Hùng Dũng lập cú đúp kiến tạo trong 8 phút trước Trung Quốc

ĐT Việt Nam sớm có hai bàn dẫn trước Trung Quốc. Hùng Dũng là người góp công trong cả hai bàn thắng này.

Chủ Đề: ĐT Việt Nam tại Vòng loại World Cup 2022

ĐT Việt Nam tiếp Trung Quốc trên sân nhà Mỹ Đình. Bị đánh giá thấp hơn, HLV Park Hang Seo chủ động bố trí đội hình thấp, chơi phòng ngự trước các cầu thủ khách. Chiến thuật đó đã phát huy khi các cầu thủ tuyến dưới chơi tập trung, bọc lót tốt trước các bài phối hợp của Trung Quốc.

Trong khi đó, những người trên hàng công của ĐT Việt Nam cũng hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ. Cầu thủ nhận nhiều lời khen nhất là tiền vệ Đỗ Hùng Dũng. Anh đã đóng góp 2 đường kiến tạo, một cho Hồ Tấn Tài và một cho Tiến Linh. Hai bàn thắng chỉ cách nhau 8 phút. 

Hùng Dũng lập cú đúp kiến tạo trong 8 phút trước Trung Quốc - Ảnh 1
Hùng Dũng đã chơi xuất sắc ở hiệp một

Hùng Dũng gần như là cầu thủ hay nhất bên phía ĐT Việt Nam ở hiệp một. Anh cùng Hoàng Đức quán xuyến tốt tuyến giữa, thúc giục tinh thần các đồng đội và giúp toàn đội giữ cự ly chặt chẽ.

Đoàn quân HLV Park Hang Seo đang có lợi thế rất lớn. Bàn thắng dẫn trước giúp Việt Nam càng dễ dàng triển khai lối chơi phòng ngự phản công. Các cầu thủ áo đỏ còn có thêm một vài pha bóng nguy hiểm nhưng không tận dụng thành công.

Về phía Trung Quốc, họ kiểm soát bóng nhiều hơn nhưng đầu ra cho các pha phối hợp lại chưa được như ý muốn. Nguyên nhân đến từ sự kín kẽ của hàng thủ Việt Nam. Ngoài ra, thủ thành Nguyên Mạnh chọn vị trí tốt, cản phá bóng chính xác.

Với lợi thế lớn đang có, hi vọng đoàn quân Park Hang Seo sẽ hạ người hàng xóm láng giềng và có được những điểm số đầu tiên ở vòng loại thứ ba lần này. 

TIN LIÊN QUAN
Gia đình Việt - Trung: Nếu ĐT Việt Nam thắng thì chồng tôi cũng không giận đâu

Gia đình Việt - Trung: Nếu ĐT Việt Nam thắng thì chồng tôi cũng không giận đâu

Một gia đình đặc biệt với vợ là người Việt Nam và chồng là người Trung Quốc đã đến sân Mỹ Đình để xem trận đấu tối ngày mùng 1 Tết nguyên đán.

Tiến Linh trừng phạt hàng thủ Trung Quốc, ghi bàn thứ 3 tại vòng loại cuối World Cup

Tiến Linh trừng phạt hàng thủ Trung Quốc, ghi bàn thứ 3 tại vòng loại cuối World Cup

Bàn thắng thứ 3 của vòng loại cuối World Cup 2022 cho ĐT Việt Nam được ghi rất dễ dàng vào lưới ĐT Trung Quốc.

Tuyển Trung Quốc dùng toàn bộ cầu thủ nhập tịch đấu Việt Nam

Tuyển Trung Quốc dùng toàn bộ cầu thủ nhập tịch đấu Việt Nam

Ở lượt trận thứ 8 vòng loại thứ 3 World Cup 2022 khu vực châu Á, đội tuyển Trung Quốc đã sử dụng toàn bộ số cầu thủ nhập tịch họ đang có trong đội hình để đối đầu Việt Nam. Điều đó cho thấy họ rất khao khát muốn có 3 điểm ở cuộc đối đầu lần này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Danh sách ĐT Việt Nam đá trận đầu dưới thời HLV Troussier bị giả mạo

Danh sách ĐT Việt Nam đá trận đầu dưới thời HLV Troussier bị giả mạo

ĐT Việt Nam đã bị làm giả danh sách tập trung và chia sẻ trên mạng xã hội. Điều này khiến người hâm mộ đội tuyển Việt Nam có một phen xôn xao về những lựa chọn của HLV Philippe Troussier.

ĐT Futsal Việt Nam tránh được Nhật Bản, Thái Lan ở vòng loại giải vô địch châu Á 2024

ĐT Futsal Việt Nam tránh được Nhật Bản, Thái Lan ở vòng loại giải vô địch châu Á 2024

ĐT Futsal Việt Nam nằm ở nhóm hạt giống số 1 vòng loại giải vô địch châu Á 2024, qua đó không phải gặp nhiều đối thủ mạnh.

Lịch thi đấu của ĐT Việt Nam FIFA Days tháng 6/2023

Lịch thi đấu của ĐT Việt Nam FIFA Days tháng 6/2023

iThethao.vn cung cấp lịch thi đấu của ĐT Việt Nam FIFA Days tháng 6/2023. ĐT Việt Nam sẽ thi đấu 2 trận trong dịp tập trung này.

ĐT Việt Nam đá giao hữu với Syria vào ngày 20/6 tại Thiên Trường

ĐT Việt Nam đá giao hữu với Syria vào ngày 20/6 tại Thiên Trường

Đội tuyển Việt Nam sẽ đá trận giao hữu thứ 2 trong tháng 6 gặp Syria. Đây là đội tuyển đang được dẫn dắt bởi HLV nổi tiếng Hector Cuper.

Bảng xếp hạng FIFA thế giới Tháng 6/2023, BXH FIFA 2023

Bảng xếp hạng FIFA thế giới Tháng 6/2023, BXH FIFA 2023

Bảng xếp hạng FIFA thế giới 2023 mới nhất. Cập nhật BXH FIFA của ĐT Việt Nam mới nhất tháng 5 năm 2023 trên iThethao.vn. Bảng xếp hạng đội tuyển Việt Nam trên thế giới chuẩn xác.

Trái bóng World Cup nữ 2023 có gì đặc biệt?

Trái bóng World Cup nữ 2023 có gì đặc biệt?

OCEAUNZ là tên trái bóng chính thức được sử dụng tại VCK World Cup nữ 2023.

ĐT futsal Việt Nam đại thắng ĐT Solomon 5-0 trước thềm chuyến tập huấn Nam Mỹ

ĐT futsal Việt Nam đại thắng ĐT Solomon 5-0 trước thềm chuyến tập huấn Nam Mỹ

Gặp đội bóng từng 4 lần dự World Cup, ĐT Futsal Việt Nam tung hết sức mạnh và giành chiến thắng với tỷ số 5-0.

Trận ra mắt ĐT Việt Nam của HLV Troussier diễn ra tại Lạch Tray

Trận ra mắt ĐT Việt Nam của HLV Troussier diễn ra tại Lạch Tray

Sau chiến dịch SEA Games 32, HLV Philippe Troussier sẽ bắt tay vào chuẩn bị cho ĐT Việt Nam tham dự trận giao hữu với Hong Kong (TQ) trong tháng 6 tới. Đây sẽ là màn ra mắt của ông tại Việt Nam.

ĐT Futsal Việt Nam đá 2 trận giao hữu với đội từng 4 lần dự World Cup

ĐT Futsal Việt Nam đá 2 trận giao hữu với đội từng 4 lần dự World Cup

Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) công bố, ĐT Futsal Việt Nam sẽ thi đấu 2 trận giao hữu gặp ĐT Solomon.

ĐT nữ Việt Nam gặp những đối thủ nào khi tập huấn tại châu Âu?

ĐT nữ Việt Nam gặp những đối thủ nào khi tập huấn tại châu Âu?

ĐT nữ Việt Nam sẽ sang Đức tập huấn và đấu giao hữu từ ngày 5/6 đến 24/6. Tại đây, thầy trò HLV Mai Đức Chung sẽ đối đầu với những đội nữ mạnh nhất châu Âu, từ khía cạnh đội tuyển quốc gia đến CLB.

Serie A Serie A
Vòng 38
Sassuolo Sassuolo
Fiorentina Fiorentina
J-League 1 J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe Vissel Kobe
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
FIFA World Cup U20 FIFA World Cup U20
1/8 Final
Ecuador U20 Ecuador U20
Korea Republic U20 Korea Republic U20
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 11
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shenzhen FC Shenzhen FC
Beijing Guoan Beijing Guoan
Changchun Yatai Changchun Yatai
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng
Bari Bari
SudTirol SudTirol
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 38
Le Havre Le Havre
Dijon Dijon
Chamois Niortais Chamois Niortais
Quevilly Quevilly
Saint Etienne Saint Etienne
Valenciennes Valenciennes
Bordeaux Bordeaux
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Amiens Amiens
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Metz Metz
Bastia Bastia
Grenoble Grenoble
Guingamp Guingamp
Nimes Nimes
Sochaux Sochaux
Pau FC Pau FC
Caen Caen
Paris FC Paris FC
Annecy Annecy
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Tochigi SC Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Omiya Ardija Omiya Ardija
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 18
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Dundalk Dundalk
Derry City Derry City
Shelbourne Shelbourne
Bohemians Bohemians
Sligo Rovers Sligo Rovers
UC Dublin UC Dublin
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Drogheda United Drogheda United
Cork City Cork City
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 4
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Cherno More Varna Cherno More Varna
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 19
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Newells Old Boys Newells Old Boys
Arsenal de Sarandi Arsenal de Sarandi
Boca Juniors Boca Juniors
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Barracas Central Barracas Central
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Argentinos juniors Argentinos juniors
CA Platense CA Platense
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 11
Karlstad BK Karlstad BK
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 5
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
HotturHuginn HotturHuginn
Throttur Vogum Throttur Vogum
IR Reykjavik IR Reykjavik
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 28
Kissamikos Kissamikos
AEK Athens B AEK Athens B
Kalamata AO Kalamata AO
Ierapetra Ierapetra
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Hawassa City FC Hawassa City FC
Wolaita Dicha Wolaita Dicha
Dire Dawa Dire Dawa
Adama City Adama City
Malaysia Malaysia
Vòng 13
Kedah Kedah
Sabah Sabah
Kelantan United Kelantan United
Kelantan Kelantan
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF Tarnby FF
B1908 B1908
B 73 Slagelse B 73 Slagelse
Herlev IF Herlev IF
Ledoje-Smorum Fodbold Ledoje-Smorum Fodbold
KFUM KFUM
Næstved IF 2 Næstved IF 2
Valle Brooklyn Valle Brooklyn
Holbaek Holbaek
BK Avarta BK Avarta
AaB 2 AaB 2
FC Djursland FC Djursland
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ) Souths United SC (nữ)
Capalaba (nữ) Capalaba (nữ)
Robina City FC (nữ) Robina City FC (nữ)
Virginia United SC (nữ) Virginia United SC (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Vancouver FC Vancouver FC
Pacific FC Pacific FC
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 33
NK Jarun NK Jarun
HNK Cibalia HNK Cibalia
Rudes Rudes
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
UAFA Club Cup UAFA Club Cup
Vòng 2
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 7
Shan United Shan United
Laconi Lian Laconi Lian
Dagon FC Dagon FC
Ispe FC Ispe FC
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 15
White City Woodville White City Woodville
Campbelltown City SC Campbelltown City SC
Australia U20 Australia U20
Vòng 11
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20 Sorrento F.C. U20
Pires U20 Pires U20
Bayswater U20 Bayswater U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
Cockburn City U20 Cockburn City U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery Charleston Battery
Indy Eleven Indy Eleven
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots Oakland Roots
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ) Bragantino (nữ)
Palmeiras SP (nữ) Palmeiras SP (nữ)
Santos (nữ) Santos (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Efeler 09 Efeler 09
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 5
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
HK Kopavogur  (nữ) HK Kopavogur (nữ)
KR Reykjavik (nữ) KR Reykjavik (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 4
Patriotas FC Patriotas FC
Cucuta Cucuta
Valledupar FC Valledupar FC
Cortulua Cortulua
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 21
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 3
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Manta FC Manta FC
SC Imbabura SC Imbabura
FFSA PL FFSA PL
Vòng 15
Fulham United FC Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates Poet Adelarde Pirates
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 18
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Bulls Academy Bulls Academy
Ted Reiter Mountain City Rovers Ted Reiter Mountain City Rovers
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
New Lambton FC Reserves New Lambton FC Reserves
Lambton Jaffas Reserves Lambton Jaffas Reserves
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Cooks Hill United Reserves Cooks Hill United Reserves
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache Deportes Limache
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City Kingston City
Werribee City Werribee City
Pascoe Vale SC Pascoe Vale SC
Western United FC NPL Western United FC NPL
Preston Lions Preston Lions
Dandenong City SC Dandenong City SC
Northcote City Northcote City
Moreland Zebras Moreland Zebras
Brunswick City Brunswick City
Manningham United Blues Manningham United Blues
Langwarrin Langwarrin
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 13
NWS Spirit (nữ) NWS Spirit (nữ)
Bulls Academy (nữ) Bulls Academy (nữ)
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 5
Thor Akureyri Thor Akureyri
KFR Aegir KFR Aegir
Akranes Akranes
Fjolnir Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 14
Aalborg BK U19 Aalborg BK U19
Horsens U19 Horsens U19
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Hobro Hobro
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
Fremad Amager Fremad Amager
Nykobing FC Nykobing FC
Fredericia Fredericia
CONCACAF Women Under 20 CONCACAF Women Under 20
Bán kết
Mexico (nữ) U20 Mexico (nữ) U20
Canada (nữ) U20 Canada (nữ) U20
USA (nữ) U20 USA (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20 Costa Rica (nữ) U20
Tây Úc Tây Úc
Vòng 11
Perth Glory (Youth) Perth Glory (Youth)
Floreat Athena Floreat Athena
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Libertad FC Libertad FC
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth Osasco Audax Youth
Ituano (Youth) Ituano (Youth)
Sao Bento SP (Youth) Sao Bento SP (Youth)
Comercial Tiete SP Youth Comercial Tiete SP Youth
Rio Branco EC/SP Youth Rio Branco EC/SP Youth
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
Alftanes Alftanes
Tindastoll Sauda Tindastoll Sauda
Arborg Arborg
KFK Kopavogur KFK Kopavogur
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 4
Cooma Tigers Cooma Tigers
Gungahlin United Gungahlin United
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Barrasso valley Barrasso valley
AC Houston Sur AC Houston Sur
Park City Red Wolves Park City Red Wolves
Colorado ISA Colorado ISA
Hippocampus of southern California Hippocampus of southern California
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
St Petersburg FC Aztecs St Petersburg FC Aztecs
Weston Weston
Real Central NJ Real Central NJ
FC Lehigh Valley United FC Lehigh Valley United
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
Rochester FC Rochester FC
Minneapolis City SC Minneapolis City SC
Bavarian Bavarian
Nani Lian Nani Lian
United PDX United PDX
Ballard Football Club Ballard Football Club
PDX FC PDX FC
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Fomget Genclik (nữ) Fomget Genclik (nữ)
Fenerbahce SK (nữ) Fenerbahce SK (nữ)
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Independente AP Independente AP
Oratorio RC Oratorio RC
Ypiranga AP Ypiranga AP
Santana AP Santana AP
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 11
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
Naftan Novopolock Naftan Novopolock
Dinamo Brest Dinamo Brest
FC Minsk FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Landvetter IS Landvetter IS
Qviding FIF Qviding FIF
Skiljebo SK Skiljebo SK
Enskede IK Enskede IK
FBK Balkan FBK Balkan
VMA IK VMA IK
Notvikens IK Notvikens IK
Storfors AIK Storfors AIK
Hassleholms IF Hassleholms IF
Rappe GOIF Rappe GOIF
Lidkopings FK Lidkopings FK
IK Gauthiod IK Gauthiod
Osterlen FF Osterlen FF
Nosaby IF Nosaby IF
Torslanda IK Torslanda IK
Grebbestads IF Grebbestads IF
IFK Skovde FK IFK Skovde FK
Sifhalla Sifhalla
Ragsveds IF Ragsveds IF
Haninge Haninge
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Servette (nữ) Servette (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ) FC Zurich Frauen (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
CR Belouizdad CR Belouizdad
JS kabylie JS kabylie
CS Constantine CS Constantine
USM Alger USM Alger
JS Saoura JS Saoura
ES Setif ES Setif
MC Alger MC Alger
El Bayadh El Bayadh
MC Magra MC Magra
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
RC Arba RC Arba
Paradou AC Paradou AC
Biskra Biskra
MC Oran MC Oran
ASO Chlef ASO Chlef
Hanshely Hanshely
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
FC Arbaer FC Arbaer
UMF Vidir UMF Vidir
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng
Monthey Monthey
solothurn solothurn
Lugano U21 Lugano U21
Vevey Sports Vevey Sports
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 12
Mitchelton FC Mitchelton FC
Albany Creek Albany Creek
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 11
12 de Octubre 12 de Octubre
Atyra FC Atyra FC
Sol de America Sol de America
3 De Febrero 3 De Febrero
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Ceara Ceara
Chapecoense SC Chapecoense SC
Botafogo SP Botafogo SP
Tombense Tombense
Criciuma Criciuma
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Vitoria BA Vitoria BA
Ituano  SP Ituano SP
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 4
Salzburger AK 1914 Salzburger AK 1914
USK Anif USK Anif
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
Allerheiligen Allerheiligen
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
SC Kalsdorf SC Kalsdorf
LASK (Youth) LASK (Youth)
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SAK Klagenfurt SAK Klagenfurt
SV Ried B SV Ried B
SC Weiz SC Weiz
Leoben Leoben
Vocklamarkt Vocklamarkt
Union Gurten Union Gurten
Santa Ana Santa Ana
SK Treibach SK Treibach
Bischofshofen Bischofshofen
Kufstein Kufstein
SC Kundl SC Kundl
Worgl Obi SV Worgl Obi SV
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng
Sassuolo U20 Sassuolo U20
Juventus U20 Juventus U20
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 17
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Waterford United Waterford United
Treaty United Treaty United
Athlone Town Athlone Town
Longford Town Longford Town
Bray Wanderers Bray Wanderers
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Finn Harps Finn Harps
Kerry FC Kerry FC
Asian Womens U20 Champions Cup Asian Womens U20 Champions Cup
Qualifi2
Australia (nữ) U20 Australia (nữ) U20
Lebanon (nữ) U20 Lebanon (nữ) U20
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi FC Kirkkonummi
EBK EBK
MaPS Masku MaPS Masku
Wilpas Wilpas
PKKU II PKKU II
MPS MPS
PaiHa PaiHa
Aifk Turku Aifk Turku
FC Kontu FC Kontu
LPS Helsinki LPS Helsinki
KoiPS KoiPS
TuPS TuPS
Komeetat Komeetat
STPS STPS
Valtti Valtti
NouLa NouLa
EsPa EsPa
EIF Academy EIF Academy
PPJ/Ruoholahti PPJ/Ruoholahti
Herto Herto
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
RC Relizane RC Relizane
ASM Oran ASM Oran
RC Kouba RC Kouba
JSM Tiaret JSM Tiaret
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
ES Mostaganem ES Mostaganem
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
SC Mecheria SC Mecheria
CRB Temouchent CRB Temouchent
WA Tlemcen WA Tlemcen
GC Mascara GC Mascara
WA Boufarik WA Boufarik
OM Medea OM Medea
MC Saida MC Saida
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 10
FK Arys FK Arys
FK Taraz FK Taraz
Tarlan Tarlan
Yassy Turkistan Yassy Turkistan
Kairat Academy Kairat Academy
FO Jas Qyran FO Jas Qyran
Zhenis Zhenis
FK Aktobe II FK Aktobe II
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 10
Maruyasu Industries Maruyasu Industries
Okinawa SV Okinawa SV
Suzuka unlimited Suzuka unlimited
Honda FC Honda FC
Minebea Mitsumi FC Minebea Mitsumi FC
Rayluck Shiga Rayluck Shiga
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 8
B93 Copenhagen B93 Copenhagen
AB Copenhagen AB Copenhagen
Roskilde Roskilde
BK Frem BK Frem
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
BK Hacken (nữ) BK Hacken (nữ)
Kristianstads DFF (nữ) Kristianstads DFF (nữ)
Hammarby (nữ) Hammarby (nữ)
IFK Norrkoping DFK (nữ) IFK Norrkoping DFK (nữ)
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 16
Tallinna JK Legion Tallinna JK Legion
Flora Tallinn II Flora Tallinn II
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
TPS Turku (nữ) TPS Turku (nữ)
Aland United (nữ) Aland United (nữ)
Honka Espoo (nữ) Honka Espoo (nữ)
HPS (nữ) HPS (nữ)
Ilves Tampere (nữ) Ilves Tampere (nữ)
KuPs (nữ) KuPs (nữ)
PK-35 Vantaa (nữ) PK-35 Vantaa (nữ)
PK-35 RY (nữ) PK-35 RY (nữ)
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 10
Austria Lustenau Austria Lustenau
TSV Hartberg TSV Hartberg
SV Ried SV Ried
Wolfsberger AC Wolfsberger AC
WSG Wattens WSG Wattens
Rheindorf Altach Rheindorf Altach
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 16
Aurora Aurora
Libertad Gran Mamore FC Libertad Gran Mamore FC
WK League WK League
Vòng 14
Boeun Sangmu (nữ) Boeun Sangmu (nữ)
Gyeongju FC (nữ) Gyeongju FC (nữ)
Changnyeong (nữ) Changnyeong (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ) Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Seoul Amazones (nữ) Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ) Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Suwon FMC (nữ) Suwon FMC (nữ)
KSPO FC (nữ) KSPO FC (nữ)
VCK U17 Châu Âu VCK U17 Châu Âu
finals
Germany U17 Germany U17
France U17 France U17
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 19
Central FC Central FC
San Juan Jabloteh San Juan Jabloteh
Prison Service FC Prison Service FC
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 18
Sporting Cristal Sporting Cristal
Cienciano Cienciano
AD Tarma AD Tarma
Alianza Lima Alianza Lima
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Cusco FC Cusco FC
Australia Victoria State League Australia Victoria State League
Vòng
Box Hill United SC Box Hill United SC
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
North Sunshine Eagles North Sunshine Eagles
Essendon Royals Essendon Royals
Australia Victoria State League 1 Australia Victoria State League 1
Vòng
Yarraville Yarraville
Banyule City Banyule City
Eltham Redbacks Eltham Redbacks
South Springvale SC South Springvale SC
Springvale White Eagles Springvale White Eagles
Richmond Richmond
Whittlesea Ranges Whittlesea Ranges
Sydenham Park Sydenham Park
Northern Ireland Women's Super Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ) Cliftonville LFC (nữ)
Glentoran (nữ) Glentoran (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ) Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Lisburn (nữ) Lisburn (nữ)
Linfield (nữ) Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ) Sion Swifts (nữ)
Mid Ulster (nữ) Mid Ulster (nữ)
Ballymena Allstars (nữ) Ballymena Allstars (nữ)
BRA D4 BRA D4
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 30
Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
Lviv U21 Lviv U21
FC Mynai U21 FC Mynai U21
Zorya U21 Zorya U21
Australia New South Wales NPL Women Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Adelaide University (nữ) Adelaide University (nữ)
West Torrens Birkalla (nữ) West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ) Adelaide City (nữ)
Salisbury Inter (nữ) Salisbury Inter (nữ)
Adelaide Comets (nữ) Adelaide Comets (nữ)
West Adelaide (nữ) West Adelaide (nữ)
Metropolis United (nữ) Metropolis United (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ) FFSA NTC Girls (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
HJS Akatemia HJS Akatemia
Ilves Tampere II Ilves Tampere II
Nữ Estonia Nữ Estonia
Vòng 8
Vaprus Parnu (nữ) Vaprus Parnu (nữ)
JK Tallinna Kalev (nữ) JK Tallinna Kalev (nữ)
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
KS Polonia Sroda Wlkp KS Polonia Sroda Wlkp
Sieradz Sieradz
LKS Lodz II LKS Lodz II
Czech Group D League Czech Group D League
MSK Breclav MSK Breclav
TJ Tatran Bohunice TJ Tatran Bohunice
TJ Start Brno TJ Start Brno
Stara Rise Stara Rise
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 17
Al Khmes Al Khmes
Al Zawi A Al Zawi A
Al Mahalla Al Mahalla
J Verhoe Leigh J Verhoe Leigh
Al Akhdar Al Akhdar
Darnes Darnes
Shah Bob Chyba Shah Bob Chyba
Al-Nasr Benghazi Al-Nasr Benghazi
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
AlHilal AlHilal
Altai Phoenix Altai Phoenix
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
Al Athad Al Athad
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane Olympic United FC Brisbane Olympic United FC
Moreton Bay United Moreton Bay United
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 15
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Barnechea Barnechea
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Mitchelton U23 Mitchelton U23
Albany Creek U23 Albany Creek U23
Moreton Bay United U23 Moreton Bay United U23
Brisbane Olympic FC U23 Brisbane Olympic FC U23
Surfers Paradise U23 Surfers Paradise U23
Brisbane Strikers U23 Brisbane Strikers U23
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
froya froya
Bremnes IL Bremnes IL
Brasil Cup Brasil Cup
Vòng 4
Sao Paulo Sao Paulo
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Flamengo Flamengo
Fluminense RJ Fluminense RJ
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Austin FC II Austin FC II
Real Monarchs Real Monarchs
Vancouver Whitecaps Reserve Vancouver Whitecaps Reserve
Sporting Kansas City(R) Sporting Kansas City(R)
FFSA SLR FFSA SLR
Vòng
Fulham United FC Reserves Fulham United FC Reserves
Port Adelaide Pirates Reserves Port Adelaide Pirates Reserves
North Eastern MetroStars Reserve North Eastern MetroStars Reserve
Croydon Kings Reserve Croydon Kings Reserve
White City FK Beograd Reserves White City FK Beograd Reserves
Campbelltown City Reserve Campbelltown City Reserve
Adelaide Cobras Reserves Adelaide Cobras Reserves
West Torrens Birkalla B West Torrens Birkalla B
Sturt Lions Reserves Sturt Lions Reserves
South Adelaide Reserves South Adelaide Reserves
Adelaide Raiders SC Reserve Adelaide Raiders SC Reserve
Adelaide Blue Eagles Reserve Adelaide Blue Eagles Reserve
Playford Reserves Playford Reserves
Eastern United Reserves Eastern United Reserves
Cumberland United Reserves Cumberland United Reserves
Para Hills Reserves Para Hills Reserves
Modbury Jets Reserves Modbury Jets Reserves
West Adelaide Reserve West Adelaide Reserve
Adelaide Vipers Reserve Adelaide Vipers Reserve
Adelaide Victory Reserves Adelaide Victory Reserves
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 10
Diavorosso Hiroshima (nữ) Diavorosso Hiroshima (nữ)
Viamaterras Miyazaki (nữ) Viamaterras Miyazaki (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 1
Liverpool URU Liverpool URU
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
La Luz La Luz
CA Penarol CA Penarol
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 1
Yupanqui Yupanqui
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Czech Republic U19 League Czech Republic U19 League
Vòng 29
Dukla Praha U19 Dukla Praha U19
Brno U19 Brno U19
Australia Victoria NPL2 U20 League Australia Victoria NPL2 U20 League
Vòng
Kingston City U21 Kingston City U21
Werribee City U21 Werribee City U21
Northcote City U20 Northcote City U20
Moreland Zebras U20 Moreland Zebras U20
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 17
Chacarita juniors Chacarita juniors
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik FC Pyunik
Urartu Urartu
TAS Premier League TAS Premier League
Vòng 9
Kingborough Lions Kingborough Lions
Riverside Olympic Riverside Olympic
Hobart Zebras Hobart Zebras
South Hobart South Hobart
Australia SA Premier League Women Reserves Australia SA Premier League Women Reserves
Vòng
Adelaide Comets Reserve (nữ) Adelaide Comets Reserve (nữ)
West Adelaide Reserve  (nữ) West Adelaide Reserve (nữ)
Adelaide City Reserves (nữ) Adelaide City Reserves (nữ)
Salisbury Inter Reserves (w) Salisbury Inter Reserves (w)
Adelaide University Reserve (nữ) Adelaide University Reserve (nữ)
West Torrens Birkalla Reserves (nữ) West Torrens Birkalla Reserves (nữ)
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
Abidjan Abidjan
Stella Club d'Adjame Stella Club d'Adjame
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 21
Guarani CA Guarani CA
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Cerro Porteno Cerro Porteno
Libertad Libertad
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Espoo (nữ) Espoo (nữ)
PK Keski Uusimaa (nữ) PK Keski Uusimaa (nữ)
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
ASKO Kottmannsdorf ASKO Kottmannsdorf
Feldkirchen Feldkirchen
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
SV Lendorf SV Lendorf
ASV Spratzern ASV Spratzern
St.Polten Amateure St.Polten Amateure
SC Mannsworth SC Mannsworth
Waf Brigittenau Waf Brigittenau
SK Furstenfeld SK Furstenfeld
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
SC Liezen SC Liezen
UFC Fehring UFC Fehring
Viessmann SC Hard Viessmann SC Hard
VfB Bezau VfB Bezau
Weinland Gamlitz Weinland Gamlitz
SV Lebring SV Lebring
SV Oberwart SV Oberwart
FC Deutschkreutz FC Deutschkreutz
Langenrohr Langenrohr
Haitzendorf Haitzendorf
SV Innsbruck SV Innsbruck
Union Innsbruck Union Innsbruck
ASK Mannersdorf ASK Mannersdorf
SV Gloggnitz SV Gloggnitz
USC Eugendorf USC Eugendorf
SK Adnet SK Adnet
SC Bad Sauerbrunn SC Bad Sauerbrunn
ASK Kohfidisch ASK Kohfidisch
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 24
BCH Lions BCH Lions
Erchim Erchim
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 31
Otrokovice Otrokovice
Hlucin Hlucin
SC Znojmo SC Znojmo
Uhersky Brod Uhersky Brod
Velke Mezirici Velke Mezirici
Vrchovina Vrchovina
FC Pisek FC Pisek
Loko Vltavin Loko Vltavin
TAS Premier Championship TAS Premier Championship
New Town Eagles New Town Eagles
Olympia Warriors Olympia Warriors
Beach City Beach City
South East United FC South East United FC
Czech Republic 5. Ligy Czech Republic 5. Ligy
Vòng
SK Petrin Plzen B SK Petrin Plzen B
FC Chotikov FC Chotikov
FK Horni Redice FK Horni Redice
SK Lazne Bohdanec SK Lazne Bohdanec
Banik Modlany Banik Modlany
TJ KRUPKA TJ KRUPKA
Australia Queensland Premier League 4 Australia Queensland Premier League 4
Vòng
Surfers Paradise B Surfers Paradise B
Magic United B Magic United B
Southport Warriors B Southport Warriors B
Pimpama City FC Pimpama City FC
Jordan Sh Cup Jordan Sh Cup
Vòng bảng
Shabab AlOrdon Shabab AlOrdon
Al Hussein Irbid Al Hussein Irbid
Al Aqaba SC Al Aqaba SC
Ramtha Club Ramtha Club
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 16
Melbourne Knights Melbourne Knights
South Melbourne South Melbourne
Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers
Bentleigh greens Bentleigh greens
Heidelberg United Heidelberg United
St Albans Saints St Albans Saints
Oakleigh Cannons Oakleigh Cannons
Dandenong Thunder Dandenong Thunder
Moreland City Moreland City
Port Melbourne Port Melbourne
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
Altona Magic Altona Magic
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 12
Souths United Souths United
St George Willawong FC St George Willawong FC
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 12
Fukushima United FC Fukushima United FC
Yokohama SCC Yokohama SCC
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
Ehime FC Ehime FC
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
SC Sagamihara SC Sagamihara
Australia Victorian Premier League U20 Australia Victorian Premier League U20
Vòng 16
Oakleigh Cannons U20 Oakleigh Cannons U20
Dandenong Thunder U20 Dandenong Thunder U20
Heidelberg United U20 Heidelberg United U20
St. Albans Saints U20 St. Albans Saints U20
North Geelong Warriors U21 North Geelong Warriors U21
Altona Magic U21 Altona Magic U21
Moreland City U21 Moreland City U21
Port Melbourne Sharks SC U20 Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20 Green Gully Cavaliers U20
Bentleigh greens U20 Bentleigh greens U20
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 12
Yenisey Krasnoyarsk (nữ) Yenisey Krasnoyarsk  (nữ)
Lokomotiv Moscow (nữ) Lokomotiv Moscow (nữ)
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 16
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
Cúp quốc gia Uzbekistan Cúp quốc gia Uzbekistan
Vòng bảng
Mashal Muborak Mashal Muborak
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
Termez Surkhon Termez Surkhon
Kuruvchi Kokand Qoqon Kuruvchi Kokand Qoqon
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
FK Andijon FK Andijon
Olimpiya FA Olimpiya FA
Bangladesh Premier League Bangladesh Premier League
Vòng 19
Bashundhara Kings Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka Mohammedan Dhaka
Abahani Limited Abahani Limited
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
Azampur FC Uttara Azampur FC Uttara
Sheikh Russel KC Sheikh Russel KC
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 28
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
Maghreb Fez Maghreb Fez
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
Club Salmi Club Salmi
Hassania Agadir Hassania Agadir
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Olympique de Safi Olympique de Safi
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
Maghrib Association Tetouan Maghrib Association Tetouan
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia
Maghreb Fez Maghreb Fez
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
Hassania Agadir Hassania Agadir
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
Maghrib Association Tetouan Maghrib Association Tetouan
Club Salmi Club Salmi
Olympique de Safi Olympique de Safi
Iceland Iceland
Vòng 10
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
KA Akureyri KA Akureyri
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Breidablik Breidablik
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
Keflavik Keflavik
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 12
Preston Lions (nữ) Preston Lions (nữ)
Alamein (nữ) Alamein (nữ)
Calder United SC (nữ) Calder United SC (nữ)
Box Hill (nữ) Box Hill (nữ)
Australia New South Wales League 2 Australia New South Wales League 2
Vòng
Mr Berri Mr Berri
Nepean Football Club Nepean Football Club
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 6
America FC Natal RN America FC Natal RN
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Pharco Pharco
Pyramids FC Pyramids FC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Hạng 2 Ukraina Hạng 2 Ukraina
Vòng
Khust City Khust City
FK Yarud Mariupol FK Yarud Mariupol
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 14
New Lambton FC New Lambton FC
Lambton Jarvis Lambton Jarvis
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Huracan Reserves Huracan Reserves
Central Cordoba SdE Reserves Central Cordoba SdE Reserves
Colon Reserves Colon Reserves
San Lorenzo Reserves San Lorenzo Reserves
Velez Sarsfield Reserves Velez Sarsfield Reserves
Belgrano Reserves Belgrano Reserves
Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves
River Plate R River Plate R
Barracas Central Reserves Barracas Central Reserves
Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá