Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11: Liverpool dễ thở, Brighton quyết đấu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 30/11. Ngày 30/11 diễn ra các trận đấu của các giải bóng đá hấp dẫn nhất như Cúp C1 châu Âu…

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11 - Ảnh 1

V.League, Cúp Quốc gia, Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu.

Hôm nay diễn ra trận đấu giữa Liverpool và Lask. Đây là trận đấu mà Liverpool cần chiến thắng để tiếp tục giữ ngôi đầu bảng. Trong khi đó, Lask đứng cuối bảng và mới chỉ có 3 điểm. Cơ bản Lask không có cơ hội để đi tiếp ở Cúp C2 châu Âu.

Brighton và AEK Athens cũng là một cặp đấu hay. Hai đội bóng này đang thi đấu quyết liệt giành vé đi tiếp khi 1 đội có 7 điểm và 1 đội có 4 điểm. Brighton đá sân khách nên sẽ trông chờ vào 1 trận hoà. Chưa kể phong độ của Brighton là không tốt.

Atalanta vs Sporting Lisbon. Hai đội này dẫn đầu bảng D khi Atalanta có 10 điểm, còn đối thủ có 7. Việc đứng nhất bảng và nhì bảng ở Cúp C2 có sự khác biệt rất lớn nên chắc chắn Sporting Lisbon sẽ thi đấu hết mình.

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ ĐỘI NHÀ ĐỘI KHÁCH GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
20:00 Breidablik Maccabi TA Cúp C3 Châu Âu FPT Play
22:30 Astana Dinamo Zagreb Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 O.Ljubljana Lille Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 Besiktas Club Brugge Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 Bodo Glimt Lugano Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 AZ Alkmaar Zrinjski Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 Gent Zorya Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 KF Ballkani Vik.Plzen Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 KI Klaksvik Slo. Bratislava Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 Helsinki Aberdeen Cúp C3 Châu Âu FPT Play
00:45 Maccabi Haifa Rennes Cúp C2 Châu Âu FPT Play
00:45 Freiburg Olympiakos Cúp C2 Châu Âu FPT Play
00:45 AEK Athens Brighton Cúp C2 Châu Âu FPT Play
00:45 Sparta Praha Real Betis Cúp C2 Châu Âu FPT Play
00:45 Backa Topola West Ham Utd Cúp C2 Châu Âu FPT Play
00:45 Atalanta Sporting Lisbon Cúp C2 Châu Âu FPT Play
00:45 Sturm Graz Rakow Czestochowa Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Cukaricki Belgrade Ferencvaros Cúp C3 Châu Âu FPT Play
03:00 Spartak Trnava Ludogorets Cúp C3 Châu Âu FPT Play
03:00 Aston Villa Legia Wars. Cúp C3 Châu Âu FPT Play
03:00 Fiorentina Genk Cúp C3 Châu Âu FPT Play
03:00 Nordsjaelland Fenerbahce Cúp C3 Châu Âu FPT Play
03:00 Ein.Frankfurt PAOK Cúp C3 Châu Âu FPT Play
03:00 Toulouse Union Saint-Gilloise Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Hacken B.Leverkusen Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Servette Roma Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Molde Karabakh Agdam Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Marseille Ajax Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Sheriff Tiraspol Slavia Praha Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Rangers Aris Limassol Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Villarreal Panathinaikos Cúp C2 Châu Âu FPT Play
03:00 Liverpool Lask Cúp C2 Châu Âu FPT Play
TIN LIÊN QUAN
Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/11: Hấp dẫn Ngoại hạng Anh, Serie A

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/11: Hấp dẫn Ngoại hạng Anh, Serie A

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 27/11 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 28/11: Next Gen ATP Finals 2023 chính thức khởi tranh

Lịch thi đấu tennis ngày 28/11: Next Gen ATP Finals 2023 chính thức khởi tranh

ATP Tour 27/11/2023

Lịch thi đấu tennis Next Gen ATP Finals 2023 mới nhất hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt Next Gen ATP Finals 2023 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11: Đại chiến PSG vs Newcastle

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11: Đại chiến PSG vs Newcastle

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu U23 Việt Nam tại vòng chung kết U23 châu Á 2024

Lịch thi đấu U23 Việt Nam tại vòng chung kết U23 châu Á 2024

U23 châu Á 2024 diễn ra từ ngày 15/4 đến 3/5/2024 tại Qatar. Mới đây, AFC đã công bố lịch thi đấu của U23 Việt Nam ở bảng D vòng chung kết U23 châu Á 2024 với U23 Uzbekistan, U23 Kuwait và U23 Malaysia.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11: MU quyết tử với Galatasaray

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11: MU quyết tử với Galatasaray

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/3: Đại chiến Monaco vs PSG

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/3: Đại chiến Monaco vs PSG

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 1/3 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/2: Athletic Bilbao vs Atletico Madrid, Al Nassr dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/2: Athletic Bilbao vs Atletico Madrid, Al Nassr dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 29/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/2: Đại chiến Nam Định vs Hà Nội

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/2: Đại chiến Nam Định vs Hà Nội

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 28/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/2: CAHN đối đầu Thanh Hoá, Khánh Hoà vs HAGL

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/2: CAHN đối đầu Thanh Hoá, Khánh Hoà vs HAGL

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 27/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2: AS Roma, West Ham gặp khó

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2: AS Roma, West Ham gặp khó

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2: Chung kết Liverpool vs Chelsea

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2: Chung kết Liverpool vs Chelsea

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2: Bayern Munich gặp Leipzig, Arsenal đối đầu Newcastle

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2: Bayern Munich gặp Leipzig, Arsenal đối đầu Newcastle

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2: CAHN, Leverkusen dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2: CAHN, Leverkusen dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2: AC Milan, AS Roma đá Cúp C2 châu Âu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2: AC Milan, AS Roma đá Cúp C2 châu Âu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2: Đại chiến Napoli vs Barca, Liverpool đá bù

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2: Đại chiến Napoli vs Barca, Liverpool đá bù

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 27
Fulham Fulham
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Newcastle United Newcastle United
Wolves Wolves
Nottingham Forest Nottingham Forest
Liverpool Liverpool
Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur
Crystal Palace Crystal Palace
Brentford Brentford
Chelsea Chelsea
Everton Everton
West Ham United West Ham United
Luton Town Luton Town
Aston Villa Aston Villa
La Liga La Liga
Vòng 27
Celta Vigo Celta Vigo
Almeria Almeria
Sevilla Sevilla
Sociedad Sociedad
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Cadiz Cadiz
Getafe Getafe
Las Palmas Las Palmas
Valencia Valencia
Real Madrid Real Madrid
Serie A Serie A
Vòng 27
Lazio Lazio
AC Milan AC Milan
Udinese Udinese
Salernitana Salernitana
Monza Monza
AS Roma AS Roma
Torino Torino
Fiorentina Fiorentina
Bundesliga Bundesliga
Vòng 24
SC Freiburg SC Freiburg
Bayern Munchen Bayern Munchen
VfL Bochum VfL Bochum
RB Leipzig RB Leipzig
Darmstadt Darmstadt
Augsburg Augsburg
Heidenheimer Heidenheimer
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Monchengladbach Monchengladbach
Union Berlin Union Berlin
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 24
Monaco Monaco
PSG PSG
Reims Reims
Lille Lille
Clermont Clermont
Marseille Marseille
V-League V-League
Vòng 12
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Viettel FC Viettel FC
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 19
Western United FC Western United FC
Perth Glory Perth Glory
Newcastle Jets Newcastle Jets
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Western Sydney Western Sydney
Sydney FC Sydney FC
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Adelaide United Adelaide United
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
FC Seoul FC Seoul
Gangwon FC Gangwon FC
Jeju United Jeju United
Incheon United Incheon United
Suwon City Suwon City
Daegu FC Daegu FC
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
J-League 1 J-League 1
Vòng 2
Vissel Kobe Vissel Kobe
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Sagan Tosu Sagan Tosu
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Machida Zelvia Machida Zelvia
Gamba Osaka Gamba Osaka
Albirex Niigata Albirex Niigata
Kashima Antlers Kashima Antlers
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
FC Tokyo FC Tokyo
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Khaleej Club Al Khaleej Club
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Dhamk Dhamk
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
Al Ahli Jeddah Al Ahli Jeddah
Al-Fateh Al-Fateh
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 3
Minnesota United FC Minnesota United FC
Columbus Crew Columbus Crew
Real Salt Lake Real Salt Lake
Los Angeles FC Los Angeles FC
Inter Miami Inter Miami
Orlando City Orlando City
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Charlotte FC Charlotte FC
Chicago Fire Chicago Fire
FC Cincinnati FC Cincinnati
Houston Dynamo Houston Dynamo
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Kansas City FC Kansas City
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
New York City FC New York City FC
FC Dallas FC Dallas
Montreal Impact Montreal Impact
Colorado Rapids Colorado Rapids
Nashville Nashville
Seattle Sounders Seattle Sounders
Austin FC Austin FC
Portland Timbers Portland Timbers
DC United DC United
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
LA Galaxy LA Galaxy
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 1
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Beijing Guoan Beijing Guoan
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 35
West Brom West Brom
Coventry City Coventry City
Bristol City Bristol City
Cardiff City Cardiff City
Huddersfield Town Huddersfield Town
Leeds United Leeds United
Norwich City Norwich City
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Ipswich Town Ipswich Town
Preston North End Preston North End
Hull City Hull City
Rotherham United Rotherham United
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Stoke City Stoke City
Middlesbrough Middlesbrough
Birmingham City Birmingham City
Southampton Southampton
Swansea City Swansea City
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Leicester City Leicester City
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Millwall Millwall
Watford Watford
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Atletico San Luis Atletico San Luis
Puebla Puebla
Queretaro FC Queretaro FC
Santos Laguna Santos Laguna
Mazatlan FC Mazatlan FC
Necaxa Necaxa
Toluca Toluca
Tigres UANL Tigres UANL
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Pachuca Pachuca
FC Juarez FC Juarez
Atlas Atlas
Club America Club America
Hà Lan Hà Lan
Vòng 24
Volendam Volendam
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
FC Trollhattan FC Trollhattan
Stenungsunds IF Stenungsunds IF
Tvaakers IF Tvaakers IF
Qviding FIF Qviding FIF
Deportivo Cali (nữ) Deportivo Cali (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
South Hobart U21 South Hobart U21
Clarence Zebras FC U21 Clarence Zebras FC U21
South Hobart South Hobart
Hobart Zebras Hobart Zebras
Launceston City Launceston City
Devonport City Devonport City
Kingborough Lions Kingborough Lions
Glenorchy Knights FC Glenorchy Knights FC
Perth RedStar Perth RedStar
Stirling Macedonia Stirling Macedonia
Fremantle City FC (nữ) Fremantle City FC (nữ)
Subiaco AFC (nữ) Subiaco AFC (nữ)
Sardice Sardice
MSK Breclav MSK Breclav
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Trinec Trinec
Mutenice Mutenice
Bzenec Bzenec
Bayswater City Bayswater City
Olympic Kingsway SC Olympic Kingsway SC
Perth SC (nữ) Perth SC (nữ)
Murdoch University Melville FC (nữ) Murdoch University Melville FC (nữ)
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
Lorenskog Lorenskog
Blansko Blansko
Vrchovina Vrchovina
Eskilstuna United (nữ) Eskilstuna United (nữ)
IK Uppsala (nữ) IK Uppsala (nữ)
Strindheim IL Strindheim IL
Traff Traff
USK Anif USK Anif
SV Wals-Grunau SV Wals-Grunau
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
FK Arendal FK Arendal
Sogndal Sogndal
Asane Fotball Asane Fotball
Nordstrand Nordstrand
Grorud Grorud
Kongsvinger Kongsvinger
Bryne Bryne
Slavoj Olympia Slavoj Olympia
Nove Sady Nove Sady
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Nepal (nữ)U16 Nepal (nữ)U16
Bangladesh (nữ) U16 Bangladesh (nữ) U16
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 24
GD Chaves GD Chaves
FC Arouca FC Arouca
Moreirense Moreirense
Rio Ave Rio Ave
Estoril Estoril
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Sporting Braga Sporting Braga
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Scotland Scotland
Vòng 29
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Motherwell Motherwell
Saint Johnstone Saint Johnstone
Livingston Livingston
Saint Mirren Saint Mirren
Aberdeen Aberdeen
Dundee Dundee
Kilmarnock Kilmarnock
Hibernian Hibernian
Ross County Ross County
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 24
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Aarau Aarau
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Thun Thun
Baden Baden
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 26
Stade Ouchy Stade Ouchy
Grasshopper Grasshopper
Servette Servette
St. Gallen St. Gallen
Basel Basel
Lausanne Sports Lausanne Sports
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 28
Ankaragucu Ankaragucu
Istanbulspor Istanbulspor
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Kayserispor Kayserispor
Hatayspor Hatayspor
Fenerbahce Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Đồng Nai 2 Đồng Nai 2
Huế FC Huế FC
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Dong Thap Dong Thap
Phố Hiến Phố Hiến
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Ba Lan Ba Lan
Vòng 23
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Piast Gliwice Piast Gliwice
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Widzew lodz Widzew lodz
Legia Warszawa Legia Warszawa
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Nga Nga
Vòng 19
CSKA Moscow CSKA Moscow
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FC Krasnodar FC Krasnodar
Rubin Kazan Rubin Kazan
Terek Grozny Terek Grozny
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 22
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Spartak Trnava Spartak Trnava
MFK Skalica MFK Skalica
Trencin Trencin
Michalovce Michalovce
Zlate Moravce Zlate Moravce
Dunajska Streda Dunajska Streda
MSK Zilina MSK Zilina
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
FK Kosice FK Kosice
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 28
Westerlo Westerlo
Charleroi Charleroi
Cercle Brugge Cercle Brugge
Mechelen Mechelen
Oud Heverlee Oud Heverlee
Saint Gilloise Saint Gilloise
Standard Liege Standard Liege
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 25
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split Hajduk Split
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 28
SudTirol SudTirol
Lecco Lecco
Ternana Ternana
Parma Parma
Brescia Brescia
Palermo Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 29
Sporting Gijon Sporting Gijon
Albacete Albacete
Eldense Eldense
Villarreal B Villarreal B
RCD Espanyol RCD Espanyol
SD Huesca SD Huesca
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Racing Santander Racing Santander
Real Oviedo Real Oviedo
Levante Levante
Burgos CF Burgos CF
FC Cartagena FC Cartagena
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 24
Uniao Leiria Uniao Leiria
CD Mafra CD Mafra
Feirense Feirense
SL Benfica B SL Benfica B
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 27
Paris FC Paris FC
Saint Etienne Saint Etienne
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Amiens Amiens
Pau FC Pau FC
Caen Caen
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Bordeaux Bordeaux
Annecy Annecy
Quevilly Quevilly
AJ Auxerre AJ Auxerre
Valenciennes Valenciennes
Bastia Bastia
Grenoble Grenoble
USL Dunkerque USL Dunkerque
Concarneau Concarneau
Guingamp Guingamp
Troyes Troyes
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 24
Nurnberg Nurnberg
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Hansa Rostock Hansa Rostock
Kaiserslautern Kaiserslautern
Karlsruher SC Karlsruher SC
Greuther Furth Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 2
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Ehime FC Ehime FC
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Oita Trinita Oita Trinita
Yokohama FC Yokohama FC
Kagoshima United Kagoshima United
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Tochigi SC Tochigi SC
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 3
Derry City Derry City
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Waterford United Waterford United
Sligo Rovers Sligo Rovers
Shelbourne Shelbourne
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Drogheda United Drogheda United
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 28
Emmen Emmen
Willem II Willem II
De Graafschap De Graafschap
FC Oss FC Oss
Helmond Sport Helmond Sport
VVV Venlo VVV Venlo
MVV Maastricht MVV Maastricht
Dordrecht Dordrecht
SC Telstar SC Telstar
Roda JC Roda JC
NAC Breda NAC Breda
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
ADO Den Haag ADO Den Haag
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
FC Eindhoven FC Eindhoven
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 24
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
Maribor Maribor
Domzale Domzale
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 29
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
UTA Arad UTA Arad
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Hermannstadt Hermannstadt
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
Farul Constanta Farul Constanta
CFR Cluj CFR Cluj
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 20
Midtjylland Midtjylland
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 3
Cobreloa Cobreloa
Cobresal Cobresal
Palestino Palestino
Univ Catolica Univ Catolica
O.Higgins O.Higgins
Everton CD Everton CD
Nublense Nublense
Audax Italiano Audax Italiano
Union Espanola Union Espanola
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 23
Etar Etar
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Slavia Sofia Slavia Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Platense CA Platense
Racing Club Racing Club
Banfield Banfield
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Union Santa Fe Union Santa Fe
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Independiente Independiente
Argentinos juniors Argentinos juniors
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
River Plate River Plate
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 22
GKS Tychy GKS Tychy
Arka Gdynia Arka Gdynia
GKS Katowice GKS Katowice
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Wisla Plock Wisla Plock
Odra Opole Odra Opole
Wisla Krakow Wisla Krakow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Banni Yas Banni Yas
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Cheonan City Cheonan City
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Chungnam Asan Chungnam Asan
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 23
Cholet So Cholet So
Dijon Dijon
Martigues Martigues
Epinal Epinal
Nancy Nancy
Nimes Nimes
Avranches Avranches
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Villefranche Villefranche
Versailles 78 Versailles 78
Chateauroux Chateauroux
Orleans US 45 Orleans US 45
Le Mans Le Mans
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 36
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Walsall Walsall
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Bradford City Bradford City
Notts County Notts County
Wrexham Wrexham
Accrington Stanley Accrington Stanley
Colchester United Colchester United
Stockport County Stockport County
Crawley Town Crawley Town
Barrow Barrow
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Morecambe Morecambe
Grimsby Town Grimsby Town
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Newport County Newport County
Mansfield Town Mansfield Town
Salford City Salford City
Gillingham Gillingham
Swindon Town Swindon Town
Harrogate Town Harrogate Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Sutton United Sutton United
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 28
SV Sandhausen SV Sandhausen
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Preuben Munster Preuben Munster
Hallescher FC Hallescher FC
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
VFB Lubeck VFB Lubeck
Saarbrucken Saarbrucken
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
Unterhaching Unterhaching
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 5
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Carabobo FC Carabobo FC
Monagas SC Monagas SC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Zamora Barinas Zamora Barinas
Angostura FC Angostura FC
Portuguesa FC Portuguesa FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 27
Arbroath Arbroath
Raith Rovers Raith Rovers
Airdrie United Airdrie United
Queen's Park Queen's Park
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Ayr United Ayr United
Greenock Morton Greenock Morton
Inverness Inverness
Partick Thistle Partick Thistle
Dundee United Dundee United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 25
Bodrumspor Bodrumspor
Eyupspor Eyupspor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Keciorengucu Keciorengucu
Erzurum BB Erzurum BB
Kocaelispor Kocaelispor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Cancun FC Cancun FC
Atletico La Paz Atletico La Paz
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 17
Ceahlaul Piatra Neamt Ceahlaul Piatra Neamt
ACS Dumbravita ACS Dumbravita
Alexandria Alexandria
Tunari Tunari
CSM Slatina CSM Slatina
Scolar Resita