
Stade Brestois Stade Brestois
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
Daegu FC Daegu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 8
Gamba Osaka Gamba Osaka
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Portland Timbers Portland Timbers
Los Angeles FC Los Angeles FC
DC United DC United
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
New England Revolution New England Revolution
New York Red Bulls New York Red Bulls
Chicago Fire Chicago Fire
Charlotte FC Charlotte FC
Toronto FC Toronto FC
Montreal Impact Montreal Impact
FC Cincinnati FC Cincinnati
Minnesota United FC Minnesota United FC
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
FC Kansas City FC Kansas City
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
Columbus Crew Columbus Crew
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Atlanta United Atlanta United
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
Austin FC Austin FC
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 6
Changchun Yatai Changchun Yatai
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shanghai Port Shanghai Port
Shandong Taishan Shandong Taishan
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Wuhan three town Wuhan three town
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Pachuca Pachuca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Club America Club America
Toluca Toluca
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Atlas Atlas
Atletico San Luis Atletico San Luis
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club Leon Club Leon
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Almere City FC Almere City FC
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
Heracles Almelo Heracles Almelo
SC Heerenveen SC Heerenveen
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
Feyenoord Feyenoord
FC Utrecht FC Utrecht
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
AFC Ajax AFC Ajax
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
PEC Zwolle PEC Zwolle
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Criciuma Criciuma
Juventude Juventude
Internacional RS Internacional RS
Bahia Bahia
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bragantino Bragantino
Sao Paulo Sao Paulo
Fortaleza Fortaleza
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Flamengo Flamengo
Vasco da Gama Vasco da Gama
Gremio (RS) Gremio (RS)
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cuiaba Cuiaba
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vitoria BA Vitoria BA
Palmeiras Palmeiras
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Al Duhail Al Duhail
Young Lions Young Lions
Hougang United FC Hougang United FC
Gintra Universitetas (nữ) Gintra Universitetas (nữ)
Saku Sporting (nữ) Saku Sporting (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
FC Porto FC Porto
FC Famalicao FC Famalicao
Estoril Estoril
Sporting Braga Sporting Braga
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Rio Ave Rio Ave
Portimonense Portimonense
Casa Pia AC Casa Pia AC
FC Arouca FC Arouca
Boavista FC Boavista FC
Benfica Benfica
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Halmstads Halmstads
Kalmar Kalmar
IFK Goteborg IFK Goteborg
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
GAIS GAIS
Djurgardens Djurgardens
IK Sirius FK IK Sirius FK
Scotland Scotland
Vòng 33
Ross County Ross County
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
Thun Thun
Bellinzona Bellinzona
Baden Baden
FC Sion FC Sion
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Grasshopper Grasshopper
Lugano Lugano
Lausanne Sports Lausanne Sports
FC Zurich FC Zurich
St. Gallen St. Gallen
Yverdon Yverdon
Basel Basel
Servette Servette
Stade Ouchy Stade Ouchy
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Luzern Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Adana Demirspor Adana Demirspor
Kayserispor Kayserispor
Besiktas JK Besiktas JK
Samsunspor Samsunspor
Pendikspor Pendikspor
Istanbul BB Istanbul BB
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Antalyaspor Antalyaspor
Hatayspor Hatayspor
Istanbulspor Istanbulspor
Karagumruk Karagumruk
Fenerbahce Fenerbahce
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Lech Poznan Lech Poznan
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Legia Warszawa Legia Warszawa
LKS Lodz LKS Lodz
Radomiak Radom Radomiak Radom
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Fredrikstad Fredrikstad
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Viking Viking
Brann Brann
Molde Molde
Kristiansund BK Kristiansund BK
Odd Grenland Odd Grenland
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Ham-Kam Ham-Kam
Tromso IL Tromso IL
Haugesund Haugesund
Lillestrom Lillestrom
Bodo Glimt Bodo Glimt
Nga Nga
Vòng 24
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow CSKA Moscow
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Michalovce Michalovce
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
Trencin Trencin
Zlate Moravce Zlate Moravce
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 3
Mechelen Mechelen
Westerlo Westerlo
Racing Genk Racing Genk
Cercle Brugge Cercle Brugge
Club Brugge Club Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Kortrijk Kortrijk
Charleroi Charleroi
Anderlecht Anderlecht
Saint Gilloise Saint Gilloise
Oud Heverlee Oud Heverlee
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
HNK Gorica HNK Gorica
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Hajduk Split Hajduk Split
ZNK Osijek ZNK Osijek
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Rijeka Rijeka
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 33
Venezia Venezia
Brescia Brescia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Valladolid Valladolid
Eldense Eldense
Levante Levante
SD Amorebieta SD Amorebieta
Real Oviedo Real Oviedo
Mirandes Mirandes
Albacete Albacete
Tenerife Tenerife
Andorra CF Andorra CF
Eibar Eibar
Zaragoza Zaragoza
Elche Elche
Burgos CF Burgos CF
Racing Santander Racing Santander
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 29
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
CD Mafra CD Mafra
Feirense Feirense
Porto B Porto B
Oliveirense Oliveirense
Leixoes Leixoes
SCU Torreense SCU Torreense
Maritimo Maritimo
Santa Clara Santa Clara
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 32
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Annecy Annecy
Quevilly Quevilly
AJ Auxerre AJ Auxerre
Troyes Troyes
Paris FC Paris FC
Valenciennes Valenciennes
Pau FC Pau FC
Bordeaux Bordeaux
Bastia Bastia
Caen Caen
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Concarneau Concarneau
Amiens Amiens
USL Dunkerque USL Dunkerque
Guingamp Guingamp
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Schalke 04 Schalke 04
Nurnberg Nurnberg
Magdeburg Magdeburg
Hamburger SV Hamburger SV
St. Pauli St. Pauli
SV Elversberg SV Elversberg
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 34
VVV Venlo VVV Venlo
Groningen Groningen
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 31
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
Maribor Maribor
NK Mura 05 NK Mura 05
FC Koper FC Koper
Domzale Domzale
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
FC Botosani FC Botosani
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
CFR Cluj CFR Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 3
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
Hvidovre IF Hvidovre IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Brondby IF Brondby IF
Midtjylland Midtjylland
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
Union Espanola Union Espanola
Everton CD Everton CD
Municipal Iquique Municipal Iquique
Univ Catolica Univ Catolica
O.Higgins O.Higgins
Huachipato Huachipato
Universidad de Chile Universidad de Chile
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Nublense Nublense
Palestino Palestino
Audax Italiano Audax Italiano
Union La Calera Union La Calera
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
Etar Etar
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Union Santa Fe Union Santa Fe
CA Huracan CA Huracan
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
CA Platense CA Platense
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Banfield Banfield
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
San Lorenzo San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Wisla Plock Wisla Plock
Wisla Krakow Wisla Krakow
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Miedz Legnica Miedz Legnica
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
GKS Tychy GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
FK Kolomna FK Kolomna
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Zenit Penza Zenit Penza
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Strogino Moscow Strogino Moscow
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
Kompozit Kompozit
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Rostov-2 FK Rostov-2
FC Tver FC Tver
Irkutsk Irkutsk
FK Oryol FK Oryol
FK Khimki B FK Khimki B
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
FC Nizhny Novgorod II FC Nizhny Novgorod II
Sokol Kazan Sokol Kazan
Saturn Moscow Saturn Moscow
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Cheonan City Cheonan City
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Gimpo FC Gimpo FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 33
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Portuguesa FC Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Angostura FC Angostura FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Carabobo FC Carabobo FC
Caracas FC Caracas FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Goztepe Goztepe
S.Urfaspor S.Urfaspor
Bandirmaspor Bandirmaspor
Kocaelispor Kocaelispor
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 3
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Umea FC Umea FC
Karlstad BK Karlstad BK
FBK Karlstad FBK Karlstad
IFK Stocksund IFK Stocksund
Hammarby TFF Hammarby TFF
Assyriska Assyriska
Norrby IF Norrby IF
Ariana Ariana
Torns IF Torns IF
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
FC Trollhattan FC Trollhattan
Tvaakers IF Tvaakers IF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 4
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
Gloria Buzau Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
AEK Athens B AEK Athens B
Levadiakos Levadiakos
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Ionikos Ionikos
Ilioupoli Ilioupoli
Kalamata AO Kalamata AO
Kallithea Kallithea
Niki Volou Niki Volou
Makedonikos Makedonikos
Aiolikos Aiolikos
Kozani F.S. Kozani F.S.
Kambaniakos Kambaniakos
Iraklis Iraklis
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 30
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Kolubara Kolubara
Indjija Indjija
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Proleter Proleter
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
ND Gorica ND Gorica
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
Dravinja Dravinja
ND Beltinci ND Beltinci
Jadran Dekani Jadran Dekani
Tolmin Tolmin
NK Nafta NK Nafta
NK Brinje Grosuplje NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Mekelakeya Mekelakeya
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jam City Jam City
Harts Harts
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
BK Milan BK Milan
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Besa Kavaje Besa Kavaje
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Chungju Citizen Chungju Citizen
Jinju Citizen Jinju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Paraguay (nữ) U20 Paraguay (nữ) U20
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Ecuador (nữ) U20 Ecuador (nữ) U20
Chile (nữ) U20 Chile (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Bolivia (nữ) U20 Bolivia (nữ) U20
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
York 9 FC York 9 FC
Forge FC Forge FC
Cavalry FC Cavalry FC
Pacific FC Pacific FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Vancouver FC Vancouver FC
Valour Valour
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
Riga FC II Riga FC II
Super Nova Super Nova
Marupe Marupe
JDFS Alberts JDFS Alberts
Ogre United Ogre United
Skanstes SK Skanstes SK
Olaine Olaine
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 26
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
HNK Sibenik HNK Sibenik
NK Solin NK Solin
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
HNK Cibalia HNK Cibalia
Switzerland W Nationalliga B Switzerland W Nationalliga B
Vòng
Yverdon (nữ) Yverdon (nữ)
Winterthur (nữ) Winterthur (nữ)
FC Zurich II (nữ) FC Zurich II (nữ)
Biel Bienne (nữ) Biel Bienne (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 35
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Bukaspor Bukaspor
Denizlispor Denizlispor
Aksarayspor Aksarayspor
Fethiyespor Fethiyespor
Ispartaspor Ispartaspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Ankarademirspor Ankarademirspor
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Inegolspor Inegolspor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Amedspor Amedspor
Somaspor Somaspor
Usakspor Usakspor
Erzincanspor Erzincanspor
Utkoi Utkoi
Kirklarelispor Kirklarelispor
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Altinordu Altinordu
Zonguldak Zonguldak
Adiyamanspor Adiyamanspor
Serbia Serbia
Vòng 30
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Backa Topola Backa Topola
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
America Mineiro (nữ) America Mineiro (nữ)
Atletico Mineiro (nữ) Atletic