Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất. iThethao.vn cập nhật tỷ số trực tiếp giải cầu lông Australian Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thông tin giải cầu lông Australia Mở rộng

Còn được biết dưới tên gọi Sathio Group Australian Open 2022 theo tên của nhà tài trợ, giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 là giải đấu lớn nhất được tổ chức tại Châu Đại Dương. Đây là giải đấu lớn cuối cùng được Liên đoàn Cầu lông Thế giới (BWF) tổ chức trước thềm giải Tour Finals tổ chức vào cuối năm nay.

Kết quả giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 - Ảnh 1

Giải cầu lông Australia Mở rộng có mấy nội dung

Giống như những giải đấu cầu lông chuyên nghiệp khác, giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 có 5 nội dung đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ. Các tay vợt hàng đầu thế giới đều tập trung tại giải đấu này để tranh tài, với mục tiêu nhận về số tiền thưởng cùng điểm thưởng lớn.

Giải cầu lông Australia Mở rộng diễn ra khi nào, ở đâu?

Theo thông tin từ Ban tổ chức, giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 diễn ra từ ngày 15 đến 20/11. Địa điểm tổ chức giải đấu là Trung tâm Thể thao thành phố Sydney, Australia. Đây là giải đấu có truyền thống lâu đời của cầu lông Australia, với lần đầu tiên được tổ chức diễn ra vào năm 1975.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australia Mở rộng

Với quy mô của một giải cầu lông thuộc hệ thống Super 300, giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 có tổng tiền thưởng 180.000 USD. Theo đó, nhà vô địch nội dung đơn được nhận tiền thưởng tương ứng 13500 USD. Các nhà vô địch nội dung đôi nhận 14220 USD tiền thưởng. Ngoài ra, các tay vợt đăng quang ở giải đấu này sẽ có 7000 điểm thưởng.

KẾT QUẢ GIẢI CẦU LÔNG AUSTRALIA MỞ RỘNG 2022

Chung kết

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐÔI NAM NỮ 20/11 9:00 Kim/Jeong 9-21, 17-21 Seo/Chae
ĐÔI NỮ 20/11 10:00 Aimsaard/Aimsaard 19-21, 13-21 Zhang/Zheng
ĐƠN NỮ 20/11 11:00 An Se Young 21-17, 21-9 Gregoria Mariska Tunjung
ĐƠN NAM 20/11 12:00 Lu Guang Zu 19-21, 21-18, 5-21 Shi Yu Qi
ĐÔI NAM 20/11 13:00 Ong/Teo 16-21, 20-22 Liu/Ou

Bán kết

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
19/11 11:00 Lu Guang Zu 21-18, 21-15 Ng Tze Yong
19/11 12:20 Kodai Naraoka 16-21, 21-16, 19-21 Shi Yu Qi
ĐƠN NỮ
19/11 9:40 An Se Young 21-16, 21-11 Pornpawee Chochuwong
19/11 10:10 Han Yue 21-18, 16-21, 14-21 Gregoria Mariska Tunjung
ĐÔI NAM
19/11 10:50 Lee/Yang 21-12, 21-23, 22-24 Liu/Ou
19/11 11:40 Ong/Teo 14-21, 21-17, 21-18 He/Zhou
ĐÔI NỮ
19/11 10:20 Zhang/Zheng 21-15, 21-17 Lee/Teng
19/11 11:30 Aimsaard/Aimsaard 21-19, 21-18 Jeong/Kim
ĐÔI NAM NỮ
19/11 9:00 Kim/Jeong 14-21, 21-13, 21-8 Ferdinansyah/Widjaja
19/11 9:30 Seo/Chae 22-20, 21-14 Feng/Huang
 
Tứ kết
 
NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
18/11 11:40 Nathan Tang 9-21, 7-21 Ng Tze Yong
18/11 12:20 Lu Guang Zu 21-12, 21-9 Ikhsan Rumbay
18/11 15:00 Koki Watanabe 15-21, 21-16, 15-21 Kodai Naraoka
18/11 15:00 Shi Yu Qi 17-21, 21-16, 21-13 Loh Kean Yew
ĐƠN NỮ
18/11 11:40 Han Yue 21-17, 21-10 Nozomi Okuhara
18/11 12:20 An Se Young 21-10, 21-13 Pai Yu Po
18/11 12:20 Gregoria Mariska Tunjung 14-21, 22-20, 21-16 Saena Kawakami
18/11 13:00 Pornpawee Chochuwong 21-11, 21-13 Goh Jin Wei
ĐÔI NAM
18/11 13:40 He/Zhou 21-19, 16-21, 21-17 Liang/Wang
18/11 13:40 Lee/Yang 21-19, 14-21, 21-17 Lee/Lee
18/11 14:20 Kang/Seo 21-23, 12-21 Ong/Teo
18/11 14:20 Liu/Ou 22-20, 25-23 Lee/Wang
ĐÔI NỮ
18/11 13:00 Zhang/Zheng 14-21, 21-10, 21-19 Fukushima/Hirota
18/11 13:00 Lee/Teng 22-20, 21-18 Matsumoto/Nagahara
18/11 13:40 Tjonadi/Tjonadi 6-21, 4-21 Aimsaard/Aimsaard
18/11 14:20 Miyaura/Sakuramoto 13-21, 16-21 Jeong/Kim
ĐÔI NAM NỮ
18/11 11:00 Kim/Jeong 21-18, 21-19 Chang/Lee
18/11 11:00 Ferdinansyah/Widjaja 20-22, 21-19, 21-17 Kaneko/Matsutomo
18/11 11:00 Yamashita/Shinoya 14-21, 21-15, 8-21 Seo/Chae
18/11 11:40 Feng/Huang 21-7, 21-4 Maulana/Marwah
 
Vòng 2
NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
17/11 11:00 Jie Ying Chan 21-18, 17-21, 20-22 Nathan Tang
17/11 11:00 Ng Tze Yong 21-16, 19-21, 21-5 Heo Kwang Hee
17/11 11:00 Koki Watanabe 21-13, 22-20 Kenta Nishimoto
17/11 11:40 Kodai Naraoka 21-11, 21-16 Christian Adinata
17/11 12:20 Lee Zii Jia 22-20, 15-21, 16-21 Lu Guang Zu
17/11 12:20 Ikhsan Rumbay 15-21, 21-18, 21-12 Soong Joo Ven
17/11 15:00 Weng Hong Yang 14-21, 7-21 Shi Yu Qi
17/11 15:00 Li Shi Feng 10-21, 21-12, 21-23 Loh Kean Yew
ĐƠN NỮ
17/11 9:00 Pai Yu Po 18-21, 21-15, 21-19 Yu Chien Hui
17/11 9:00 Hsuan Yu Wendy Chen 6-21, 10-21 Han Yue
17/11 9:00 Putri Kusuma Wardani 17-21, 21-16, 17-21 Nozomi Okuhara
17/11 10:20 An Se Young 21-15, 21-9 Asuka Takahashi
17/11 11:00 Saena Kawakami 21-13, 21-4 Tiffany Ho
17/11 11:40 Pornpawee Chochuwong 21-11, 21-15 Aya Ohori
17/11 12:20 Anwesha Gowda 7-21, 13-21 Goh Jin Wei
17/11 12:20 Supanida Katethong 15-21, 9-21 Gregoria Mariska Tunjung
ĐÔI NAM
17/11 11:40 He/Zhou 21-14, 21-14 Phuangphuapet/Tang
17/11 11:40 Liang/Wang 21-12, 13-21, 21-10 Gutama/Isfahani
17/11 13:00 Okamura/Onodera 10-21, 10-21 Kang/Seo
17/11 13:00 Ong/Teo 21-6, 21-18 Cheng/Wang
17/11 13:40 Lee/Yang 21-17, 21-18 Koga/Saito
17/11 13:40 Choo/Lim 14-21, 11-21 Lee/Lee
17/11 14:20 Choi/Kim 21-18, 18-21, 18-21 Liu/Ou
17/11 14:20 Matsui/Takeuchi 10-21, 9-21 Lee/Wang
ĐÔI NỮ
17/11 13:00 Matsuyama/Shida bỏ cuộc Tjonadi/Tjonadi
17/11 13:00 Honderich/Tsai 9-21, 12-21 Aimsaard/Aimsaard
17/11 13:40 Lee/Teng 21-15, 21-14 Iwanaga/Nakanishi
17/11 13:40 Jin/Wong 15-21, 21-13, 18-21 Matsumoto/Nagahara
17/11 14:20 Sari/Rose 14-21, 8-21 Zhang/Zheng
17/11 14:20 Almazan/Ho 3-21, 3-21 Fukushima/Hirota
17/11 15:00 Kusuma/Pratiwi 16-21, 13-21 Miyaura/Sakuramoto
17/11 15:00 Jeong/Kim 21-14, 21-11 Mayasari/Sugiarto
ĐÔI NAM NỮ
17/11 9:00 Ye/Lee 18-21, 15-21 Kim/Jeong
17/11 9:40 Chang/Lee 21-15, 21-8 Wang/Calder-Hawkins
17/11 9:40 Ferdinansyah/Widjaja 21-13, 17-21, 21-16 Yang/Hu
17/11 9:40 Kaneko/Matsutomo 21-18, 19-21, 21-11 Lee/Lin
17/11 9:40 Hee/Tan 21-13, 15-21, 15-21 Seo/Chae
17/11 10:20 Lee/Ho 4-21, 9-21 Yamashita/Shinoya
17/11 10:20 Kim/Lee 12-21, 21-14, 15-21 Feng/Huang
17/11 10:20 Maulana/Marwah 21-13, 17-21, 21-16 Nishikawa/Ozaki
 
Vòng 1 + Vòng loại
NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
15/11 8:00 Michael Su 22-20, 6-21, 12-21 Ferry Kurniawan
15/11 8:00 Rio Agustino 21-5, 21-8 Emmanuel Stephen Sam
15/11 8:40 Jie Ying Chan bỏ cuộc Pit Seng Low
15/11 9:20 Ephraim Stephen Sam 21-17, 21-15 Brent Guo
15/11 9:20 Xing Huong Goh 10-21, 9-21 Peter Yan
15/11 10:00 Ferry Kurniawan 18-21, 10-21 Rio Agustino
16/11 5:00 Soong Joo Ven 21-12, 21-12 Adam Dolman
16/11 5:00 Weng Hong Yang 21-11, 21-16 Ricky Cheng
16/11 5:40 Sameer Verma bỏ cuộc Nathan Tang
16/11 6:20 Lu Chia Hung 14-21, 12-21 Ikhsan Rumbay
16/11 6:20 Pit Seng Low 10-21, 9-21 Loh Kean Yew
16/11 7:00 Jacob Schueler 13-21, 15-21 Ng Tze Yong
16/11 7:40 Li Shi Feng 14-21, 21-17, 21-8 Chico Aura Dwi Wardoyo
16/11 8:20 Peter Yan 6-21, 13-21 Heo Kwang Hee
16/11 9:00 Shi Yu Qi 21-11, 21-18 Kanta Tsuneyama
16/11 9:40 Ade Resky Dwicahyo bỏ cuộc Jie Ying Chan
16/11 10:20 Ephraim Stephen Sam 4-21, 7-21 Christian Adinata
16/11 11:00 Kodai Naraoka 21-11, 21-8 Shesar Hiren Rhustavito
16/11 11:40 Lu Guang Zu 21-18, 21-17 Tommy Sugiarto
16/11 11:40 Koki Watanabe 21-13, 21-13 Sitthikom Thammasin
16/11 13:00 Lee Zii Jia 21-9, 21-11 Rio Agustino
16/11 13:00 Kenta Nishimoto 21-17, 21-14 Cheam June Wei
ĐƠN NỮ
15/11 8:40 Yuran Zhang 21-12, 21-11 Lok Yee Chan
16/11 5:00 Louisa Ma 6-21, 13-21 Nozomi Okuhara
16/11 5:00 Tiffany Ho 21-13, 21-11 Isabella Yan
16/11 5:40 Yu Chien Hui 8-21, 21-19, 21-16 Wen Chi Hsu
16/11 5:40 Victoria Na 4-21, 4-21 Aya Ohori
16/11 5:40 Saena Kawakami 23-21, 21-11 Sim Yu Jin
16/11 6:20 Hsuan Yu Wendy Chen 21-4, 21-13 Yuran Zhang
16/11 7:00 Yeo Jia Min 6-21, 12-21 Pai Yu Po
16/11 7:40 An Se Young 21-14, 21-13 Sung Shuo Yun
16/11 7:40 Asuka Takahashi 21-4, 21-8 Victoria Tjonadi
16/11 7:40 Pornpawee Chochuwong 21-13, 21-10 Kisona Selvaduray
16/11 8:20 Kim Ga Eun 21-9, 20-22, 5-21 Han Yue
16/11 9:00 Putri Kusuma Wardani 21-19, 21-15 Soniia Cheah
16/11 9:40 Supanida Katethong 21-13, 21-16 Zhang Yi Man
16/11 10:20 Gregoria Mariska Tunjung 21-4, 21-6 Sydney Tjonadi
16/11 11:40 Goh Jin Wei 21-15, 21-16 Tanya Hemanth
16/11 12:20 Anwesha Gowda 21-9, 21-11 Pitchaya Elysia Viravong
ĐÔI NAM
16/11 0:00   bỏ cuộc Cheng/Wang
16/11 0:00 Phuangphuapet/Tang bỏ cuộc  
16/11 0:00 Hong/Xu bỏ cuộc Choo/Lim
16/11 0:00   bỏ cuộc Choi/Kim
16/11 6:20 Gutama/Isfahani 21-18, 22-20 Chang/Po
16/11 7:00 Liang/Wang 21-8, 21-7 Amsakarunan/Rethinasabapathi
16/11 8:20 Halim/Kwok 12-21, 15-21 He/Zhou
16/11 9:00 Jin/Kim 19-21, 21-12, 16-21 Lee/Yang
16/11 9:40 Koga/Saito 21-13, 21-7 Defolky/Tam
16/11 10:20 Schueler/Tang 7-21, 8-21 Okamura/Onodera
16/11 10:20 Kang/Seo 21-16, 21-12 Lu/Yang
16/11 12:20 Kurniawan/Lim 3-21, 12-21 Matsui/Takeuchi
16/11 12:20 Su/Ye 20-22, 17-21 Lee/Wang
16/11 13:00 Ong/Teo 21-12, 21-15 Jeffrey/Soedjasa
16/11 13:00 Dolman/Low 10-21, 4-21 Lee/Lee
16/11 13:40 Ren/Tan 18-21, 12-21 Liu/Ou
ĐÔI NỮ
16/11 0:00 Tjonadi/Tjonadi bỏ cuộc Mamahit/Nadia
16/11 0:00 Baek/Lee bỏ cuộc Honderich/Tsai
16/11 0:00 Kititharakul/Prajongjai bỏ cuộc Kusuma/Pratiwi
16/11 0:00 Jeong/Kim bỏ cuộc Hobara/Suzuki
16/11 0:00 Singhi/Thaker bỏ cuộc Sari/Rose
16/11 0:00 Hoo/Lim bỏ cuộc Almazan/Ho
16/11 7:00 Hirokami/Kato 10-21, 9-21 Miyaura/Sakuramoto
16/11 8:20 Hu/Lin 14-21, 17-21 Fukushima/Hirota
16/11 9:00 Calder-Hawkins/Pak 8-21, 6-21 Matsumoto/Nagahara
16/11 9:40 Ma/Na 10-21, 11-21 Mayasari/Sugiarto
16/11 11:00 Lee/Teng 21-16, 21-14 Panda/Panda
16/11 11:00 Ho/Zhang 6-21, 7-21 Iwanaga/Nakanishi
16/11 11:00 Kurniawan/Poon 16-21, 19-21 Jin/Wong
16/11 11:40 Aimsaard/Aimsaard 18-21, 21-16, 21-12 Chen/Somerville
16/11 12:20 Matsuyama/Shida 21-18, 17-21, 21-12 Hsu/Lin
16/11 13:40 Sung/Yu 18-21, 12-21 Zhang/Zheng
ĐÔI NAM NỮ
15/11 12:00 Kim/Jeong 21-11, 21-9 Tang/Almazan
15/11 12:00 Wang/Calder-Hawkins 21-7, 21-13 Xu/Tjonadi
15/11 12:00 Midorikawa/Saito 21-17, 19-21, 12-21 Yang/Hu
15/11 12:00 Lee/Lin 21-10, 22-20 Cahyono/Islami
15/11 12:40 Lee/Ho 21-18, 21-19 Kwok/Kwok
15/11 12:40 Lee/Hsu 10-21, 16-21 Hee/Tan
15/11 12:40 Soedjasa/Pak 8-21, 10-21 Seo/Chae
15/11 12:40 Lim/Kurniawan 20-22, 13-21 Kim/Lee
15/11 13:20 Jeffrey/Villegas 13-21, 11-21 Chang/Lee
15/11 13:20 Kaneko/Matsutomo 17-21, 21-15, 21-16 Syahnawi/Kandow
15/11 13:20 Yamashita/Shinoya 21-15, 21-8 Choo/Somerville
15/11 13:20 Nishikawa/Ozaki 21-3, 21-11 Hong/Tjonadi
15/11 14:00 Ramadiansyah/Nurlia 8-21, 17-21 Ye/Lee
15/11 14:00 Phuangphuapet/Poon 13-21, 20-22 Ferdinansyah/Widjaja
15/11 14:00 Goh/Viravong 3-21, 4-21 Feng/Huang
15/11 14:00 Low/Zhang 15-21, 10-21 Maulana/Marwah

>>> Xem thêm: Kết quả cầu lông các giải đấu mới nhất

TIN LIÊN QUAN

Giải cầu lông World Tour Finals bị đe dọa bởi COVID-19

Giải cầu lông quan trọng nhất trong quãng thời gian cuối năm của BWF, World Tour Finals đang chịu ảnh hưởng từ việc dịch COVID-19 bùng phát.

Loh Kean Yew lọt top 3 thế giới, đi vào lịch sử cầu lông Singapore

Loh Kean Yew đã làm nên lịch sử cho cầu lông Singapore khi là tay vợt đơn nam đầu tiên của quốc gia này lọt vào top 3 thế giới.

John Terry và Alessandro Nesta tới thăm ĐT cầu lông Indonesia

Hai huyền thoại của bóng đá thế gới John Terry và Alessandro Nesta đã tới thăm tập luyện của ĐT cầu lông Indonesia vào ngày 11/11. Tại đây, Terry đã có 1 trận giao hữu với các tay vợt nữ.

Lịch thi đấu giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất. iThethao.vn cập nhật lịch giải cầu lông Australian Open 2022 nhanh và chính xác.

Xem trực tiếp giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 ở đâu, kênh nào? iThethao.vn cập nhật link xem cầu lông trực tiếp giải Australian Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 6/11

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến chung kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả chung kết giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 6/11

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả chung kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 5/11

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng bán kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 5/11: Thùy Linh đi tiếp, Tiến Minh dừng bước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả vòng bán kết giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 4/11: Ginting hạ Loh Kean Yew

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng tứ kết giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 4/11: Tiến Minh, Thùy Linh tiếp tục tiến bước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 3/11: Tiến Minh thắng 2 trận liên tiếp

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 3/11: Naraoka dừng bước

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng 1/8 giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 hôm nay 2/11: Shi Yu Qi thua Loh Kean Yew

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tuyến vòng bảng giải cầu lông Đức Mở rộng HYLO Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông VN Đà Thành hôm nay 2/11: Tiến Minh, Thùy Linh thắng nhanh

Kết quả cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông quốc tế VN Đà Thành 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Oostende
22:59
Lille
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Alanyaspor
22:59
Fenerbahce
Nea Salamis
23:30
Panathinaikos
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Ethiopia Premier League
Vòng
Awassa Kenema
22:59
Mekelakeya
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Rwanda
Vòng
Gorilla FC
23:10
Rayon Sports FC
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
Hạng 2 Senegal
Vòng
Amitie FC
23:30
ASC Port Autonome
Ajel de Rufisque
23:30
ASC Wally Daan
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Mozambique Cup
Ferroviario Maputo
22:59
UD Songo
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:00
Osun Babes (nữ)
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Italy Serie D Cup
Asd Pineto Calcio
22:59
Tolentino
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
23:05
CNEPS Excellence
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Mbour
US Goree
23:30
AS Douanes Dakar
Diambars
23:30
SONACOS
Pikine
23:30
Teunhueth FC
Casamance
23:30
Guediawaye
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 15
Benfica Lubango
22:00
Academica Do Lobito
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Holland Reserve League
Vitesse U21
23:30
Roda JC Kerkrade Reserve
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá