ĐT Olympic Việt Nam triệu tập 24 cầu thủ chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19

Song song với quá trình chuẩn bị và thi đấu tại SEA Games 31 của U23 Việt Nam, ĐT Olympic Việt Nam sẽ tập trung tại Hà Nội để hướng tới vòng chung kết U23 châu Á 2022 và Asiad 19.

Chủ Đề: U23 Châu Á 2022 - Vòng chung kết

Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) vừa chính thức công bố danh sách 24 cầu thủ được triệu tập vào đội tuyển Olympic, chuẩn bị cho vòng chung kết U23 châu Á 2022 và Asiad 19. Đây là danh sách tập trung đợt 1, từ ngày 30/4 đến ngày 23/5/2022.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu VCK U23 châu Á hôm nay

Kèo U23 Châu Á hôm nay

ĐT Olympic Việt Nam triệu tập 24 cầu thủ chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19 - Ảnh 1
Bảo Toàn có tên trong danh sách ĐT Olympic Việt Nam chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19

Những cầu thủ có tên trong danh sách đa phần là những gương mặt quen thuộc như thủ môn Y Eli Niê, Đặng Tuấn Hưng, hậu vệ Cao Trần Hoàng Hùng, tiền vệ Mai Sỹ Hoàng, Nguyễn Hữu Thắng, Khuất Văn Khang, Nguyễn Văn Minh, tiền đạo Trần Danh Trung, Lê Minh Bình…

Ngoài ra, 5 cầu thủ U23 Việt Nam không nằm trong danh sách tập huấn tại Phú Thọ trước thềm SEA Games 31 gồm: Đoàn Anh Việt, Đặng Văn Tới, Nguyễn Văn Việt, Trần Bảo Toàn và Bùi Vĩ Hào cũng góp mặt trong danh sách ĐT Olympic Việt Nam lần này. 

Các cầu thủ sẽ tập trung tại Hà Nội, địa điểm tập luyện là Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam. Người nắm quyền dẫn dắt ĐT Olympic Việt Nam chuẩn bị cho vòng chung kết U23 châu Á 2022 và hướng tới Asiad 19 là HLV người Hàn Quốc Gong Oh Kyun.

ĐT Olympic Việt Nam triệu tập 24 cầu thủ chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19 - Ảnh 2
HLV Gong Oh Kyun (thứ 2 từ phải sang) sẽ dẫn dắt ĐT Olympic Việt Nam dự VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19 - Ảnh: VFF

HLV Gong Oh Kyun thuộc thành phần ban huấn luyện U23 Việt Nam dự SEA Games 31. Vì vậy công tác huấn luyện ĐT Olympic trong những ngày tới được giao cho các trợ lý HLV Kim Woo Jae, Lưu Danh Minh, Vũ Hồng Việt và HLV thủ môn Võ Văn Hạnh.

Theo thông tin từ VFF, danh sách ĐT Olympic Việt Nam đợt này này là danh sách mở, đồng nghĩa sẽ còn nhiều sự thay thế, bổ sung trong quá trình chuẩn bị cho VCK U23 châu Á và Asiad 19.

23 cầu thủ được triệu tập cũng có nhiệm vụ dự phòng cho ĐT U23 Việt Nam thi đấu tại SEA Games 31. Bởi theo quy định của Điều lệ, các đội tuyển có thể thay thế  tối đa 15 người trong trường hợp nhiễm Covid-19. 

Danh sách ĐT Olympic Việt Nam tập trung đợt 1/2022

ĐT Olympic Việt Nam triệu tập 24 cầu thủ chuẩn bị cho VCK U23 châu Á 2022 và Asiad 19 - Ảnh 4
TIN LIÊN QUAN
HLV Park Hang Seo công bố danh sách rút gọn ĐT U23 Việt Nam dự SEA Games 31

HLV Park Hang Seo công bố danh sách rút gọn ĐT U23 Việt Nam dự SEA Games 31

U23 Việt Nam 30/04/2022

HLV Park Hang Seo vừa công bố danh sách rút gọn tham dự SEA Games 31 của ĐT U23 Việt Nam. Danh sách này có 25 cái tên và đã bao gồm 3 tuyển thủ quá tuổi.

Danh sách cầu thủ U23 Việt Nam bị loại trước SEA Games 31

Danh sách cầu thủ U23 Việt Nam bị loại trước SEA Games 31

HLV Park Hang Seo đã công bố 25 cầu thủ U23 Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31. Như vậy, có tới 8 người từ danh sách sơ bộ bị loại

Danh sách U23 Indonesia dự SEA Games 31: Có 5 cầu thủ thi đấu ở nước ngoài

Danh sách U23 Indonesia dự SEA Games 31: Có 5 cầu thủ thi đấu ở nước ngoài

HLV Shin Tae Yong công bố danh sách 20 cầu thủ U23 Indonesia dự SEA Games 31, trong đó có 3 cầu thủ quá tuổi và 5 cái tên đang thi đấu ở nước ngoài.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
U23 Thái Lan không tập trung trong tháng 6, dùng giải Đông Nam Á làm ‘bàn đạp’ cho ASIAD 19

U23 Thái Lan không tập trung trong tháng 6, dùng giải Đông Nam Á làm ‘bàn đạp’ cho ASIAD 19

HLV ĐT U23 Thái Lan Issara Sritaro thừa nhận đội bóng sẽ không tập trung đợt tháng 6/2023 vì nhiều lý do. Thay vào đó, đội sẽ sử dụng giải U23 Đông Nam Á như một giải thử nghiệm.

Cầu thủ Việt kiều Nguyễn An Khánh là ai, thi đấu ở đâu?

Cầu thủ Việt kiều Nguyễn An Khánh là ai, thi đấu ở đâu?

Tiền vệ Việt kiều vừa được triệu tập lên ĐT U23 Việt Nam Nguyễn An Khánh là cái tên gây bất ngờ với người hâm mộ bóng đá Việt Nam. Hãy cùng iThethao.vn tìm hiểu thông tin về cầu thủ này.

Tiền vệ Việt kiều được triệu tập lên ĐT U23 Việt Nam

Tiền vệ Việt kiều được triệu tập lên ĐT U23 Việt Nam

HLV Philippe Troussier điền tên nhiều tân binh lên tập trung ở ĐT U23 Việt Nam đợt tập trung tháng 6/2023, trong đó có cả cầu thủ Việt kiều.

Panda Cup bị hoãn, U23 Việt Nam lỡ cơ hội so tài trước thềm vòng loại U23 châu Á 2024

Panda Cup bị hoãn, U23 Việt Nam lỡ cơ hội so tài trước thềm vòng loại U23 châu Á 2024

Phía ban tổ chức Trung Quốc đã quyết định hoãn Panda Cup 2023, khiến ĐT U23 Việt Nam không có cơ hội giao lưu, cọ sát trước các giải đấu lớn.

Việt Nam được AFC chọn làm chủ nhà vòng loại U23 châu Á 2024

Việt Nam được AFC chọn làm chủ nhà vòng loại U23 châu Á 2024

Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) công bố, Việt Nam và 10 quốc gia và vũng lãnh thổ khác sẽ đăng cai các bảng của vòng loại U23 châu Á 2024.

Hé lộ lý do đặc biệt khiến HLV Troussier không cho U23 Việt Nam dự ASIAD 19

Hé lộ lý do đặc biệt khiến HLV Troussier không cho U23 Việt Nam dự ASIAD 19

Sau trận đấu cuối cùng ở SEA Games 32, HLV Philippe Troussier đã tiết lộ lý do khiến ông quyết định không đưa U23 Việt Nam dự ASIAD 19 tại Trung Quốc sắp tới.

HLV Troussier chọn đội hình U22 Việt Nam trẻ nhất 20 năm qua dự SEA Games

HLV Troussier chọn đội hình U22 Việt Nam trẻ nhất 20 năm qua dự SEA Games

HLV Philippe Troussier đã chốt đội hình U22 Việt Nam với 20 cầu thủ tham dự SEA Games 32. Đây cũng là lực lượng trẻ nhất trong 20 năm qua dự SEA Games của Việt Nam.

U22 Việt Nam sẽ chọn đội trưởng theo cách chưa từng có trong lịch sử SEA Games

U22 Việt Nam sẽ chọn đội trưởng theo cách chưa từng có trong lịch sử SEA Games

Tưởng chừng như U22 Indonesia đã chọn đội trưởng theo cách độc đáo thì ý tưởng của HLV Philippe Troussier đối với U22 Việt Nam tại SEA Games 32 còn hiếm thấy và bất ngờ hơn.

HLV Troussier được VFF giảm tải, không dự ASIAD và U23 Đông Nam Á

HLV Troussier được VFF giảm tải, không dự ASIAD và U23 Đông Nam Á

HLV Philippe Troussier có thể toàn tâm toàn ý dẫn dắt U23 Việt Nam ở vòng loại U23 châu Á 2024 cũng như ĐT Việt Nam tại vòng loại World Cup 2026. Bởi đội U20 Việt Nam của HLV Hoàng Anh Tuấn sẽ dự ASIAD và U23 Đông Nam Á.

Việt Nam tránh được Nhật Bản, Hàn Quốc tại vòng loại U23 châu Á 2024

Việt Nam tránh được Nhật Bản, Hàn Quốc tại vòng loại U23 châu Á 2024

Theo kết quả phân chia hạt giống tại vòng loại U23 châu Á 2024, U23 Việt Nam sẽ nằm cùng nhóm với những cái tên sừng sỏ như Nhật Bản, Hàn Quốc hay đương kim vô địch Saudi Arabia.

Cúp C3 Cúp C3
finals
Fiorentina Fiorentina
West Ham United West Ham United
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
Bán kết
Uruguay U20 Uruguay U20
Israel U20 Israel U20
Italy U20 Italy U20
Korea Republic U20 Korea Republic U20
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 12
Changchun Yatai Changchun Yatai
Shenzhen FC Shenzhen FC
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
Hà Lan Hà Lan
Vòng
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
DC United DC United
Necaxa Necaxa
Gintra Universitetas (nữ) Gintra Universitetas (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ) FC Flora Tallinn (nữ)
Ba Ba
Navua FC Navua FC
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Mexico Mexico
Guatemala Guatemala
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Ankaragucu Ankaragucu
Adana Demirspor Adana Demirspor
Besiktas JK Besiktas JK
Konyaspor Konyaspor
Giresunspor Giresunspor
Antalyaspor Antalyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Umraniyespor Umraniyespor
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 8
Bình Phước Bình Phước
Phú Thọ Phú Thọ
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Hoa Binh Hoa Binh
Copa Libertadores Copa Libertadores
Vòng bảng
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Argentinos juniors Argentinos juniors
Liverpool URU Liverpool URU
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Internacional RS Internacional RS
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Nublense Nublense
River Plate River Plate
Fluminense RJ Fluminense RJ
Palmeiras Palmeiras
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
The Strongest The Strongest
Sporting Cristal Sporting Cristal
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Flamengo Flamengo
Racing Club Racing Club
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng
Cagliari Cagliari
Bari Bari
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Levante Levante
Albacete Albacete
Alaves Alaves
Eibar Eibar
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Pendikspor Pendikspor
Bodrumspor Bodrumspor
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 6
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Volsungur husavik Volsungur husavik
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
HotturHuginn HotturHuginn
Sindri Sindri
IR Reykjavik IR Reykjavik
KF Gardabaer KF Gardabaer
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Throttur Vogum Throttur Vogum
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Motor Lublin Motor Lublin
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch Arba Minch
Legetafo Legedadi Legetafo Legedadi
Wolaita Dicha Wolaita Dicha
Dire Dawa Dire Dawa
Malaysia Malaysia
Vòng 14
Kuching FA Kuching FA
Kelantan Kelantan
PDRM PDRM
Sabah Sabah
Pulau Pinang Pulau Pinang
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
UAFA Club Cup UAFA Club Cup
Vòng 2
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Erzincanspor Erzincanspor
S.Urfaspor S.Urfaspor
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 8
Ispe FC Ispe FC
Mahar United Mahar United
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery Charleston Battery
Detroit City Detroit City
Birmingham Legion Birmingham Legion
Memphis 901 Memphis 901
Argentina Torneo B Argentina Torneo B
Tiro Futbol Club Tiro Futbol Club
CA Juventud de Puerto Tirol CA Juventud de Puerto Tirol
C.U.N.E. C.U.N.E.
Resistencia Central Resistencia Central
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ) Bragantino (nữ)
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
Santos (nữ) Santos (nữ)
Ferroviaria SP (nữ) Ferroviaria SP (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ) Realidade Jovem/SP (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 6
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Augnablik (nữ) Augnablik (nữ)
Fylkir (nữ) Fylkir (nữ)
HK Kopavogur (nữ) HK Kopavogur  (nữ)
KR Reykjavik (nữ) KR Reykjavik (nữ)
Vikingur Reykjavik (nữ) Vikingur Reykjavik (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
Cúp Mỹ Cúp Mỹ
Quarterfinals
Birmingham Legion Birmingham Legion
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
LA Galaxy LA Galaxy
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 13
SC Imbabura SC Imbabura
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Macara Macara
Sociedad Deportivo Quito Sociedad Deportivo Quito
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
Chacaritas SC Chacaritas SC
Cuniburo FC Cuniburo FC
Guayaquil SC Guayaquil SC
Phần Lan Phần Lan
Vòng 10
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Vaasa VPS Vaasa VPS
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Vaasa VPS Vaasa VPS
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Bidco United Bidco United
Wazito FC Wazito FC
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Itabirito Itabirito
Varginha EC Varginha EC
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
Colo Colo (nữ) Colo Colo (nữ)
OHiggins (nữ) OHiggins (nữ)
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 3
Lobi Stars Lobi Stars
Rivers United Rivers United
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Vòng bảng
Blooming Blooming
Audax Italiano Audax Italiano
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Bragantino Bragantino
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Guarani CA Guarani CA
Sao Paulo Sao Paulo
Deportes Tolima Deportes Tolima
Danubio FC Danubio FC
CA Huracan CA Huracan
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Tacuary Tacuary
Goias Goias
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
San Lorenzo San Lorenzo
Palestino Palestino
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
CD Magallanes CD Magallanes
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 6
Fjolnir Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Fjolnir Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
Grindavik Grindavik
UMF Njardvik UMF Njardvik
UMF Selfoss UMF Selfoss
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Forward Madison FC Forward Madison FC
Northern Colorado Northern Colorado
Richmond Kickers Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Batatais FC Youth Batatais FC Youth
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
Brasilis FC U20 Brasilis FC U20
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
America SP (Youth) America SP (Youth)
Tanabi SP (Youth) Tanabi SP (Youth)
Fernando Boris U20 Fernando Boris U20
Olimpia SP U20 Olimpia SP U20
Maua SP Youth Maua SP Youth
EC Sao Bernardo U20 EC Sao Bernardo U20
Independente SP Youth Independente SP Youth
Guarani SP (Youth) Guarani SP (Youth)
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
KFK Kopavogur KFK Kopavogur
KH Hlidarendi KH Hlidarendi
Hamar Hveragerdi Hamar Hveragerdi
KA Asvellir KA Asvellir
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Skallagrimur Skallagrimur
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Bostong Bostong
Black Rock FC Black Rock FC
Swan City SC Swan City SC
Tampa Bay United Tampa Bay United
Long Island Rough Riders Long Island Rough Riders
Cedar star Cedar star
Virginia Beach City Virginia Beach City
Christos FC Christos FC
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Boston Boston
Weston Weston
Miami AC Miami AC
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
FC Carolinas FC Carolinas
Florida Elite Florida Elite
NONA FC NONA FC
Kalamazoo Kalamazoo
Midwest United Midwest United
FC Lehigh Valley United FC Lehigh Valley United
Reading United Reading United
Real Central NJ Real Central NJ
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
AFC Cleveland AFC Cleveland
Westchester Flames Westchester Flames
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Lansing City Lansing City
Oakland County FC Oakland County FC
Little Rock Street Little Rock Street
Texas United Texas United
Manitoba Manitoba
Bavarian Bavarian
Rochester FC Rochester FC
RKC Third Coast RKC Third Coast
Round Rock SC Round Rock SC
AHFC Royals AHFC Royals
Wichita Wichita
Peoria Peoria
FA Euro FA Euro
New Jersey Copa New Jersey Copa
Morris Elite Morris Elite
Manhattan SC Manhattan SC
Davis Legacy SC Davis Legacy SC
Project 51O Project 51O
Louisiana Parish AC Louisiana Parish AC
Louisiana Krewe FC Louisiana Krewe FC
New Mexico U23 New Mexico U23
Salt City Salt City
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 13
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
FK Panevezys-2 FK Panevezys-2
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Oratorio RC Oratorio RC
Sao Paulo AP Sao Paulo AP
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 1
Froso IF Froso IF
IFK Ostersund IFK Ostersund
VMA IK VMA IK
Hassleholms IF Hassleholms IF
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
IFK Trelleborg IFK Trelleborg
Laholms FK Laholms FK
Hittarps IK Hittarps IK
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FBK Karlstad FBK Karlstad
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Sollentuna United Sollentuna United
Vasalunds IF Vasalunds IF
FC Trollhattan FC Trollhattan
Ahlafors IF Ahlafors IF
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
UMF Vidir UMF Vidir
Magni Magni
Ellidi Ellidi
FC Arbaer FC Arbaer
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Ymir Ymir
Kormakur Kormakur
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Kari Akranes Kari Akranes
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Nardo U19 Nardo U19
Tiller IL U19 Tiller IL U19
Levanger FK U19 Levanger FK U19
Steinkjer U19 Steinkjer U19
Ranheim IL U19 Ranheim IL U19
Strindheim TF U19 Strindheim TF U19
Valerenga U19 Valerenga U19
Follo U19 Follo U19
Kongsvinger U19 Kongsvinger U19
Fredrikstad U19 Fredrikstad U19
Baerum U19 Baerum U19
Lyn Oslo U19 Lyn Oslo U19
Skeid Oslo U19 Skeid Oslo U19
Grorud U19 Grorud U19
Nordstrand U19 Nordstrand U19
KFUM U19 KFUM U19
Ready U19 Ready U19
FF Lillehammer U19 FF Lillehammer U19
Asker U19 Asker U19
Oppsal U19 Oppsal U19
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng
solothurn solothurn
Lugano U21 Lugano U21
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 9
KPV KPV
SalPa SalPa
TPS Turku TPS Turku
KaPa KaPa
Brazil Campeonato U20 Women Brazil Campeonato U20 Women
Botafogo RJ U20 (nữ) Botafogo RJ U20 (nữ)
Fortaleza U20 (nữ) Fortaleza U20 (nữ)
Sao Paulo U20 (nữ) Sao Paulo U20 (nữ)
Gremio U20 (nữ) Gremio U20 (nữ)
Tunisia Tunisia
Vòng 10
Sifakesi Sifakesi
US Ben Guerdane US Ben Guerdane
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 11
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Guarani SP Guarani SP
Sampaio Correa Sampaio Correa
Londrina PR Londrina PR
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Avai FC SC Avai FC SC
CRB AL CRB AL
Mirassol Mirassol
Criciuma Criciuma
Juventude Juventude
Portugal U23 Cup Portugal U23 Cup
finals
Estoril U23 Estoril U23
Braga U23 Braga U23
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Raviena Raviena
Telephonaat Bani Suweif FC Telephonaat Bani Suweif FC
NWSL Challenge Cup NWSL Challenge Cup
EAST
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
U20 nữ Châu Á U20 nữ Châu Á
Qualifi2
Nepal (nữ) U20 Nepal (nữ) U20
China (nữ) U20 China (nữ) U20
Chinese Taiwan (nữ) U20 Chinese Taiwan (nữ) U20
Myanmar (nữ) U20 Myanmar (nữ) U20
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TKT Tampere TKT Tampere
ACE ACE
RiPS RiPS
NouLa NouLa
Kultsu Lappeenranta Kultsu Lappeenranta
Mypa Mypa
FC Inter II FC Inter II
TPK TPK
PP-70 PP-70
Tampere Utd II Tampere Utd II
Roi United Roi United
KePS KePS
EIF Academy EIF Academy
EBK EBK
Ponnistajat Ponnistajat
Gnistan Ogeli Gnistan Ogeli
MPS MPS
FC Loviisa FC Loviisa
TPV Tampere TPV Tampere
TP-T TP-T
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 11
FK Taraz FK Taraz
Kairat Academy Kairat Academy
FK Yelimay Semey FK Yelimay Semey
Zhenis Zhenis
FO Jas Qyran FO Jas Qyran
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Instituto Instituto
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Italy C1 Italy C1
Vòng
Pescara Pescara
Foggia Foggia
Cesena Cesena
Lecco Lecco
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 7
Tallinna FC Levadia B Tallinna FC Levadia B
Flora Tallinn II Flora Tallinn II
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng
Energie Cottbus Energie Cottbus
Unterhaching Unterhaching
Iran Div 2 Iran Div 2
Vòng
Foolad Khuzestan B Foolad Khuzestan B
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng
Austria Lustenau Austria Lustenau
Austria Wien Austria Wien
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 20
Central FC Central FC
Cunupia FC Cunupia FC
San Juan Jabloteh San Juan Jabloteh
Club Sando Club Sando
Williams Connection Williams Connection
La Horquetta Rangers FC La Horquetta Rangers FC
National Defense Forces National Defense Forces
Point Fortin FC Point Fortin FC
Trinidad Tobago Police FC Trinidad  Tobago Police FC
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
Caledonia AIA Caledonia AIA
Prison Service FC Prison Service FC
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Cerro Porteno Filadelfia Cerro Porteno Filadelfia
24 de Setiembre 24 de Setiembre
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
Sportivo Valois Rivarola Sportivo Valois Rivarola
1 de Marzo Pilar 1 de Marzo Pilar
Cristobal Colon JAS Cristobal Colon JAS
Cerro Porteno Mbocayaty Cerro Porteno Mbocayaty
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
BRA D4 BRA D4
Nova Iguacu Nova Iguacu
Democrata Democrata
Fluminense PI Fluminense PI
Tocantinopolis Tocantinopolis
Ipora EC Ipora EC
Real Desportivo/RO Real Desportivo/RO
Ceilandia DF Ceilandia DF
Anapolis FC Anapolis FC
Interporto FC Interporto FC
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Brasiliense Brasiliense
Camboriu SC Camboriu SC
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Real Noroeste Real Noroeste
Resende-RJ Resende-RJ
Cordino Cordino
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Bahia de Feira BA Bahia de Feira BA
Falcon FC Falcon FC
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
CA Patrocinense CA Patrocinense
Athletic Club MG Athletic Club MG
Santo Andre Santo Andre
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Caxias RS Caxias RS
Iguatu CE Iguatu CE
Campinense Campinense
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Concordia AC Concordia AC
XV de Piracicaba XV de Piracicaba
Cascavel PR Cascavel PR
Ag. Maraba Ag. Maraba
Nacional(AM) Nacional(AM)
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Vitoria ES Vitoria ES
Aimore RS Aimore RS
Independente Sao Joseense PR Independente Sao Joseense PR
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Tuna Luso Tuna Luso
CS Sergipe CS Sergipe
Reet Reet
ASA AL ASA AL
Alagoinhas Atletico BA Alagoinhas Atletico BA
Ferroviario CE Ferroviario CE
Parnahyba PI Parnahyba PI
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
katalang BA katalang BA
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Globo Globo
Operario MS Operario MS
Inter de Limeira Inter de Limeira
Caucaia CE Caucaia CE
Maranhao Maranhao
Sao Francisco AC Sao Francisco AC
Trem-AP Trem-AP
EC Jacuipense EC Jacuipense
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
Princesa AM Princesa AM
Humaita AC Humaita AC
Santa Cruz PE Santa Cruz PE
Pacajus Pacajus
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Jazz Pori Jazz Pori
Poxyt Poxyt
Colombia Regional League Colombia Regional League
Vòng
Sol de Oriente Sol de Oriente
Rionegro Aguilas Reserves Rionegro Aguilas Reserves
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 18
Al Akhdar Al Akhdar
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Nasr Benghazi Al-Nasr Benghazi
AlHilal AlHilal
Peru B League Peru B League
Vòng
Union Huaral Union Huaral
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
Santos FC Lima Santos FC Lima
Dep.San Martin Dep.San Martin
CD Alfonso Ugarte de Puno CD Alfonso Ugarte de Puno
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
International Miami B International Miami B
Cincinnati II Cincinnati II
Cúp quốc gia Na Uy Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Kristiansund BK Kristiansund BK
Molde Molde
Baerum SK Baerum SK
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Viking Viking
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Itaborai Profute Itaborai Profute
St.Cristobal RJ St.Cristobal RJ
Argentina Championship Women Argentina Championship Women
UAI Urquiza (nữ) UAI Urquiza (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 7
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
Stjarnan (nữ) Stjarnan (nữ)
Cúp Toulon Tournament Cúp Toulon Tournament
Vòng bảng
Saudi Arabia U23 Saudi Arabia U23
Venezuela U23 Venezuela U23
France U18 France U18
Costa Rica U23 Costa Rica U23
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
Union Edelweiss Union Edelweiss
Micheldorf Micheldorf
FC Wacker Innsbruck FC Wacker Innsbruck
SV Innsbruck SV Innsbruck
SV Kematen SV Kematen
Mayrhofen Mayrhofen
SV Wienerberger SV Wienerberger
Slovan HAC Slovan HAC
ASV 13 Vienna ASV 13 Vienna
Post SV Wien Post SV Wien
ASV Spratzern ASV Spratzern
Langenrohr Langenrohr
ASV Schrems ASV Schrems
Haitzendorf Haitzendorf
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 30
Jablonec B Jablonec B
Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng
Pomigliano (nữ) Pomigliano (nữ)
Lazio (nữ) Lazio (nữ)
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Novo Hamburgo RS U20 Novo Hamburgo RS U20
Riograndense U20 Riograndense U20
Brasil De Farroupilha/RS U20 Brasil De Farroupilha/RS U20
Caxias RS U20 Caxias RS U20
Aparecidense U20 Aparecidense U20
Trindade AC Youth Trindade AC Youth
Guanabara City U20 Guanabara City U20
Vianopolis U20 Vianopolis U20
Goias U20 Goias U20
Atletico Goianiense U20 Atletico Goianiense U20
Aseev U20 Aseev U20
Vila Nova (Youth) Vila Nova (Youth)
Jordan Sh Cup Jordan Sh Cup
Vòng bảng
Moghayer Al Sarhan Moghayer Al Sarhan
Shabab AlOrdon Shabab AlOrdon
Ramtha Club Ramtha Club
Maan Maan
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Amazonas FC Amazonas FC
Botafogo PB Botafogo PB
Pouso Alegre Pouso Alegre
Confianca SE Confianca SE
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Altos/PI Altos/PI
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
America FC Natal RN America FC Natal RN
Floresta CE Floresta CE
Sao Bernardo Sao Bernardo
Aparecidense GO Aparecidense GO
Brusque FC Brusque FC
Centro Sportivo Alagoano Centro Sportivo Alagoano
Manaus (AM) Manaus (AM)
Figueirense Figueirense
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Smouha SC Smouha SC
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Ismaily Ismaily
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
Aswan Aswan
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Holland Ligue 3 Holland Ligue 3
Vòng
SteDoCo SteDoCo
TEC TEC
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Defensores de Belgrano (nữ) Defensores de Belgrano (nữ)
Estudiantes LP (nữ) Estudiantes LP (nữ)
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Tristan Suarez Reserves Tristan Suarez Reserves
CA Brown de Adrogue Reserves CA Brown de Adrogue Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 11
FC Dallas FC Dallas
St. Louis City St. Louis City
Los Angeles FC Los Angeles FC
Atlanta United Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá