Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật liên tục lịch phát sóng trực tiếp cầu lông India Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Làng cầu lông thế giới trong năm 2022 sẽ bắt đầu bằng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng, hay còn được biết tới với tên gọi Yonex Sunrise India Open. Đây là giải đấu BWF 500, thuộc phân khúc BWF World Tour Series, quy tụ gần 200 cây vợt với chủ yếu là các vận động viên của chủ nhà Ấn Độ.

Ấn Độ đang rất quyết tâm để có thể tổ chức thành công sự kiện năm nay, sau khi giải đấu năm 2020 bị gián đoạn, trong khi giải đấu năm 2021 sớm bị hủy bởi dịch Covid-19. Giải đấu năm nay dự kiến sẽ diễn ra trong 6 ngày, từ ngày 11/1 tới ngày 16/1/2022. Thời gian cụ thể được phân bổ như sau:

Một trong những cái tên đáng chú ý nhất của các cây vợt tham gia India Open 2022 là tân vương cầu lông thế giới Loh Kean Yew. Có lẽ, Loh Kean Yew sẽ tận dụng phong độ tốt của mình ở giải cầu lông vô địch thế giới vừa diễn ra tại Huelva, Tây Ban Nha để có thể tiếp tục gặt hái thành tích tốt ở giải đấu năm nay, đạt được một lượng điểm thưởng vừa đủ để có thể đặt chân vào top 10 thế giới.

Cơ hội đặt chân vào top 10 sẽ là động lực cho Loh Kean Yew giành chức vô địch Ấn Độ mở rộng
Cơ hội đặt chân vào top 10 sẽ là động lực cho Loh Kean Yew giành chức vô địch Ấn Độ mở rộng

Ở nội dung đơn nữ, Pusarla Sindhu sẽ rất quyết tâm để lần đầu tiên đăng quang tại giải cầu lông được tổ chức tại quê nhà. Tuy nhiên hành trình của Pusarla được dự đoán sẽ không dễ dàng với sự có mặt của Busanan Ongbamrungphan. Cây vợt người Thái Lan mới trở lại sau chấn thương và đang rất quyết tâm giành được danh hiệu.

Xem thêm: 

Kết quả thi đấu India Open 2022 mới nhất 

Trực tiếp giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG ẤN ĐỘ MỞ RỘNG 2022

Ngày 11/1 12/1 13/1 14/1 15/1 16/1
Nội dung Vòng 1 Vòng 2 Tứ kết Bán kết Chung kết

CHUNG KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 16/1 17:10 Loh Kean Yew - Lakshya Sen
ĐƠN NỮ 16/1 15:50 Supanida Katethong - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM 16/1 16:30 Ahsan/Setiawan - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ 16/1 14:30 Aimsaard/Aimsaard - Akchurina/Morozova
ĐÔI NAM NỮ 16/1 15:10 Chen/Peck - Hee/Tan

VÒNG BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
15/1 15:10 Brian Yang - Loh Kean Yew
15/1 16:30 Lakshya Sen - Ng Tze Yong
ĐƠN NỮ
15/1 19:10 Pusarla Sindhu - Supanida Katethong
15/1 17:50 Aakarshi Kashyap - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
15/1 17:10 Ahsan/Setiawan - Ong/Teo
15/1 18:30 Delrue/Villeger - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ
15/1 15:50 Manazhiyil/Roy - Aimsaard/Aimsaard
15/1 x Akchurina/Morozova - Malkova/Shapovalova
ĐÔI NAM NỮ
15/1 15:30 Tan/Lai - Chen/Peck
15/1 14:30 Hee/Tan - Alimov/Davletova

VÒNG TỨ KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
14/1 18:50 Kim Bruun - Brian Yang
14/1 18:10 Sergey Sirant - Loh Kean Yew
14/1 17:40 Prannoy H. S. - Lakshya Sen
14/1 17:30 Ng Tze Yong - Nhat Nguyen
ĐƠN NỮ
14/1 17:30 Pusarla Sindhu - Ashmita Chaliha
14/1 16:10 Yeo Jia Min - Supanida Katethong
14/1 18:10 Aakarshi Kashyap - Malvika Bansod
14/1 16:10 Lauren Lam - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
14/1 16:50 Ahsan/Setiawan - Flaatten/Rikheim
14/1 17:00 Ong/Teo - Bhatnagar/Sai Pratheek
14/1 16:50 Delrue/Villeger - Magee/Reynolds
14/1 18:10 Hee/Loh - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ
14/1 18:10 Jaiswal/Jamaludeen - Manazhiyil/Roy
14/1 19:30 Aimsaard/Aimsaard - Choudhary/Jakhar
14/1 18:50 Hoo/Lim - Akchurina/Morozova
14/1 18:10 Bhat/Gautam - Malkova/Shapovalova
ĐÔI NAM NỮ
14/1 15:30 Tan/Lai - Abramov/Akchurina
14/1 16:10 Chen/Peck - Prasad/Dewangan
14/1 15:30 Nithin/Bhat - Hee/Tan
14/1 15:30 Chan/Siow - Alimov/Davletova

VÒNG 2

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
13/1 11:00 Sameer Verma - Brian Yang
13/1 11:40 Lucas Claerbout - Ng Tze Yong
13/1 12:20 Kidambi Srikanth - Kim Bruun
13/1 13:00 Loh Kean Yew - Soong Joo Ven
13/1 13:40 Nhat Nguyen - Rahul Yadav Chittaboina
13/1 14:20 Mithun Manjunath - Prannoy H. S.
13/1 15:00 Kalle Koljonen - Sergey Sirant
13/1 16:00 Felix Burestedt - Lakshya Sen
ĐƠN NỮ
13/1 11:00 Ashmita Chaliha - Yaelle Hoyaux
13/1 11:40 Pusarla V. Sindhu - Ira Sharma
13/1 12:20 Supanida Katethong - Polina Buhrova
13/1 13:00 Aakarshi Kashyap - Keyura Mopati
13/1 13:40 Yeo Jia Min - Anupama Upadhyaya
13/1 14:20 Malvika Bansod - Saina Nehwal
13/1 15:00 Tanya Hemanth - Lauren Lam
13/1 16:00 Maria Ulitina - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
13/1 11:00 Ahsan/Setiawan - Chakraborty/Chaudhary
13/1 11:40 Flaatten/Rikheim - Hanumaiah/Surya
13/1 12:20 Ong/Teo - Arora/Shetty
13/1 13:00 Magee/Reynolds - Vaibhaav/Nithin
13/1 13:40 Prasad/Sunjith - Rankireddy/Shetty
13/1 14:20 Dhanraj/Elango - Delrue/Villeger
13/1 15:00 Arjun/Kapila - Bhatnagar/Krishnaprasad
13/1 16:00 Deswal/Yadav - Hee/Loh
ĐÔI NỮ
13/1 11:00 Aimsaard/Aimsaard - Deshpande/Mundada
13/1 11:40 Bolotova/Shapovalova - Ponnappa/Reddy
13/1 12:20 Choudhary/Jakhar - Singhi/Thaker
13/1 13:00 Jolly/Pullela - Manazhiyil/Roy
13/1 13:40 Gupta/Gupta - Jaiswal/Jamaludeen
13/1 14:20 Gurazada/Jaiswal - Hoo/Lim
13/1 15:00 Das/Saikia - Akchurina/Morozova
13/1 16:00 Chickmenhalli/Nayak - Bhat/Gautam
ĐÔI NAM NỮ
13/1 11:00 Chen/Peck - Krishnaprasad/Pullela
13/1 11:40 Makhija/Choudhary - Alimov/Davletova
13/1 12:20 Tan/Lai - Jakhar/Bora
13/1 13:00 Shetty/Singhi - Hee/Tan
13/1 13:40 Nithin/Bhat - Elgamal/Hany
13/1 14:20 Prasad/Dewangan - Dhanraj/Dandu
13/1 15:00 Kapila/Reddy - Abramov/Akchurina
13/1 16:00 Sharma/Sharma - Chan/Siow

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
11/1 13:30 Kidambi Srikanth - Siril Verma
11/1 14:10 Subhankar Dey - Kim Bruun
11/1 14:50 Sameer Verma - Sourabh Verma
11/1 15:30 Kiran George - Brian Yang
11/1 15:30 Gulshan Kumar - Kalle Koljonen
11/1 16:10 Cheam June Wei - Sergey Sirant
11/1 16:50 Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng
11/1 17:30 Soong Joo Ven - Chirag Sen
12/1 13:30 Mithun Manjunath - Arnaud Merkle
12/1 14:10 Pablo Abian - Prannoy H. S.
12/1 14:50 Luis Enrique Penalver - Rahul Yadav Chittaboina
12/1 15:30 Adham Hatem Elgamal - Lakshya Sen
12/1 15:30 Priyanshu Rajawat - Lucas Claerbout
12/1 15:30 Nhat Nguyen - Ajay Jayaram
12/1 16:10 B. R. Sankeerth - Felix Burestedt
12/1 16:10 Ng Tze Yong - Tommy Sugiarto
ĐƠN NỮ
11/1 13:30 Pusarla V. Sindhu - Sri Krishna Priya Kudaravalli
11/1 14:10 Ira Sharma - Doha Hany
11/1 14:50 Evgeniya Kosetskaya - Ashmita Chaliha
11/1 15:30 Riya Mookerjee - Yaelle Hoyaux
11/1 15:30 Yeo Jia Min - Disha Gupta
11/1 16:10 Anupama Upadhyaya - Mugdha Agrey
11/1 16:50 Supanida Katethong - Rituparna Das
11/1 17:30 Shruti Mundada - Polina Buhrova
12/1 12:10 Tereza Švábíková - Saina Nehwal
12/1 12:50 Anura Prabhudesai - Aakarshi Kashyap
12/1 13:30 Keyura Mopati - Smit Toshniwal
12/1 13:30 Malvika Bansod - Samiya Imad Farooqui
12/1 14:10 Tanya Hemanth - Sai Uttejitha Rao Chukka
12/1 14:10 Lauren Lam - Mariia Stoliarenko
12/1 14:50 Jordan Hart - Maria Ulitina
12/1 15:10 Wen Yu Zhang - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
11/1 13:30 Ahsan/Setiawan - Chouhan/Verma
11/1 14:10 Chakraborty/Chaudhary - Dalal/Malik
11/1 14:50 Attri/Reddy - Flaatten/Rikheim
11/1 15:30 Hanumaiah Ranganatha/Surya - Mittal/Sharma
11/1 15:30 Ong/Teo - Ravikrishna/Udayakumar
11/1 16:10 Jakhar/Saroha - Arora/Shetty
11/1 16:50 Arjun/Kapila - Azriyn/Lim
11/1 17:30 Abramov/Alimov - Bhatnagar/Sai Pratheek
12/1 12:10 Dhanraj/Elango - Chawat/Naithani
12/1 13:30 Kongara/Prasad - Delrue/Villeger
12/1 14:50 Magee/Reynolds - Ambekar/Javadekar
12/1 16:10 Elumalai/Vasudevan - Vaibhaav/Nithin
12/1 16:50 Deswal/Yadav - Makhija/Prasad
12/1 16:50 Hee/Loh - Garaga/Panjala
12/1 16:50 Kadam/Raju - Prasad/Sunjith Jr
12/1 17:30 Ravi/Arora - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ
11/1 13:30 Manglam/Srivastava - Gupta/Gupta
11/1 14:10 Jaiswal/Jamaludeen - Rapria/Rapria
11/1 14:50 Jolly/Pullela - Prozorova/Rudakova
11/1 15:30 Dewangan/Gupta - Harinarayanan/Roy
11/1 15:30 Aimsaard/Aimsaard - Crasto/Panda
11/1 16:10 Deshpande/Mundada - Arora/Hooda
11/1 16:50 Jagadish/Krishnapriya - Choudhary/Jakhar
11/1 17:30 Stoliarenko/Zharka - Singhi/Thaker
12/1 11:30 Malkova/Shapovalova - Christian/Sharma
12/1 11:30 Ananthakumar/Balasubramanian - Ponnappa/Reddy
12/1 14:00 Fitriani/Susanto - Hoo/Lim
12/1 14:10 Chickmenhalli/Nayak - Poornima/Kapila
12/1 14:30 Das/Saikia - Ghorpade/Sawant
12/1 14:50 Lovely/Saraswat - Akchurina/Morozova
12/1 16:10 Gurazada/Jaiswal - Bora/Rachapalli
12/1 16:50 Gautam/Kaushik - Bhat/Gautam
ĐÔI NAM NỮ
11/1 13:30 Tan/Lai - Ranade/Kanwal
11/1 14:10 Jakhar/Bora - Villeger/Tran
11/1 14:50 Kapila/Reddy - Arora/Rapria
11/1 15:30 Sharma/Sawant - Abramov/Akchurina
11/1 15:30 Chen/Peck - Arjun/Jolly
11/1 16:10 Pratheek/Gopichand - Bhatnagar/Crasto
11/1 16:50 Prasad/Dewangan - Arora/Garg
11/1 17:30 Agarwal/Shukla - Dhanraj/Dandu
12/1 11:30 Thakran/Sehrawat - Elgamal/Hany
12/1 11:30 Saxena/Saikia - Shetty/Singhi
12/1 12:10 Nithin/Bhat - Udayakumar/Gupta
12/1 12:10 Sharma/Sharma - Dhindhwal/Gautam
12/1 12:50 Hee/Tan - Babu/Gurazada
12/1 12:50 Raju/Jamaludeen - Chan/Siow
12/1 12:50 Deswal/Kaushik - Makhija/Choudhary
12/1 13:10 Reddy/Ponnappa - Alimov/Davletova
TIN LIÊN QUAN

Những tài năng trẻ cầu lông đáng xem nhất trong năm 2022: An Se Young, Lakshya Sen

Ngày nay chúng ta càng ngày càng được thấy những cây vợt trẻ xuất hiện trong những giải đấu lớn được xếp hạng cao trong hệ thống BWF. Ở bài viết này, Thethao.vn sẽ giới thiệu tới quý vị khán giả những cây vợt xuất sắc nhất trong lứa tuổi U22 đã sớm khẳng định tên tuổi trong làng cầu lông thế giới.

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ Open 2022: Loh Kean Yew góp mặt

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật danh sách vận động viên tham dự Yonex Sunrise India Open 2022 chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng Yonex Sunrise India Open trên Thethao.vn

2 tuyển thủ cầu lông Hàn Quốc tham gia nghĩa vụ quân sự

Với việc 2 vận động viên sẽ tham gia nghĩa vụ quân sự trong thời gian tới, cầu lông Hàn Quốc sẽ phải đối mặt với tình hình thiếu hụt lực lượng trong năm 2022 và 2023.

Jordan - Oktavianti mất suất ở đội tuyển cầu lông Indonesia

Liên đoàn cầu lông Indonesia mới đây cho biết họ đã quyết định gạch tên bộ đôi Praveen Jordan và Melati Daeva Oktavianti cùng một số vận động viên khác ra khỏi danh sách đội tuyển cầu lông nước này tham dự các giải đấu quốc tế.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu giải cầu lông Australia Mở rộng 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay, giải Australia Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật lịch đấu giải cầu lông Australian Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 6/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 6/11: Chung kết giải

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 5/11

Lịch thi đấu giải cầu lông HYLO mở rộng hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch đấu vòng bán kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 5/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng bán kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 4/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông VN Đà Thành hôm nay 4/11: Tiến Minh, Thùy Linh ra sân

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông VN Đà Thành hôm nay 3/11: Tiến Minh đấu lúc mấy giờ?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 3/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 2/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Vòng 1 Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Tigers
13:15
National United SC
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Independents
13:30
Kodagu FC
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá