Dấu hiệu MU chuẩn bị đón tân binh đầu tiên dưới thời HLV Erik ten Hag?

Tiền vệ Antony được cho là sẽ rời Ajax gia nhập MU trong thời gian tới để tái hợp HLV Erik ten Hag.

Theo đó, Antony vắng mặt trong buổi tập đầu tiên của Ajax để chuẩn bị cho mùa giải mới 2022/23. Sự vắng mặt của cầu thủ này là không rõ lý do.

Tiền vệ người Brazil đang là mục tiêu mà MU nhắm đến để chuẩn bị cho mùa giải mới 2022/23. Anh thi đấu ở vị trí tiền vệ cánh phải, nơi mà Quỷ đỏ đang thiếu trong nhiều năm qua.

Dấu hiệu MU chuẩn bị đón tân binh đầu tiên dưới thời HLV Erik ten Hag? - Ảnh 2
Antony vắng mặt trong buổi tập đầu mùa của Ajax - Ảnh minh họa: Getty

Antony sinh năm 2000 và gia nhập Ajax từ Sao Paolo (Brazil) vào năm 2020. Anh đã có tổng cộng 131 lần ra sân trong cả sự nghiệp, ghi 29 bàn thắng. Cầu thủ này cũng ra sân 9 lần trong màu áo ĐTQG Brazil, ghi 2 bàn.

Antony đã ghi 12 bàn và kiến tạo 10 lần trong mùa giải 2021/22. Dưới thời HLV Erik ten Hag, anh là trụ cột không thể thiếu của Ajax. Do đó, cầu thủ này được kỳ vọng sẽ sớm tái ngộ ông thầy người Hà Lan.

Dấu hiệu MU chuẩn bị đón tân binh đầu tiên dưới thời HLV Erik ten Hag? - Ảnh 1
Antony là trụ cột của HLV Erk Ten Hag - Ảnh: Getty

Theo báo chí anh, MU đang đàm phán với Ajax để chiêu mộ Antony. Mức phí mà CLB nước Anh đưa ra khoảng 40 triệu bảng, trong khi nhà vô địch Hà Lan muốn con số cao hơn. Antony được HLV Ten Hag đề xuất như là mục tiêu chuyển nhượng sau cuộc nói chuyện với Giám đốc bóng đá John Murtough.

MU hiện chưa có tân binh nào trong mùa giải 2022/23. Họ vừa nhận tin không vui khi một trong những mục tiêu chuyển nhượng là Jurrien Timber được cho là đã hạ quyết tâm trong việc ở lại Ajax.

Quỷ đỏ đang làm việc để chiêu mộ Frankie De Jong từ Barca, với mức giá khoảng 60-80 triệu bảng. Trung vệ Matthijs De Ligt của Juventus cũng là một mục tiêu khả dĩ.

TIN LIÊN QUAN
Tiết lộ: Erik ten Hag ‘đá’ Ralf Rangnick khỏi MU?

Tiết lộ: Erik ten Hag ‘đá’ Ralf Rangnick khỏi MU?

HLV Erik ten Hag được cho là đóng một vai trò nhất định trong việc khiến HLV Ralf Rangnick rời hẳn MU để tập trung dẫn dắt ĐT Áo.

Man City đạt thỏa thuận chiêu mộ mục tiêu của MU Kalvin Phillips

Man City đạt thỏa thuận chiêu mộ mục tiêu của MU Kalvin Phillips

CLB Man City đã có thỏa thuận chiêu mộ Kalvin Phillips từ Leeds với giá 45 triệu bảng. Tiền vệ 26 tuổi được cho là sẽ ký hợp đồng ít nhất 4 năm với CLB mới.

MU gặp đội nào trong lần gần nhất du đấu Thái Lan, kết quả ra sao?

MU gặp đội nào trong lần gần nhất du đấu Thái Lan, kết quả ra sao?

Thái Lan là 1 trong những điểm đến trong chuyến du đấu mùa hè 2022 của MU. Đây sẽ là lần đầu tiên Quỷ đỏ trở lại Xứ Chùa Vàng đá giao hữu sau 9 năm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Trọng tài thừa nhận sai lầm nghiêm trọng ở trận Tottenham vs Liverpool

Trọng tài thừa nhận sai lầm nghiêm trọng ở trận Tottenham vs Liverpool

Cơ quan quản lý trọng tài Anh thừa nhận ‘sai lầm nghiêm trọng ở con người’ đã tước đi 1 bàn thắng hợp lệ ở trận Tottenham vs Liverpool, vòng 7 Ngoại hạng Anh 2023/2024.

Kết quả bóng đá Tottenham vs Liverpool: 2 thẻ đỏ và kịch bản cay đắng

Kết quả bóng đá Tottenham vs Liverpool: 2 thẻ đỏ và kịch bản cay đắng

Kết quả bóng đá Tottenham vs Liverpool - Trong ngày bị trọng tài “đối xử” có phần khắt khe và mất tới 2 người, Liverpool đã nỗ lực hết sức để có điểm trước Tottenham nhưng cuối cùng vẫn gục ngã vì pha phản lưới nhà của Joel Matip ở phút 96.

Kết quả bóng đá Wolves vs Man City: Đại địa chấn ngày không Pep Guardiola

Kết quả bóng đá Wolves vs Man City: Đại địa chấn ngày không Pep Guardiola

Kết quả bóng đá Wolves vs Man City - Sau 6 chiến thắng liên tiếp, đà thăng hoa của Man City đã bất ngờ bị chặn lại bởi Wolves trong ngày HLV Pep Guardiola không có mặt trên băng ghế chỉ đạo.

Kết quả bóng đá Bournemouth vs Arsenal: Odegaard chói sáng, Havertz ‘mở tài khoản’

Kết quả bóng đá Bournemouth vs Arsenal: Odegaard chói sáng, Havertz ‘mở tài khoản’

Kết quả bóng đá Bournemouth vs Arsenal - Đội trưởng Martin Odegaard tiếp tục có thêm một màn trình diễn ấn tượng trong khi Kai Havertz giải tỏa phần nào áp lực bằng pha lập công đầu tiên, đóng góp vào chiến thắng 4-0 của Arsenal trước Bournemouth.

Kết quả bóng đá MU vs Crystal Palace: 'Cú lừa' của Quỷ đỏ

Kết quả bóng đá MU vs Crystal Palace: 'Cú lừa' của Quỷ đỏ

Kết quả bóng đá MU vs Crystal Palace: Đội chủ nhà ép sân toàn diện nhưng không thể ghi bàn, qua đó nhận trận thua trước Crystal Palace.

Phil Jones lần đầu khoe vai trò HLV ở MU

Phil Jones lần đầu khoe vai trò HLV ở MU

Hậu vệ Phil Jones tiết lộ đang làm HLV ở MU và theo học khóa lãnh đạo bóng đá thể thao.

Sancho ‘bay màu’ hoàn toàn khỏi đội một MU, bị cấm vào cả… nhà ăn

Sancho ‘bay màu’ hoàn toàn khỏi đội một MU, bị cấm vào cả… nhà ăn

Theo báo giới Anh, Jadon Sancho mới đây đã bị ban lãnh đạo đội bóng cấm sử dụng mọi trang thiết bị của đội một, không được bén mảng tới khu vực tập luyện, bao gồm cả nhà ăn.

Newcastle United thắng 8-0 trên sân khách, lập hàng loạt kỷ lục mới cho Ngoại hạng Anh

Newcastle United thắng 8-0 trên sân khách, lập hàng loạt kỷ lục mới cho Ngoại hạng Anh

Trong trận đấu thuộc vòng 6 Ngoại hạng Anh, các cầu thủ Newcastle United đã gây bất ngờ. Họ ghi tới 8 bàn thắng ngay trên sân của đối thủ Sheffield United.

Kết quả bóng đá Chelsea vs Aston Villa: Tận cùng bất lực, trên bờ khủng hoảng

Kết quả bóng đá Chelsea vs Aston Villa: Tận cùng bất lực, trên bờ khủng hoảng

Kết quả bóng đá Chelsea vs Aston Villa - Thêm một lần nữa, Chelsea bất lực trong việc đưa bóng vào lưới đối thủ và chấp nhận trắng tay trước Aston Villa ngay tại Stamford Bridge.

Kết quả bóng đá Liverpool vs West Ham: Bước ngoặt Nunez, tiếp mạch thăng hoa

Kết quả bóng đá Liverpool vs West Ham: Bước ngoặt Nunez, tiếp mạch thăng hoa

Kết quả bóng đá Liverpool vs West Ham - Dù gặp nhiều khó khăn trước West Ham nhưng hiệp 2 ấn tượng, trong đó bước ngoặt tới từ bàn thắng của Darwin Nunez đã giúp Liverpool giành trọn 3 điểm.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 7
Nottingham Forest Nottingham Forest
Brentford Brentford
La Liga La Liga
Vòng 8
Alaves Alaves
Osasuna Osasuna
Atletico Madrid Atletico Madrid
Cadiz Cadiz
Betis Betis
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 7
Udinese Udinese
Genoa Genoa
Atalanta Atalanta
Juventus Juventus
AS Roma AS Roma
Frosinone Frosinone
Bundesliga Bundesliga
Vòng 6
Darmstadt Darmstadt
Werder Bremen Werder Bremen
SC Freiburg SC Freiburg
Augsburg Augsburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 7
Toulouse Toulouse
Metz Metz
Nice Nice
Stade Brestois Stade Brestois
Lorient Lorient
Montpellier Montpellier
Rennes Rennes
Nantes Nantes
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 31
Los Angeles FC Los Angeles FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Toluca Toluca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Hà Lan Hà Lan
Vòng 7
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 25
Coritiba PR Coritiba PR
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
America MG America MG
Santos Santos
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bragantino Bragantino
Palmeiras Palmeiras
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Coton Sport Coton Sport
Fovu de Baham Fovu de Baham
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 7
FC Arouca FC Arouca
GD Chaves GD Chaves
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Estoril Estoril
Rio Ave Rio Ave
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 25
IK Sirius FK IK Sirius FK
Degerfors IF Degerfors IF
Hacken Hacken
AIK Solna AIK Solna
Hammarby Hammarby
IFK Goteborg IFK Goteborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
IFK Varnamo IFK Varnamo
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel Basel
Stade Ouchy Stade Ouchy
Luzern Luzern
FC Zurich FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Fenerbahce Fenerbahce
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Alanyaspor Alanyaspor
Konyaspor Konyaspor
Besiktas JK Besiktas JK
Ba Lan Ba Lan
Vòng 10
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Radomiak Radom Radomiak Radom
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Lech Poznan Lech Poznan
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 20
Lillestrom Lillestrom
Brann Brann
Sandefjord Sandefjord
Valerenga Valerenga
Molde Molde
Viking Viking
Bodo Glimt Bodo Glimt
Stromsgodset Stromsgodset
Nga Nga
Vòng 10
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Spartak Moscow Spartak Moscow
Terek Grozny Terek Grozny
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 9
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
FK Kosice FK Kosice
Zlate Moravce Zlate Moravce
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Dunajska Streda Dunajska Streda
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 9
Racing Genk Racing Genk
Westerlo Westerlo
Club Brugge Club Brugge
Sint-Truidense Sint-Truidense
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 10
Rudes Rudes
Rijeka Rijeka
Hajduk Split Hajduk Split
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 8
Palermo Palermo
SudTirol SudTirol
Sampdoria Sampdoria
Catanzaro Catanzaro
Bari Bari
Como Como
Cittadella Cittadella
Lecco Lecco
Cremonese Cremonese
Parma Parma
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
SD Amorebieta SD Amorebieta
FC Cartagena FC Cartagena
Valladolid Valladolid
Burgos CF Burgos CF
Zaragoza Zaragoza
Mirandes Mirandes
SD Huesca SD Huesca
Sporting Gijon Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 6
Leixoes Leixoes
Porto B Porto B
Feirense Feirense
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Uniao Leiria Uniao Leiria
CD Tondela CD Tondela
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 11
Radomlje Radomlje
FC Koper FC Koper
NK Aluminij NK Aluminij
Maribor Maribor
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 11
Hermannstadt Hermannstadt
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
CFR Cluj CFR Cluj
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Hvidovre IF Hvidovre IF
Brondby IF Brondby IF
Viborg Viborg
Aarhus AGF Aarhus AGF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 25
O.Higgins O.Higgins
Union La Calera Union La Calera
Colo Colo Colo Colo
Univ Catolica Univ Catolica
Cobresal Cobresal
Palestino Palestino
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Boca Juniors Boca Juniors
River Plate River Plate
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Union Santa Fe Union Santa Fe
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Belgrano Belgrano
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 10
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
GKS Tychy GKS Tychy
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 8
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
Unterhaching Unterhaching
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Kocaelispor Kocaelispor
Keciorengucu Keciorengucu
Sakaryaspor Sakaryaspor
Eyupspor Eyupspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 11
Leones Negros Leones Negros
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 24
Angelholms FF Angelholms FF
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
IFK Stocksund IFK Stocksund
Pitea IF Pitea IF
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 11
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 2
Ilioupoli Ilioupoli
Ionikos Ionikos
Iraklis Iraklis
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Kallithea Kallithea
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 10
FK Vrsac FK Vrsac
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Indjija Indjija
Tekstilac Tekstilac
FK Radnicki Sremska Mitrovica FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 11
Dravinja Dravinja
Tolmin Tolmin
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Sidama Bunna Sidama Bunna
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
Malaysia Malaysia
Vòng 22
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
Perak Perak
Kelantan United Kelantan United
Pulau Pinang Pulau Pinang
Zanzibar Premier League Zanzibar Premier League
Vòng
New City FC New City FC
Malindi Malindi
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 6
Altinordu Altinordu
Bukaspor Bukaspor
Duzcespor Duzcespor
Utkoi Utkoi
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Bursaspor Bursaspor
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Sariyer Sariyer
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Somaspor Somaspor
Inegolspor Inegolspor
Usakspor Usakspor
Amedspor Amedspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Fethiyespor Fethiyespor
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Celspor Celspor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Erokspor Erokspor
Serbia Serbia
Vòng 10
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 10
SOROKSAR SOROKSAR
Gyori ETO Gyori ETO
FC Ajka FC Ajka
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Szegedi AK Szegedi AK
Budapest Honved Budapest Honved
Vasas Vasas
Csakvari TK Csakvari TK
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 5
Persepolis Persepolis
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Rwanda Rwanda
Vòng
Muhazi United Muhazi United
Marines FC Marines FC
AS Kigali AS Kigali
Amagaju Amagaju
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 4
Efeler 09 Efeler 09
Eynesil Eynesil
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Musspor Musspor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Kutahyaspor Kutahyaspor
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Silivrispor Silivrispor
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
Bulvarspor Bulvarspor
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Karabuk Idman Karabuk Idman
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Cankaya FK Cankaya FK
Sultanbeyli Sultanbeyli
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Turgutluspor Turgutluspor
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Balikesirspor Balikesirspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Fafe Fafe
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Sanjoanense Sanjoanense
Vianense Vianense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Lusitania Lusitania
SC Covilha SC Covilha
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Anadia Anadia
Varzim Varzim
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Real Santander Real Santander
Cucuta Cucuta
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Lusitania Lusitania
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
Amarante Amarante
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
CF Oliveira Douro CF Oliveira Douro
S. Joao Ver S. Joao Ver
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Mortagua Mortagua
Marinhense Marinhense
Brito SC Brito SC
Portosantense Portosantense
Louletano Louletano
FC Serpa FC Serpa
Sertanense FC Sertanense FC
UD Santarem UD Santarem
AD Marco 09 AD Marco 09
Florgrade Florgrade
Vitoria Setubal Vitoria Setubal
Imortal Imortal
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Lusitano Evora Lusitano Evora
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
Juventude de Evora Juventude de Evora
Sintrense Sintrense
Maritimo B Maritimo B
Montalegre Montalegre
Paredes Paredes
Gondomar Gondomar
Dumiense Dumiense
Vila Real Vila Real
FC Alverca B FC Alverca B
Peniche Peniche
Real Sport Clube Real Sport Clube
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
Mirandela Mirandela
ribeirao ribeirao
Camacha Camacha
Tirsense Tirsense
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
Limianos Limianos
Rebordosa Rebordosa
Beira Mar Beira Mar
Salgueiros Salgueiros
Vila Mea Vila Mea
O.Elvas O.Elvas
Barreirense Barreirense
GD Fontinhas GD Fontinhas
CD Gouveia CD Gouveia
Oriental Lisboa Oriental Lisboa
Vasco da Gama(POR) Vasco da Gama(POR)
Liberia Second Division Liberia Second Division
Vòng
Phil Lonestar Phil Lonestar
Gardnersville FC Gardnersville FC
Botola 2 Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
USM Oujda USM Oujda
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Millonarios Millonarios
Union Magdalena Union Magdalena
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Brazil Youth cup Brazil Youth cup
Bán kết
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 1
Arsenal (nữ) Arsenal (nữ)
Liverpool (nữ) Liverpool (nữ)
Bristol Academy (nữ) Bristol Academy (nữ)
Leicester City (nữ) Leicester City (nữ)
West Ham United (nữ) West Ham United (nữ)
Manchester City (nữ) Manchester City (nữ)
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Tottenham Hotspur  (nữ) Tottenham Hotspur (nữ)
Phần Lan Phần Lan
Vòng 3
KuPs KuPs
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Albania Super league Albania Super league
Vòng 7
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
Belgium Second Amateur Divisio Belgium Second Amateur Divisio
Vòng
RUS Rebecquoise RUS Rebecquoise
La Louviere Centre La Louviere Centre
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 4
Naxxar Lions Naxxar Lions
Santa Lucia Santa Lucia
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Gzira United Gzira United
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Pachuca (nữ) Pachuca (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Queretaro (nữ) Queretaro (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
FK Gornji Rahic FK Gornji Rahic
Croatia 3.Division Croatia 3.Division
Vòng
NK Bedem Ivankovo NK Bedem Ivankovo
NK Slavija Pleternica NK Slavija Pleternica
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Los Andes Los Andes
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Brazil Gaucho Women Brazil Gaucho Women
Vòng
Flamengo Sao Pedro (nữ) Flamengo Sao Pedro (nữ)
Elite CD (nữ) Elite CD (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 31
Tukums-2000 Tukums-2000
FK Valmiera FK Valmiera
USA Women USA Women
Vòng 20
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
D. Concepcion D. Concepcion
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
San Antonio Unido San Antonio Unido
Italy Serie B Women Italy Serie B Women
Vòng
Chievo (nữ) Chievo (nữ)
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ) SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 3
Real Tamale United Real Tamale United
Heart of Lions Heart of Lions
Samartex Samartex
Bechem United Bechem United
Great Olympics Great Olympics
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Legon Cities FC Legon Cities FC
Aduana Stars Aduana Stars
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Karela United FC Karela United FC
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Wasl Dubai U21 Wasl Dubai U21
Khor Fakkan U21 Khor Fakkan U21
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Kisumu All Stars Kisumu All Stars
Migori Youth Migori Youth
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 10
Coatepeque Coatepeque
Xelaju MC Xelaju MC
CD Achuapa CD Achuapa
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
Coban Imperial Coban Imperial
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Azadegan League Azadegan League
Vòng 5
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
Darya Babol Darya Babol
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro Hobro
Kolding FC Kolding FC
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 6
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEL Limassol AEL Limassol
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Serbia League Women Serbia League Women
Vòng
ZFK TSC (nữ) ZFK TSC (nữ)
ZFK Radnicki 1923 (nữ) ZFK Radnicki 1923 (nữ)
Zimbabwe Cup Zimbabwe Cup
Highlanders Highlanders
Capps linked Capps linked
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Kataka FC Kataka FC
Blacks Power FC Blacks Power FC
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
Guayaquil City Guayaquil City
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 6
CF Intercity CF Intercity
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Sabadell Sabadell
Sestao Sestao
Barcelona B Barcelona B
Celta vigo b Celta vigo b
AD Ceuta AD Ceuta
UD Melilla UD Melilla
Real Murcia Real Murcia
CD Alcoyano CD Alcoyano
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Real Union Irun Real Union Irun
CD Arenteiro CD Arenteiro
SD Tarazona SD Tarazona
Malaga Malaga
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
NaF Dayton reserve NaF Dayton reserve
Greece Divison C Greece Divison C
Vòng
Ermis Zonianon Ermis Zonianon
Peramaikos Peramaikos
AO Kavala AO Kavala
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
Thermaikos Thermis Thermaikos Thermis
Aetos Varvaras Aetos Varvaras
AE Lefkimmis AE Lefkimmis
Thyella Katsikas Thyella Katsikas
Thesprotos Thesprotos
Anagennisi Artas Anagennisi Artas
Thiella Sarakinon Thiella Sarakinon
Megas Alexandros Orfaniou Megas Alexandros Orfaniou
Aris Petroupolis Aris Petroupolis
Panionios Panionios
Agia Paraskevi Agia Paraskevi
AO Chaidari FC AO Chaidari FC
Ialysos Ialysos
Panargiakos Panargiakos
Kastoria Kastoria
Pierikos Pierikos
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
UD Levante B UD Levante B
Atzeneta UE Atzeneta UE
Alaior Alaior
CF Soller CF Soller
CD Anguiano CD Anguiano
Vianes Vianes
Real Avila CF Real Avila CF
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
CF Salmantino CF Salmantino
CD Laguna CD Laguna
CF Calamocha CF Calamocha
CD Caspe CD Caspe
CD Carinena CD Carinena
Tamar Ritter Tamar Ritter
Luarca CF Luarca CF
UC Ceares UC Ceares
CD Binissalem CD Binissalem
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
Real Titanico Laviana Real Titanico Laviana
UD Gijon Industrial UD Gijon Industrial
CD Burriana CD Burriana
Villarreal C Villarreal C
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
Rayo Vallecano B Rayo Vallecano B
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
CD Ebro CD Ebro
SD Ejea SD Ejea
AD Almudevar AD Almudevar
CF Peralada CF Peralada
CF Reus Deportiu CF Reus Deportiu
Silla CF Silla CF
Jove Espanol Jove Espanol
CF Jaraiz CF Jaraiz
CD Don Alvaro CD Don Alvaro
Club Deportivo Tropezon Club Deportivo Tropezon
Atletico Albericia Atletico Albericia
UB Conquense UB Conquense
CD Villacanas CD Villacanas
Haro Deportivo Haro Deportivo
CD Varea CD Varea
Barcia Barcia
CD Lealtad CD Lealtad
CD Colunga CD Colunga
SD Lenense SD Lenense
Betanzos CF Betanzos CF
CD Estradense CD Estradense
CP Montehermoso CP Montehermoso
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
Caudal Caudal
UD Llanera UD Llanera
Jerez Jerez
CD Azuaga CD Azuaga
CF Vimenor CF Vimenor
CD Bezana CD Bezana
CD Marchamalo CD Marchamalo
Cazalegas Cazalegas
EG El Palmar EG El Palmar
Deportiva Minera Deportiva Minera
Sarriana Sarriana
Polvorin Polvorin
CD Binefar CD Binefar
UD Fraga UD Fraga
AD San Clemente AD San Clemente
CP Villarrobledo CP Villarrobledo
L Entregu CF L Entregu CF
CD Praviano CD Praviano
UD Somozas UD Somozas
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
Epila CF Epila CF
SD Huesca II SD Huesca II
CCD Alberite CCD Alberite
CD Tedeon CD Tedeon
CF Alondras CF Alondras
Viveiro CF Viveiro CF
CF Badalona B CF Badalona B
CFJ Mollerussa CFJ Mollerussa
CD Utrillas CD Utrillas
Fuentes Fuentes
Almazan Almazan
CD Becerril CD Becerril
Bergantinos CF Bergantinos CF
CSD Arzua CSD Arzua
CD Torreperogil CD Torreperogil
CD Huetor Vega CD Huetor Vega
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
Toledo Toledo
CD Cieza CD Cieza
Balsicas Atletico Balsicas Atletico
Tudelano Tudelano
CA River Ebro CA River Ebro
Acero Acero
Castellon B Castellon B
AD Cartaya AD Cartaya
Cordoba B Cordoba B
Arroyo Club Polideportivo Arroyo Club Polideportivo
Ted Contois Feng Ted Contois Feng
CS Puertollano CS Puertollano
CD Azuqueca CD Azuqueca
Moralo CP Moralo CP
Don Benito Don Benito
UD Ourense UD Ourense
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
Ontinyent CF Ontinyent CF
Patacona Patacona
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
La Palma La Palma
Almeria B Almeria B
Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF
Tomelloso Tomelloso
CD Torrijos CD Torrijos
CD Coria CD Coria
Atletico Pueblonuevo Atletico Pueblonuevo
Arosa SC Arosa SC
UD Barbadas UD Barbadas
CD Algar CD Algar
Caravaca CF Caravaca CF
Bollullos CF Bollullos CF
Coria CF Coria CF
At. Pulpileno At. Pulpileno
Murcia B Murcia B
SD San Ignacio SD San Ignacio
CD Basconia CD Basconia
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 5
Adana Idmanyurduspor (nữ) Adana Idmanyurduspor (nữ)
ALG Spor (nữ) ALG Spor (nữ)
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
preliminaries 2
Diables Noirs Diables Noirs
MUZA FC MUZA FC
Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
Sekhukhune United Sekhukhune United
Rivers United Rivers United
Etoile Filante de Ouagadougou Etoile Filante de Ouagadougou
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Singida United Singida United
Club Africain Club Africain
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
USM Alger USM Alger
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Vòng
FK Podkonice FK Podkonice
Galanta Galanta
TJ Druzstevnik Vrakun TJ Druzstevnik Vrakun
FK Belusa FK Belusa
FK Svidnik FK Svidnik
Stara Lubovna Stara Lubovna
TJ Banik Kalinovo TJ Banik Kalinovo
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
TeslaStropkov TeslaStropkov
MFK Vranov nad Topou MFK Vranov nad Topou
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 23
Dinamo Brest Dinamo Brest
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 23
Syrianska FC Syrianska FC
Assyriska Assyriska
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 5
Brea Brea
Real Zaragoza B Real Zaragoza B
Racing B Racing B
Real Valladol B Real Valladol B
CD Covadonga CD Covadonga
Deportivo La Coruna B Deportivo La Coruna B
Marino luanco Marino luanco
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
Pontevedra Pontevedra
CD Guijuelo CD Guijuelo
Barbastro Barbastro
CD Izarra CD Izarra
SD Gernika SD Gernika
UD Mutilve UD Mutilve
Naxara Naxara
Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo
Terrassa Terrassa
Torrent C.F Torrent C.F
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Real Aviles Real Aviles
Union Langreo Union Langreo
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
CD Tudelano CD Tudelano
Barakaldo CF Barakaldo CF
Real Betis B Real Betis B
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
UD Logrones UD Logrones
Alaves B Alaves B
CD Estebona CD Estebona
Cadiz B Cadiz B
CD Ciudad Real CD Ciudad Real
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
G. Segoviana G. Segoviana
CD Mensajero CD Mensajero
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
FC Cartagena B FC Cartagena B
CD El Palo CD El Palo
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
La Union CF La Union CF
Velez CF Velez CF
Badajoz Badajoz
CD San Fernando de Henares CD San Fernando de Henares
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
CD Montijo CD Montijo
Getafe B Getafe B
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Ursaria Ursaria
CD Guadalajara CD Guadalajara
Zamora CF Zamora CF
coruxo FC coruxo FC
CA Antoniano CA Antoniano
UCAM Murcia UCAM Murcia
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
Cacereno Cacereno
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Compostela Compostela
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
CF La Nucia CF La Nucia
Sant Andreu Sant Andreu
Namibia Premier League Namibia Premier League
Vòng
FC Civics FC Civics
Khomas Nampol FC Khomas Nampol FC
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 3
Asil Lysi Asil Lysi
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
Xylotympou Xylotympou
Akritas Chloraka Akritas Chloraka
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Servette U21 Servette U21
Kriens Kriens
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 4
Gnistan Helsinki Gnistan Helsinki
SJK Akatemia SJK Akatemia
Poland League Women Poland League Women
Vòng
TKKF Checz Gdynia (nữ) TKKF Checz Gdynia (nữ)
Skra Czestochowa (nữ) Skra Czestochowa (nữ)
U19 Pháp U19 Pháp
Vòng 6
Montfermeil U19 Montfermeil U19
Caen U19 Caen U19
Metz U19 Metz U19
SochauxU19 SochauxU19
StrasbourgU19 StrasbourgU19
Pagny sur Moselle U19 Pagny sur Moselle U19
Montrouge U19 Montrouge U19
Amiens U19 Amiens U19
Bastia U19 Bastia U19
Montpellier U19 Montpellier U19
Quevilly US U19 Quevilly US U19
Dunkerque U19 Dunkerque U19
AuxerreU19 AuxerreU19
AC Bobigny U19 AC Bobigny U19
Chambly FC U19 Chambly FC U19
Valenciennes US U19 Valenciennes US U19
Wales Premier League Women Wales Premier League Women
Vòng
Aberystwyth (nữ) Aberystwyth (nữ)
Pontypridd Town (nữ) Pontypridd Town (nữ)
Cardiff (nữ) Cardiff (nữ)
The New Saints (nữ) The New Saints (nữ)
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Araz Nakhchivan Araz Nakhchivan
Zira FK Zira FK
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 30
Vila Nova Vila Nova
Chapecoense SC Chapecoense SC
Ceara Ceara
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Wadi Degla (nữ) Wadi Degla (nữ)
Tut Ankh Amun (nữ) Tut Ankh Amun (nữ)
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 11
FK Sutjeska Niksic FK Sutjeska Niksic
Mornar Mornar
Decic Tuzi Decic Tuzi
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
Jezero Plav Jezero Plav
Arsenal Tivat Arsenal Tivat
FK Mladost DG FK Mladost DG
OFK Petrovac OFK Petrovac
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 10
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
SV Ried B SV Ried B
SC Weiz SC Weiz
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
TS Galaxy TS Galaxy
Richards Bay Richards Bay
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Ghazl El Mahallah Ghazl El Mahallah
Haras El Hedoud Haras El Hedoud
Lebanese Premier 2 Lebanese Premier 2
Vòng
Salam Zgharta Salam Zgharta
Bent Jbeil Bent Jbeil
Hạng 3 Slovenia Hạng 3 Slovenia
Vòng
Smartno Smartno
Prevalje Prevalje
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 24
Vikingur Gotu Vikingur Gotu
B36 Torshavn B36 Torshavn
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
EB Streymur EB Streymur
KI Klaksvik KI Klaksvik
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
CAF Champions League CAF Champions League
Qualifi2
Simba Sports Club Simba Sports Club
Power Dynamos Power Dynamos
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
AS Real AS Real
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 6
Shabab Al Ghazieh Shabab Al Ghazieh
Alahli Nabatiya Alahli Nabatiya
Trables Sports Club Trables Sports Club
Al-Safa Al-Safa
Lithuania cup Lithuania cup
finals
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Siauliai Siauliai
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 9
Nykobing FC Nykobing FC
Fremad Amager Fremad Amager
Italy C1 Italy C1
Vòng 6
Cesena Cesena
Rimini Rimini
Francavilla Francavilla
Giugliano Giugliano
Benevento Benevento
Crotone Crotone
Perugia Perugia
Sestri Levante Sestri Levante
Lumezzane Lumezzane
Renate AC Renate AC
Foggia Foggia
Turris Neapolis Turris Neapolis
Juve Stabia Juve Stabia
AC Monopoli AC Monopoli
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
Taranto Sport Taranto Sport
Audace Cerignola Audace Cerignola
Recanatese Recanatese
Spal Spal
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 21
Vittsjo GIK (nữ) Vittsjo GIK (nữ)
Linkopings (nữ) Linkopings (nữ)
Orebro (nữ) Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ) Pitea IF (nữ)
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 9
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 9
Austria Wien Austria Wien
Rapid Wien Rapid Wien
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 3
CE Carroi CE Carroi
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
CF Esperanca dAndorra CF Esperanca dAndorra
Atletic America Atletic America
Moldova Divizia Nationala Moldova Divizia Nationala
Vòng 7
Dacia-Buiucani Dacia-Buiucani
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
FC Milsami FC Milsami
FC Floresti FC Floresti
U19 Slovenia U19 Slovenia
Vòng
Brinje Grosuplje U19 Brinje Grosuplje U19
ND Gorica U19 ND Gorica U19
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 7
RFC de Liege RFC de Liege
KVSK Lommel KVSK Lommel
FCV Dender EH FCV Dender EH
Genk II Genk II
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Sama SC Sama SC
Al-Arabi(JOR) Al-Arabi(JOR)
Al-Ahly Al-Ahly
AL-Sareeh AL-Sareeh
Al Yarmouk Al Yarmouk
Al-Baq's Al-Baq's
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 16
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
AD Tarma AD Tarma
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
Renty ging Renty ging
US Corticella US Corticella
Sangiovannese Sangiovannese
Real Forte Querceta Real Forte Querceta
ASD Termoli Calcio ASD Termoli Calcio
Roma City Roma City
Rotonda Rotonda
Team Altamura Team Altamura
Reggina Reggina
US Siracusa US Siracusa
AVC Vogherese AVC Vogherese
Pinerolo FC Pinerolo FC
APDC Chions APDC Chions
AC Mestre AC Mestre
Pistoiese Pistoiese
Carpi Carpi
SC Cenaia SC Cenaia
San Donato Tavarnelle San Donato Tavarnelle
Riccione Riccione
Sora Sora
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
Budoni Budoni
AC Dolomiti Bellunesi AC Dolomiti Bellunesi
ACD Campodarsego ACD Campodarsego
Prato Prato
Aglianese Aglianese
ASD Seravezza Calcio ASD Seravezza Calcio
Orvietana Orvietana
Vastogirardi Vastogirardi
Avezzano Avezzano
Igea Virtus Igea Virtus
Portici 1906 Portici 1906
Borgo San Donnino Borgo San Donnino
Mezzolara Mezzolara
Tau calcio Tau calcio
Grosseto Grosseto
Atletico Uri Atletico Uri
Boreale Boreale
USD Bitonto USD Bitonto
Citta di Fasano Citta di Fasano
AC Locri AC Locri
Nuova Gioiese Nuova Gioiese
Chieti Chieti
Vigor Senigallia Vigor Senigallia
Cassino Cassino
Cynthiabalonga Cynthiabalonga
Montecchio Maggiore Montecchio Maggiore
AC Este AC Este
ACD SantAngelo ACD SantAngelo
ASD Victor San Marino ASD Victor San Marino
Nuovo Campobasso Nuovo Campobasso
L'Aquila L'Aquila
Treviso Treviso
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
Figline Figline
US Pianese US Pianese
FC Matese FC Matese
ASD Atletico Ascoli ASD Atletico Ascoli
Certaldo Certaldo
SCD Progresso Calcio SCD Progresso Calcio
ASD Fanfulla ASD Fanfulla
Ravenna Ravenna
Caravaggio Caravaggio
Piacenza Piacenza
Virtus Ciserano Bergamo Virtus Ciserano Bergamo
Real Calepina FC Real Calepina FC
ASD Sancataldese ASD Sancataldese
ASD Licata ASD Licata
US Folgore Caratese US Folgore Caratese
USD Castellanzese USD Castellanzese
Gallipoli Gallipoli
Paganese Paganese
Real Casalnuovo Real Casalnuovo
ASD Ragusa Calcio ASD Ragusa Calcio
Tritium Tritium
ASD Brusaporto ASD Brusaporto
Ischia Isolaverde Ischia Isolaverde
Cavese Cavese
Gelbison Gelbison
ASD Martina Franca ASD Martina Franca
USD Casatese USD Casatese
Varesina Calcio Varesina Calcio
Real Monterotondo Real Monterotondo
FC Fossombrone 1949 FC Fossombrone 1949
Acireale Acireale
ASD San Luca ASD San Luca
Villa dAlme Valbrembana Villa dAlme Valbrembana
Clivense Clivense
Livorno Livorno
Sansepolcro ASD Sansepolcro ASD
Sambenedettese Sambenedettese
Alma Juventus Fano Alma Juventus Fano
Nocerina Nocerina
Ardea Ardea
Lavagnese Lavagnese
USD Pont Donnaz USD Pont Donnaz
Bassano Bassano
US Adriese US Adriese
Poggibonsi Poggibonsi
Ponsacco Ponsacco
San Nicolo San Nicolo
Tivoli Calcio Tivoli Calcio
AS Ostia Mare AS Ostia Mare
ASD Flaminia Civita Castellana ASD Flaminia Civita Castellana
Palmese 1914 Palmese 1914
Casarano Casarano
ASD Canicatti ASD Canicatti
Citta Di S. Agata Citta Di S. Agata
Nardo Nardo
Barletta Barletta
USD Akragas USD Akragas
Trapani Trapani
Manfredonia Manfredonia
SS Angri SS Angri
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 5
KVK Tienen (nữ) KVK Tienen (nữ)
Standard Liege B (nữ) Standard Liege B (nữ)
Switzerland. 2. Liga Interregional Switzerland. 2. Liga Interregional
Vòng
FC Gambarogno Contone FC Gambarogno Contone
Zug 94 Zug 94
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 21
Tromsdalen Tromsdalen
Kvik Halden Kvik Halden
Aalesund FK B Aalesund FK B
FK Arendal FK Arendal
Ireland U19 League Ireland U19 League
Vòng
Waterford United U19 Waterford United U19
Kerry FC U19 Kerry FC U19
Finn Harps U19 Finn Harps U19
Sligo U19 Sligo U19
Longford Town U19 Longford Town U19
Dundalk U19 Dundalk U19
South Africa League Women South Africa League Women
Vòng
University of Pretoria (nữ) University of Pretoria (nữ)
Durban Ladies FC (nữ) Durban Ladies FC (nữ)
Primera Division de El Salvador Primera Division de El Salvador
Vòng 11
CD Dragon CD Dragon
Once Municipal Once Municipal
CD Platense Municipal Zacatecoluca CD Platense Municipal Zacatecoluca
Fuerte San Francisco Fuerte San Francisco
Jocoro FC Jocoro FC
Alianza San Salvador Alianza San Salvador
Aguila Aguila
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 21
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
PK Keski Uusimaa PK Keski Uusimaa
Honka Akatemia Honka Akatemia
P-Iirot P-Iirot
OLS Oulu OLS Oulu
JS Hercules JS Hercules
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
San Marino San Marino
Vòng 3
SP La Fiorita SP La Fiorita
Folgore/Falciano Folgore/Falciano
Cailungo Cailungo
Tre Penne Tre Penne
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
Calor de San Pedro Calor de San Pedro
U.A. Zacatecas U.A. Zacatecas
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
Stargard Szczecinski Stargard Szczecinski
Zawisza Bydgoszcz SA Zawisza Bydgoszcz SA
Stolem Gniewino Stolem Gniewino
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
Wisloka Debica Wisloka Debica
Elana Torun Elana Torun
Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Granada U19 Granada U19
Almeria U19 Almeria U19
Mercantil U19 Mercantil U19
Espanyol U19 Espanyol U19
Alcorcon U19 Alcorcon U19
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
France Division 2 Women France Division 2 Women
Vòng
Thonon Evian FC (nữ) Thonon Evian FC (nữ)
Strasbourg W Strasbourg W
Lens (nữ) Lens (nữ)
Montauban (nữ) Montauban (nữ)
Czech Group D League Czech Group D League
Vòng
FC Zenit Caslav FC Zenit Caslav
FC Slavia HK FC Slavia HK
FK Pencin Turnov FK Pencin Turnov
TJ Spoje Praha TJ Spoje Praha
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 10
Teplice Teplice
Slavia Praha Slavia Praha
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
Bohemians 1905 Bohemians 1905
Pardubice Pardubice
Hradec Kralove Hradec Kralove
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 28
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Puerto Montt Puerto Montt
Santiago Morning Santiago Morning
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
San Luis Quillota San Luis Quillota
Deportes La Serena Deportes La Serena
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 25
Moss Moss
Hodd Hodd
Kongsvinger Kongsvinger
Bryne Bryne
Qatar B Qatar B
Vòng
Al Nasa(QAT) Al Nasa(QAT)
Al Khor SC Al Khor SC
Russell City Russell City
Al Shahaniya Al Shahaniya
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Club Circulo Deportivo Club Circulo Deportivo
Sansinena Sansinena
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Defensores Belgrano (VR) Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
G.San Martin Formosa G.San Martin Formosa
CA 9 de Julio Rafaela CA 9 de Julio Rafaela
Crucero del Norte Crucero del Norte
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Juventud Antoniana Juventud Antoniana
Central Norte Salta Central Norte Salta
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Germany Landesliga (cup) Germany Landesliga (cup)
FC Monheim FC Monheim
ASV Suchteln ASV Suchteln
SV Schlebusch SV Schlebusch
TuS 05 Oberpleis TuS 05 Oberpleis
Ukraina Ukraina
Vòng 9
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 11
SK Slovan Varnsdorf SK Slovan Varnsdorf
Vyskov Vyskov
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
SK Prostejov SK Prostejov
Panama Panama
Vòng 11
Costa Del Este Costa Del Este
San Francisco FC San Francisco FC
CD Universitario CD Universitario
Plaza Amador Plaza Amador
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 26
Volna Pinsk Volna Pinsk
Dnepr Rohachev Dnepr Rohachev
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 3
Swieqi United Swieqi United
Marsa Marsa
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
St. Patrick FC St. Patrick FC
Melita FC Saint Julian Melita FC Saint Julian
Msida St. Joseph Msida St. Joseph
Senglea Athletic Senglea Athletic
Zurrieq Zurrieq
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Start Kristiansand B Start Kristiansand B
Askollen Askollen
Kristiansund B Kristiansund B
Nardo FK Nardo FK
KFUM 2 KFUM 2
Mjolner Mjolner
Nordstrand Nordstrand
Tromso B Tromso B
Tiller Tiller
Rana FK Rana FK
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
TSV Meerbusch TSV Meerbusch
SpVg Schonnebeck SpVg Schonnebeck
TuS Komet Arsten TuS Komet Arsten
TS Woltmershausen TS Woltmershausen
Schwarz-Weiss Essen Schwarz-Weiss Essen
Mulheimer FC 97 Mulheimer FC 97
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
Arminia Hannover Arminia Hannover
TuS Bersenbruck TuS Bersenbruck
FC Brunninghausen FC Brunninghausen
SC Preussen Munster II SC Preussen Munster II
SC Union Nettetal SC Union Nettetal
VFB Homberg VFB Homberg
SpVg Frechen 20 SpVg Frechen 20
FC Union Schafhausen FC Union Schafhausen
Fortuna Cologne II Fortuna Cologne II
Hennef 05 Hennef 05
Portugal Campeonato Nacional II Women Portugal Campeonato Nacional II Women
Vòng
FC Romariz (nữ) FC Romariz (nữ)
Boavista (nữ) Boavista (nữ)
Vô địch Tây Ban Nha nữ Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 3
Levante Las Planas (nữ) Levante Las Planas (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ) Athletic Club Bibao (nữ)
Sporting De Huelva (nữ) Sporting De Huelva (nữ)
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Hungary Hungary
Vòng 8
Fehervar Videoton Fehervar Videoton
Varda SE Varda SE
Varda SE Varda SE
Fehervar Videoton Fehervar Videoton
Diosgyor VTK Diosgyor VTK
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Macae Macae
CGI April 7 CGI April 7
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 6
Torque Torque
CA Penarol CA Penarol
Plaza Colonia Plaza Colonia
Wanderers FC Wanderers FC
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Centro Atletico Fenix Centro Atletico Fenix
Boston River Boston River
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Cerro Montevideo Cerro Montevideo
Danubio FC Danubio FC
Cerro Largo Cerro Largo
La Luz La Luz
Liverpool URU Liverpool URU
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
CA River Plate CA River Plate
Holland Eredivisie Women's Holland Eredivisie Women's
Vòng 3
Ajax Amsterdam (nữ) Ajax Amsterdam  (nữ)
SC Telstar (nữ) SC Telstar (nữ)
Northern German state premier league - bayern Northern German state premier league - bayern
Vòng
FC Wilmersdorf FC Wilmersdorf
SFC Stern 1900 SFC Stern 1900
Zambia Super League Zambia Super League
Vòng
Kabwe Warriors Kabwe Warriors
Nkwazi Nkwazi
Nkana FC Nkana FC
Trident FC Trident FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 18
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Liniers Liniers
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 2
Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
Jamshedpur FC Jamshedpur FC
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 5
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Maccabi Haifa Maccabi Haifa
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 32
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Almagro Almagro
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
Chaco For Ever Chaco For Ever
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 13
Cerro Porteno Cerro Porteno
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
Libertad Libertad
Guarani CA Guarani CA
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
ASKO Kottmannsdorf ASKO Kottmannsdorf
SV Lendorf SV Lendorf
FC Nenzing FC Nenzing
FC Hochst FC Hochst
SV Telfs SV Telfs
WSG Swarovski Tirol II WSG Swarovski Tirol II
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 7
Selenge Press Selenge Press
Khangarid Klub Khangarid Klub
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 9
Sokol Brozany Sokol Brozany
Most Mus Most Mus
Povltava FA Povltava FA
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
Hạng 2 nữ TBN Hạng 2 nữ TBN
Vòng
Atleico Malaga (nữ) Atleico Malaga (nữ)
Levante B (nữ) Levante B (nữ)
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 2
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Sampdoria (nữ) Sampdoria (nữ)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 15
El Porvenir El Porvenir
Centro Espanol Centro Espanol
French Feminines D1 French Feminines D1
Vòng 2
Paris Saint Germain (nữ) Paris Saint Germain (nữ)
Lyon (nữ) Lyon (nữ)
Czech Republic 5. Ligy Czech Republic 5. Ligy
Vòng
Mutenice Mutenice
SK Krumvir SK Krumvir
Boskovice Boskovice
MS Brno MS Brno
Slavoj Myto Slavoj Myto
Tj Banik Stribro Tj Banik Stribro
FK Ostrov B FK Ostrov B
Kral Porici Kral Porici
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Vòng
Londrina EC (Youth) Londrina EC (Youth)
Coritiba PR (Youth) Coritiba PR (Youth)
Cúp FA nữ Anh quốc Cúp FA nữ Anh quốc
Vòng 5
London City Lionesses (nữ) London City Lionesses (nữ)
Charlton (nữ) Charlton (nữ)
Sunderland (nữ) Sunderland (nữ)
Watford (nữ) Watford (nữ)
VĐQG Hy Lạp VĐQG Hy Lạp
Vòng 7
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki
AE Kifisias AE Kifisias
Panathinaikos Panathinaikos
PAOK Saloniki PAOK Saloniki
Pas Giannina Pas Giannina
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 12
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
Tyumen Tyumen
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
Irtysh 1946 Omsk Irtysh 1946 Omsk
Chernomorets Novorossiysk Chernomorets Novorossiysk
Volgar-Gazprom Astrachan Volgar-Gazprom Astrachan
FC Murom FC Murom
FK Krasnodar 2 FK Krasnodar 2
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
Arsenal Tula Arsenal Tula
Brazil Serie D Brazil Serie D
Pedra Branca Pedra Branca
Fluminense SC Fluminense SC
SC Campo Mourao SC Campo Mourao
Hope Internacional FC Hope Internacional FC
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 30
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng 11
Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal
Diriangen Diriangen
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 21
Krasnodar FK (nữ) Krasnodar FK (nữ)
FK Ryazan (nữ) FK Ryazan (nữ)
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 5
Hassania Agadir Hassania Agadir
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Maghreb Fez Maghreb Fez
Club Salmi Club Salmi
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Iceland Iceland
Vòng 4
Keflavik Keflavik
Fylkir Fylkir
KR Reykjavik KR Reykjavik
Breidablik Breidablik
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
KA Akureyri KA Akureyri
HK Kopavogs HK Kopavogs
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Hạng nhất UAE Hạng nhất UAE
Vòng 4
Al Taawon Al Taawon
Al-Rams Al-Rams
Al Oruba (UAE) Al Oruba (UAE)
Ahli Al-Fujirah Ahli Al-Fujirah
Al-Jazira Al-Hamra Al-Jazira Al-Hamra
Al Arabi(UAE) Al Arabi(UAE)
Dubai United Dubai United
Dabba Al-Fujairah Dabba Al-Fujairah
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Eibar B (nữ) Eibar B (nữ)
UD Logrones (nữ) UD Logrones (nữ)
Madrid CFF II (nữ) Madrid CFF II (nữ)
Cacereno (nữ) Cacereno (nữ)
La Nucia (nữ) La Nucia (nữ)
Alhama CF B (nữ) Alhama CF B (nữ)
CDEF Logrono (nữ) CDEF Logrono (nữ)
Deportivo La Coruna W Deportivo La Coruna W
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
AD Grecia AD Grecia
Municipal Liberia Municipal Liberia
Alajuelense Alajuelense
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
U21 Anh U21 Anh
Vòng 6
Crystal Palace U21 Crystal Palace U21
Liverpool U21 Liverpool U21
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 5
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Amazonas FC Amazonas FC
Brazil L Brazil L
Vòng
CF Rio de Janeiro CF Rio de Janeiro
Campo Grande AC Campo Grande AC
Zinzane FC Zinzane FC
St.Cristobal RJ St.Cristobal RJ
Holland Ligue 3 Holland Ligue 3
Vòng 6
AFC AFC
ADO '20 ADO '20
Kuwait first Division Leagus Kuwait first Division Leagus
Vòng 5
Al-Sahel Al-Sahel
Al-Salibikhaet Al-Salibikhaet
Al-Ttadamon(KUW) Al-Ttadamon(KUW)
Al-Yarmouk Al-Yarmouk
Kosovo Superliga Kosovo Superliga
Vòng 8
KF Drita Gjilan KF Drita Gjilan
Gjilani Gjilani
KF Fushe Kosova KF Fushe Kosova
Prishtina Prishtina
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 9
FK Sloga Doboj FK Sloga Doboj
GOSK Gabela GOSK Gabela
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
FA ED OFF(Women) FA ED OFF(Women)
preliminaries
Ipswich Town (nữ) Ipswich Town (nữ)
Cheltenham Town (nữ) Cheltenham Town (nữ)
Moneyfields (nữ) Moneyfields (nữ)
Portsmouth (nữ) Portsmouth (nữ)
Peterborough (nữ) Peterborough (nữ)
Leeds United FC (nữ) Leeds United FC (nữ)
Stourbridge (nữ) Stourbridge (nữ)
Huddersfield (nữ) Huddersfield (nữ)
Liverpool Feds (nữ) Liverpool Feds (nữ)
West Bromwich WFC (nữ) West Bromwich WFC (nữ)
London Bees (nữ) London Bees (nữ)
Worthing (nữ) Worthing (nữ)
Cambridge City (nữ) Cambridge City (nữ)
Milton Keynes Dons (nữ) Milton Keynes Dons (nữ)
Nottingham Forest (nữ) Nottingham Forest (nữ)
Wolves (nữ) Wolves (nữ)
Durham Cestria (nữ) Durham Cestria (nữ)
Stockport County (nữ) Stockport County (nữ)
Notts County (nữ) Notts County (nữ)
Fylde LFC (nữ) Fylde LFC (nữ)
AFC Bournemouth (nữ) AFC Bournemouth (nữ)
Norwich City (nữ) Norwich City (nữ)
Rugby Borough (nữ) Rugby Borough (nữ)
Swindon (nữ) Swindon (nữ)
Hashtag United (nữ) Hashtag United (nữ)
Oxford United (nữ) Oxford United (nữ)
Boldmere St.Michaels (nữ) Boldmere St.Michaels (nữ)
Newcastle (nữ) Newcastle (nữ)
USA Independent League USA Independent League
Vòng
Chattanooga Chattanooga
Gold Star FC Detroit Gold Star FC Detroit
Club de Lyon FC Club de Lyon FC
LA Force LA Force
Sco WC Sco WC
Kilmarnock (nữ) Kilmarnock (nữ)
Dundee United (nữ) Dundee United (nữ)
Hearts (nữ) Hearts (nữ)
Glasgow Rangers (nữ) Glasgow Rangers (nữ)
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Match
Toluca U23 Toluca U23
Chivas Guadalajara U23 Chivas Guadalajara U23
Hạng 3 Hungary Hạng 3 Hungary
Vòng
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
Szekszard UFC Szekszard UFC
Beech Sigit Beech Sigit
Veszprem Veszprem
English Women's Conference North English Women's Conference North
Vòng 7
Halifax Town (nữ) Halifax Town (nữ)
Stoke City (nữ) Stoke City (nữ)
Swden Women Divi.1 Swden Women Divi.1
Vòng 21
Eskilstuna United (nữ) Eskilstuna United (nữ)
Bollstanas Sk (nữ) Bollstanas Sk (nữ)
Portugal women's Championship Portugal women's Championship
Benfica (nữ) Benfica (nữ)
Maritimo (nữ) Maritimo (nữ)
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
CSyD Cooper CSyD Cooper
Platense FC Platense FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá