Chiêm ngưỡng SVĐ tổ chức các trận đấu của ĐT Olympic Việt Nam tại ASIAD 19

SVĐ Linping sẽ là nơi tổ chức các trận đấu của ĐT Olympic Việt Nam tại ASIAD 19. Đây là sân vận động nhỏ bé nhưng hiện đại của Trung Quốc.

Cụ thể, cả 3 trận đấu của ĐT Olympic Việt Nam tại ASIAD 19 sẽ diễn ra trên sân vận động Linping. Ngoài các trận vòng bảng, sân Linping sẽ không tổ chức các trận khác.

Chiêm ngưỡng SVĐ tổ chức các trận đấu của ĐT Olympic Việt Nam tại ASIAD 19 - Ảnh 2
Trung tâm thể thao Lâm Bình với SVĐ, nhà thi đấu và khu thể thao dưới nước - Ảnh BTC

SVĐ Linping nằm trong Trung tâm thể thao Lâm Bình (Linping), có địa chỉ tại quận Lâm Bình, thành phố Hàng Châu, tỉnh Chiết Giang, Trung Quốc. Trung tâm thể thao Lâm Bình có diện tích 95.000 mét vuông, sở hữu sân bóng, đường chạy điền kinh, cung thể thao dưới nước, một khu tập luyện, khu thể thao trong nhà (nhà thi đấu) và một sân chơi có thể chống được bão, lũ.

SVĐ bóng đá Linping sở hữu hơn 10.000 chỗ ngồi, có đường chạy điền kinh tiêu chuẩn 400m. Mặt cỏ ở đây là cỏ tự nhiên kết hợp nhân tạo. Ghế ngồi của sân của màu sắc khác nhau, được hỗ trợ đèn LED để tiết kiệm năng lượng và trình diễn nghệ thuật.

Chiêm ngưỡng SVĐ tổ chức các trận đấu của ĐT Olympic Việt Nam tại ASIAD 19 - Ảnh 1
SVĐ ngoài trời Lâm Bình sở hữu mặt cỏ tự nhiên kết hợp nhân tạo - Ảnh BTC

Ngoài sân bóng đá, Trung tâm thể thao Lâm Bình có sân thi đấu trong nhà với 4.000 chỗ ngồi. Sân này có 2 màn hình LED và một màn hình 360 độ nằm giữa sân. Hệ thống âm thanh cũng được kết nối để khán giả có trải nghiệm tốt nhất.

Trung tâm thể thao Lâm Bình dự kiến tổ chức các trận vòng loại, vòng bảng của môn bóng đá, bóng chuyền. Môn karate sẽ diễn ra trọn vẹn tại địa điểm này. Trung tâm thể thao Lâm Bình được mở rộng như hiện tại để tổ chức ASIAD 19.

TIN LIÊN QUAN
Phân nhóm hạt giống VCK U23 châu Á 2024: Việt Nam có thể cùng bảng Nhật Bản, Thái Lan

Phân nhóm hạt giống VCK U23 châu Á 2024: Việt Nam có thể cùng bảng Nhật Bản, Thái Lan

U23 Việt Nam 13/09/2023

iThethao.vn cung cấp danh sách phân nhóm hạt giống VCK U23 châu Á 2024. Theo đó, U23 Việt Nam nằm ở nhóm hạt giống số 2.

HLV Shin Tae Yong muốn có tuyển thủ quốc gia Indonesia dự VCK U23 châu Á 2024

HLV Shin Tae Yong muốn có tuyển thủ quốc gia Indonesia dự VCK U23 châu Á 2024

HLV ĐT U23 Indonesia lo ngại nhiều cầu thủ quốc gia Indonesia sẽ không thể tham dự VCK U23 châu Á 2024.

Iran khiếu nại thất bại, Malaysia chính thức giành vé dự VCK U23 châu Á 2024

Iran khiếu nại thất bại, Malaysia chính thức giành vé dự VCK U23 châu Á 2024

U23 Malaysia chính thức có vé dự VCK U23 châu Á 2024 sau khi Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) từ chối khiếu nại của Iran.

U23 Thái Lan không dùng cầu thủ quá tuổi, thay mới lực lượng tại ASIAD 19

U23 Thái Lan không dùng cầu thủ quá tuổi, thay mới lực lượng tại ASIAD 19

Thái Lan vừa công bố danh sách dự môn bóng đá nam ASIAD 19. Đáng chú ý khi họ không dùng cầu thủ quá tuổi ở giải lần này.

Elavarasan bất ngờ từ chức HLV trưởng U23 Malaysia

Elavarasan bất ngờ từ chức HLV trưởng U23 Malaysia

HLV Elavarasan vừa từ chức HLV trưởng U23 Malaysia. LĐBĐ Malaysia (FAM) đã thông báo thay đổi này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Olympic Thái Lan, Indonesia đụng độ thử thách cực đại ở vòng 1/8 ASIAD 19

Olympic Thái Lan, Indonesia đụng độ thử thách cực đại ở vòng 1/8 ASIAD 19

Các đại diện của Đông Nam Á như ĐT Olympic Thái Lan và ĐT Olympic Indonesia được dự đoán sẽ gặp nhiều khó khăn ở vòng 1/8 ASIAD 19.

Olympic Việt Nam thất bại ở ASIAD 19: Một bước lùi cho vạn bước tiến

Olympic Việt Nam thất bại ở ASIAD 19: Một bước lùi cho vạn bước tiến

Olympic Việt Nam đã không thể tạo ra bất ngờ nào trước Olympic Saudi và chịu thất bại với tỷ số 1-3, qua đó chính thức nói lời chia tay với ASIAD 2023 ngay tại vòng bảng. Tuy nhiên, nếu phân tích sâu hơn, kết quả này không phải là thảm họa.

CĐV Đông Nam Á phản ứng trái chiều khi ĐT Olympic Việt Nam bị loại sớm ở ASIAD 19

CĐV Đông Nam Á phản ứng trái chiều khi ĐT Olympic Việt Nam bị loại sớm ở ASIAD 19

Người hâm mộ bóng đá Đông Nam Á có những phản ứng khác nhau khi ĐT Olympic Việt Nam thua Saudi Arabia và bị loại sớm ở ASIAD 19.

HLV Hoàng Anh Tuấn: Olympic Việt Nam chơi không đúng sức tại ASIAD 19

HLV Hoàng Anh Tuấn: Olympic Việt Nam chơi không đúng sức tại ASIAD 19

HLV Hoàng Anh Tuấn cho rằng các cầu thủ ĐT Olympic Việt Nam đã gặp nhiều áp lực về tâm lí nên chơi không đúng sức ở ASIAD 19.

ASIAD 19: 3 đội Đông Nam Á mở hội, Olympic Việt Nam nếm trái đắng

ASIAD 19: 3 đội Đông Nam Á mở hội, Olympic Việt Nam nếm trái đắng

Trong 4 đại diện Đông Nam Á góp mặt tại ASIAD 2023, Indonesia, Thái Lan, Myanmar đều đã có vé vào vòng 1/8, ngoại trừ Olympic Việt Nam là cái tên duy nhất bị loại.

Đội hình ra sân Olympic Việt Nam vs Saudi Arabia: Sỹ Huy tiếp tục dự bị cho Văn Chuẩn

Đội hình ra sân Olympic Việt Nam vs Saudi Arabia: Sỹ Huy tiếp tục dự bị cho Văn Chuẩn

iThethao.vn cung cấp đội hình ra sân Olympic Việt Nam vs Saudi Arabia: Đội trưởng Sỹ Huy tiếp tục ngồi dự bị ở ASIAD 19.

Link xem trực tiếp U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia, 18h30 ngày 24/9

Link xem trực tiếp U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia, 18h30 ngày 24/9

Link xem trực tiếp U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia hôm nay, link xem bóng đá trực tuyến U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia có bình luận tiếng Việt mới nhất.

Xem U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia trực tiếp trên kênh nào? Cập nhật các kênh truyền hình trực tiếp ASIAD, U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia lúc 18h30 ngày 24/9.

HLV Hoàng Anh Tuấn để ngỏ khả năng dùng Phan Tuấn Tài trước U23 Saudi Arabia

HLV Hoàng Anh Tuấn để ngỏ khả năng dùng Phan Tuấn Tài trước U23 Saudi Arabia

Chia sẻ trước truyền thông, HLV đội U23 Việt Nam Hoàng Anh Tuấn đã nói ông hy vọng hậu vệ Phan Tuấn Tài có thể trở lại trong trận đấu với U23 Saudi Arabia, trong bối cảnh thể trạng anh tiến triển tốt.

U23 Việt Nam tập dưới mưa trước trận cầu sinh tử ở vòng bảng ASIAD 19

U23 Việt Nam tập dưới mưa trước trận cầu sinh tử ở vòng bảng ASIAD 19

Một ngày sau trận thua U23 Iran, các cầu thủ U23 Việt Nam đã trở lại tập luyện. Toàn đội tập luyện với thái độ chuyên cần, dù phải rèn luyện dưới tiết trời mưa lạnh của Trung Quốc.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Luton Town Luton Town
Burnley Burnley
Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
Group
Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
Sociedad Sociedad
Union Berlin Union Berlin
Sporting Braga Sporting Braga
Napoli Napoli
Real Madrid Real Madrid
Manchester United Manchester United
Galatasaray Galatasaray
FC Copenhagen FC Copenhagen
Bayern Munchen Bayern Munchen
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Sevilla Sevilla
Inter Milan Inter Milan
Benfica Benfica
Lens Lens
Arsenal Arsenal
Cúp FA Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Hornchurch Hornchurch
Aveley Aveley
Needham Market Needham Market
Peterborough Sports Peterborough Sports
Slough Town Slough Town
Salisbury FC Salisbury FC
Worksop Town Worksop Town
Blyth Spartans Blyth Spartans
Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic FC
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 10
Birmingham City Birmingham City
Huddersfield Town Huddersfield Town
Ipswich Town Ipswich Town
Hull City Hull City
Middlesbrough Middlesbrough
Cardiff City Cardiff City
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Millwall Millwall
West Brom West Brom
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Stoke City Stoke City
Southampton Southampton
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 11
Puebla Puebla
Monterrey Monterrey
Club America Club America
Pachuca Pachuca
AFC Champions League AFC Champions League
Group
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
Mumbai City Mumbai City
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Al Hilal Al Hilal
Al-Feiha Al-Feiha
Pakhtakor Pakhtakor
Al Ain Al Ain
FC Ahal FC Ahal
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Czech Republic U16 Czech Republic U16
Slovakia U16 Slovakia U16
AFC Cup AFC Cup
Group
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Al Wihdat Amman Al Wihdat Amman
Al Ittihad (SYR) Al Ittihad (SYR)
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 9
AD Alcorcon AD Alcorcon
Albacete Albacete
Levante Levante
Villarreal B Villarreal B
Tenerife Tenerife
Racing Santander Racing Santander
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 7
Bordeaux Bordeaux
Caen Caen
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 7
Willem II Willem II
FC Oss FC Oss
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Versailles 78 Versailles 78
Sochaux Sochaux
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 11
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Gillingham Gillingham
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Bradford City Bradford City
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Crawley Town Crawley Town
Walsall Walsall
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Grimsby Town Grimsby Town
Barrow Barrow
Harrogate Town Harrogate Town
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Mansfield Town Mansfield Town
Wrexham Wrexham
Morecambe Morecambe
Accrington Stanley Accrington Stanley
Newport County Newport County
Colchester United Colchester United
Notts County Notts County
Swindon Town Swindon Town
Stockport County Stockport County
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Sutton United Sutton United
Salford City Salford City
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 9
SC Verl SC Verl
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Viktoria koln Viktoria koln
Ingolstadt Ingolstadt
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
SV Sandhausen SV Sandhausen
Saarbrucken Saarbrucken
VFB Lubeck VFB Lubeck
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 12
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
Celaya FC Celaya FC
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 12
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
Litex Lovech Litex Lovech
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
PFK Montana PFK Montana
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
JKT Tanzania JKT Tanzania
Mashujaa FC Mashujaa FC
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 5
Sepahan Sepahan
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 7
Billericay Town Billericay Town
Canvey Island Canvey Island
Kosovo Division 1 Kosovo Division 1
Vòng
KF Trepca Mitrovice KF Trepca Mitrovice
KF Ferizaj KF Ferizaj
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Cortulua Cortulua
Real Cartagena Real Cartagena
Leones Leones
Valledupar FC Valledupar FC
UEFA Youth League U19 UEFA Youth League U19
Group
Manchester United U19 Manchester United U19
Galatasaray U19 Galatasaray U19
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
Bayern Munchen U19 Bayern Munchen U19
PSV Eindhoven U19 PSV Eindhoven U19
Sevilla U19 Sevilla U19
AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
Klaipedos FM U19 Klaipedos FM U19
Burundi League Burundi League
Vòng 7
Telaviv FC Telaviv FC
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
England Conference England Conference
Vòng 14
Dorking Dorking
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Eastleigh Eastleigh
Ebbsfleet United Ebbsfleet United
Gateshead Gateshead
Wealdstone FC Wealdstone FC
Oldham Athletic Oldham Athletic
Maidenhead United Maidenhead United
Solihull Moors Solihull Moors
Rochdale Rochdale
Southend United Southend United
Oxford City Oxford City
Altrincham Altrincham
Aldershot Town Aldershot Town
Woking Woking
Halifax Town Halifax Town
Barnet Barnet
AFC Fylde AFC Fylde
Chesterfield Chesterfield
Bromley Bromley
Dagenham Redbridge Dagenham   Redbridge
York City York City
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Millwall U21 Millwall U21
Queens Park R U21 Queens Park R U21
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 6
Trelleborg U21 Trelleborg U21
Halmstads U21 Halmstads U21
Gais Goteborg U21 Gais Goteborg U21
Orgryte U21 Orgryte U21
Israel C League Israel C League
Vòng
Hapoel Yafia Hapoel Yafia
MS Tirat HaCarmel MS Tirat HaCarmel
Hapoel Ironi Gedera Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ironi Kiryat Gat Beitar Ironi Kiryat Gat
Ironi Beit Dagan Ironi Beit Dagan
AC Hamachtesh Givataim AC Hamachtesh Givataim
Beitar Ramat Gan Beitar Ramat Gan
Hapoel Azor Hapoel Azor
Israel Youth League Israel Youth League
Vòng
Hakoach Macabi Ramat Gan U19 Hakoach Macabi Ramat Gan U19
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
Maccabi Achi Nazareth U19 Maccabi Achi Nazareth U19
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
Beitar Nes Tubruk U19 Beitar Nes Tubruk U19
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
Ihud Bnei Shfaram U19 Ihud Bnei Shfaram U19
Maccabi Tzur ShalomU19 Maccabi Tzur ShalomU19
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Bán kết
Fortaleza Fortaleza
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Israel B League Israel B League
Vòng 1
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Silkeborg IF Reserve Silkeborg IF Reserve
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 7
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 17
Energetik-BGU Minsk Energetik-BGU Minsk
BATE Borisov BATE Borisov
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 28
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
Germany Landespokal Germany Landespokal
FC Kray FC Kray
SSVg Velbert SSVg Velbert
Cúp quốc gia Slovenia Cúp quốc gia Slovenia
preliminaries
Sampion Celje Sampion Celje
Krsko Posavlje Krsko Posavlje
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 31
Mirassol Mirassol
Londrina PR Londrina PR
Slovakia Cup Slovakia Cup
Vòng 3
Lipany Lipany
Dolny Kubin Dolny Kubin
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
Bloemfontein Celtic Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Cape Town City Cape Town City
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kafr El Dawar Kafr El Dawar
Wadi Degla SC Wadi Degla SC
Telecom Egypt Telecom Egypt
Ghomhoreyet Shebin Ghomhoreyet Shebin
Olympic El Qanal Olympic El Qanal
Petrojet Petrojet
Raviena Raviena
Nasr Taadeen Nasr Taadeen
Abo Qair Semads Abo Qair Semads
Tanta Tanta
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 8
Ashton United Ashton United
Morpeth Town Morpeth Town
Atherton Collieries Atherton Collieries
Hyde F.C. Hyde F.C.
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 7
Al Kholood Al Kholood
Al-Ameade Al-Ameade
Uhud Uhud
Al-Jndal Al-Jndal
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
College 1975 FC College 1975 FC
St Joseph's FC St Joseph's FC
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B
Kosovo U17(nữ) Kosovo U17(nữ)
Armenia (nữ) U17 Armenia (nữ) U17
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 13
FC Memmingen FC Memmingen
TSV Buchbach TSV Buchbach
SV Schalding Heining SV Schalding Heining
Eintracht Bamberg Eintracht Bamberg
FSV Mainz 05 (Youth) FSV Mainz 05 (Youth)
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
GER D5 GER D5
Vòng
FSV Hollenbach FSV Hollenbach
BSV Holzhausen BSV Holzhausen
Würzburger FV Würzburger FV
DJK Ammerthal DJK Ammerthal
SSV Reutlingen 05 SSV Reutlingen 05
Villingen Villingen
ATSV Mutschelbach ATSV Mutschelbach
FV Ravensburg FV Ravensburg
FC Denzlingen FC Denzlingen
Bissingen Bissingen
ASV Cham ASV Cham
ASV Neumarkt ASV Neumarkt
VCK U17 Châu Âu VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Moldova U17 Moldova U17
Latvia U17 Latvia U17
Poland U17 Poland U17
Sweden U17 Sweden U17
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 11
Blackpool Blackpool
Derby County Derby County
Oxford United Oxford United
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Stevenage Borough Stevenage Borough
Portsmouth Portsmouth
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
Bristol Rovers Bristol Rovers
Port Vale Port Vale
Burton Albion Burton Albion
Wigan Athletic Wigan Athletic
Cambridge United Cambridge United
Barnsley Barnsley
Carlisle United Carlisle United
Peterborough United Peterborough United
Charlton Athletic Charlton Athletic
Exeter City Exeter City
Cheltenham Town Cheltenham Town
Fleetwood Town Fleetwood Town
Leyton Orient Leyton Orient
Lincoln City Lincoln City
Northampton Town Northampton Town
Reading Reading
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 17
Sporting Cristal Sporting Cristal
Sport Huancayo Sport Huancayo
Sport Boys Sport Boys
Cusco FC Cusco FC
FBC Melgar FBC Melgar
Carlos Manucci Carlos Manucci
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Alianza Lima Alianza Lima
San Marino San Marino
Vòng 4
Entai Ravi Tucci Entai Ravi Tucci
SP Libertas SP Libertas
Fiorentino Fiorentino
SP Cosmos SP Cosmos
Germany Landesliga (cup) Germany Landesliga (cup)
Feldmoching Feldmoching
SV Pullach SV Pullach
CONCACAF Central American Cup CONCACAF Central American Cup
CA Independente CA Independente
CD Motagua CD Motagua
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Karbach FC Karbach
Eintracht Trier Eintracht Trier
FV Diefflen FV Diefflen
Cosmos Koblenz Cosmos Koblenz
Bayern Alzenau Bayern Alzenau
Rot-Weiss Walldorf Rot-Weiss Walldorf
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
Hanauer SC 1960 Hanauer SC 1960
Arminia Ludwigshafen Arminia Ludwigshafen
Rot-Weiss Koblenz Rot-Weiss Koblenz
Goppinger SV Goppinger SV
FV Offenburg FV Offenburg
VfR Mannheim VfR Mannheim
SG Sonnenhof Grossaspach SG Sonnenhof Grossaspach
SV Oberachern SV Oberachern
1 FC Normannia Gmund 1 FC Normannia Gmund
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
Hünfelder SV Hünfelder SV
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
Helsingborg Helsingborg
Orebro Orebro
Gefle IF Gefle IF
Orgryte Orgryte
GAIS GAIS
Osters IF Osters IF
Cúp Quốc Gia Oman Cúp Quốc Gia Oman
preliminaries
Muscat Muscat
Sur Club Sur Club
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 11
FC Avan Academy FC Avan Academy
Urartu Urartu
Shirak Shirak
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 7
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Rio Ave U23 Rio Ave U23
Academico Viseu U23 Academico Viseu U23
Torreense U23 Torreense U23
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 6
Hungry Lions Hungry Lions
Orbit College Orbit College
Tshakhuma TM Tshakhuma TM
NB La Masia NB La Masia
Milford Milford
Magesi Magesi
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 8
Basingstoke Town Basingstoke Town
Merthyr Town Merthyr Town
Cúp Quốc Gia Nga Cúp Quốc Gia Nga
Group
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Rostov FK Rostov FK
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng
Cranborne Bullets Cranborne Bullets
Simba Bhora Simba Bhora
Romania Liga 4 Romania Liga 4
Vòng
CSC Liebling CSC Liebling
CSC Vointa Masloc CSC Vointa Masloc
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Match
Club America U23 Club America U23
Pachuca U23 Pachuca U23
Puebla U23 Puebla U23
Monterrey U23 Monterrey U23
Scottish Reserves League Scottish Reserves League
Vòng
Dundee U20 Dundee U20
Ayr United Reserve Ayr United Reserve
Hibernian FC (R) Hibernian FC (R)
Queens Park Reserves Queens Park Reserves
Kilmarnock (R) Kilmarnock (R)
Airdrieonians  Reserves Airdrieonians Reserves
Queen of South (R) Queen of South (R)
Dunfermline Reserves Dunfermline Reserves
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Mbarara City Mbarara City
Vipers Vipers
Kampala City Council FC Kampala City Council FC
Ma Lu Ma Lu
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Union Santa Fe Reserves Union Santa Fe Reserves
Boca Juniors Reserve Boca Juniors Reserve
Newell's Reserves Newell's Reserves
Tigre Reserves Tigre Reserves
Racing Club Reserves Racing Club Reserves
Sarmiento Junin Reserve Sarmiento Junin Reserve
Belgrano Reserves Belgrano Reserves
Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá