Nhận định, soi kèo JJK Jyvaskyla vs JaPS, 22h30 ngày 29/8: Mồi ngon của khách

Nhận định bóng đá JJK Jyvaskyla vs JaPS hôm nay 22h30 ngày 29/8. Dự đoán bóng đá, soi kèo nhà cái Giải hạng nhì Phần Lan JJK Jyvaskyla vs JaPS chuẩn xác.

Nhận định, soi kèo Turun Palloseura vs JJK Jyvaskyla, 22h30 ngày 10/8: Bữa tiệc mưa gôn

Nhận định, soi kèo Turun Palloseura vs JJK Jyvaskyla, 22h30 ngày 10/8: Bữa tiệc mưa gôn

Nhận định bóng đá Turun Palloseura vs JJK Jyvaskyla hôm nay 22h30 ngày 10/8. Dự đoán, soi kèo hạng 2 Phần Lan giữa Turun Palloseura vs JJK Jyvaskyla chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Turun Palloseura vs SJK Akatemia, 22h30 ngày 31/7: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định, soi kèo Turun Palloseura vs SJK Akatemia, 22h30 ngày 31/7: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định bóng đá Turun Palloseura vs SJK Akatemia hôm nay 22h30 ngày 31/7. Dự đoán, soi kèo giải hạng Nhì Phần Lan Turun Palloseura vs SJK Akatemia chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo KaPa vs JJK Jyvaskyla, 22h30 ngày 31/07: Ăn mày gặp chiếu manh

Nhận định, soi kèo KaPa vs JJK Jyvaskyla, 22h30 ngày 31/07: Ăn mày gặp chiếu manh

Nhận định bóng đá KaPa vs JJK Jyvaskyla hôm nay 22h30 ngày 31/07. Dự đoán, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan KaPa vs JJK Jyvaskyla chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo SJK Akatemia vs Ekenas IF, 22h00 ngày 23/7: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định, soi kèo SJK Akatemia vs Ekenas IF, 22h00 ngày 23/7: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định bóng đá SJK Akatemia vs Ekenas IF, 22h00 ngày 23/7, giải Hạng 2 Phần Lan 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan giữa SJK Akatemia vs Ekenas IF chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo SalPa vs KaPa, 22h30 ngày 21/07: Tin chủ nhà

Nhận định, soi kèo SalPa vs KaPa, 22h30 ngày 21/07: Tin chủ nhà

Nhận định bóng đá SalPa vs KaPa hôm nay 22h30 ngày 21/07. Dự đoán, soi kèo giải hạng 2 Phần Lan SalPa vs KaPa chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo HIFKvs JJK Jyvaskyla, 22h30 ngày 21/7: Cuộc chiến sống còn

Nhận định, soi kèo HIFKvs JJK Jyvaskyla, 22h30 ngày 21/7: Cuộc chiến sống còn

Nhận định bóng đá HIFK vs JJK Jyvaskyla hôm nay 22h30 ngày 21/7. Dự đoán, soi kèo hạng 2 Phần Lan giữa HIFK vs JJK Jyvaskyla chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Turun Palloseura vs KPV Kokkola, 22h30 ngày 6/7: Cửa trên sáng giá

Nhận định, soi kèo Turun Palloseura vs KPV Kokkola, 22h30 ngày 6/7: Cửa trên sáng giá

Nhận định bóng đá Turun Palloseura vs KPV Kokkola hôm nay 22h30 ngày 6/7. Dự đoán, soi kèo hạng 2 Phần Lan giữa Turun Palloseura vs KPV Kokkola chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo HIFK vs SalPa, 22h30 ngày 02/07: Chọn trên và xỉu

Nhận định, soi kèo HIFK vs SalPa, 22h30 ngày 02/07: Chọn trên và xỉu

Nhận định bóng đá HIFK vs SalPa hôm nay 22h30 ngày 02/07. Dự đoán, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan HIFK vs SalPa chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Jyvaskyla vs KPV Kokkola, 22h30 ngày 28/6: Cơ hội bứt phá

Nhận định, soi kèo Jyvaskyla vs KPV Kokkola, 22h30 ngày 28/6: Cơ hội bứt phá

Nhận định bóng đá Jyvaskyla vs KPV Kokkola hôm nay 22h30 ngày 28/6. Dự đoán, soi kèo Hạng 2 Phần Lan Jyvaskyla vs KPV Kokkola chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo JaPS vs SalPa, 22h30 ngày 28/06: Trả nợ lượt đi

Nhận định, soi kèo JaPS vs SalPa, 22h30 ngày 28/06: Trả nợ lượt đi

Nhận định bóng đá JaPS vs SalPa hôm nay 22h30 ngày 28/06. Dự đoán, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan JaPS vs SalPa chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Jaro vs SJK Akatemia, 22h30 ngày 28/6: Sức bật sân nhà

Nhận định, soi kèo Jaro vs SJK Akatemia, 22h30 ngày 28/6: Sức bật sân nhà

Nhận định bóng đá Jaro vs SJK Akatemia, 22h30 ngày 28/6, giải Hạng 2 Phần Lan 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan giữa Jaro vs SJK Akatemia chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Kapylan Pallo vs JaPS, 20h00 ngày 17/6: Chưa thoát khủng hoảng

Nhận định, soi kèo Kapylan Pallo vs JaPS, 20h00 ngày 17/6: Chưa thoát khủng hoảng

Nhận định bóng đá Kapylan Pallo vs JaPS, 20h00 ngày 17/6, Hạng 2 Phần Lan 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan giữa Kapylan Pallo vs JaPS chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo TPS Turku vs Mikkelin Palloilijat, 22h30 ngày 15/6: Giải mã hiện tượng

Nhận định, soi kèo TPS Turku vs Mikkelin Palloilijat, 22h30 ngày 15/6: Giải mã hiện tượng

Nhận định bóng đá TPS Turku vs Mikkelin Palloilijat, 22h30 ngày 15/6, giải Hạng 2 Phần Lan 2023. Dự đoán, soi kèo nhà cái, soi kèo giải Hạng 2 Phần Lan giữa TPS Turku vs Mikkelin Palloilijat chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Xem thêm
Cúp C2 Châu âu Cúp C2 Châu âu
finals
Atalanta Atalanta
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
V-League V-League
Vòng 20
Nam Định FC Nam Định FC
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Khánh Hòa Khánh Hòa
Viettel FC Viettel FC
Bình Định Bình Định
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 13
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Changchun Yatai Changchun Yatai
Shanghai Port Shanghai Port
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur
Newcastle United Newcastle United
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Wales U16 Wales U16
Czech Republic U16 Czech Republic U16
Germany U18 Germany U18
Denmark U18 Denmark U18
Poland U16 Poland U16
Turkey U16 Turkey U16
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
U19 Đức U19 Đức
Mali (nữ)U20 Mali (nữ)U20
Gambia U20 (nữ) Gambia U20 (nữ)
Senegal (nữ)U20 Senegal (nữ)U20
Guinea Bissau (U20)(nữ) Guinea Bissau (U20)(nữ)
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag ADO Den Haag
Excelsior SBV Excelsior SBV
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 4
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Levski Sofia Levski Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 1
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
FK Forte Taganrog FK Forte Taganrog
FK Angusht Nazran FK Angusht Nazran
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
FK Biolog FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 14
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Busan I Park Busan I Park
Cheonan City Cheonan City
Gimpo FC Gimpo FC
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 10
AO Giouchtas AO Giouchtas
Diagoras Diagoras
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Ilioupoli Ilioupoli
Ionikos Ionikos
Iraklis Iraklis
Kambaniakos Kambaniakos
Kozani F.S. Kozani F.S.
Aiolikos Aiolikos
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Australia U20 Australia U20
Vòng 8
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Vòng
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
Santos (nữ) Santos (nữ)
Marilia (nữ) Marilia (nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ) Realidade Jovem/SP (nữ)
Cúp Mỹ Cúp Mỹ
Vòng 5
Indy Eleven Indy Eleven
Detroit City Detroit City
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 4
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Millonarios Millonarios
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
Gualaceo SC Gualaceo SC
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
Leones del Norte Leones del Norte
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Phần Lan Phần Lan
Vòng 15
Vaasa VPS Vaasa VPS
KuPs KuPs
HJK Helsinki HJK Helsinki
Gnistan Helsinki Gnistan Helsinki
Ilves Tampere Ilves Tampere
Inter Turku Inter Turku
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves Newcastle Olympic FC Reserves
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 24
Ghana Dream FC Ghana Dream FC
Legon Cities FC Legon Cities FC
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Baniyas SC Reserves Baniyas SC Reserves
Shabab Dubai U21 Shabab Dubai U21
Wasl Dubai U21 Wasl Dubai U21
Ittihad Kalba U21 Ittihad Kalba U21
Ajman Club U21 Ajman Club U21
Al-Nasr(KSA) U21 Al-Nasr(KSA) U21
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 20
Aarhus AGF U19 Aarhus AGF U19
Vejle U19 Vejle U19
Nigeria League Women Nigeria League Women
Vòng
Nasarawa Amazons (nữ) Nasarawa Amazons (nữ)
Rivers Angels  (nữ) Rivers Angels (nữ)
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 29
Shirak Gjumri B Shirak Gjumri B
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Mushuc Runa Mushuc Runa
Universidad Catolica Universidad Catolica
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Hạng nhất nữ Séc Hạng nhất nữ Séc
Vòng 6
Slovan Liberec (nữ) Slovan Liberec (nữ)
Sparta Praha (nữ) Sparta Praha (nữ)
Canadian Championship Canadian Championship
Vòng 2
Montreal Impact Montreal Impact
Forge FC Forge FC
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Flint City Bucks Flint City Bucks
Union FC Macomb Union FC Macomb
Black Rock FC Black Rock FC
Vermont Green Vermont Green
Athens United Athens United
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
Wake FC Wake FC
Virginia Beach City Virginia Beach City
Patuxent FA Patuxent FA
Boston Boston
AC Connecticut AC Connecticut
East Atlanta East Atlanta
Dothan United SC Dothan United SC
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Staten Island ASC Staten Island ASC
Inter Gainesville KF Inter Gainesville KF
Brooke House FC Brooke House FC
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
Fort Wayne FC Fort Wayne FC
Lansing City Lansing City
South Bend Lions South Bend Lions
NONA FC NONA FC
Florida Elite Florida Elite
Real Central NJ Real Central NJ
LVU Rush LVU Rush
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Bostong Bostong
AFC Ann Arbor AFC Ann Arbor
Kalamazoo Kalamazoo
Tobacco Road Tobacco Road
SC United Bantams SC United Bantams
Manhattan SC Manhattan SC
Ironbound SC Ironbound SC
Midwest United Midwest United
Oakland County FC Oakland County FC
Chicago Dutch Lions Chicago Dutch Lions
Peoria Peoria
Miami AC Miami AC
Swan City SC Swan City SC
Minneapolis City SC Minneapolis City SC
St. Croix SC St. Croix SC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Hattiesburg FC Hattiesburg FC
Rochester FC Rochester FC
Bavarian Bavarian
Westchester Flames Westchester Flames
New Jersey Copa New Jersey Copa
Vietnam Women's League Vietnam Women's League
Vòng 5
Ho Chi Minh City B (nữ) Ho Chi Minh City B (nữ)
Than KSVN (nữ) Than KSVN (nữ)
Ha Noi (nữ) Ha Noi (nữ)
TNG Thai Nguyen (nữ) TNG Thai Nguyen (nữ)
Uruguay Cup Uruguay Cup
finals
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
Torque Torque
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Astorps FF Astorps FF
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Tidaholms Tidaholms
Jonkopings Sodra IF Jonkopings Sodra IF
Enskede IK Enskede IK
FC Arlanda FC Arlanda
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 8
SalPa SalPa
KTP Kotka KTP Kotka
JaPS JaPS
TPS Turku TPS Turku
CAF U-17 Championship CAF U-17 Championship
Groups(West B)
Niger U17 Niger U17
Burkina Faso U17 Burkina Faso U17
Nigeria U17 Nigeria U17
Togo U17 Togo U17
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
12 de Junio VH 12 de Junio VH
Martin Ledesma Martin Ledesma
Deportivo Carapegua Deportivo Carapegua
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Tunisia Tunisia
Vòng 11
AS Slimane AS Slimane
A.S.Marsa A.S.Marsa
US Tataouine US Tataouine
US Ben Guerdane US Ben Guerdane
Portugal U23 Cup Portugal U23 Cup
Bán kết
Torreense U23 Torreense U23
Estoril U23 Estoril U23
Famalicao U23 Famalicao U23
Braga U23 Braga U23
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 33
Hajer Hajer
Al-Qadasiya Al-Qadasiya
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 8
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FK Kaspyi Aktau FK Kaspyi Aktau
SD Family SD Family
FK Taraz FK Taraz
Ekibastuzets Ekibastuzets
Lithuania cup Lithuania cup
Vòng 2
FM Klaipedos FM Klaipedos
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
Lietava Jonava Lietava Jonava
Atomsfera Mazeikiai Atomsfera Mazeikiai
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 3
Real Tomayapo Real Tomayapo
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Aurora Aurora
Bolivar Bolivar
Blooming Blooming
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
Hạng 2 Uzbekistan Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 9
Shurtan Guzor Shurtan Guzor
Xorazm Urganch Xorazm Urganch
Turkmenistan Turkmenistan
Vòng 17
Energetik Mary Energetik Mary
FC Altyn Asyr FC Altyn Asyr
HTTU Asgabat HTTU Asgabat
FC Ahal FC Ahal
Kopetdag Asgabat Kopetdag Asgabat
Nebitchi Nebitchi
FC MERW FC MERW
Arkadag FK Arkadag FK
Cúp Liên đoàn Thái Lan Cúp Liên đoàn Thái Lan
Bán kết
Bangkok Glass Bangkok Glass
Port FC Port FC
Buriram United Buriram United
Muang Thong United Muang Thong United
Hạng nhất Hungary nữ Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Puskas Akademia (nữ) Puskas Akademia (nữ)
MTK Hungaria FC (nữ) MTK Hungaria FC (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Jazz Pori Jazz Pori
VIFK VIFK
PK Keski Uusimaa PK Keski Uusimaa
RoPS Rovaniemi RoPS Rovaniemi
FC Vaajakoski FC Vaajakoski
EPS Espoo EPS Espoo
Atlantis Atlantis
KPV KPV
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Ceara Youth Ceara Youth
Cruzeiro (Youth) Cruzeiro (Youth)
RB Bragantino Youth RB Bragantino Youth
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth) CR Flamengo (RJ)  (Youth)
America MG Youth America MG Youth
Santos (Youth) Santos (Youth)
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
Atletico Paranaense (Youth) Atletico Paranaense (Youth)
Fluminense RJ (Youth) Fluminense RJ (Youth)
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Goias (Youth) Goias (Youth)
Cuiaba (MT) (Youth) Cuiaba (MT) (Youth)
Fortaleza (Youth) Fortaleza (Youth)
Atletico Mineiro (Youth) Atletico Mineiro (Youth)
Atletico GO (Youth) Atletico GO (Youth)
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 20
Al Bashayir SC Al Bashayir SC
Al Zawi A Al Zawi A
Al Khmes Al Khmes
Abu Salim Abu Salim
Al-Madina Al-Madina
Al Mlaba Libe Al Mlaba Libe
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 9
Asane Fotball Asane Fotball
Valerenga Valerenga
Bryne Bryne
Aalesund FK Aalesund FK
Egersunds IK Egersunds IK
Levanger FK Levanger FK
Kongsvinger Kongsvinger
Mjondalen IF Mjondalen IF
Ranheim IL Ranheim IL
Stabaek Stabaek
Sogndal Sogndal
Raufoss Raufoss
Chinese Champions League Chinese Champions League
Vòng
Qingdao May Wind Qingdao May Wind
Shanxi TYUT Yida Shanxi TYUT Yida
Nanjing Tehu Football Club Nanjing Tehu Football Club
Shanghai Second Shanghai Second
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 17
Santa Rita FC Santa Rita FC
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Bangladesh Federation Cup Bangladesh Federation Cup
Mohammedan Dhaka Mohammedan Dhaka
Bashundhara Kings Bashundhara Kings
Hong Kong 2nd Division Hong Kong 2nd Division
Vòng 22
Wan Chai Wan Chai
Tuen Mun Football Team Tuen Mun Football Team
Tung Sing FC Tung Sing FC
Metro Gallery Metro Gallery
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
SWQ Thunder U23 SWQ Thunder U23
Broadbeach United U23 Broadbeach United U23
U19 Hungary U19 Hungary
Vòng 20
Kisvarda FC U19 Kisvarda FC U19
Paksi SEU19 Paksi SEU19
Brasil Cup Brasil Cup
Vòng 3
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Brusque FC Brusque FC
Vitoria BA Vitoria BA
Botafogo RJ Botafogo RJ
Fluminense RJ Fluminense RJ
Sampaio Correa Sampaio Correa
Gremio (RS) Gremio (RS)
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
America FC Natal RN America FC Natal RN
Amazonas FC Amazonas FC
Flamengo Flamengo
Juventude Juventude
Internacional RS Internacional RS
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Houston Dynamo B Houston Dynamo B
Saint Louis City B Saint Louis City B
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Helsingborg Helsingborg
Skovde AIK Skovde AIK
Orgryte Orgryte
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
Osters IF Osters IF
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
Ostersunds FK Ostersunds FK
Gefle IF Gefle IF
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
Sandvikens IF Sandvikens IF
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 7
Claypole Claypole
CA Atlas CA Atlas
Yupanqui Yupanqui
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Australia FFA Cup Australia FFA Cup
Qual.
Tuggeranong United Tuggeranong United
Monaro Panthers Monaro Panthers
Moreton Bay United Moreton Bay United
North Star North Star
Wollongong United Wollongong United
Sydney United Sydney United
Altona Magic Altona Magic
Heidelberg United Heidelberg United
Gold Coast United Gold Coast United
Caboolture FC Caboolture FC
Hume City Hume City
Bayside Argonauts FC Bayside Argonauts FC
Kingston City Kingston City
Langwarrin Langwarrin
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Brisbane City Brisbane City
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 19
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
Sol de America Sol de America
Tacuary Tacuary
Cerro Porteno Cerro Porteno
Guarani CA Guarani CA
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 34
Banik Ostrava B Banik Ostrava B
Sardice Sardice
SC Znojmo SC Znojmo
Unicov Unicov
Blansko Blansko
Slovacko II Slovacko II
TJ Start Brno TJ Start Brno
Hlucin Hlucin
Trinec Trinec
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
Uhersky Brod Uhersky Brod
MFK Karvina B MFK Karvina B
TJ Tatran Bohunice TJ Tatran Bohunice
Zlin B Zlin B
Hranice KUNZ Hranice KUNZ
Slovan Rosice Slovan Rosice
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng
Ternana W Ternana W
Napoli (nữ) Napoli (nữ)
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
Qiziriq Football Club Qiziriq Football Club
Jayxun Jayxun
Sementchi Kuvasoy Sementchi Kuvasoy
Navbahor Namangan B Navbahor Namangan B
Lokomotiv BFK Lokomotiv BFK
Fergana University Fergana University
FK Chigatoy FK Chigatoy
Andijan FA Andijan FA
Zaamin Zaamin
Xorazm FA Xorazm FA
Austria Amateur cup Austria Amateur cup
FC Egg FC Egg
RW Rankweil RW Rankweil
FYR Macedonia Cup FYR Macedonia Cup
finals
FK Tikves Kavadarci FK Tikves Kavadarci
Voska Sport Voska Sport
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng 13
Hwange Colliery Hwange Colliery
ZPC Kariba ZPC Kariba
Simba Bhora Simba Bhora
Herentals FC Herentals FC
Tron Tron
Chicken Inn Chicken Inn
Yadah FC Yadah FC
FC Platinum FC Platinum
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
Capps linked Capps linked
Chegutu Pirates Chegutu Pirates
Ngezi Platinum Ngezi Platinum
GreenFuel GreenFuel
Bikita Minerals FC Bikita Minerals FC
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 4
Chelyabinsk Chelyabinsk
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 12
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
Flora Paide Flora Paide
Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Audax Rio RJ Audax Rio RJ
Duque de Caxias RJ Duque de Caxias RJ
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Difai Agsu FK Difai Agsu FK
Zaqatala FK Zaqatala FK
Irəvan FK Irəvan FK
Karvan Evlakh Karvan Evlakh
E Nel G Tick E Nel G Tick
Qaradag Lokbatan Qaradag Lokbatan
FK MOIK Baku FK MOIK Baku
FK Mughan FK Mughan
Keshla FK Keshla FK
Araz Saatli Araz Saatli
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 6
FC Bulleen Lions (nữ) FC Bulleen Lions (nữ)
Emerging Athlete Program (nữ) Emerging Athlete Program (nữ)
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense Alajuelense
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Kosovo Cup Kosovo Cup
KF Ballkani KF Ballkani
Prishtina Prishtina
Australia Northern NSW Women’s Premier League Australia Northern NSW Women’s Premier League
Vòng
Broadmeadow Magic (nữ) Broadmeadow Magic (nữ)
Newcastle Olympic FC (nữ) Newcastle Olympic FC (nữ)
Australia Brisbane Capital League 2 Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Queanbeyan City Queanbeyan City
Canberra Juventus Canberra Juventus
USA Independent League USA Independent League
Vòng
Maryland Bobcats FC Maryland Bobcats FC
Georgia Lions Georgia Lions
Croatia Cup Croatia Cup
finals
Rijeka Rijeka
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 8
Valentine Valentine
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
Cúp Quốc Gia Séc Cúp Quốc Gia Séc
finals
FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen
Sparta Praha Sparta Praha
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng 3
Machida Zelvia Machida Zelvia
Kashima Antlers Kashima Antlers
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Albirex Niigata Albirex Niigata
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
FC Ryukyu FC Ryukyu
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Sagan Tosu Sagan Tosu
FC Tokyo FC Tokyo
Kataller Toyama Kataller Toyama
Vissel Kobe Vissel Kobe
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Yokohama FC Yokohama FC
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

Tin nổi bật

Nhận định bóng đá