Thông tin trước trận U17 Trung Quốc vs U17 Campuchia, 11h00 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng đá U17 Trung Quốc vs U17 Campuchia, Vòng loại U17 châu Á 2023, 11h00 ngày 5/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U17 Campuchia vs U17 Trung Quốc hôm nay nhanh nhất.

Trận U17 Trung Quốc vs U17 Campuchia là trận đấu thuộc bảng G vòng loại U17 châu Á 2023. Bảng này còn có các đội là Australia và Bắc Mariana.

Australia là chủ nhà bảng này và được đánh giá cao nhất. Trung Quốc mạnh thứ hai. Do đó, Trung Quốc cần phải có những chiến thắng trước các đội yếu hơn để không lép vế khi đối đầu trực tiếp với đội chủ nhà.

Link xem trực tiếp bóng đá U17 Trung Quốc vs U17 Campuchia, 11h00 ngày 5/10 - Ảnh 1
U17 Trung Quốc vẫn đuọc đánh giá cao hơn Campuchia - Ảnh News.cn

Trung Quốc không được đánh giá cao ở công tác đào tạo trẻ. Tuy nhiên, Trung Quốc vẫn mạnh hơn nhiều so với các đội ở khu vực Đông Nam Á. Còn Campuchia chưa phải là một thế lực ở Đông Nam Á.

Campuchia phát triển mạnh bóng đá trẻ trong vài năm trở lại đây. Tuy nhiên, chừng đó là chưa đủ để họ cạnh tranh trong khu vực Đông Nam Á. Trong khi đó, Trung Quốc dù có sa sút cũng là một trong những đội bóng mạnh so với các nước phía nam.

U17 Campuchia có thể gây khó dễ với Trung Quốc nhưng nhiều khả năng đội bóng đến từ xứ sở tỷ dân vẫn thắng cuộc,.

Thông tin trận U17 Trung Quốc vs U17 Campuchia

Thời gian: 11h00 ngày 5/10

Sân: Sân vận động Shepparton Sports City, Victoria.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả bóng đá Inter Milan vs Barcelona, 02h00 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng đá Inter Milan vs Barcelona - Champions League, 02h00 ngày 5/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Inter Milan vs Barcelona hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Ajax vs Napoli, 02h00 ngày 5/10

Link xem trực tiếp bóng đá Ajax vs Napoli - Champions League, 02h00 ngày 5/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Ajax vs Napoli hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận futsal Thái Lan vs Tajikistan, 21h00 ngày 4/10

Link xem trực tiếp bóng đá futsal Thái Lan vs Tajikistan - VCK futsal châu Á, 21h00 ngày 4/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận futsal Thái Lan vs Tajikistan hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng đá Việt Nam vs Dortmund, 19h00 ngày 30/11

Link xem trực tiếp Việt Nam vs Dortmund - giao hữu trước thềm AFF Cup 2022, 19h00 ngày 30/11. iThethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Việt Nam vs Dortmund hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Việt Nam vs Dortmund trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Việt Nam vs Dortmund trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? iThethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Việt Nam vs Dortmund trong khuôn khổ giao hữu trước AFF Cup 2022 hôm nay lúc 19h00 ngày 30/11.

Link xem trực tiếp bóng đá Hà Nội vs Bình Định, 17h00 ngày 27/11

Link xem trực tiếp bóng đá Hà Nội vs Bình Định – Cúp Quốc gia, 17h00 ngày 27/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Hà Nội vs Bình Định hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá HAGL vs Hà Nội, 17h00 ngày 23/11

Link xem trực tiếp bóng đá HAGL vs Hà Nội - Bán kết Cúp Quốc gia, 17h00 ngày 23/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận HAGL vs Hà Nội hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Định vs Thanh Hóa, 17h00 ngày 23/11

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Định vs Thanh Hóa - Bán kết Cúp Quốc gia, 17h00 ngày 23/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bình Định vs Thanh Hóa hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Mỹ vs Xứ Wales, 02h00 ngày 22/11

Link xem trực tiếp bóng đá Mỹ vs Xứ Wales - World Cup 2022, 02h00 ngày 22/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Mỹ vs Xứ Wales hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Senegal vs Hà Lan, 23h00 ngày 21/11

Link xem trực tiếp bóng đá Senegal vs Hà Lan - World Cup 2022, 23h00 ngày 21/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Senegal vs Hà Lan hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Anh vs Iran, 20h00 ngày 21/11

Link xem trực tiếp bóng đá Anh vs Iran - World Cup 2022, 20h00 ngày 21/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Anh vs Iran hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Đan Mạch vs Tunisia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Đan Mạch vs Tunisia trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Đan Mạch vs Tunisia, World Cup lúc 20h00 ngày 22/11.

Xem trận Senegal vs Hà Lan trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Senegal vs Hà Lan trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Senegal vs Hà Lan, World Cup 2022 lúc 23h00 ngày 21/11.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Tigers
13:15
National United SC
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Independents
13:30
Kodagu FC
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá