Viettel

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 25/11: Hai cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp High1 Resort Championship 2023 hôm nay 25/11. Chặng 7 PBA Tour 2023/2024 có 5 cơ thủ Việt Nam.

LINK BÌNH LUẬN TIẾNG VIỆT 1

LINK BÌNH LUẬN TIẾNG VIỆT 2

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 25/11: Hai cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1 - Ảnh 1
Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 25/11: Hai cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1 - Ảnh 2

 

Giải High1 Resort Championship 2023 đã bắt đầu từ ngày 21/11. Tới ngày 24/11, các tay cơ nam mới bắt đầu thi đấu. Hôm nay 25/11 diễn ra vòng 1 – vòng 128.

Tiêu điểm của PBA ngày 25/11 này là trận đấu của các cơ thủ Việt Nam Nguyễn Đức Anh Chiến, Ngô Đình Nại. Cả 2 đều gặp các cơ thủ Hàn Quốc. Do đều lọt vào vòng trong ở chặng trước nên chặng này đối thủ vòng 1 của các cơ thủ Việt Nam không mạnh.

Trước đó, Mã Minh Cẩm, Nguyễn Huỳnh Phương Linh và Nguyễn Quốc Nguyện đều thắng ở vòng 1 và đi tiếp. Do đó, ta kỳ vọng 2 cơ thủ còn lại cũng giành được kết quả tốt.

Mã Minh Cẩm là cơ thủ Việt Nam duy nhất từng vô địch 1 chặng của PBA Tour. Anh đã làm điều đó ở mùa trước. Mùa này, anh cũng là người từng tiến sâu nhất khi vào tứ kết. ở PBA Team League, Minh Cẩm cũng là ngôi sao.

Thành tích còn lại: Đình Nại và Phương Linh từng vào chung kết. Quốc Nguyện từng đánh bán kết. Còn lại đều dừng bước ở vòng ngoài.

TIN LIÊN QUAN
WPA tuyên bố cấm cơ thủ thi đấu trong tương lai nếu tham dự giải của CBSA

WPA tuyên bố cấm cơ thủ thi đấu trong tương lai nếu tham dự giải của CBSA

Liên đoàn Billiards Pool thế giới (WPA) vừa ra thông báo xác nhận CBSA Chinese Billiards World Championship 2023 là giải đấu không chính thức. Theo đó, WPA cảnh báo cơ thủ cân nhắc kỹ trước khi tham dự giải đấu nếu không muốn tương lai của mình bị ảnh hưởng.

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 24/11: Ba cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 24/11: Ba cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp High1 Resort Championship 2023 hôm nay 24/11. Chặng 7 PBA Tour 2023/2024 có 5 cơ thủ Việt Nam.

Lịch thi đấu chặng 7 PBA Tour 2023/2024 - High1 Resort Championship hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu chặng 7 PBA Tour 2023/2024 - High1 Resort Championship hôm nay mới nhất

iThethao.vn cung cấp lịch thi đấu và kết quả giải bida High1 Resort Championship 2023. Giải đấu billiard PBA Tour chặng 7 2023/2024 đang diễn ra hấp dẫn.

Minh Cẩm thắng huỷ diệt, Quốc Nguyện cùng Phương Linh đi tiếp ở PBA Tour chặng 7

Minh Cẩm thắng huỷ diệt, Quốc Nguyện cùng Phương Linh đi tiếp ở PBA Tour chặng 7

Cả 3 cơ thủ Việt Nam ra quân ngày 24/11 đều giành chiến thắng ở PBA Tour chặng 7 với những kịch bản khác nhau.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 27/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 27/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 27/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 9 của vòng playoff.

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 26/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 26/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 26/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 9 của vòng playoff.

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 25/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 25/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 25/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 8 của vòng playoff.

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 24/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 24/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 24/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 7 của vòng playoff.

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 23/1

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 23/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 23/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 6 của vòng playoff.

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 22/1

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 22/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 22/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 5 của vòng playoff.

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 21/1

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 21/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 21/1.

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 14/1

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 14/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 14/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ chín của vòng 5 PBA Team League.

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 13/1

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 13/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 13/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ tám của vòng 5 PBA Team League.

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 12/1

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 12/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 12/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ bảy của vòng 5 PBA Team League.

La Liga La Liga
Vòng 26
Sociedad Sociedad
Villarreal Villarreal
Serie A Serie A
Vòng 26
Bologna Bologna
Verona Verona
Bundesliga Bundesliga
Vòng 23
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 23
Metz Metz
Lyon Lyon
V-League V-League
Vòng 10
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Khánh Hòa Khánh Hòa
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Viettel FC Viettel FC
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 18
Brisbane Roar Brisbane Roar
Western United FC Western United FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 1
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Kashima Antlers Kashima Antlers
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Vissel Kobe Vissel Kobe
Sagan Tosu Sagan Tosu
Albirex Niigata Albirex Niigata
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Riyadh Al-Riyadh
Al Raed Al Raed
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Akhdoud Al-Akhdoud
Al-Fateh Al-Fateh
Dhamk Dhamk
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 34
Coventry City Coventry City
Preston North End Preston North End
Leeds United Leeds United
Leicester City Leicester City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 8
Puebla Puebla
Queretaro FC Queretaro FC
Necaxa Necaxa
Pachuca Pachuca
FC Juarez FC Juarez
Monterrey Monterrey
Hà Lan Hà Lan
Vòng 23
FC Utrecht FC Utrecht
Heracles Almelo Heracles Almelo
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Flora Paide Flora Paide
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
Ujpesti TE B Ujpesti TE B
Vasas SC II Vasas SC II
Warta Poznan Warta Poznan
MKS Notec Czarnkow MKS Notec Czarnkow
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
Slovacko II Slovacko II
MSK Zilina B MSK Zilina B
Trinec Trinec
KSZO Ostrowiec KSZO Ostrowiec
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
Sogndal Sogndal
Aalesund FK Aalesund FK
Kristiansund BK Kristiansund BK
Asane Fotball Asane Fotball
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
KFUM Oslo KFUM Oslo
Skeid Oslo Skeid Oslo
Tromsdalen Tromsdalen
Kongsvinger Kongsvinger
Lynx FC Lynx FC
Jadran Dekani Jadran Dekani
Krka Krka
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Bistrica Bistrica
Poland (nữ) Poland (nữ)
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Vard Haugesund Vard Haugesund
Jerv Jerv
Strommen Strommen
Kjelsas Kjelsas
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Galanta Galanta
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
UFC Fehring UFC Fehring
Italy (nữ) Italy (nữ)
Ireland (nữ) Ireland (nữ)
Neusiedl Neusiedl
SV St Margarethen SV St Margarethen
Skive IK Skive IK
IF Lyseng IF Lyseng
SV Oberwart SV Oberwart
USV Gnas USV Gnas
SC Weiz SC Weiz
TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz
Mora pine korneuburg Mora pine korneuburg
Stockerau Stockerau
Wiener SC Wiener SC
Helfort 15 Helfort 15
Kaiserslautern (Youth) Kaiserslautern (Youth)
VfR Mannheim VfR Mannheim
Anh (nữ) Anh (nữ)
Austria (nữ) Austria (nữ)
Chile (nữ) Chile (nữ)
Jamaica (nữ) Jamaica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Czech (nữ) U19 Czech (nữ) U19
Morocco (nữ)U20 Morocco (nữ)U20
U23 Pháp (nữ) U23 Pháp (nữ)
Belgium U23(nữ) Belgium U23(nữ)
Slovenia (nữ) U19 Slovenia (nữ) U19
Croatia (nữ) U19 Croatia (nữ) U19
Poland (nữ) U17 Poland (nữ) U17
Austria (nữ) U17 Austria (nữ) U17
Saudi Arabia U16 Saudi Arabia U16
South Korea U16 South Korea U16
England U16 England U16
Sweden U16 Sweden U16
Belgium (nữ) U19 Belgium (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19 Switzerland (nữ) U19
Sweden (nữ) U18 Sweden (nữ) U18
Portugal (nữ) U18 Portugal (nữ) U18
U19 Quốc Gia Việt Nam U19 Quốc Gia Việt Nam
Becamex Binh Duong U19 Becamex Binh Duong U19
Huda Hue U19 Huda Hue U19
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
FC Arouca FC Arouca
FC Famalicao FC Famalicao
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 23
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Thun Thun
Schaffhausen Schaffhausen
FC Sion FC Sion
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Aarau Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Samsunspor Samsunspor
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Piast Gliwice Piast Gliwice
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
LKS Lodz LKS Lodz
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 21
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 27
Charleroi Charleroi
Racing Genk Racing Genk
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 24
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
ZNK Osijek ZNK Osijek
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 26
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Sampdoria Sampdoria
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Valladolid Valladolid
Real Oviedo Real Oviedo
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 23
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Holstein Kiel Holstein Kiel
St. Pauli St. Pauli
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 1
Yokohama FC Yokohama FC
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 2
Drogheda United Drogheda United
Waterford United Waterford United
Dundalk Dundalk
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Shelbourne Shelbourne
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Bohemians Bohemians
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 27
VVV Venlo VVV Venlo
FC Eindhoven FC Eindhoven
Willem II Willem II
Roda JC Roda JC
ADO Den Haag ADO Den Haag
MVV Maastricht MVV Maastricht
Emmen Emmen
SC Cambuur SC Cambuur
De Graafschap De Graafschap
Den Bosch Den Bosch
Groningen Groningen
Helmond Sport Helmond Sport
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
Hermannstadt Hermannstadt
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
CFR Cluj CFR Cluj
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 2
Univ Catolica Univ Catolica
Nublense Nublense
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Botev Vratsa Botev Vratsa
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Etar Etar
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Miedz Legnica Miedz Legnica
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Wisla Krakow Wisla Krakow
GKS Tychy GKS Tychy
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 22
Sochaux Sochaux
Martigues Martigues
Versailles 78 Versailles 78
Chateauroux Chateauroux
Epinal Epinal
Chamois Niortais Chamois Niortais
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
FC Rouen FC Rouen
Marignane Gignac Marignane Gignac
Cholet So Cholet So
Nimes Nimes
Villefranche Villefranche
Orleans US 45 Orleans US 45
Avranches Avranches
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Le Mans Le Mans
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 27
Preuben Munster Preuben Munster
MSV Duisburg MSV Duisburg
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 25
Partick Thistle Partick Thistle
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 21
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
LKS Lodz II LKS Lodz II
Polonia Bytom Polonia Bytom
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
Spartak Varna Spartak Varna
Zanzibar Premier League Zanzibar Premier League
Vòng
Zimamoto SC Zimamoto SC
JKU FC JKU FC
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 25
Persita Tangerang Persita Tangerang
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
PSIS Semarang PSIS Semarang
Dewa United FC Dewa United FC
Barito Putera Barito Putera
Persib Bandung Persib Bandung
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 19
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
NK Jarun NK Jarun
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
Serbia Serbia
Vòng 22
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
Radnicki Nis Radnicki Nis
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 1
Modbury Jets Modbury Jets
Para Hills Knlghts SC Para Hills Knlghts SC
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
Croydon Kings Croydon Kings
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 4
Atletico FC Atletico FC
Llaneros FC Llaneros FC
Real Cartagena Real Cartagena
Bogota FC Bogota FC
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
CD Gouveia CD Gouveia
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Boyaca Chico Boyaca Chico
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Envigado FC Envigado FC
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Deportivo Cali Deportivo Cali
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Hearts (R) Hearts (R)
East Kilbride East Kilbride
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 17
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Olympique Ales Olympique Ales
La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
Romorantin Romorantin
Beauvais Beauvais
Stade Briochin Stade Briochin
FFSA PL FFSA PL
Vòng 1
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Sturt Lions Sturt Lions
Salisbury United Salisbury United
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
West Adelaide SC West Adelaide SC
Western Strikers SC Western Strikers SC
Fulham United FC Fulham United FC
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 2
Sydney FC (Youth) Sydney FC (Youth)
Manly United Manly United
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 17
Leoben Leoben
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
FC Liefering FC Liefering
SV Horn SV Horn
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
Kapfenberg Kapfenberg
Lafnitz Lafnitz
St.Polten St.Polten
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Deportivo Pasto (nữ) Deportivo Pasto  (nữ)
Junior (nữ) Junior (nữ)
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 13
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Coventry U21 Coventry U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
St George City FA U20 St George City FA U20
Rydalmere Lions FCU20 Rydalmere Lions FCU20
Bonnyrigg White Eagles U20 Bonnyrigg White Eagles U20
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 29
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
Bangor FC Bangor FC
Annagh United Annagh United
Dundela Dundela
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Maitland FC Reserves Maitland FC Reserves
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Nahda Muscat Al-Nahda Muscat
Al Shabab(OMA) Al Shabab(OMA)
Alrstak Alrstak
Sur Club Sur Club
Oman Club Oman Club
Sohar Club Sohar Club
Israel C League Israel C League
Vòng
Beitar Tel Aviv Ramla Beitar Tel Aviv Ramla
SC Bnei Yaffo Ortodoxim SC Bnei Yaffo Ortodoxim
Inter Aliya Tel Aviv Inter Aliya Tel Aviv
Beitar Ramat Gan Beitar Ramat Gan
Hapoel Bnei Musmus Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Yafia Hapoel Yafia
SC Shicun Hamizrah SC Shicun Hamizrah
Maccabi Kiryat Gat Maccabi Kiryat Gat
Hapoel Ironi Gedera Hapoel Ironi Gedera
Sderot Sderot
FC Hapoel Bnei Ashdod FC Hapoel Bnei Ashdod
Maccabi Ramla Maccabi Ramla
Hapoel Sandala Gilboa Hapoel Sandala Gilboa
Maccabi Neve Shaanan Eldad Maccabi Neve Shaanan Eldad
Hapoel Mahane Yehuda Hapoel Mahane Yehuda
Hakoah Amidar Ramat Gan FC Hakoah Amidar Ramat Gan FC
Sporting Club Tel Aviv Sporting Club Tel Aviv
Beitar Petah Tikva Beitar Petah Tikva
Tzeirey Tira Tzeirey Tira
Hapoel Kiryat Ono Hapoel Kiryat Ono
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 3
Western United FC NPL Western United FC NPL
Preston Lions Preston Lions
Werribee City Werribee City
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Northcote City Northcote City
Kingston City Kingston City
Preston Lions Preston Lions
Western United FC NPL Western United FC NPL
Israel B League Israel B League
Vòng 17
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Ironi Modiin Ironi Modiin
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
AS Ashdod AS Ashdod
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Ironi Nesher Ironi Nesher
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 7
Malacateco Malacateco
Coban Imperial Coban Imperial
Syria Syria
Vòng
Al-Taleiah Al-Taleiah
Jableh SC Jableh SC
Al futowa Al futowa
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Karamah Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 19
Helsingor Helsingor
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
AC Horsens AC Horsens
Kolding FC Kolding FC
Vendsyssel Vendsyssel
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups A
UMF Selfoss (nữ) UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
Sunderland U21 Sunderland U21
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 15
BKMA II BKMA II
Urartu II Urartu II
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 2
Orense SC Orense SC
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng 22
Teror Teror
Arucas CF Arucas CF
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 2
Bankstown City Lions Bankstown City Lions
Northern Tigers Northern Tigers
South Africa League Cup South Africa League Cup
preliminaries
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
TS Galaxy TS Galaxy
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Pretoria Callies Pretoria Callies
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 24
Abbe Gavin Ni Abbe Gavin Ni
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Afan Lido Afan Lido
Goytre Utd Goytre Utd
Caerau Ely Caerau Ely
Pontardawe Town Pontardawe Town
Llanelli Llanelli
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Taffs Well Taffs Well
Llantwit Major Llantwit Major
Llandudno Llandudno
Buckley Town Buckley Town
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Chirk AAA Chirk AAA
Ruthin Town FC Ruthin Town FC
Holywell Holywell
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 18
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
JS Saoura JS Saoura
Biskra Biskra
MC Magra MC Magra
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Odd Grenland U19 Odd Grenland   U19
Stromsgodset  U19 Stromsgodset U19
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 6
E.N.Paralimniou E.N.Paralimniou
Peyia 2014 Peyia 2014
Olympiakos Nicosia FC Olympiakos Nicosia FC
Dignis Yepsonas Dignis Yepsonas
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 1
Moreton City II Moreton City II
Caboolture FC Caboolture FC
Ipswich City Ipswich City
St George Willawong FC St George Willawong FC
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
Eastern Suburbs Brisbane Eastern Suburbs Brisbane
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Haiti U20 Haiti U20
Cayman Islands U20 Cayman Islands U20
St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20
Puerto Rico U20 Puerto Rico U20
Cuba U20 Cuba U20
Anguilla U20 Anguilla U20
Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20
Guyana U20 Guyana U20
Curacao U20 Curacao U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Canada U20 Canada U20
Dominica U20 Dominica U20
NicaraguaU20 NicaraguaU20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Saint Lucia U20 Saint Lucia U20
Guatemala U20 Guatemala U20
Barbados U20 Barbados U20
Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20
st Vincent the Grenadine U20 st Vincent the Grenadine U20
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 24
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
ASM Oran U21 ASM Oran U21
SC Mecheria U21 SC Mecheria U21
Cúp Liên Đoàn Phần Lan Cúp Liên Đoàn Phần Lan
Group
Lahti Lahti
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 17
Neroca Neroca
Delhi FC Delhi FC
Aizawl FC Aizawl FC
Rajasthan Club Rajasthan Club
Iceland League Cup B Iceland League Cup B
Group
FC Arbaer FC Arbaer
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Ellidi Ellidi
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 2
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Athlone Town Athlone Town
Kerry FC Kerry FC
Bray Wanderers Bray Wanderers
UC Dublin UC Dublin
Treaty United Treaty United
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Longford Town Longford Town
Finn Harps Finn Harps
Cork City Cork City
Livonia Winter League Livonia Winter League
Group
Riga FC II Riga FC II
Viimsi MRJK Viimsi MRJK
Halliu football College Halliu football College
Super Nova Super Nova
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 16
Al-Hudod Al-Hudod
Naft Misan Naft Misan
Duhok Duhok
Karbalaa Karbalaa
Naft Alwasat Naft Alwasat
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 23
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Hapoel Afula Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Acco Hapoel Acco
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln FC Lincoln
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
Meghalaya Meghalaya
Assam Assam
Australia West Premier Bam Creative Night Series Australia West Premier Bam Creative Night Series
Group
Floreat Athena Floreat Athena
Perth Glory (Youth) Perth Glory (Youth)
Western Knights Western Knights
Armadale SC Armadale SC
Bayswater City Bayswater City
Fremantle City Fremantle City
Inglewood United Inglewood United
Balcatta FC Balcatta FC
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Medeama SC Medeama SC
EL Ahly EL Ahly
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Simba Sports Club Simba Sports Club
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Republic of Ireland (nữ) U17 Republic of Ireland (nữ) U17
Israel (nữ) U17 Israel (nữ) U17
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 3
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Racing Beirut Racing Beirut
Italy C1 Italy C1
Vòng 28
Spal Spal
Arezzo Arezzo
Giana Giana
Lumezzane Lumezzane
Pontedera Pontedera
Sassari Torres Sassari Torres
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 23
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
St Pauli II St Pauli II
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
Eilenburg Eilenburg
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig
SV Babelsberg 03 SV Babelsberg 03
Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo
Greifswalder FC Greifswalder FC
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
Duren Duren
SSVg Velbert SSVg Velbert
Rot-Weiss Ahlen Rot-Weiss Ahlen
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 2
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Always Ready Always Ready
Mali Premiere Division Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako Real Bamako
AS Bakaridjan AS Bakaridjan
AS Police AS Police
AS Korofina AS Korofina
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 23
Red Star Waasland Red Star Waasland
KMSK Deinze KMSK Deinze
Patro Eisden Patro Eisden
Lierse Lierse
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 13
AC Port Of Spain AC Port Of Spain