Xem trực tiếp cầu lông Indonesia vs Canada trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp cầu lông Indonesia vs Canada trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Indonesia vs Canada trong khuôn khổ Sudirman Cup 2021 nhanh nhất.

Kênh xem trực tiếp trận Indonesia vs Canada

LINK 1LINK 2

Thông tin trước trận Indonesia vs Canada

Indonesia mở màn Sudirman Cup 2021 bằng chiến thắng 5-0 trước Ủy ban Olympic Nga. Trong khi đó, Canada lại thua Đan Mạch đến 0-5. Trên BXH cầu lông thế giới, Indonesia có đến 3 tay vợt nằm trong Top 20 trong khi thứ hạng cao nhất của một tay vợt đến từ Canada chỉ là 44.

Xem trực tiếp cầu lông Indonesia vs Canada trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1

Nhưng Canada lại là nhà đương kim vô địch châu Mỹ. Tại giải đấu cách đây 2 năm, Canada thắng Mỹ trong trận chung kết với tỉ số 3-0. Cùng năm đó, Indonesia vào đến bán kết Sudirman Cup, họ để thua Nhật Bản 1-3.

Sudirman Cup 2021 là giải cầu lông đồng đội danh giá nhất thế giới. Nơi đây quy tụ những tay vợt hàng đầu thế giới đại diện cho các quốc gia mạnh nhất của môn cầu lông. Toàn bộ các thể thức đấu như đấu đơn, đấu đôi và hỗn hợp nam, nữ đều được diễn ra.

Đây được coi là World Cup cầu lông do có đủ đại diện đến từ 5 châu lục. Phần Lan là chủ nhà của giải lần này sau khi thành phố Tô Châu (Giang Tô, Trung Quốc) rút lui vì dịch bệnh. Nhờ vậy mà các tay vợt Phần Lan mới có suất dự giải lần này.

Xem trực tiếp cầu lông Indonesia vs Canada trên kênh nào?

VTV là đơn vị sở hữu bản quyền Sudirman Cup 2021. Khán giả có thể theo dõi trận đấu giữa Indonesia vs Canada trên kênh VTV6.

TIN LIÊN QUAN
Xem giải cầu lông Sudirman Cup 2021 trên kênh nào, ở đâu?

Xem giải cầu lông Sudirman Cup 2021 trên kênh nào, ở đâu?

Xem giải cầu lông Sudirman Cup 2021 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến Sudirman Cup 2021 – giải cầu lông đồng đội hấp dẫn nhất thế giới.

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021 ngày 27/9: Trung Quốc, Indonesia thắng đậm

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021 ngày 27/9: Trung Quốc, Indonesia thắng đậm

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 27/9 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu đầu tiên tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Xem trực tiếp cầu lông Trung Quốc vs Ấn Độ trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp cầu lông Trung Quốc vs Ấn Độ trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp cầu lông Trung Quốc vs Ấn Độ trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Trung Quốc vs Ấn Độ trong khuôn khổ Sudirman Cup 2021 nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Cặp VĐV cầu lông U70 tham dự giải Đức Mở rộng

Cặp VĐV cầu lông U70 tham dự giải Đức Mở rộng

Tin cầu lông 18 giờ trước

Nội dung đôi nam của giải cầu lông Đức Mở rộng 2024 ghi nhận 2 tay vợt đặc biệt góp mặt. Đó là David Li và Raymond Webster, những vận động viên đều đã ở tuổi gần thất thập.

Xem Thùy Linh thi đấu vòng 1 giải cầu lông Đức Mở rộng ở đâu?

Xem Thùy Linh thi đấu vòng 1 giải cầu lông Đức Mở rộng ở đâu?

Trực tiếp cầu lông 22 giờ trước

Trực tiếp cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp vòng 1 giải cầu lông Đức Mở rộng 2024, nơi đại diện Việt Nam Nguyễn Thùy Linh tham gia tranh tài.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/2: Thùy Linh dự vòng 1 Đức Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/2: Thùy Linh dự vòng 1 Đức Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu cầu lông ngày 28/2, nơi tay vợt Nguyễn Thùy Linh tranh tài tại Đức Mở rộng, giải đấu có cấp độ Super 300.

Đức Phát có thứ hạng cao nhất sự nghiệp, trở lại nhóm giành vé dự Olympic

Đức Phát có thứ hạng cao nhất sự nghiệp, trở lại nhóm giành vé dự Olympic

Tin cầu lông 1 ngày trước

Trong bảng xếp hạng mới nhất được Liên đoàn Cầu lông Thế giới (BWF) công bố, tay vợt Lê Đức Phát đã vươn lên vị trí số 72 thế giới. Đây là thứ hạng cao nhất trong sự nghiệp của anh.

An Se Young rút lui khỏi giải cầu lông Đức Mở rộng

An Se Young rút lui khỏi giải cầu lông Đức Mở rộng

Tin cầu lông 1 ngày trước

Một trong những tay vợt đáng chú ý nhất của Đức Mở rộng 2024 là An Se Young đã xin rút lui. Cô được ban tổ chức thay thế bằng một VĐV đôn lên từ vòng đấu loại.

Thùy Linh có đối thủ mới tại giải cầu lông Đức Mở rộng

Thùy Linh có đối thủ mới tại giải cầu lông Đức Mở rộng

Tin cầu lông 1 ngày trước

Theo lịch thi đấu chính thức được ban tổ chức giải cầu lông Đức Mở rộng 2024 công bố, tay vợt Nguyễn Thùy Linh sẽ gặp một đối thủ mới ở vòng 1 thay vì Neslihan Arin.

Đức Phát xác nhận tham dự giải cầu lông Vietnam Challenge

Đức Phát xác nhận tham dự giải cầu lông Vietnam Challenge

Tin cầu lông 2 ngày trước

Sau khi lên ngôi vô địch tại Uganda International, tay vợt Lê Đức Phát sẽ tiếp tục hành trình chinh phục tấm vé tham dự Olympic Paris bằng việc tham dự giải cầu lông Vietnam Challenge 2024.

Đức Phát: Tôi đã nghĩ đến việc bỏ cuộc giành vé Olympic khi gặp chấn thương

Đức Phát: Tôi đã nghĩ đến việc bỏ cuộc giành vé Olympic khi gặp chấn thương

Tin cầu lông 2 ngày trước

Chia sẻ trên trang cá nhân, tay vợt Lê Đức Phát cho biết, anh đã nghĩ đến việc từ bỏ khỏi cuộc đua hướng đến Olympic Paris sau khi gặp chấn thương đùi tại Vietnam International 2023 hồi tháng 11 vừa qua.

Đức Phát vô địch giải cầu lông Uganda International

Đức Phát vô địch giải cầu lông Uganda International

Tin cầu lông 3 ngày trước

Là người thi đấu trận chung kết cuối cùng của Uganda International, tay vợt Lê Đức Phát đã giành chiến thắng thuyết phục để bước lên ngôi vô địch nội dung đơn nam.

Thùy Linh đến châu Âu 3 ngày trước trận đầu tiên ở Đức Mở rộng

Thùy Linh đến châu Âu 3 ngày trước trận đầu tiên ở Đức Mở rộng

Tin cầu lông 3 ngày trước

Trong ngày 25/2, tay vợt Việt Nam Nguyễn Thùy Linh đã có mặt tại nơi chuẩn bị diễn ra giải cầu lông Đức Mở rộng 2024, nơi cô được xếp hạng hạt giống số 7.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Pohang Steelers Pohang Steelers
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Raed Al Raed
Al-Feiha Al-Feiha
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Hazm Al-Hazm
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Atletico Madrid Atletico Madrid
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Club Tijuana Club Tijuana
Monterrey Monterrey
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Ahrobiznes TSK Romny Ahrobiznes TSK Romny
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
Sandefjord Sandefjord
Ranheim IL Ranheim IL
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
U19 Macedonia U19 Macedonia
Bosnia U19 Bosnia U19
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
CD El Nacional CD El Nacional
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Colo Colo Colo Colo
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
FC Botosani FC Botosani
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto Instituto
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Barracas Central Barracas Central
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Ain Al Ain
Hatta Hatta
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Bataeh Al Bataeh
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
Celaya FC Celaya FC
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 21
AEK Athens B AEK Athens B
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Kozani F.S. Kozani F.S.
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Dire Dawa Dire Dawa
Hambericho Durame Hambericho Durame
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Harts Harts
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jarra West FC Jarra West FC
Wagadu FC Wagadu FC
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Bali United Bali United
Persis Solo FC Persis Solo FC
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Bragantino PA Bragantino PA
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Caete FC Caete FC
Tuna Luso Tuna Luso
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Castanhal PA Castanhal PA
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Tapajos Tapajos
Sao Francisco FC/PA Sao Francisco FC/PA
Canaa FC/PA Canaa FC/PA
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 23
Al Wehda (Youth) Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth) Al-Shabab (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
FFSA PL FFSA PL
Vòng 2
Salisbury United Salisbury United
West Adelaide SC West Adelaide SC
Adelaide Victory Adelaide Victory
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Fulham United FC Fulham United FC
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Western Strikers SC Western Strikers SC
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 22
Abia Warriors Abia Warriors
Kwara United Kwara United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Bendel Insurance Bendel Insurance
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Quarterfinals
Santa Clara Santa Clara
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Benfica Benfica
Israel B League Israel B League
Vòng 19
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
Antigua GFC Antigua GFC
CSD Municipal CSD Municipal
CD Achuapa CD Achuapa
CD Zacapa CD Zacapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 16
Esbjerg U19 Esbjerg U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ) Fjolnir (nữ)
Smari (nữ) Smari (nữ)
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 7
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Botafogo PB Botafogo PB
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Serra Branca EC Serra Branca EC
Sousa PB Sousa PB
Pombal EC Pombal EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Campinense Campinense
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Onduparaka FC Onduparaka FC
Kiyinda Boys Kiyinda Boys
Jinja North FC Jinja North FC
FC Calvary FC Calvary
Lugazi Municipal FC Lugazi Municipal FC
Boma Young FC Boma Young FC
Qatar Qatar
Vòng 15
Al Shamal Al Shamal
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Lillestrom U19 Lillestrom U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
Nashville Nashville
Moca FC Moca FC
New England Revolution New England Revolution
CA Independente CA Independente
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 8
Marathon Marathon
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Olancho FC Olancho FC
CD Olimpia CD Olimpia
Lobos UPNFM Lobos UPNFM
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Turks Caicos Islands (U20) Turks   Caicos Islands (U20)
Guyana U20 Guyana U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Suriname U20 Suriname U20
Cuba U20 Cuba U20
Belize U20 Belize U20
Guatemala U20 Guatemala U20
ArubaU20 ArubaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Barbados U20 Barbados U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
preliminaries
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Capital TO Capital TO
Belgian Cup Belgian Cup
Bán kết
Royal Antwerp Royal Antwerp
Oostende Oostende
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
MC El Bayadh U21 MC El Bayadh U21
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
USM Alger U21 USM Alger U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
US Biskra U21 US Biskra U21
ES Setif U21 ES Setif U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Smouha (nữ) Smouha (nữ)
El Masry W El Masry W
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 18
Namdhari FC Namdhari FC
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan
Mohammedan SC Mohammedan SC
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Misr Insurance FC Misr Insurance FC
FC Porto Suez FC Porto Suez
El Shams El Shams
Al Merreikh Port Said Al Merreikh Port Said
Kahraba Ismailia Kahraba Ismailia
Alo Egypt Alo Egypt
El Sharqia Dokhan El Sharqia Dokhan
Bur Fouad Bur Fouad
El Entag Al Harby El Entag Al Harby
Ithad Al Shortah Ithad Al Shortah
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 17
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Shorta Al Shorta
Arbil Arbil
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
Al Talaba Al Talaba
Al-Hudod Al-Hudod
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
Railways FC Railways FC
Karnataka State FA Karnataka State FA
Maharashtra Maharashtra
Delhi SA Delhi SA
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Al-Safa Al-Safa
U18 Anh FA Cup U18 Anh FA Cup
Quarterfinals
Leeds United U18 Leeds United U18
Liverpool U18 Liverpool U18
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Nautico MS Nautico MS
Portuguesa MS Portuguesa MS
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 19
Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21
LNZ Cherkasy U21 LNZ Cherkasy U21
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Ujpesti Ujpesti
Paksi SE Honlapja Paksi SE Honlapja
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 13
Al Morooj Al Morooj
Al Akhdar Al Akhdar
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
Feyenoord Feyenoord
Groningen Groningen
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Rennes Rennes
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
PSBS Biak PSBS Biak
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
Semen Padang Semen Padang
Malut United Malut United
Cyprus Cup Cyprus Cup
Quarterfinals
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Odisha FC Odisha FC
East Bengal East Bengal
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Quarterfinals
FC Sion FC Sion
Young Boys Young Boys
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 2
Caucaia CE Caucaia CE
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Galatasaray Galatasaray
Karagumruk Karagumruk
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
finals
Jordan (nữ) Jordan (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
UMF Njardvik UMF Njardvik
Fjolnir Fjolnir
Fylkir Fylkir
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
HK Kopavogs HK Kopavogs
Brazil Serie D Brazil Serie D
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Imperatriz(MA) Imperatriz(MA)
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Araz Saatli Araz Saatli
Qaradag Lokbatan Qaradag Lokbatan
FK Mughan FK Mughan
Karvan Evlakh Karvan Evlakh
E Nel G Tick E Nel G Tick
Difai Agsu FK Difai Agsu FK
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Fluminense RJ Fluminense RJ
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Herediano Herediano
Municipal Liberia Municipal Liberia
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
Smouha SC Smouha SC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Zamalek Zamalek
El Daklyeh El Daklyeh
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups C
Paraguay (nữ) Paraguay (nữ)
El Salvador (nữ) El Salvador (nữ)
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Busoga United Busoga United
Gaddafi FC Gaddafi FC
URA Kampala URA Kampala
Ma Lu Ma Lu
Vipers Vipers
Bright Stars Bright Stars
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
UAI Urquiza Reserves UAI Urquiza Reserves
Sportivo Italiano Reserves Sportivo Italiano Reserves
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 19
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá