Lịch thi đấu tứ kết bóng đá nữ ASIAD 19 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu Tứ kết Bóng đá nữ ASIAD 19 theo giờ Việt Nam mới nhất. iThethao.vn cung cấp lịch thi đấu tứ kết VCK Bóng đá nữ ASIAD 19 hôm nay chính xác nhất.

Chủ Đề: ASIAD 2026

Lịch thi đấu Tứ kết Bóng đá nữ ASIAD 19 

14h00 ngày 30/9: Đài Bắc Trung Hoa vs Uzbekistan

15h30 ngày 30/9: Trung Quốc vs Thái Lan

15h30 ngày 30/9: Hàn Quốc vs Triều Tiên

18h30 ngày 30/9: Nhật Bản vs Philippines

Lịch thi đấu tứ kết bóng đá nữ ASIAD 19 mới nhất hôm nay - Ảnh 1

Vòng tứ kết Bóng đá nữ ASIAD 19 diễn ra ngày 30/9, với 4 cặp đấu Đài Bắc Trung Hoa vs Uzbekistan, Trung Quốc vs Thái Lan, Hàn Quốc vs Triều Tiên và Nhật Bản vs Philippines.

Trong 8 đội bóng bước vào tứ kết có 2 đại diện của khu vực Đông Nam Á, 1 đại diện của khu vực Bắc Á, còn 5 đại diện của khu vực Đông Á. Có thể thấy, bóng đá nữ Đông Á vượt trội trình độ so với các khu vực còn lại.

Trong số 18 đội đăng ký dự giải, có 2 đội bỏ cuộc sau lễ bốc thăm. Sau đó, có 8 đội bị loại ở vòng bảng, trong đó có ĐT nữ Việt Nam. Đây là điều đáng tiếc bởi ĐT nữ Việt Nam vừa dự World Cup nữ 2023 và là một trong năm đại diện xuất sắc nhất châu Á.

Trong số 8 đội đã lọt vào tứ kết, Nhật Bản và Trung Quốc được đánh giá cao nhất. Triều Tiên cũng là một ẩn số và họ sẽ có bài test trước Hàn Quốc, đội đang đứng thứ tư châu Á lúc này.

Sau vòng tứ kết, hai trận bán kết diễn ra ngày 3/10. Trận tranh hạng 3 diễn ra ngày 6/10, cùng với trận chung kết.

TIN LIÊN QUAN
ĐT nữ Việt Nam cần kết quả thế nào để vào tứ kết ASIAD 19?

ĐT nữ Việt Nam cần kết quả thế nào để vào tứ kết ASIAD 19?

ĐT nữ Việt Nam sẽ sớm bước vào trận so tài quyết định gặp ĐT nữ Nhật Bản ở lượt cuối vòng bảng ASIAD 19.

ĐT nữ Việt Nam được thưởng 300 triệu đồng sau trận 'đại thắng'trước Bangladesh

ĐT nữ Việt Nam được thưởng 300 triệu đồng sau trận 'đại thắng'trước Bangladesh

Các cầu thủ ĐT nữ Việt Nam nhận món quà khích lệ tinh thần sau 2 trận thắng tại ASIAD 19.

HLV Mai Đức Chung: ‘ĐT nữ Việt Nam chủ quan, mất tập trung sau World Cup’

HLV Mai Đức Chung: ‘ĐT nữ Việt Nam chủ quan, mất tập trung sau World Cup’

HLV Mai Đức Chung chỉ ra 3 nguyên nhân khiến ĐT nữ Việt Nam để thua ĐT nữ Nhật Bản với tỷ số đậm ở ASIAD 19.

Điều kiện để ĐT nữ Việt Nam giành vé vào tứ kết ASIAD 19 là gì?

Điều kiện để ĐT nữ Việt Nam giành vé vào tứ kết ASIAD 19 là gì?

iThethao.vn cung cấp điều kiện để ĐT nữ Việt Nam giành vé vào tứ kết ASIAD 19. ĐT nữ Việt Nam có rất ít khả năng đi tiếp.

ĐT nữ Philippines hủy diệt Myanmar, khiến Việt Nam bị loại ở ASIAD 19

ĐT nữ Philippines hủy diệt Myanmar, khiến Việt Nam bị loại ở ASIAD 19

ĐT nữ Philippines giành vé đi tiếp ở ASIAD 19 sau chiến thắng 3-0 trước Myanmar, đồng thời khiến ĐT nữ Việt Nam bị loại từ vòng bảng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
HLV U20 nữ Việt Nam: ‘Kết quả trận đấu đã nói lên tất cả’

HLV U20 nữ Việt Nam: ‘Kết quả trận đấu đã nói lên tất cả’

HLV Akira Ijiri thừa nhận U20 nữ Việt Nam ở đẳng cấp thấp hơn rất nhiều so với Nhật Bản ở trận ra quân giải U20 nữ châu Á 2024.

Kết quả bóng đá U20 nữ Nhật Bản vs U20 nữ Việt Nam: Không thể tạo bất ngờ

Kết quả bóng đá U20 nữ Nhật Bản vs U20 nữ Việt Nam: Không thể tạo bất ngờ

Kết quả bóng đá U20 nữ Nhật Bản vs U20 nữ Việt Nam: Các học trò của HLV Akira Ijiri không thể tạo bất ngờ trước đối thủ được đánh giá cao hơn.

Xem trực tiếp U20 nữ Việt Nam tại VCK U20 nữ châu Á 2024 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U20 nữ Việt Nam tại VCK U20 nữ châu Á 2024 trên kênh nào, ở đâu?

iThethao.vn cung cấp thông tin về giải U20 nữ châu Á 2024. Người hâm mộ có thể xem đội U20 nữ Việt Nam thi đấu trên truyền hình ở giải lần này.

Lịch thi đấu của U20 nữ Việt Nam tại VCK U20 nữ châu Á 2024 hôm nay

Lịch thi đấu của U20 nữ Việt Nam tại VCK U20 nữ châu Á 2024 hôm nay

iThethao.vn cung cấp lịch thi đấu U20 nữ Việt Nam tại VCK U20 nữ châu Á 2024. ĐT U20 nữ Việt Nam sẽ có cơ hội cọ sát, so tài cùng các đội mạnh nhất châu Á.

VCK U20 nữ châu Á 2024 diễn ra khi nào, ở đâu?

VCK U20 nữ châu Á 2024 diễn ra khi nào, ở đâu?

iThethao.vn cung cấp thông tin về VCK U20 nữ châu Á 2024. Giải đấu có sự góp mặt của U20 nữ Việt Nam chuẩn bị khởi tranh trong tháng 3/2024.

U20 nữ Việt Nam gặp khó với thời tiết lạnh giá, họp cải thiện chiến thuật sau trận hòa Uzbekistan

U20 nữ Việt Nam gặp khó với thời tiết lạnh giá, họp cải thiện chiến thuật sau trận hòa Uzbekistan

Dù phải thi đấu dưới thời tiết khắc nghiệt nhưng U20 nữ Việt Nam đã có kết quả tích cực trước đội chủ nhà Uzbekistan.

U20 nữ Việt Nam tái hiện trận 'U23 Thường Châu' dưới mưa tuyết trước Uzbekistan

U20 nữ Việt Nam tái hiện trận 'U23 Thường Châu' dưới mưa tuyết trước Uzbekistan

Dưới trời mưa tuyết và nhiệt độ xuống tới mức âm độ C, U20 nữ Việt Nam suýt chút nữa thắng chủ nhà U20 nữ Uzbekistan trong trận giao hữu.

ĐT U20 nữ Việt Nam bị ‘delay’ chuyến bay, phải ngủ khách sạn lạ ở Uzbekistan

ĐT U20 nữ Việt Nam bị ‘delay’ chuyến bay, phải ngủ khách sạn lạ ở Uzbekistan

Do chuyến bay khởi hành trễ, ĐT U20 nữ Việt Nam không thể tới Uzbekistan đúng hẹn.

ĐT U20 nữ Việt Nam mang thêm 2 cầu thủ tham dự VCK U20 nữ châu Á 2024

ĐT U20 nữ Việt Nam mang thêm 2 cầu thủ tham dự VCK U20 nữ châu Á 2024

ĐT U20 nữ Việt Nam quyết định mang 25 cầu thủ đến Uzbekistan chuẩn bị cho VCK U20 nữ châu Á 2024, nhiều hơn 2 cầu thủ so với quy định.

Tân QBV nữ Việt Nam chuyển tới CLB giàu có phía Bắc ngay sau khi đăng quang

Tân QBV nữ Việt Nam chuyển tới CLB giàu có phía Bắc ngay sau khi đăng quang

Kim Thanh, thủ môn giành Quả bóng Vàng nữ Việt Nam 2023 sẽ gia nhập một đội giàu có phía Bắc. Danh tính của CLB này sẽ sớm được tiết lộ.

Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
1/8 Final
Bayern Munchen Bayern Munchen
Lazio Lazio
Sociedad Sociedad
PSG PSG
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 36
Leeds United Leeds United
Stoke City Stoke City
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Leicester City Leicester City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Millwall Millwall
Coventry City Coventry City
Rotherham United Rotherham United
Hull City Hull City
Birmingham City Birmingham City
Ipswich Town Ipswich Town
Bristol City Bristol City
AFC Champions League AFC Champions League
Quarterfinals
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Al Hilal Al Hilal
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Dnepr Mogilev (nữ) Dnepr Mogilev (nữ)
FK Minsk (nữ) FK Minsk (nữ)
Kongsvinger Kongsvinger
Ham-Kam Ham-Kam
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Bangladesh (nữ) U16 Bangladesh (nữ) U16
India (nữ) U16 India (nữ) U16
U19 Quốc Gia Việt Nam U19 Quốc Gia Việt Nam
T T Hanoi U19 T T Hanoi U19
The Cong U19 The Cong U19
Copa Libertadores Copa Libertadores
Vòng 3
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Palestino Palestino
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 24
Maritimo Maritimo
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 9
Barracas Central Barracas Central
Independiente Independiente
Racing Club Racing Club
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Rosario Central Rosario Central
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 27
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Grimsby Town Grimsby Town
Morecambe Morecambe
Crawley Town Crawley Town
Barrow Barrow
Gillingham Gillingham
Bradford City Bradford City
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Mansfield Town Mansfield Town
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 14
Greenock Morton Greenock Morton
Dundee United Dundee United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Airdrie United Airdrie United
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 9
CF Atlante CF Atlante
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Celaya FC Celaya FC
Venados FC Venados FC
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 17
CSA Steaua Bucuresti CSA Steaua Bucuresti
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 2
FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 30
Darlington Darlington
Scunthorpe United Scunthorpe United
Banbury United Banbury United
Rushall Olympic Rushall Olympic
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Southport FC Southport FC
Peterborough Sports Peterborough Sports
Hereford United Hereford United
Spennymoor Town Spennymoor Town
Alfreton Town Alfreton Town
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 28
Horsham Horsham
Kingstonian Kingstonian
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Whitehawk Whitehawk
Concord Rangers Concord Rangers
Cheshunt Cheshunt
Potters Bar Town Potters Bar Town
Hastings United Hastings United
Canvey Island Canvey Island
lewes lewes
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 6
Leones Leones
Llaneros FC Llaneros FC
Albania Cup Albania Cup
Quarterfinals
Egnatia Egnatia
KF Laci KF Laci
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
England Conference England Conference
Vòng 33
Oldham Athletic Oldham Athletic
Bromley Bromley
Woking Woking
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Altrincham Altrincham
Dorking Dorking
Gateshead Gateshead
Solihull Moors Solihull Moors
Barnet Barnet
Rochdale Rochdale
York City York City
AFC Fylde AFC Fylde
Southend United Southend United
Wealdstone FC Wealdstone FC
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Tranent Juniors Tranent Juniors
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 4
Spirit FC Spirit FC
Sydney United Sydney United
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 15
Cardiff City U21 Cardiff City U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Bournemouth AFC U21 Bournemouth AFC U21
Colchester United U21 Colchester United U21
Hull City U21 Hull City U21
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Queens Park R U21 Queens Park R U21
Millwall U21 Millwall U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Manly United U20 Manly United U20
Blacktown City FC U20 Blacktown City FC U20
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 13
Sur Club Sur Club
Dhufar Dhufar
Bahla Bahla
Oman Club Oman Club
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 23
Gombe United Gombe United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Vòng 1
Real Tomayapo Real Tomayapo
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
Univ Catolica Univ Catolica
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
AD Tarma AD Tarma
Carabobo FC Carabobo FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Deportes Tolima Deportes Tolima
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Israel B League Israel B League
Vòng 13
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Azadegan League Azadegan League
Vòng 22
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Mes krman Mes krman
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 19
Detonit Plachkovica Detonit Plachkovica
Pelister Bitola Pelister Bitola
FK Karaorman FK Karaorman
FK Skopje FK Skopje
FK Kozuv FK Kozuv
KF Arsimi KF Arsimi
FK Novaci FK Novaci
FK Teteks Tetovo FK Teteks Tetovo
FK Osogovo FK Osogovo
Pobeda Prilep Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa Kamenica-Sasa
KF Besa Doberdoll KF Besa Doberdoll
Vardar Negotino Vardar Negotino
FK Ohrid 2004 FK Ohrid 2004
Belasica Strumica Belasica Strumica
FK Bashkimi FK Bashkimi
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 18
MIKA Ashtarak MIKA Ashtarak
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 8
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Serra Branca EC Serra Branca EC
Qatar Qatar
Vòng 16
Al Duhail Al Duhail
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Muaidar SC Muaidar SC
Umm Salal Umm Salal
Al Shamal Al Shamal
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 18
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Mold Alexandra Mold Alexandra
Goytre Utd Goytre Utd
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
Guilsfield Guilsfield
Caersws Caersws
Holywell Holywell
Buckley Town Buckley Town
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 21
JS kabylie JS kabylie
CR Belouizdad CR Belouizdad
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
Second Circle
Herediano Herediano
SV Robinhood SV Robinhood
Philadelphia Union Philadelphia Union
Pachuca Pachuca
Orlando City Orlando City
Tigres UANL Tigres UANL
Georgia Division Georgia Division
Vòng 1
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Spaeri FC Spaeri FC
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Cúp Quốc Gia Đức nữ Cúp Quốc Gia Đức nữ
Quarterfinals
Hoffenheim (nữ) Hoffenheim (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
Carl Zeiss Jena (nữ) Carl Zeiss Jena (nữ)
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ) Eintracht Frankfurt (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w) FCR 2001 Duisburg (w)
Cúp quốc gia Slovenia Cúp quốc gia Slovenia
Vòng 4
NK Podvinci NK Podvinci
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
SD Videm SD Videm
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
Tunisia Tunisia
Vòng 1
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Stade tunisien Stade tunisien
Brazil Campeonato Tocantinense Brazil Campeonato Tocantinense
Vòng
Araguaina Araguaina
Bela Vista TO Bela Vista TO
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
Olympique Akbou U21 Olympique Akbou U21
CA Batna U21 CA Batna U21
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Nautico (PE) Nautico (PE)
River PI River PI
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 20
Cape Town City Cape Town City
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
AmaZulu AmaZulu
Moroka Swallows Moroka Swallows
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 18
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Karbalaa Karbalaa
Zakho Zakho
AL Najaf AL Najaf
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 33
Ashton United Ashton United
Lancaster City Lancaster City
FC United of Manchester FC United of Manchester
Warrington Rylands Warrington Rylands
Atherton Collieries Atherton Collieries
Guiseley Guiseley
Whitby Town Whitby Town
Matlock Town Matlock Town
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 24
Al-Baten Al-Baten
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al-Jndal Al-Jndal
Uhud Uhud
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 16
Olympique Akbou Olympique Akbou
CA Batna CA Batna
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
All Manipur FA All Manipur FA
Assam Assam
Italy C1 Italy C1
Vòng 30
Pro Sesto Pro Sesto
Giana Giana
Alessandria Alessandria
Trento Trento
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Vis Pesaro Vis Pesaro
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
Albinoleffe Albinoleffe
Atalanta U23 Atalanta U23
Lumezzane Lumezzane
ACD Virtus Entella ACD Virtus Entella
Perugia Perugia
Legnago Salus Legnago Salus
Us Pergolettese Us Pergolettese
Pro Patria Pro Patria
Pro Vercelli Pro Vercelli
Ancona Ancona
Fermana Fermana
Carrarese Carrarese
Cesena Cesena
Gubbio Gubbio
Arezzo Arezzo
Mantova Mantova
USD Virtus Verona USD Virtus Verona
Recanatese Recanatese
Pescara Pescara
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 27
Peterborough United Peterborough United
Northampton Town Northampton Town
Barnsley Barnsley
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Charlton Athletic Charlton Athletic
English Women's Conference South English Women's Conference South
Vòng 16
Portsmouth (nữ) Portsmouth (nữ)
Plymouth Argyle (nữ) Plymouth Argyle (nữ)
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
Malut United Malut United
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 21
Stourbridge Stourbridge
Needham Market Needham Market
Alvechurch Alvechurch
Halesowen Town Halesowen Town
Long Eaton Utd Long Eaton Utd
Leamington Leamington
Bắc Anh Hạng nhất Bắc Anh Hạng nhất
Vòng
Sheffield FC Sheffield FC
Grimsby Borough Grimsby Borough
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 5
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Estoril U23 Estoril U23
Famalicao U23 Famalicao U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Vizela U23 Vizela U23
Torreense U23 Torreense U23
Benfica U23 Benfica U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Futsal Spain Division De Honor Futsal Spain Division De Honor
Vòng 22
UD Alzira Futsal UD Alzira Futsal
Noia Portus Apostoli Futsal Noia Portus Apostoli Futsal
Catgas Energia Futsal Catgas Energia Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal Peinsa F.S. Cartagena Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal EiPozo Murcia Turistica Futsal
Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal Jaen Paraiso Interior Futsal
F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal
Palma Futsal Palma Futsal
Xota Navarra Futsal Xota Navarra Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Cordoba Futsal Cordoba Futsal
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 26
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Winchester City Winchester City
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
UMF Njardvik UMF Njardvik
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 20
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Hạng 3 Scotland Hạng 3 Scotland
Vòng 18
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
Spartans Spartans
Stranraer Stranraer
Dumbarton Dumbarton
Australia New South Wales League 2 Australia New South Wales League 2
Vòng
Bankstown United FC Bankstown United FC
Fraser Park FC Fraser Park FC
Brazil L Brazil L
Vòng
Humaita AC Humaita AC
Nauas AC Nauas AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 15
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
El Daklyeh El Daklyeh
EL Masry EL Masry
Smouha SC Smouha SC
Australia Northern NSW Women’s Premier League Australia Northern NSW Women’s Premier League
Vòng
Charlestown Azzuri (nữ) Charlestown Azzuri (nữ)
Maitland FC (nữ) Maitland FC (nữ)
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 31
Maidstone United Maidstone United
Bath City Bath City
Farnborough Town Farnborough Town
Welling United Welling United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Eastbourne Borough Eastbourne Borough
Taunton Town Taunton Town
Slough Town Slough Town
Copa Libertadores U20 Copa Libertadores U20
Group
Colo Colo U20 Colo Colo U20
Boca Juniors U20 Boca Juniors U20
Academia Puerto Cabello U20 Academia Puerto Cabello U20
Always Ready U20 Always Ready U20
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 26
Glenavon Lurgan Glenavon Lurgan
Glentoran FC Glentoran FC
Hạng nhất Scotland Hạng nhất Scotland
Vòng 24
Cove Rangers Cove Rangers
Falkirk Falkirk

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá