Nhận định, soi kèo North Geelong Warriors vs Oakleigh Cannons, 17h00 ngày 08/08: Khách áp đảo

Nhận định North Geelong Warriors vs Oakleigh Cannons, 17h00 ngày 08/08, giải VĐ Bang Victoria, Úc. Dự đoán bóng đá, soi kèo nhà cái North Geelong Warriors vs Oakleigh Cannons chuẩn xác.

Nhận định, soi kèo Melbourne Knights vs Heidelberg United, 16h30 ngày 12/5: Khác ở động lực

Nhận định, soi kèo Melbourne Knights vs Heidelberg United, 16h30 ngày 12/5: Khác ở động lực

Nhận định bóng đá Melbourne Knights vs Heidelberg United hôm nay 16h30 ngày 12/5. Dự đoán, soi kèo Vô địch Victoria Úc Melbourne Knights vs Heidelberg United chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Port Melbourne Sharks vs Bentleigh Greens, 14h30 ngày 29/4: Đang đói gặp mồi ngon

Nhận định, soi kèo Port Melbourne Sharks vs Bentleigh Greens, 14h30 ngày 29/4: Đang đói gặp mồi ngon

Nhận định bóng đá Port Melbourne Sharks vs Bentleigh Greens hôm nay 14h30 ngày 29/4. Dự đoán, soi kèo Giải vô địch bang Victoria Port Melbourne Sharks vs Bentleigh Greens chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Green Gully vs Dandenong Thunder, 17h00 ngày 28/4: Khác biệt hoàn toàn

Nhận định, soi kèo Green Gully vs Dandenong Thunder, 17h00 ngày 28/4: Khác biệt hoàn toàn

Nhận định bóng đá Green Gully vs Dandenong Thunder hôm nay 17h00 ngày 28/4. Dự đoán, soi kèo Giải vô địch bang Victoria, Úc Green Gully vs Dandenong Thunder chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Melbourne Knights vs Green Gully, 16h30 ngày 24/4: Khó nhằn

Nhận định, soi kèo Melbourne Knights vs Green Gully, 16h30 ngày 24/4: Khó nhằn

Nhận định bóng đá Melbourne Knights vs Green Gully hôm nay 16h30 ngày 24/4. Dự đoán, soi kèo bóng đá Úc Melbourne Knights vs Green Gully chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, dự đoán South Melbourne vs Heidelberg United, 15h30 ngày 17/2: Khởi đầu khó khăn

Nhận định, dự đoán South Melbourne vs Heidelberg United, 15h30 ngày 17/2: Khởi đầu khó khăn

Nhận định South Melbourne vs Heidelberg United, 15h30 ngày 17/2 thuộc giải vô địch bang Úc 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo South Melbourne vs Heidelberg United chính xác nhất trên thethao.vn.

Euro Euro
Group
Slovakia Slovakia
Ukraine Ukraine
Ba Lan Ba Lan
Áo Áo
Hà Lan Hà Lan
Pháp Pháp
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 10
Flamengo Flamengo
Bahia Bahia
Palmeiras Palmeiras
Bragantino Bragantino
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Tatran LM Tatran LM
Ham-Kam Ham-Kam
KFUM Oslo KFUM Oslo
Legia Warszawa Legia Warszawa
Odra Opole Odra Opole
Brann Brann
Kristiansund BK Kristiansund BK
Molde Molde
Odd Grenland Odd Grenland
SV Ried SV Ried
Wacker Burghausen Wacker Burghausen
Farul Constanta Farul Constanta
Cherno More Varna Cherno More Varna
Benatky Nad Jizerou Benatky Nad Jizerou
Baumit Jablonec Baumit Jablonec
FK Shkendija 79 FK Shkendija 79
KF Tirana KF Tirana
MFK Skalica MFK Skalica
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
SK Prostejov SK Prostejov
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
FV Illertissen FV Illertissen
Gundelfingen Gundelfingen
TSV Karlburg TSV Karlburg
Schweinfurt 05 FC Schweinfurt 05 FC
TuS Blau-Weiss Lohne TuS Blau-Weiss Lohne
SV Wilhelmshaven SV Wilhelmshaven
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Chile U20 Chile U20
Paraguay U20 Paraguay U20
Ecuador U20 Ecuador U20
Canada U20 Canada U20
Copa America Copa America
Group
Argentina Argentina
Canada Canada
Peru Peru
Chile Chile
Malaysia Malaysia
Vòng 4
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
Kuala Lumpur City F.C. Kuala Lumpur City F.C.
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 14
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Cavalry FC Cavalry FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
USA Women Premier League USA Women Premier League
Vòng
Michigan Legends (nữ) Michigan Legends (nữ)
Elite 14 SC (nữ) Elite 14 SC (nữ)
Union KC (nữ) Union KC (nữ)
KC Courage (nữ) KC Courage (nữ)
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide Panthers Adelaide Panthers
Campbelltown City SC Campbelltown City SC
Croydon Kings Croydon Kings
Para Hills Knlghts SC Para Hills Knlghts SC
Australia U20 Australia U20
Vòng 13
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Bayswater U20 Bayswater U20
Western Knights U20 Western Knights U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
Pires U20 Pires U20
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Hartford Athletic Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Vòng
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 7
IBV Vestmannaeyjar Nữ IBV Vestmannaeyjar Nữ
UMF Selfoss Nữ UMF Selfoss Nữ
Afturelding Nữ Afturelding Nữ
IA Akranes Nữ IA Akranes Nữ
HK Kopavogur Nữ HK Kopavogur  Nữ
IR Reykjavik Nữ IR Reykjavik Nữ
National Primera Division Western Australia National Primera Division Western Australia
Vòng
Joondalup United Joondalup United
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
FFSA PL FFSA PL
Vòng 16
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 21
Manly United Manly United
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 19
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Jelgava Jelgava
FK Auda Riga FK Auda Riga
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
USA Women USA Women
Vòng 6
Orlando Pride Nữ Orlando Pride Nữ
Utah Royals Nữ Utah Royals Nữ
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 19
Preston Lions Preston Lions
Bentleigh greens Bentleigh greens
Langwarrin Langwarrin
Werribee City Werribee City
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Western United FC NPL Western United FC NPL
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
Kingston City Kingston City
Brunswick City Brunswick City
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Northcote City Northcote City
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 17
Sydney Olympic FC Nữ Sydney Olympic FC Nữ
UNSW FC (W) UNSW FC (W)
Australia Darwin Premier League Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Olympics Darwin Olympics
University Azzurri FC University Azzurri FC
Darwin Hearts Darwin Hearts
Mindil Aces Mindil Aces
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Forward Madison FC Forward Madison FC
Omaha Omaha
Australian cloth Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit Western Spirit
Springfield United Springfield United
Brisbane Knights Brisbane Knights
North Pine United North Pine United
Tajikistan Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe CSKA Pamir Dushanbe
Barkchi Hisor Barkchi Hisor
FC Kuktosh FC Kuktosh
Khujand Khujand
Singapore Singapore
Vòng 5
Hougang United FC Hougang United FC
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth) XV de Piracicaba (Youth)
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
Marilia (Youth) Marilia (Youth)
Velo Clube Youth Velo Clube Youth
OSTO youth team OSTO youth team
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
XV de Jau (Youth) XV de Jau (Youth)
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
Ituano (Youth) Ituano (Youth)
Sao Bento SP (Youth) Sao Bento SP (Youth)
Santos (Youth) Santos (Youth)
SC Aguai SP Youth SC Aguai SP Youth
Uniao Suzano Youth Uniao Suzano Youth
Santo Andre (Youth) Santo Andre (Youth)
Gremio Prudente SP (Youth) Gremio Prudente SP (Youth)
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
Gremio Novorizontin (Youth) Gremio Novorizontin (Youth)
Guarani SP (Youth) Guarani SP (Youth)
Ibrachina Youth Ibrachina Youth
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 12
Cooma Tigers Cooma Tigers
Monaro Panthers Monaro Panthers
OConnor Knights OConnor Knights
Canberra FC Canberra FC
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Salt City Salt City
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
Redlands FC Redlands FC
Ventura County Fusion Ventura County Fusion
Pathfinder FC Pathfinder FC
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Lansing City Lansing City
Kalamazoo Kalamazoo
Ocean City Noreasters Ocean City Noreasters
LVU Rush LVU Rush
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Bostong Bostong
Bavarian Bavarian
Minneapolis City SC Minneapolis City SC
Twin City Toucans Twin City Toucans
AC Houston Sur AC Houston Sur
Utah United Utah United
Flatirons Rush Flatirons Rush
FC Tucson FC Tucson
Hippocampus of southern California Hippocampus of southern California
Midlakes United Midlakes United
Nani Lian Nani Lian
United PDX United PDX
Ballard Football Club Ballard Football Club
Almaden FC Almaden FC
Davis Legacy SC Davis Legacy SC
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 21
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
Canterbury Bankstown FC Canterbury Bankstown FC
Nepean Football Club Nepean Football Club
Mt Druitt Town Rangers FC Mt Druitt Town Rangers FC
Bankstown City Lions Bankstown City Lions
Bulls Academy Bulls Academy
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 15
FK Panevezys B FK Panevezys B
FK Minija FK Minija
Atomsfera Mazeikiai Atomsfera Mazeikiai
Babrungas Babrungas
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
Garr and Ava Garr and Ava
Banga Gargzdai B Banga Gargzdai B
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
Hegelmann Litauen II Hegelmann Litauen II
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 13
Smorgon FC Smorgon FC
Slutsksakhar Slutsk Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel FC Gomel
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 13
Froso IF Froso IF
Bergnasets AIK Bergnasets AIK
USL W-League Women USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ) Minnesota Aurora FC (nữ)
Milwaukee Bavarian SC (nữ) Milwaukee Bavarian SC (nữ)
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Orn Horten U19 Orn Horten U19
Flint U19 Flint U19
Grorud U19 Grorud U19
Ullensaker U19 Ullensaker U19
Nhật bản Nhật bản
Vòng 14
NGU Nagoya Nữ NGU Nagoya Nữ
AS Harima ALBION Nữ AS Harima ALBION Nữ
Setagaya Sfida Nữ Setagaya Sfida Nữ
IGA Kunoichi Nữ IGA Kunoichi Nữ
Shizuoka Sangyo University Nữ Shizuoka Sangyo University Nữ
Ehime FC  Nữ Ehime FC Nữ
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 16
Brisbane Strikers Brisbane Strikers
Ipswich City Ipswich City
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 13
Martin Ledesma Martin Ledesma
Rubio nu Rubio nu
Guairena Guairena
Deportivo Santani Deportivo Santani
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 11
Ceara Ceara
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
U21 Nga U21 Nga
Vòng 11
FK Ural Youth FK Ural Youth
FC Terek Groznyi Youth FC Terek Groznyi Youth
FK Nizhny Novgorod Youth FK Nizhny Novgorod Youth
CSKA Moscow  (R) CSKA Moscow (R)
Chertanovo Moscow Youth Chertanovo Moscow Youth
FK Rostov Youth FK Rostov Youth
Fakel Youth Fakel Youth
FK Orenburg Youth FK Orenburg Youth
Zenit St.Petersburg Youth Zenit St.Petersburg Youth
Dinamo Moscow Youth Dinamo Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth Krylya Sovetov Samara Youth
Spartak Moscow Youth Spartak Moscow Youth
Baltika Kaliningrad Youth Baltika Kaliningrad Youth
Lokomotiv Moscow Youth Lokomotiv Moscow Youth
Strogino Youth Strogino Youth
FK Krasnodar Youth FK Krasnodar Youth
Rubin Kazan (R) Rubin Kazan (R)
Konopliev Youth Konopliev Youth
PFC Sochi Youth PFC Sochi Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Latvia Cup Latvia Cup
Vòng 3
Parks Academy Parks Academy
Beitar Riga Mariners Beitar Riga Mariners
Rigas Futbola Skola Rigas Futbola Skola
FK Ventspils FK Ventspils
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
Olaine Olaine
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
Skanstes SK Skanstes SK
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 12
Ulytau Zhezkazgan Ulytau Zhezkazgan
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FC Jetisay FC Jetisay
FK Arys FK Arys
Ekibastuzets Ekibastuzets
SD Family SD Family
Yassy Turkistan Yassy Turkistan
Altay FK Altay FK
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 13
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Verspah Oita Verspah Oita
Criacao Shinjuku Criacao Shinjuku
Kochi United Kochi United
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
Honda FC Honda FC
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 15
Chuncheon Citizen Chuncheon Citizen
Paju Citizen FC Paju Citizen FC
Northern Ireland Women's Super Northern Ireland Women's Super
Vòng
Mid Ulster (nữ) Mid Ulster (nữ)
Linfield (nữ) Linfield (nữ)
Derry City (nữ) Derry City (nữ)
Larne FC (nữ) Larne FC (nữ)
Lisburn Rangers (nữ) Lisburn Rangers (nữ)
Glentoran (nữ) Glentoran (nữ)
Cliftonville LFC (nữ) Cliftonville LFC (nữ)
Lisburn (nữ) Lisburn (nữ)
BRA D4 BRA D4
Vòng
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp QG Venezuela Cúp QG Venezuela
Vòng 1
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
Angostura FC Angostura FC
Algeria Womens Cup Algeria Womens Cup
CF Akbou(nữ) CF Akbou(nữ)
FC Constantine(nữ) FC Constantine(nữ)
OFC Nations Cup OFC Nations Cup
Group
New Caledonia New Caledonia
Solomon Islands Solomon Islands
Vanuatu Vanuatu
New Zealand New Zealand
Samoa Samoa
Papua New Guinea Papua New Guinea
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
Brisbane Olympic United FC Brisbane Olympic United FC
U16 Đông Nam Á U16 Đông Nam Á
Group
Laos U16 Laos U16
Philippines U16 Philippines U16
Indonesia U16 Indonesia U16
Singapore U16 Singapore U16
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Innstranden Innstranden
Skjervoy Skjervoy
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
Sola Sola
Melhus Melhus
Mosjoen Mosjoen
froya froya
Os Turn Fotball Os Turn Fotball
Baerum SK Baerum SK
Assiden Assiden
Traff Traff
Kristiansund B Kristiansund B
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Columbus Crew B Columbus Crew B
Chicago flame B Chicago flame B
Australia NPL Victoria U23 Australia NPL Victoria U23
Vòng 19
Avondale U23 Avondale U23
Manningham United Blues U23 Manningham United Blues U23
South Melbourne U23 South Melbourne U23
Altona Magic U23 Altona Magic U23
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 16
JFA Academy Fukushima Nữ JFA Academy Fukushima  Nữ
Kibi International University Nữ Kibi International University Nữ
Yamato Sylphid Nữ Yamato Sylphid Nữ
Fukuoka AN Nữ Fukuoka AN Nữ
Diosa Izumo Nữ Diosa Izumo Nữ
Diavorosso Hiroshima Nữ Diavorosso Hiroshima Nữ
Veertien Mie Nữ Veertien Mie Nữ
Okayama Yunogo Belle Nữ Okayama Yunogo Belle Nữ
SEISA OSA Rheia Nữ SEISA OSA Rheia Nữ
Tsukuba FC Nữ Tsukuba FC Nữ
FC Imabari Nữ FC Imabari Nữ
Fujizakura Yamanashi Nữ Fujizakura Yamanashi Nữ
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 9
Trottur Reykjavik Nữ Trottur Reykjavik Nữ
Stjarnan Gardabaer Nữ Stjarnan Gardabaer Nữ
Keflavik Nữ Keflavik  Nữ
Tindastoll Neisti  Nữ Tindastoll Neisti Nữ
Thor KA Akureyri Nữ Thor KA Akureyri Nữ
Fylkir Nữ Fylkir Nữ
Valur Nữ Valur Nữ
Hafnarfjordur Nữ Hafnarfjordur Nữ
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 26
Khangarid Klub Khangarid Klub
Bavarians FC Bavarians FC
Tuv Buganuud Tuv Buganuud
Khovd Khovd
China U21 League China U21 League
Vòng 4
Nantong Zhiyun U21 Nantong Zhiyun U21
Zhejiang Greentown U21 Zhejiang Greentown U21
Tianjin Jinmen Tiger U21 Tianjin Jinmen Tiger U21
Henan Football Club U21 Henan Football Club U21
Meizhou Hakka U21 Meizhou Hakka U21
Shanghai Shenhua U21 Shanghai Shenhua U21
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 19
Melbourne Knights Melbourne Knights
Moreland City Moreland City
South Melbourne South Melbourne
Altona Magic Altona Magic
Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers
Oakleigh Cannons Oakleigh Cannons
Avondale FC Avondale FC
Manningham United Blues Manningham United Blues
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 15
Holland Park Hawks FC Holland Park Hawks FC
Bayside United FC Bayside United FC
Souths United Souths United
Ipswich knights SC Ipswich knights SC
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 13
Dynamo Moscow Nữ Dynamo Moscow Nữ
Rubin Kazan Nữ Rubin Kazan Nữ
FK Rostov Nữ FK Rostov Nữ
Krasnodar FK Nữ Krasnodar FK Nữ
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Essendon Royals Nữ Essendon Royals Nữ
Heidelberg United Nữ Heidelberg United Nữ
FC Bulleen Lions Nữ FC Bulleen Lions Nữ
Boroondara Eagles Nữ Boroondara Eagles Nữ
Bentleigh Greens (W) Bentleigh Greens (W)
Emerging Athlete Program Nữ Emerging Athlete Program Nữ
Alamein Nữ Alamein Nữ
South Melbourne Nữ South Melbourne Nữ
Preston Lions Nữ Preston Lions Nữ
Box Hill Nữ Box Hill Nữ
Brunswick Juventus Nữ Brunswick Juventus Nữ
Calder United SC Nữ Calder United SC Nữ
Uzbek League Uzbek League
Vòng 12
Kuruvchi Bunyodkor Kuruvchi Bunyodkor
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Pakhtakor Pakhtakor
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Melbourne City U23 Melbourne City U23
Northcote City U23 Northcote City U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Bentleigh Greens U23 Bentleigh Greens U23
Langwarrin U23 Langwarrin U23
Werribee City U23 Werribee City U23
Melbourne Victory U23 Melbourne Victory U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Western United FC U23 Western United FC U23
North Geelong Warriors U23 North Geelong Warriors U23
Kingston City U23 Kingston City U23
Brunswick City U23 Brunswick City U23
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 12
Al Ahly SC Al Ahly SC
El Daklyeh El Daklyeh
Zamalek Zamalek
Pharco Pharco
hạng 2 Trung Quốc hạng 2 Trung Quốc
Vòng 13
Xi an Ronghai Xi an Ronghai
Hubei Istar Hubei Istar
Cúp Quốc Gia Tunisia Cúp Quốc Gia Tunisia
Quarterfinals
C.A.Bizertin C.A.Bizertin
Sporting Ben Arous Sporting Ben Arous
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
UAI Urquiza (nữ) UAI Urquiza (nữ)
Platense (nữ) Platense (nữ)
Norway Youth Cup Norway Youth Cup
Nardo U19 Nardo U19
Rana FK U19 Rana FK U19
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 16
Adamstown Rosebuds FC Adamstown Rosebuds FC
Maitland Maitland
Cup FA Trung Quốc Cup FA Trung Quốc
Vòng 4
Shanghai Changning Shanghai Changning
Chengdu Rongcheng FC Chengdu Rongcheng FC
ShaanXi Union ShaanXi Union
Changchun Yatai Changchun Yatai
Guangxi Hengchen Guangxi Hengchen
Shanghai Port Shanghai Port
Foshan Nanshi Foshan Nanshi
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Yunnan Yukun Yunnan Yukun
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Rizhao Yuqi Rizhao Yuqi
Henan Football Club Henan Football Club
Guangxi Pingguo Haliao Guangxi Pingguo Haliao
Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns

Tin nổi bật

Nhận định bóng đá