Nhận định, soi kèo MU vs Fulham, 22h30 ngày 28/5: Old Trafford mở hội

Nhận định bóng đá MU vs Fulham hôm nay 22h30 ngày 28/5. Dự đoán, soi kèo Premier League MU vs Fulham chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định bóng đá MU vs Fulham

Ở vòng hạ màn Premier League, MU được ở lại Old Trafford tiếp đón Fulham. MU đã giành vé dự Champions League mùa tới sau khi đánh bại Chelsea 4-1 ở trận đấu bù vòng 32 Ngoại hạng Anh vừa qua. Đội bóng của HLV Erik Ten Hag đã có chuỗi 3 trận thắng liên tiếp và hơn Liverpool - đội xếp thứ 5, đến 6 điểm khi chỉ còn 1 vòng đấu nữa. Vì vậy, trận đấu tới sẽ là cơ hội để chiến lược gia Hà Lan cho các trụ cột trước khi bước vào trận chung kết Cúp FA gặp Man City.

Nhận định, soi kèo MU vs Fulham, 22h30 ngày 28/5: Old Trafford mở hội - Ảnh 1

Bên kia chiến tuyến, Fulham đã không thể duy trì phong độ ổn định sau khi bị Crystal Palace cầm hòa 2-2 ngay trên sân nhà vào ngày 20/5. Tuy nhiên, đội bóng thành London vẫn chắc chắn kết thúc mùa giải trong top 10 vì có nhiều điểm hơn Crystal Palace - đội xếp thứ 11, tới 8 điểm (52 so với 44).

Soi kèo MU vs Fulham

Nhận định, soi kèo MU vs Fulham, 22h30 ngày 28/5: Old Trafford mở hội - Ảnh 4

Soi kèo châu Á MU vs Fulham

Trên sàn giao dịch, MU được xếp chiếu trên chấp 0:1 1/4. Ngay cả khi sử dụng những cầu thủ dự bị, MU vẫn được đánh giá cao cơ hội giành 3 điểm. Họ cần chiến thắng để bảo toàn top 3. Trong khi đó, Fulham vốn đã có tinh thần dã đám và nghỉ hè sớm sau khi hoàn thành mục tiêu trụ hạng. MU đang là sự lựa chọn khá an toàn vì họ chỉ thua kèo 2/8 trận gần đây.

iThethao lựa chọn: MU -1 1/4

Soi kèo tài xỉu MU vs Fulham

Tỉ lệ tài xỉu trận này được nhà cái niêm yết ở mốc 3 1/4. Các trận đấu giữa MU và Fulham thường có xu hướng khá cởi mở với nhiều bàn thắng được ghi. Với việc 8/10 trận gần nhất về tài và hai đội không còn mục tiêu rõ ràng ở trận đấu tới, rất có thể màn so tài diễn ra ở Old Trafford bảng tỷ số sẽ thường xuyên được cập nhật.

iThethao lựa chọn: Tài 3 1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 MU vs Fulham

Tài hiệp 1 cũng là kênh đầu tư sáng giá vì cả hai đội đều theo đuổi lối chơi tấn công. Vòng hạ màn luôn mang tới những cảm xúc đặc biệt khi các cầu thủ muốn cống hiến một trận cầu mãn nhãn tấn công để phục vụ khán giả.

iThethao lựa chọn: Tài hiệp 1

Phong độ, lịch sử đối đầu MU vs Fulham

Nhận định, soi kèo MU vs Fulham, 22h30 ngày 28/5: Old Trafford mở hội - Ảnh 2
Nhận định, soi kèo MU vs Fulham, 22h30 ngày 28/5: Old Trafford mở hội - Ảnh 3

Đội hình dự kiến MU vs Fulham

- MU: De Gea, Wan-Bissaka, Shaw, Lindelof, Casemiro, Fernandes, Eriksen, Antony, Rashford, Dalot, Martial.

- Fulham: Leno, Ream, Diop, Robinson, Tete, Reed, Willian, Pereira, Wilson, Palhinha, Mitrovic.

DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ TỈ SỐ: MU 4-2 Fulham

TIN LIÊN QUAN
Nhận định, soi kèo Leeds United vs Tottenham, 22h30 ngày 28/05: Làm thịt gà trống

Nhận định, soi kèo Leeds United vs Tottenham, 22h30 ngày 28/05: Làm thịt gà trống

Nhận định bóng đá Leeds United vs Tottenham hôm nay 22h30 ngày 28/05. Dự đoán, soi kèo giải Ngoại hạng Anh Leeds United vs Tottenham chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Arsenal vs Wolves, 22h30 ngày 28/05: Không còn tinh thần

Nhận định, soi kèo Arsenal vs Wolves, 22h30 ngày 28/05: Không còn tinh thần

Nhận định bóng đá Arsenal vs Wolves hôm nay 22h30 ngày 28/05. Dự đoán, soi kèo giải Ngoại hạng Anh Arsenal vs Wolves chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Brentford vs Man City, 22h30 ngày 28/5: Tin ở Bầy ong

Nhận định, soi kèo Brentford vs Man City, 22h30 ngày 28/5: Tin ở Bầy ong

Nhận định bóng đá Brentford vs Man City, 22h30 ngày 28/5, giải Ngoại Hạng Anh 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Ngoại Hạng Anh giữa Brentford vs Man City chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Aston Villa vs Brighton, 22h30 ngày 28/5: Hoàn thành nhiệm vụ

Nhận định, soi kèo Aston Villa vs Brighton, 22h30 ngày 28/5: Hoàn thành nhiệm vụ

Nhận định bóng đá Aston Villa vs Brighton, 22h30 ngày 28/5, giải Ngoại Hạng Anh. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải VĐQG Đức giữa Ngoại Hạng Anh chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhận định, soi kèo Leicester City vs West Ham, 22h30 ngày 28/5: Bầy cáo khó trốn tử thần

Nhận định, soi kèo Leicester City vs West Ham, 22h30 ngày 28/5: Bầy cáo khó trốn tử thần

Nhận định bóng đá Leicester City vs West Ham hôm nay 22h30 ngày 28/5. Dự đoán, soi kèo Giải Ngoại hạng Anh Leicester City vs West Ham chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Southampton vs Liverpool, 22h30 ngày 28/5: Trận cầu thủ tục

Nhận định, soi kèo Southampton vs Liverpool, 22h30 ngày 28/5: Trận cầu thủ tục

Nhận định bóng đá Southampton vs Liverpool hôm nay 22h30 ngày 28/5. Dự đoán, soi kèo Giải Ngoại hạng Anh Southampton vs Liverpool chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Aston Villa vs Brighton, 22h30 ngày 28/5: Hoàn thành nhiệm vụ

Nhận định, soi kèo Aston Villa vs Brighton, 22h30 ngày 28/5: Hoàn thành nhiệm vụ

Nhận định bóng đá Aston Villa vs Brighton, 22h30 ngày 28/5, giải Ngoại Hạng Anh. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải VĐQG Đức giữa Ngoại Hạng Anh chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Leeds United vs Tottenham, 22h30 ngày 28/05: Làm thịt gà trống

Nhận định, soi kèo Leeds United vs Tottenham, 22h30 ngày 28/05: Làm thịt gà trống

Nhận định bóng đá Leeds United vs Tottenham hôm nay 22h30 ngày 28/05. Dự đoán, soi kèo giải Ngoại hạng Anh Leeds United vs Tottenham chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Brentford vs Man City, 22h30 ngày 28/5: Tin ở Bầy ong

Nhận định, soi kèo Brentford vs Man City, 22h30 ngày 28/5: Tin ở Bầy ong

Nhận định bóng đá Brentford vs Man City, 22h30 ngày 28/5, giải Ngoại Hạng Anh 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Ngoại Hạng Anh giữa Brentford vs Man City chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Arsenal vs Wolves, 22h30 ngày 28/05: Không còn tinh thần

Nhận định, soi kèo Arsenal vs Wolves, 22h30 ngày 28/05: Không còn tinh thần

Nhận định bóng đá Arsenal vs Wolves hôm nay 22h30 ngày 28/05. Dự đoán, soi kèo giải Ngoại hạng Anh Arsenal vs Wolves chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo MU vs Chelsea, 02h00 ngày 26/5: Đội ít tệ hơn sẽ thắng

Nhận định, soi kèo MU vs Chelsea, 02h00 ngày 26/5: Đội ít tệ hơn sẽ thắng

Nhận định bóng đá MU vs Chelsea hôm nay 02h00 ngày 26/5. Dự đoán, soi kèo Giải Ngoại hạng Anh MU vs Chelsea chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Newcastle vs Leicester City, 2h00 ngày 23/5: Làm thịt Bầy cáo

Nhận định, soi kèo Newcastle vs Leicester City, 2h00 ngày 23/5: Làm thịt Bầy cáo

Nhận định bóng đá Newcastle vs Leicester City, 2h00 ngày 23/5, giải Ngoại Hạng Anh 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Ngoại Hạng Anh giữa Newcastle vs Leicester City chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Siêu máy tính dự đoán kết quả Man City vs Chelsea, 22h00 ngày 21/5

Siêu máy tính dự đoán kết quả Man City vs Chelsea, 22h00 ngày 21/5

Siêu máy tính của các trung tâm nghiên cứu dự đoán kết quả trận đấu hấp dẫn giữa Man City vs Chelsea thuộc vòng 37 Ngoại hạng Anh diễn ra vào lúc 22h00 ngày 21/5.

Nhận định, soi kèo West Ham vs Leeds, 19h30 ngày 21/5: Khó cho David Moyes

Nhận định, soi kèo West Ham vs Leeds, 19h30 ngày 21/5: Khó cho David Moyes

Nhận định bóng đá West Ham vs Leeds hôm nay 19h30 ngày 21/5. Dự đoán, soi kèo Premier League West Ham vs Leeds chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Southampton Southampton
Liverpool Liverpool
Chelsea Chelsea
Newcastle United Newcastle United
Leeds United Leeds United
Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur
Leicester City Leicester City
West Ham United West Ham United
Everton Everton
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Manchester United Manchester United
Fulham Fulham
Crystal Palace Crystal Palace
Nottingham Forest Nottingham Forest
Arsenal Arsenal
Wolves Wolves
Aston Villa Aston Villa
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Brentford Brentford
Manchester City Manchester City
La Liga La Liga
Vòng 37
Atletico Madrid Atletico Madrid
Sociedad Sociedad
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Elche Elche
Almeria Almeria
Valladolid Valladolid
Valencia Valencia
RCD Espanyol RCD Espanyol
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Villarreal Villarreal
Getafe Getafe
Osasuna Osasuna
Cadiz Cadiz
Celta Vigo Celta Vigo
Girona Girona
Betis Betis
Barca Barca
Mallorca Mallorca
Serie A Serie A
Vòng 37
Verona Verona
Empoli Empoli
Monza Monza
Lecce Lecce
Bologna Bologna
Napoli Napoli
Lazio Lazio
Cremonese Cremonese
Juventus Juventus
AC Milan AC Milan
V-League V-League
Vòng 9
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Viettel FC Viettel FC
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul FC Seoul
Gangwon FC Gangwon FC
Suwon City Suwon City
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
J-League 1 J-League 1
Vòng 15
Albirex Niigata Albirex Niigata
Gamba Osaka Gamba Osaka
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Yokohama FC Yokohama FC
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
Vòng bảng
Iraq U20 Iraq  U20
England U20 England U20
Tunisia U20 Tunisia U20
Uruguay U20 Uruguay U20
Honduras U20 Honduras U20
France U20 France U20
Korea Republic U20 Korea Republic U20
Gambia U20 Gambia U20
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 10
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Shandong Taishan Shandong Taishan
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Beijing Guoan Beijing Guoan
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
Dalian Pro Dalian Pro
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Shenzhen FC Shenzhen FC
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Tigres UANL Tigres UANL
Hà Lan Hà Lan
Vòng 34
Volendam Volendam
Excelsior SBV Excelsior SBV
SC Heerenveen SC Heerenveen
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
SC Cambuur SC Cambuur
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Feyenoord Feyenoord
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
AFC Ajax AFC Ajax
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
FC Utrecht FC Utrecht
Emmen Emmen
Groningen Groningen
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 8
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Fluminense RJ Fluminense RJ
Internacional RS Internacional RS
Bahia Bahia
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Palmeiras Palmeiras
Bragantino Bragantino
Santos Santos
Botafogo RJ Botafogo RJ
America MG America MG
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Phnom Penh FC Phnom Penh FC
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
Celtic (nữ) Celtic (nữ)
Glasgow Rangers (nữ) Glasgow Rangers (nữ)
Sally Tas Sally Tas
Etoile Filante de Ouagadougou Etoile Filante de Ouagadougou
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Germany U16 Germany U16
France U16 France U16
Finland (nữ)U16 Finland (nữ)U16
Spain (nữ) U16 Spain (nữ) U16
Belgium (nữ) U16 Belgium (nữ) U16
Turkey (nữ) U16 Turkey (nữ) U16
Togo U20 (nữ) Togo  U20 (nữ)
Niger  U20 (nữ) Niger U20 (nữ)
Nigeria (nữ) U20 Nigeria (nữ) U20
Burkina Faso (nữ) U20 Burkina Faso (nữ) U20
Guinea Bissau (U20)(nữ) Guinea Bissau (U20)(nữ)
Guinea  U20 (nữ) Guinea U20 (nữ)
Sierra Leone (nữ) U20 Sierra Leone (nữ) U20
Senegal (nữ)U20 Senegal (nữ)U20
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Djurgardens Djurgardens
AIK Solna AIK Solna
Kalmar Kalmar
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Elfsborg Elfsborg
Malmo FF Malmo FF
Scotland Scotland
Vòng 5
Kilmarnock Kilmarnock
Ross County Ross County
Motherwell Motherwell
Dundee United Dundee United
Saint Johnstone Saint Johnstone
Livingston Livingston
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Ankaragucu Ankaragucu
Adana Demirspor Adana Demirspor
Istanbul BB Istanbul BB
Trabzonspor Trabzonspor
Besiktas JK Besiktas JK
Konyaspor Konyaspor
Giresunspor Giresunspor
Antalyaspor Antalyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Umraniyespor Umraniyespor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Istanbul BB Istanbul BB
Galatasaray Galatasaray
Fenerbahce Fenerbahce
Kasimpasa Kasimpasa
Besiktas JK Besiktas JK
Kayserispor Kayserispor
Ankaragucu Ankaragucu
Karagumruk Karagumruk
Kasimpasa Kasimpasa
Konyaspor Konyaspor
Karagumruk Karagumruk
Sivasspor Sivasspor
Kayserispor Kayserispor
Trabzonspor Trabzonspor
Alanyaspor Alanyaspor
Umraniyespor Umraniyespor
Giresunspor Giresunspor
Nga Nga
Vòng 29
Spartak Moscow Spartak Moscow
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Fakel Fakel
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Rostov FK Rostov FK
Terek Grozny Terek Grozny
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 5
Royal Antwerp Royal Antwerp
Saint Gilloise Saint Gilloise
Club Brugge Club Brugge
Racing Genk Racing Genk
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 36
Hajduk Split Hajduk Split
HNK Sibenik HNK Sibenik
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
HNK Gorica HNK Gorica
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Sporting Gijon Sporting Gijon
Ponferradina Ponferradina
Racing Santander Racing Santander
FC Cartagena FC Cartagena
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 34
Oliveirense Oliveirense
Leixoes Leixoes
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
CD Mafra CD Mafra
Vilafranquense Vilafranquense
Belenenses Belenenses
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
Viseu Viseu
SC Farense SC Farense
CD Tondela CD Tondela
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 34
Kaiserslautern Kaiserslautern
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Magdeburg Magdeburg
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Nurnberg Nurnberg
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Heidenheimer Heidenheimer
SV Sandhausen SV Sandhausen
Hamburger SV Hamburger SV
St. Pauli St. Pauli
Karlsruher SC Karlsruher SC
Greuther Furth Greuther Furth
Darmstadt Darmstadt
Hannover 96 Hannover 96
Holstein Kiel Holstein Kiel
Hansa Rostock Hansa Rostock
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Oita Trinita Oita Trinita
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
Tochigi SC Tochigi SC
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Machida Zelvia Machida Zelvia
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng
ND Gorica ND Gorica
NK Aluminij NK Aluminij
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng
Gloria Buzau Gloria Buzau
UTA Arad UTA Arad
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
CFR Cluj CFR Cluj
Farul Constanta Farul Constanta
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 25
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Nublense Nublense
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 3
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 18
Barracas Central Barracas Central
San Lorenzo San Lorenzo
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Argentinos juniors Argentinos juniors
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Racing Club Racing Club
Boca Juniors Boca Juniors
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Newells Old Boys Newells Old Boys
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 33
Wisla Krakow Wisla Krakow
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Odra Opole Odra Opole
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
GKS Tychy GKS Tychy
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 10
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
Balashikha Balashikha
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
Torpedo Miass Torpedo Miass
Sibir-M Novosibirsk Sibir-M Novosibirsk
FK Zenit Izhevsk FK Zenit Izhevsk
FK Orenburg-2 FK Orenburg-2
Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul
FK Khimik-Avgust FK Khimik-Avgust
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Druzhba Maykop Druzhba Maykop
FK Znamya Noginsk FK Znamya Noginsk
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
Sokol Sokol
FK Ryazan FK Ryazan
FK Kaluga FK Kaluga
FK Sakhalinets FK Sakhalinets
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Dinamo Briansk Dinamo Briansk
Saturn Moscow Saturn Moscow
Avangard Avangard
Spartak Kostroma Spartak Kostroma
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk Irtysh 1946 Omsk
Amkar Perm Amkar Perm
Nosta Novotroitsk Nosta Novotroitsk
FK Ural-2 FK Ural-2
Chertanovo Moscow Chertanovo Moscow
Luki Energiya Luki Energiya
Yadro St. Petersburg Yadro St. Petersburg
Znamya Truda Znamya Truda
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Rodina Moskva II Rodina Moskva II
Zenit Penza Zenit Penza
FK Spartak Tambov FK Spartak Tambov
Khimki (R) Khimki (R)
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Peresvet Podolsk Peresvet Podolsk
Tyumen Tyumen
Chelyabinsk Chelyabinsk
FK Kolomna FK Kolomna
Strogino Moscow Strogino Moscow
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
FC Murom FC Murom
Zorkyi Krasnogorsk Zorkyi Krasnogorsk
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Forte Taganrog FK Forte Taganrog
Chernomorets Novorossiysk Chernomorets Novorossiysk
FK Biolog FK Biolog
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
Metallurg Lipetsk Metallurg Lipetsk
FK Chayka K-SR FK Chayka K-SR
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
FK Leningradets FK Leningradets
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 15
Busan I Park Busan I Park
Chungnam Asan Chungnam Asan
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng
Carlisle United Carlisle United
Stockport County Stockport County
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
CF Atlante CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
Umea FC Umea FC
Taby Taby
Motala AIF FK Motala AIF FK
Hammarby TFF Hammarby TFF
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Ljungskile Ljungskile
Sollentuna United Sollentuna United
Pitea IF Pitea IF
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 33
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Lech II Poznan Lech II Poznan
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 27
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Makedonikos Makedonikos
Niki Volou Niki Volou
Almopos Arideas Almopos Arideas
Ierapetra Ierapetra
AO Episkopis Rethymno AO Episkopis Rethymno
Proodeftiki FC Proodeftiki FC
Kalamata AO Kalamata AO
Rouf FC Rouf FC
Ilioupoli Ilioupoli
Iraklis Larisas Iraklis Larisas
Panserraikos Panserraikos
AEK Athens B AEK Athens B
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
Makedonikos Makedonikos
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Apollon Smirnis Apollon Smirnis
AE Kifisias AE Kifisias
Panathinaikos B Panathinaikos B
Niki Volou Niki Volou
AO Episkopis Rethymno AO Episkopis Rethymno
Irodotos Irodotos
AE Kifisias AE Kifisias
Kissamikos Kissamikos
Veria FC Veria FC
Iraklis Larisas Iraklis Larisas
Ilioupoli Ilioupoli
Ierapetra Ierapetra
Kalamata AO Kalamata AO
AEK Athens B AEK Athens B
Kissamikos Kissamikos
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Egaleo Athens Egaleo Athens
Proodeftiki FC Proodeftiki FC
Rouf FC Rouf FC
Kallithea Kallithea
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
Veria FC Veria FC
AEL Larisa AEL Larisa
Diagoras Diagoras
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Iraklis Iraklis
Thesprotos Thesprotos
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 37
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
Proleter Proleter
FK Trajal Krusevac FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd FK Rad Beograd
FK Vrsac FK Vrsac
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Brazil Campeonato Paranaense 2 Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
Gremio Maringa PR Gremio Maringa PR
Parana STC PR Parana STC PR
Andraus Brasil Andraus Brasil
AA Iguacu AA Iguacu
Moldova CUP Moldova CUP
finals
CSF Baliti CSF Baliti
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
BRA RJYH BRA RJYH
Nova Iguacu U20 Nova Iguacu U20
Botafogo RJ U20 Botafogo RJ U20
Audax Rio/RJ U20 Audax Rio/RJ U20
CR Flamengo (RJ)  (Youth) CR Flamengo (RJ) (Youth)
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Flamurtari Flamurtari
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 13
Gangwon II Gangwon II
Busan I'Park B Busan I'Park B
Chungju Citizen Chungju Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Sejong Vanesse FC Sejong Vanesse FC
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ) Capalaba (nữ)
Brisbane Olympic (nữ) Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 11
Okzhetpes Okzhetpes
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
Ordabasy Ordabasy
FK Atyrau FK Atyrau
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC Pacific FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
York 9 FC York 9 FC
Cavalry FC Cavalry FC
Vancouver FC Vancouver FC
Valour Valour
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 8
Beitar Beitar
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Grobina Grobina
JDFS Alberts JDFS Alberts
Valmieras FK II Valmieras FK II
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
FK Ventspils FK Ventspils
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 32
HNK Cibalia HNK Cibalia
Rudes Rudes
NK Solin NK Solin
NK Jarun NK Jarun
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 6
Laconi Lian Laconi Lian
Ispe FC Ispe FC
Serbia Serbia
Vòng 37
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Backa Topola Backa Topola
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Novi Pazar Novi Pazar
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
San Antonio San Antonio
New Mexico United New Mexico United
Oakland Roots Oakland Roots
San Diego loyalty San Diego loyalty
Loudoun United Loudoun United
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 8
Fortuna Alesund (nữ) Fortuna Alesund (nữ)
Grand Bodo (nữ) Grand Bodo (nữ)
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Vòng 1
Haras El Hedoud Haras El Hedoud
Ghazl El Mahallah Ghazl El Mahallah
Enppi Enppi
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 3
Cortulua Cortulua
Valledupar FC Valledupar FC
Cucuta Cucuta
Patriotas FC Patriotas FC
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Dezembro Dezembro
Pero pinheiro Pero pinheiro
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Lusitano Evora Lusitano Evora
Salgueiros Salgueiros
Amarante Amarante
Vianense Vianense
Lusitania Lusitania
Botola 2 Botola 2
Vòng 29
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
Wydad Temara Wydad Temara
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
Itihad Z. Khemisset Itihad Z. Khemisset
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Racing Casablanca Racing Casablanca
Wydad Fes Wydad Fes
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
USM Oujda USM Oujda
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Millonarios Millonarios
Boyaca Chico Boyaca Chico
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
America de Cali America de Cali
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Chacaritas SC Chacaritas SC
Cuniburo FC Cuniburo FC
Albania Super league Albania Super league
Vòng 36
KS Bylis KS Bylis
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
Egnatia Egnatia
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Erzeni Erzeni
KF Tirana KF Tirana
KF Laci KF Laci
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Partizani Tirana Partizani Tirana
Teuta Durres Teuta Durres
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 17
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Bulls Academy Bulls Academy
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Nordsjaelland (nữ) Nordsjaelland (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ) Fortuna Hjorring (nữ)
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Bidco United Bidco United
Vihiga Bullets Vihiga Bullets
Tusker Tusker
Gor Mahia Gor Mahia
Bandari Bandari
Wazito FC Wazito FC
FC Talanta FC Talanta
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
POL WD1 POL WD1
Vòng 22
Pogon Tczew (nữ) Pogon Tczew (nữ)
APLG Gdansk (nữ) APLG Gdansk (nữ)
WKS Slask Wroclaw (nữ) WKS Slask Wroclaw (nữ)
Pogon Szczecin (nữ) Pogon Szczecin (nữ)
UKS Lodz (nữ) UKS Lodz (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ) GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ) Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow  (nữ) AZS UJ Krakow (nữ)
Sportowa Czworka Radom (nữ) Sportowa Czworka Radom (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ) KKP Bydgoszcz (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ) KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ) GKS Katowice (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 15
FK Auda Riga FK Auda Riga
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
USA Women USA Women
Vòng 9
Washington Spirit (nữ) Washington Spirit  (nữ)
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
Lambton Jaffas Reserves Lambton Jaffas Reserves
Broadmeadow Magic Reserves Broadmeadow Magic Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Fernandez Vial Fernandez Vial
Deportes Limache Deportes Limache
Osorno Osorno
San Antonio Unido San Antonio Unido
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 15
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Western United FC NPL Western United FC NPL
Brunswick City Brunswick City
CAFA U-20 CAFA U-20
Afghanistan U20 Afghanistan U20
Uzbekistan U20 Uzbekistan U20
Tajikistan U20 Tajikistan U20
Iran U20 Iran U20
Italy Serie B Women Italy Serie B Women
Vòng
Cittadella (nữ) Cittadella (nữ)
Sassari Torres (nữ) Sassari Torres (nữ)
Ternana W Ternana W
San Marino College (nữ) San Marino College (nữ)
Chievo (nữ) Chievo (nữ)
Cesena (nữ) Cesena (nữ)
Ravenna (nữ) Ravenna (nữ)
AGSM Verona (nữ) AGSM Verona (nữ)
Genoa (nữ) Genoa (nữ)
Apulia Trani (nữ) Apulia Trani (nữ)
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 32
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Karela United FC Karela United FC
Great Olympics Great Olympics
Accra Lions Accra Lions
Real Tamale United Real Tamale United
Bechem United Bechem United
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
Nsoatreman FC Nsoatreman FC
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Kotoku Royals FC Kotoku Royals FC
Legon Cities FC Legon Cities FC
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 12
Sydney Olympic FC (nữ) Sydney Olympic FC (nữ)
University of Sydney (nữ) University of Sydney (nữ)
Bulls Academy (nữ) Bulls Academy (nữ)
Blacktown Spartans(nữ) Blacktown Spartans(nữ)
Manly Utd (nữ) Manly Utd (nữ)
Bankstown City Lions (nữ) Bankstown City Lions (nữ)
Maca Searle (nữ) Maca Searle (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ) Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ) NWS Spirit (nữ)
Football NSW Institute (nữ) Football NSW Institute (nữ)
Apia L Tigers (nữ) Apia L Tigers (nữ)
Northern Tigers FC (nữ) Northern Tigers FC (nữ)
Gladesville Ravens (nữ) Gladesville Ravens (nữ)
Aime Rigi (nữ) Aime Rigi (nữ)
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Xelaju MC Xelaju MC
Antigua GFC Antigua GFC
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Helsingor Helsingor
Vejle Vejle
Naestved Naestved
Sonderjyske Sonderjyske
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 10
AEP Paphos AEP Paphos
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Australia Queensland Pro Series Australia Queensland Pro Series
Vòng bảng
Logan Lightning Logan Lightning
Sunshine Coast FC Sunshine Coast FC
Moreton Bay United Moreton Bay United
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Gold Coast United Gold Coast United
Mitchelton FC Mitchelton FC
Brisbane Wolves Brisbane Wolves
SWQ Thunder SWQ Thunder
Western Pride Western Pride
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
WAUS WD1 WAUS WD1
Vòng 9
Subiaco AFC (nữ) Subiaco AFC (nữ)
Perth SC (nữ) Perth SC (nữ)
Tajikistan Tajikistan
Vòng 12
FC Khatlon FC Khatlon
CSKA Pamir Dushanbe CSKA Pamir Dushanbe
Khujand Khujand
FC Kuktosh FC Kuktosh
FC Istiklol Dushanbe FC Istiklol Dushanbe
Ravshan Kulob Ravshan Kulob
Singapore Singapore
Vòng 13
DPMM FC DPMM FC
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
Tanjong Pagar Utd Tanjong Pagar Utd
Hougang United FC Hougang United FC
CONCACAF Women Under 20 CONCACAF Women Under 20
Vòng bảng
Panama (nữ) U20 Panama (nữ) U20
Canada (nữ) U20 Canada (nữ) U20
Jamaica (nữ) U20 Jamaica (nữ) U20
USA (nữ) U20 USA (nữ) U20
Romania Liga 1 Women Romania Liga 1 Women
Vòng
Banat Girls (nữ) Banat Girls (nữ)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ) FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
Universitatea Galati (nữ) Universitatea Galati (nữ)
CSM Alexandria (nữ) CSM Alexandria (nữ)
ASU Politehnica Timisoara (nữ) ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Olimpia Cluj (nữ) Olimpia Cluj (nữ)
FCM Targu Mures (nữ) FCM Targu Mures (nữ)
Piros Security (nữ) Piros Security (nữ)
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 33
Shirak Gjumri B Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B Ararat-Armenia B
Alashkert B Martuni Alashkert B Martuni
Urartu II Urartu II
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Ararat Yerevan II Ararat Yerevan II
Malaysia FA Cup Malaysia FA Cup
Quarterfinals
Sabah Sabah
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
Pulau Pinang Pulau Pinang
ICE WC ICE WC
Vòng 3
IBV Vestmannaeyjar (nữ) IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
CD El Nacional CD El Nacional
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 29
Pogon Szczecin(Youth) Pogon Szczecin(Youth)
Korona Kielce U19 Korona Kielce U19
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
AD Ceuta AD Ceuta
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
Cordoba Cordoba
Badajoz Badajoz
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Celta vigo b Celta vigo b
Fuenlabrada Fuenlabrada
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Cultural Leonesa Cultural Leonesa
CF Internacional De Madrid CF Internacional De Madrid
CD Linares Deportivo CD Linares Deportivo
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
Pontevedra Pontevedra
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
CF Rayo Majadahonda CF Rayo Majadahonda
Merida AD Merida AD
AD Alcorcon AD Alcorcon
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Algeciras Algeciras
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth) XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth Capivariano FC SP Youth
Sao Carlos (Youth) Sao Carlos (Youth)
Rio Claro (Youth) Rio Claro (Youth)
Manthiqueira Youth Manthiqueira Youth
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
Santacruzense U20 Santacruzense U20
Tupa SP Youth Tupa SP Youth
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves FC Minsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves
NaF Dayton reserve NaF Dayton reserve
FC Isloch Reserves FC Isloch Reserves
Energetik-BGU Minsk Reserves Energetik-BGU Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves Dinamo Brest Reserves
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC Canberra FC
OConnor Knights OConnor Knights
Gungahlin United Gungahlin United
Tuggeranong United Tuggeranong United
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Leioa Leioa
UD San Fernando UD San Fernando
CD El Palo CD El Palo
CD Subiza CD Subiza
La Union CF La Union CF
L Entregu CF L Entregu CF
Cordoba B Cordoba B
Getafe B Getafe B
Sant Andreu Sant Andreu
CF Salmantino CF Salmantino
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Capo FC Capo FC
Redlands FC Redlands FC
Miami AC Miami AC
St Petersburg FC Aztecs St Petersburg FC Aztecs
Cedar star Cedar star
FA Euro FA Euro
Chicago City SC Chicago City SC
Des Moines Menace Des Moines Menace
Springfield ASC Springfield ASC
Wichita Wichita
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
finals
Young Africans Young Africans
USM Alger USM Alger
Burundi Cup Burundi Cup
Vitalo Vitalo
Aigle Noir Aigle Noir
Bumamuru Bumamuru
Musongati FC Musongati FC
Belarus Womens Premier League Belarus Womens Premier League
Vòng 11
Dnepr Mogilev (nữ) Dnepr Mogilev (nữ)
Smorgon (nữ) Smorgon (nữ)
Dyussh Polesgu (nữ) Dyussh Polesgu (nữ)
FC Gomel (nữ) FC Gomel (nữ)
Lokomotiv Vitebsk (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
FK Podkonice FK Podkonice
Fomat Martin Fomat Martin
Galanta Galanta
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
TJ Tatran Oravske Vesele TJ Tatran Oravske Vesele
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
FK Svidnik FK Svidnik
Slovan Giraltovce Slovan Giraltovce
FTC Filakovo FTC Filakovo
Poprad Poprad
TeslaStropkov TeslaStropkov
TJ Banik Kalinovo TJ Banik Kalinovo
Philippines UFL Philippines UFL
Vòng
FC Meralco Manila FC Meralco Manila
Mendiola FC Mendiola FC
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 17
FC Gagra FC Gagra
Samtredia Samtredia
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
Dila Gori Dila Gori
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Shukura Kobuleti FC Shukura Kobuleti
FC Telavi FC Telavi
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
BK Forward BK Forward
FBK Karlstad FBK Karlstad
Savedalens IF Savedalens IF
Hittarps IK Hittarps IK
FC Nacka Iliria FC Nacka Iliria
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK
IK Gauthiod IK Gauthiod
Yxhults IK Yxhults IK
Sandvikens AIK FK Sandvikens AIK FK
Viggbyholms Viggbyholms
Sifhalla Sifhalla
Torslanda IK Torslanda IK
Laholms FK Laholms FK
Landvetter IS Landvetter IS
Syrianska Eskilstuna IF Syrianska Eskilstuna IF
Ragsveds IF Ragsveds IF
Nassjo FF Nassjo FF
Varbergs GIF FK Varbergs GIF FK
FC Arlanda FC Arlanda
Kungsangens IF Kungsangens IF
Nosaby IF Nosaby IF
IFK Berga IFK Berga
Jarfalla Jarfalla
Skiljebo SK Skiljebo SK
Assyriska Assyriska
Syrianska FC Syrianska FC
Cúp FA Thái Lan Cúp FA Thái Lan
finals
Bangkok United FC Bangkok United FC
Buriram United Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
MC Magra MC Magra
CR Belouizdad CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
SCR Pena Deportiva SCR Pena Deportiva
UCAM Murcia UCAM Murcia
Real Valladol B Real Valladol B
Atletico Sanluqueno Atletico Sanluqueno
Alaves B Alaves B
Zamora CF Zamora CF
Granada CF B Granada CF B
Utebo FC Utebo FC
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
G. Segoviana G. Segoviana
Nhật bản Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ) Nippon Sport Science Universit (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ) Yokohama FC Seagulls (nữ)
Yamato Sylphid (nữ) Yamato Sylphid (nữ)
NGU Nagoya (nữ) NGU Nagoya (nữ)
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Setagaya Sfida (nữ) Setagaya Sfida (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ) Orca Kamogawa FC (nữ)
Ehime FC  (nữ) Ehime FC (nữ)
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia CD Olimpia
Olancho FC Olancho FC
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Atyra FC Atyra FC
2 de Mayo PJC 2 de Mayo PJC
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
Deportivo Carapegua Deportivo Carapegua
Tunisia Tunisia
Vòng 8
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
US Ben Guerdane US Ben Guerdane
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 36
FC Neftci Baku FC Neftci Baku
Sabah FK Baku Sabah FK Baku
Qarabag Qarabag
Turan Tovuz Turan Tovuz
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 9
Ponte Preta Ponte Preta
Vila Nova Vila Nova
Ceara Ceara
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Mirassol Mirassol
Criciuma Criciuma
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
ABC RN ABC RN
Tombense Tombense
Guarani SP Guarani SP
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 7
FC Wolfurt FC Wolfurt
Rotenberg Rotenberg
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Casric Stars Casric Stars
Cape Town Spurs Cape Town Spurs
Honduras Liga de Ascenso Honduras Liga de Ascenso
Vòng
Juticalpa Juticalpa
Genesis Huracan Genesis Huracan
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 31
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Naft Misan Naft Misan
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
OPS-jp OPS-jp
KajHa KajHa
Tervarit-j Tervarit-j
KePS KePS
EPS Reservi EPS Reservi
GrIFK Reservi GrIFK Reservi
Kings Kings
NiemU NiemU
Guatemala D2 Guatemala D2
Vòng
CD Zacapa CD Zacapa
Deportivo San Pedro Deportivo San Pedro
Coatepeque Coatepeque
Suchitepequez Suchitepequez
Hong Kong First Division League Hong Kong First Division League
Vòng 23
North District FC North District FC
Wong Tai Sin Wong Tai Sin
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 12
Paju Citizen FC Paju Citizen FC
Yangpyeong Yangpyeong
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
IFK Norrkoping DFK (nữ) IFK Norrkoping DFK (nữ)
Brommapojkarna (nữ) Brommapojkarna (nữ)
Linkopings (nữ) Linkopings (nữ)
IFK Kalmar (nữ) IFK Kalmar (nữ)
Vaxjo (nữ) Vaxjo (nữ)
IK Uppsala (nữ) IK Uppsala (nữ)
FC Rosengard (nữ) FC Rosengard (nữ)
Orebro (nữ) Orebro (nữ)
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Tabasalu Charma Tabasalu Charma
Tallinna JK Legion Tallinna JK Legion
Flora Tallinn II Flora Tallinn II
Viimsi MRJK Viimsi MRJK
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 7
Aland United (nữ) Aland United (nữ)
KuPs (nữ) KuPs (nữ)
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 34
Chemnitzer Chemnitzer
BFC Viktoria 1889 BFC Viktoria 1889
Lichtenberg 47 Lichtenberg 47
Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo
BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
Energie Cottbus Energie Cottbus
SV Babelsberg 03 SV Babelsberg 03
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig
VSG Altglienicke VSG Altglienicke
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
ZFC Meuselwitz ZFC Meuselwitz
Greifswalder FC Greifswalder FC
Berliner AK 07 Berliner AK 07
Tennis Borussia Berlin Tennis Borussia Berlin
FSV luckenwalde FSV luckenwalde
Germania Halberstadt Germania Halberstadt
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 9
LASK Linz LASK Linz
Austria Wien Austria Wien
Rapid Wien Rapid Wien
Sturm Graz Sturm Graz
Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
SG Austria Klagenfurt SG Austria Klagenfurt
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 15
Always Ready Always Ready
The Strongest The Strongest
Nacional Potosi Nacional Potosi
Club Guabira Club Guabira
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Real Santa Cruz Real Santa Cruz
Hạng 2 Uzbekistan Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Mashal Muborak Mashal Muborak
Aral Nukus Aral Nukus
Ngoại hạng Sudan Ngoại hạng Sudan
Vòng 30
Hilal El Fasher Hilal El Fasher
Al Merreikh Al Merreikh
Andorra CUP Andorra CUP
finals
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 18
Williams Connection Williams Connection
National Defense Forces National Defense Forces
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
Cunupia FC Cunupia FC
Trinidad Tobago Police FC Trinidad  Tobago Police FC
Club Sando Club Sando
San Juan Jabloteh San Juan Jabloteh
Caledonia AIA Caledonia AIA
Point Fortin FC Point Fortin FC
Central FC Central FC
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 17
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
AD Tarma AD Tarma
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Sporting Cristal Sporting Cristal
Cienciano Cienciano
Sport Boys Sport Boys
Cusco FC Cusco FC
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
Sport Huancayo Sport Huancayo
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Alianza Lima Alianza Lima
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
FBC Melgar FBC Melgar
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
Atletico Grau Atletico Grau
Carlos Manucci Carlos Manucci
AD Tarma AD Tarma
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Sport Huancayo Sport Huancayo
Sporting Cristal Sporting Cristal
Carlos Manucci Carlos Manucci
FBC Melgar FBC Melgar
Alianza Lima Alianza Lima
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
Cavese Cavese
Nardo Nardo
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Nanjing City Nanjing City
Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
Dantong Tengyue Dantong Tengyue
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 7
Baerum SK Baerum SK
Junkeren Junkeren
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
Kvik Halden Kvik Halden
Kjelsas Kjelsas
Notodden FK Notodden FK
BRA D4 BRA D4
Concordia AC Concordia AC
Independente Sao Joseense PR Independente Sao Joseense PR
Fluminense PI Fluminense PI
Cordino Cordino
Ipora EC Ipora EC
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Aimore RS Aimore RS
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
Falcon FC Falcon FC
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Santa Cruz PE Santa Cruz PE
Real Desportivo/RO Real Desportivo/RO
Brasiliense Brasiliense
Sousa PB Sousa PB
Campinense Campinense
Tocantinopolis Tocantinopolis
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Princesa AM Princesa AM
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Ferroviario CE Ferroviario CE
Caucaia CE Caucaia CE
Potiguar RN Potiguar RN
Iguatu CE Iguatu CE
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 1
London City London City
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
Ooty Black Pearl Ooty Black Pearl
Dynamo Toronto Dynamo Toronto
Weston United Weston United
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 29
FC Vorskla U21 FC Vorskla U21
Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
Lviv U21 Lviv U21
Inhulets Petrove U21 Inhulets Petrove U21
Metalist Kharkiv U21 Metalist Kharkiv U21
FC Mynai U21 FC Mynai U21
FC Shakhtar Donetsk U21 FC Shakhtar Donetsk U21
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
Chernomorets Odessa U21 Chernomorets Odessa U21
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
Dinamo KyivU21 Dinamo KyivU21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Central Premier League Central Premier League
Vòng
Western Suburbs Western Suburbs
Wellington Olympic Wellington Olympic
Napier City Rovers Napier City Rovers
North Wellington AFC North Wellington AFC
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki Klubi 04 Helsinki
TiPS TiPS
KuPS (Youth) KuPS (Youth)
Jakobstads Bollklubb Jakobstads Bollklubb
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
PIF Parainen PIF Parainen
Nữ Estonia Nữ Estonia
Vòng 6
FC Flora Tallinn (nữ) FC Flora Tallinn (nữ)
JK Tallinna Kalev (nữ) JK Tallinna Kalev (nữ)
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Pogon Grodzisk Mazowiecki Pogon Grodzisk Mazowiecki
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
Pelikan Lowicz Pelikan Lowicz
Sokol Ostroda Sokol Ostroda
Jagiellonia Bialystok II Jagiellonia Bialystok II
Bron Radom Bron Radom
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
Swit Szczecin Swit Szczecin
Cartusia Cartusia
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski
Olimpia Zambrow Olimpia Zambrow
Pilica Bialobrzegi Pilica Bialobrzegi
Lechia Tomaszow Mazowiecki Lechia Tomaszow Mazowiecki
Blonianka Blonie Blonianka Blonie
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Korona II Kielce Korona II Kielce
Wisloka Debica Wisloka Debica
Chrobry Glogow II Chrobry Glogow II
MKS Kluczbork MKS Kluczbork
KS Polonia Sroda Wlkp KS Polonia Sroda Wlkp
Stargard Szczecinski Stargard Szczecinski
Brasil Women's Cup Brasil Women's Cup
SC Corinthians Paulista (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ)
Atletico Mineiro (nữ) Atletico Mineiro (nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Real Ariquemes/RO (nữ) Real Ariquemes/RO (nữ)
France Division 2 Women France Division 2 Women
Vòng
Clermont (nữ) Clermont (nữ)
Marseille (w) Marseille (w)
Le Mans (nữ) Le Mans (nữ)
Nantes (nữ) Nantes (nữ)
CA Paris (nữ) CA Paris (nữ)
Lens (nữ) Lens (nữ)
RC Saint Etienne (nữ) RC Saint Etienne (nữ)
ASPTT Albi(nữ) ASPTT Albi(nữ)
Czech Group D League Czech Group D League
MFK Karvina B MFK Karvina B
Bridlicna Bridlicna
Opava II Opava II
FK Bohumin FK Bohumin
FK Admira Praha B FK Admira Praha B
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
Stara Rise Stara Rise
TJ Tatran Bohunice TJ Tatran Bohunice
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 5
Brno Brno
Tescoma Zlin Tescoma Zlin
Baumit Jablonec Baumit Jablonec
Teplice Teplice
Banik Ostrava Banik Ostrava
Pardubice Pardubice
Peru B League Peru B League
Vòng
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
Los Chankas Los Chankas
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 14
Municipal Iquique Municipal Iquique
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Santiago Morning Santiago Morning
Deportes La Serena Deportes La Serena
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Union San Felipe Union San Felipe
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Sol de Mayo Sol de Mayo
Sansinena Sansinena
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
El Linqueno El Linqueno
Germinal de Rawson Germinal de Rawson
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
Club Circulo Deportivo Club Circulo Deportivo
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Club Ciudad de Bolivar Club Ciudad de Bolivar
Sportivo Penarol Sportivo Penarol
CA 9 de Julio Rafaela CA 9 de Julio Rafaela
G.San Martin Formosa G.San Martin Formosa
Boca Unidos Boca Unidos
Crucero del Norte Crucero del Norte
Union Sunchales Union Sunchales
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Defensores Belgrano (VR) Defensores Belgrano (VR)
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
CDA Monte Miaz CDA Monte Miaz
CA Juventud Unida San Luis CA Juventud Unida San Luis
Club Cipolletti Club Cipolletti
Villa Mitre Villa Mitre
Estudiantes de San Luis Estudiantes de San Luis
San Martin Mendoza San Martin Mendoza
Ferro Carril Oeste Gral Pico Ferro Carril Oeste Gral Pico
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
Central Norte Salta Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
Ukraina Ukraina
Vòng 29
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Zorya Zorya
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Dnipro-1 Dnipro-1
Hong Kong 2nd Division Hong Kong 2nd Division
Vòng 23
Tuen Mun Football Team Tuen Mun Football Team
Wing Go FC Wing Go FC
Kwong Wah AA Kwong Wah AA
Tung Sing FC Tung Sing FC
Kowloon Cricket Club Kowloon Cricket Club
Wan Chai Wan Chai
Sài Gòn Sài Gòn
Yau Tsim Mong Yau Tsim Mong
Chelsea FC Soccer School (HK) Chelsea FC Soccer School (HK)
Flower Flower
Austrian Frauen Bundesliga Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Wacker Innsbruck (nữ) Wacker Innsbruck (nữ)
St. Polten (nữ) St. Polten (nữ)
Neulengbach (nữ) Neulengbach (nữ)
Vorderland (nữ) Vorderland (nữ)
First Vienna (nữ) First Vienna (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ) Sturm Graz/Stattegg (nữ)
St. Polten (nữ) St. Polten (nữ)
Neulengbach (nữ) Neulengbach (nữ)
Vorderland (nữ) Vorderland (nữ)
Austria Wien (nữ) Austria Wien (nữ)
SKV Altenmarkt (nữ) SKV Altenmarkt (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ) Wacker Innsbruck (nữ)
BW Linz (nữ) BW Linz (nữ)
Bergheim/Hof (nữ) Bergheim/Hof (nữ)
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 30
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
Marila Pribram Marila Pribram
Chrudim Chrudim
Vyskov Vyskov
MFK Karvina MFK Karvina
Trinec Trinec
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim
Sparta Praha B Sparta Praha B
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
SK Prostejov SK Prostejov
Slavia Prague B Slavia Prague B
Lisen Lisen
Dukla Prague Dukla Prague
Opava Opava
SK Slovan Varnsdorf SK Slovan Varnsdorf
Hạng 3 Ukraina Hạng 3 Ukraina
Vòng
FK Nyva Buzova FK Nyva Buzova
Khust City Khust City
VAST Mykolaiv VAST Mykolaiv
Real Pharma Ovidiopol Real Pharma Ovidiopol
Zvyahel NV Zvyahel NV
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 9
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
Niva Dolbizno Niva Dolbizno
FC Molodechno FC Molodechno
FK Orsha FK Orsha
Shakhter Soligorsk II Shakhter Soligorsk II
Osipovichy Osipovichy
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Sogndal B Sogndal B
HamKam B HamKam B
Ullern 2 Ullern 2
Lillestrom B Lillestrom B
Bodo Glimt 2 Bodo Glimt 2
Rana FK Rana FK
Follo Follo
Lorenskog Lorenskog
Tromso B Tromso B
Oppsal Oppsal
Fana Fana
Skjetten Fotball Skjetten Fotball
KFUM 2 KFUM 2
IF Floya IF Floya
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
Honefoss BK Honefoss BK
Lysekloster Lysekloster
Sandvikens Sandvikens
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
Konishisdorf Konishisdorf
Bonner sc Bonner sc
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng
Kermt Hasselt Kermt Hasselt
Cercle Brugge II Cercle Brugge II
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
San Jose Earthquakes Reserve San Jose Earthquakes Reserve
Portland Timbers Reserve Portland Timbers Reserve
MINNESOTA United B MINNESOTA United B
Colorado Rapids II Colorado Rapids II
New England Revolution B New England Revolution B
International Miami B International Miami B
Saint Louis City B Saint Louis City B
North Texas SC North Texas SC
Atlanta United FC II Atlanta United FC II
Toronto FC II Toronto FC II
Chicago flame B Chicago flame B
Crown Legacy FC Crown Legacy FC
Houston Dynamo B Houston Dynamo B
Austin FC II Austin FC II
New York City Team B New York City Team B
Cincinnati II Cincinnati II
Philadelphia Union II Philadelphia Union II
Columbus Crew B Columbus Crew B
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galaxy II
Vancouver Whitecaps Reserve Vancouver Whitecaps Reserve
Hungary Hungary
Vòng 33
Mezokovesd Zsory Mezokovesd Zsory
Ferencvarosi TC Ferencvarosi TC
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Ostersunds FK Ostersunds FK
Utsiktens BK Utsiktens BK
Orebro Orebro
Helsingborg Helsingborg
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 9
Veertien Mie (nữ) Veertien Mie (nữ)
Norddea Hokkaido (nữ) Norddea Hokkaido (nữ)
Fujizakura Yamanashi (nữ) Fujizakura Yamanashi (nữ)
Diavorosso Hiroshima (nữ) Diavorosso Hiroshima (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ) Okayama Yunogo Belle (nữ)
JFA Academy Fukushima  (nữ) JFA Academy Fukushima (nữ)
Tsukuba FC (nữ) Tsukuba FC (nữ)
Fukuoka AN (nữ) Fukuoka AN (nữ)
Vô địch Đức nữ Vô địch Đức nữ
Vòng 22
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Turbine Potsdam (nữ) Turbine Potsdam (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w) FCR 2001 Duisburg (w)
Hoffenheim (nữ) Hoffenheim (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ) Eintracht Frankfurt (nữ)
SV Meppen (nữ) SV Meppen (nữ)
Koln (nữ) Koln (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
Werder Bremen (nữ) Werder Bremen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
SC Freiburg (nữ) SC Freiburg (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 19
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Australia Victoria NPL2 U20 League Australia Victoria NPL2 U20 League
Vòng
Dandenong City U20 Dandenong City U20
Pascoe Vale SC U20 Pascoe Vale SC U20
Belarus Cup Belarus Cup
finals
BATE Borisov BATE Borisov
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 16
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Tristan Suarez Tristan Suarez
Flandria Flandria
Defensores Unidos Defensores Unidos
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Patronato Parana Patronato Parana
Almagro Almagro
Alvarado Mar del Plata Alvarado Mar del Plata
Guillermo Brown Guillermo Brown
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Racing de Cordoba Racing de Cordoba
Estudiantes de Caseros Estudiantes de Caseros
Chacarita juniors Chacarita juniors
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
Atletico Mitre de Santiago del Estero Atletico Mitre de Santiago del Estero
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 20
General Caballero General Caballero
Libertad Libertad
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Cerro Porteno Cerro Porteno
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Ilves II (nữ) Ilves II (nữ)
NJS (nữ) NJS (nữ)
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 23
Ulaanbaatar City Ulaanbaatar City
Selenge Press Selenge Press
FC Ulaanbaatar FC Ulaanbaatar
Deren FC Deren FC
Denmark Division 3 Denmark Division 3
Vòng 7
Holstebro BK Holstebro BK
SfB Oure SfB Oure
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 30
Slovacko II Slovacko II
Banik Ostrava B Banik Ostrava B
Unicov Unicov
SC Znojmo SC Znojmo
Admira Praha Admira Praha
FC Pisek FC Pisek
Dukla Praha B Dukla Praha B
Domazlice Domazlice
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
Most Mus Most Mus
Pardubice B Pardubice B
Usti nad Labem Usti nad Labem
Zlin B Zlin B
Otrokovice Otrokovice
Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B
Preddie J Preddie J
SK Zapy SK Zapy
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
Povltava FA Povltava FA
SK Motorlet Praha SK Motorlet Praha
Australia Capital Territory Premier League Women Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Tuggeranong Utd(w) Tuggeranong Utd(w)
West Canberra Wanderers FC (nữ) West Canberra Wanderers FC (nữ)
VĐQG Kuwait VĐQG Kuwait
Vòng 10
Al Fahaheel SC Al Fahaheel SC
Al-Qadsia SC Al-Qadsia SC
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Kazma Kazma
Al-Salmiyah Al-Salmiyah
Al-Arabi Club (KUW) Al-Arabi Club (KUW)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 11
El Porvenir El Porvenir
Central Ballester Central Ballester
Sportivo Barracas Sportivo Barracas
CA Lugano CA Lugano
Juventud Unida Juventud Unida
Defensores de Cambaceres Defensores de Cambaceres
Mercedes Mercedes
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
PFK Shahrixonchi PFK Shahrixonchi
Yangiyer Yangiyer
Olimpiya FA Olimpiya FA
FK Do stlik Tashkent FK Do stlik Tashkent
Qumqo rg on FC Qumqo rg on FC
Lokomotiv BFK Lokomotiv BFK
Sementchi Kuvasoy Sementchi Kuvasoy
Jizak Jizak
Jayxun Jayxun
Yangiyo l FA Yangiyo l FA
Czech Republic 5. Ligy Czech Republic 5. Ligy
Vòng
Moravany Moravany
FK Prelouc FK Prelouc
FC Svratka Brno FC Svratka Brno
SK Lisen B SK Lisen B
Spartak Rychnov Spartak Rychnov
Tyniste Nad Orlici Tyniste Nad Orlici
FC Velke Mezirici B FC Velke Mezirici B
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
FC Vrchlabi FC Vrchlabi
New Zealand South Premier League New Zealand South Premier League
Vòng
Coastal Spirit Coastal Spirit
Dunedin City Royals Dunedin City Royals
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng 11
Triangle FC Triangle FC
Sheasham Sheasham
Capps linked Capps linked
Simba Bhora Simba Bhora
Highlanders Highlanders
GreenFuel GreenFuel
Ngezi Platinum Ngezi Platinum
Dynamos FC Dynamos FC
Chinese Taipei Intercity League Chinese Taipei Intercity League
Vòng 10
Taichung Futuro Taichung Futuro
Taicheng Lions Taicheng Lions
Athletic Club Taipei Athletic Club Taipei
Hang Yuen FC Hang Yuen FC
Tainan City Steel Tainan City Steel
Tatung FC Tatung FC
Taiwan Power Company Taiwan Power Company
Ming Chuan University Ming Chuan University
Estonia Teine Liiga Estonia Teine Liiga
Vòng 15
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
JK Tallinna Kalev II JK Tallinna Kalev II
Tartu Kalev Tartu Kalev
Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu
Viljandi Tulevik Viljandi Tulevik
Tartu JK Maag Tammeka B Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 15
South Melbourne South Melbourne
Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 11
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
Kagoshima United Kagoshima United
Imabari FC Imabari FC
Gainare Tottori Gainare Tottori
Miyazaki Miyazaki
Grulla Morioka Grulla Morioka
Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
SC Sagamihara SC Sagamihara
FC Ryukyu FC Ryukyu
FC Gifu FC Gifu
Kataller Toyama Kataller Toyama
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 15
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
Halliu football College Halliu football College
Trans Narva Trans Narva
Flora Paide Flora Paide
Australia Victorian Premier League U20 Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Bentleigh greens U20 Bentleigh greens U20
Moreland City U21 Moreland City U21
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 11
CSKA Moscow (nữ) CSKA Moscow  (nữ)
Zenit St Petersburg (nữ) Zenit St Petersburg (nữ)
Dynamo Moscow (nữ) Dynamo Moscow (nữ)
Lokomotiv Moscow (nữ) Lokomotiv Moscow (nữ)
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 15
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
Baltija Panevezys Baltija Panevezys
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 29
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
Hassania Agadir Hassania Agadir
Maghreb Fez Maghreb Fez
Maghrib Association Tetouan Maghrib Association Tetouan
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Club Salmi Club Salmi
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Iceland Iceland
Vòng 9
Fylkir Fylkir
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
HK Kopavogs HK Kopavogs
KR Reykjavik KR Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 11
South Melbourne (nữ) South Melbourne (nữ)
Boroondara Eagles (nữ) Boroondara Eagles (nữ)
Uzbek League Uzbek League
Vòng 12
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
Sogdiana Jizak Sogdiana Jizak
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Alajuelense Alajuelense
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 5
Centro Sportivo Alagoano Centro Sportivo Alagoano
Sao Bernardo Sao Bernardo
Figueirense Figueirense
Botafogo PB Botafogo PB
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Pouso Alegre Pouso Alegre
Volta Redonda Volta Redonda
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp Quốc Gia Tunisia Cúp Quốc Gia Tunisia
finals
Olympique de Beja Olympique de Beja
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Australia Northern NSW Women’s Premier League Australia Northern NSW Women’s Premier League
Vòng
Charlestown Azzuri (nữ) Charlestown Azzuri (nữ)
Adamstown Rosebud (nữ) Adamstown Rosebud (nữ)
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Defensores de Belgrano (nữ) Defensores de Belgrano (nữ)
El Porvenir (nữ) El Porvenir (nữ)
Gimnasia LP (nữ) Gimnasia LP (nữ)
erro Carril Oeste (nữ) erro Carril Oeste (nữ)
UAI Urquiza (nữ) UAI Urquiza (nữ)
CA Independiente (nữ) CA Independiente (nữ)
Kosovo Superliga Kosovo Superliga
Vòng 36
Gjilani Gjilani
KF Ballkani KF Ballkani
Malisheva Malisheva
KF Llapi KF Llapi
KF Trepca 89 KF Trepca 89
Prishtina Prishtina
KF Drenica Skenderaj KF Drenica Skenderaj
KF Drita Gjilan KF Drita Gjilan
KF Ferizaj KF Ferizaj
KF Dukagjini KF Dukagjini
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
Sloboda Sloboda
FK Zeljeznicar FK Zeljeznicar
Leotar Leotar
NK Siroki Brijeg NK Siroki Brijeg
Sarajevo Sarajevo
FK Igman Konjic FK Igman Konjic
Posusje Posusje
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
FK Sloga Doboj FK Sloga Doboj
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
FK Tuzla City FK Tuzla City
HSK Zrinjski Mostar HSK Zrinjski Mostar
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 13
Weston Workers FC Weston Workers FC
Lambton Jarvis Lambton Jarvis
Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic
Edgeworth Eagles FC Edgeworth Eagles FC
Australia Capital Territory U23 League Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Gungahlin Utd U23 Gungahlin Utd U23
Tuggeranong United U23 Tuggeranong United U23
Canberra Croatia FC U23 Canberra Croatia FC U23
OConnor Knights U23 OConnor Knights U23
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
Bella Vista Bella Vista
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso
Tacuarembo Tacuarembo
CA Atenas CA Atenas
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 15
Minnesota United FC Minnesota United FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
St. Louis City St. Louis City
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Houston Dynamo Houston Dynamo
Austin FC Austin FC
Colorado Rapids Colorado Rapids
FC Cincinnati FC Cincinnati
LA Galaxy LA Galaxy
Charlotte FC Charlotte FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Kansas City FC Kansas City
Portland Timbers Portland Timbers
Nashville Nashville
Columbus Crew Columbus Crew

Tin thể thao mới nhất