Chovy: 'Tôi rất vui vì cuộc đua với Faker đã trở thành khía cạnh giải trí cho người hâm mộ'

Trong cuộc phỏng vấn sau chiến thắng 2-0 trước FearX, tuyển thủ đường giữa Jeong "Chovy" Ji-hoon cho biết mình đã luyện tập Azir rất nhiều, nên việc các đội có cấm hay không cũng không thành vấn đề.

Chúc mừng bạn với chiến thắng 2-0 FearX. Bạn cảm thấy thế nào?

Kiin: Trận đấu không hề dễ dàng chút nào nên tôi rất vui vì đã giành chiến thắng.

Chovy: Tôi rất vui vì cuối cùng chúng tôi đã thắng vì đã đưa ra những quyết định đúng đắn.

Chovy: 'Tôi rất vui vì cuộc đua với Faker đã trở thành khía cạnh giải trí cho người hâm mộ' - Ảnh 1
Chovy đang có 700 điểm POG bằng với Faker

Bạn đã trở lại ngôi đầu bảng xếp hạng Tuyển thủ xuất sắc nhất LCK mùa Xuân 2024 với 700 điểm bằng Faker. Bất cứ khi nào Faker dẫn trước, bạn đều bắt kịp. Bạn nghĩ sao về cuộc đua với Faker?

Chovy: Tôi không nghĩ về điều đó trong suốt trận đấu. Nhưng tôi rất vui vì cuộc đua với Faker đã trở thành khía cạnh giải trí cho người hâm mộ.

Gen.G đã chọn Smolder và Aurelion Sol ở ván 1. Các bạn đã chuẩn bị như thế nào?

Chovy: Tôi nghĩ Aurelion Sol là lựa chọn tốt trong phiên bản 14.3. Nhưng việc có Smolder và Aurelion Sol cùng nhau khiến giai đoạn đi đường trở nên khó khăn. Chúng tôi sử dụng nó lần đầu tiên trong trận đấu chính thức và đã thu được những dữ liệu quý giá.

Kiin đã có 2 pha solo kill khi sử dụng K'Sante đối đầu Poppy. Đây không phải là kèo đấu dễ dàng. Bạn đã tiếp cận nó như thế nào?

Kiin: Poppy có lượng năng lượng thấp và đã sử kỹ năng W của mình. Vì vậy tôi đã cố gắng tiếp tục tấn công để có được điểm hạ gục và rất hiệu quả. Đối với lần solokill thứ hai, ban đầu tôi định trao đổi vì Poppy có chiêu cuối. Tuy nhiên, cuối cùng tôi lại có được pha solokill.

Peyz có được Pentakill. Có vẻ như mọi người đều nhường cho cậu ấy lấy được Pentakill sau cú Quadra.

Kiin: Thực ra, Peyz đã có nhiều Pentakill rồi. Tôi muốn hoàn thành cú quét sạch nhanh chóng nhưng dường như mọi người đều muốn cho cậu ấy lấy được Pentakill.

Chovy: Kiin có vẻ có đầu óc kinh doanh. Tôi muốn cho Peyz lấy Pentakill nên tôi đã cố tình giảm tốc độ và cho cậu ấy điểm hạ gục.

Bạn có muốn gửi lời chúc mừng tới Peyz?

Kiin: Chúc mừng cậu đã có được Pentakill. Tôi hy vọng cậu sẽ có được thêm Pentakill vào lần tới.

Chovy đã giành POG 3 lần liên tiếp với Azir. Chẳng phải bây giờ các đội nên cấm Azir của bạn sao?

Chovy: Ngay cả khi họ cấm Azir thì tôi vẫn còn rất nhiều tướng khác để chơi. Tôi đã luyện tập Azir rất nhiều, nên việc họ cấm hay không cũng không thành vấn đề.

Chắc hẳn các bạn đã rất khó khăn để duy trì sự tập trung cho đến hết ván 2.

Kiin: Chúng tôi đã mắc sai lầm hết lần này tới lần khác nên ván 2 đã trở nên khó khăn. Tuy nhiên, chúng tôi đã xử lý tốt trong những tình huống thuận lợi và kết thúc với chiến thắng.

Bạn thấy pha giao tranh cuối cùng như thế nào khi thực hiện pha đẩy Phân Chia Thiên Hạ cực kỳ tuyệt vời?

Chovy: Tôi đã khai thác thông tin về Tốc Biến của FOX. Và khi bước vào giao tranh, tôi để ý chiêu cuối E của Taliyah và Varus nên tôi lao vào ngay khi thấy chúng được sử dụng.

GenG Esports sẽ đối đầu với Kwangdong Freedcs và KT Rolster vào tuần 6. Bạn có nhận định gì?

Kiin: Cả hai đội đều mạnh nên chúng tôi sẽ chuẩn bị tốt và đảm bảo sẽ giành chiến thắng.

Chovy: Tất cả các đội đều mạnh. Vì vậy chúng tôi nên luyện tập thật nhiều để tiến bộ và giành chiến thắng trong tất cả các trận đấu còn lại.

TIN LIÊN QUAN

HLV DanDy: 'Ngay cả khi thắng 2-0 KT Rolster, màn trình diễn của HLE vẫn không hoàn hảo'

Trong cuộc phỏng vấn sau chiến thắng 2-0 KT Rolster, HLV Choi “DanDy” In-kyu cho biết hiệu suất của Hanwha Life Esports đã trở nên tốt hơn khi sửa chữa những sai lầm sau thất bại.

Faker: 'Đối đầu với Deft và Bdd là những kỷ niệm đẹp'

Ở cuộc phỏng vấn sau chiến thắng 2-0 trước KT Rolster, tuyển thủ đường giữa Lee "Faker" Sang-hyeok thừa nhận việc được đối đầu Deft và Bdd tới 100 lần là điều rất may mắn trong sự nghiệp của anh.

LCK mùa Xuân 2024: Giải đấu liên tục gặp lỗi, trận Kwangdong Freecs - BRION buộc phải dời lịch

Trong ngày thi đấu cuối cùng của tuần 5 LCK mùa Xuân 2024, giải đấu đã liên tục gặp lỗi và trận đấu giữa Dplus KIA - DRX đã phải hoãn liên tục. Sau đó, Ban tổ chức giải đấu đã thông báo về lỗi đồng thời dời trận Kwangdong Freecs - BRION sang ngày thi đấu khác.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA, dự kiến xuất ngoại thi đấu

Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA, dự kiến xuất ngoại thi đấu

Đội tuyển hạng 4 LCK mùa Xuân Dplus KIA (DK) vừa thông báo chia tay đường trên của đội Challengers là Thanatos. Dự kiến Thanatos sẽ ra nước ngoài thi đấu tại LEC hoặc LCS.

Chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 phá kỷ lục lượt xem

Chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 phá kỷ lục lượt xem

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 giữa GenG - T1, hai đội đã phá kỷ lục lượt xem mọi thời đại cho một trận đấu LCK với 2,6 triệu người xem cùng lúc tại thời điểm cao nhất.

LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024, GenG đánh bại T1 3-2, qua đó lập kỷ lục vô địch 4 lần vô địch liên tiếp. Đồng thời, GenG tiếp tục là hạt giống số 1 Hàn Quốc tại MSI 2024.

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1. Trận chung kết tổng tranh ngôi vô địch giữa GenG Esports vs T1 sẽ diễn ra lúc 13h chiều nay 14/4.

LCK mùa Xuân 2024: Phục thù thành công Hanwha Life Esports, T1 giành vé tới MSI 2024

LCK mùa Xuân 2024: Phục thù thành công Hanwha Life Esports, T1 giành vé tới MSI 2024

Tái đấu Hanwha Life Esports (HLE) tại chung kết nhánh thua, T1 đã giành chiến thắng chung cuộc 3-1, qua đó phục thù thành công trận thua 0-3 tại vòng 1 Play-off LCK mùa Xuân 2024. Đồng thời, T1 sẽ vào chung kết tổng đối đầu GenG và giành vé tới MSI 2024 tại Thành Đô, Trung Quốc.

MSI 2024 công bố quy trình bốc thăm

MSI 2024 công bố quy trình bốc thăm

Riot Games vừa thông báo quy trình và lịch bốc thăm cho giải Mid-Season Invitational (MSI). Theo đó, MSI 2024 sẽ bốc thăm vòng Play-in vào ngày 20/4, ngay sau trận chung kết tổng LPL mùa Xuân 2024.

LPL mùa Xuân 2024: Nhọc nhằn vượt qua Top Esports, Bilibili Gaming giành vé tới MSI

LPL mùa Xuân 2024: Nhọc nhằn vượt qua Top Esports, Bilibili Gaming giành vé tới MSI

Trong trận chung kết nhánh thắng của LPL mùa Xuân 2024, Bilibili Gaming (BLG) giành chiến thắng 3-2 trước Top Esports (TES). Theo đó, BLG sẽ vào chung kết tổng, đồng thời trở thành đại diện đầu tiên của Trung Quốc tại MSI 2024 trên sân nhà.

Royal Never Give Up chuẩn bị phá sản?

Royal Never Give Up chuẩn bị phá sản?

Theo thông tin từ truyền thông Trung Quốc, tổ chức Esports Royal Never Give Up (RNG) đang lâm vào tình cảnh tồi tệ. Thậm chí, CEO của tổ chức này còn phát biểu "sẵn sàng tuyên bố phá sản bất cứ khi nào chúng tôi muốn".

Liên Minh Huyền Thoại chính thức tham gia Esports World Cup

Liên Minh Huyền Thoại chính thức tham gia Esports World Cup

Trên trang chủ, Riot Games xác nhận Liên Minh Huyền Thoại sẽ tham gia Esports World Cup. Tuy nhiên, Riot Games nhấn mạnh rằng không tham gia vào quá trình sản xuất và Esports World Cup cũng không phải là sự kiện chính thức.

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Trả lời phỏng vấn với báo chí, Faker cho biết T1 đã đánh bại DK với tỷ số 3-0 bằng những bài học từ trận thua 0-3 HLE. Bên cạnh đó, Faker cũng chia sẻ rằng T1 đang quay trở lại tập luyện bình thường, dù muộn hơn so với các đội khác.

Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
Quarterfinals
Bayern Munchen Bayern Munchen
Arsenal Arsenal
Manchester City Manchester City
Real Madrid Real Madrid
Cúp C2 Châu âu Cúp C2 Châu âu
Quarterfinals
Marseille Marseille
Benfica Benfica
AS Roma AS Roma
AC Milan AC Milan
Atalanta Atalanta
Liverpool Liverpool
West Ham United West Ham United
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Cúp C3 Cúp C3
Quarterfinals
Lille Lille
Aston Villa Aston Villa
Fiorentina Fiorentina
FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen
Fenerbahce Fenerbahce
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
PAOK Saloniki PAOK Saloniki
Club Brugge Club Brugge
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Taawon Al-Taawon
Al Khaleej Club Al Khaleej Club
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Abha Abha
Al-Fateh Al-Fateh
Al Raed Al Raed
U23 Châu Á U23 Châu Á
Group
U23 Indonesia U23 Indonesia
Australia U23 Australia U23
Jordan U23 Jordan U23
U23 Qatar U23 Qatar
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 2
Gremio (RS) Gremio (RS)
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Bragantino Bragantino
Vasco da Gama Vasco da Gama
Juventude Juventude
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Criciuma Criciuma
Palmeiras Palmeiras
Internacional RS Internacional RS
Fortaleza Fortaleza
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Flamengo Flamengo
Sao Paulo Sao Paulo
Botafogo RJ Botafogo RJ
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Luxembourg U16 (nữ) Luxembourg U16 (nữ)
Georgia (U16)(nữ) Georgia (U16)(nữ)
Hungary U16 Hungary U16
Norway U16 Norway U16
Cyprus U16 Cyprus U16
Montenegro U16 Montenegro U16
San Marino (nữ) U16 San Marino (nữ) U16
Estonia (nữ) U17 Estonia (nữ) U17
Scotland Scotland
Vòng 30
Dundee Dundee
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 26
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
Maribor Maribor
Domzale Domzale
FC Koper FC Koper
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 7
Palestino Palestino
Huachipato Huachipato
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Rosario Central Rosario Central
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 19
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
Azam Azam
Mashujaa FC Mashujaa FC
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Argentina (nữ) U20 Argentina (nữ) U20
Ecuador (nữ) U20 Ecuador (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Bolivia (nữ) U20 Bolivia (nữ) U20
Venezuela (nữ) U20 Venezuela (nữ) U20
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Vancouver FC Vancouver FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Giải trẻ Uruguay Giải trẻ Uruguay
Vòng
Atletico Fenix Reserve Atletico Fenix Reserve
Racing Club de Montevideo Reserves Racing Club de Montevideo Reserves
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 24
Peykan Peykan
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
Esteghlal Khozestan Esteghlal Khozestan
Sanat-Naft Sanat-Naft
Persepolis Persepolis
Cúp Mỹ Cúp Mỹ
Vòng 3
Hartford Athletic Hartford Athletic
New York City Team B New York City Team B
North Carolina North Carolina
Carolina Core Carolina Core
Richmond Kickers Richmond Kickers
Loudoun United Loudoun United
Memphis 901 Memphis 901
Miami United Miami United
Miami FC Miami FC
Tormenta FC Tormenta FC
Birmingham Legion Birmingham Legion
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Chicago flame B Chicago flame B
Indy Eleven Indy Eleven
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Northern Colorado Northern Colorado
Omaha Omaha
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Irvine Zeta Irvine Zeta
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Spokane Velocity Spokane Velocity
Slovakia Cup Women Slovakia Cup Women
TJ Spartak Myjava(nữ) TJ Spartak Myjava(nữ)
Slovan Bratislava (nữ) Slovan Bratislava (nữ)
England Conference England Conference
Vòng 39
Halifax Town Halifax Town
Oldham Athletic Oldham Athletic
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 15
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Cerezo Osaka Sakai  (nữ) Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Millonarios Millonarios
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
La Equidad La Equidad
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Patriotas FC Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
America de Cali America de Cali
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 6
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
9 de Octubre 9 de Octubre
Chacaritas SC Chacaritas SC
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
Gualaceo SC Gualaceo SC
Leones del Norte Leones del Norte
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Civil Service Strollers FC Civil Service Strollers FC
East Kilbride East Kilbride
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 19
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Aston Villa (nữ) Aston Villa (nữ)
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 16
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Millwall U21 Millwall U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Monterrey (nữ) Monterrey (nữ)
Toluca (nữ) Toluca (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 7
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Grobina Grobina
FK Liepaja FK Liepaja
Jelgava Jelgava
FK Valmiera FK Valmiera
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 17
Al-Seeb Al-Seeb
Al Wehda(OMA) Al Wehda(OMA)
Bahla Bahla
Sur Club Sur Club
Al-Nasr(OMA) Al-Nasr(OMA)
Oman Club Oman Club
Alrstak Alrstak
ibri ibri
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Shabab Dubai U21 Shabab Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21 Al-Nasr(KSA) U21
Al-Sharjah U21 Al-Sharjah U21
Baniyas SC Reserves Baniyas SC Reserves
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Bán kết
FC Porto FC Porto
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 12
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
CSD Municipal CSD Municipal
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 25
Silkeborg U19 Silkeborg U19
Horsens U19 Horsens U19
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Sonderjyske Sonderjyske
Vendsyssel Vendsyssel
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups B
HK Kopavogur (nữ) HK Kopavogur  (nữ)
Fram Reykjavik  (nữ) Fram Reykjavik (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
IA Akranes (nữ) IA Akranes (nữ)
Mauritania Division 1 Mauritania Division 1
Vòng
AS Douanes Nouakchott AS Douanes Nouakchott
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 25
BKMA II BKMA II
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Ararat-Armenia B Ararat-Armenia B
Lernayin Artsakh Lernayin Artsakh
Shirak Gjumri B Shirak Gjumri B
MIKA Ashtarak MIKA Ashtarak
Andranik Andranik
FC Onor FC Onor
Alashkert B Martuni Alashkert B Martuni
Pyunik B Pyunik B
Ararat Yerevan II Ararat Yerevan II
Urartu II Urartu II
FC Noah B FC Noah B
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 9
Cumbaya FC Cumbaya FC
Libertad FC Libertad FC
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
SC Imbabura SC Imbabura
Universidad Catolica Universidad Catolica
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Mushuc Runa Mushuc Runa
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
CD El Nacional CD El Nacional
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng 26
CD Union Sur Yaiza CD Union Sur Yaiza
UD Tamaraceite UD Tamaraceite
Qatar Qatar
Vòng 13
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Al-Sadd Al-Sadd
Qatar SC Qatar SC
Al Rayyan Al Rayyan
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Independente AP Independente AP
Oratorio RC Oratorio RC
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 21
Pontardawe Town Pontardawe Town
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Trefelin Trefelin
Namibia Premier League Namibia Premier League
Vòng
Tura Magic FC Tura Magic FC
Orlando Pirates Windhoek Orlando Pirates Windhoek
Finland Suomen Cup Finland Suomen Cup
Vòng 3
NOPS NOPS
P-Iirot P-Iirot
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 28
FC St.Gallen U21 FC St.Gallen U21
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona
Bavois Bavois
FC Luzern U21 FC Luzern U21
SC Cham SC Cham
Breitenrain Breitenrain
Kriens Kriens
Bruhl SG Bruhl SG
Delemont Delemont
Biel Bienne Biel Bienne
Bulle Bulle
Zurich B team Zurich B team
Etoile Carouge Etoile Carouge
Basuli B team Basuli B team
Servette U21 Servette U21
Lugano U21 Lugano U21
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 11
Marathon Marathon
CD Olimpia CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa
CD Vida CD Vida
CD Olimpia CD Olimpia
CD Motagua CD Motagua
Schleswig Holstein Liga Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eckernforder SV Eckernforder SV
Union Neumunster Union Neumunster
SV Eichede SV Eichede
Dornbreite Lubeck Dornbreite Lubeck
MTSV Hohenwestedt MTSV Hohenwestedt
SV Todesfelde SV Todesfelde
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
Bán kết
Vila Nova Vila Nova
Cuiaba Cuiaba
Hạng 2 Ả Rập Xê Út Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng
Al-Suqoor(KSA) Al-Suqoor(KSA)
Jubail Jubail
Israel Women First National Israel Women First National
Vòng 4
AS Tel Aviv University (nữ) AS Tel Aviv University (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ) Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ) Hapoel Petah Tikva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ) Hapoel Jerusalem (nữ)
Hapoel Raanana (nữ) Hapoel Raanana (nữ)
Maccabi Hadera (nữ) Maccabi Hadera (nữ)
Bnot Netanya (nữ) Bnot Netanya (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ) Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Dutch Cup(W) Dutch Cup(W)
Excelsior Barendrecht (nữ) Excelsior Barendrecht (nữ)
Fortuna FF (nữ) Fortuna FF (nữ)
Northern Ireland Reserve League Northern Ireland Reserve League
Vòng
Newry City Reserves Newry City Reserves
Crusaders Reserves Crusaders Reserves
Loughgall Reserves Loughgall Reserves
Glenavon Reserves Glenavon Reserves
Larne Reserves Larne Reserves
Linfield Reserves Linfield Reserves
Bahrain Division Bahrain Division
Vòng 20
Etehad Alreef Etehad Alreef
Al Ali CSC Al Ali CSC
Bahrain SC Bahrain SC
Malkia Malkia
Um Alhassam Um Alhassam
Al-Budaiya Al-Budaiya
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21 ES Setif U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
MC El Bayadh U21 MC El Bayadh U21
US Souf U21 US Souf U21
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
US Biskra U21 US Biskra U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Alger U21 USM Alger U21
ES Ben Aknoun U21 ES Ben Aknoun U21
Iceland League Cup B Iceland League Cup B
Bán kết
Kari Akranes Kari Akranes
Throttur Vogum Throttur Vogum
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 20
Supersport United Supersport United
Polokwane City FC Polokwane City FC
Sekhukhune United Sekhukhune United
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 23
AL Najaf AL Najaf
Baghdad Baghdad
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
GrIFK Reservi GrIFK Reservi
FC Kirkkonummi FC Kirkkonummi
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 28
Al-Jndal Al-Jndal
Al-Jabalain Al-Jabalain
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 3
Altay FK Altay FK
FK Arys FK Arys
Okzhetpes Okzhetpes
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FK Aktobe II FK Aktobe II
Tarlan Tarlan
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves
Ekibastuzets Ekibastuzets
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Chacarita juniors Chacarita juniors
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
CA Juventud Unida San Luis CA Juventud Unida San Luis
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 25
TSV Steinbach TSV Steinbach
TSG Hoffenheim (Youth) TSG Hoffenheim (Youth)
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Nacional Potosi Nacional Potosi
The Strongest The Strongest
San Jose de Oruro San Jose de Oruro
Bolivar Bolivar
San Antonio Bulo Bulo San Antonio Bulo Bulo
Aurora Aurora
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
WK League WK League
Vòng 6
Gyeongju FC (nữ) Gyeongju FC (nữ)
Boeun Sangmu (nữ) Boeun Sangmu (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ) Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Changnyeong (nữ) Changnyeong (nữ)
Seoul Amazones (nữ) Seoul Amazones (nữ)
KSPO FC (nữ) KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ) Suwon FMC (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ) Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Mali Premiere Division Mali Premiere Division
Vòng
Stade Malien de Bamako Stade Malien de Bamako
Binga Binga
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 12
Alianza Lima Alianza Lima
Sport Boys Sport Boys
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 16
FC Alken (nữ) FC Alken (nữ)
Moldavo (nữ) Moldavo (nữ)
U16 Châu Đại Dương U16 Châu Đại Dương
Qualifi
Solomon Islands U16 Solomon Islands U16
American Samoa U16 American Samoa U16
Tonga U16 Tonga U16
Papua New Guinea U16 Papua New Guinea U16
Senegal FA Cup Senegal FA Cup
HLM HLM
Oslo FA Oslo FA
Thies FC Thies FC
Jamono Fatick Jamono Fatick
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Atletico Paranaense (Youth) Atletico Paranaense (Youth)
Santos (Youth) Santos (Youth)
RB Bragantino Youth RB Bragantino Youth
Ceara Youth Ceara Youth
Fluminense RJ (Youth) Fluminense RJ (Youth)
Goias (Youth) Goias (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth) CR Flamengo (RJ)  (Youth)
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Internacional (RS) Youth Internacional (RS) Youth
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) Botafogo RJ (Youth)
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
Cruzeiro (Youth) Cruzeiro (Youth)
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
America MG Youth America MG Youth
Atletico Mineiro (Youth) Atletico Mineiro (Youth)
Cuiaba (MT) (Youth) Cuiaba (MT) (Youth)
Fortaleza (Youth) Fortaleza (Youth)
Atletico GO (Youth) Atletico GO (Youth)
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Damm U19 CF Damm U19
Barcelona U19 Barcelona U19
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 17
Asaria Asaria
Al Khmes Al Khmes
Al Athad Al Athad
Al Bashayir SC Al Bashayir SC
Peru B League Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
FC San Marcos FC San Marcos
Ukraina Ukraina
Vòng 10
Zorya Zorya
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Moreton City Excelsior II U23 Moreton City Excelsior II U23
Lions FC U23 Lions FC U23
Panama Panama
Vòng 13
Herrera FC Herrera FC
UMECIT UMECIT
CA Independente CA Independente
Veraguas FC Veraguas FC
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
VfV Borussia 06 Hildesheim VfV Borussia 06 Hildesheim
Germania Egestorf Germania Egestorf
SV Ramlingen Ehlershausen SV Ramlingen Ehlershausen
Eilvese Eilvese
Villingen Villingen
SG Sonnenhof Grossaspach SG Sonnenhof Grossaspach
BSV Rehden BSV Rehden
Heeslinger SC Heeslinger SC
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng 28
Thes Sport Thes Sport
Gent B Gent B
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Atlanta United FC II Atlanta United FC II
Chattanooga Chattanooga
Scottish Highland Football League Scottish Highland Football League
Vòng 12
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC
Formartine United Formartine United
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
fraserburgh fraserburgh
Brora Rangers Brora Rangers
Cyprus Cup Cyprus Cup
Bán kết
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEP Paphos AEP Paphos
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 13
Central Ballester Central Ballester
Uhl Que Sa Uhl Que Sa
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Club Lujan Club Lujan
Centro Espanol Centro Espanol
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Belarus Cup Belarus Cup
Bán kết
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
Neman Grodno Neman Grodno
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 4
Almirante Brown Almirante Brown
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 29
Alashkert Alashkert
FC West Armenia FC West Armenia
Shirak Shirak
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 8
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Libertad Libertad
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 16
Tuv Buganuud Tuv Buganuud
FC Ulaanbaatar FC Ulaanbaatar
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Estoril U23 Estoril U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 21
Hanwell Town Hanwell Town
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Tiverton Town Tiverton Town
Winchester City Winchester City
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
Greater Tomorrow FC Greater Tomorrow FC
Bombada FC Bombada FC
Gambia Armed Force Gambia Armed Force
Steve Biko Steve Biko
Wallidan FC Wallidan FC
WAA Banjul WAA Banjul
Cúp Quốc Gia Nga Cúp Quốc Gia Nga
Bán kết
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Vòng
Figueirense SC (Youth) Figueirense SC (Youth)
Barra SC U20 Barra SC U20
Brusque U20 Brusque U20
Nacao U20 Nacao U20
Criciuma SC (Youth) Criciuma SC (Youth)
Joinville SC Youth Joinville SC Youth
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
Catuense BA U20 Catuense BA U20
China U21 League China U21 League
Vòng 4
Zhejiang Greentown U21 Zhejiang Greentown U21
Heilongjiang Ice City U21 Heilongjiang Ice City U21
Qingdao Hainiu U21 Qingdao Hainiu U21
Tianjin Jinmen Tiger U21 Tianjin Jinmen Tiger U21
Cangzhou Mighty Lions U21 Cangzhou Mighty Lions U21
Shenzhen Xinpengcheng U21 Shenzhen Xinpengcheng U21
Qingdao Youth Island U21 Qingdao Youth Island U21
Shanghai Shenhua U21 Shanghai Shenhua U21
Estonia Teine Liiga Estonia Teine Liiga
Vòng 7
Tallinna JK Legion Tallinna JK Legion
Trans Narva B Trans Narva B
Ireland Leinster Senior League Ireland Leinster Senior League
Vòng
Ringmahon Rangers Ringmahon Rangers
Midleton FC Midleton FC
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng 15
Matagalpa FC Matagalpa FC
Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal
Diriangen Diriangen
HYH Export Sebaco FC HYH Export Sebaco FC
Walter Ferretti Walter Ferretti
Real Esteli Real Esteli
Organica Masachapa FC Organica Masachapa FC
Jalapa Jalapa
Managua FC Managua FC
UNAN Managua UNAN Managua
Gibraltar Cup Gibraltar Cup
FC Lincoln FC Lincoln
Europa FC Europa FC
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Zaqatala FK Zaqatala FK
Araz Saatli Araz Saatli
Difai Agsu FK Difai Agsu FK
FK Mughan FK Mughan
Karvan Evlakh Karvan Evlakh
Qaradag Lokbatan Qaradag Lokbatan
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 5
Box Hill (nữ) Box Hill (nữ)
FC Bulleen Lions (nữ) FC Bulleen Lions (nữ)
Brunswick Juventus (nữ) Brunswick Juventus (nữ)
Preston Lions (nữ) Preston Lions (nữ)
Emerging Athlete Program (nữ) Emerging Athlete Program (nữ)
Alamein (nữ) Alamein (nữ)
Calder United SC (nữ) Calder United SC (nữ)
Bentleigh Greens (nữ) Bentleigh Greens (nữ)
South Melbourne (nữ) South Melbourne (nữ)
Essendon Royals (nữ) Essendon Royals (nữ)
Boroondara Eagles (nữ) Boroondara Eagles (nữ)
Heidelberg United (nữ) Heidelberg United (nữ)
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 18
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
AD San Carlos AD San Carlos
Puntarenas Puntarenas
Perez Zeledon Perez Zeledon
Sporting San Jose Sporting San Jose
Santos De Guapiles Santos De Guapiles
Alajuelense Alajuelense
AD Grecia AD Grecia
Herediano Herediano
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
Brazil L Brazil L
Vòng
Galvez AC Galvez AC
Independencia Independencia
Sao Francisco AC Sao Francisco AC
Rio Branco AC Rio Branco AC
Humaita AC Humaita AC
Vasco AC Vasco AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 18
Enppi Enppi
El Daklyeh El Daklyeh
NBE SC NBE SC
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
Ismaily Ismaily
ZED FC ZED FC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Pharco Pharco
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Young Sports Young Sports
Colombe du Dja et Lobo Colombe du Dja et Lobo
Victoria Utd Limbe Victoria Utd Limbe
Stade Renard de Melong Stade Renard de Melong
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 39
Truro City Truro City
Weymouth Weymouth
Taunton Town Taunton Town
Weston Super Mare Weston Super Mare
Scotland WPL Scotland WPL
Vòng 4
Montrose LFC (nữ) Montrose LFC (nữ)
Aberdeen (nữ) Aberdeen (nữ)
Celtic (nữ) Celtic (nữ)
Hibernian (nữ) Hibernian (nữ)