Nhận định, soi kèo Saoura vs Kuwait, 22h00 ngày 21/3: Điểm tựa sân nhà

Nhận định bóng đá Saoura vs Kuwait, 22h00 ngày 21/3 giải Cup Arab. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Cup Arab giữa Saoura vs Kuwait chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Euro Euro
Group
Slovenia Slovenia
Đan Mạch Đan Mạch
Serbia Serbia
Anh Anh
Romania Romania
Ukraine Ukraine
Bỉ Bỉ
Slovakia Slovakia
Áo Áo
Pháp Pháp
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 9
Vitoria BA Vitoria BA
Internacional RS Internacional RS
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Sao Paulo Sao Paulo
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Flamengo Flamengo
Cuiaba Cuiaba
Fortaleza Fortaleza
Criciuma Criciuma
Bahia Bahia
Gremio (RS) Gremio (RS)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vasco da Gama Vasco da Gama
Cruzeiro Cruzeiro
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Palmeiras Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
finals
Cote D Ivoire U20 Cote D Ivoire U20
UkraineU23 UkraineU23
Ecuador Ecuador
Honduras Honduras
Panama Panama
Paraguay Paraguay
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Real Oviedo Real Oviedo
RCD Espanyol RCD Espanyol
Brazil Campeonato Paranaense 2 Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
AA Iguacu AA Iguacu
Nacional PR Nacional PR
Paranavai Paranavai
Gremio Maringa PR Gremio Maringa PR
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Vancouver FC Vancouver FC
Cavalry FC Cavalry FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 9
Olaine Olaine
Ogre United Ogre United
USA Women Premier League USA Women Premier League
Vòng
Jacksonville Armada U23 (nữ) Jacksonville Armada U23 (nữ)
AGC Football (nữ) AGC Football (nữ)
Alexandria Reds (nữ) Alexandria Reds (nữ)
UK FC (nữ) UK FC (nữ)
Side FC 92 (nữ) Side FC 92 (nữ)
Sunflower State FC (nữ) Sunflower State FC (nữ)
San Diego Parceiro (nữ) San Diego Parceiro (nữ)
ASC San Diego (nữ) ASC San Diego (nữ)
Chicago KICS FC (nữ) Chicago KICS FC (nữ)
Green Bay Glory (nữ) Green Bay Glory (nữ)
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 13
Gremio Nữ Gremio Nữ
Cruzeiro MG Nữ Cruzeiro MG Nữ
Atletico Mineiro Nữ Atletico Mineiro Nữ
Kindermann Nữ Kindermann Nữ
Fluminense RJ Nữ Fluminense RJ Nữ
America Mineiro Nữ America Mineiro Nữ
Botafogo RJNữ Botafogo RJNữ
InternacionalNữ InternacionalNữ
Sao Paulo/SP Nữ Sao Paulo/SP Nữ
Palmeiras SP Nữ Palmeiras SP Nữ
Gremio Nữ Gremio Nữ
Real Brasilia FC Nữ Real Brasilia FC Nữ
SC Corinthians Paulista Nữ SC Corinthians Paulista Nữ
Bragantino Nữ Bragantino Nữ
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
North Carolina North Carolina
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Spain Regional League Spain Regional League
Vòng
Crevillente Crevillente
CD Almazora CD Almazora
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Orsomarso Orsomarso
Llaneros FC Llaneros FC
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Caldense MG Caldense MG
Croatia 3.Division Croatia 3.Division
Vòng
Zadar Zadar
HNK Segesta Sisak HNK Segesta Sisak
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
San Marcos De Arica (nữ) San Marcos De Arica (nữ)
Deportes Copiapo (nữ) Deportes Copiapo (nữ)
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
Colo Colo (nữ) Colo Colo (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 21
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Los Andes Los Andes
Canuelas FC Canuelas FC
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Colegiales Colegiales
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Sacachispas Sacachispas
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 18
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Riga FC Riga FC
USA Women USA Women
Vòng 6
OL Reign Reign Nữ OL Reign Reign Nữ
Portland Thorns FC Nữ Portland Thorns FC Nữ
Bay FC (W) Bay FC (W)
Utah Royals Nữ Utah Royals Nữ
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 18
Kingston City Kingston City
Preston Lions Preston Lions
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Lithuania II Lyga Lithuania II Lyga
Vòng
FK Zalgiris Vilnius B FK Zalgiris Vilnius B
Sveikata Sveikata
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Las Vegas Knights Las Vegas Knights
FC Arizona FC Arizona
FC Motown FC Motown
Jacksonville United FC Jacksonville United FC
Northern Colorado Northern Colorado
Knoxville troops Knoxville troops
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng
Barcelona B Barcelona B
Cordoba Cordoba
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
KRIA KRIA
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
SD Laredo SD Laredo
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
Gran Pena Gran Pena
CF Salmantino CF Salmantino
Murcia B Murcia B
CD Coria CD Coria
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
Jove Espanol Jove Espanol
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
St. Croix SC St. Croix SC
San Francisco Glens SC San Francisco Glens SC
San Francisco City San Francisco City
West Seattle Junction West Seattle Junction
Tacoma Stars Tacoma Stars
Tampa Bay United Tampa Bay United
Swan City SC Swan City SC
Tobacco Road Tobacco Road
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
Capital City FC Capital City FC
Ballard Football Club Ballard Football Club
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Miami AC Miami AC
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
Redlands FC Redlands FC
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 12
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
FC Minsk FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 12
Nykopings BIS Nykopings BIS
Atvidabergs Atvidabergs
USL W-League Women USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ) Minnesota Aurora FC (nữ)
Chicago Dutch Lions (nữ) Chicago Dutch Lions (nữ)
Chicago City SC (nữ) Chicago City SC (nữ)
Milwaukee Bavarian SC (nữ) Milwaukee Bavarian SC (nữ)
Tampa Bay Utd (nữ) Tampa Bay Utd (nữ)
Brooke House FC (nữ) Brooke House FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Jonkopings BK Jonkopings BK
Smedby AIS Smedby AIS
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Ullern 2 U19 Ullern 2 U19
FF Lillehammer U19 FF Lillehammer U19
Klofta U19 Klofta U19
Valerenga 2 U19 Valerenga 2 U19
Chile Cup Chile Cup
Vòng 3
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
Deportes La Serena Deportes La Serena
Alas Portuarias Alas Portuarias
Puerto Montt Puerto Montt
Santiago City Santiago City
Palestino Palestino
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
O.Higgins O.Higgins
SAU Temuco SAU Temuco
Nublense Nublense
General VelAsquez General VelAsquez
Curico Unido Curico Unido
Provincial Ovalle Provincial Ovalle
Cobresal Cobresal
Central Norte Antofagasta Central Norte Antofagasta
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
Universidad de Chile Universidad de Chile
Deportes Limache Deportes Limache
Barnechea Barnechea
Finland Suomen Cup Finland Suomen Cup
Vòng 5
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
KuPs KuPs
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 12
Independiente Luque Independiente Luque
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Rubio nu Rubio nu
Encarnacion FC Encarnacion FC
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Brusque FC Brusque FC
Ceara Ceara
Goias Goias
Coritiba PR Coritiba PR
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
Mirassol Mirassol
Chapecoense SC Chapecoense SC
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi FC Kirkkonummi
FC Espoo FC Espoo
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
BK Hacken Nữ BK Hacken Nữ
Vittsjo GIK Nữ Vittsjo GIK Nữ
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
Nuovo Campobasso Nuovo Campobasso
Trapani Trapani
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Triangular group
Nacional de Yby Yau Nacional de Yby Yau
1º de Marzo PJC 1º de Marzo PJC
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 11
Valerenga B Valerenga B
Tromsdalen Tromsdalen
BRA D4 BRA D4
Vòng
Maracana CE Maracana CE
Santa Cruz RN Santa Cruz RN
Santo Andre Santo Andre
Costa Rica MS Costa Rica MS
Nova Iguacu Nova Iguacu
Ipatinga Ipatinga
Brasiliense Brasiliense
Capital TO Capital TO
Anapolis FC Anapolis FC
Real FC Real FC
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Sousa PB Sousa PB
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Fluminense PI Fluminense PI
Cameta EC Cameta EC
River PI River PI
Potiguar RN Potiguar RN
Iguatu CE Iguatu CE
Serra Serra
Itabuna BA Itabuna BA
Juazeirense Juazeirense
Petrolina PE Petrolina PE
Itabaiana(SE) Itabaiana(SE)
EC Jacuipense EC Jacuipense
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Cascavel PR Cascavel PR
Manaus (AM) Manaus (AM)
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Concordia AC Concordia AC
Cianorte PR Cianorte PR
katalang BA katalang BA
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
America FC Natal RN America FC Natal RN
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Esporte Clube Sao Jose SP Esporte Clube Sao Jose SP
Humaita AC Humaita AC
Manauara Manauara
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
Pouso Alegre Pouso Alegre
Trem-AP Trem-AP
Princesa AM Princesa AM
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 1
Unity ON Unity ON
Future Stars Future Stars
Chile Tercera Chile Tercera
Vòng
Colchagua CD Colchagua CD
Municipal Salamanca Municipal Salamanca
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
Deportes Valdivia Deportes Valdivia
OFC Nations Cup OFC Nations Cup
Group
Vanuatu Vanuatu
New Caledonia New Caledonia
New Zealand New Zealand
Solomon Islands Solomon Islands
Peru B League Peru B League
Vòng
UCV Moquegua UCV Moquegua
Santos FC Lima Santos FC Lima
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
FC Carlos Stein FC Carlos Stein
Inti Gas Deportes Inti Gas Deportes
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
CD Coopsol CD Coopsol
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
Germinal de Rawson Germinal de Rawson
Sol de Mayo Sol de Mayo
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Douglas Haig Douglas Haig
Club Circulo Deportivo Club Circulo Deportivo
Club Cipolletti Club Cipolletti
CDA Monte Miaz CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis Estudiantes de San Luis
CA Juventud Unida San Luis CA Juventud Unida San Luis
Club Ciudad de Bolivar Club Ciudad de Bolivar
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Boca Unidos Boca Unidos
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
Santa Marina Tandil Santa Marina Tandil
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
San Martin Mendoza San Martin Mendoza
Atenas Atenas
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 11
Volna Pinsk Volna Pinsk
FC Baranovichi FC Baranovichi
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Stabaek B Stabaek B
Mosjoen Mosjoen
Skedsmo Skedsmo
Aalesund FK B Aalesund FK B
Madla IL Madla IL
Sandefjord B Sandefjord B
Sola Sola
Start Kristiansand B Start Kristiansand B
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Gamle Oslo Gamle Oslo
Asane Fotball B Asane Fotball B
Sandvikens Sandvikens
Kongsvinger IL B Kongsvinger IL B
HamKam B HamKam B
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Huntsville City Huntsville City
Chicago flame B Chicago flame B
Saint Louis City B Saint Louis City B
Houston Dynamo B Houston Dynamo B
Colorado Rapids II Colorado Rapids II
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galaxy II
Hạng 2 Venezuela Hạng 2 Venezuela
Vòng
Urena SC Urena SC
Aragua FC Aragua FC
Yaracuyanos Yaracuyanos
Trujillanos Trujillanos
Academia Rey Academia Rey
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
Deportivo Miranda Deportivo Miranda
Maritimo de La Guaira Maritimo de La Guaira
Deportivo Nueva Esparta Deportivo Nueva Esparta
AC Minerven FC Bolivar AC Minerven FC Bolivar
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
Academia Anzoategui Academia Anzoategui
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
IK Brage IK Brage
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Campos AA Campos AA
SE Paraty RJ SE Paraty RJ
CAAC Brasil FC CAAC Brasil FC
EC Resende EC Resende
EC Vera Cruz RJ EC Vera Cruz RJ
Santa Cruz RJ Santa Cruz RJ
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 2
Danubio FC Danubio FC
Rampla Juniors FC Rampla Juniors FC
CA Penarol CA Penarol
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Boston River Boston River
Cerro Largo Cerro Largo
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 8
Tindastoll Neisti Nữ Tindastoll Neisti  Nữ
Vikingur Reykjavik Nữ Vikingur Reykjavik Nữ
Fylkir Nữ Fylkir Nữ
Valur Nữ Valur Nữ
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 22
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Juventud Unida Juventud Unida
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
Leandro N Alem Leandro N Alem
Berazategui Berazategui
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Australia Victoria PL 1 U23 Australia Victoria PL 1 U23
Vòng
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Kingston City U23 Kingston City U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
Jizzax FA Jizzax FA
Navoiy FA Navoiy FA
Nasaf Qarshi B Nasaf Qarshi B
Zaamin Zaamin
FC Bunyodkor II Chrichik FC Bunyodkor II Chrichik
Namangan FA Namangan FA
Turon Nukus Turon Nukus
Fergana University Fergana University
Qoraqalpogiston FA Qoraqalpogiston FA
Xorazm FA Xorazm FA
OFC Women's U16 Championship OFC Women's U16 Championship
Qualifi
Papua New Guinea U16 (nữ) Papua New Guinea U16 (nữ)
Samoa U16(nữ) Samoa U16(nữ)
China U21 League China U21 League
Vòng 1
Chengdu Rongcheng U21 Chengdu Rongcheng U21
Changchun Yatai U21 Changchun Yatai U21
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
Sibir-M Novosibirsk Sibir-M Novosibirsk
BRA SPC BRA SPC
Vòng 1
Monte Azul SP Monte Azul SP
Francana Francana
Oeste Oeste
Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 13
Heidelberg United Nữ Heidelberg United Nữ
FC Bulleen Lions Nữ FC Bulleen Lions Nữ
Uzbek League Uzbek League
Vòng 11
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent
Dinamo Samarqand Dinamo Samarqand
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Kingston City U23 Kingston City U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 9
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Londrina PR Londrina PR
Figueirense Figueirense
Confianca SE Confianca SE
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Caxias RS Caxias RS
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
Nautico (PE) Nautico (PE)
Floresta CE Floresta CE
ABC RN ABC RN
Volta Redonda Volta Redonda
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 26
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
El Gounah El Gounah
NBE SC NBE SC
Ismaily Ismaily
Enppi Enppi
Zamalek Zamalek
Al Masry Al Masry
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Newells Old Boys (nữ) Newells Old Boys (nữ)
Gimnasia LP (nữ) Gimnasia LP (nữ)
Huracan (nữ) Huracan (nữ)
erro Carril Oeste (nữ) erro Carril Oeste (nữ)
Platense (nữ) Platense (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
Social Atletico Television (nữ) Social Atletico Television (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2 Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Esportivo RS Esportivo RS
Gloria RS Gloria RS
Aimore RS Aimore RS
CF Com Vida SAF CF Com Vida SAF
GE Bage GE Bage
CE Lajeadense CE Lajeadense
Inter Santa Maria(RS) Inter Santa Maria(RS)
Monsoon FC Monsoon FC
Uniao Frederiquense RS Uniao Frederiquense RS
EC Passo Fundo EC Passo Fundo
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Velez Sarsfield Reserves Velez Sarsfield Reserves
CA Talleres de Córdoba Reserves CA Talleres de Córdoba Reserves
Lanus Reserves Lanus Reserves
Banfield Reserves Banfield Reserves
Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves
Newell's Reserves Newell's Reserves
River Plate R River Plate R
Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
Tacuarembo Tacuarembo
La Luz La Luz
Oriental Oriental
Colon CF Colon CF

Tin nổi bật

Nhận định bóng đá