Đội hình xuất phát futsal Việt Nam vs Iran: Tổ đấu mạnh nhất ra trận

Đội hình xuất phát futsal Việt Nam vs Iran, vòng tứ kết giải vô địch Futsal châu Á 2022. Trước cường quốc Iran, đội tuyển Futsal đã tung ra đội hình mạnh nhất.

Với thành tích 2 thắng và 1 thua ở vòng bảng giải vô địch Futsal châu Á 2022, đội tuyển Việt Nam lọt vào tứ kết với vị trí nhì bảng. Đối thủ của Futsal Việt Nam tại vòng loại trực tiếp đầu tiên là Iran, đội tuyển mạnh nhất châu Á nhiều năm qua.

Đội hình xuất phát futsal Việt Nam vs Iran: Tổ đấu mạnh nhất ra trận - Ảnh 2
Đội tuyển futsal Việt Nam dùng tổ đấu mạnh nhất trước Iran - Ảnh VFF

Trước một Iran có đẳng cấp vượt trội cùng phong độ luôn được duy trì ở mức cao, đội tuyển Futsal Việt Nam đã sử dụng tổ đội mạnh nhất ra sân ngay từ đầu. Bên cạnh thủ môn Hồ Văn Ý trấn giữ khung thành, các cầu thủ ở phía trên lần lượt là Nguyễn Mạnh Dũng, Nguyễn Anh Duy, Châu Đoàn Phát và Nguyễn Minh Trí.

Ở chiều ngược lại, HLV Diego Giustozzi có một đội hình dự bị chất lượng gồm Mai Xuân Hiệp, Lê Quốc Nam, Phạm Đức Hòa, Trần Thái Huy, Nguyễn Thịnh Phát, Nhân Gia Hưng, Nguyễn Đắc Huy, Chu Văn Tiến và Trần Văn Vũ. Họ sẽ là những người thay phiên tổ chính trong suốt thời gian thi đấu chính thức.

Đội hình xuất phát futsal Việt Nam vs Iran: Tổ đấu mạnh nhất ra trận - Ảnh 1
Việt Nam hoàn toàn có cơ hội làm nên bất ngờ trước Iran - Ảnh VFF

So với đội tuyển Futsal Iran, Việt Nam bị đánh giá thấp hơn những điều đó không có nghĩa cơ hội không có với thầy trò HLV Diego Giustozzi. Trước đó vào năm 2016, đội tuyển Futsal Việt Nam từng đánh bại một siêu cường khác là Nhật Bản để giành vé dự World Cup Futsal 2017.

Trận đấu giữa đội tuyển Futsal Việt Nam và Iran bắt đầu diễn ra vào lúc 15h ngày 4/10. Thethao.vn sẽ cập nhật trực tiếp diễn biến trận đấu đến quý độc giả.

TIN LIÊN QUAN

Thành tích của ĐT Việt Nam trong những lần vào tứ kết futsal châu Á

VCK futsal châu Á 2022 là giải đấu cấp châu lục thứ 4 mà ĐT futsal Việt Nam lọt vào tới vòng tứ kết. Cùng thethao.vn tìm hiểu thành tích của Việt Nam trong 3 lần góp mặt ở tứ kết trước đó.

HLV Giustozzi: ĐT Futsal Việt Nam muốn thắng Iran trong 40 phút

HLV ĐT Futsal Việt Nam Diego Giustozzi tự tin có thể đánh bại nhà đương kim vô địch Iran tại tứ kết giải Futsal châu Á 2022.

Hồ Văn Ý là ai? Tiểu sử, sự nghiệp thủ môn xuất sắc nhất futsal Việt Nam

Hồ Văn Ý là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp thủ môn xuất sắc nhất futsal Việt Nam hiện thi đấu cho CLB Thái Sơn Nam có gì đặc biệt? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Thông tin trước trận futsal Việt Nam vs Iran, 15h00 ngày 4/10

Link xem trực tiếp bóng đá futsal Việt Nam vs Iran - VCK futsal châu Á, 15h00 ngày 4/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận futsal Việt Nam vs Iran hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Futsal Việt Nam 1-8 Iran: Không có bất ngờ

Kết quả bóng đá futsal Việt Nam vs futsal Iran tại tứ kết giải futsal châu Á 2022, diễn ra vào 15h00 ngày 4/10. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận futsal Việt Nam vs futsal Iran.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Vì sao trận Việt Nam gặp Dortmund không có thời gian bù giờ?

Trận giao hữu giữa ĐT Việt Nam và CLB Borussia Dortmund gần như không có thời gian bù giờ dù trước đó đã có vài phút gián đoạn.

HLV Park Hang Seo dành lời khuyên cho tham vọng dự World Cup của Việt Nam

Thuyền trưởng người Hàn Quốc một lần nữa nhắc lại quyết tâm tham dự World Cup của bóng đá Việt Nam sau trận đấu với Dortmund.

HLV Edin Terzic: Cầu thủ Dortmund mất kiểm soát sau bàn thua đầu tiên

HLV Edin Terzic thất vọng về trận thua trước tuyển Việt Nam. Ông cũng cho biết thêm các cầu thủ đã gặp vấn đề về tâm lý sau bàn gỡ hòa.

Thủ thành Dortmund làm bung xà ngang trước khi bị Tuấn Hải sút tung lưới từ chấm 11m

Một tình huống hy hữu đã xảy ra trên sân Mỹ Đình ở những phút cuối cùng trận giao hữu giữa CLB Borussia Dortmund và đội tuyển Việt Nam. Thủ môn Marcel Lotka đã làm bung xà ngang khung thành khi khởi động cho quả 11m của Tuấn Hải.

Kết quả bóng đá Việt Nam vs Dortmund: Đôi công mãn nhãn, người hùng Tuấn Hải

Kết quả bóng đá Việt Nam vs Dortmund: Bị đối thủ dẫn trước, tuy nhiên ĐT Việt Nam đã có màn ngược dòng ngoạn mục để mang về chiến thắng 2-1 cho đoàn quân HLV Park Hang Seo.

Tiến Linh sút tung lưới Dortmund trên sân Mỹ Đình

Tận dụng phút thi đấu hời hợt của hàng phòng ngự Borussia Dortmund, Nguyễn Tiến Linh đã đệm bóng dễ dàng san bằng cách biệt.

Marco Reus xuất hiện ở khu kỹ thuật Dortmund dù không thi đấu

Do chưa bình phục chấn thương, Marco Reus đã không được điền tên vào danh sách đăng ký thi đấu trận Borussia Dortmund gặp ĐTQG Việt Nam.

Văn Toản, Hải Huy đấu Hummels, Malen ở trận giao hữu quốc tế

Đội hình Việt Nam vs Borussia Dortmund, giao hữu quốc tế ngày 30/11. Ở trận đấu diễn ra trên sân Mỹ Đình, Dortmund đã tung đội hình xuất phát với nhiều hảo thủ. Trong khi đó, HLV Park Hang Seo cũng tạo điều kiện cho nhiều gương mặt ra sân từ đầu.

Đội hình ra sân Việt Nam vs Dortmund, 19h00 ngày 30/11

Đội hình ra sân trận Việt Nam vs Dortmund hôm nay, giao hữu lúc 19h00 ngày 30/11. Danh sách cầu thủ đá trận Việt Nam vs Dortmund cập nhật nhanh nhất.

Trận Việt Nam vs Dortmund đá mấy giờ hôm nay?

Trận Việt Nam vs Dortmund đá mấy giờ hôm nay? Cập nhật lịch thi đấu trận giao hữu của ĐT Việt Nam với CLB Borussia Dortmund trên sân vận động Mỹ Đình.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Tigers
13:15
National United SC
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Ettifaq (Youth)
17:50
Ohud Medina Youths
Al-Hilal (Youth)
17:50
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth
17:50
Al-Fath (Youth)
Al-Taawon Youths
17:50
Hajer (Youth)
Arar (Youth)
17:50
Al-Ittihad (Youth)
Al Raed U20
17:50
Al-Qadasiya (Youth)
Al-Ansar Youths
17:50
Al-Nasr (Youth)
Jeddah Youth
17:50
Al Wehda (Youth)
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Birmingham City U21
21:00
Everton U21
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Saqer
19:00
Qilwah
Al-Trgee
19:00
Hottain (KSA)
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
Racing Genk (nữ)
02:30
Zulte Waregem VV (w)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 9
Nanjing City
13:30
Shanghai Jiading City Fight Fat
Nantong Zhiyun
13:30
Heilongjiang Lava Spring
Shijiazhuang Kungfu
13:30
Shanxi Chang An Athletic FC
Guangxi Baoyun FC
15:00
Bei Li Gong
Qingdao Zhongneng
15:00
Shenyang City Public
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Sichuan Jiuniu
Suzhou Dongwu
15:00
Beijing BeiKong
Zibo Cuju F.C.
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Arabi Club (KUW)
20:00
Al-Sahel
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Al-Salibikhaet
22:30
Al-Jahra
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
01:30
PSV Eindhoven (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Vaidepenas Futsal
00:00
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal
00:00
Palma Futsal
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
Noia Portus Apostoli Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Antequera Futsal
00:00
Cordoba Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Real Betis Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 16
Ayutthaya United
18:00
Customs Department FC
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá