Người bạn đặc biệt của Kiatisuk và những kỷ vật trong 20 năm đồng hành cùng HAGL

Anh Võ Minh Nghĩa, một cổ động viên lâu năm của HAGL và là một trong những người bạn đặc biệt của HLV Kiatisuk đã có những chia sẻ với Thethao.vn về những kỷ vật mà anh đã lưu giữ suốt thời gian qua.

CLB Hoàng Anh Gia Lai được thành lập vào năm 2001. Ngay từ thời điểm ấy, anh Võ Minh Nghĩa đã là một cổ động viên nhiệt thành của đội bóng, giữ vai trò quan trọng trong hội CĐV đầu tiên của đội.

Chia sẻ với Thethao.vn, anh Nghĩa tiết lộ về mối quan hệ của mình với giám đốc kỹ thuật Nguyễn Văn Vinh và bây giờ là HLV Kiatisuk: “Thời kỳ đầu cổ vũ HAGL, tôi thường xuyên ra sân xem các cầu thủ tập luyện, thi đấu. Lúc đó, giám đốc kỹ thuật Nguyễn Văn Vinh đã để ý và trò chuyện, sau này trở nên thân hơn. Gần như mọi ngày chúng tôi đều uống cafe ở gần sân vận động Pleiku. Bố Vinh nói với tôi đủ thứ chuyện, từ chuyên môn ở CLB đến những chuyện hàng ngày.

Người bạn đặc biệt của Kiatisuk và những kỷ vật trong 20 năm đồng hành cùng HAGL - Ảnh 4

Tôi còn nhớ thời điểm tôi lấy vợ, GĐKT Nguyễn Văn Vinh đang cùng đội ở Trung Quốc để thi đấu. Khi tôi nhắn tin, ông ấy đã thu xếp để từ Trung Quốc trở về và tới dự đám cưới. Thực sự lúc đó tôi cảm thấy rất xúc động.

Kỷ niệm gần nhất của tôi với Kiatisuk là vào năm 2021, khi anh ấy vừa từ Thái Lan tới sân bay Pleiku để nhận nhiệm vụ dẫn dắt đội bóng. Vừa tới nơi, anh ấy ngay lập tức đã nhận ra và ôm tôi dù lúc đó tôi đeo khẩu trang. Anh ấy chỉ vào tôi và nói: ‘Anh Nghĩa hả, mừng quá’. Thực sự lúc đó tôi bất ngờ lắm. 

Thời trước, tôi và anh Kiatisuk có nhiều thời gian nói chuyện với nhau. Chúng tôi nói chuyện bằng cả tiếng Việt và tiếng Anh, kể cả khi anh ấy là một cầu thủ cho đến khi làm HLV (năm 2010 – PV). Tôi và anh Kiatisuk có rất nhiều kỷ niệm như vậy”.

Sau 20 năm cổ vũ đội bóng, anh Nghĩa cũng lưu giữ rất nhiều kỷ vật liên quan tới những trận đấu của HAGL. Trong đó có lá cờ hiệu triệu của cổ động viên, đã phất cao trên khán đài khi đội bóng phố Núi vô địch V.League lần đầu tiên năm 2003.

Anh Nghĩa chia sẻ: “Khi đó HAGL có trận đấu gặp Ngân hàng Đông Á trên sân Thống Nhất. Đội chỉ cần hòa là vô địch và đã thực hiện được điều đó. Khi đó, tôi trèo lên 2 cái trống cổ vũ, cầm lá cờ hiệu triệu và vẫy thật mạnh.

Tất cả các cổ động viên, các cầu thủ HAGL đều hướng về phía đó để ăn mừng. Thực sự cảm xúc lúc đó rất sướng, không thể tả nổi bằng lời. Thời đó, các cầu thủ không ăn mừng kiểu Viking như bây giờ mà chỉ vỗ tay quanh sân thôi. Nhưng tất cả cảm xúc khi đó là vỡ hòa, cổ động viên ôm nhau, ôm các cầu thủ vui sướng.

Tôi nhớ, khi đó hội CĐV cầm 3.000 vé xem ở sân Thống Nhất. Tuy nhiên, chúng tôi phân phát hết mà vẫn thiếu. Sau đó, các CĐV HAGL ngồi kín khán đài C để theo dõi trận đấu và ăn mừng chức vô địch”.

Ngoài lá cờ của CĐV HAGL, anh Nghĩa còn lưu giữ quả bóng của CLB Suwon Bluewings khi đội này tới phố Núi tham dự 1 trận đấu thuộc Cúp C1 châu Á. Ngoài ra, anh Nghĩa còn có một cuốn sách tự truyện của HLV Kiatisuk có chữ ký của HLV người Thái Lan, một tấm thẻ cả mùa vào sân cổ vũ HAGL thi đấu cùng rất nhiều tấm ảnh với HLV Nguyễn Thành Vinh, HLV Kiatisuk. Dự định của anh Nghĩa là sẽ ủng hộ những kỷ vật này cho đội bóng HAGL để xây dựng phòng truyền thống.

Ngoài ra, anh Võ Minh Nghĩa còn chia sẻ rất nhiều điều về CLB HAGL từ xưa đến nay. Mời các bạn theo dõi video mà Thethao.vn đã thực hiện với vị CĐV đặc biệt này.

Người bạn đặc biệt của Kiatisuk và những kỷ vật trong 20 năm đồng hành cùng HAGL - Ảnh 3
Lá cờ cổ vũ HAGL mà anh Nghĩa vẫn lưu giữ - Ảnh: Võ Minh Nghĩa
Người bạn đặc biệt của Kiatisuk và những kỷ vật trong 20 năm đồng hành cùng HAGL - Ảnh 2
Quả bóng có chữ ký của các cầu thủ CLB Suwon trong trận đấu gặp HAGL tại Cúp C1 châu Á - Ảnh: Võ Minh Nghĩa
TIN LIÊN QUAN
HLV Kiatisuk khỏi COVID-19 trước thềm đại chiến HAGL gặp Viettel

HLV Kiatisuk khỏi COVID-19 trước thềm đại chiến HAGL gặp Viettel

V League 10/03/2022

Tin vui đến với CLB HAGL khi HLV trưởng Kiatisuk vừa có kết quả test nhanh âm tính với COVID-19. Ông sẽ ngay lập tức về Pleiku để chuẩn bị cho trận gặp Viettel ở vòng 4 V.League 2022.

Lịch thi đấu vòng 4 V.League 2022: Hấp dẫn HAGL vs Viettel

Lịch thi đấu vòng 4 V.League 2022: Hấp dẫn HAGL vs Viettel

V League 10/03/2022

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu vòng 4 V.League 2022. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay với cuộc so tài hấp dẫn nhất giữa HAGL vs Viettel.

Chủ tịch CLB Hà Nội cảnh báo đội bóng nên dè chừng Viettel, HAGL và SLNA

Chủ tịch CLB Hà Nội cảnh báo đội bóng nên dè chừng Viettel, HAGL và SLNA

V League 10/03/2022

Trước thềm trận đấu đầu tiên của CLB Hà Nội tại V.League 2022, chủ tịch Đỗ Vinh Quang đã gửi lời chúc may mắn đến toàn đội, đồng thời nhấn mạnh về 3 đối thủ Hà Nội cần phải đề phòng ở mùa này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
HLV Phan Thanh Hùng được bổ nhiệm chức vụ mới ở SHB Đà Nẵng

HLV Phan Thanh Hùng được bổ nhiệm chức vụ mới ở SHB Đà Nẵng

Sau khi rời ghế HLV, ông Phan Thanh Hùng được bổ nhiệm vào vị trí Giám đốc kỹ thuật của SHB Đà Nẵng.

Sông Lam Nghệ An thay HLV, gây bất ngờ với 'thuyền trưởng' mới

Sông Lam Nghệ An thay HLV, gây bất ngờ với 'thuyền trưởng' mới

Sông Lam Nghệ An (SLNA) quyết định để HLV Nguyễn Huy Hoàng rời khỏi "chiếc ghế nóng" tại đội 1. Thay thế cho ông Huy Hoàng là một HLV chưa có kinh nghiệm ở V.League - Phan Như Thuật.

SHB Đà Nẵng sa thải HLV Phan Thanh Hùng, bổ nhiệm HLV Phạm Minh Đức

SHB Đà Nẵng sa thải HLV Phan Thanh Hùng, bổ nhiệm HLV Phạm Minh Đức

CLB SHB Đà Nẵng đã chia tay với HLV Phan Thanh Hùng sau chuỗi phong độ bết bát ở V.League 2023. Người được bổ nhiệm thay thế là HLV Phạm Minh Đức.

HLV Viettel: ‘Khuất Văn Khang rụt rè khi đối đầu Quế Ngọc Hải’

HLV Viettel: ‘Khuất Văn Khang rụt rè khi đối đầu Quế Ngọc Hải’

HLV Thạch Bảo Khanh tiết lộ lý do đưa ra những thay đổi chiến thuật ở hàng tiền vệ ở trận đấu giữa Viettel và SLNA, vòng 10 V.League 2023.

Kết quả bóng đá Viettel vs SLNA: Mạnh Dũng, Đức Chiến ‘nhấn chìm’ đội bóng thành Vinh

Kết quả bóng đá Viettel vs SLNA: Mạnh Dũng, Đức Chiến ‘nhấn chìm’ đội bóng thành Vinh

Kết quả bóng đá Viettel vs SLNA: Đội chủ nhà có chiến thắng dễ dàng trước SLNA ở trận đấu thuộc vòng 10 V.League 2023.

Kết quả bóng đá Becamex Bình Dương vs Thanh Hóa: Bruno lập siêu phẩm, gỡ hòa cho đội khách

Kết quả bóng đá Becamex Bình Dương vs Thanh Hóa: Bruno lập siêu phẩm, gỡ hòa cho đội khách

Kết quả bóng đá Becamex Bình Dương vs Thanh Hóa: Pha làm bàn ở phút 80 của Bruno giúp đội khách tiếp tục giữ ngôi đầu bảng V.League 2023.

Xác định trọng tài cầm còi trận Thanh Hóa vs Công an Hà Nội

Xác định trọng tài cầm còi trận Thanh Hóa vs Công an Hà Nội

Trọng tài Tuan Yassin Hanafiah sẽ điều khiển trận đấu tâm điểm vòng 11 V.League 2022 giữa Thanh Hóa vs Công an Hà Nội. Đây là trọng tài rất có duyên với bóng đá Việt Nam.

Bên trong xe VAR sử dụng cho V.League

Bên trong xe VAR sử dụng cho V.League

VPF đã công bố hình ảnh bên trong xe VAR sẽ được các trọng tài sử dụng ở V.League 2023/2024.

Kết quả bóng đá TPHCM vs SHB Đà Nẵng: 5 bàn 'hủy diệt' đội khách

Kết quả bóng đá TPHCM vs SHB Đà Nẵng: 5 bàn 'hủy diệt' đội khách

Kết quả bóng đá TPHCM vs SHB Đà Nẵng: Đội chủ nhà có chiến thắng ‘hủy diệt’ để thoát khỏi nhóm cuối bảng.

Kết quả bóng đá Nam Định vs Hà Tĩnh: Hendrio giữ 1 điểm ở lại sân Thiên Trường

Kết quả bóng đá Nam Định vs Hà Tĩnh: Hendrio giữ 1 điểm ở lại sân Thiên Trường

Kết quả bóng đá Nam Định vs Hà Tĩnh: Tiền vệ người Brazil giúp Nam Định có trận hòa thứ ba liên tiếp sau khi để Hà Tĩnh vươn lên dẫn trước.

La Liga La Liga
Vòng 38
Villarreal Villarreal
Atletico Madrid Atletico Madrid
Osasuna Osasuna
Girona Girona
Sociedad Sociedad
Sevilla Sevilla
Real Madrid Real Madrid
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Mallorca Mallorca
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Betis Betis
Valencia Valencia
Valladolid Valladolid
Getafe Getafe
RCD Espanyol RCD Espanyol
Almeria Almeria
Elche Elche
Cadiz Cadiz
Celta Vigo Celta Vigo
Barca Barca
Serie A Serie A
Vòng 38
Napoli Napoli
Sampdoria Sampdoria
AS Roma AS Roma
Spezia Spezia
AC Milan AC Milan
Verona Verona
Atalanta Atalanta
Monza Monza
Lecce Lecce
Bologna Bologna
Udinese Udinese
Juventus Juventus
V-League V-League
Vòng 11
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Bình Định Bình Định
Hà Nội FC Hà Nội FC
Nam Định FC Nam Định FC
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 16
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
Daegu FC Daegu FC
FC Seoul FC Seoul
J-League 1 J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Kashima Antlers Kashima Antlers
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
Quarterfinals
Colombia U20 Colombia U20
Italy U20 Italy U20
Korea Republic U20 Korea Republic U20
Nigeria U20 Nigeria U20
USA U20 USA U20
Uruguay U20 Uruguay U20
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 11
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Wuhan three town Wuhan three town
Hà Lan Hà Lan
Vòng
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
SC Heerenveen SC Heerenveen
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
FC Utrecht FC Utrecht
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 9
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Botafogo RJ Botafogo RJ
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
America MG America MG
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Santos Santos
Internacional RS Internacional RS
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bragantino Bragantino
Gremio (RS) Gremio (RS)
Sao Paulo Sao Paulo
Goias Goias
Cuiaba Cuiaba
Palmeiras Palmeiras
Coritiba PR Coritiba PR
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Gremio Sorriso Gremio Sorriso
AC Primavera AC Primavera
Phnom Penh FC Phnom Penh FC
Nagaworld FC Nagaworld FC
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Japan U16 Japan U16
Holland U16 Holland U16
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
AIK Solna AIK Solna
Kalmar Kalmar
Halmstads Halmstads
Hammarby Hammarby
Elfsborg Elfsborg
Djurgardens Djurgardens
IK Sirius FK IK Sirius FK
IFK Varnamo IFK Varnamo
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 37
Galatasaray Galatasaray
Fenerbahce Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 7
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Bình Phước Bình Phước
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Phú Thọ Phú Thọ
Phố Hiến Phố Hiến
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Na Uy Na Uy
Vòng 9
Aalesund FK Aalesund FK
Brann Brann
Rosenborg Rosenborg
Ham-Kam Ham-Kam
Stromsgodset Stromsgodset
Haugesund Haugesund
Valerenga Valerenga
Bodo Glimt Bodo Glimt
Lillestrom Lillestrom
Stabaek Stabaek
Sandefjord Sandefjord
Odd Grenland Odd Grenland
Tromso IL Tromso IL
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Viking Viking
Molde Molde
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 6
Racing Genk Racing Genk
Royal Antwerp Royal Antwerp
Saint Gilloise Saint Gilloise
Club Brugge Club Brugge
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Oita Trinita Oita Trinita
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng
UTA Arad UTA Arad
Gloria Buzau Gloria Buzau
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Aarhus AGF Aarhus AGF
Brondby IF Brondby IF
FC Copenhagen FC Copenhagen
Randers FC Randers FC
Nordsjaelland Nordsjaelland
Viborg Viborg
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 19
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Instituto Instituto
Racing Club Racing Club
Banfield Banfield
Union Santa Fe Union Santa Fe
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
San Lorenzo San Lorenzo
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Independiente Independiente
Lanus Lanus
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
FK Ural-2 FK Ural-2
Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
FC Murom FC Murom
Amkar Perm Amkar Perm
Torpedo Miass Torpedo Miass
Sibir-M Novosibirsk Sibir-M Novosibirsk
Tyumen Tyumen
Chelyabinsk Chelyabinsk
Irtysh 1946 Omsk Irtysh 1946 Omsk
Strogino Moscow Strogino Moscow
Balashikha Balashikha
Metallurg Lipetsk Metallurg Lipetsk
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
FK Sakhalinets FK Sakhalinets
Sokol Sokol
FK Khimik-Avgust FK Khimik-Avgust
FK Zenit Izhevsk FK Zenit Izhevsk
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kolomna FK Kolomna
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Chertanovo Moscow Chertanovo Moscow
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
Luki Energiya Luki Energiya
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Dinamo Briansk Dinamo Briansk
FK Kaluga FK Kaluga
Rodina Moskva II Rodina Moskva II
Saturn Moscow Saturn Moscow
Druzhba Maykop Druzhba Maykop
Legion Dynamo Legion Dynamo
SKA Rostov SKA Rostov
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
FK Orenburg-2 FK Orenburg-2
Nosta Novotroitsk Nosta Novotroitsk
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
Mashuk-KMV Mashuk-KMV
FK Spartak Tambov FK Spartak Tambov
FK Znamya Noginsk FK Znamya Noginsk
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Biolog FK Biolog
FK Chayka K-SR FK Chayka K-SR
FK Forte Taganrog FK Forte Taganrog
Chernomorets Novorossiysk Chernomorets Novorossiysk
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Zorkyi Krasnogorsk Zorkyi Krasnogorsk
Avangard Avangard
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
FK Leningradets FK Leningradets
Spartak Kostroma Spartak Kostroma
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Zenit Penza Zenit Penza
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Gimpo FC Gimpo FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Busan I Park Busan I Park
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng
Ross County Ross County
Partick Thistle Partick Thistle
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bodrumspor Bodrumspor
Eyupspor Eyupspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng
CF Atlante CF Atlante
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 11
Taby Taby
Bodens BK Bodens BK
IFK Stocksund IFK Stocksund
Umea FC Umea FC
Sandvikens IF Sandvikens IF
Pitea IF Pitea IF
FC Trollhattan FC Trollhattan
Lunds BK Lunds BK
Ljungskile Ljungskile
IK Oddevold IK Oddevold
IF Sylvia IF Sylvia
Dalkurd FF Dalkurd FF
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Motor Lublin Motor Lublin
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Lech II Poznan Lech II Poznan
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow
Gornik Polkowice Gornik Polkowice
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 28
Egaleo Athens Egaleo Athens
Rouf FC Rouf FC
AEL Larisa AEL Larisa
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
AO Episkopis Rethymno AO Episkopis Rethymno
AE Kifisias AE Kifisias
Ilioupoli Ilioupoli
Kallithea Kallithea
Veria FC Veria FC
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Kiang West FC Kiang West FC
Bombada FC Bombada FC
Brazil Campeonato Paranaense 2 Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
EC Laranja Mecanica EC Laranja Mecanica
Parana PR Parana PR
Gremio Maringa PR Gremio Maringa PR
Brazilian Patriotas FC Brazilian Patriotas FC
Parana STC PR Parana STC PR
AA Iguacu AA Iguacu
Apucarana SC Apucarana SC
Araucaria ECR Araucaria ECR
Toledo Colonia Work PR Toledo Colonia Work PR
Andraus Brasil Andraus Brasil
Malaysia Malaysia
Vòng 13
Kuching FA Kuching FA
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
Pahang Pahang
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 34
Sportist Svoge Sportist Svoge
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
FC Sozopol FC Sozopol
Etar Etar
Litex Lovech Litex Lovech
Minyor Pernik Minyor Pernik
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
PFK Montana PFK Montana
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
Spartak Pleven Spartak Pleven
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Strumska Slava Strumska Slava
FC Maritsa 1921 FC Maritsa 1921
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 14
Dangjin Citizen Dangjin Citizen
Geoje Citizen Geoje Citizen
Sejong Vanesse FC Sejong Vanesse FC
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Chungju Citizen Chungju Citizen
Jinju Citizen Jinju Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane City (nữ) Brisbane City (nữ)
Logan Lightning (nữ) Logan Lightning (nữ)
FQ QAS (nữ) FQ QAS (nữ)
Gold Coast city (nữ) Gold Coast city (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ) Eastern Suburbs SC (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 12
FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan
FK Kaspyi Aktau FK Kaspyi Aktau
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Maktaaral Maktaaral
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Valour Valour
York 9 FC York 9 FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 9
JDFS Alberts JDFS Alberts
Valmieras FK II Valmieras FK II
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
FK Dinamo Riga FK Dinamo Riga
Serbia Serbia
Vòng
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Radnicki Nis Radnicki Nis
Indjija Indjija
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
BVSC BVSC
Ivancsa Ivancsa
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Veszprem Veszprem
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Hartford Athletic Hartford Athletic
Louisville City FC Louisville City FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Memphis 901 Memphis 901
Miami FC Miami FC
New Mexico United New Mexico United
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
San Antonio San Antonio
San Diego loyalty San Diego loyalty
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Loudoun United Loudoun United
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Rio Grande Valley Rio Grande Valley
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 9
KIL/Hemne (nữ) KIL/Hemne (nữ)
Klepp (nữ) Klepp (nữ)
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Deportes Quindio Deportes Quindio
Real Cartagena Real Cartagena
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Llaneros FC Llaneros FC
Botola 2 Botola 2
Vòng 30
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Wydad Temara Wydad Temara
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
Wydad Fes Wydad Fes
Racing Casablanca Racing Casablanca
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Itihad Z. Khemisset Itihad Z. Khemisset
USM Oujda USM Oujda
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 21
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 4
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Boyaca Chico Boyaca Chico
Millonarios Millonarios
America de Cali America de Cali
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Albania Super league Albania Super league
Vòng
Erzeni Erzeni
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic Sydney Olympic
Sydney FC (Youth) Sydney FC (Youth)
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United Sydney United
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 30
Kapfenberg Kapfenberg
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
FC Liefering FC Liefering
Austria Wien (Youth) Austria Wien (Youth)
St.Polten St.Polten
Rapid Vienna (Youth) Rapid Vienna (Youth)
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
SKU Amstetten SKU Amstetten
SV Horn SV Horn
FC Blau Weiss Linz FC Blau Weiss Linz
Sturm Graz (Youth) Sturm Graz (Youth)
FC Dornbirn 1913 FC Dornbirn 1913
Grazer AK Grazer AK
First Wien 1894 First Wien 1894
Lafnitz Lafnitz
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20 Sydney United 58 U20
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Vihiga Bullets Vihiga Bullets
AFC Leopards AFC Leopards
Gor Mahia Gor Mahia
Ulinzi Stars Nakuru Ulinzi Stars Nakuru
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
Mathare United Mathare United
KCB SC KCB SC
Bidco United Bidco United
Kenya Police FC Kenya Police FC
Posta Rangers Posta Rangers
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Talleres Rem de Escalada Talleres Rem de Escalada
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Los Andes Los Andes
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
Canuelas FC Canuelas FC
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 17
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Riga FC Riga FC
Super Nova Super Nova
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
USA Women USA Women
Vòng 10
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Washington Spirit (nữ) Washington Spirit  (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
Kansas City NWSL (nữ) Kansas City NWSL (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
San Diego Wave (nữ) San Diego Wave (nữ)
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Broadmeadow Magic Reserves Broadmeadow Magic Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves Newcastle Olympic FC Reserves
Lake Macquarie Reserves Lake Macquarie Reserves
Adamstown Rosebud Reserves Adamstown Rosebud Reserves
Charlestown Azzurri Reserves Charlestown Azzurri Reserves
Maitland FC Reserves Maitland FC Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
Osorno Osorno
CD Provincial Ranco CD Provincial Ranco
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
General VelAsquez General VelAsquez
Real Juventud San Joaquin Real Juventud San Joaquin
D. Concepcion D. Concepcion
Melipilla Melipilla
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 33
Bechem United Bechem United
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Real Tamale United Real Tamale United
Karela United FC Karela United FC
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Kotoku Royals FC Kotoku Royals FC
Tamale City Tamale City
Nsoatreman FC Nsoatreman FC
Aduana Stars Aduana Stars
Samartex Samartex
Medeama SC Medeama SC
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
finals
Sporting Braga Sporting Braga
FC Porto FC Porto
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 13
Sydney Olympic FC (nữ) Sydney Olympic FC (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ) Illawarra Stingrays (nữ)
Football NSW Institute (nữ) Football NSW Institute (nữ)
Bankstown City Lions (nữ) Bankstown City Lions (nữ)
Blacktown Spartans(nữ) Blacktown Spartans(nữ)
Manly Utd (nữ) Manly Utd (nữ)
Aime Rigi (nữ) Aime Rigi (nữ)
Apia L Tigers (nữ) Apia L Tigers (nữ)
Maca Searle (nữ) Maca Searle (nữ)
University of Sydney (nữ) University of Sydney (nữ)
Northern Tigers FC (nữ) Northern Tigers FC (nữ)
Gladesville Ravens (nữ) Gladesville Ravens (nữ)
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 26
Sonderjyske U19 Sonderjyske U19
Lyngby Fodbold Club U19 Lyngby Fodbold Club U19
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence Charlotte Independence
Omaha Omaha
Hershey Hershey
Buxmont Torch FC Buxmont Torch FC
Greenville Triumph Greenville Triumph
Tormenta FC Tormenta FC
Lexington Lexington
Northern Colorado Northern Colorado
Richmond Kickers Richmond Kickers
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Knoxville troops Knoxville troops
North Carolina North Carolina
Forward Madison FC Forward Madison FC
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Hvidovre IF Hvidovre IF
Naestved Naestved
Sonderjyske Sonderjyske
Helsingor Helsingor
Vejle Vejle
Vendsyssel Vendsyssel
Tajikistan Tajikistan
Vòng 13
Khosilot Parkhar Khosilot Parkhar
Regar-TadAZ Tursunzoda Regar-TadAZ Tursunzoda
FC Kuktosh FC Kuktosh
FC Khatlon FC Khatlon
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Cumbaya FC Cumbaya FC
Universidad Catolica Universidad Catolica
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Guayaquil City Guayaquil City
Gualaceo SC Gualaceo SC
CD El Nacional CD El Nacional
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
Castellon Castellon
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
XV de Jau (Youth) XV de Jau (Youth)
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
America SP (Youth) America SP (Youth)
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
Sao Carlos (Youth) Sao Carlos (Youth)
Sao Jose AP (Youth) Sao Jose AP (Youth)
Manthiqueira Youth Manthiqueira Youth
Jabaquara SP U20 Jabaquara SP U20
Maua SP Youth Maua SP Youth
Mauaense SP Youth Mauaense SP Youth
EC Sao Bernardo U20 EC Sao Bernardo U20
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Smorgon 2 Smorgon 2
Energetik-BGU Minsk Reserves Energetik-BGU Minsk Reserves
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves Shakhter Soligorsk Reserves
FC Gomel Reserves FC Gomel Reserves
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Subiza CD Subiza
CD El Palo CD El Palo
Getafe B Getafe B
Cordoba B Cordoba B
SE Penya Independent SE Penya Independent
SD Ejea SD Ejea
UD San Fernando UD San Fernando
Leioa Leioa
L Entregu CF L Entregu CF
La Union CF La Union CF
CF Salmantino CF Salmantino
Sant Andreu Sant Andreu
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Vermont Green Vermont Green
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Lionsbridge FC Lionsbridge FC
Virginia Beach City Virginia Beach City
Reading United Reading United
Ocean City Noreasters Ocean City Noreasters
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Blackstones Blackstones
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
Wake FC Wake FC
FC Carolinas FC Carolinas
AFC Ann Arbor AFC Ann Arbor
Midwest United Midwest United
Dayton Dutch Lions Dayton Dutch Lions
FC Buffalo FC Buffalo
Lansing City Lansing City
South Bend Lions South Bend Lions
SC United Bantams SC United Bantams
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
East Atlanta East Atlanta
Asheville City Asheville City
Ironbound SC Ironbound SC
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Northern Virginia FC Northern Virginia FC
Virginia Marauders Virginia Marauders
Oakland County FC Oakland County FC
Flint City Bucks Flint City Bucks
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
FC Miami City FC Miami City
RKC Third Coast RKC Third Coast
St. Croix SC St. Croix SC
Christos FC Christos FC
Patuxent FA Patuxent FA
AHFC Royals AHFC Royals
Barrasso valley Barrasso valley
Blue Goose SC Blue Goose SC
Louisiana Krewe FC Louisiana Krewe FC
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
Houston FC Houston FC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Texas United Texas United
Peoria Peoria
Chicago City SC Chicago City SC
Academica SC Academica SC
Marin FC Legends Marin FC Legends
Redlands FC Redlands FC
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
FC Tucson FC Tucson
Capo FC Capo FC
Manitoba Manitoba
Rochester FC Rochester FC
Wichita Wichita
Chicago Dutch Lions Chicago Dutch Lions
Pathfinder FC Pathfinder FC
Boston Boston
Nani Lian Nani Lian
Portland Timbers U23 Portland Timbers U23
Bostong Bostong
AC Connecticut AC Connecticut
Long Island Rough Riders Long Island Rough Riders
Morris Elite Morris Elite
Brevard SC Brevard SC
Tampa Bay United Tampa Bay United
FC Lehigh Valley United FC Lehigh Valley United
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
Oly Town FC Oly Town FC
United PDX United PDX
Dalton Red Wolves SC Dalton Red Wolves SC
Tennessee SC Tennessee SC
Manhattan SC Manhattan SC
FA Euro FA Euro
Springfield ASC Springfield ASC
Saint Charles FC Saint Charles FC
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
Flatirons Rush Flatirons Rush
Belarus Womens Premier League Belarus Womens Premier League
Vòng 12
Lokomotiv Vitebsk (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ)
FK Minsk (nữ) FK Minsk (nữ)
Dyussh Polesgu (nữ) Dyussh Polesgu (nữ)
Dinamo Brest (nữ) Dinamo Brest (nữ)
Dnepr Mogilev (nữ) Dnepr Mogilev (nữ)
FC Gomel (nữ) FC Gomel (nữ)
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 12
Kazlu Ruda FK Silas Kazlu Ruda FK Silas
Lietava Jonava Lietava Jonava
FK Panevezys-2 FK Panevezys-2
Garr and Ava Garr and Ava
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
FK Trakai II FK Trakai II
Philippines UFL Philippines UFL
Vòng
FC Meralco Manila FC Meralco Manila
Stallions FC Stallions FC
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 11
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
Neman Grodno Neman Grodno
Slutsksakhar Slutsk Slutsksakhar Slutsk
BATE Borisov BATE Borisov
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
FBK Karlstad FBK Karlstad
Stenungsunds IF Stenungsunds IF
Viggbyholms Viggbyholms
Kvarnsvedens IK Kvarnsvedens IK
Hittarps IK Hittarps IK
Husqvarna Husqvarna
IFK Malmo FK IFK Malmo FK
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
IK Tord IK Tord
Lindome GIF Lindome GIF
Syrianska Botkyrka IF Syrianska Botkyrka IF
Smedby AIS Smedby AIS
Vanersborg FK Vanersborg FK
Nordvarmland FF Nordvarmland FF
Karlbergs BK Karlbergs BK
IK Franke IK Franke
Syrianska FC Syrianska FC
Syrianska Eskilstuna IF Syrianska Eskilstuna IF
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno Cacereno
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
UCAM Murcia UCAM Murcia
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Granada CF B Granada CF B
Real Aviles Real Aviles
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 8
Gnistan Helsinki Gnistan Helsinki
JaPS JaPS
KaPa KaPa
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
SJK Akatemia SJK Akatemia
KPV KPV
HIFK HIFK
Jaro Jaro
SalPa SalPa
MP MIKELI MP MIKELI
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 12
Caboolture FC Caboolture FC
Logan Lightning Logan Lightning
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
finals
Los Angeles FC Los Angeles FC
Club Leon Club Leon
Georgia Division Georgia Division
Vòng 17
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Merani Martvili Merani Martvili
FC Merani Tbilisi FC Merani Tbilisi
Spaeri FC Spaeri FC
FC Kolkheti Poti FC Kolkheti Poti
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 11
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
Martin Ledesma Martin Ledesma
Independiente Luque Independiente Luque
Tunisia Tunisia
Vòng 9
US Ben Guerdane US Ben Guerdane
Olympique de Beja Olympique de Beja
U.S.Monastir U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Vila Nova Vila Nova
Sampaio Correa Sampaio Correa
Guarani SP Guarani SP
CRB AL CRB AL
Londrina PR Londrina PR
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 9
SVG Reichenau SVG Reichenau
SC Bregenz SC Bregenz
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn B36 Torshavn
Vikingur Gotu Vikingur Gotu
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
EB Streymur EB Streymur
Toftir B68 Toftir B68
HB Torshavn HB Torshavn
Hạng 2 Đan Mạch nữ Hạng 2 Đan Mạch nữ
Vòng 9
ASA Aarhus (nữ) ASA Aarhus (nữ)
Vildbjerg SF (nữ) Vildbjerg SF (nữ)
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 10
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
Criacao Shinjuku Criacao Shinjuku
Veertien Kuwana Veertien Kuwana
Kochi United Kochi United
FC Tiamo Hirakata FC Tiamo Hirakata
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Briobecca Urayasu Briobecca Urayasu
Sony Sendai Sony Sendai
CAF Champions League CAF Champions League
finals
EL Ahly EL Ahly
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 8
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
Kolding FC Kolding FC
Esbjerg Esbjerg
Thisted FC Thisted FC
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Chuncheon Citizen Chuncheon Citizen
Mokpo City Mokpo City
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Vittsjo GIK (nữ) Vittsjo GIK (nữ)
IFK Kalmar (nữ) IFK Kalmar (nữ)
FC Rosengard (nữ) FC Rosengard (nữ)
Vaxjo (nữ) Vaxjo (nữ)
Pitea IF (nữ) Pitea IF (nữ)
Orebro (nữ) Orebro (nữ)
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 16
Tallinna FC Ararat TTU Tallinna FC Ararat TTU
Kohtla Jarve JK Jarve Kohtla Jarve JK Jarve
Paide Linnameeskond B Paide Linnameeskond B
Viimsi MRJK Viimsi MRJK
Elva Elva
Tallinna FC Levadia B Tallinna FC Levadia B
FC Nomme United FC Nomme United
Tabasalu Charma Tabasalu Charma
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
ONS (nữ) ONS (nữ)
HJK Helsinki (nữ) HJK Helsinki (nữ)
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng
Bremer SV Bremer SV
Lupo-Martini Wolfsburg Lupo-Martini Wolfsburg
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 16
Real Tomayapo Real Tomayapo
Bolivar Bolivar
Blooming Blooming
Vaca Diez Vaca Diez
Real Santa Cruz Real Santa Cruz
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
The Strongest The Strongest
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Always Ready Always Ready
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 19
National Defense Forces National Defense Forces
Trinidad  Tobago Police FC Trinidad Tobago Police FC
Club Sando Club Sando
La Horquetta Rangers FC La Horquetta Rangers FC
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 18
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci Carlos Manucci
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
Atletico Grau Atletico Grau
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
Sport Boys Sport Boys
Sport Huancayo Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Sestri Levante Sestri Levante
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande
Jinan XingZhou Jinan XingZhou
Nanjing City Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Shanghai Jiading City Fight Fat Shanghai Jiading City Fight Fat
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 8
Traff Traff
Kjelsas Kjelsas
Junkeren Junkeren
Sotra Sotra
Notodden FK Notodden FK
Fram Larvik Fram Larvik
Stjordals Blink Stjordals Blink
Baerum SK Baerum SK
Gjovik Lyn Gjovik Lyn
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
FK Arendal FK Arendal
Orn-Horten Orn-Horten
Strommen Strommen
Ullern FC Ullern FC
Grorud Grorud
Egersunds IK Egersunds IK
Flekkeroy Flekkeroy
Lyn Oslo Lyn Oslo
BRA D4 BRA D4
CA Patrocinense CA Patrocinense
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Santo Andre Santo Andre
Pacajus Pacajus
Potiguar RN Potiguar RN
Parnahyba PI Parnahyba PI
Cordino Cordino
Concordia AC Concordia AC
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Tuna Luso Tuna Luso
Ag. Maraba Ag. Maraba
Globo Globo
Iguatu CE Iguatu CE
EC Jacuipense EC Jacuipense
Reet Reet
Nacional(AM) Nacional(AM)
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Caucaia CE Caucaia CE
Tocantinopolis Tocantinopolis
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Aimore RS Aimore RS
Democrata Democrata
Real Noroeste Real Noroeste
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Caxias RS Caxias RS
Sao Francisco AC Sao Francisco AC
Humaita AC Humaita AC
Ngoại hạng Senegal Ngoại hạng Senegal
Vòng
Pikine Pikine
ASC Jaraaf ASC Jaraaf
Linguere Linguere
Mbour Mbour
Casamance Casamance
Teunhueth FC Teunhueth FC
US Goree US Goree
CNEPS Excellence CNEPS Excellence
Generation Foot Generation Foot
Guediawaye Guediawaye
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
Atlantis II Atlantis II
JIPPO JIPPO
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
TiPS TiPS
Lahden Reipas Lahden Reipas
Poxyt Poxyt
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
Honka Akatemia Honka Akatemia
Tampere United Tampere United
PIF Parainen PIF Parainen
Jazz Pori Jazz Pori
Jakobstads Bollklubb Jakobstads Bollklubb
TP47 Tornio TP47 Tornio
OLS Oulu OLS Oulu
KuPS (Youth) KuPS (Youth)
VIFK VIFK
OTP OTP
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
Futura Porvoo Futura Porvoo
P-Iirot P-Iirot
EPS Espoo EPS Espoo
Narpes Kraft Narpes Kraft
GBK Kokkola GBK Kokkola
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Gedania Gdansk Gedania Gdansk
Cartusia Cartusia
Wisla Sandomierz Wisla Sandomierz
Korona II Kielce Korona II Kielce
Swit Szczecin Swit Szczecin
Zawisza Bydgoszcz SA Zawisza Bydgoszcz SA
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
KS Wiazownica KS Wiazownica
KSZO Ostrowiec KSZO Ostrowiec
Brasil Women's Cup Brasil Women's Cup
Atletico Mineiro (nữ) Atletico Mineiro (nữ)
Real Ariquemes/RO (nữ) Real Ariquemes/RO (nữ)
Czech Group D League Czech Group D League
Slavicin Slavicin
Tatran Vsechovice Tatran Vsechovice
Kozlovice Kozlovice
Sternberk Sternberk
Malawi Premier League Malawi Premier League
Vòng
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
Silver Strikers Silver Strikers
Mighty Tigers Mighty Tigers
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng
Pardubice Pardubice
Marila Pribram Marila Pribram
Vyskov Vyskov
Tescoma Zlin Tescoma Zlin
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City Brisbane City
Brisbane Roar (Youth) Brisbane Roar (Youth)
Peru B League Peru B League
Vòng
Los Chankas Los Chankas
Juan Aurich Juan Aurich
Comerciantes FC Comerciantes FC
CD Coopsol CD Coopsol
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 15
Cobreloa Cobreloa
Rangers Talca Rangers Talca
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
San Luis Quillota San Luis Quillota
Deportes La Serena Deportes La Serena
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Deportes Recoleta Deportes Recoleta
Santiago Morning Santiago Morning
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
Municipal Iquique Municipal Iquique
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Deportes Temuco Deportes Temuco
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Skeid Oslo Skeid Oslo
Bryne Bryne
Raufoss Raufoss
Fredrikstad Fredrikstad
Sogndal Sogndal
Start Kristiansand Start Kristiansand
Sandnes Ulf Sandnes Ulf
Jerv Jerv
Ranheim IL Ranheim IL
Moss Moss
Hodd Hodd
Mjondalen IF Mjondalen IF
KFUM Oslo KFUM Oslo
Kristiansund BK Kristiansund BK
Asane Fotball Asane Fotball
Kongsvinger Kongsvinger
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Sol de Mayo Sol de Mayo
Santa Marina Tandil Santa Marina Tandil
Club Cipolletti Club Cipolletti
CA Juventud Unida San Luis CA Juventud Unida San Luis
Club Ciudad de Bolivar Club Ciudad de Bolivar
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Defensores Belgrano (VR) Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
Atenas Atenas
Ferro Carril Oeste Gral Pico Ferro Carril Oeste Gral Pico
G.San Martin Formosa G.San Martin Formosa
Central Norte Salta Central Norte Salta
Crucero del Norte Crucero del Norte
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Douglas Haig Douglas Haig
Union Sunchales Union Sunchales
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
CA 9 de Julio Rafaela CA 9 de Julio Rafaela
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
Estudiantes de San Luis Estudiantes de San Luis
Villa Mitre Villa Mitre
Germinal de Rawson Germinal de Rawson
San Martin Mendoza San Martin Mendoza
CDA Monte Miaz CDA Monte Miaz
Giải VĐQG nữ Italia Giải VĐQG nữ Italia
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Roma CF (nữ) Roma CF (nữ)
Ukraina Ukraina
Vòng 30
FC Mynai FC Mynai
Zorya Zorya
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Veres Veres
FC Inhulets Petrove FC Inhulets Petrove
FC Vorskla Poltava FC Vorskla Poltava
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Dnipro-1 Dnipro-1
Kryvbas Kryvbas
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
FC Lviv FC Lviv
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
Chernomorets Odessa Chernomorets Odessa
Hong Kong 2nd Division Hong Kong 2nd Division
Vòng 14
Mutual Football Club Mutual Football Club
Tuen Mun Football Team Tuen Mun Football Team
Chelsea FC Soccer School (HK) Chelsea FC Soccer School (HK)
Yau Tsim Mong Yau Tsim Mong
Sài Gòn Sài Gòn
Lucky Mile FC Lucky Mile FC
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Caboolture FC U23 Caboolture FC U23
Logan Lightning U23 Logan Lightning U23
Austrian Frauen Bundesliga Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
Vorderland (nữ) Vorderland (nữ)
Austria Wien (nữ) Austria Wien (nữ)
SKV Altenmarkt (nữ) SKV Altenmarkt (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ) Wacker Innsbruck (nữ)
St. Polten (nữ) St. Polten (nữ)
Neulengbach (nữ) Neulengbach (nữ)
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 10
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
FK Bumprom FK Bumprom
FC Molodechno FC Molodechno
FK Vitebsk FK Vitebsk
Dnepr Rohachev Dnepr Rohachev
Zhodino Yuzhnoe Zhodino Yuzhnoe
Kommunalnik Slonim Kommunalnik Slonim
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Hammerfest Hammerfest
Follo Follo
Brumunddal Brumunddal
Floro Floro
HamKam B HamKam B
IL Hodd B IL Hodd B
Molde B Molde B
Elverum Elverum
Eiger Eiger
Fyllingsdalen Fyllingsdalen
Donn Donn
Mandalskameratene Mandalskameratene
Sandvikens Sandvikens
Fana Fana
Skjervoy Skjervoy
Tromso B Tromso B
Kolstad Kolstad
Strindheim IL Strindheim IL
Stord IL Stord IL
Loddefjord Loddefjord
Rana FK Rana FK
Byasen Toppfot Byasen Toppfot
Bodo Glimt 2 Bodo Glimt 2
Verdal Verdal
Randesund IL Randesund IL
Halsen Halsen
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng
Antwerp B Antwerp B
Cercle Brugge II Cercle Brugge II
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Columbus Crew B Columbus Crew B
Chicago flame B Chicago flame B
Cincinnati II Cincinnati II
Philadelphia Union II Philadelphia Union II
Huntsville City Huntsville City
New York City Team B New York City Team B
New York Red Bulls B New York Red Bulls B
New England Revolution B New England Revolution B
Atlanta United FC II Atlanta United FC II
International Miami B International Miami B
Los Angeles FC II Los Angeles FC II
Houston Dynamo B Houston Dynamo B
Colorado Rapids II Colorado Rapids II
San Jose Earthquakes Reserve San Jose Earthquakes Reserve
Toronto FC II Toronto FC II
Orlando City B Orlando City B
North Texas SC North Texas SC
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galaxy II
Hạng 2 Venezuela Hạng 2 Venezuela
Vòng
Deportivo Nueva Esparta Deportivo Nueva Esparta
Heroes de Falcon Heroes de Falcon
Deportivo Miranda Deportivo Miranda
Urena SC Urena SC
Real Frontera Real Frontera
Maritimo de La Guaira Maritimo de La Guaira
Trujillanos Trujillanos
Bolívar SC VEN Bolívar SC VEN
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Osters IF Osters IF
Utsiktens BK Utsiktens BK
Orebro Orebro
Gefle IF Gefle IF
Ostersunds FK Ostersunds FK
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Liga de Elite Liga de Elite
Vòng 12
Chao Pak Kei Chao Pak Kei
Windsor Arch Ka I Windsor Arch Ka I
CD Monte Carlo CD Monte Carlo
Lun Lok Lun Lok
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 10
JFA Academy Fukushima (nữ) JFA Academy Fukushima  (nữ)
Veertien Mie (nữ) Veertien Mie (nữ)
Kibi International University (nữ) Kibi International University (nữ)
Tsukuba FC (nữ) Tsukuba FC (nữ)
Norddea Hokkaido (nữ) Norddea Hokkaido (nữ)
Fujizakura Yamanashi (nữ) Fujizakura Yamanashi (nữ)
Fukuoka AN (nữ) Fukuoka AN (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ) Okayama Yunogo Belle (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 1
Plaza Colonia Plaza Colonia
Cerro Largo Cerro Largo
CA River Plate CA River Plate
Boston River Boston River
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 1
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Central Cordoba De Rosario Central Cordoba De Rosario
CA Atlas CA Atlas
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
General Lamadrid General Lamadrid
Uhl Que Sa Uhl Que Sa
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Real Pilar Real Pilar
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
finals
Young Boys Young Boys
Lugano Lugano
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
Temperley Temperley
Almirante Brown Almirante Brown
Nueva Chicago Nueva Chicago
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
San Telmo San Telmo
Deportivo Moron Deportivo Moron
Guillermo Brown Guillermo Brown
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Defensores Unidos Defensores Unidos
Alvarado Mar del Plata Alvarado Mar del Plata
San Martin San Juan San Martin San Juan
Flandria Flandria
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Ferrol Carril Oeste Ferrol Carril Oeste
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Defensores de Belgrano Defensores de Belgrano
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 36
FC Noah FC Noah
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
Stella Club d'Adjame Stella Club d'Adjame
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Bouake FC Bouake FC
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
ES Bafing ES Bafing
USC Bassam USC Bassam
CO Korhogo CO Korhogo
Racing d'Abidjan Racing d'Abidjan
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 21
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Tacuary Tacuary
resistencia SC resistencia SC
Guairena Guairena
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 24
Deren FC Deren FC
Ulaanbaatar City Ulaanbaatar City
Tuv Buganuud Tuv Buganuud
FC Ulaanbaatar FC Ulaanbaatar
Denmark Division 3 Denmark Division 3
Vòng 8
Young Boys FD Young Boys FD
Dalum Dalum
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
Dukla Praha B Dukla Praha B
Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
Teplice B Teplice B
Pardubice B Pardubice B
FK Kolin FK Kolin
Zlin B Zlin B
Slovacko II Slovacko II
Bohemians1905 B Bohemians1905 B
FK Zbuzany 1953 FK Zbuzany 1953
SK Zapy SK Zapy
Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
Sokol Hostoun Sokol Hostoun
Admira Praha Admira Praha
Sokol Brozany Sokol Brozany
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
PSV Wellingara PSV Wellingara
Falcons FC Falcons FC
Banjul United Banjul United
Samger FC Samger FC
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
FK Olympic Tashkent B FK Olympic Tashkent B
FC Bunyodkor II Chrichik FC Bunyodkor II Chrichik
Jamaica Premier League Jamaica Premier League
Vòng
Arnett Gardens Arnett Gardens
Mount Pleasant FA Mount Pleasant FA
Cavalier FC Cavalier FC
Harbour View FC Harbour View FC
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng 12
GreenFuel GreenFuel
FC Platinum FC Platinum
Highlanders Highlanders
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
Hwange Colliery Hwange Colliery
Manica Diamond Manica Diamond
Dynamos FC Dynamos FC
ZPC Kariba ZPC Kariba
Australia Queensland Premier League 4 Australia Queensland Premier League 4
Vòng
Ormeau White Ormeau White
Mudgeeraba Mudgeeraba
Jordan Sh Cup Jordan Sh Cup
Vòng bảng
Sahab SC Sahab SC
Al-Ahly Al-Ahly
Chinese Taipei Intercity League Chinese Taipei Intercity League
Vòng 12
Tainan City Steel Tainan City Steel
Taicheng Lions Taicheng Lions
Athletic Club Taipei Athletic Club Taipei
Taiwan Power Company Taiwan Power Company
Tatung FC Tatung FC
Hang Yuen FC Hang Yuen FC
Ming Chuan University Ming Chuan University
Taichung Futuro Taichung Futuro
Estonia Teine Liiga Estonia Teine Liiga
Vòng 16
Nomme JK Kalju II Nomme JK Kalju II
Tartu Kalev Tartu Kalev
Trans Narva B Trans Narva B
JK Welco Elekter JK Welco Elekter
Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu
Viljandi Tulevik Viljandi Tulevik
Parnu JK Parnu JK
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
Tartu JK Maag Tammeka B Tartu JK Maag Tammeka B
JK Tallinna Kalev II JK Tallinna Kalev II
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 12
Ipswich knights SC Ipswich knights SC
North Star North Star
UP Fighting Maroons UP Fighting Maroons
Samford Ranges Samford Ranges
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 12
Gainare Tottori Gainare Tottori
FC Gifu FC Gifu
Osaka FC Osaka FC
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
Kataller Toyama Kataller Toyama
Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki
Vanraure Hachinohe FC Vanraure Hachinohe FC
Miyazaki Miyazaki
Australia Victorian Premier League U20 Australia Victorian Premier League U20
Vòng 16
Melbourne Knights U20 Melbourne Knights U20
South Melbourne U20 South Melbourne U20
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 12
Krylya Sovetov Samara (nữ) Krylya Sovetov Samara (nữ)
Zenit St Petersburg (nữ) Zenit St Petersburg (nữ)
CSKA Moscow (nữ) CSKA Moscow  (nữ)
Dynamo Moscow (nữ) Dynamo Moscow (nữ)
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 16
FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
Siauliai Siauliai
Cúp quốc gia Uzbekistan Cúp quốc gia Uzbekistan
Vòng bảng
Paktako 79 Paktako 79
Xorazm Urganch Xorazm Urganch
PFK Shahrixonchi PFK Shahrixonchi
Lokomotiv BFK Lokomotiv BFK
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
Zaamin Zaamin
Dinamo Samarqand Dinamo Samarqand
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent
Australia Queensland Premier League 3 Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Runaway Bay Green Runaway Bay Green
Gold Coast Knights B Gold Coast Knights B
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 12
Heidelberg United (nữ) Heidelberg United (nữ)
South Melbourne (nữ) South Melbourne (nữ)
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Brusque FC Brusque FC
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Botafogo PB Botafogo PB
Floresta CE Floresta CE
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Confianca SE Confianca SE
Amazonas FC Amazonas FC
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Aparecidense GO Aparecidense GO
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
CA Estudiantes Caseros (nữ) CA Estudiantes Caseros (nữ)
Defensores de Belgrano (nữ) Defensores de Belgrano (nữ)
Estudiantes LP (nữ) Estudiantes LP (nữ)
Racing Club (nữ) Racing Club (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
Banfield (nữ) Banfield (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
Huracan (nữ) Huracan (nữ)
Kosovo Superliga Kosovo Superliga
Vòng
KF Liria Prizren KF Liria Prizren
KF Ferizaj KF Ferizaj
Dominican Republic Liga Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
Jarabacoa FC Jarabacoa FC
Atlantico FC Atlantico FC
Delfines Del Este Delfines Del Este
Cibao FC Cibao FC
Moca FC Moca FC
Scotland WPL Scotland WPL
Vòng
Hamilton FC (nữ) Hamilton FC (nữ)
Gartcairn FC (nữ) Gartcairn FC (nữ)
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 14
Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
Charleston City Blues Charleston City Blues
Maitland Maitland
Edgeworth Eagles FC Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC Weston Workers FC
Lake Macquarie Lake Macquarie
Adamstown Rosebuds FC Adamstown Rosebuds FC
Swden Women Divi.1 Swden Women Divi.1
Vòng 9
Umea IK (nữ) Umea IK (nữ)
Lidkopings FK (nữ) Lidkopings FK (nữ)
Ifo Bromolla IF (nữ) Ifo Bromolla IF (nữ)
Trelleborgs FF (nữ) Trelleborgs FF (nữ)
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso
Potencia Potencia
Miramar Misiones FC Miramar Misiones FC
Bella Vista Bella Vista
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 17
Seattle Sounders Seattle Sounders
Portland Timbers Portland Timbers
Philadelphia Union Philadelphia Union
Montreal Impact Montreal Impact
New York Red Bulls New York Red Bulls
Orlando City Orlando City
Columbus Crew Columbus Crew
Charlotte FC Charlotte FC
FC Cincinnati FC Cincinnati
Chicago Fire Chicago Fire
Inter Miami Inter Miami
DC United DC United
St. Louis City St. Louis City
Houston Dynamo Houston Dynamo
Minnesota United FC Minnesota United FC
Toronto FC Toronto FC
FC Dallas FC Dallas
Nashville Nashville
Austin FC Austin FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
Colorado Rapids Colorado Rapids
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
FC Kansas City FC Kansas City

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá