Viettel

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Thanh Hóa: Siêu phẩm định đoạt trận đấu

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Thanh Hóa: Những bàn thắng của Antonio và Rimario mang về 3 điểm dành cho đội khách.

Khánh Hòa 0-2 Thanh Hóa

Ghi bàn: Antonio 69’, Rimario 79’

Ở trận đấu trở lại V.League sau 4 tuần vắng bóng, Khánh Hòa nhập cuộc với tư thế cửa dưới trước Thanh Hóa. Họ sử dụng cả 3 ngoại binh, bên cạnh một số nội binh nổi bật như Công Thành, Đình Mạnh… Phóa bên kia, Thanh Hóa dùng Rimario đá cắm, với sự hỗ trợ của Antonio cùng với Thái Sơn, Thanh Bình. 

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Thanh Hóa: Siêu phẩm định đoạt trận đấu - Ảnh 2
Thủ môn Khánh Hòa vất vả chống đỡ các tình huống tấn công của Thanh Hóa - Ảnh CLB

Thanh Hóa là đội cầm bóng nhiều hơn, nhưng Khánh Hòa cũng có những miếng đánh riêng, gây nguy hiểm cho đối thủ. Rimario là người có cơ hội đầu tiên, nhưng anh thoát xuống quá nhanh và mắc bẫy việt vị. Phút 23, các cầu thủ Khánh Hòa nhồi bóng 2 lần liên tiếp nhưng hàng thủ Thanh Hóa vẫn thi đấu rất tập trung và không mắc sai lầm.

Một trong những cầu thủ nổi bật của Khánh Hòa là Leazard. Phút 30, tiền đạo này băng vào nhưng không thể chạm bóng sau đường căng ngang của đồng đội, bỏ lỡ cơ hội ghi bàn. Phút 41, Leazard xoay người dứt điểm đưa bóng đi trúng xà ngang.

Sang hiệp 2, tiếp tục là Leazard có cơ hội đối mặt thủ môn Xuân Hoàng, nhưng anh dứt điểm quá nhẹ. Phút 63, cầu thủ này đá phạt trực tiếp trúng xà ngang đối phương.

Kết quả bóng đá Khánh Hòa vs Thanh Hóa: Siêu phẩm định đoạt trận đấu - Ảnh 1
Khánh Hòa thất bại dù có nhiều cơ hội - Ảnh CLB

Sau loạt cơ hội, Khánh Hòa trả giá. Phút 69, Luiz Antonio thực hiện siêu phẩm với cú sút bất ngờ ngoài vòng cấm địa khiến thủ môn chủ nhà bất lực nhìn bóng vào lưới. Nói bất ngờ là bởi Rimario đang chấn thương và ai cũng nghĩ Antonio trong thế đơn độc sẽ không thể làm được gì.

Khánh Hòa tiếp tục ép sân, nhưng Thanh Hóa lại có thêm bàn thắng. Lần này, người ghi bàn là Rimario Gordon. Anh phá bẫy việt vị và tung cú dứt điểm chìm hiểm hóc tung lưới Khánh Hòa, ấn định tỷ số trận đấu. 

Thắng 2-0, Thanh Hóa có 8 điểm sau 4 trận, tạm vươn lên đứng ở vị trí  thứ hai. Trong khi đó, Khánh Hòa có 3 điểm, đứng hạng 11.

Đội hình ra sân

Khánh Hòa: Ngọc Cường, Sesay, Đình Mạnh, Duy Dương, Duy Thanh, Đức Cường, Công Thành, Thành Nhân, Văn Hiệp, Guirassy, Leazard

Thanh Hóa: Xuân Hoàng, Văn Lợi, Viết Tú, Gustavo Santana, Thái Bình, Luiz Antonio, Ngọc Tân, A Mít, Thái Sơn, Thanh Bình, Rimario

TIN LIÊN QUAN
CLB TPHCM từ bỏ thương vụ HLV Park Hang Seo

CLB TPHCM từ bỏ thương vụ HLV Park Hang Seo

V League 01/12/2023

HLV Park Hang Seo và các cộng sự không còn là mục tiêu của CLB TPHCM như cách đây vài ngày.

CLB Bình Định đổi tên 3 lần sau 2 tháng

CLB Bình Định đổi tên 3 lần sau 2 tháng

V League 01/12/2023

Sau HAGL và Viettel, Bình Định là CLB thứ 3 của V.League 2023/2024 đổi tên. Đáng chú ý, CLB đất võ đã đổi tên lần thứ 3 chỉ trong vòng 2 tháng.

HAGL nhận thưởng 700 triệu đồng dù đá 3 trận toàn thua

HAGL nhận thưởng 700 triệu đồng dù đá 3 trận toàn thua

V League 01/12/2023

Kể từ khi về tay nhà tài trợ mới LPBank, HAGL với cái tên đầy đủ là LPBank HAGL đã liên tiếp được “bơm doping” tiền thưởng. Mới đây, các thành viên đội bóng tiếp tục nhận 700 triệu đồng từ nhà tài trợ.

Phan Văn Đức tập luyện trở lại sau chấn thương dây chằng

Phan Văn Đức tập luyện trở lại sau chấn thương dây chằng

V League 02/12/2023

Tiền vệ Phan Văn Đức đã tập luyện trở lại cho CLB CAHN sau khi gặp chấn thương đứt dây chằng ở mùa giải trước.

Kết quả bóng đá SLNA vs Quảng Nam: Rượt đuổi hấp dẫn, mãn nhãn 8 bàn

Kết quả bóng đá SLNA vs Quảng Nam: Rượt đuổi hấp dẫn, mãn nhãn 8 bàn

V League 02/12/2023

Kết quả bóng đá SLNA vs Quảng Nam: Olaha lập hattrick giúp đội chủ nhà giành trọn 3 điểm trong một cuộc rượt đuổi tỷ số mãn nhãn.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
CLB TP.HCM loại thẳng cựu tuyển thủ Pháp, chiêu mộ chân sút giải hạng 2 Thái Lan

CLB TP.HCM loại thẳng cựu tuyển thủ Pháp, chiêu mộ chân sút giải hạng 2 Thái Lan

Không thể kiên nhẫn hơn với Ntep, CLB TP.HCM chấp nhận tìm vận may với một ngoại binh tới từ giải hạng 2 của Thái Lan.

HAGL thanh lý ngoại binh mượn của CLB CAHN, thay thế bằng tiền đạo đá 1 năm ghi 1 bàn

HAGL thanh lý ngoại binh mượn của CLB CAHN, thay thế bằng tiền đạo đá 1 năm ghi 1 bàn

HAGL đã chính thức đăng ký ngoại binh mới với VPF, tuy nhiên cái tên được lựa chọn mang tới không ít hoài nghi.

Sau vòng 10 giải hạng Nhất Quốc gia 2023/2024: Đà Nẵng giữ chắc ngôi đầu, Phú Thọ chìm sâu dưới đáy bảng

Sau vòng 10 giải hạng Nhất Quốc gia 2023/2024: Đà Nẵng giữ chắc ngôi đầu, Phú Thọ chìm sâu dưới đáy bảng

Hạng Nhất Quốc gia 2024: SHB Đà Nẵng giành chiến thắng khá dễ dàng trước Hòa Bình, trong khi Phú Thọ tiếp tục nhận trận thua trên sân của Phù Đổng Ninh Bình.

ĐT Việt Nam nguy cơ mất Tuấn Anh ở đại chiến Indonesia tại vòng loại World Cup 2026

ĐT Việt Nam nguy cơ mất Tuấn Anh ở đại chiến Indonesia tại vòng loại World Cup 2026

Nếu như ĐT Indonesia có thể sử dụng Thom Haye, tiền vệ đang khoác áo Heereveen ở giải VĐQG Hà Lan thì trong 2 trận đấu quyết định tới ở vòng loại World Cup 2026, ĐT Việt Nam nhiều khả năng lại mất Tuấn Anh.

VAR làm nhiệm vụ ở 2 trận chung kết sớm tại vòng 11 V.League

VAR làm nhiệm vụ ở 2 trận chung kết sớm tại vòng 11 V.League

Nếu như vòng 10 chứng kiến 4 đội bóng trong nhóm tránh rớt hạng gặp nhau thì vòng 11 lại mang đến 2 cặp đấu thực sự đáng chờ đợi giữa 4 ứng viên vô địch. 2 cặp đấu này sẽ chứng kiến sự xuất hiện của VAR.

Sau vòng 10 V.League 2023/24: HAGL chìm nghỉm, cuộc đua vô địch nóng trở lại

Sau vòng 10 V.League 2023/24: HAGL chìm nghỉm, cuộc đua vô địch nóng trở lại

Vòng 10 V.League vừa kết thúc với những kết quả bất ngờ mà điểm nhấn chính là việc Nam Định nhận thất bại để tạo cơ hội cho Thanh Hóa áp sát. Trong khi đó, HAGL một lần nữa để lại thất vọng và an vị ở vị trí bét bảng.

Đặng Văn Lâm báo tin vui cho ĐT Việt Nam trước trận gặp ĐT Indonesia

Đặng Văn Lâm báo tin vui cho ĐT Việt Nam trước trận gặp ĐT Indonesia

Thủ môn Đặng Văn Lâm sẽ sớm trở lại trong màu áo CLB Bình Định và ĐT Việt Nam trong những trận đấu tới đây.

HLV Hà Nội FC: ‘Cầu thủ Việt Nam có thể đá ở giải hạng 2, hạng 3 Nhật Bản’

HLV Hà Nội FC: ‘Cầu thủ Việt Nam có thể đá ở giải hạng 2, hạng 3 Nhật Bản’

HLV Daiki Iwamasa đánh giá cao các cầu thủ Việt Nam sau hơn 1 tháng cầm quân ở V.League 2023/2024.

Hé lộ lý do Quả bóng bạc Tuấn Hải vắng mặt trong chiến thắng của Hà Nội FC trước TPHCM

Hé lộ lý do Quả bóng bạc Tuấn Hải vắng mặt trong chiến thắng của Hà Nội FC trước TPHCM

Tuấn Hải và Hùng Dũng không thể được ra sân ở trận Hà Nội FC gặp TPHCM, vòng 10 V.League 2023/2024.

Kết quả bóng đá Hà Nội FC vs TPHCM: Đẩy lùi khủng hoảng

Kết quả bóng đá Hà Nội FC vs TPHCM: Đẩy lùi khủng hoảng

Chơi hơn người từ phút thứ 5, Hà Nội FC đã tận dụng tốt cơ hội để giành chiến thắng 3-1, qua đó chấm dứt chuỗi trận thi đấu không thành công.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 26
West Ham United West Ham United
Brentford Brentford
La Liga La Liga
Vòng 26
Girona Girona
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Serie A Serie A
Vòng 26
AS Roma AS Roma
Torino Torino
Fiorentina Fiorentina
Lazio Lazio
Cúp FA Cúp FA
Vòng 5
Coventry City Coventry City
Maidstone United Maidstone United
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
Al Hilal Al Hilal
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Bjarg Bjarg
Asane Fotball B Asane Fotball B
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
South Korea U16 South Korea U16
England U16 England U16
Holland U23 (nữ) Holland U23 (nữ)
U23 Anh (nữ) U23 Anh (nữ)
Belgium (nữ) U19 Belgium (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19 Switzerland (nữ) U19
Argentina (nữ) U17 Argentina (nữ) U17
Paraguay (nữ) U17 Paraguay (nữ) U17
U19 Quốc Gia Việt Nam U19 Quốc Gia Việt Nam
Hoang Anh Gia Lai U19 Hoang Anh Gia Lai U19
Thanh Hoa U19 Thanh Hoa U19
Song Lam Nghe An U19 Song Lam Nghe An U19
Khatoco Khanh Hoa U19 Khatoco Khanh Hoa U19
T T Hanoi U19 T T Hanoi U19
Phu Yen U19 Phu Yen U19
Binh Phuoc U19 Binh Phuoc U19
The Cong U19 The Cong U19
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
Boavista FC Boavista FC
Sporting Braga Sporting Braga
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Galatasaray Galatasaray
Antalyaspor Antalyaspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Warta Poznan Warta Poznan
Radomiak Radom Radomiak Radom
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Mirandes Mirandes
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Feirense Feirense
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 26
Caen Caen
Angers Angers
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 27
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
SC Telstar SC Telstar
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
NAC Breda NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
Dordrecht Dordrecht
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
FC Oss FC Oss
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 23
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
FC Koper FC Koper
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
FC Copenhagen FC Copenhagen
Nordsjaelland Nordsjaelland
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Argentinos juniors Argentinos juniors
CA Platense CA Platense
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Gornik Leczna Gornik Leczna
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 22
Dijon Dijon
Nancy Nancy
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
S.Urfaspor S.Urfaspor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 16
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Arges Arges
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 24
Niki Volou Niki Volou
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Panathinaikos B Panathinaikos B
Ionikos Ionikos
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
KS Bylis KS Bylis
KS Elbasani KS Elbasani
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Arema Malang Arema Malang
Persija Jakarta Persija Jakarta
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
Madura United Madura United
Pstni Pstni
Bahraini King’s Cup Bahraini King’s Cup
Bán kết
Al-Muharraq Al-Muharraq
Al Khaldiya Al Khaldiya
Serbia Serbia
Vòng 22
Mladost Lucani Mladost Lucani
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 22
Gyori ETO Gyori ETO
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Valledupar FC Valledupar FC
Cortulua Cortulua
Leones Leones
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Barranquilla FC Barranquilla FC
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Boyaca Chico Boyaca Chico
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Deportes Tolima Deportes Tolima
FFSA PL FFSA PL
Vòng 1
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory Adelaide Victory
Albania Super league Albania Super league
Vòng 25
KF Tirana KF Tirana
KF Laci KF Laci
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 14
Colchester United U21 Colchester United U21
Cardiff City U21 Cardiff City U21
Coventry U21 Coventry U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Crewe Alexandra U21 Crewe Alexandra U21
Wigan U21 Wigan U21
Charlton Athletic U21 Charlton Athletic U21
Watford U21 Watford U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Bristol City U21 Bristol City U21
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Norrkoping IFK U21 Norrkoping IFK U21
Djurgardens U21 Djurgardens U21
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 5
Villa Dalmine Villa Dalmine
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Liniers Liniers
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Los Andes Los Andes
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Israel C League Israel C League
Vòng
Beitar Haifa Yakov Beitar Haifa Yakov
Hapoel Bnei Pardes Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Ahva Fureidis Maccabi Ahva Fureidis
Hapoel Yafia Hapoel Yafia
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 3
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Bentleigh greens Bentleigh greens
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 18
Aduana Stars Aduana Stars
Samartex Samartex
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Ajman Club U21 Ajman Club U21
Shabab Dubai U21 Shabab Dubai U21
Al Ain U21 Al Ain  U21
Baniyas SC Reserves Baniyas SC Reserves
Al Wahda Abu Dhabi U21 Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Israel B League Israel B League
Vòng 18
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Ironi Modiin Ironi Modiin
AS Ashdod AS Ashdod
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Ironi Nesher Ironi Nesher
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Hapoel Bikat Hayarden Hapoel Bikat Hayarden
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
SC Maccabi Ashdod SC Maccabi Ashdod
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
KR Reykjavik (nữ) KR Reykjavik (nữ)
Augnablik (nữ) Augnablik (nữ)
IA Akranes (nữ) IA Akranes (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
Fram Reykjavik (nữ) Fram Reykjavik  (nữ)
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
IR Reykjavik (nữ) IR Reykjavik (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
HK Kopavogur  (nữ) HK Kopavogur (nữ)
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 1
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Chelsea U21 Chelsea U21
Norwich City U21 Norwich City U21
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
Aarhus AGF Reserve Aarhus AGF Reserve
Midtjylland Reserve Midtjylland Reserve
FC Nordsjaelland Reserve FC Nordsjaelland Reserve
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 3
Dunbar Rovers FC Dunbar Rovers FC
University NSW University NSW
Jordan Jordan
Vòng 12
Al-Ahly Al-Ahly
Al Wihdat Amman Al Wihdat Amman
Ramtha Club Ramtha Club
Moghayer Al Sarhan Moghayer Al Sarhan
AL Salt AL Salt
Al Faisaly Al Faisaly
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Group
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
Hacken Hacken
Brommapojkarna Brommapojkarna
Ostersunds FK Ostersunds FK
Hammarby Hammarby
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Martinique U20 Martinique U20
Bermuda U20 Bermuda U20
Grenada U20 Grenada U20
Jamaica U20 Jamaica U20
Northern Ireland Reserve League Northern Ireland Reserve League
Vòng
Larne Reserves Larne Reserves
Ballymena Utd Reserves Ballymena Utd Reserves
Linfield Reserves Linfield Reserves
Coleraine Reserves Coleraine Reserves
Newry City Reserves Newry City Reserves
Glentoran Reserves Glentoran Reserves
Crusaders Reserves Crusaders Reserves
Loughgall Reserves Loughgall Reserves
Dungannon Swifts Reserves Dungannon Swifts Reserves
Carrick Rangers Reserves Carrick Rangers Reserves
Glenavon Reserves Glenavon Reserves
Cliftonville Reserves Cliftonville Reserves
KSCUP KSCUP
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Kazma Kazma
Brazil Campeonato Gaucho Brazil Campeonato Gaucho
Vòng 10
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Santa Cruz(RS) Santa Cruz(RS)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 23
Fiorentina U20 Fiorentina U20
Bologna U20 Bologna U20
Torino U20 Torino U20
Atalanta U20 Atalanta U20
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 23
Al Kholood Al Kholood
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Safa(KSA) Al Safa(KSA)
Al-Ameade Al-Ameade
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al-Jabalain Al-Jabalain
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 23
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram
Kafr Qasim Kafr Qasim
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Israel (nữ) U17 Israel (nữ) U17
Albania U17 (nữ) Albania U17 (nữ)
Italy C1 Italy C1
Vòng 28
Legnago Salus Legnago Salus
Atalanta U23 Atalanta U23
Francavilla Francavilla
AC Monopoli AC Monopoli
Benevento Benevento
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
Foggia Foggia
Crotone Crotone
Juve Stabia Juve Stabia
Turris Neapolis Turris Neapolis
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 3
Real Tomayapo Real Tomayapo
Royal Pari FC Royal Pari FC
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 5
Los Chankas Los Chankas
Cienciano Cienciano
OP AFW OP AFW
Nigeria (nữ) Nigeria (nữ)
Cameroon (nữ) Cameroon (nữ)
Ukraina Ukraina
Vòng 18
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Zorya Zorya
FC Vorskla Poltava FC Vorskla Poltava
Obolon Kiev Obolon Kiev
Chernomorets Odessa Chernomorets Odessa
FFSA SLR FFSA SLR
Vòng
Adelaide Blue Eagles Reserve Adelaide Blue Eagles Reserve
Adelaide Victory Reserves Adelaide Victory Reserves
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
General Lamadrid General Lamadrid
Leandro N Alem Leandro N Alem
Central Ballester Central Ballester
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Claypole Claypole
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
East Bengal East Bengal
Chennai Titans Chennai Titans
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 23
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 4
CA San Miguel CA San Miguel
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 22
FC Noah FC Noah
Shirak Shirak
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 7
Libertad Libertad
Tacuary Tacuary
Australia Victoria PL 1 U23 Australia Victoria PL 1 U23
Vòng
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 1
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Farense U23 Farense U23
Portimonense U23 Portimonense U23
Leixoes U23 Leixoes U23
Academico Viseu U23 Academico Viseu U23
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Keflavik Keflavik
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 3
South Melbourne South Melbourne
Hume City Hume City
Premier League International Cup Premier League International Cup
Quarterfinals
Crystal Palace U21 Crystal Palace U21
Wolverhampton U21 Wolverhampton U21
Everton U21 Everton U21
Fulham U21 Fulham U21
Hạng nhất UAE Hạng nhất UAE
Vòng 21
Masafi Masafi
Gulf Heroes FC Gulf Heroes FC
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Melbourne Victory U23 Melbourne Victory U23
Bentleigh Greens U23 Bentleigh Greens U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
U21 Anh U21 Anh
Vòng 9
West Bromwich U21 West Bromwich U21
Arsenal U21 Arsenal U21
Newcastle U21 Newcastle U21
Leeds United U21 Leeds United U21
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
El Gounah El Gounah
Ismaily Ismaily
ZED FC ZED FC
Enppi Enppi
EL Masry EL Masry
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport Coton Sport
Fovu de Baham Fovu de Baham
Brazil Campeonato Capixaba Brazil Campeonato Capixaba
Vòng
Estrela do Norte ES Estrela do Norte ES
Rio Branco VN Rio Branco VN
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups A
Argentina (nữ) Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ) Dominican Republic (nữ)
Mỹ (nữ) Mỹ (nữ)
Mexico (nữ) Mexico (nữ)

Tin thể thao mới nhất

VIETTEL TELECOM

Nhận định bóng đá

VIETTEL TELECOM