HLV Park Hang Seo hài lòng Văn Quyết, tin cầu thủ trẻ

HLV của ĐT Việt Nam hài lòng với tiền đạo Nguyễn Văn Quyết và các cầu thủ trẻ trong chiến thắng 4-0 trước ĐT Singapore ở Cúp Tam hùng VFF 2022.

ĐT Việt Nam đã có chiến thắng đậm đà trước ĐT Singapore trong buổi tuối ngày 21/9. Ở trận đấu này, 6 cầu thủ trẻ đã được ra mắt ĐTQG, trong đó có 2 người đã ghi bàn là Thanh Nhân và Văn Khang. HLV Park Hang Seo chia sẻ ông rất hài lòng với những gì mà các cầu thủ dưới 23 tuổi đã thể hiện.

HLV Park Hang Seo hài lòng Văn Quyết, tin cầu thủ trẻ - Ảnh 1
HLV Park Hang Seo ở buổi họp báo sau trận Việt Nam vs Singapore

“Tôi có 10 cầu thủ dưới 23 tuổi ở cấp độ ĐTQG. Mục tiêu đầu tiên của tôi là tăng tính kết dính cho lối chơi, thử nghiệm cầu thủ mới. Phải nói là tôi hài lòng về tinh thần thi đấu của các cầu thủ. Trong số 6 cầu thủ trẻ ra sân, trừ Văn Khang, những người còn lại đều chơi từ 45 phút trở lên.”

Ngoài 6 cầu thủ trẻ, lần lượt là Nhâm Mạnh Dũng, Phan Tuấn Tài, Nguyễn Thanh Nhân, Lương Duy Cương, Phạm Đình Duy và Khuất Văn Khang được ra sân ở trận này, ĐT Việt Nam còn chào đón sự trở lại của lão tướng Nguyễn Văn Quyết. Lần gần nhất ‘Quyết rừng’ lên tuyển là năm 2020 ở trận giao hữu với U22 Việt Nam, nhưng lần cuối cùng anh thi đấu một trận quốc tế đã diễn ra từ năm 2018 tại AFF Cup.

Văn Quyết: Tôi rất mừng khi được VFF và HLV ghi nhận những nỗ lực - Ảnh 2
Màn trình diễn của Văn Quyết được HLV Park Hang Seo đánh giá cao

Chia sẻ về cầu thủ sinh năm 1991, HLV Park Hang Seo nhấn mạnh: “Nhờ bàn thắng của Văn Quyết trong hiệp một, tinh thần của toàn đội đã tốt hơn hẳn. Mục tiêu của tôi ở trận đấu này tôi đã hoàn thành với tỷ số 4-0. Trường hợp của Văn Quyết khẳng định rằng các cầu thủ có kinh nghiệm nếu chơi tốt tại V-League hoàn toàn có thể đóng góp cho đội tuyển quốc gia. Nhìn chung Văn Quyết đã khiến tôi hài lòng”.

Vị chiến lược gia người Hàn Quốc cũng tiết lộ quá trình chuẩn bị cho AFF Cup 2022: “Đây là một trận giao hữu để đánh giá khả năng với cả hai đội vì thế, chắc chắn tới AFF Cup hai đội sẽ trình diễn bộ mặt khác. 

Tôi muốn ĐT Việt Nam có 2 đội hình khác nhau để thi đấu. Cả tôi và đội Singapore đều giấu bài ở trận này. Tất nhiên, tôi còn có các trợ lý, những chuyên gia phân tích, họ sẽ giúp tôi đánh giá và tìm ra những cầu thủ tốt nhất của đối phương để đánh giá cho các trận đối đầu”.

Sau khi kết thúc trận gặp Singapore, ĐT Việt Nam sẽ nghỉ ngơi 5 ngày trước khi gặp ĐT Ấn Độ vào ngày 27/9. Nếu giành kết quả tốt, ĐT Việt Nam có thể vô địch Cúp Tam hùng VFF 2022.

TIN LIÊN QUAN
Kết quả Việt Nam vs Singapore: Văn Quyết, Thanh Nhân tỏa sáng trong chiến thắng 4 sao

Kết quả Việt Nam vs Singapore: Văn Quyết, Thanh Nhân tỏa sáng trong chiến thắng 4 sao

Kết quả Việt Nam vs Singapore: Toànbộ 6 tân binh của ĐT Việt Nam đều được thi đấu, trong đó Thanh Nhân và Văn Khang tỏa sáng với bàn thắng ngay trong trận ra mắt ĐT Việt Nam ở Cúp Tam hùng VFF 2022.

Khuất Văn Khang ghi bàn trong lần đầu tiên khoác áo ĐT Việt Nam

Khuất Văn Khang ghi bàn trong lần đầu tiên khoác áo ĐT Việt Nam

Văn Khang mới chỉ 19 tuổi nhưng đã thi đấu cho cả 4 cấp độ đội tuyển Việt Nam trong năm 2022. Cầu thủ trẻ này đã tiếp tục để lại dấu ấn khi ghi bàn ngay trong lần đầu tiên khoác áo ĐTQG.

Văn Quyết: Tôi rất mừng khi được VFF và HLV ghi nhận những nỗ lực

Văn Quyết: Tôi rất mừng khi được VFF và HLV ghi nhận những nỗ lực

Tiền đạo Nguyễn Văn Quyết đã ngay lập tức để lại dấu ấn trong lần trở lại ĐTQG sau 2 năm. Anh cho biết đã có những cuộc trao đổi với HLV Park và ban huấn luyện để thích nghi tốt nhất với chiến thuật của ĐT Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Cơ hội nào cho các tân binh trẻ trên hàng công ĐT Việt Nam?

Cơ hội nào cho các tân binh trẻ trên hàng công ĐT Việt Nam?

HLV Philippe Troussier đã triệu tập khá nhiều những cầu thủ trẻ tại hàng công đội tuyển Việt Nam. Vậy cơ hội nào để những Văn Tùng, Thanh Nhàn hay Vĩ Hào chiếm 1 suất đá chính?

ĐT Trung Quốc bỏ ‘Ramos’, gọi cầu thủ đang đá ở Thổ Nhĩ Kỳ về đấu Việt Nam?

ĐT Trung Quốc bỏ ‘Ramos’, gọi cầu thủ đang đá ở Thổ Nhĩ Kỳ về đấu Việt Nam?

ĐT Trung Quốc có thể đưa ra nhiều sự thay đổi trong đợt tập trung tháng 10, trong đó có trận đấu gặp ĐT Việt Nam.

Danh sách ĐT Việt Nam gặp Trung Quốc, Hàn Quốc: Công Phượng, Văn Quyết bị loại

Danh sách ĐT Việt Nam gặp Trung Quốc, Hàn Quốc: Công Phượng, Văn Quyết bị loại

Hướng tới 3 trận giao hữu gặp Trung Quốc, Hàn Quốc, Uzbekistan vào tháng 10 tới, HLV Philippe Troussier đã triệu tập 33 cầu thủ. Tuy nhiên, Công Phượng và Văn Quyết đều không có tên trong bản danh sách này.

Báo Iraq bất ngờ để lộ địa điểm thi đấu của ĐT Việt Nam tại VL World Cup 2026

Báo Iraq bất ngờ để lộ địa điểm thi đấu của ĐT Việt Nam tại VL World Cup 2026

Dù còn 2 tháng nữa vòng loại World Cup 2022 mới diễn ra, tuy nhiên trang báo hàng đầu của Iraq đã bất ngờ để lộ địa điểm thi đấu của ĐT Việt Nam.

Kết quả Nữ Việt Nam vs Nữ Bangladesh: Chiến thắng hủy diệt

Kết quả Nữ Việt Nam vs Nữ Bangladesh: Chiến thắng hủy diệt

Trong trận đấu vừa kết thúc, ĐTT nữ Việt Nam đã thể hiện một lối đá tấn công bùng nổ để vùi dập Bangladesh 6-1.

Đội hình Nữ Việt Nam vs Nữ Bangladesh: Xáo trộn lực lượng

Đội hình Nữ Việt Nam vs Nữ Bangladesh: Xáo trộn lực lượng

Trong trận gặp Bangladesh lúc 15h00 ngày 25/9, ĐT nữ Việt Nam đã thay đổi nhiều vị trí so với trận thắng Nepal gần nhất.

ĐT Việt Nam đối đầu Trung Quốc ngày 10/10

ĐT Việt Nam đối đầu Trung Quốc ngày 10/10

Liên đoàn bóng đá Trung Quốc cung cấp lịch thi đấu giao hữu của các trận đấu của ĐT Việt Nam trong tháng 10 tới.

U17 nữ Việt Nam mất vé dự VCK U17 nữ châu Á 2024 sau trận thua U17 nữ Philippines

U17 nữ Việt Nam mất vé dự VCK U17 nữ châu Á 2024 sau trận thua U17 nữ Philippines

Từ chỗ chỉ cần một trận hòa, U17 nữ Việt Nam lại thua U17 Philippines, qua đó hụt tấm vé đến Indonesia dự VCK U17 nữ châu Á.

Bảng xếp hạng FIFA 9/2023: ĐT Việt Nam giữ nguyên vị trí dù thắng Palestine

Bảng xếp hạng FIFA 9/2023: ĐT Việt Nam giữ nguyên vị trí dù thắng Palestine

ĐT Việt Nam vẫn giữ vị trí thứ 95 thế giới trên bảng xếp hạng FIFA dù giành chiến thắng trong trận giao hữu.

ĐT Futsal Việt Nam thua đậm Hungary trước thềm vòng loại châu Á

ĐT Futsal Việt Nam thua đậm Hungary trước thềm vòng loại châu Á

ĐT Futsal Việt Nam không có màn trình diễn tốt nhất khi để thua Hungary với tỷ số 1-4 ở trận đấu ngày 17/9.

La Liga La Liga
Vòng 8
Alaves Alaves
Osasuna Osasuna
Atletico Madrid Atletico Madrid
Cadiz Cadiz
Betis Betis
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 7
Atalanta Atalanta
Juventus Juventus
AS Roma AS Roma
Frosinone Frosinone
Bundesliga Bundesliga
Vòng 6
Darmstadt Darmstadt
Werder Bremen Werder Bremen
SC Freiburg SC Freiburg
Augsburg Augsburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 7
Lorient Lorient
Montpellier Montpellier
Rennes Rennes
Nantes Nantes
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 31
Los Angeles FC Los Angeles FC
Real Salt Lake Real Salt Lake
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Toluca Toluca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Hà Lan Hà Lan
Vòng 7
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 25
Coritiba PR Coritiba PR
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
America MG America MG
Santos Santos
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bragantino Bragantino
Palmeiras Palmeiras
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Coton Sport Coton Sport
Fovu de Baham Fovu de Baham
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 7
FC Arouca FC Arouca
GD Chaves GD Chaves
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Estoril Estoril
Rio Ave Rio Ave
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 25
Hammarby Hammarby
IFK Goteborg IFK Goteborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
IFK Varnamo IFK Varnamo
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel Basel
Stade Ouchy Stade Ouchy
Luzern Luzern
FC Zurich FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Adana Demirspor Adana Demirspor
Alanyaspor Alanyaspor
Konyaspor Konyaspor
Besiktas JK Besiktas JK
Ba Lan Ba Lan
Vòng 10
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Lech Poznan Lech Poznan
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 11
Sandefjord Sandefjord
Valerenga Valerenga
Molde Molde
Viking Viking
Bodo Glimt Bodo Glimt
Stromsgodset Stromsgodset
Nga Nga
Vòng 10
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Spartak Moscow Spartak Moscow
Terek Grozny Terek Grozny
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 9
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
FK Kosice FK Kosice
Zlate Moravce Zlate Moravce
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Dunajska Streda Dunajska Streda
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 9
Racing Genk Racing Genk
Westerlo Westerlo
Club Brugge Club Brugge
Sint-Truidense Sint-Truidense
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 10
Hajduk Split Hajduk Split
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 8
Palermo Palermo
SudTirol SudTirol
Sampdoria Sampdoria
Catanzaro Catanzaro
Bari Bari
Como Como
Cittadella Cittadella
Lecco Lecco
Cremonese Cremonese
Parma Parma
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
SD Amorebieta SD Amorebieta
FC Cartagena FC Cartagena
Valladolid Valladolid
Burgos CF Burgos CF
Zaragoza Zaragoza
Mirandes Mirandes
SD Huesca SD Huesca
Sporting Gijon Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 6
Feirense Feirense
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Uniao Leiria Uniao Leiria
CD Tondela CD Tondela
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 11
Radomlje Radomlje
FC Koper FC Koper
NK Aluminij NK Aluminij
Maribor Maribor
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 11
Hermannstadt Hermannstadt
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
CFR Cluj CFR Cluj
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Hvidovre IF Hvidovre IF
Brondby IF Brondby IF
Viborg Viborg
Aarhus AGF Aarhus AGF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 25
O.Higgins O.Higgins
Union La Calera Union La Calera
Colo Colo Colo Colo
Univ Catolica Univ Catolica
Cobresal Cobresal
Palestino Palestino
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Boca Juniors Boca Juniors
River Plate River Plate
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Union Santa Fe Union Santa Fe
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Belgrano Belgrano
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 10
GKS Tychy GKS Tychy
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
FK Spartak Tambov FK Spartak Tambov
FK Khimki B FK Khimki B
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 8
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
Unterhaching Unterhaching
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Sakaryaspor Sakaryaspor
Eyupspor Eyupspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 11
Leones Negros Leones Negros
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 24
Angelholms FF Angelholms FF
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
IFK Stocksund IFK Stocksund
Pitea IF Pitea IF
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 11
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 2
Kallithea Kallithea
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 10
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 11
Dravinja Dravinja
Tolmin Tolmin
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Sidama Bunna Sidama Bunna
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 6
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Fethiyespor Fethiyespor
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Celspor Celspor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Erokspor Erokspor
Serbia Serbia
Vòng 10
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 10
FC Ajka FC Ajka
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Szegedi AK Szegedi AK
Budapest Honved Budapest Honved
Vasas Vasas
Csakvari TK Csakvari TK
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 5
Persepolis Persepolis
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 4
Karabuk Idman Karabuk Idman
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Cankaya FK Cankaya FK
Sultanbeyli Sultanbeyli
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Turgutluspor Turgutluspor
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Balikesirspor Balikesirspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Fafe Fafe
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Sanjoanense Sanjoanense
Vianense Vianense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Lusitania Lusitania
SC Covilha SC Covilha
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Anadia Anadia
Varzim Varzim
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Real Santander Real Santander
Cucuta Cucuta
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Amarante Amarante
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
CF Oliveira Douro CF Oliveira Douro
S. Joao Ver S. Joao Ver
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Mortagua Mortagua
Marinhense Marinhense
Brito SC Brito SC
Portosantense Portosantense
Louletano Louletano
FC Serpa FC Serpa
Sertanense FC Sertanense FC
UD Santarem UD Santarem
AD Marco 09 AD Marco 09
Florgrade Florgrade
Vitoria Setubal Vitoria Setubal
Imortal Imortal
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Lusitano Evora Lusitano Evora
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
Juventude de Evora Juventude de Evora
Sintrense Sintrense
Maritimo B Maritimo B
Montalegre Montalegre
Paredes Paredes
Gondomar Gondomar
Dumiense Dumiense
Vila Real Vila Real
FC Alverca B FC Alverca B
Peniche Peniche
Real Sport Clube Real Sport Clube
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
Mirandela Mirandela
ribeirao ribeirao
Camacha Camacha
Tirsense Tirsense
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
Limianos Limianos
Rebordosa Rebordosa
Beira Mar Beira Mar
Salgueiros Salgueiros
Vila Mea Vila Mea
O.Elvas O.Elvas
Barreirense Barreirense
GD Fontinhas GD Fontinhas
CD Gouveia CD Gouveia
Oriental Lisboa Oriental Lisboa
Vasco da Gama(POR) Vasco da Gama(POR)
Botola 2 Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
USM Oujda USM Oujda
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Millonarios Millonarios
Union Magdalena Union Magdalena
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Brazil Youth cup Brazil Youth cup
Bán kết
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 1
West Ham United (nữ) West Ham United (nữ)
Manchester City (nữ) Manchester City (nữ)
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Tottenham Hotspur  (nữ) Tottenham Hotspur (nữ)
Phần Lan Phần Lan
Vòng 3
KuPs KuPs
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Albania Super league Albania Super league
Vòng 7
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 4
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Gzira United Gzira United
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Pachuca (nữ) Pachuca (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Queretaro (nữ) Queretaro (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
FK Gornji Rahic FK Gornji Rahic
Croatia 3.Division Croatia 3.Division
Vòng
NK Bedem Ivankovo NK Bedem Ivankovo
NK Slavija Pleternica NK Slavija Pleternica
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
CCD Fernandez Vial (nữ) CCD Fernandez Vial (nữ)
Puerto Montt (nữ) Puerto Montt (nữ)
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
Cobresal (nữ) Cobresal (nữ)
Audax Italiano (nữ) Audax Italiano (nữ)
Universidad de Concepcion (nữ) Universidad de Concepcion (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Los Andes Los Andes
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Brazil Gaucho Women Brazil Gaucho Women
Vòng
Flamengo Sao Pedro (nữ) Flamengo Sao Pedro (nữ)
Elite CD (nữ) Elite CD (nữ)
USA Women USA Women
Vòng 20
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
OL Reign Reign (nữ) OL Reign  Reign  (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
D. Concepcion D. Concepcion
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
San Antonio Unido San Antonio Unido
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 3
Real Tamale United Real Tamale United
Heart of Lions Heart of Lions
Samartex Samartex
Bechem United Bechem United
Great Olympics Great Olympics
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Legon Cities FC Legon Cities FC
Aduana Stars Aduana Stars
Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC
Karela United FC Karela United FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 10
Coatepeque Coatepeque
Xelaju MC Xelaju MC
CD Achuapa CD Achuapa
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
Coban Imperial Coban Imperial
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Azadegan League Azadegan League
Vòng 5
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
Darya Babol Darya Babol
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro Hobro
Kolding FC Kolding FC
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 6
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEL Limassol AEL Limassol
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Serbia League Women Serbia League Women
Vòng
ZFK TSC (nữ) ZFK TSC (nữ)
ZFK Radnicki 1923 (nữ) ZFK Radnicki 1923 (nữ)
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
Guayaquil City Guayaquil City
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 6
CF Intercity CF Intercity
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Sabadell Sabadell
Sestao Sestao
Barcelona B Barcelona B
Celta vigo b Celta vigo b
AD Ceuta AD Ceuta
UD Melilla UD Melilla
Real Murcia Real Murcia
CD Alcoyano CD Alcoyano
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Real Union Irun Real Union Irun
CD Arenteiro CD Arenteiro
SD Tarazona SD Tarazona
Malaga Malaga
C.D. San Fernando Isleno C.D. San Fernando Isleno
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
NaF Dayton reserve NaF Dayton reserve
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
UD Levante B UD Levante B
Atzeneta UE Atzeneta UE
Alaior Alaior
CF Soller CF Soller
CD Anguiano CD Anguiano
Vianes Vianes
Real Avila CF Real Avila CF
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
CF Salmantino CF Salmantino
CD Laguna CD Laguna
CF Calamocha CF Calamocha
CD Caspe CD Caspe
CD Carinena CD Carinena
Tamar Ritter Tamar Ritter
Luarca CF Luarca CF
UC Ceares UC Ceares
CD Binissalem CD Binissalem
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
Real Titanico Laviana Real Titanico Laviana
UD Gijon Industrial UD Gijon Industrial
CD Burriana CD Burriana
Villarreal C Villarreal C
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
Rayo Vallecano B Rayo Vallecano B
CD Cuarte Industrial CD Cuarte Industrial
CD Ebro CD Ebro
SD Ejea SD Ejea
AD Almudevar AD Almudevar
CF Peralada CF Peralada
CF Reus Deportiu CF Reus Deportiu
Silla CF Silla CF
Jove Espanol Jove Espanol
CF Jaraiz CF Jaraiz
CD Don Alvaro CD Don Alvaro
Club Deportivo Tropezon Club Deportivo Tropezon
Atletico Albericia Atletico Albericia
UB Conquense UB Conquense
CD Villacanas CD Villacanas
Haro Deportivo Haro Deportivo
CD Varea CD Varea
Barcia Barcia
CD Lealtad CD Lealtad
CD Colunga CD Colunga
SD Lenense SD Lenense
Betanzos CF Betanzos CF
CD Estradense CD Estradense
CP Montehermoso CP Montehermoso
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
Caudal Caudal
UD Llanera UD Llanera
Jerez Jerez
CD Azuaga CD Azuaga
CF Vimenor CF Vimenor
CD Bezana CD Bezana
CD Marchamalo CD Marchamalo
Cazalegas Cazalegas
EG El Palmar EG El Palmar
Deportiva Minera Deportiva Minera
Sarriana Sarriana
Polvorin Polvorin
CD Binefar CD Binefar
UD Fraga UD Fraga
AD San Clemente AD San Clemente
CP Villarrobledo CP Villarrobledo
L Entregu CF L Entregu CF
CD Praviano CD Praviano
UD Somozas UD Somozas
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
Epila CF Epila CF
SD Huesca II SD Huesca II
CCD Alberite CCD Alberite
CD Tedeon CD Tedeon
CF Alondras CF Alondras
Viveiro CF Viveiro CF
CF Badalona B CF Badalona B
CFJ Mollerussa CFJ Mollerussa
CD Utrillas CD Utrillas
Fuentes Fuentes
Almazan Almazan
CD Becerril CD Becerril
Bergantinos CF Bergantinos CF
CSD Arzua CSD Arzua
CD Torreperogil CD Torreperogil
CD Huetor Vega CD Huetor Vega
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
Toledo Toledo
CD Cieza CD Cieza
Balsicas Atletico Balsicas Atletico
Tudelano Tudelano
CA River Ebro CA River Ebro
Acero Acero
Castellon B Castellon B
AD Cartaya AD Cartaya
Cordoba B Cordoba B
Arroyo Club Polideportivo Arroyo Club Polideportivo
Ted Contois Feng Ted Contois Feng
CS Puertollano CS Puertollano
CD Azuqueca CD Azuqueca
Moralo CP Moralo CP
Don Benito Don Benito
UD Ourense UD Ourense
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
Ontinyent CF Ontinyent CF
Patacona Patacona
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
La Palma La Palma
Almeria B Almeria B
Juventud Torremolinos CF Juventud Torremolinos CF
Tomelloso Tomelloso
CD Torrijos CD Torrijos
CD Coria CD Coria
Atletico Pueblonuevo Atletico Pueblonuevo
Arosa SC Arosa SC
UD Barbadas UD Barbadas
CD Algar CD Algar
Caravaca CF Caravaca CF
Bollullos CF Bollullos CF
Coria CF Coria CF
At. Pulpileno At. Pulpileno
Murcia B Murcia B
SD San Ignacio SD San Ignacio
CD Basconia CD Basconia
CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
preliminaries 2
Diables Noirs Diables Noirs
MUZA FC MUZA FC
Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
Sekhukhune United Sekhukhune United
Rivers United Rivers United
Etoile Filante de Ouagadougou Etoile Filante de Ouagadougou
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Singida United Singida United
Club Africain Club Africain
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Academica Do Lobito Academica Do Lobito
Merek Juba Merek Juba
USM Alger USM Alger
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Vòng
FK Podkonice FK Podkonice
Galanta Galanta
TJ Druzstevnik Vrakun TJ Druzstevnik Vrakun
FK Belusa FK Belusa
FK Svidnik FK Svidnik
Stara Lubovna Stara Lubovna
TeslaStropkov TeslaStropkov
MFK Vranov nad Topou MFK Vranov nad Topou
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 23
Dinamo Brest Dinamo Brest
Shakhter Soligorsk Shakhter Soligorsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 23
Syrianska FC Syrianska FC
Assyriska Assyriska
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 5
Brea Brea
Real Zaragoza B Real Zaragoza B
Racing B Racing B
Real Valladol B Real Valladol B
CD Covadonga CD Covadonga
Deportivo La Coruna B Deportivo La Coruna B
Marino luanco Marino luanco
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
Pontevedra Pontevedra
CD Guijuelo CD Guijuelo
Barbastro Barbastro
CD Izarra CD Izarra
SD Gernika SD Gernika
UD Mutilve UD Mutilve
Naxara Naxara
Arenas Club de Getxo Arenas Club de Getxo
Terrassa Terrassa
Torrent C.F Torrent C.F
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Real Aviles Real Aviles
Union Langreo Union Langreo
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
CD Tudelano CD Tudelano
Barakaldo CF Barakaldo CF
Real Betis B Real Betis B
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
UD Logrones UD Logrones
Alaves B Alaves B
CD Estebona CD Estebona
Cadiz B Cadiz B
CD Ciudad Real CD Ciudad Real
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
G. Segoviana G. Segoviana
CD Mensajero CD Mensajero
CD Illescas CD Illescas
Numancia Numancia
AD Llerenense AD Llerenense
Villanovense Villanovense
FC Cartagena B FC Cartagena B
CD El Palo CD El Palo
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
La Union CF La Union CF
Velez CF Velez CF
Badajoz Badajoz
CD San Fernando de Henares CD San Fernando de Henares
UD Marbella UD Marbella
Orihuela CF Orihuela CF
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo
CD San Roque de Lepe CD San Roque de Lepe
CD Montijo CD Montijo
Getafe B Getafe B
Aguilas CF Aguilas CF
Mar Menor Mar Menor
Ursaria Ursaria
CD Guadalajara CD Guadalajara
Zamora CF Zamora CF
coruxo FC coruxo FC
CA Antoniano CA Antoniano
UCAM Murcia UCAM Murcia
CD Atletico Paso CD Atletico Paso
CD Artistico Navalcarnero CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina
AD Union Adarve AD Union Adarve
Cacereno Cacereno
UD San Sebastian Reyes UD San Sebastian Reyes
Compostela Compostela
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
CF La Nucia CF La Nucia
Sant Andreu Sant Andreu
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 3
Asil Lysi Asil Lysi
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
Xylotympou Xylotympou
Akritas Chloraka Akritas Chloraka
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Servette U21 Servette U21
Kriens Kriens
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 4
Gnistan Helsinki Gnistan Helsinki
SJK Akatemia SJK Akatemia
Poland League Women Poland League Women
Vòng
TKKF Checz Gdynia (nữ) TKKF Checz Gdynia (nữ)
Skra Czestochowa (nữ) Skra Czestochowa (nữ)
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Araz Nakhchivan Araz Nakhchivan
Zira FK Zira FK
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 30
Vila Nova Vila Nova
Chapecoense SC Chapecoense SC
Ceara Ceara
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 11
FK Sutjeska Niksic FK Sutjeska Niksic
Mornar Mornar
Decic Tuzi Decic Tuzi
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
Jezero Plav Jezero Plav
Arsenal Tivat Arsenal Tivat
FK Mladost DG FK Mladost DG
OFK Petrovac OFK Petrovac
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 10
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
SV Ried B SV Ried B
SC Weiz SC Weiz
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
TS Galaxy TS Galaxy
Richards Bay Richards Bay
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 24
Vikingur Gotu Vikingur Gotu
B36 Torshavn B36 Torshavn
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
EB Streymur EB Streymur
KI Klaksvik KI Klaksvik
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
CAF Champions League CAF Champions League
Qualifi2
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
AS Real AS Real
Lithuania cup Lithuania cup
finals
TransINVEST Vilnius TransINVEST Vilnius
Siauliai Siauliai
Italy C1 Italy C1
Vòng 6
Cesena Cesena
Rimini Rimini
Francavilla Francavilla
Giugliano Giugliano
Benevento Benevento
Crotone Crotone
Perugia Perugia
Sestri Levante Sestri Levante
Lumezzane Lumezzane
Renate AC Renate AC
Foggia Foggia
Turris Neapolis Turris Neapolis
Juve Stabia Juve Stabia
AC Monopoli AC Monopoli
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
Taranto Sport Taranto Sport
Audace Cerignola Audace Cerignola
Recanatese Recanatese
Spal Spal
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 9
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 9
Austria Wien Austria Wien
Rapid Wien Rapid Wien
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 3
CE Carroi CE Carroi
FC Santa Coloma FC Santa Coloma
CF Esperanca dAndorra CF Esperanca dAndorra
Atletic America Atletic America
Moldova Divizia Nationala Moldova Divizia Nationala
Vòng 7
FC Milsami FC Milsami
FC Floresti FC Floresti
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 7
RFC de Liege RFC de Liege
KVSK Lommel KVSK Lommel
FCV Dender EH FCV Dender EH
Genk II Genk II
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Al-Tora Al-Tora
Al Hashemeya Al Hashemeya
Al-Jazeera Al-Jazeera
Ethad Al-Ramtha Ethad Al-Ramtha
Kufer Soom Kufer Soom
Amman FC Amman FC
Sama SC Sama SC
Al-Arabi(JOR) Al-Arabi(JOR)
Al-Ahly Al-Ahly
AL-Sareeh AL-Sareeh
Al Yarmouk Al Yarmouk
Al-Baq's Al-Baq's
Sama Al Sarhan Sama Al Sarhan
Umm Al Qotain Umm Al Qotain
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 16
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
AD Tarma AD Tarma
Italy Serie D Italy Serie D
Vòng
ASD Canicatti ASD Canicatti
Citta Di S. Agata Citta Di S. Agata
Nardo Nardo
Barletta Barletta
USD Akragas USD Akragas
Trapani Trapani
Manfredonia Manfredonia
SS Angri SS Angri
A.S Andria Bat A.S Andria Bat
FBC Gravina FBC Gravina
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 5
KVK Tienen (nữ) KVK Tienen (nữ)
Standard Liege B (nữ) Standard Liege B (nữ)
Switzerland. 2. Liga Interregional Switzerland. 2. Liga Interregional
Vòng
FC Gambarogno Contone FC Gambarogno Contone
Zug 94 Zug 94
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 21
Tromsdalen Tromsdalen
Kvik Halden Kvik Halden
Aalesund FK B Aalesund FK B
FK Arendal FK Arendal
Ireland U19 League Ireland U19 League
Vòng
Longford Town U19 Longford Town U19
Dundalk U19 Dundalk U19
Primera Division de El Salvador Primera Division de El Salvador
Vòng 11
CD Dragon CD Dragon
Once Municipal Once Municipal
CD Platense Municipal Zacatecoluca CD Platense Municipal Zacatecoluca
Fuerte San Francisco Fuerte San Francisco
Jocoro FC Jocoro FC
Alianza San Salvador Alianza San Salvador
Aguila Aguila
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 21
Honka Akatemia Honka Akatemia
P-Iirot P-Iirot
OLS Oulu OLS Oulu
JS Hercules JS Hercules
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Merelinense U19 Merelinense U19
Lank Vilaverdense U19 Lank Vilaverdense U19
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
Calor de San Pedro Calor de San Pedro
U.A. Zacatecas U.A. Zacatecas
Poland Division 4 Poland Division 4
Vòng
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
Wisloka Debica Wisloka Debica
Elana Torun Elana Torun
Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski
Slask Wroclaw II Slask Wroclaw II
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Granada U19 Granada U19
Almeria U19 Almeria U19
Mercantil U19 Mercantil U19
Espanyol U19 Espanyol U19
Alcorcon U19 Alcorcon U19
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
France Division 2 Women France Division 2 Women
Vòng
Lens (nữ) Lens (nữ)
Montauban (nữ) Montauban (nữ)
Czech Group D League Czech Group D League
Vòng
FC Zenit Caslav FC Zenit Caslav
FC Slavia HK FC Slavia HK
FK Pencin Turnov FK Pencin Turnov
TJ Spoje Praha TJ Spoje Praha
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 10
Pardubice Pardubice
Hradec Kralove Hradec Kralove
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 28
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Puerto Montt Puerto Montt
Santiago Morning Santiago Morning
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
San Luis Quillota San Luis Quillota
Deportes La Serena Deportes La Serena
Qatar B Qatar B
Vòng
Al Nasa(QAT) Al Nasa(QAT)
Al Khor SC Al Khor SC
Russell City Russell City
Al Shahaniya Al Shahaniya
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Club Circulo Deportivo Club Circulo Deportivo
Sansinena Sansinena
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
Liniers Bahia Blanca Liniers Bahia Blanca
Defensores Belgrano (VR) Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
G.San Martin Formosa G.San Martin Formosa
CA 9 de Julio Rafaela CA 9 de Julio Rafaela
Crucero del Norte Crucero del Norte
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Juventud Antoniana Juventud Antoniana
Central Norte Salta Central Norte Salta
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Ukraina Ukraina
Vòng 9
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 11
SK Slovan Varnsdorf SK Slovan Varnsdorf
Vyskov Vyskov
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
SK Prostejov SK Prostejov
Panama Panama
Vòng 11
Costa Del Este Costa Del Este
San Francisco FC San Francisco FC
CD Universitario CD Universitario
Plaza Amador Plaza Amador
Belarus Pershaya Liga Belarus Pershaya Liga
Vòng 26
Volna Pinsk Volna Pinsk
Dnepr Rohachev Dnepr Rohachev
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 3
Melita FC Saint Julian Melita FC Saint Julian
Msida St. Joseph Msida St. Joseph
Senglea Athletic Senglea Athletic
Zurrieq Zurrieq
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
KFUM 2 KFUM 2
Mjolner Mjolner
Nordstrand Nordstrand
Tromso B Tromso B
Tiller Tiller
Rana FK Rana FK
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
Fortuna Cologne II Fortuna Cologne II
Hennef 05 Hennef 05
Portugal Campeonato Nacional II Women Portugal Campeonato Nacional II Women
Vòng
FC Romariz (nữ) FC Romariz (nữ)
Boavista (nữ) Boavista (nữ)
Gil Vicente FC (nữ) Gil Vicente FC (nữ)
Lusitania Lourosa (nữ) Lusitania Lourosa (nữ)
Vô địch Tây Ban Nha nữ Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 3
Levante Las Planas (nữ) Levante Las Planas (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ) Athletic Club Bibao (nữ)
Sporting De Huelva (nữ) Sporting De Huelva (nữ)
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Hungary Hungary
Vòng 8
Diosgyor VTK Diosgyor VTK
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Macae Macae
CGI April 7 CGI April 7
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 6
Torque Torque
CA Penarol CA Penarol
Plaza Colonia Plaza Colonia
Wanderers FC Wanderers FC
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Centro Atletico Fenix Centro Atletico Fenix
Boston River Boston River
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Cerro Montevideo Cerro Montevideo
Danubio FC Danubio FC
Cerro Largo Cerro Largo
La Luz La Luz
Liverpool URU Liverpool URU
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
CA River Plate CA River Plate
Holland Eredivisie Women's Holland Eredivisie Women's
Vòng 3
Ajax Amsterdam (nữ) Ajax Amsterdam  (nữ)
SC Telstar (nữ) SC Telstar (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 18
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Liniers Liniers
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 2
Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
Jamshedpur FC Jamshedpur FC
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 5
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Maccabi Haifa Maccabi Haifa
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 32
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Almagro Almagro
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
Chaco For Ever Chaco For Ever
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 13
Cerro Porteno Cerro Porteno
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
Libertad Libertad
Guarani CA Guarani CA
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Ilves II (nữ) Ilves II (nữ)
NJS (nữ) NJS (nữ)
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
ASKO Kottmannsdorf ASKO Kottmannsdorf
SV Lendorf SV Lendorf
FC Nenzing FC Nenzing
FC Hochst FC Hochst
SV Telfs SV Telfs
WSG Swarovski Tirol II WSG Swarovski Tirol II
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 7
Selenge Press Selenge Press
Khangarid Klub Khangarid Klub
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 9
Sokol Brozany Sokol Brozany
Most Mus Most Mus
Povltava FA Povltava FA
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
Hạng 2 nữ TBN Hạng 2 nữ TBN
Vòng
Atleico Malaga (nữ) Atleico Malaga (nữ)
Levante B (nữ) Levante B (nữ)
CFF Olympia Las Rozas (nữ) CFF Olympia Las Rozas (nữ)
San Fernando CD (nữ) San Fernando CD (nữ)
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 2
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Sampdoria (nữ) Sampdoria (nữ)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 15
El Porvenir El Porvenir
Centro Espanol Centro Espanol
French Feminines D1 French Feminines D1
Vòng 2
Paris Saint Germain (nữ) Paris Saint Germain (nữ)
Lyon (nữ) Lyon (nữ)
Czech Republic 5. Ligy Czech Republic 5. Ligy
Vòng
Mutenice Mutenice
SK Krumvir SK Krumvir
Boskovice Boskovice
MS Brno MS Brno
Slavoj Myto Slavoj Myto
Tj Banik Stribro Tj Banik Stribro
FK Ostrov B FK Ostrov B
Kral Porici Kral Porici
VĐQG Hy Lạp VĐQG Hy Lạp
Vòng 7
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki
AE Kifisias AE Kifisias
Panathinaikos Panathinaikos
PAOK Saloniki PAOK Saloniki
Pas Giannina Pas Giannina
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 12
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
Irtysh 1946 Omsk Irtysh 1946 Omsk
Chernomorets Novorossiysk Chernomorets Novorossiysk
Volgar-Gazprom Astrachan Volgar-Gazprom Astrachan
FC Murom FC Murom
FK Krasnodar 2 FK Krasnodar 2
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
Arsenal Tula Arsenal Tula
Brazil Serie D Brazil Serie D
Pedra Branca Pedra Branca
Fluminense SC Fluminense SC
SC Campo Mourao SC Campo Mourao
Hope Internacional FC Hope Internacional FC
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 30
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng 11
Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal
Diriangen Diriangen
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 5
Hassania Agadir Hassania Agadir
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Maghreb Fez Maghreb Fez
Club Salmi Club Salmi
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Iceland Iceland
Vòng 4
Keflavik Keflavik
Fylkir Fylkir
KR Reykjavik KR Reykjavik
Breidablik Breidablik
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
KA Akureyri KA Akureyri
HK Kopavogs HK Kopavogs
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Eibar B (nữ) Eibar B (nữ)
UD Logrones (nữ) UD Logrones (nữ)
Madrid CFF II (nữ) Madrid CFF II (nữ)
Cacereno (nữ) Cacereno (nữ)
La Nucia (nữ) La Nucia (nữ)
Alhama CF B (nữ) Alhama CF B (nữ)
CDEF Logrono (nữ) CDEF Logrono (nữ)
Deportivo La Coruna W Deportivo La Coruna W
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
AD Grecia AD Grecia
Municipal Liberia Municipal Liberia
Alajuelense Alajuelense
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 5
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Amazonas FC Amazonas FC
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 9
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
FA ED OFF(Women) FA ED OFF(Women)
preliminaries
AFC Bournemouth (nữ) AFC Bournemouth (nữ)
Norwich City (nữ) Norwich City (nữ)
Rugby Borough (nữ) Rugby Borough (nữ)
Swindon (nữ) Swindon (nữ)
Hashtag United (nữ) Hashtag United (nữ)
Oxford United (nữ) Oxford United (nữ)
Boldmere St.Michaels (nữ) Boldmere St.Michaels (nữ)
Newcastle (nữ) Newcastle (nữ)
USA Independent League USA Independent League
Vòng
Chattanooga Chattanooga
Gold Star FC Detroit Gold Star FC Detroit
Club de Lyon FC Club de Lyon FC
LA Force LA Force
Sco WC Sco WC
Hearts (nữ) Hearts (nữ)
Glasgow Rangers (nữ) Glasgow Rangers (nữ)
Partick Thistle (nữ) Partick Thistle (nữ)
Spartans (nữ) Spartans (nữ)
Portugal women's Championship Portugal women's Championship
Benfica (nữ) Benfica (nữ)
Maritimo (nữ) Maritimo (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá