Tỷ lệ kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6

Nhận định, dự đoán kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6, Chung kết FA Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo hiệp 1 trận Man City vs MU chính xác nhất trên iThethao.

Nhận định, dự đoán kèo châu Á hiệp 1 Man City vs MU

Vào đêm nay, Wembley sẽ diễn ra trận chung kết FA Cup giữa Man City và MU. Dù họ là hai gã khổng lồ của bóng đá Anh nhưng Man City được đánh giá vượt trội, và điều đó được thể hiện qua kèo châu Á. Trên sàn giao dịch, Man City được xếp chiếu trên chấp 0:1/2 trong kèo hiệp 1. Đây là tỉ lệ cao so với tính chất của một trận chung kết.

Tỷ lệ kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6 - Ảnh 1

Trong quá khứ, Man City từng không phải là đối thủ của MU nhưng hiện tại thì ngược lại. Man City toàn thắng cả 4 trận gần nhất trước MU. Đáng nói, hàng công của Man City ghi tối thiểu 2 bàn vào lưới đối thủ cùng thành phố mỗi trận. Ngay cả khi Pep Guardiola sử dụng đội hình dự bị, họ vẫn được đánh giá trên cơ.

iThethao lựa chọn: Man City -1/4

Nhận định, dự đoán tài xỉu hiệp 1 Man City vs MU

Tỷ lệ kèo hiệp 1 Man City vs MU, 21h00 ngày 3/6 - Ảnh 2

Tỉ lệ tài xỉu hiệp 1 được niêm yết ở mốc 1 1/4. Đánh giá cao khả năng thắng của Man City nhưng không dễ bùng nổ bàn thắng ở hiệp 1. Cần biết rằng 5/8 trận đối đầu gần nhất giữa 2 đội chỉ có tối đa 1 bàn trong hiệp 1. Cùng với đó, 5/7 trận gần nhất của MU cũng có chung kịch bản. Qủy đỏ sẽ nhập cuộc thận trọng với hy vọng đá rình rập và tìm ra sơ hở của đối thủ. Bởi lẽ, nếu chơi đôi công với Man City thì chẳng khác nào màn tự sát.

iThethao lựa chọn: Xỉu 1 1/4

Đội hình dự kiến:

- Man City: Ederson; Ake, Dias, Akanji; Rodri, Stones; Grealish, Gundogan, De Bruyne, B.Silva; Haaland.

- MU: De Gea; Varane, Lindelof, Shaw, Wan Bissaka; Casemiro, Erkisen; Bruno, Fred, Sancho; Rashford.

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ HIỆP 1: Man City 1-0 MU

 

TIN LIÊN QUAN
Nhận định, soi kèo Zenit vs Baltika Kaliningrad, 21h15 ngày 3/10: Chủ nhà trút giận

Nhận định, soi kèo Zenit vs Baltika Kaliningrad, 21h15 ngày 3/10: Chủ nhà trút giận

Nhận định bóng đá Zenit vs Baltika Kaliningrad, 21h15 ngày 3/10, Cup QG Nga 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Cup QG Nga giữa Zenit vs Baltika Kaliningrad chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo KuPS vs AC Oulu, 22h00 ngày 07/06: Dễ rơi điểm

Nhận định, soi kèo KuPS vs AC Oulu, 22h00 ngày 07/06: Dễ rơi điểm

Nhận định bóng đá KuPS vs AC Oulu hôm nay 22h00 ngày 07/06. Dự đoán, soi kèo giải VĐQG Phần Lan KuPS vs AC Oulu chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo FC Honka vs IFK Mariehamn, 22h00 ngày 7/6: Sân nhà không là điểm tựa

Nhận định, soi kèo FC Honka vs IFK Mariehamn, 22h00 ngày 7/6: Sân nhà không là điểm tựa

Nhận định bóng đá FC Honka vs IFK Mariehamn hôm nay 22h00 ngày 7/6. Dự đoán, soi kèo Giải VĐQG Phần Lan FC Honka vs IFK Mariehamn chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Lahti vs HJK Helsinki, 22h00 ngày 7/6: Đánh rơi 3 điểm

Nhận định, soi kèo Lahti vs HJK Helsinki, 22h00 ngày 7/6: Đánh rơi 3 điểm

Nhận định bóng đá Lahti vs HJK Helsinki hôm nay 22h00 ngày 7/6. Dự đoán, soi kèo VĐQG Phần Lan giữa Lahti vs HJK Helsinki chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhận định, soi kèo Real Oviedo vs Huesca, 0h00 ngày 5/10: Chủ lấn khách

Nhận định, soi kèo Real Oviedo vs Huesca, 0h00 ngày 5/10: Chủ lấn khách

Nhận định Real Oviedo vs Huesca hôm nay 0h00 ngày 5/10, Hạng 2 Tây Ban Nha. Dự đoán bóng đá, soi kèo nhà cái Real Oviedo vs Huesca chuẩn xác.

Nhận định, soi kèo Club America vs Pachuca, 10h00 ngày 4/10: Mở tiệc tưng bừng

Nhận định, soi kèo Club America vs Pachuca, 10h00 ngày 4/10: Mở tiệc tưng bừng

Nhận định bóng đá Club America vs Pachuca hôm nay 10h00 ngày 4/10. Dự đoán bóng đá, soi kèo nhà cái Giải VĐQG Mexico Club America vs Pachuca chuẩn xác.

Nhận định, soi kèo Nữ Uzbekistan vs Nữ Triều Tiên, 17h00 ngày 3/10: Không có cửa bật

Nhận định, soi kèo Nữ Uzbekistan vs Nữ Triều Tiên, 17h00 ngày 3/10: Không có cửa bật

Nhận định bóng đá Nữ Uzbekistan vs Nữ Triều Tiên, 17h00 ngày 3/10, giải Asiad Games nữ 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Asiad Games nữ giữa Nữ Uzbekistan vs Nữ Triều Tiên chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nữ Trung Quốc vs Nữ Nhật Bản, 19h00 ngày 3/10: Không có kịch hay

Nhận định, soi kèo Nữ Trung Quốc vs Nữ Nhật Bản, 19h00 ngày 3/10: Không có kịch hay

Nhận định bóng đá Nữ Trung Quốc vs Nữ Nhật Bản, 19h00 ngày 3/10, Asiad Games 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Asiad Games giữa Nữ Trung Quốc vs Nữ Nhật Bản chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo BG Pathum United vs Johor Darul Takzim, 19h00 ngày 3/10: Khách thăng hoa

Nhận định, soi kèo BG Pathum United vs Johor Darul Takzim, 19h00 ngày 3/10: Khách thăng hoa

Nhận định bóng đá BG Pathum United vs Johor Darul Takzim, 19h00 ngày 3/10, Cup C1 châu Á 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Cup C1 châu Á giữa BG Pathum United vs Johor Darul Takzim chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Zenit vs Baltika Kaliningrad, 21h15 ngày 3/10: Chủ nhà trút giận

Nhận định, soi kèo Zenit vs Baltika Kaliningrad, 21h15 ngày 3/10: Chủ nhà trút giận

Nhận định bóng đá Zenit vs Baltika Kaliningrad, 21h15 ngày 3/10, Cup QG Nga 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Cup QG Nga giữa Zenit vs Baltika Kaliningrad chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Puebla vs Monterrey, 08h00 ngày 4/10: Chủ đãi khách

Nhận định, soi kèo Puebla vs Monterrey, 08h00 ngày 4/10: Chủ đãi khách

Nhận định bóng đá Puebla vs Monterrey hôm nay 08h00 ngày 4/10. Dự đoán bóng đá, soi kèo nhà cái Giải VĐQG Mexico Puebla vs Monterrey chuẩn xác.

Nhận định, soi kèo Kawasaki Frontale vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 3/10: Bổn cũ soạn lại

Nhận định, soi kèo Kawasaki Frontale vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 3/10: Bổn cũ soạn lại

Nhận định bóng đá Kawasaki Frontale vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 3/10, giải Cup C1 châu Á 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Cup C1 châu Á giữa Kawasaki Frontale vs Ulsan Hyundai chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Al Ain vs FC Ahal, 23h00 ngày 3/10: Đi dễ khó về

Nhận định, soi kèo Al Ain vs FC Ahal, 23h00 ngày 3/10: Đi dễ khó về

Nhận định bóng đá Al Ain vs FC Ahal hôm nay 23h00 ngày 3/10. Dự đoán, soi kèo C1 châu Á Al Ain vs FC Ahal chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nassaji Mazandaran vs Al-Hilal, 23h00 ngày 3/10: Trận chiến bản lề

Nhận định, soi kèo Nassaji Mazandaran vs Al-Hilal, 23h00 ngày 3/10: Trận chiến bản lề

Nhận định bóng đá Nassaji Mazandaran vs Al-Hilal hôm nay 23h00 ngày 3/10. Dự đoán, soi kèo C1 châu Á Nassaji Mazandaran vs Al-Hilal chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Luton Town Luton Town
Burnley Burnley
Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
Group
Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
Sociedad Sociedad
Union Berlin Union Berlin
Sporting Braga Sporting Braga
Napoli Napoli
Real Madrid Real Madrid
Manchester United Manchester United
Galatasaray Galatasaray
FC Copenhagen FC Copenhagen
Bayern Munchen Bayern Munchen
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Sevilla Sevilla
Inter Milan Inter Milan
Benfica Benfica
Lens Lens
Arsenal Arsenal
Cúp FA Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Hornchurch Hornchurch
Aveley Aveley
Needham Market Needham Market
Peterborough Sports Peterborough Sports
Slough Town Slough Town
Salisbury FC Salisbury FC
Worksop Town Worksop Town
Blyth Spartans Blyth Spartans
Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic FC
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 10
Birmingham City Birmingham City
Huddersfield Town Huddersfield Town
Ipswich Town Ipswich Town
Hull City Hull City
Middlesbrough Middlesbrough
Cardiff City Cardiff City
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Millwall Millwall
West Brom West Brom
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Stoke City Stoke City
Southampton Southampton
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 11
Puebla Puebla
Monterrey Monterrey
Club America Club America
Pachuca Pachuca
AFC Champions League AFC Champions League
Group
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
Mumbai City Mumbai City
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Al Hilal Al Hilal
Al-Feiha Al-Feiha
Pakhtakor Pakhtakor
Al Ain Al Ain
FC Ahal FC Ahal
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Czech Republic U16 Czech Republic U16
Slovakia U16 Slovakia U16
AFC Cup AFC Cup
Group
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Al Wihdat Amman Al Wihdat Amman
Al Ittihad (SYR) Al Ittihad (SYR)
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 9
AD Alcorcon AD Alcorcon
Albacete Albacete
Levante Levante
Villarreal B Villarreal B
Tenerife Tenerife
Racing Santander Racing Santander
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 7
Bordeaux Bordeaux
Caen Caen
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 7
Willem II Willem II
FC Oss FC Oss
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Versailles 78 Versailles 78
Sochaux Sochaux
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 11
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Gillingham Gillingham
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Bradford City Bradford City
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Crawley Town Crawley Town
Walsall Walsall
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Grimsby Town Grimsby Town
Barrow Barrow
Harrogate Town Harrogate Town
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Mansfield Town Mansfield Town
Wrexham Wrexham
Morecambe Morecambe
Accrington Stanley Accrington Stanley
Newport County Newport County
Colchester United Colchester United
Notts County Notts County
Swindon Town Swindon Town
Stockport County Stockport County
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Sutton United Sutton United
Salford City Salford City
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 9
SC Verl SC Verl
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Viktoria koln Viktoria koln
Ingolstadt Ingolstadt
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
SV Sandhausen SV Sandhausen
Saarbrucken Saarbrucken
VFB Lubeck VFB Lubeck
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 12
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
Celaya FC Celaya FC
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 12
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
Litex Lovech Litex Lovech
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
PFK Montana PFK Montana
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
JKT Tanzania JKT Tanzania
Mashujaa FC Mashujaa FC
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 5
Sepahan Sepahan
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 7
Billericay Town Billericay Town
Canvey Island Canvey Island
Kosovo Division 1 Kosovo Division 1
Vòng
KF Trepca Mitrovice KF Trepca Mitrovice
KF Ferizaj KF Ferizaj
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Cortulua Cortulua
Real Cartagena Real Cartagena
Leones Leones
Valledupar FC Valledupar FC
UEFA Youth League U19 UEFA Youth League U19
Group
Manchester United U19 Manchester United U19
Galatasaray U19 Galatasaray U19
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
Bayern Munchen U19 Bayern Munchen U19
PSV Eindhoven U19 PSV Eindhoven U19
Sevilla U19 Sevilla U19
AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
Klaipedos FM U19 Klaipedos FM U19
Burundi League Burundi League
Vòng 7
Telaviv FC Telaviv FC
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
England Conference England Conference
Vòng 14
Dorking Dorking
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Eastleigh Eastleigh
Ebbsfleet United Ebbsfleet United
Gateshead Gateshead
Wealdstone FC Wealdstone FC
Oldham Athletic Oldham Athletic
Maidenhead United Maidenhead United
Solihull Moors Solihull Moors
Rochdale Rochdale
Southend United Southend United
Oxford City Oxford City
Altrincham Altrincham
Aldershot Town Aldershot Town
Woking Woking
Halifax Town Halifax Town
Barnet Barnet
AFC Fylde AFC Fylde
Chesterfield Chesterfield
Bromley Bromley
Dagenham Redbridge Dagenham   Redbridge
York City York City
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Millwall U21 Millwall U21
Queens Park R U21 Queens Park R U21
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 6
Trelleborg U21 Trelleborg U21
Halmstads U21 Halmstads U21
Gais Goteborg U21 Gais Goteborg U21
Orgryte U21 Orgryte U21
Israel C League Israel C League
Vòng
Hapoel Ironi Gedera Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ironi Kiryat Gat Beitar Ironi Kiryat Gat
Ironi Beit Dagan Ironi Beit Dagan
AC Hamachtesh Givataim AC Hamachtesh Givataim
Beitar Ramat Gan Beitar Ramat Gan
Hapoel Azor Hapoel Azor
Israel Youth League Israel Youth League
Vòng
Hakoach Macabi Ramat Gan U19 Hakoach Macabi Ramat Gan U19
Hapoel Ramat Gan U19 Hapoel Ramat Gan U19
Maccabi Achi Nazareth U19 Maccabi Achi Nazareth U19
Hapoel Umm al-Fahm U19 Hapoel Umm al-Fahm U19
Beitar Nes Tubruk U19 Beitar Nes Tubruk U19
Ironi Tiberias U19 Ironi Tiberias U19
Ihud Bnei Shfaram U19 Ihud Bnei Shfaram U19
Maccabi Tzur ShalomU19 Maccabi Tzur ShalomU19
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Bán kết
Fortaleza Fortaleza
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Israel B League Israel B League
Vòng 1
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Silkeborg IF Reserve Silkeborg IF Reserve
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 7
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 17
Energetik-BGU Minsk Energetik-BGU Minsk
BATE Borisov BATE Borisov
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 28
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
Germany Landespokal Germany Landespokal
FC Kray FC Kray
SSVg Velbert SSVg Velbert
Cúp quốc gia Slovenia Cúp quốc gia Slovenia
preliminaries
Sampion Celje Sampion Celje
Krsko Posavlje Krsko Posavlje
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 31
Mirassol Mirassol
Londrina PR Londrina PR
Slovakia Cup Slovakia Cup
Vòng 3
Lipany Lipany
Dolny Kubin Dolny Kubin
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
Bloemfontein Celtic Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Cape Town City Cape Town City
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kafr El Dawar Kafr El Dawar
Wadi Degla SC Wadi Degla SC
Telecom Egypt Telecom Egypt
Ghomhoreyet Shebin Ghomhoreyet Shebin
Olympic El Qanal Olympic El Qanal
Petrojet Petrojet
Raviena Raviena
Nasr Taadeen Nasr Taadeen
Abo Qair Semads Abo Qair Semads
Tanta Tanta
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 8
Ashton United Ashton United
Morpeth Town Morpeth Town
Atherton Collieries Atherton Collieries
Hyde F.C. Hyde F.C.
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 7
Al Kholood Al Kholood
Al-Ameade Al-Ameade
Uhud Uhud
Al-Jndal Al-Jndal
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
College 1975 FC College 1975 FC
St Joseph's FC St Joseph's FC
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B
Kosovo U17(nữ) Kosovo U17(nữ)
Armenia (nữ) U17 Armenia (nữ) U17
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 13
FC Memmingen FC Memmingen
TSV Buchbach TSV Buchbach
SV Schalding Heining SV Schalding Heining
Eintracht Bamberg Eintracht Bamberg
FSV Mainz 05 (Youth) FSV Mainz 05 (Youth)
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
GER D5 GER D5
Vòng
Würzburger FV Würzburger FV
DJK Ammerthal DJK Ammerthal
SSV Reutlingen 05 SSV Reutlingen 05
Villingen Villingen
ATSV Mutschelbach ATSV Mutschelbach
FV Ravensburg FV Ravensburg
FC Denzlingen FC Denzlingen
Bissingen Bissingen
ASV Cham ASV Cham
ASV Neumarkt ASV Neumarkt
VCK U17 Châu Âu VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Moldova U17 Moldova U17
Latvia U17 Latvia U17
Poland U17 Poland U17
Sweden U17 Sweden U17
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 11
Blackpool Blackpool
Derby County Derby County
Oxford United Oxford United
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Stevenage Borough Stevenage Borough
Portsmouth Portsmouth
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
Bristol Rovers Bristol Rovers
Port Vale Port Vale
Burton Albion Burton Albion
Wigan Athletic Wigan Athletic
Cambridge United Cambridge United
Barnsley Barnsley
Carlisle United Carlisle United
Peterborough United Peterborough United
Charlton Athletic Charlton Athletic
Exeter City Exeter City
Cheltenham Town Cheltenham Town
Fleetwood Town Fleetwood Town
Leyton Orient Leyton Orient
Lincoln City Lincoln City
Northampton Town Northampton Town
Reading Reading
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 17
Sporting Cristal Sporting Cristal
Sport Huancayo Sport Huancayo
Sport Boys Sport Boys
Cusco FC Cusco FC
FBC Melgar FBC Melgar
Carlos Manucci Carlos Manucci
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Alianza Lima Alianza Lima
San Marino San Marino
Vòng 4
Entai Ravi Tucci Entai Ravi Tucci
SP Libertas SP Libertas
Fiorentino Fiorentino
SP Cosmos SP Cosmos
Germany Landesliga (cup) Germany Landesliga (cup)
Feldmoching Feldmoching
SV Pullach SV Pullach
CONCACAF Central American Cup CONCACAF Central American Cup
CA Independente CA Independente
CD Motagua CD Motagua
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Karbach FC Karbach
Eintracht Trier Eintracht Trier
FV Diefflen FV Diefflen
Cosmos Koblenz Cosmos Koblenz
Bayern Alzenau Bayern Alzenau
Rot-Weiss Walldorf Rot-Weiss Walldorf
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
Hanauer SC 1960 Hanauer SC 1960
Arminia Ludwigshafen Arminia Ludwigshafen
Rot-Weiss Koblenz Rot-Weiss Koblenz
Goppinger SV Goppinger SV
FV Offenburg FV Offenburg
VfR Mannheim VfR Mannheim
SG Sonnenhof Grossaspach SG Sonnenhof Grossaspach
SV Oberachern SV Oberachern
1 FC Normannia Gmund 1 FC Normannia Gmund
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
Hünfelder SV Hünfelder SV
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
Helsingborg Helsingborg
Orebro Orebro
Gefle IF Gefle IF
Orgryte Orgryte
GAIS GAIS
Osters IF Osters IF
Cúp Quốc Gia Oman Cúp Quốc Gia Oman
preliminaries
Muscat Muscat
Sur Club Sur Club
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 11
FC Avan Academy FC Avan Academy
Urartu Urartu
Shirak Shirak
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 7
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Rio Ave U23 Rio Ave U23
Academico Viseu U23 Academico Viseu U23
Torreense U23 Torreense U23
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 6
Hungry Lions Hungry Lions
Orbit College Orbit College
Tshakhuma TM Tshakhuma TM
NB La Masia NB La Masia
Milford Milford
Magesi Magesi
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 8
Basingstoke Town Basingstoke Town
Merthyr Town Merthyr Town
Cúp Quốc Gia Nga Cúp Quốc Gia Nga
Group
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Rostov FK Rostov FK
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng
Cranborne Bullets Cranborne Bullets
Simba Bhora Simba Bhora
Romania Liga 4 Romania Liga 4
Vòng
CSC Liebling CSC Liebling
CSC Vointa Masloc CSC Vointa Masloc
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Match
Club America U23 Club America U23
Pachuca U23 Pachuca U23
Puebla U23 Puebla U23
Monterrey U23 Monterrey U23
Scottish Reserves League Scottish Reserves League
Vòng
Dundee U20 Dundee U20
Ayr United Reserve Ayr United Reserve
Hibernian FC (R) Hibernian FC (R)
Queens Park Reserves Queens Park Reserves
Kilmarnock (R) Kilmarnock (R)
Airdrieonians  Reserves Airdrieonians Reserves
Queen of South (R) Queen of South (R)
Dunfermline Reserves Dunfermline Reserves
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Mbarara City Mbarara City
Vipers Vipers
Kampala City Council FC Kampala City Council FC
Ma Lu Ma Lu
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Union Santa Fe Reserves Union Santa Fe Reserves
Boca Juniors Reserve Boca Juniors Reserve
Newell's Reserves Newell's Reserves
Tigre Reserves Tigre Reserves
Racing Club Reserves Racing Club Reserves
Sarmiento Junin Reserve Sarmiento Junin Reserve
Belgrano Reserves Belgrano Reserves
Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá