Danh sách chính thức 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1

Danh sách 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1. Danh sách chi tiết, đầy đủ các nữ cơ thủ góp mặt tại B52 Women Open chặng 1.

B52 Women Open chặng 1, dự kiến diễn ra vào ngày 13/4 và 14/4 tới đây sẽ là "phát súng" mở màn cho mùa giải VN Women Open đầu tiên. VN Women Open là hệ thống giải đấu cúp dành cho các nữ cơ thủ ở hai miền Nam - Bắc được tổ chức lần đầu tiên tại Việt Nam, do Box Sports đăng cai tổ chức với tổng giải thưởng lên tới 160 triệu đồng, kèm theo 2 suất thi đấu quốc tế cho hai nữ cơ thủ lọt vào trận chung kết năm.

Danh sách chính thức 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1 - Ảnh 1
32 nữ cơ thủ xác nhận tham dự B52 Women Open chặng 1

Sau khoảng 2 tuần công bố lộ trình giải đấu và mở đăng kí chặng đầu tiên, Ban tổ chức đã nhận được rất nhiều đơn đăng kí từ các nữ cơ thủ xinh đẹp tại TP.HCM. Danh sách 32 nữ cơ thủ chính thức tham gia dự giải đã lộ diện, với sự có mặt của những cái tên hàng đầu làng billiard pool nữ Việt Nam.

Đáng chú ý hơn cả là sự góp mặt của Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền, hai nữ cơ thủ sở hữu bảng thành tích đáng ngưỡng mộ bậc nhất làng billiard pool nữ Việt Nam. Bên cạnh đó, còn đó Võ Hồng Thy, Trần Tú Trân hay Nguyễn Thị Phương Uyên đều là cơ thủ chuyên nghiệp.

Đáng chú ý, các trận đấu tại B52 Women Open không còn là chạm 7 từ đầu tới cuối như trước. Thay vào đó, các cơ thủ sẽ chỉ đánh chạm 7 đến hết vòng loại và từ tứ kết đến bán kết là chạm 8 còn chung kết chạm 9. Trong billiards, yếu tố thể lực luôn phải song hành với kỹ năng và việc "nâng cao" thời gian thi đấu sẽ mang đến nhiều thử thách hơn cho các nữ cơ thủ.

Theo kế hoạch, VN Women Open được tổ chức tại 2 đầu cầu Bắc - Nam với 2 địa điểm là Cubic Billiard Club và B52 Billiard Club. Mỗi địa điểm sẽ tổ chức thi đấu tổng cộng 4 chặng và những nữ cơ thủ xuất sắc nhất sẽ được tham dự một vòng chung kết toàn quốc. 8 tháng thi đấu, tương ứng với 8 chặng sẽ tìm ra những nữ cơ thủ xuất sắc nhất hai miền tranh tài tại chung kết.

Danh sách 32 nữ cơ thủ tham dự B52 Women Open chặng 1

1 Nguyễn Bích Trâm

2 Huỳnh Thị Ngọc Huyền

3 Võ Thị Hồng Thy

4 Nguyễn Thị Phương Uyên

5 Trần Tú Trân

6 Thanh Loan

7 Huỳnh thị Thuý Nga

8 Trần Ngọc Thảo Nguyên

9 Tạ Thị Mỹ Hảo

10 Kiên Thúy Vi

11 Lê Hồng Nhung

12 Trần Thị Kim Quyên

13 Trần Hoàng Thảo Vy

14 Vũ Ngọc Minh Trang

15 Lâm Gia Quyên

16 Nguyễn Thiên Hương

17 Nguyễn Thị Hoàng Oanh

18 Lê Thị Mai Thảo

19 Đào Phạm Phương Uyên

20 Mạch Tuyết Thanh

21 Nguyễn Trần Phương Duyên

22 Huỳnh Ngọc Yến Nhi

23 Nguyễn Thị Phương Thuỳ

24 Lê Ngọc Thuỷ Tiên

25 Vương Thị Thu Bình

26 Võ Thụy Uyên Phương

27 Lê Phạm Hà My

28 Mã Tú Lợi

29 Hà Quỳnh Hương

30 Kiều Tuyết Nhung

31 Đỗ Ngọc Hân

32 Lưu Gia Nhi

TIN LIÊN QUAN
Box Sports đăng cai giải đấu pool mới với thể thức đặc biệt dành cho nữ - VN Women Open

Box Sports đăng cai giải đấu pool mới với thể thức đặc biệt dành cho nữ - VN Women Open

VN Women Open, giải đấu pool mới dành cho các cơ thủ nữ sẽ chính thức xuất hiện trong năm 2024 theo thể thức đấu cúp và được tổ chức bởi Box Sports.

VN Women Open 2024 chính thức công bố lộ trình thi đấu

VN Women Open 2024 chính thức công bố lộ trình thi đấu

Trong lần đầu tiên được tổ chức, VN Women Open dự kiến sẽ trải qua hành trình dài 8 tháng, tương ứng với 8 chặng để tìm ra những cơ thủ nữ xuất sắc nhất từ hai miền.

VN Women Open 2024 chính thức công bố thể thức thi đấu

VN Women Open 2024 chính thức công bố thể thức thi đấu

Trong lần đầu tiên được tổ chức, VN Women Open sẽ mang đến thể thức thi đấu "cũ mà mới" với những điểm đặc biệt chưa từng xuất hiện ở các sân chơi dành cho nữ tại Việt Nam.

Bích Trâm, Huyền Huỳnh,… tham gia tranh tài tại B52 Women Open chặng 1

Bích Trâm, Huyền Huỳnh,… tham gia tranh tài tại B52 Women Open chặng 1

B52 Women Open chặng 1 hứa hẹn sẽ cực kỳ hấp dẫn và khó lường khi các nữ cơ thủ hàng đầu khu vực miền Nam như Nguyễn Bích Trâm hay Huỳnh Thị Ngọc Huyền xác nhận góp mặt.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Cơ thủ Huyền Huỳnh: ‘Chưa hài lòng về chính mình ở ngày mở màn B52 Women Open chặng 1’

Cơ thủ Huyền Huỳnh: ‘Chưa hài lòng về chính mình ở ngày mở màn B52 Women Open chặng 1’

Chia sẻ cùng iThethao.vn, cơ thủ Huỳnh Thị Ngọc Huyền cho biết cô chưa thực sự hài lòng về màn trình diễn của bản thân trong ngày mở màn B52 Women Open chặng 1 dù đã có vé vào tứ kết.

Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền sớm tái đấu tại tứ kết B52 Women Open chặng 1

Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền sớm tái đấu tại tứ kết B52 Women Open chặng 1

Sau khi gặp nhau ở vòng 3 nhánh trên, Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền lại phải sớm loại nhau khi lá thăm may rủi khiến hai nữ cơ thủ chạm trán tại tứ kết B52 Women Open chặng 1.

Huyền Huỳnh ngược dòng không tưởng, Kathy Võ bất ngờ chia tay B52 Women Open chặng 1

Huyền Huỳnh ngược dòng không tưởng, Kathy Võ bất ngờ chia tay B52 Women Open chặng 1

Tại nhánh dưới, Huỳnh Thị Ngọc Huyền đã có màn ngược dòng khó tin để bước tiếp vào tứ kết trong khi Võ Thị Hồng Thy đã phải sớm nói lời chia tay B52 Women Open chặng 1.

Thắng thuyết phục Huyền Huỳnh, Bích Trâm giành vé vào tứ kết B52 Women Open chặng 1

Thắng thuyết phục Huyền Huỳnh, Bích Trâm giành vé vào tứ kết B52 Women Open chặng 1

Màn so tài giữa hai nữ cơ thủ hàng đầu B52 Women Open chặng 1 lại kết thúc với chiến thắng có phần một chiều dành cho Nguyễn Bích Trâm trước Huỳnh Thị Ngọc Huyền.

Bích Trâm đại chiến Huyền Huỳnh cho tấm vé Top 4 nhánh thắng B52 Women Open chặng 1

Bích Trâm đại chiến Huyền Huỳnh cho tấm vé Top 4 nhánh thắng B52 Women Open chặng 1

Đúng như kỳ vọng, trận đấu được ví như "chung kết sớm" giữa Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huyền đã sớm xuất hiện tại vòng 3 nhánh trên B52 Women Open chặng 1.

Huyền Huỳnh khởi đầu suôn sẻ, Bích Trâm 'chưa được' ra sân tại B52 Women Open chặng 1

Huyền Huỳnh khởi đầu suôn sẻ, Bích Trâm 'chưa được' ra sân tại B52 Women Open chặng 1

Lượt trận mở màn B52 Women Open chặng 1 không chứng kiến bất ngờ nào đáng kể, trong đó ứng viên vô địch Huỳnh Thị Ngọc Huyền khởi đầu suôn sẻ còn Nguyễn Bích Trâm thậm chí chưa cần ra sân vẫn có vé đi tiếp.

Dương Quốc Hoàng chạm trán thử thách cực đại tại World Pool Masters 2024

Dương Quốc Hoàng chạm trán thử thách cực đại tại World Pool Masters 2024

Kết quả bốc thăm World Pool Masters 2024 đưa đại diện Việt Nam, Dương Quốc Hoàng vào trận đấu với đối thủ đầy duyên nợ, cũng là thử thách lớn mang tên Shane Van Boening.

James Aranas nhận suất wildcard cuối cùng tham dự World Pool Masters 2024

James Aranas nhận suất wildcard cuối cùng tham dự World Pool Masters 2024

Theo thông báo chính thức từ Matchroom, cơ thủ người Philippines, James Aranas sẽ là chủ nhân suất wildcard cuối cùng tham gia tranh tài tại World Pool Masters 2024.

Kết quả phân nhánh B52 Women Open chặng 1: Bích Trâm có thể sớm đụng độ Huyền Huỳnh

Kết quả phân nhánh B52 Women Open chặng 1: Bích Trâm có thể sớm đụng độ Huyền Huỳnh

Theo kết quả bốc thăm phân nhánh, hai ứng viên hàng đầu cho chức vô địch là Nguyễn Bích Trâm và Huỳnh Thị Ngọc Huỳnh khả năng cao sẽ phải đụng độ nhau vì một vị trí trong Top 4 nhánh thắng.

Giải vô địch 10 bi nữ thế giới 2024 ấn định ngày khởi tranh

Giải vô địch 10 bi nữ thế giới 2024 ấn định ngày khởi tranh

WPA Women's World 10 Ball Championship 2024 hay còn gọi là giải vô địch 10 bi nữ thế giới 2024 sẽ được tổ chức tại Venezuela từ ngày 9/10 đến 20/10, với sự góp mặt của 48 cơ thủ.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Liverpool Liverpool
Crystal Palace Crystal Palace
West Ham United West Ham United
Fulham Fulham
Arsenal Arsenal
Aston Villa Aston Villa
La Liga La Liga
Vòng 31
Las Palmas Las Palmas
Sevilla Sevilla
Granada CF Granada CF
Alaves Alaves
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Villarreal Villarreal
Sociedad Sociedad
Almeria Almeria
Serie A Serie A
Vòng 32
Napoli Napoli
Frosinone Frosinone
Sassuolo Sassuolo
AC Milan AC Milan
Udinese Udinese
AS Roma AS Roma
Inter Milan Inter Milan
Cagliari Cagliari
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
Darmstadt Darmstadt
SC Freiburg SC Freiburg
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Werder Bremen Werder Bremen
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Le Havre Le Havre
Nantes Nantes
Clermont Clermont
Montpellier Montpellier
Lyon Lyon
Stade Brestois Stade Brestois
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
Daegu FC Daegu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 8
Gamba Osaka Gamba Osaka
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Atlanta United Atlanta United
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
Austin FC Austin FC
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 6
Changchun Yatai Changchun Yatai
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shanghai Port Shanghai Port
Shandong Taishan Shandong Taishan
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Wuhan three town Wuhan three town
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Atlas Atlas
Atletico San Luis Atletico San Luis
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club Leon Club Leon
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
Heracles Almelo Heracles Almelo
SC Heerenveen SC Heerenveen
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
Feyenoord Feyenoord
FC Utrecht FC Utrecht
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
AFC Ajax AFC Ajax
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
PEC Zwolle PEC Zwolle
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Flamengo Flamengo
Vasco da Gama Vasco da Gama
Gremio (RS) Gremio (RS)
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cuiaba Cuiaba
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vitoria BA Vitoria BA
Palmeiras Palmeiras
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Young Lions Young Lions
Hougang United FC Hougang United FC
Gintra Universitetas (nữ) Gintra Universitetas (nữ)
Saku Sporting (nữ) Saku Sporting (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Rio Ave Rio Ave
Portimonense Portimonense
Casa Pia AC Casa Pia AC
FC Arouca FC Arouca
Boavista FC Boavista FC
Benfica Benfica
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Kalmar Kalmar
IFK Goteborg IFK Goteborg
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
GAIS GAIS
Djurgardens Djurgardens
IK Sirius FK IK Sirius FK
Scotland Scotland
Vòng 33
Ross County Ross County
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Basel Basel
Servette Servette
Stade Ouchy Stade Ouchy
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Luzern Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Pendikspor Pendikspor
Istanbul BB Istanbul BB
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Antalyaspor Antalyaspor
Hatayspor Hatayspor
Istanbulspor Istanbulspor
Karagumruk Karagumruk
Fenerbahce Fenerbahce
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
LKS Lodz LKS Lodz
Radomiak Radom Radomiak Radom
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Viking Viking
Brann Brann
Molde Molde
Kristiansund BK Kristiansund BK
Odd Grenland Odd Grenland
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Ham-Kam Ham-Kam
Tromso IL Tromso IL
Haugesund Haugesund
Lillestrom Lillestrom
Bodo Glimt Bodo Glimt
Nga Nga
Vòng 24
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 3
Club Brugge Club Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Kortrijk Kortrijk
Charleroi Charleroi
Anderlecht Anderlecht
Saint Gilloise Saint Gilloise
Oud Heverlee Oud Heverlee
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
Hajduk Split Hajduk Split
ZNK Osijek ZNK Osijek
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Rijeka Rijeka
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 33
Venezia Venezia
Brescia Brescia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Real Oviedo Real Oviedo
Mirandes Mirandes
Albacete Albacete
Tenerife Tenerife
Andorra CF Andorra CF
Eibar Eibar
Zaragoza Zaragoza
Elche Elche
Burgos CF Burgos CF
Racing Santander Racing Santander
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 29
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
CD Mafra CD Mafra
Feirense Feirense
Porto B Porto B
Oliveirense Oliveirense
Leixoes Leixoes
SCU Torreense SCU Torreense
Maritimo Maritimo
Santa Clara Santa Clara
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Magdeburg Magdeburg
Hamburger SV Hamburger SV
St. Pauli St. Pauli
SV Elversberg SV Elversberg
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 34
VVV Venlo VVV Venlo
Groningen Groningen
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 31
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
Maribor Maribor
NK Mura 05 NK Mura 05
FC Koper FC Koper
Domzale Domzale
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
FC Botosani FC Botosani
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
CFR Cluj CFR Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 3
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
Hvidovre IF Hvidovre IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Brondby IF Brondby IF
Midtjylland Midtjylland
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
O.Higgins O.Higgins
Huachipato Huachipato
Universidad de Chile Universidad de Chile
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Nublense Nublense
Palestino Palestino
Audax Italiano Audax Italiano
Union La Calera Union La Calera
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Etar Etar
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
CA Platense CA Platense
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Banfield Banfield
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
San Lorenzo San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
GKS Tychy GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
FK Kolomna FK Kolomna
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Zenit Penza Zenit Penza
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Strogino Moscow Strogino Moscow
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
Kompozit Kompozit
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Rostov-2 FK Rostov-2
FC Tver FC Tver
Irkutsk Irkutsk
FK Oryol FK Oryol
FK Khimki B FK Khimki B
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
FC Nizhny Novgorod II FC Nizhny Novgorod II
Sokol Kazan Sokol Kazan
Saturn Moscow Saturn Moscow
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Cheonan City Cheonan City
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Gimpo FC Gimpo FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 33
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Carabobo FC Carabobo FC
Caracas FC Caracas FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Tuzlaspor Tuzlaspor
Goztepe Goztepe
S.Urfaspor S.Urfaspor
Bandirmaspor Bandirmaspor
Kocaelispor Kocaelispor
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 3
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Umea FC Umea FC
Karlstad BK Karlstad BK
FBK Karlstad FBK Karlstad
IFK Stocksund IFK Stocksund
Hammarby TFF Hammarby TFF
Assyriska Assyriska
Norrby IF Norrby IF
Ariana Ariana
Torns IF Torns IF
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
FC Trollhattan FC Trollhattan
Tvaakers IF Tvaakers IF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 4
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
Gloria Buzau Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
AEK Athens B AEK Athens B
Levadiakos Levadiakos
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Ionikos Ionikos
Ilioupoli Ilioupoli
Kalamata AO Kalamata AO
Kallithea Kallithea
Niki Volou Niki Volou
Makedonikos Makedonikos
Aiolikos Aiolikos
Kozani F.S. Kozani F.S.
Kambaniakos Kambaniakos
Iraklis Iraklis
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 30
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Kolubara Kolubara
Indjija Indjija
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Proleter Proleter
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
Dravinja Dravinja
ND Beltinci ND Beltinci
Jadran Dekani Jadran Dekani
Tolmin Tolmin
NK Nafta NK Nafta
NK Brinje Grosuplje NK Brinje Grosuplje
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Besa Kavaje Besa Kavaje
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Chungju Citizen Chungju Citizen
Jinju Citizen Jinju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Chile (nữ) U20 Chile (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Bolivia (nữ) U20 Bolivia (nữ) U20
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Vancouver FC Vancouver FC
Valour Valour
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
Marupe Marupe
JDFS Alberts JDFS Alberts
Ogre United Ogre United
Skanstes SK Skanstes SK
Olaine Olaine
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 26
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
HNK Sibenik HNK Sibenik
NK Solin NK Solin
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
HNK Cibalia HNK Cibalia
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 35
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Bukaspor Bukaspor
Denizlispor Denizlispor
Aksarayspor Aksarayspor
Fethiyespor Fethiyespor
Ispartaspor Ispartaspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Ankarademirspor Ankarademirspor
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Inegolspor Inegolspor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Amedspor Amedspor
Somaspor Somaspor
Usakspor Usakspor
Erzincanspor Erzincanspor
Utkoi Utkoi
Kirklarelispor Kirklarelispor
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Altinordu Altinordu
Zonguldak Zonguldak
Adiyamanspor Adiyamanspor
Serbia Serbia
Vòng 30
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Backa Topola Backa Topola
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Botafogo RJ(nữ) Botafogo RJ(nữ)
Ferroviaria SP (nữ) Ferroviaria SP (nữ)
Fluminense RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Barcelona RO Barcelona RO
Cacoalense Ro Cacoalense Ro
Vilhena RO Vilhena RO
Genus RO Genus RO
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 28
Szegedi AK Szegedi AK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
FC Ajka FC Ajka
Csakvari TK Csakvari TK
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Gyori ETO Gyori ETO
Gyirmot SE Gyirmot SE
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Budapest Honved Budapest Honved
Pecsi MFC Pecsi MFC
Duna-Tisza Duna-Tisza
SOROKSAR SOROKSAR
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
North Carolina North Carolina
Birmingham Legion Birmingham Legion
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 3
Bodo Glimt (nữ) Bodo Glimt (nữ)
Odd BK (nữ) Odd BK (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 28
Pazarspor Pazarspor
Turgutluspor Turgutluspor
Osmaniyespor Osmaniyespor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Kestel Kestel
Orduspor Orduspor
Mardin BB Mardin BB
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
Musspor Musspor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Tepecik Bld Tepecik Bld
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Cankaya FK Cankaya FK
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Bulvarspor Bulvarspor
Karsiyaka Karsiyaka
Viven Bornova Viven Bornova
Kutahyaspor Kutahyaspor
Balikesirspor Balikesirspor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
Arguvan Arguvan
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Efeler 09 Efeler 09
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Kusadasispor Kusadasispor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Adana 1954 Adana 1954
Gumushanespor Gumushanespor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Eynesil Eynesil
Ergene Velimese Ergene Velimese
Erbaaspor S Erbaaspor S
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Catalca Spor Catalca Spor
Sebat Genclikspor Sebat Genclikspor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Karabuk Idman Karabuk Idman
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Elazigspor Elazigspor
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Silivrispor Silivrispor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Sultanbeyli Sultanbeyli
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 24
STK Samorin STK Samorin
Tatran Presov Tatran Presov
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
MSK Zilina B MSK Zilina B
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Dolny Kubin Dolny Kubin
BRA SPB BRA SPB
Vòng
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense Sanjoanense
Anadia Anadia
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Vianense Vianense
Fafe Fafe
Lusitania Lusitania
SC Covilha SC Covilha
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Real Cartagena Real Cartagena
Valledupar FC Valledupar FC
Cucuta Cucuta
Leones Leones
Atletico Huila Atletico Huila
Real Santander Real Santander
Burundi League Burundi League
Vòng 29
Musongati FC Musongati FC
Rukinzo FC Rukinzo FC
Fc Tigre Noir Fc Tigre Noir
Magara Young Boys Magara Young Boys
Vitalo Vitalo
Moso Sugar Company Moso Sugar Company
Romania Inter Star Romania Inter Star
Telaviv FC Telaviv FC
BS Dynamic BS Dynamic
Aigle Noir Aigle Noir
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
Kayanza Utd Kayanza Utd
Bumamuru Bumamuru
LLB Academic LLB Academic
Olympique Star Olympique Star
Algeria CUP Algeria CUP
Quarterfinals
WA Tlemcen WA Tlemcen
MC Alger MC Alger
Botola 2 Botola 2
Vòng 21
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
Racing Casablanca Racing Casablanca
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Wydad Fes Wydad Fes
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 14
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Boyaca Chico Boyaca Chico
Patriotas FC Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Millonarios Millonarios
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
La Equidad La Equidad
England FA Women Super League England FA Women Super League