Hai lần Barcelona ôm hận vì 'hàng thải' giúp Atletico giành La Liga

Không chỉ một mà đến 2 lần Barcelona phải chứng kiến cầu thủ của mình liên tục nổ súng giúp Atletico Madrid vô địch chỉ sau đúng 1 mùa giải chia tay Camp Nou.

Luis Suarez vừa trở thành người hùng của Atletico Madrid ở vòng cuối cùng của La Liga mùa này nhờ pha lập công ấn định chiến thắng 2-1 ở hiệp 2 giúp đội chủ sân Wanda Metropolitano bước lên ngôi vô địch đầy kịch tích. Đó là bàn thắng thứ 21 của tiền đạo người Uruguay ở La Liga mùa này.

Trong khi đó, Barcelona chỉ cán đích ở vị trí thứ 3. Thậm chí, đây không phải lần đầu tiên đội chủ sân Camp Nou phải ôm hận khi đẩy đi "siêu sát thủ" của mình sang cho Atletico Madrid.

Hai lần Barcelona ôm hận vì 'pháo hạng nặng' giúp Atletico lên ngôi vô địch - Ảnh 2

Ở mùa giải 2013/14, Barcelona cũng bán một tiền đạo cho Atletico, đó là David Villa. Cho đến cuối mùa, đội bóng xứ Catalan cay đắng nhìn Atletico bước lên ngôi vô địch. Khi đó, chân sút người Tây Ban Nha góp công lớn với 13 pha lập công ở La Liga. Ngay trong mùa hè năm đó, Villa đã chia tay Atletico để chuyển sang thi đấu tại Australia và Mỹ.

Năm xưa, việc Barcelona "tiếp viện" Villa cho Atletico có thể bào chữa là mội tai nạn bởi khi đó La Liga vẫn được xem là cuộc chơi của Real Madrid và Barcelona. BLĐ Barca không thể ngờ rằng Atletico thực sự có đủ khả năng giành danh hiệu số 1 của bóng đá Tây Ban Nha sau khi có được Villa.

Thế nhưng, trường hợp của Suarez thực sự khiến cho các cules cảm thấy đau đớn. Barcelona lần thứ 2 bán một ngôi sao ghi bàn đẳng cấp cho Atletico và chứng kiến cầu thủ đó ghi đến hơn 20 bàn thắng một mùa. Mùa trước, Suarez vẫn là đối tác rất ăn ý với Lionel Messi trên hàng tấn công.

Hai lần Barcelona ôm hận vì 'pháo hạng nặng' giúp Atletico lên ngôi vô địch - Ảnh 1

Trong khi đó, Messi lại thực sự đơn độc trên hàng tấn công của Barcelona. Siêu sao người Argentina vẫn giành Vua phá lưới La Liga mùa này với 30 pha lập công nhưng như thế là chưa đủ để đội bóng của anh có thể lên ngôi vô địch.

Càng chua xót hơn khi Suarez buông lời trách móc đội bóng cũ trong ngày vui của đội bóng mới: "Barca đã không tôn trọng tôi, họ đánh giá thấp tôi và coi tôi là thứ cần được tống khứ. Atletico đã mở rộng cánh cửa và cho tôi cơ hội. Tôi sẽ luôn biết ơn CLB này vì đã tin tưởng vào tôi.

Tôi biết Messi sẽ cảm thấy mừng cho tôi. Cậu ấy đã chúc tôi may mắn vào ngày hôm trước. Đây có phải là một danh hiệu La Liga ý nghĩa hơn so với những gì tôi có được với Barca? Tôi nghĩ đó là một danh hiệu đặc biệt bởi những đau khổ mà tôi đã trải qua."

TIN LIÊN QUAN
Kết quả vòng hạ màn La Liga 2020-21: Atletico lên ngôi kịch tính

Kết quả vòng hạ màn La Liga 2020-21: Atletico lên ngôi kịch tính

La Liga 23/05/2021

Kết quả thi đấu vòng hạ màn La Liga mùa giải 2020-21. Cập nhật kết quả La Liga nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Atletico Madrid vô địch La Liga

Atletico Madrid vô địch La Liga

La Liga 23/05/2021

Với màn lội ngược dòng trước Real Valladovid, Atletico Madrid lên ngôi vô địch La Liga 2020/21.

Luis Suarez: Barca coi tôi như đồ bỏ đi

Luis Suarez: Barca coi tôi như đồ bỏ đi

La Liga 23/05/2021

Tiền đạo người Uruguay Luis Suarez thất vọng về cách đội bóng cũ Barca đối xử với mình trong ngày đăng quang La Liga cùng Atletico Madrid.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Greenwood bị cổ CĐV đối thủ công kích trong ngày ra mắt Getafe

Greenwood bị cổ CĐV đối thủ công kích trong ngày ra mắt Getafe

Tiền đạo Mason Greenwood bị các CĐV của Osasuna la ó trong ngày anh trở lại thi đấu sau 18 tháng vắng bóng.

Trọng tài biên chạy vào sân, chuyền bóng cho thủ môn Real Madrid

Trọng tài biên chạy vào sân, chuyền bóng cho thủ môn Real Madrid

Trong trận Real Madrid thắng 2-1 Sociedad rạng sáng nay 18/9, trọng tài biên Pau Norbert Cebrián Devis đã gây chú ý với quyết định chạy vào trong sân để chuyền bóng cho thủ môn Kepa.

Kết quả bóng đá Real Madrid vs Sociedad: Chiến thắng thứ 5 liên tiếp

Kết quả bóng đá Real Madrid vs Sociedad: Chiến thắng thứ 5 liên tiếp

Kết quả bóng đá Real Madrid vs Sociedad - Trên sân nhà Santiago Bernabeu, Real Madrid chỉ cần tới 15 phút để lội ngược dòng và giành chiến thắng 2-1 trước Sociedad, qua đó tiếp tục dẫn đầu bảng xếp hạng La Liga 2023/24 với 15 điểm sau 5 vòng đấu.

Greenwood ghi dấu ấn trong trận ra mắt, Getafe giành 3 điểm nghẹt thở

Greenwood ghi dấu ấn trong trận ra mắt, Getafe giành 3 điểm nghẹt thở

Trong lần đầu tiên ra sân cho Getafe, dù chỉ góp mặt từ phút 77 nhưng Mason Greenwood vẫn chơi năng nổ và góp công vào chiến thắng của đội nhà.

Kết quả bóng đá Barcelona vs Betis: Tra tấn đối thủ, chiếm ngôi đầu

Kết quả bóng đá Barcelona vs Betis: Tra tấn đối thủ, chiếm ngôi đầu

Joao Felix và Joao Cancelo đều ghi bàn đầu tiên cho Barcelona trong chiến thắng ấn tượng 5-0 trước Real Betis. 3 điểm này cũng giúp các nhà ĐKVĐ La Liga lấy ngôi đầu từ tay Real.

Cuộc sống mới của Greenwood ở Getafe: CĐV yêu mến, bạn gái được chào đón, hưởng lương như Ngoại hạng Anh

Cuộc sống mới của Greenwood ở Getafe: CĐV yêu mến, bạn gái được chào đón, hưởng lương như Ngoại hạng Anh

Tiền đạo Mason Greenwood được cho là đang có điều kiện lý tưởng nhất để bắt đầu lại sự nghiệp sau khi thoát tội tấn công tình dục.

Felix mất 17 triệu euro để thi đấu cho Barca

Felix mất 17 triệu euro để thi đấu cho Barca

Tiền đạo Joao Felix chịu lỗ 17 triệu euro để được thi đấu cho Barca trong mùa giải 2023/2024.

Lộ diện HLV đầu tiên bị sa thải ở 5 giải VĐQG hàng đầu châu Âu mùa 2023/24

Lộ diện HLV đầu tiên bị sa thải ở 5 giải VĐQG hàng đầu châu Âu mùa 2023/24

Quique Setien đã trở thành HLV đầu tiên bị sa thải ở La Liga 2023/24 cũng như 5 giải vô địch quốc gia hàng đầu châu Âu dù mùa bóng mới tại giải đấu cao nhất Tây Ban Nha mới chỉ đi qua 4 vòng đấu.

Greenwood được Getafe tiếp đón như siêu sao hàng đầu thế giới

Greenwood được Getafe tiếp đón như siêu sao hàng đầu thế giới

Tiền đạo Mason Greenwood được CLB Getafe tiếp đón nồng hậu sau khi mượn cầu thủ này từ MU.

Ramos từ chối đại gia Saudi Arabia, chính thức về 'mái nhà xưa' sau 18 năm

Ramos từ chối đại gia Saudi Arabia, chính thức về 'mái nhà xưa' sau 18 năm

Trung vệ kỳ cựu Sergio Ramos đã chính thức trở lại quê nhà Tây Ban Nha khoác áo Sevilla bất chấp việc nhận được đề nghị béo bở từ Saudi Arabia.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 6
Crystal Palace Crystal Palace
Fulham Fulham
Luton Town Luton Town
Wolves Wolves
Manchester City Manchester City
Nottingham Forest Nottingham Forest
Brentford Brentford
Everton Everton
Burnley Burnley
Manchester United Manchester United
La Liga La Liga
Vòng 6
Girona Girona
Mallorca Mallorca
Osasuna Osasuna
Sevilla Sevilla
Barca Barca
Celta Vigo Celta Vigo
Almeria Almeria
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 5
AC Milan AC Milan
Verona Verona
Sassuolo Sassuolo
Juventus Juventus
Lazio Lazio
Monza Monza
Bundesliga Bundesliga
Vòng 5
Bayern Munchen Bayern Munchen
VfL Bochum VfL Bochum
Monchengladbach Monchengladbach
RB Leipzig RB Leipzig
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
Union Berlin Union Berlin
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Augsburg Augsburg
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Werder Bremen Werder Bremen
FC Koln FC Koln
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 6
Nantes Nantes
Lorient Lorient
Stade Brestois Stade Brestois
Lyon Lyon
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 31
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Jeju United Jeju United
FC Seoul FC Seoul
Suwon City Suwon City
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1 J-League 1
Vòng 28
Albirex Niigata Albirex Niigata
Yokohama FC Yokohama FC
FC Tokyo FC Tokyo
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Vissel Kobe Vissel Kobe
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 30
FC Cincinnati FC Cincinnati
Charlotte FC Charlotte FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Los Angeles FC Los Angeles FC
Atlanta United Atlanta United
Montreal Impact Montreal Impact
DC United DC United
New York Red Bulls New York Red Bulls
New York City FC New York City FC
Toronto FC Toronto FC
Chicago Fire Chicago Fire
New England Revolution New England Revolution
Minnesota United FC Minnesota United FC
St. Louis City St. Louis City
FC Kansas City FC Kansas City
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
Columbus Crew Columbus Crew
Real Salt Lake Real Salt Lake
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Nashville Nashville
Portland Timbers Portland Timbers
Colorado Rapids Colorado Rapids
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 26
Dalian Pro Dalian Pro
Shandong Taishan Shandong Taishan
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Shanghai Port Shanghai Port
Wuhan three town Wuhan three town
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 8
Swansea City Swansea City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
West Brom West Brom
Millwall Millwall
Ipswich Town Ipswich Town
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Leeds United Leeds United
Watford Watford
Leicester City Leicester City
Bristol City Bristol City
Middlesbrough Middlesbrough
Southampton Southampton
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Norwich City Norwich City
Rotherham United Rotherham United
Preston North End Preston North End
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Atletico San Luis Atletico San Luis
Mazatlan FC Mazatlan FC
FC Juarez FC Juarez
Atlas Atlas
Puebla Puebla
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club Leon Club Leon
Club Tijuana Club Tijuana
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Pachuca Pachuca
Tigres UANL Tigres UANL
Monterrey Monterrey
Hà Lan Hà Lan
Vòng 6
Volendam Volendam
Heracles Almelo Heracles Almelo
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
FC Utrecht FC Utrecht
Almere City FC Almere City FC
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
SC Heerenveen SC Heerenveen
Excelsior SBV Excelsior SBV
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 24
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Cuiaba Cuiaba
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Jamaica (nữ) Jamaica (nữ)
Canada (nữ) Canada (nữ)
Japan (nữ) Japan (nữ)
Argentina (nữ) Argentina (nữ)
Germany (nữ) U19 Germany (nữ) U19
Denmark (nữ) U19 Denmark (nữ) U19
Czech (nữ) U19 Czech (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19 North Macedonia (nữ) U19
Denmark (nữ) U17 Denmark (nữ) U17
Wales (nữ) U17 Wales (nữ) U17
Tanzania U17 (nữ) Tanzania U17 (nữ)
Morocco (nữ) football U17 Morocco (nữ) football U17
Sweden (nữ) U19 Sweden (nữ) U19
Iceland (nữ)  U19 Iceland (nữ) U19
Finland (nữ) U23 Finland (nữ) U23
Liechtenstein (nữ) Liechtenstein (nữ)
Slovenia (nữ) U19 Slovenia (nữ) U19
Portugal (nữ) U19 Portugal (nữ) U19
Portugal (nữ) U17 Portugal (nữ) U17
Italy (nữ) U17 Italy (nữ) U17
Chile (nữ) Chile (nữ)
New Zealand (nữ) New Zealand (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 6
Estoril Estoril
Vizela Vizela
Moreirense Moreirense
SC Farense SC Farense
Casa Pia AC Casa Pia AC
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
FC Porto FC Porto
Gil Vicente Gil Vicente
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Degerfors IF Degerfors IF
Malmo FF Malmo FF
Brommapojkarna Brommapojkarna
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Scotland Scotland
Vòng 6
Livingston Livingston
Celtic FC Celtic FC
Dundee Dundee
Kilmarnock Kilmarnock
Hibernian Hibernian
Saint Johnstone Saint Johnstone
Saint Mirren Saint Mirren
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 7
Baden Baden
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 7
Lausanne Sports Lausanne Sports
FC Zurich FC Zurich
Winterthur Winterthur
Stade Ouchy Stade Ouchy
Grasshopper Grasshopper
St. Gallen St. Gallen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 6
Pendikspor Pendikspor
Karagumruk Karagumruk
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Sivasspor Sivasspor
Antalyaspor Antalyaspor
Samsunspor Samsunspor
Istanbul BB Istanbul BB
Galatasaray Galatasaray
Ba Lan Ba Lan
Vòng 9
Radomiak Radom Radomiak Radom
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Piast Gliwice Piast Gliwice
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Lech Poznan Lech Poznan
Stal Mielec Stal Mielec
Na Uy Na Uy
Vòng 23
Aalesund FK Aalesund FK
Stabaek Stabaek
Nga Nga
Vòng 9
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
FK Sochi FK Sochi
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
Terek Grozny Terek Grozny
Spartak Moscow Spartak Moscow
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 8
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Zlate Moravce Zlate Moravce
MFK Skalica MFK Skalica
Dunajska Streda Dunajska Streda
Michalovce Michalovce
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 8
Charleroi Charleroi
Kortrijk Kortrijk
Mechelen Mechelen
Oud Heverlee Oud Heverlee
Royal Antwerp Royal Antwerp
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 9
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
HNK Gorica HNK Gorica
Hajduk Split Hajduk Split
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 6
Cremonese Cremonese
Ascoli Ascoli
Feralpisalo Feralpisalo
Pisa Pisa
Modena Modena
Lecco Lecco
Brescia Brescia
Venezia Venezia
Ternana Ternana
SudTirol SudTirol
Spezia Spezia
Reggiana Reggiana
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 7
Andorra CF Andorra CF
Sporting Gijon Sporting Gijon
Levante Levante
Eldense Eldense
Burgos CF Burgos CF
Elche Elche
Racing Santander Racing Santander
Albacete Albacete
AD Alcorcon AD Alcorcon
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 7
Troyes Troyes
AJ Auxerre AJ Auxerre
USL Dunkerque USL Dunkerque
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Grenoble Grenoble
Quevilly Quevilly
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Guingamp Guingamp
Pau FC Pau FC
Annecy Annecy
Ajaccio Ajaccio
Paris FC Paris FC
Amiens Amiens
Valenciennes Valenciennes
Angers Angers
Bastia Bastia
Concarneau Concarneau
Saint Etienne Saint Etienne
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 7
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Nurnberg Nurnberg
Greuther Furth Greuther Furth
Karlsruher SC Karlsruher SC
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
SV Elversberg SV Elversberg
St. Pauli St. Pauli
Schalke 04 Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 36
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Oita Trinita Oita Trinita
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Machida Zelvia Machida Zelvia
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 9
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
NK Rogaska NK Rogaska
NK Mura 05 NK Mura 05
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
Radomlje Radomlje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 10
FC Voluntari FC Voluntari
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
FC Botosani FC Botosani
UTA Arad UTA Arad
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 24
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
O.Higgins O.Higgins
Palestino Palestino
Union Espanola Union Espanola
Curico Unido Curico Unido
Nublense Nublense
Colo Colo Colo Colo
Cobresal Cobresal
Everton CD Everton CD
Huachipato Huachipato
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 10
Arda Arda
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Slavia Sofia Slavia Sofia
Levski Sofia Levski Sofia
Etar Etar
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Rosario Central Rosario Central
Boca Juniors Boca Juniors
Lanus Lanus
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
CA Huracan CA Huracan
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 9
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Motor Lublin Motor Lublin
Wisla Krakow Wisla Krakow
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Arka Gdynia Arka Gdynia
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 10
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
FK Spartak Tambov FK Spartak Tambov
FK Ural-2 FK Ural-2
Torpedo Miass Torpedo Miass
Zenit-2 St.Petersburg Zenit-2 St.Petersburg
Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzerzhinsk
FK Znamya Noginsk FK Znamya Noginsk
FK Ryazan FK Ryazan
Irkutsk Irkutsk
Dynamo Kirov Dynamo Kirov
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Elektron VN Elektron VN
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Druzhba Maykop Druzhba Maykop
SKA Rostov SKA Rostov
Rubin Yalta Rubin Yalta
Dinamo Moscow B Dinamo Moscow B
Torpedo Moskau II Torpedo Moskau II
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Kompozit Kompozit
Zenit Penza Zenit Penza
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
Saturn Moscow Saturn Moscow
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
FK Kolomna FK Kolomna
Peresvet Podolsk Peresvet Podolsk
FK Pobeda Junior FK Pobeda Junior
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
FK Orenburg-2 FK Orenburg-2
Rubin Kazan B Rubin Kazan B
Mashuk-KMV Mashuk-KMV
Legion Dynamo Legion Dynamo
FC Sevastopol FC Sevastopol
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk FK Zenit Izhevsk
Nosta Novotroitsk Nosta Novotroitsk
Znamya Truda Znamya Truda
FC Tver FC Tver
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 3
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al-Sharjah Al-Sharjah
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Al Ain Al Ain
Ajman Ajman
Khor Fakkan Khor Fakkan
Emirates Club Emirates Club
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
Seongnam FC Seongnam FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
FC Anyang FC Anyang
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Cheonan City Cheonan City
Gimpo FC Gimpo FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 9
Mansfield Town Mansfield Town
Barrow Barrow
Morecambe Morecambe
Swindon Town Swindon Town
Newport County Newport County
Bradford City Bradford City
Notts County Notts County
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Stockport County Stockport County
Wrexham Wrexham
Sutton United Sutton United
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Colchester United Colchester United
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Accrington Stanley Accrington Stanley
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Gillingham Gillingham
Walsall Walsall
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Grimsby Town Grimsby Town
Crawley Town Crawley Town
Harrogate Town Harrogate Town
Salford City Salford City
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 7
SC Verl SC Verl
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
Viktoria koln Viktoria koln
MSV Duisburg MSV Duisburg
Preuben Munster Preuben Munster
VFB Lubeck VFB Lubeck
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
SV Sandhausen SV Sandhausen
Saarbrucken Saarbrucken
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
Hallescher FC Hallescher FC
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 28
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Zamora Barinas Zamora Barinas
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Angostura FC Angostura FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello Academia Puerto Cabello
Portuguesa FC Portuguesa FC
Mineros de Guayana Mineros de Guayana
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 6
Airdrie United Airdrie United
Raith Rovers Raith Rovers
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Greenock Morton Greenock Morton
Inverness Inverness
Dundee United Dundee United
Partick Thistle Partick Thistle
Arbroath Arbroath
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 6
Keciorengucu Keciorengucu
Giresunspor Giresunspor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Goztepe Goztepe
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 23
Torns IF Torns IF
Tvaakers IF Tvaakers IF
BK Olympic BK Olympic
Angelholms FF Angelholms FF
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
IFK Stocksund IFK Stocksund
Karlstad BK Karlstad BK
Sollentuna United Sollentuna United
Ariana Ariana
Falkenberg Falkenberg
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
Hammarby TFF Hammarby TFF
Motala AIF FK Motala AIF FK
Dalkurd FF Dalkurd FF
Assyriska United IK Assyriska United IK
Atvidabergs Atvidabergs
FC Trollhattan FC Trollhattan
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 7
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
ACS Dumbravita ACS Dumbravita
Alexandria Alexandria
Arges Arges
Scolar Resita Scolar Resita
Concordia Chiajna Concordia Chiajna
Metaloglobus Metaloglobus
Ceahlaul Piatra Neamt Ceahlaul Piatra Neamt
CS Mioveni CS Mioveni
AFC Progresul Spartac Bucuresti AFC Progresul Spartac Bucuresti
Tunari Tunari
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 10
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 1
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Ilioupoli Ilioupoli
Kallithea Kallithea
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
Makedonikos Makedonikos
Iraklis Iraklis
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 8
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
FK Radnicki Sremska Mitrovica FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Dubocica FK Dubocica
Semendrija 1924 Semendrija 1924
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Tekstilac Tekstilac
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
FK Vrsac FK Vrsac
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Saxan Ceadir Lunga Saxan Ceadir Lunga
Real Succes Real Succes
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
FCM Ungheni FCM Ungheni
Drochia Drochia
Victoria Bardar Victoria Bardar
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Fuzinar NK Fuzinar
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
NK Primorje NK Primorje
Bistrica Bistrica
Tabor Sezana Tabor Sezana
Krka Krka
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Burreli Burreli
Lushnja KS Lushnja KS
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
Besa Kavaje Besa Kavaje
Luzi 2008 Luzi 2008
KS Bylis KS Bylis
Tomori berat Tomori berat
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 10
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
PFK Montana PFK Montana
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
Sportist Svoge Sportist Svoge
Litex Lovech Litex Lovech
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
Strumska Slava Strumska Slava
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 29
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Seoul United Seoul United
Daejeon Hana Citizen II Daejeon Hana Citizen II
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Chungju Citizen Chungju Citizen
Dangjin Citizen Dangjin Citizen
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 13
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
Arema Malang Arema Malang
Pstni Pstni
Persik Kediri Persik Kediri
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
Persib Bandung Persib Bandung
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 23
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Maktaaral Maktaaral
FK Aksu FK Aksu
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
FK Kaspyi Aktau FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 9
York 9 FC York 9 FC
Cavalry FC Cavalry FC
Vancouver FC Vancouver FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Forge FC Forge FC
Pacific FC Pacific FC
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 10
Chorley FC Chorley FC
Scunthorpe United Scunthorpe United
Darlington Darlington
Gloucester City Gloucester City
Farsley Celtic Farsley Celtic
Banbury United Banbury United
Hereford United Hereford United
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Peterborough Sports Peterborough Sports
South Shields South Shields
Rushall Olympic Rushall Olympic
Scarborough Scarborough
Blyth Spartans Blyth Spartans
Alfreton Town Alfreton Town
Southport FC Southport FC
Tamworth Tamworth
Boston United Boston United
Chester FC Chester FC
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Kings Lynn Kings Lynn
Brackley Town Brackley Town
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Buxton FC Buxton FC
Spennymoor Town Spennymoor Town
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 20
Grobina Grobina
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
FK Ventspils FK Ventspils
Valmieras FK II Valmieras FK II
FK Dinamo Riga FK Dinamo Riga
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 7
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
HNK Sibenik HNK Sibenik
HNK Cibalia HNK Cibalia
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 5
Adiyamanspor Adiyamanspor
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Ankarademirspor Ankarademirspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Denizlispor Denizlispor
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Celspor Celspor
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Aksarayspor Aksarayspor
Zonguldak Zonguldak
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Utkoi Utkoi
Sariyer Sariyer
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Usakspor Usakspor
Bursaspor Bursaspor
Altinordu Altinordu
Kirklarelispor Kirklarelispor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Inegolspor Inegolspor
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Amedspor Amedspor
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
Bukaspor Bukaspor
Nazillispor Nazillispor
Fethiyespor Fethiyespor
Somaspor Somaspor
Ispartaspor Ispartaspor
Duzcespor Duzcespor
Erzincanspor Erzincanspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Serbia Serbia
Vòng 8
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Backa Topola Backa Topola
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
Mladost Lucani Mladost Lucani
Novi Pazar Novi Pazar
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Loudoun United Loudoun United
Louisville City FC Louisville City FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
New Mexico United New Mexico United
Charleston Battery Charleston Battery
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Detroit City Detroit City
Hartford Athletic Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Memphis 901 Memphis 901
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
San Antonio San Antonio
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Oakland Roots Oakland Roots
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 8
Haringey Borough Haringey Borough
Hornchurch Hornchurch
Hashtag United Hashtag United
Wingate  Finchley Wingate Finchley
Hastings United Hastings United
Potters Bar Town Potters Bar Town
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Kingstonian Kingstonian
Horsham Horsham
Billericay Town Billericay Town
Canvey Island Canvey Island
Margate Margate
Chatham Town Chatham Town
lewes lewes
Cray Wanderers Cray Wanderers
Cheshunt Cheshunt
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
Concord Rangers Concord Rangers
Enfield Town Enfield Town
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic FC
Folkestone Folkestone
Whitehawk Whitehawk
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 3
Arguvan Arguvan
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Eynesil Eynesil
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Gumushanespor Gumushanespor
Karabuk Idman Karabuk Idman
Musspor Musspor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
Mardin BB Mardin BB
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Kutahyaspor Kutahyaspor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Cankaya FK Cankaya FK
Erbaaspor S Erbaaspor S
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Pazarspor Pazarspor
Karsiyaka Karsiyaka
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Bulvarspor Bulvarspor
Kestel Kestel
Adana 1954 Adana 1954
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Balikesirspor Balikesirspor
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
Kucukcekmece Kucukcekmece
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Kusadasispor Kusadasispor
Silivrispor Silivrispor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Catalca Spor Catalca Spor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Tepecik Bld Tepecik Bld
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Efeler 09 Efeler 09
Turgutluspor Turgutluspor
Elazigspor Elazigspor
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Viven Bornova Viven Bornova
Osmaniyespor Osmaniyespor
Orduspor Orduspor
Sebat Genclikspor Sebat Genclikspor
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 9
Dolny Kubin Dolny Kubin
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Humenne Humenne
Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov
KFC Komarno KFC Komarno
TJ Spartak Myjava TJ Spartak Myjava
Tatran LM Tatran LM
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
Tatran Presov Tatran Presov
STK Samorin STK Samorin
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
MSK Puchov MSK Puchov
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 13
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Cortulua Cortulua
Cucuta Cucuta
Patriotas FC Patriotas FC
Leones Leones
Barranquilla FC Barranquilla FC
Orsomarso Orsomarso
Bogota FC Bogota FC
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Atletico FC Atletico FC
Llaneros FC Llaneros FC
Real Santander Real Santander
Real Cartagena Real Cartagena
Deportes Quindio Deportes Quindio
Burundi League Burundi League
Vòng 6
BS Dynamic BS Dynamic
LLB Academic LLB Academic
Aigle Noir Aigle Noir
Vitalo Vitalo
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
Kayanza Utd Kayanza Utd
Magara Young Boys Magara Young Boys
Musongati FC Musongati FC
National Primera Division Western Australia National Primera Division Western Australia
Vòng
Fremantle City Fremantle City
Joondalup United Joondalup United
England Conference England Conference
Vòng 11
Woking Woking
York City York City
Altrincham Altrincham
Ebbsfleet United Ebbsfleet United
Southend United Southend United
AFC Fylde AFC Fylde
Barnet Barnet
Halifax Town Halifax Town
Boreham Wood Boreham Wood
Aldershot Town Aldershot Town
Chesterfield Chesterfield
Wealdstone FC Wealdstone FC
Dagenham Redbridge Dagenham   Redbridge
Hartlepool United Hartlepool United
Dorking Dorking
Rochdale Rochdale
Eastleigh Eastleigh
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Gateshead Gateshead
Maidenhead United Maidenhead United
Oldham Athletic Oldham Athletic
Oxford City Oxford City
Solihull Moors Solihull Moors
Bromley Bromley
Botola 2 Botola 2
Vòng 3
Racing Casablanca Racing Casablanca
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
CODM Meknes CODM Meknes
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Al Ahli Jeddah (Youth) Al Ahli Jeddah (Youth)
Al Khaleej Youths Al Khaleej Youths
Al Hazm Youths Al Hazm Youths
Al-Hilal (Youth) Al-Hilal (Youth)
Al-Shabab (Youth) Al-Shabab (Youth)
Al-Orubah Youths Al-Orubah Youths
Al-Taawon Youths Al-Taawon Youths
Jeddah Youth Jeddah Youth
Ohud Medina Youths Ohud Medina Youths
Al-Ittihad (Youth) Al-Ittihad (Youth)
Al Raed U20 Al Raed U20
Al-Jeel Youths Al-Jeel Youths
Al-Faisaly Harmah Youth Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Qadasiya (Youth) Al-Qadasiya (Youth)
Al-Fath (Youth) Al-Fath (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
La Equidad La Equidad
Deportivo Cali Deportivo Cali
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Boyaca Chico Boyaca Chico
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
America de Cali America de Cali
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Phần Lan Phần Lan
Vòng 2
Inter Turku Inter Turku
KuPs KuPs
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 5
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
Trelissac Trelissac
Biesheim Biesheim
Feignies Feignies
ES Wasquehal ES Wasquehal
Haguenau Haguenau
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
Cannes AS Cannes AS
FC Bergerac FC Bergerac
Angers II Angers II
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
Hyeres Hyeres
Toulon Toulon
Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu
Auxerre B Auxerre B
Macon Macon
Bourg Peronnas Bourg Peronnas
Creteil Creteil
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Colmar Colmar
Olympique Ales Olympique Ales
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
AS Furiani Agliani AS Furiani Agliani
Besancon Besancon
Andrezieux Andrezieux
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
Saint Quentin Saint Quentin
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
Aubervilliers Aubervilliers
Bastia Borgo Bastia Borgo
Chambly FC Chambly FC
Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC
Voltigeurs Chateaubriant Voltigeurs Chateaubriant
Boulogne Boulogne
Romorantin Romorantin
La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
Granville Granville
Guingamp B Guingamp B
Saumur OL Saumur OL
Blois Blois
Saint Malo Saint Malo
Racing Club de France Racing Club de France
Avoine Avoine
Angouleme Angouleme
Lorient B Lorient B
AF Virois AF Virois
CHAMALIERES CHAMALIERES
Aubagne Aubagne
Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
Albania Super league Albania Super league
Vòng 5
Egnatia Egnatia
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
Teuta Durres Teuta Durres
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 8
First Wien 1894 First Wien 1894
FC Dornbirn 1913 FC Dornbirn 1913
Grazer AK Grazer AK
FC Liefering FC Liefering
SC Bregenz SC Bregenz
SV Ried SV Ried
Italian Youth League B Italian Youth League B
Vòng 2
Benevento (Youth) Benevento (Youth)
Crotone U19 Crotone U19
Virtus Entella U20 Virtus Entella U20
Sha LAN U19 Sha LAN U19
Bari U19 Bari U19
Ascoli U20 Ascoli U20
US Cremonese U20 US Cremonese U20
Padova U20 Padova U20
Parma U20 Parma U20
Alessandria U19 Alessandria U19
Cesena U20 Cesena U20
Spezia U20 Spezia U20
Reggiana U20 Reggiana U20
FC Sudtirol Youth FC Sudtirol Youth
Renate U19 Renate U19
Spal U19 Spal U19
Monopoli Youth Monopoli Youth
Pescara U20 Pescara U20
Udinese U20 Udinese U20
Cittadella U20 Cittadella U20
Napoli U20 Napoli U20
Cosenza Calcio Youth Cosenza Calcio Youth
Venezia F.C. Youth Venezia F.C. Youth
Como U20 Como U20
Vicenza U20 Vicenza U20
AlbinoLeffe Youth AlbinoLeffe Youth
Palermo U20 Palermo U20
Ternana u20 Ternana u20
Pisa U19 Pisa U19
Perugia U20 Perugia U20
Brescia U20 Brescia U20
FeralpiSalo Youth FeralpiSalo Youth
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 2
Floriana F.C. Floriana F.C.
Birkirkara FC Birkirkara FC
Hibernians FC Hibernians FC
Santa Lucia Santa Lucia
Balzan FC Balzan FC
Gzira United Gzira United
Naxxar Lions Naxxar Lions
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Australia Tasmania NPL U21 League Australia Tasmania NPL U21 League
Vòng
South Hobart U21 South Hobart U21
Launceston City U21 Launceston City U21
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Bidco United Bidco United
FC Talanta FC Talanta
Nairobi Star City Nairobi Star City
Nzoia United Nzoia United
Kenya Police FC Kenya Police FC
AFC Leopards AFC Leopards
Shabana FC Shabana FC
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
Tusker Tusker
Muhoroni Youth Muhoroni Youth
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Talleres Rem de Escalada Talleres Rem de Escalada
Ituzaingo Ituzaingo
CA San Miguel CA San Miguel
Colegiales Colegiales
UAI Urquiza UAI Urquiza
Canuelas FC Canuelas FC
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Los Andes Los Andes
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 30
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Tukums-2000 Tukums-2000
Super Nova Super Nova
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 8
Bangor FC Bangor FC
Newington Newington
Dergview FC Dergview FC
Knockbreda Knockbreda
Dundela Dundela
Ards FC Ards FC
HW Welders HW Welders
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
Portadown Portadown
Ballinamallard United Ballinamallard United
Annagh United Annagh United
Institute FC Institute FC
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 5
Alrstak Alrstak
Al Shabab(OMA) Al Shabab(OMA)
Al-Nasr(OMA) Al-Nasr(OMA)
Al-Nahda Muscat Al-Nahda Muscat
Al-Seeb Al-Seeb
Dhufar Dhufar
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
Colchagua CD Colchagua CD
San Antonio Unido San Antonio Unido
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
Deportes Rengo Deportes Rengo
Fernandez Vial Fernandez Vial
Deportes Limache Deportes Limache
Deportes Valdivia Deportes Valdivia
Osorno Osorno
Melipilla Melipilla
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
Real Juventud San Joaquin Real Juventud San Joaquin
England FA Vase England FA Vase
Qualifi2
Bemerton Heath Harlequins Bemerton Heath Harlequins
Frome Town Frome Town
Felixstowe Walton United Felixstowe   Walton United
Hertford Town Hertford Town
Ramsgate Ramsgate
Sevenoaks Town Sevenoaks Town
Bury Town Bury Town
Walthamstow Walthamstow
Biggleswade FC Biggleswade FC
Hadley Hadley
Sepei Unite Sepei Unite
Sittingbourne Sittingbourne
City of Liverpool FC City of Liverpool FC
Witton Albion Witton Albion
Bishop·s Cleeve Bishop·s Cleeve
Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
Hanley Town Hanley Town
Sheffield FC Sheffield FC
Southall FC Southall FC
Leatherhead Leatherhead
AFC Dunstable AFC Dunstable
Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels
Grantham Town Grantham Town
Leicester Road Leicester Road
Harborough Town Harborough Town
South Park South Park
Three Bridges Three Bridges
Metropolitan Police Metropolitan Police
Ashford Utd Ashford Utd
Brighouse Town Brighouse Town
Clitheroe Clitheroe
Kidlington Kidlington
Exmouth Town Exmouth Town
Stockton Town Stockton Town
Bootle Bootle
Anstey Nomads Anstey Nomads
Loughborough Dynamo Loughborough Dynamo
Kidsgrove Athletic Kidsgrove Athletic
Sporting Khalsa Sporting Khalsa
Vauxhall Motors Vauxhall Motors
Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
Ascot United Ascot United
Lancing Lancing
Carlton Town Carlton Town
Chasetown Chasetown
Mousehole Mousehole
Tavistock AFC Tavistock AFC
Waltham Abbey Waltham Abbey
Heybridge Swifts Heybridge Swifts
Avro FC Avro FC
Stalybridge Celtic Stalybridge Celtic
Chertsey Town Chertsey Town
Hythe Town Hythe Town
Nantwich Town Nantwich Town
Dunston UTS Dunston UTS
Westfields Westfields
Marlow Marlow
Badshot Lea Badshot Lea
Sutton Common Rovers Sutton Common Rovers
Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
Hartley Wintney Hartley Wintney
North Ferriby United North Ferriby United
Prescot Cables Prescot Cables
Belper Town Belper Town
Walsall Wood Walsall Wood
Cribbs Cribbs
Bashley Bashley
Witham Town Witham Town
Redbridge Redbridge
Quorn Quorn
leek Town leek Town
Basildon United Basildon United
Lowestoft Town Lowestoft Town
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 2
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Vòng 2
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Maritimo Maritimo
S. Joao Ver S. Joao Ver
Leixoes Leixoes
O.Elvas O.Elvas
Lanheses Lanheses
Ponte Ponte
Vilaverdense Vilaverdense
Tocha Tocha
Rebordosa Rebordosa
Louletano Louletano
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Portosantense Portosantense
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Pevidem SC Pevidem SC
Israel B League Israel B League
Vòng 3
AS Ashdod AS Ashdod
Ironi Modiin Ironi Modiin
Australia Darwin Premier League Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Olympics Darwin Olympics
Port Darwin FC Port Darwin FC
Mindil Aces Mindil Aces
University Azzurri FC University Azzurri FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 9
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
CSD Municipal CSD Municipal
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
Coatepeque Coatepeque
Guastatoya Guastatoya
CD Achuapa CD Achuapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 6
Vejle U19 Vejle U19
Odense BK U19 Odense BK U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Aalborg BK U19 Aalborg BK U19
Silkeborg U19 Silkeborg U19
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
Nordsjaelland U19 Nordsjaelland U19
Esbjerg U19 Esbjerg U19
Midtjylland U19 Midtjylland U19
Horsens U19 Horsens U19
Aarhus AGF U19 Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19 Lyngby Fodbold Club U19
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence Charlotte Independence
Forward Madison FC Forward Madison FC
Richmond Kickers Richmond Kickers
Greenville Triumph Greenville Triumph
Lexington Lexington
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Tormenta FC Tormenta FC
Knoxville troops Knoxville troops
Omaha Omaha
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Northern Colorado Northern Colorado
North Carolina North Carolina
Syria Syria
Vòng
Al Ittihad (SYR) Al Ittihad (SYR)
Jableh SC Jableh SC
Al-Karamah Al-Karamah
Al futowa Al futowa
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens AC Horsens
Vendsyssel Vendsyssel
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 5
AEP Paphos AEP Paphos
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Ethnikos Achnas FC Ethnikos Achnas FC
Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 6
Pelister Bitola Pelister Bitola
FK Karaorman FK Karaorman
Pobeda Prilep Pobeda Prilep
FK Novaci FK Novaci
FK Teteks Tetovo FK Teteks Tetovo
Detonit Plachkovica Detonit Plachkovica
KF Arsimi KF Arsimi
Vardar Negotino Vardar Negotino
FK Bashkimi FK Bashkimi
Kamenica-Sasa Kamenica-Sasa
KF Besa Doberdoll KF Besa Doberdoll
FK Kozuv FK Kozuv
FK Ohrid 2004 FK Ohrid 2004
FK Skopje FK Skopje
FK Osogovo FK Osogovo
Belasica Strumica Belasica Strumica
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 8
Shirak Gjumri B Shirak Gjumri B
BKMA II BKMA II
Luxembourg National Division Luxembourg National Division
Vòng 7
CS Petange CS Petange
Fola Esch Fola Esch
F91 Dudelange F91 Dudelange
Red Boys Differdange Red Boys Differdange
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
UNA Strassen UNA Strassen
Swift Hesperange Swift Hesperange
Racing Union Luxemburg Racing Union Luxemburg
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 7
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Orense SC Orense SC
Delfin SC Delfin SC
Guayaquil City Guayaquil City
Universidad Catolica Universidad Catolica
Gualaceo SC Gualaceo SC
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Mushuc Runa Mushuc Runa
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 7
Lech Poznan (Youth) Lech Poznan (Youth)
Korona Kielce U19 Korona Kielce U19
Wisla Krakow (Youth) Wisla Krakow (Youth)
Pogon Szczecin(Youth) Pogon Szczecin(Youth)
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Zaglebie Lubin (Youth) Zaglebie Lubin (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth) Rakow Czestochowa (Youth)
Legia Warszawa (Youth) Legia Warszawa (Youth)
Widzew lodz (Youth) Widzew lodz (Youth)
Warta Poznan Youth Warta Poznan Youth
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 5
Granada CF B Granada CF B
CF Intercity CF Intercity
Sestao Sestao
Cultural Leonesa Cultural Leonesa
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Ibiza Eivissa Ibiza Eivissa
Merida AD Merida AD
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
Real Sociedad B Real Sociedad B
CD Lugo CD Lugo
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
Castellon Castellon
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
UE Cornella UE Cornella
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Ibrachina Youth Ibrachina Youth
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
Gremio Novorizontin (Youth) Gremio Novorizontin (Youth)
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
OSTO youth team OSTO youth team
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
Portuguesa (Youth) Portuguesa (Youth)
Agua Santa SP Youth Agua Santa SP Youth
Santos (Youth) Santos (Youth)
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Slavia Mozyr Reserve Slavia Mozyr Reserve
FC Isloch Reserves FC Isloch Reserves
Bate Borisov Reserves Bate Borisov Reserves
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
FC Gomel Reserves FC Gomel Reserves
FC Minsk Reserves FC Minsk Reserves
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng
OConnor Knights OConnor Knights
Canberra FC Canberra FC
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng 3
Panaderia Pulido Panaderia Pulido
CD Union Sur Yaiza CD Union Sur Yaiza
CD Cortes CD Cortes
CD Huarte CD Huarte
Patacona Patacona
Elche CF Ilicitano Elche CF Ilicitano
Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
Ponferradina B Ponferradina B
Palencia Palencia
Inter Manacor Inter Manacor
CD Binissalem CD Binissalem
Alaves C Alaves C
CD Touring CD Touring
Gran Pena Gran Pena
Bergantinos CF Bergantinos CF
Cazalegas Cazalegas
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
UE Rapitenca UE Rapitenca
CF Peralada CF Peralada
Alesves Alesves
CD Beti Onak CD Beti Onak
SD Revilla SD Revilla
AD Siete Villas AD Siete Villas
CD Lerines CD Lerines
CD Oberena CD Oberena
CD Laguna CD Laguna
Villaralbo CF Villaralbo CF
CD Azuqueca CD Azuqueca
AD San Clemente AD San Clemente
Samanod Samanod
UC Cartes UC Cartes
Atletico Albericia Atletico Albericia
Solares Solares
CD Santa Ursula CD Santa Ursula
Herbania Herbania
CD Villacanas CD Villacanas
Tomelloso Tomelloso
Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF
UD Torre del Mar UD Torre del Mar
Urduliz FT Urduliz FT
CD Lagun Onak CD Lagun Onak
CD La Virgen Del Camino CD La Virgen Del Camino
CyDL Jupiter Leones CyDL Jupiter Leones
UD Santa Marta UD Santa Marta
Burgos Promesas Burgos Promesas
CD Naval CD Naval
CF Vimenor CF Vimenor
Bidzala Bidzala
CD Ardoi Draw CD Ardoi Draw
CE Felanitx CE Felanitx
UD Collerense UD Collerense
Anaitasuna Anaitasuna
CD Derio CD Derio
Jove Espanol Jove Espanol
Ontinyent CF Ontinyent CF
SD Deusto SD Deusto
CD Padura CD Padura
CD Ebro CD Ebro
CD Binefar CD Binefar
Casalarreina Casalarreina
CD Berceo CD Berceo
CD Mirandes B CD Mirandes B
Almazan Almazan
Santanyi Santanyi
Alaior Alaior
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
Portugalete Portugalete
Ciudad de Murcia Ciudad de Murcia
Alcantarilla Alcantarilla
Velarde Velarde
Club Deportivo Tropezon Club Deportivo Tropezon
Muleno CF Muleno CF
CD Cieza CD Cieza
CD Colonia Moscardo CD Colonia Moscardo
Real Madrid C Real Madrid C
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
UD Gran Tarajal ST UD Gran Tarajal ST
CD Cantolagua CD Cantolagua
UDC Txantrea KKE UDC Txantrea KKE
CD Bezana CD Bezana
SD Torina SD Torina
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
Atletico Astorga Atletico Astorga
SD Laredo SD Laredo
CD Guarnizo CD Guarnizo
Cultural de Durango Cultural de Durango
CD Vitoria(SPA) CD Vitoria(SPA)
Villarrubia CF Villarrubia CF
CD Marchamalo CD Marchamalo
Atletico Espeleno Atletico Espeleno
AD Cartaya AD Cartaya
Coria CF Coria CF
Puente Genil Puente Genil
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
Pontevedra CF B Pontevedra CF B
UD Alcudia UD Alcudia
Mallorca B Mallorca B
Anorga Anorga
SD San Ignacio SD San Ignacio
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
preliminaries 2
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
USM Alger USM Alger
Germany Verbandsliga Germany Verbandsliga
Vòng
FC Blaus Weiss 90 Berlin FC Blaus Weiss 90 Berlin
Berlin Turkspor Berlin Turkspor
Ahrweiler BC Ahrweiler BC
TuS Kirchberg 1909 TuS Kirchberg 1909
Slovakia I Liga Women Slovakia I Liga Women
Vòng
MFK Topolcany (nữ) MFK Topolcany (nữ)
FC Petrzalka (nữ) FC Petrzalka (nữ)
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 23
FK Minija FK Minija
Siauliai B Siauliai B
Atletas Kaunas Atletas Kaunas
Babrungas Babrungas
Lietava Jonava Lietava Jonava
FK Zalgiris Vilnius B FK Zalgiris Vilnius B
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
FK Trakai II FK Trakai II
Garr and Ava Garr and Ava
Qatar Qatar
Vòng 4
Al Rayyan Al Rayyan
Al-Arabi SC Al-Arabi SC
Muaidar SC Muaidar SC
Al Shamal Al Shamal
Qatar SC Qatar SC
Al-Sadd Al-Sadd
Umm Salal Umm Salal
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Scotland FA Cup Scotland FA Cup
preliminaries
Broxburn Athletic Broxburn Athletic
Nairn County Nairn County
East Stirlingshire East Stirlingshire
Huntly Huntly
Tayport FC Tayport FC
Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC
Caledonian Braves Caledonian Braves
fraserburgh fraserburgh
Edinburgh University FC Edinburgh University FC
Dunbar United Dunbar United
Tranent Juniors Tranent Juniors
Lothian Hutchison Lothian Hutchison
Camelon Juniors Camelon Juniors
Civil Service Strollers FC Civil Service Strollers FC
Formartine United Formartine United
Threave Threave
Turriff United Turriff United
Sauchie Juniors FC Sauchie Juniors FC
Clachnacuddin Clachnacuddin
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
Gala Fairydean Gala Fairydean
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
Cowdenbeath Cowdenbeath
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
Stirling University Stirling University
Albion Rovers Albion Rovers
Golspie Sutherland Golspie Sutherland
Forres Mechanics Forres Mechanics
Wick Academy Wick Academy
Jeanfield Swifts Jeanfield Swifts
Culter Culter
Deveronvale Deveronvale
Keith Keith
Luncarty FC Luncarty FC
Banks o Dee Banks o Dee
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
Dalkeith Thistle FC Dalkeith Thistle FC
Clydebank FC Clydebank FC
Lossiemouth Lossiemouth
Beith Beith
Boness Utd Boness Utd
Darvel FC Darvel FC
Dundonald Dundonald
Killwin Rangers Killwin Rangers
Musselburgh Athletic Musselburgh Athletic
Gretna Gretna
Dunipace FC Dunipace FC
Cumnock Juniors FC Cumnock Juniors FC
Penicuik Athletic Penicuik Athletic
Pollok Pollok
East Kilbride East Kilbride
Whitehill Welfare Whitehill Welfare
ST ANDREWS United ST ANDREWS United
Auchinleck Talbot Auchinleck Talbot
Brechin City Brechin City
Rothes Rothes
Broomhill FC Broomhill FC
Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
Brora Rangers Brora Rangers
Berwick Rangers Berwick Rangers
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Vòng
Lipany Lipany
TeslaStropkov TeslaStropkov
Stara Lubovna Stara Lubovna
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
FTC Filakovo FTC Filakovo
MFK Vranov nad Topou MFK Vranov nad Topou
Namestovo Namestovo
MFK Dubnica nad Vahom MFK Dubnica nad Vahom
FK Podkonice FK Podkonice
Galanta Galanta
Nove Mesto Nove Mesto
Banik Lehota Pod Vtacnikom Banik Lehota Pod Vtacnikom
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
MFK Lokomotiva Zvolen MFK Lokomotiva Zvolen
Fomat Martin Fomat Martin
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 7
Flint Flint
Holywell Holywell
Mold Alexandra Mold Alexandra
Guilsfield Guilsfield
Ruthin Town FC Ruthin Town FC
Chirk AAA Chirk AAA
Abertillery Bluebirds Abertillery Bluebirds
Llantwit Major Llantwit Major
Trefelin Trefelin
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Caersws Caersws
Bangor 1876 Bangor 1876
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 22
Slutsksakhar Slutsk Slutsksakhar Slutsk
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno Neman Grodno
Dinamo Brest Dinamo Brest
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 26
Samtredia Samtredia
FC Gagra FC Gagra
FC Shukura Kobuleti FC Shukura Kobuleti
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 22
Sandvikens AIK FK Sandvikens AIK FK
FC Gute FC Gute
Kvarnsvedens IK Kvarnsvedens IK
Viggbyholms Viggbyholms
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
BK Astrio BK Astrio
Kiruna FF Kiruna FF
IF Algarna IF Algarna
Lindome GIF Lindome GIF
IK Tord IK Tord
VMA IK VMA IK
FBK Balkan FBK Balkan
Froso IF Froso IF
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
IFK Lulea IFK Lulea
IFK Ostersund IFK Ostersund
Stenungsunds IF Stenungsunds IF
FBK Karlstad FBK Karlstad
Enskede IK Enskede IK
Skiljebo SK Skiljebo SK
Laholms FK Laholms FK
Onsala BK Onsala BK
IK Sleipner IK Sleipner
FOC Farsta FOC Farsta
IK Gauthiod IK Gauthiod
Lidkopings FK Lidkopings FK
Rappe GOIF Rappe GOIF
Hassleholms IF Hassleholms IF
Sandviks IK Sandviks IK
Tegs SK Tegs SK
Simrishamn Simrishamn
IFK Berga IFK Berga
Gottne IF Gottne IF
Ytterhogdal IK Ytterhogdal IK
IK Franke IK Franke
Karlbergs BK Karlbergs BK
Nassjo FF Nassjo FF
Tolo IF Tolo IF
Nordvarmland FF Nordvarmland FF
Vanersborg FK Vanersborg FK
Skelleftea FF Skelleftea FF
Bergnasets AIK Bergnasets AIK
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 2
CR Belouizdad CR Belouizdad
MC Magra MC Magra
Biskra Biskra
Union Sportive Souf Union Sportive Souf
ES Setif ES Setif
El Bayadh El Bayadh
MC Oran MC Oran
JS Saoura JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 4
Racing Villalbes Racing Villalbes
Marino luanco Marino luanco
Valle de Egues Valle de Egues
UD Logrones UD Logrones
CD Illescas CD Illescas
Badajoz Badajoz
Cadiz B Cadiz B
Manchego Ciudad Manchego Ciudad
AD Union Adarve AD Union Adarve
Ursaria Ursaria
CD Guijuelo CD Guijuelo
coruxo FC coruxo FC
Union Langreo Union Langreo
Real Oviedo B Real Oviedo B
Andratks Andratks
CE Europa CE Europa
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
CD Covadonga CD Covadonga
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
UD Alzira UD Alzira
UD Mutilve UD Mutilve
Real Sociedad C Real Sociedad C
AD San Juan AD San Juan
Naxara Naxara
Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo
CD Tudelano CD Tudelano
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
Real Betis B Real Betis B
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 2
Achyronas Onisilos Achyronas Onisilos
Agia Napa Agia Napa
Ermis Aradippou Ermis Aradippou
Xylotympou Xylotympou
MEAP Nisou MEAP Nisou
Digenis Morphou Digenis Morphou
Olympiakos Nicosia FC Olympiakos Nicosia FC
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
Nhật bản Nhật bản
Vòng 20
Ehime FC (nữ) Ehime FC  (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ) Orca Kamogawa FC (nữ)
Shizuoka Sangyo University (nữ) Shizuoka Sangyo University (nữ)
Gunma FC White Star (nữ) Gunma FC White Star (nữ)
NGU Nagoya (nữ) NGU Nagoya (nữ)
Yamato Sylphid (nữ) Yamato Sylphid (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ) Speranza Takatsuki(nữ)
AS Harima ALBION (nữ) AS Harima ALBION (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ) Yokohama FC Seagulls (nữ)
Nippon Sport Science Universit (nữ) Nippon Sport Science Universit (nữ)
Setagaya Sfida (nữ) Setagaya Sfida (nữ)
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
La Sarraz-Eclepens La Sarraz-Eclepens
FC Naters FC Naters
FC Sion U21 FC Sion U21
Lausanne SportsU21 Lausanne SportsU21
FC Black Stars Basel FC Black Stars Basel
solothurn solothurn
SV Hongg SV Hongg
Grasshoppers U21 Grasshoppers U21
FC Wettswil Bonstetten FC Wettswil Bonstetten
Freienbach Freienbach
Uzi Uzi
FC Kosova Zurich FC Kosova Zurich
Bavois Bavois
Biel Bienne Biel Bienne
Wohlen Wohlen
Langenthal Langenthal
FC Munsingen FC Munsingen
Bassecourt Bassecourt
SC Cham SC Cham
Lugano U21 Lugano U21
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona
Zurich B team Zurich B team
FC Tuggen FC Tuggen
FC Winterthur U21 FC Winterthur U21
YF Juventus Zurich YF Juventus Zurich
FC Balzers FC Balzers
FC Courtetelle FC Courtetelle
FC Schotz FC Schotz
USV Eschen Mauren USV Eschen Mauren
FC Linth 04 FC Linth 04
Etoile Carouge Etoile Carouge
Bruhl SG Bruhl SG
FC St.Gallen U21 FC St.Gallen U21
FC Luzern U21 FC Luzern U21
SV Muttenz SV Muttenz
Koniz Koniz
Rotkreuz Rotkreuz
FC Dietikon FC Dietikon
Taverne Taverne
Kreuzlingen Kreuzlingen
Bulle Bulle
Basuli B team Basuli B team
Meyrin Meyrin
Monthey Monthey
FC Paradiso FC Paradiso
Breitenrain Breitenrain
Kriens Kriens
Young Boys U21 Young Boys U21
Grand Saconnex Grand Saconnex
FC Coffrane FC Coffrane
Chenois Chenois
US Terre Sainte US Terre Sainte
FC Mendrisio Stabio FC Mendrisio Stabio
FC Gossau FC Gossau
Concordia Concordia
Muri Muri
FC Thun U21 FC Thun U21
FC Emmenbrucke FC Emmenbrucke
Yverdon II Yverdon II
Pully Football Pully Football
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 2
KPV KPV
KaPa KaPa
Jaro Jaro
SalPa SalPa
Jyvaskyla JK Jyvaskyla JK
JaPS JaPS
MP MIKELI MP MIKELI
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
Georgia Division Georgia Division
Vòng 27