Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Sudirman Cup 2021: Trung Quốc vs Nhật Bản

Link xem trực tiếp cầu lông Sudirman Cup 2021 – 17h00 ngày 3/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Sudirman Cup hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Sudirman Cup 2021 

Trung Quốc và Nhật Bản là hạt giống số 1 và số 2 của toàn giải. Do đó, họ được gán vào vị trí Bảng A và bảng D để tránh gặp nhau vòng loại. Việc cả hai cùng đi tới trận chung kết là điều không quá bất ngờ.

Phía Trung Quốc đã giành HCV Olympic tại Tokyo 2021 và họ sẽ tin vào sức mạnh của mình. Đó là tấm HCV đơn nữ và HCV đôi nam nữ, do đó đội Trung Quốc sẽ tận dụng sức mạnh của cặp này.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Sudirman Cup 2021: Trung Quốc vs Nhật Bản - Ảnh 1

Đội hình mạnh nhất của Trung Quốc là số 1 thế giới đơn nữ Chen Yufei (Trần Vũ Phi), số 10 đơn nam thế giới Shi Yuqi (Thạch Vũ Kỳ). Cặp đôi nữ số 2 thế giới, HCB Olympic 2020 là Chen Qingchen - Jia Yifan (Trần Thanh Thần – Cổ Nhất Phàm) cùng cặp đôi nam nữ vô địch Olympic Wang Yilyu - Huang Dongping (Vương Ý Luật – Hoàng Đông Bình). Cặp đôi nam là Liu Cheng - Wang Yilyu (Lưu Thành – Vương Ý Luật) hoặc He Jiting - Zhou Haodong (Hà Tế Đình – Chu Hạo Đông).

Nhật Bản không có tấm HCV Olympic nào tại Tokyo 2021 nhưng họ có tay vợt đơn nam số 1 thế giới Kento Momota. Đây lại là vị trí yếu của Trung Quốc khi Thầm Long (Chen Long) và Lâm Đan (Lin Dan) vắng mặt. Cặp nữ Mayu Matsumoto - Misaki Matsutomo cũng được đánh giá cao. 

Đội hình mạnh nhất của Nhật Bản là Kento Momota, Mayu Matsumoto - Misaki Matsutomo, Akane Yamaguchi, Takuro Hoki - Yugo Kobayashi và Yuta Watanabe - Arisa Higashino.

Thông tin Sudirman Cup 2021 

Thời gian: 17h00 ngày 3/10

Địa điểm:  Phần Lan.

Xem Trực tiếp: VTV6

TIN LIÊN QUAN

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021: Xác định 4 cặp tứ kết

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 1/10 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu thứ 5 tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021: Malaysia tạo cú sốc trước Indonesia

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 2/10 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu thứ 6 tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021: Momota thua trận, Nhật Bản vẫn vào chung kết gặp Trung Quốc

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 3/10 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu áp chót tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu giải cầu lông BWF World Tour Finals 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông BWF World Tour Finals 2022 hôm nay 7/12. Thethao.vn cập nhật lịch đấu vòng bảng giải cầu lông BWF Tour Finals 2022 hôm nay mới nhất.

Axelsen, Yamaguchi nhận giải VĐV cầu lông của năm

Tin cầu lông 17 giờ trước

Trước thềm giải cầu lông BWF Tour Finals, Liên đoàn Cầu lông Thế giới đã trao giải VĐV xuất sắc nhất năm 2022. Danh hiệu này thuộc về Viktor Axelsen, Akane Yamaguchi và cặp Zheng Si Wei - Huang Ya Qiong.

Tiền thưởng cầu lông BWF Tour Finals 2022 là bao nhiêu?

Tin cầu lông 2 ngày trước

Tiền thưởng, điểm thưởng cầu lông BWF Tour Finals 2022 là bao nhiêu? Cập nhật thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông BWF Tour Finals 2022 trên Thethao.vn.

Giải cầu lông BWF Tour Finals 2022 diễn ra ở đâu, khi nào?

Tin cầu lông 2 ngày trước

Giải cầu lông BWF Tour Finals 2022 diễn ra ở đâu, khi nào? Thethao.vn cập nhật tin tức về Giải cầu lông BWF Tour Finals 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Danh sách các tay vợt tham dự BWF Tour Finals 2022

Tin cầu lông 6 ngày trước

Danh sách các tay vợt tham dự BWF Tour Finals 2022. Thethao.vn cập nhật danh sách các tay vợt tham dự giải cầu lông BWF Tour Finals 2022 mới nhất.

Tay vợt vô địch giải cầu lông Việt Nam Mở rộng đủ điểm tham dự Tour Finals

Với việc vượt qua vòng 1 giải cầu lông Australia Mở rộng 2022, tay vợt Kodai Naraoka, người từng vô địch Việt Nam Mở rộng 2022 đã đủ điểm tham dự BWF Tour Finals, giải đấu lớn cuối cùng trong năm.

Một nửa số hạt giống rút lui khỏi giải cầu lông Australia Mở rộng 2022

Ngay trước khi chính thức diễn ra, giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 đã chứng kiến cuộc tháo chạy của một loạt hạt giống. Theo thông báo từ Ban tổ chức giải, có tổng cộng 19/40 hạt giống đã rút lui.

Chốt địa điểm tổ chức giải cầu lông World Tour Finals 2022

Liên đoàn cầu lông thế giới (BWF) vừa công bố địa điểm tổ chức của giải cầu lông World Tour Finals 2022. Năm nay, giải đấu tiếp tục không diễn ra ở Trung Quốc như thường lệ.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 là bao nhiêu? Thethao.vn cập nhật thông tin tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australian Open 2022.

Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022

Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến giải cầu lông Australian Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá