Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 15/1: Đại chiến Tottenham vs Arsenal

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 15/1. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 15/1. Ngày 15/1 diễn ra trận đấu thuộc Ngoại hạng Anh, La Liga.

Bản quyền AFF Cup 2022 do FPT nắm. V.League, Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 15/1 - Ảnh 1

Ngoại hạng Anh có nhiều trận hay, như Tottenham vs Arsenal. Mùa giải 2022/23 vẫn đang diễn ra với những thành công dành cho Arsenal. Sau giai đoạn lượt đi, CLB Bắc London dẫn đầu bảng và bỏ xa Man City lẫn MU. Trong trận lượt đi, khi chơi tại Emirates, Arsenal đã giành chiến thắng 3-1 đầy thuyết phục.

Trong khi đó, Harry Kane vẫn cho thấy phong độ ghi bàn cực kỳ ấn tượng. Ngoài ra, Son Heung Min cũng sẵn sàng ra sân ngay từ đầu. Vừa qua, Spurs đã giành chiến thắng quan trọng 4-0 trước Crystal Palace, qua đó giúp HLV Antonio Conte cởi bỏ áp lực tâm lý.

Ngoài trận derby Bắc London, các trận còn lại như Chelsea vs Crystal Palace, Almeria vs Atletico Madrid, Newcastle vs Fulham… khá đáng chú ý trong ngày hôm nay. Trong đó, Newcastle và Fulham đều đang có phong độ rất cao ở Ngoại hạng Anh.

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ TRẬN ĐẤU GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
20:00 Getafe vs Espanyol La Liga ON FOOTBALL, SSPORTS
21:00 Newcastle vs Fulham Ngoại hạng Anh K+SPORT2
21:00 Chelsea vs Crystal Palace Ngoại hạng Anh K+SPORT1
22:15 Almeria vs Atletico Madrid La Liga ON FOOTBALL, SSPORTS
23:30 Tottenham vs Arsenal Ngoại hạng Anh K+SPORT1
02:00 Real Madrid vs Barca Siêu Cúp Tây Ban Nha -
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu ONE Championship Fight Night 6

Lịch thi đấu ONE Championship hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship Fight Night 6 mới nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 14/1: Chung kết Adelaide 2 - Bautista Agut vs Soon woo

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay ngày 14/1/2023 với tâm điểm là các trận chung kết đơn nam và đơn nữ tại Adelaide International 2. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải ATP 250 - Adelaide International 2 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu UFC Fight Night: Strickland vs Imavov

UFC 15/01/2023

Lịch thi đấu UFC hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC Fight Night: Strickland vs Imavov mới nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 16/1: Úc Mở rộng 2023 chính thức khởi tranh

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay ngày 16/1/2023 với tâm điểm là các trận tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ tại Úc Mở rộng 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Grand Slam - Australian Open 2023 cùng iThethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu Real Madrid vs Barcelona, 02h00 ngày 16/1

Lịch sử đối đầu Real Madrid vs Barcelona cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Real Madrid vs Barcelona trước trận chung kết Siêu Cúp Tây Ban Nha vào lúc 02h00 ngày 16/1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/3: U23 Việt Nam đá trận cuối cùng ở Doha Cup

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/3: Hà Lan, Pháp đá vòng loại EURO

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 27/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/3: Anh, Bồ Đào Nha đá vòng loại EURO

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/3: U23 Việt Nam đấu trận thứ hai

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/3 Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/3: Pháp đối đầu Hà Lan, Bỉ gặp Thụy Điển

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/3 Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/3: Đại chiến Anh - Italia ở vòng loại EURO

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/3 Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/3: U23 Việt Nam đá trận đầu tiên tại Doha Cup

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/3 Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/3: Hấp dẫn Cúp C1 châu Âu nữ

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 20/3: Hấp dẫn các trận VĐQG Argentina, Mexico, hạng 2 Tây Ban Nha

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 20/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 19/3: Hấp dẫn siêu kinh điển Barca vs Real Madrid

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 19/3. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn

VĐQG Mexico
Vòng 4
Queretaro FC
CDSyC Cruz Azul
Giao Hữu ĐTQG
Argentina
Curacao
Poland U16
South Africa U17
Northern Ireland U16
Luxembourg U16
VĐ châu Phi - CAN Cup
Qualifier Groups
Rwanda
Benin
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 6
Shimizu S-Pulse
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
Tochigi SC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 29
Bandirmaspor
Bodrumspor
Caykur Rizespor
Manisa BB Spor
Hạng 2 Mexico
Vòng 14
Mineros de Zacatecas
Pumas Tabasco
Atletico La Paz
Venados FC
Cimarrones de Sonora
Alebrijes de Oaxaca
CD Alacranes de Durango
Correcaminos UAT
Cancun FC
Club Chivas Tapatio
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
Hạng 2 Slovenia
Vòng 22
NK Fuzinar
NK Rogaska
Moldova CUP
Quarterfinals
Sheriff Tiraspol
Dacia-Buiucani
Colombia Copa Cup
Vòng 2
Envigado FC
Tigres Zipaquira
Alianza Petrolera
Bogota FC
Deportivo Cali
Leones
Real Cartagena
Cortulua
Indonesia Super League
Vòng 23
PSIS Semarang
Persebaya Surabaya
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 29
Corum Belediyespor
Erokspor
S.Urfaspor
Duzcespor
Etimesgut Belediye Spor
Belediye Vanspor
Nazillispor
Inegolspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Amedspor
Somaspor
Erzincanspor
Afjet Afyonspor
Tarsus Idman Yurdu
Utkoi
Menemen Belediye Spor
Batman Petrolspor
Osmanlispor FC
Bursa Niluferspor AS
Erzin Belediyespor
Kastamonuspor
Zonguldak
Kirsehir Koyhizmetleri
Fethiyespor
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
Sariyer
Balikesirspor
Serik Belediyespor
Pazarspor
Bukaspor
Usakspor
Ankarademirspor
Adiyamanspor
Etimesgut Belediye Spor
Kirklarelispor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Bayburt Ozel Idare
Kastamonuspor
Bursa Niluferspor AS
Somaspor
Utkoi
Kirsehir Koyhizmetleri
Belediye Vanspor
Kocaelispor
Erzin Belediyespor
Afjet Afyonspor
Duzcespor
Sariyer
Adiyamanspor
Amedspor
Tarsus Idman Yurdu
Serik Belediyespor
Zonguldak
Batman Petrolspor
Erzincanspor
Bursaspor
Menemen Belediye Spor
Corum Belediyespor
Inegolspor
Usakspor
Fethiyespor
Bukaspor
Hekimoglu Trabzon
Ankarademirspor
Diyarbakirspor
Erokspor
Osmanlispor FC
Balikesirspor
Pazarspor
Nazillispor
Ispartaspor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 3
Tulsa Roughneck
Pittsburgh Riverhounds
Cúp nữ Châu Âu
Quarterfinals
Barcelona (nữ)
Roma CF (nữ)
Arsenal (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Barranquilla FC
Valledupar FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 10
Boyaca Chico
La Equidad
Deportes Tolima
Millonarios
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 3
Manta FC
Sociedad Deportivo Quito
Guayaquil SC
SC Imbabura
CD Vargas Torres
Macara
Chacaritas SC
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Capie Warrero
Matonense SP
Marilia Ac
EC Sao Bernardo/SP
Gremio Prudente
Uniao Suzano AC SP
Esporte Clube Sao Jose SP
Desportivo Brasil SP
Mexico U20
Vòng 4
Queretaro U20
CDSyC Cruz Azul U20
Ghana Premier
Vòng 24
Bechem United
Ghana Dream FC
Berekum Chelsea
Aduana Stars
King Faisal
Karela United FC
Medeama SC
Bibiani Gold Stars
Real Tamale United
Great Olympics
Samartex
Kotoku Royals FC
Asante Kotoko FC
King Faisal
Accra Hearts of Oak
Accra Lions
Nigerian Premier League
Vòng 11
Bendel Insurance
Akwa United
El Kanemi Warriors
Remo Stars
Enyimba
Nasarawa United
Gombe United
Kwara United
Shooting Stars SC
Plateau United
Abia Warriors
Enugu Rangers International
Akwa Starlets
Bayelsa United
Lobi Stars
Rivers United
Niger Tornadoes FC
Wikki Tourist
Sunshine Stars FC
Doma United
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 14
CD Achuapa
Antigua GFC
Azadegan League
Vòng 27
Arman Gohar Sirjan
Darya Babol
Chadormalou Ardakan
Saipa
Chooka Talesh
Mes Shahr-e Babak
Baderan Tehran FC
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Khozestan
Van Pars Isfahan
Khooshe Talaee Sana Saveh
Pars Jonoubi Jam
Khalij Fars Mahshahr
Fajr Sepasi
India I-League 2nd Division
Vòng
Dempo
Ara FC
Armenia Division 2
Vòng 22
Ararat Yerevan II
Gandzasar Kapan
Lernayin Artsakh B
BKMA II
Pyunik B
Gandzasar Kapan
Urartu II
Alashkert B Martuni
Luxembourg National Division
Vòng 22
UN Kaerjeng 97
Etzella Ettelbruck
US Mondorf-les-Bains
Mondercange
Progres Niedercorn
Hostert
Victoria Rosport
CS Petange
FC Wiltz 71
UNA Strassen
F91 Dudelange
Fola Esch
Swift Hesperange
Red Boys Differdange
Jeunesse Esch
Racing Union Luxemburg
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD La Virgen Del Camino
Tuoer De Cilliers
Australia W-League
Vòng 11
Sydney FC (nữ)
Perth Glory (nữ)
Philippines UFL
Vòng
FC Meralco Manila
Dynamic Herb Cebu
Stallions FC
Mendiola FC
Wales FAW nam
Vòng 18
Holywell
Chirk AAA
Switzerland - 2.Liga
Vòng 21
FC Coffrane
Vevey Sports
FC Paradiso
FC Tuggen
FC Kosova Zurich
SV Hongg
Monthey
Meyrin
Concordia Lausanne
FC Naters
Freienbach
Grasshoppers U21
US Terre Sainte
FC Martigny Sports
Chenois
La Chaux-de-Fonds
FC Thun U21
solothurn
Muri
FC Black Stars Basel
Bulle
Breitenrain
Danish U17
Vòng 17
Silkeborg IF U17
FC Kobenhavn U17
Brazil Copa Verde
Bán kết
Goias
Cuiaba
Remo Belem (PA)
SC Paysandu Para
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Fortaleza
Ceara
Turkey A2 League U19
Vòng
Konyaspor U19
Besiktas JK U19
Montenegro Division 2
Vòng 24
FK Podgorica
FK Grbalj Radanovici
Otrant
OSK Igalo
Bokelj Kotor
FK Zeta
Nữ Euro
Qual.A2
France (nữ) U17
Republic of Ireland (nữ) U17
Kosovo U17(nữ)
Italy (nữ) U17
Portugal (nữ) U17
Germany (nữ) U17
North Macedonia (nữ) U17
Hungary (nữ) U17
CONCACAF Nations League
League C
Bonaire
Turks Caicos Islands
Guyana
Montserrat
US Virgin Islands
Sint Maarten
Canada
Honduras
Costa Rica
Panama
Brazil Pernambucano League
Vòng 9
Santa Cruz PE
Ibis SC
Germany Regionalliga
Vòng 27
TSV Aubstadt
Unterhaching
Monchengladbach AM.
Wiedenbruck
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 3
Lokomotiv Tashkent
Aral Nukus
Navbahor Namangan B
Dinamo Samarqand
Unired
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng 3 Anh
Vòng 26
Cheltenham Town
Sheffield Wednesday
Belgium Women 1st National
Vòng 21
Moldavo (nữ)
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 13
CD Dragon
Once Municipal
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Luis Angel Firpo
Santa Tecla
CD Chalatenango
Alianza San Salvador
Jocoro FC
CD FAS
Atletico Marte
A.D. Isidro Metapan
Aguila
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
Bahia (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Ceara Youth
RB Bragantino Youth
Atletico Mineiro (Youth)
Sao Paulo (Youth)
Gremio (Youth)
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
Vòng
Brusque FC
Barra FC
Hercilio Luz SC
Criciuma
Malta Women Division 1
Vòng 19
Hibernians (nữ)
Raiders Lija (nữ)
Mgarr (nữ)
Swieqi United (nữ)
U19 Hungary
Vòng 3
Illes Akademia Haladas U19
Budapest Honved U19
Scottish Highland Football League
Vòng 25
Clachnacuddin
Banks o Dee
fraserburgh
Brechin City
Brora Rangers
Wick Academy
Strathspey Thistle
Huntly
Ivory Coast Premier Division
Vòng
San Pedro FC
ASEC MIMOSAS
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 10
Portimonense U23
Rio Ave U23
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 17
SK Zapy
Zivanice
England Southern Premier League
Vòng 29
Tiverton Town
Hendon
Truro City
Bracknell Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 30
Customs Department FC
Nakhon Si United FC
Chiangmai FC
Raj Pracha FC
Nakhon Pathom FC
Ranong FC
Rayong FC
JL Chiangmai United FC
Samut Prakan City
Trat FC
Phrae United FC
Kasetsart FC
Uthai Thani Forest
Ayutthaya United
Krabi FC
Suphanburi FC
Udon Thani
Chainat FC
Cúp FA nữ Anh quốc
Vòng 13
Charlton (nữ)
Lewes (nữ)
Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 2
Yeoju Sejong
Gimpo FC
Hwaseong FC
Ansan Greeners FC
Chungnam Asan
Jeonju Citizen FC
Jeonnam Dragons
Mokpo City
Seongnam FC
Pyeongchang FC
Cheongju Jikji
Jungnang Chorus Mustang FC
Seoul E-Land FC
Bucheon FC 1995
FC Anyang
Busan I Park
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Zira FK II
FK MOIK Baku
Keshla FK II
Sabayi II
Standard Sumgayit II
E Nel G Tick
Hạng 3 Scotland
Vòng 28
Dumbarton
Forfar Athletic
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Perez Zeledon
Puntarenas
Sporting San Jose
Alajuelense
Deportivo Saprissa
Santos De Guapiles
Brazil L
Vòng
Atletico Acreano
Sao Francisco AC
BRA CP
Vòng 5
Santa Cruz RN
ABC RN
Brazil Campeonato Roraimense
Vòng
Sampaio RR
Rio Negro RR
Progresso RR
AE Real

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá