Nhận định, soi kèo Hougang vs Albirex Niigata, 18h45 ngày 15/11: Cửa trên khả nghi

Nhận định bóng đá Hougang vs Albirex Niigata hôm nay 18h45 ngày 15/11, cúp Quốc gia Singapre. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hougang vs Albirex Niigata chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Tampines Rovers vs Tanjong, 18h45 ngày 1/11: Khó tạo cách biệt

Nhận định bóng đá Tampines Rovers vs Tanjong, 18h45 ngày 31/10, giải Cup QG Sigapore. Dự đoán, soi kèo nhà cái Tampines Rovers vs Tanjong chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Hougang vs Geylang, 18h45 ngày 1/11: Buộc phải thắng

Nhận định bóng đá Hougang vs Geylang hôm nay 18h45 ngày 1/11, Cúp quốc gia Singapore. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hougang vs Geylang chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Young Lions vs Lion City, 18h45 ngày 31/10: Sư tử chạm trán

Nhận định bóng đá Young Lions vs Lion City hôm nay 18h45 ngày 31/10, giải Cúp quốc gia Singapore. Dự đoán, soi kèo nhà cái Young Lions vs Lion City chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Geylang vs Tampines Rovers, 18h45 ngày 29/10: Đội khách giành điểm

Nhận định bóng đá Geylang vs Tampines Rovers hôm nay 18h45 ngày 29/10, Cúp quốc gia Singapore. Dự đoán, soi kèo nhà cái Geylang vs Tampines Rovers chuẩn xác nhất từ chuyên gia

Nhận định, soi kèo Tanjong Pagar vs Hougang, 18h45 ngày 28/10: Tiếp dà thăng hoa

Nhận định bóng đá Tanjong Pagar vs Hougang, 18h45 ngày 28/10, giải Cup QG Singapore. Dự đoán, soi kèo nhà cái Tanjong Pagar vs Hougang chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Lion City vs Balestier, 18h45 ngày 27/10: Chưa qua khủng hoảng

Nhận định bóng đá Lion City vs Balestier hôm nay 18h45 ngày 27/10, Cúp QG Singapore. Dự đoán, soi kèo nhà cái Lion City vs Balestier chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Albirex Niigata vs Young Lions, 18h45 ngày 27/10: Chờ mưa bàn thắng

Nhận định bóng đá Albirex Niigata vs Young Lions hôm nay 18h45 ngày 27/10, cúp QG Singapore 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Albirex Niigata vs Young Lions chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

VĐQG Mexico
Vòng 4
Queretaro FC
CDSyC Cruz Azul
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thái Lan
Kuwait U23
Algeria U17
Mali U17
Comoros U17
Japan U17
Iraq U23
Oman U23
Poland U16
South Africa U17
Northern Ireland U16
Luxembourg U16
VĐ châu Phi - CAN Cup
Qualifier Groups
Libya
Tunisia
Rwanda
Benin
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 6
Shimizu S-Pulse
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
Tochigi SC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 29
Bandirmaspor
Bodrumspor
Caykur Rizespor
Manisa BB Spor
Hạng 2 Mexico
Vòng 14
Mineros de Zacatecas
Pumas Tabasco
Atletico La Paz
Venados FC
Cimarrones de Sonora
Alebrijes de Oaxaca
CD Alacranes de Durango
Correcaminos UAT
Cancun FC
Club Chivas Tapatio
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
Hạng 2 Slovenia
Vòng 22
NK Fuzinar
NK Rogaska
Moldova CUP
Quarterfinals
Sheriff Tiraspol
Dacia-Buiucani
Colombia Copa Cup
Vòng 2
Orsomarso
Patriotas FC
Envigado FC
Tigres Zipaquira
Alianza Petrolera
Bogota FC
Deportivo Cali
Leones
Real Cartagena
Cortulua
Indonesia Super League
Vòng 23
PSIS Semarang
Persebaya Surabaya
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 29
Corum Belediyespor
Erokspor
S.Urfaspor
Duzcespor
Etimesgut Belediye Spor
Belediye Vanspor
Nazillispor
Inegolspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Amedspor
Somaspor
Erzincanspor
Afjet Afyonspor
Tarsus Idman Yurdu
Utkoi
Menemen Belediye Spor
Batman Petrolspor
Osmanlispor FC
Bursa Niluferspor AS
Erzin Belediyespor
Kastamonuspor
Zonguldak
Kirsehir Koyhizmetleri
Fethiyespor
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
Sariyer
Balikesirspor
Serik Belediyespor
Pazarspor
Bukaspor
Usakspor
Ankarademirspor
Adiyamanspor
Etimesgut Belediye Spor
Kirklarelispor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Bayburt Ozel Idare
Kastamonuspor
Bursa Niluferspor AS
Somaspor
Utkoi
Kirsehir Koyhizmetleri
Belediye Vanspor
Kocaelispor
Erzin Belediyespor
Afjet Afyonspor
Duzcespor
Sariyer
Adiyamanspor
Amedspor
Tarsus Idman Yurdu
Serik Belediyespor
Zonguldak
Batman Petrolspor
Erzincanspor
Bursaspor
Menemen Belediye Spor
Corum Belediyespor
Inegolspor
Usakspor
Fethiyespor
Bukaspor
Hekimoglu Trabzon
Ankarademirspor
Diyarbakirspor
Erokspor
Osmanlispor FC
Balikesirspor
Pazarspor
Nazillispor
Ispartaspor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 3
Tulsa Roughneck
Pittsburgh Riverhounds
Cúp nữ Châu Âu
Quarterfinals
Barcelona (nữ)
Roma CF (nữ)
Arsenal (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Barranquilla FC
Valledupar FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 10
Boyaca Chico
La Equidad
Deportes Tolima
Millonarios
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 3
Manta FC
Sociedad Deportivo Quito
Guayaquil SC
SC Imbabura
CD Vargas Torres
Macara
Chacaritas SC
9 de Octubre
Columbia women's League
Vòng
Deportes Tolima (nữ)
Atletico Bucaramanga (nữ)
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Capie Warrero
Matonense SP
Marilia Ac
EC Sao Bernardo/SP
Gremio Prudente
Uniao Suzano AC SP
Esporte Clube Sao Jose SP
Desportivo Brasil SP
Mexico U20
Vòng 4
Queretaro U20
CDSyC Cruz Azul U20
Ghana Premier
Vòng 24
Bechem United
Ghana Dream FC
Berekum Chelsea
Aduana Stars
King Faisal
Karela United FC
Medeama SC
Bibiani Gold Stars
Real Tamale United
Great Olympics
Samartex
Kotoku Royals FC
Asante Kotoko FC
King Faisal
Accra Hearts of Oak
Accra Lions
Nigerian Premier League
Vòng 11
Bendel Insurance
Akwa United
El Kanemi Warriors
Remo Stars
Enyimba
Nasarawa United
Gombe United
Kwara United
Shooting Stars SC
Plateau United
Abia Warriors
Enugu Rangers International
Akwa Starlets
Bayelsa United
Lobi Stars
Rivers United
Niger Tornadoes FC
Wikki Tourist
Sunshine Stars FC
Doma United
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 14
CD Achuapa
Antigua GFC
Azadegan League
Vòng 27
Arman Gohar Sirjan
Darya Babol
Chadormalou Ardakan
Saipa
Chooka Talesh
Mes Shahr-e Babak
Baderan Tehran FC
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Khozestan
Van Pars Isfahan
Khooshe Talaee Sana Saveh
Pars Jonoubi Jam
Khalij Fars Mahshahr
Fajr Sepasi
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ)
IH Hafnarfjordur (nữ)
India I-League 2nd Division
Vòng
Dempo
Ara FC
Armenia Division 2
Vòng 22
Ararat Yerevan II
Gandzasar Kapan
Lernayin Artsakh B
BKMA II
Pyunik B
Gandzasar Kapan
Urartu II
Alashkert B Martuni
Luxembourg National Division
Vòng 22
UN Kaerjeng 97
Etzella Ettelbruck
US Mondorf-les-Bains
Mondercange
Progres Niedercorn
Hostert
Victoria Rosport
CS Petange
FC Wiltz 71
UNA Strassen
F91 Dudelange
Fola Esch
Swift Hesperange
Red Boys Differdange
Jeunesse Esch
Racing Union Luxemburg
Olympic (Preliminaries) African
Vòng 3
Sudan U23
Niger U23
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD La Virgen Del Camino
Tuoer De Cilliers
Australia W-League
Vòng 11
Sydney FC (nữ)
Perth Glory (nữ)
Philippines UFL
Vòng
FC Meralco Manila
Dynamic Herb Cebu
Stallions FC
Mendiola FC
Wales FAW nam
Vòng 18
Holywell
Chirk AAA
Switzerland - 2.Liga
Vòng 21
FC Coffrane
Vevey Sports
FC Paradiso
FC Tuggen
FC Kosova Zurich
SV Hongg
Monthey
Meyrin
Concordia Lausanne
FC Naters
Freienbach
Grasshoppers U21
US Terre Sainte
FC Martigny Sports
Chenois
La Chaux-de-Fonds
FC Thun U21
solothurn
Muri
FC Black Stars Basel
Bulle
Breitenrain
Danish U17
Vòng 17
Silkeborg IF U17
FC Kobenhavn U17
Brazil Copa Verde
Bán kết
Goias
Cuiaba
Remo Belem (PA)
SC Paysandu Para
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Fortaleza
Ceara
Turkey A2 League U19
Vòng
Konyaspor U19
Besiktas JK U19
Montenegro Division 2
Vòng 24
FK Podgorica
FK Grbalj Radanovici
Otrant
OSK Igalo
Bokelj Kotor
FK Zeta
Nữ Euro
Qual.A2
France (nữ) U17
Republic of Ireland (nữ) U17
Kosovo U17(nữ)
Italy (nữ) U17
Portugal (nữ) U17
Germany (nữ) U17
North Macedonia (nữ) U17
Hungary (nữ) U17
CONCACAF Nations League
League C
US Virgin Islands
Sint Maarten
Haiti
Bermuda
Bonaire
Turks Caicos Islands
Guyana
Montserrat
Canada
Honduras
Costa Rica
Panama
Brazil Pernambucano League
Vòng 9
Santa Cruz PE
Ibis SC
Germany Regionalliga
Vòng 27
TSV Aubstadt
Unterhaching
Monchengladbach AM.
Wiedenbruck
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 3
Lokomotiv Tashkent
Aral Nukus
Navbahor Namangan B
Dinamo Samarqand
Unired
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng 3 Anh
Vòng 26
Cheltenham Town
Sheffield Wednesday
Belgium Women 1st National
Vòng 21
Moldavo (nữ)
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 13
CD Dragon
Once Municipal
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Luis Angel Firpo
Santa Tecla
CD Chalatenango
Alianza San Salvador
Jocoro FC
CD FAS
Atletico Marte
A.D. Isidro Metapan
Aguila
Brazil Youth
Vòng bảng
Internacional (RS) Youth
Botafogo RJ (Youth)
Fortaleza (Youth)
Bahia (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Ceara Youth
RB Bragantino Youth
Atletico Mineiro (Youth)
Sao Paulo (Youth)
Gremio (Youth)
Hạng 3 Mexico
Alamos FC
CD FC Cuervos Blancos
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
Vòng
Brusque FC
Barra FC
Hercilio Luz SC
Criciuma
Malta Women Division 1
Vòng 19
Hibernians (nữ)
Raiders Lija (nữ)
Mgarr (nữ)
Swieqi United (nữ)
U19 Hungary
Vòng 3
Illes Akademia Haladas U19
Budapest Honved U19
Brasil Cup
Vòng 2
America MG
Santa Cruz PE
Scottish Highland Football League
Vòng 11
Brora Rangers
Lossiemouth
Clachnacuddin
Banks o Dee
fraserburgh
Brechin City
Brora Rangers
Wick Academy
Strathspey Thistle
Huntly
Ivory Coast Premier Division
Vòng
San Pedro FC
ASEC MIMOSAS
VĐQG Paraguay
Vòng 11
resistencia SC
Olimpia Asuncion
Sportivo Ameliano
Libertad
Guarani CA
General Caballero
FC Nacional Asuncion
Sportivo Trinidense
Sportivo Luqueno
Guairena
Cerro Porteno
Tacuary
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 10
Portimonense U23
Rio Ave U23
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 17
SK Zapy
Zivanice
England Southern Premier League
Vòng 29
Tiverton Town
Hendon
Truro City
Bracknell Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 30
Customs Department FC
Nakhon Si United FC
Chiangmai FC
Raj Pracha FC
Nakhon Pathom FC
Ranong FC
Rayong FC
JL Chiangmai United FC
Samut Prakan City
Trat FC
Phrae United FC
Kasetsart FC
Uthai Thani Forest
Ayutthaya United
Krabi FC
Suphanburi FC
Udon Thani
Chainat FC
Cúp FA nữ Anh quốc
Vòng 13
Charlton (nữ)
Lewes (nữ)
Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 2
Yeoju Sejong
Gimpo FC
Hwaseong FC
Ansan Greeners FC
Chungnam Asan
Jeonju Citizen FC
Jeonnam Dragons
Mokpo City
Seongnam FC
Pyeongchang FC
Cheongju Jikji
Jungnang Chorus Mustang FC
Seoul E-Land FC
Bucheon FC 1995
FC Anyang
Busan I Park
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Zira FK II
FK MOIK Baku
Keshla FK II
Sabayi II
Standard Sumgayit II
E Nel G Tick
Hạng 3 Scotland
Vòng 28
Dumbarton
Forfar Athletic
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
AD Guanacasteca
Herediano
Perez Zeledon
Puntarenas
Sporting San Jose
Alajuelense
Deportivo Saprissa
Santos De Guapiles
Morocco cup
1/8 Final
FAR Forces Armee Royales
Stade Marocain du Rabat
BRA CP
Vòng 5
Santa Cruz RN
ABC RN
Brazil Campeonato Roraimense
Vòng
Sampaio RR
Rio Negro RR
Progresso RR
AE Real

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá