Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 29/9: Vòng 3 Việt Nam Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 29/9: Vòng 3 Việt Nam Mở rộng. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Vietnam Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Trong ngày 29/9, giải cầu lông Việt Nam Mở rộng 2022 tiếp tục diễn ra ngày thi đấu thứ 3 với các trận đấu thuộc vòng 3 của giải. Đây cũng là ngày chứng kiến các cặp đấu của những tay vợt top 8 giải đấu, do đó hứa hẹn nhiều màn so tài kịch tính và hấp dẫn tại Nhà thi đấu Nguyễn Du, TP Hồ Chí Minh.

Với các tay vợt Việt Nam, đây cũng là ngày Thùy Linh, Vũ Thị Trang, Phương Thúy... và nhiều đại diện khác của nước chủ nhà đứng trước cơ hội lọt vào tứ kết giải đấu. Việc này nằm trong tầm tay của những tay vợt Việt Nam khi họ đang có phong độ thi đấu khá cao, cũng như được khán giả cổ vũ trên sân nhà.

Kết quả giải cầu lông Việt Nam Mở rộng hôm nay 28/9: Thùy Linh, Vũ Thị Trang khởi đầu suôn sẻ - Ảnh 1

Đối thủ của Vũ Thị Trang trong ngày thi đấu 29/9 là Gadde Ruthvika Shivani, đại diện đến từ Ấn Độ. So với tay vợt Việt Nam, Gadde không thua kém quá nhiều về mặt kinh nghiệm. Ở tuổi 25, cô đang xếp hạng 115 thế giới, đồng thời đã chinh chiến khá nhiều giải đấu quốc tế trong quá khứ ở nội dung đôi nữ.

Trong khi đó, 2 người đàn em của Vũ Thị Trang là Nguyễn Thùy Linh và Trần Thị Phương Thúy cũng sẽ đối đầu những tay vợt nước ngoài ở vòng 3. Đối thủ của Phương Thúy, tay vợt đang có phong độ khá cao thời gian gần đây là Rituparna Das người Ấn Độ, còn Thùy Linh gặp tay vợt Hongkong Trung Quốc Ng Tin Yan.

Với việc chỉ bắt đầu thi đấu từ 13h, ngày thi đấu thứ 3 của giải cầu lông Việt Nam Mở rộng 2022 dự kiến sẽ khép lại khá muộn, tương tự ngày thi đấu thứ 2.

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG VIỆT NAM MỞ RỘNG NGÀY 29/9

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
29/9 14:30 Trần Lê Mạnh An   Lee Shun Yang
29/9 14:30 Sankar Muthusamy SUBRAMANIAN   Lee Chia Hao
29/9 14:30 Jia Heng Jason TEH   Sun Fei Xiang
29/9 15:00 Meiraba Luwang MAISNAM   Chi Yu Jen
29/9 15:00 Kiran Kumar MEKALA   Cheam June Wei
29/9 15:30 Harshit AGGARWAL   Kodai Naraoka
29/9 19:00 Nguyễn Hải Đăng   Weng Hong Yang
29/9 19:00 Ong Ken Yon   Rithvik Sanjeevi SATISH KUMAR
ĐƠN NỮ
29/9 13:30 Aya Ohori   Prerana NEELURI
29/9 13:30 Vũ Thị Trang   GADDE Ruthvika Shivani
29/9 14:00 Kasturi RADHAKRISHNAN   Vũ Thị Anh Thư
29/9 14:00 Ruselli HARTAWAN   Venosha RADHAKRISHNAN
29/9 14:30 Ira Sharma   Goh Jin Wei
29/9 15:00 Nguyễn Thùy Linh   NG Tin Yan
29/9 15:30 THET HTAR Thuzar   KISONA Selvaduray
29/9 16:00 Trần Thị Phương Thúy   Rituparna DAS
ĐÔI NAM
29/9 15:30 Kaneko/Sonoda   Chang/Hung
29/9 15:30 Lee/Ling   Arif/Haikal
29/9 16:00 Gutama/Isfahani   Đình Hoàng/Đình Mạnh
29/9 16:00 AMSAKARUNAN/RETHINASABAPATHI   He/Zhou
29/9 16:30 PANGKARYANIRA/HARDIANTO   Law/Yeung
29/9 17:00 Chia/Low   Goh/Lim
29/9 17:00 Azriyn/Low   Kwek/Loh
29/9 19:00 Ren/Tan   Boon/Wong
ĐÔI NỮ
29/9 14:30 JAGADISH/KRISHNAPRIYA   KUSUMA/PRATIWI
29/9 17:00 MARWAH/NADIA   RADHAKRISHNAN/RADHAKRISHNAN
29/9 17:00 Jin/Wong   Fan/Yau
29/9 18:00 AIMSAARD/AIMSAARD   Ngọc Lan/Vân Anh
29/9 18:00 Lui/Ng   MAYASARI/SUGIARTO
29/9 18:00 Imai/Kawazoe   Leung/Ng
ĐÔI NAM NỮ
29/9 13:00 Đình Mạnh/Phương Hồng   Chang/Lui
29/9 13:00 Yeung/Fan   Kapoor/Reddy
29/9 13:00 Chan/Cheah   Tan/Kani
29/9 13:00 Kwek/Wong   FERDINANSYAH/WIDJAJA
29/9 13:30 KUSHARJANTO/KUSUMAWATI   PHAKJARUNG/CHUEBOCA
29/9 13:30 ISFAHANI/OKTAVIANTI   KATHIRAVAN/BALASHRI
29/9 14:00 Gia Huy/Mỹ Tiên   Low/Goh
29/9 14:00 NAVANEETH/KONJENGBAM   SUMANTI/JULIMARBELA
TIN LIÊN QUAN

Nguyễn Tiến Minh là ai? Tiểu sử, sự nghiệp của tay vợt vĩ đại nhất lịch sử cầu lông Việt Nam

Nguyễn Tiến Minh là ai? Tiểu sử, sự nghiệp của tay vợt nam vĩ đại nhất lịch sử cầu lông Việt Nam có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Nguyễn Thùy Linh là ai? Tiểu sử, sự nghiệp tay vợt cầu lông nữ số 1 Việt Nam

Nguyễn Thùy Linh là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của tay vợt cầu lông nữ số 1 Việt Nam ở thời điểm hiện tại có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Lê Đức Phát để thua ngược ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Tay vợt Lê Đức Phát bị loại ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng sau khi thua Aidil Sholeh của Malaysia với tỷ số 1-2.

Tiến Minh dừng bước ở vòng 1 Giải cầu lông Việt Nam mở rộng

Niềm hy vọng số 1 của nước chủ nhà Nguyễn Tiến Minh đã sớm phải nói lời chia tay với Giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 khi để thua Sun Fei Xiang (Trung Quốc) ngay từ vòng 1.

Thùy Linh ra quân thuận lợi ở giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Nữ vận động viên cầu lông số 1 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh vượt qua người đồng hương Phạm Thị Diệu Ly ở vòng 1 giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022 một cách dễ dàng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu cầu lông BWF World Tour Finals 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu cầu lông BWF World Tour Finals 2022 hôm nay mới nhất. iThethao.vn cập nhật lịch đấu vòng bảng giải cầu lông World Tour Finals 2022 nhanh và chính xác.

Lịch thi đấu giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất. iThethao.vn cập nhật lịch giải cầu lông Australian Open 2022 nhanh và chính xác.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 6/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 6/11: Chung kết giải

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 5/11

Lịch thi đấu giải cầu lông HYLO mở rộng hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch đấu vòng bán kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 5/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng bán kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 4/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông VN Đà Thành hôm nay 4/11: Tiến Minh, Thùy Linh ra sân

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông VN Đà Thành hôm nay 3/11: Tiến Minh đấu lúc mấy giờ?

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 3/11

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay mới nhất.

World Cup
Quarterfinals
Croatia
22:00
Brazil
Hà Lan
02:00
Argentina
VĐQG Úc
Vòng 7
Brisbane Roar
15:45
Adelaide United
Trung Quốc
Vòng 30
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan FC
Shenzhen FC
18:30
Changchun Yatai
Shanghai Shenhua
18:30
Dalian Pro
Wuhan three town
18:30
Shandong Taishan
Giao hữu quốc tế
Metz
17:00
AJ Auxerre
GKS Tychy
17:00
Ruch Chorzow
SC Paderborn 07
18:00
Hannover 96
MFK Karvina
18:00
MSK Zilina
FC Zurich
18:00
FC Dornbirn 1913
Empoli
19:00
Wolves
Emmen
20:00
SV Meppen
SC Freiburg
20:00
Luzern
Saint Gilloise
20:00
Angers
Bologna
20:00
Kapfenberg
Valencia
20:00
Clermont
Sturm Graz (Youth)
22:00
LASK (Youth)
Strasbourg
22:30
Vitesse Arnhem
Rapid Wien
01:00
Schalke 04
Atalanta
02:00
Eintracht Frankfurt
Giao Hữu ĐTQG
AlbaniaU16
18:00
Montenegro U16
Malaysia
20:00
Cambodia
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
FC Famalicao
03:45
CD Tondela
VĐQG Romania
Vòng 20
Rapid Bucuresti
22:00
Petrolul Ploiesti
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:00
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Red Star FC 93
01:30
Versailles 78
Sedan
01:30
Cholet So
Stade Briochin
01:30
Le Mans
Villefranche
01:30
Chateauroux
Avranches
01:30
Nancy
Bourg Peronnas
01:30
Orleans US 45
Le Puy Foot 43 Auvergne
01:30
USL Dunkerque
Paris 13 Atletico
02:00
Bastia Borgo
Hạng 4 Anh
Vòng 21
Crawley Town
02:45
Hartlepool United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 17
Samsunspor
00:00
Yeni Malatyaspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Iraklis
20:15
Veria FC
Ethiopia Premier League
Vòng
Fasil Kenema
22:59
Dire Dawa
Indonesia Super League
Vòng 13
Cilegon United
15:15
Pstni
PSIS Semarang
18:15
Pusamania Borneo FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 20
Aveley
02:45
Enfield Town
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Algeria U19 Youth League
Vòng
ES Ben Aknoun U19
15:00
USM Alger U19
Burundi League
Vòng 9
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Algeria CUP
Vòng 1
MC Magra
20:00
MC Alger
IRB Nezla
20:00
CS Constantine
JS Saoura
20:00
CR Bendaoud
US Tebessa
20:00
JS Jijel
IRB Maghnia
20:00
USM Alger
Paradou AC
20:00
WA Mostaganem
Hanshely
20:00
IS Tighenif
HB Chelghoum Laid
20:00
ES Setif
Azerbaijan Cup
Quarterfinals
FK Kapaz Ganca
17:00
Turan Tovuz
Sabail
20:00
Sabah FK Baku
Japanese WE League
Vòng 6
Albirex Niigata (nữ)
11:00
Omiya Ardija (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
12:00
Nojima Stella (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
French Championnat Amateur
Vòng 13
Vannes
01:00
FC Rouen
Andrezieux
01:00
FC Nantes B
Bourges
01:00
Angouleme
VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Suwaiq
19:40
Bahla
Al-Nasr(OMA)
20:05
Al-Seeb
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 3
Arbroath
02:45
Dunfermline Athletic
Alloa Athletic
02:45
Queen of South
Israel C League
Vòng
Hapoel Ramat Israel
14:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ironi Netivot
15:00
Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ramat Gan
16:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Maccabi Ramla
16:00
AS Nordia Jerusalem
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
17:30
Hapoel Ganei Tikva
Israel B League
Vòng 11
Hapoel Bueine
16:00
Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Kafr Kana
17:00
Hapoel Kaukab
Hapoel Holon Yaniv
17:40
Maccabi Herzliya
Maccabi Shaarayim
17:45
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Migdal HaEmek
18:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Nesher
18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Ironi Kuseife
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Herzliya
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
MS Tseirey Taybe
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
Syria
Vòng
Al-Taleiah
18:00
Al-Karamah
Al-Wahda Damascus
18:00
Al-Jaish Damascus
Jableh SC
18:00
Al futowa
Cyprus 1 Division
Vòng 14
Doxa Katokopias
00:00
AEK Larnaca
AEP Paphos
00:00
APOEL Nicosia
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
20:00
Sheffield Utd U21
Brighton U21
02:00
Queens Park R U21
Huddersfield Town U21
02:00
Watford U21
Arsenal U21
02:00
Burnley U21
Stoke City U21
02:00
Swansea City U21
Fulham U21
02:00
Nottingham Forest U21
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
22:30
ASF Bobo
Australia W-League
Vòng 4
Canberra United (nữ)
11:00
Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne City (nữ)
11:00
Newcastle Jets (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 16
Swansea University
02:30
Briton Ferry Athletic
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Hạng 2 Síp
Vòng 12
Dignis Yepsonas
22:00
Omonia 29is Maiou
Ethnikos Achnas FC
00:00
Alki Oroklini
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Nahdha
18:50
Al Entesar
Al-Kawkab
19:05
Al Najma(KSA)
Al-Sadd FC(SA)
19:10
Al-Jndal
Tuwaiq
19:10
Al Qous Club
Al-Saqer
19:15
Al-Draih
Al Liwaa
19:20
Arar FC
Qilwah
19:35
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:35
Jerash FC
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Algeria U20 Youth League
Vòng
IB Khemis El Khechna U21
17:00
US Chaouia U21
IRB Ouargla U21
17:00
ES Sour Ghozlane U21
JSM Skikda U21
17:00
AS Khroub U21
MC EI Eulma U21
17:00
Hamra Annaba U21
MO Constantine U21
17:00
JS Bordj Menaiel U21
NRB Teleghma U21
17:00
CA Batna U21
USM Annaba U21
17:00
US Souf U21
USM El Harrach U21
17:00
AS Ain Mlila U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Wadi Degla (nữ)
19:30
Al Tayaran (nữ)
EG Future SC (nữ)
19:30
Maadi Yacht Club (nữ)
Delphi SC (nữ)
19:30
Al Maamoura (nữ)
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alameen
19:30
Wadi Degla SC
El Entag Al Harby
19:30
Kahraba Ismailia
ZED FC
19:30
El Obour SC
Mustak balwatan
19:30
Petrojet
Olympic El Qanal
19:30
Telecom Egypt
FC Porto Suez
19:30
Eastern Company
Tersana SC
19:30
Suez Montakhab
Al Nasr Cairo
19:30
El Sekka El Hadid
Iraqi Premier League
Vòng 9
Al Diwaniya
18:00
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
18:00
AI Kahrabaa
AL Najaf
20:15
Karbalaa
Duhok
20:15
Al Karkh
Al Zawraa
22:30
Al Qasim Sport Club
Puerto Rico League Women
Vòng
Caribbean Stars FC (nữ)
07:00
Coamo FC (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 10
NRB Teleghma
21:00
CA Batna
MO Constantine
21:00
JS Bordj Menaiel
MC El Eulma
21:00
Hamra Annaba
JSM Skikda
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
21:00
ES Sour El Ghozlane
IB Khemis El Khechna
21:00
US Chaouia
USM Annaba
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
AS Ain Mlila
Gibraltar Premier Division
Vòng
Lynx FC
02:45
Europa Point
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Hikma
19:15
Al-Ahed
Germany Regionalliga
Vòng 20
Astoria Walldorf
01:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Chemnitzer
01:00
Hertha BSC Berlin Youth
VSG Altglienicke
01:00
Germania Halberstadt
ETSV Weiche Flensburg
01:00
Hannover 96 Am
Eintracht Norderstedt
01:30
SV Drochtersen/Assel
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Eastern Suburbs (nữ)
13:30
Western Springs (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 17
Red Star Waasland
02:00
Anderlecht II
Genk II
02:00
Club Brugge Ⅱ
Belgium Women's Premier League
Vòng 14
Charleroi (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Anderlecht (nữ)
02:00
KV Mechelen (w)
San Marino
Vòng 12
S.S Pennarossa
03:15
Fiorentino
Libyan Premier League
Vòng 7
Altai Phoenix
20:00
Shah Bob Chyba
Al Akhdar
20:00
AlHilal
Al Athad
20:30
Al-Madina
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Khmes
Al-Tahaddi
00:00
Darnes
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 3
Setagaya Sfida (nữ)
09:00
Toyo University (nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
09:00
Ehime FC (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
12:00
Okayama Prefecture Sakuyo High School (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
12:00
Waseda University AFC (nữ)
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Viktoria Griesheim
01:30
FC Eddersheim
FC Oberneuland
01:30
Brinkumer SV
Uhlenhorster SC Paloma
01:30
TuRa Harksheide
Hamm United
01:30
TuS Osdorf
TuS Dietkirchen
01:30
FC Giessen
Eintracht Frankfurt (Youth)
02:00
KSV Baunatal
Hamburger SV III
02:00
FC Suderelbe
Cronenberger SC
02:00
DJK Teutonia St.Tonis
Indonesia Division 1
Vòng
PSDS Serdang
16:00
Perserang Serang
PSCS Cilacap
18:30
Persekat Tegal
Persijap Jepara
19:00
Persikab Bandung
Vô địch Đức nữ
Vòng 10
Eintracht Frankfurt (nữ)
01:15
Turbine Potsdam (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
SC Heerenveen (nữ)
00:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Zwolle (nữ)
00:00
VV Alkmaar (nữ)
SC Telstar (nữ)
00:00
PSV Eindhoven (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Fateh Hyderabad
21:00
East Bengal
Armenia Premier League
Vòng 17
FC Avan Academy
19:00
Lernayin Artsakh
FC Pyunik
21:00
Urartu
Ivory Coast Premier Division
Vòng
USC Bassam
22:30
CO Korhogo
AF Amadou Diallo Djekanou
01:00
Bouake FC
Algeria Womens League
Vòng
Afak Relizane(nữ)
15:00
FC Bejaia(nữ)
England Southern Premier League
Vòng 11
Bracknell Town
21:00
Dorchester Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 17
Kasetsart FC
18:00
Suphanburi FC
French Feminines D1
Vòng 11
Fleury 91 (w)
00:00
Bordeaux (nữ)
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
07:00
Diriangen
VĐQG Séc
Vòng bảng
Mlada Boleslav
16:30
SK Slovan Varnsdorf
SK Prostejov
17:00
Sigma Olomouc
Scotland WPL
Vòng 12
Motherwell (nữ)
03:00
Partick Thistle (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 19
Coleraine
02:45
Crusaders
Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC
18:00
Busoga United
Kampala City Council FC
20:00
Express FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá