Lịch thi đấu bán kết U23 châu Á 2022 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá bán kết U23 châu Á 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu các trận bán kết tại vòng chung kết U23 Asian Cup 2022.

Chủ Đề: U23 Châu Á 2022 - Vòng chung kết

Ngày 12/6 đã diễn ra 2 cặp đấu còn lại của vòng tứ kết U23 châu Á 2022. Ở trận đấu đầu tiên, U23 Nhật Bản bất ngờ giành chiến thắng đậm 3-0 trước nhà ĐKVĐ của giải, U23 Hàn Quốc. Các bàn thắng được ghi do công của Hosoya (phút 65) và cú đúp đến từ Suzuki (phút 22, phút 80).

Kết quả U23 Hàn Quốc vs U23 Nhật Bản:  - Ảnh 2
U23 Nhật Bản hủy diệt U23 Hàn Quốc 3 bàn không gỡ - Ảnh: AFC.

Trận đấu còn lại là cuộc đối đầu rất được NHM Việt Nam mong chờ giữa U23 Việt Nam và U23 Saudi Arabia. Đoàn quân của HLV Gong Oh Kyun khởi đầu vô cùng hứa hẹn khi là đội sở hữu cơ hội nguy hiểm đầu tiên của trận đấu với cú sút xa trúng xà ngang của Minh Bình.

Tuy nhiên, một thoáng mất tập trung của hàng thủ khiến U23 Việt Nam bị thủng lưới trong thời gian cuối hiệp 1. Sau giờ nghỉ, "Những chiến binh sao vàng" trẻ buộc phải dâng cao tìm bàn gỡ. Điều này đã mở ra khoảng trống cho U23 Saudi Arabia tận dụng để ghi bàn thắng thứ 2, ấn định tỷ số chung cuộc 2-0.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-1 U23 Saudi Arabia: Nỗ lực giành bóng - Ảnh 5
U23 Việt Nam phải dừng bước ở tứ kết trước U23 Saudi Arabia.

Tại bán kết, U23 Saudi Arabia sau khi vượt qua U23 Việt Nam sẽ phải chạm trán với U23 Australia, đội đã đánh bại Turkmenistan với tỷ số 1-0. Ở cặp đấu còn lại, U23 Uzbekistan sau thắng lợi quả cảm trước U23 Iraq sẽ đối đầu với U23 Nhật Bản.

Các trận Bán kết U23 châu Á 2022 sẽ diễn ra vào ngày 15/6. Cặp đấu giữa U23 Australia và U23 Saudi Arabia diễn ra vào 20h00, trong khi cặp đấu còn lại giữa U23  và U23 Nhật Bản diễn ra vào lúc 23h00.

Lịch bán kết U23 châu Á 2022 hôm nay theo giờ Việt Nam

BÁN KẾT
BK2 20:00 15/6 Pakhtakor Australia - Saudi Arabia
BK1 23:00 15/6 Bunyodkor Uzbekistan - Nhật Bản
TRANH HẠNG 3
  20:00 18/6 Pakhtakor Thua BK1   Thua BK2
CHUNG KẾT
  23:00 18/6 Bunyodkor Thắng BK1   Thắng BK2

 

TIN LIÊN QUAN

Kết quả bóng đá U23 Hàn Quốc vs U23 Nhật Bản: 'Samurai xanh' hủy diệt nhà ĐKVĐ

Kết quả bóng đá U23 Hàn Quốc vs U23 Nhật Bản - Thể hiện sự lấn lướt trước đối thủ, “Samurai xanh” đã biến đội bóng xứ kim chi trở thành cựu vương của giải đấu.

Kết quả U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia: Dừng bước ở tứ kết

U23 Việt Nam 13/06/2022

Kết quả U23 Việt Nam vs U23 Saudi Arabia: U23 Việt Nam ngẩng cao đầu rời giải U23 châu Á sau khi để thua U23 Saudi Arabia với tỷ số 0-2 tại tứ kết.

HLV U23 Saudi Arabia: Trận đấu trở nên dễ dàng hơn sau thẻ đỏ của Văn Chuẩn

U23 Việt Nam 13/06/2022

Sau chiến thắng 2-0 trước U23 Việt Nam, HLV Saad Al Shehri tỏ ra rất hài lòng khi U23 Saudi Arabia đã kiểm soát tốt trận đấu và dành chiến thắng thuyết phục.

U23 Việt Nam phải chia nhóm, quá cảnh Thổ Nhĩ Kỳ để về nước

U23 Việt Nam 13/06/2022

Sau khi dừng bước tại VCK U23 châu Á 2022, ĐT U23 Việt Nam sẽ lên đường trở về nước trong ngày hôm nay 13/6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 8/12: Arsenal, Newcastle đá giao hữu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 8/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 6/12: Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha thi đấu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 6/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 5/12: Brazil, Croatia thi đấu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 5/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 4/12: Anh, Pháp thi đấu World Cup 2022

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 4/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 3/12: Hấp dẫn vòng 1/8 World Cup 2022

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 3/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 2/12: Hấp dẫn Cameroon vs Brazil, Hàn Quốc vs Bồ Đào Nha

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 2/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/12: Hấp dẫn Croatia vs Bỉ, Nhật Bản vs Tây Ban Nha

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 1/12. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11: Việt Nam vs Dortmund, Argentina đá trận quyết định

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 30/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11: Lượt cuối vòng bảng đá cùng giờ

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 29/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11: Brazil, Bồ Đào Nha thi đấu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 28/11. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn

World Cup
Quarterfinals
Croatia
22:00
Brazil
Hà Lan
02:00
Argentina
VĐQG Úc
Vòng 7
Brisbane Roar
15:45
Adelaide United
Cúp FA
Round 2 Playoff
Gillingham
02:15
Dagenham Redbridge
Trung Quốc
Vòng 30
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan FC
Shenzhen FC
18:30
Changchun Yatai
Shanghai Shenhua
18:30
Dalian Pro
Wuhan three town
18:30
Shandong Taishan
Giao hữu quốc tế
Elche
02:15
Leeds United
Metz
17:00
AJ Auxerre
GKS Tychy
17:00
Ruch Chorzow
SC Paderborn 07
18:00
Hannover 96
MFK Karvina
18:00
MSK Zilina
FC Zurich
18:00
FC Dornbirn 1913
Empoli
19:00
Wolves
Emmen
20:00
SV Meppen
SC Freiburg
20:00
Luzern
Saint Gilloise
20:00
Angers
Bologna
20:00
Kapfenberg
Valencia
20:00
Clermont
Sturm Graz (Youth)
22:00
LASK (Youth)
Strasbourg
22:30
Vitesse Arnhem
Rapid Wien
01:00
Schalke 04
Atalanta
02:00
Eintracht Frankfurt
Giao Hữu ĐTQG
AlbaniaU16
18:00
Montenegro U16
Malaysia
20:00
Cambodia
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
FC Famalicao
03:45
CD Tondela
Serie B Italia
Vòng 16
Palermo
02:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Malaga
03:00
Granada CF
VĐQG Romania
Vòng 20
Rapid Bucuresti
22:00
Petrolul Ploiesti
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:00
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Red Star FC 93
01:30
Versailles 78
Sedan
01:30
Cholet So
Stade Briochin
01:30
Le Mans
Villefranche
01:30
Chateauroux
Avranches
01:30
Nancy
Bourg Peronnas
01:30
Orleans US 45
Le Puy Foot 43 Auvergne
01:30
USL Dunkerque
Paris 13 Atletico
02:00
Bastia Borgo
Hạng 4 Anh
Vòng 21
Crawley Town
02:45
Hartlepool United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 17
Samsunspor
00:00
Yeni Malatyaspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Iraklis
20:15
Veria FC
Ethiopia Premier League
Vòng
Fasil Kenema
22:59
Dire Dawa
Indonesia Super League
Vòng 13
Cilegon United
15:15
Pstni
PSIS Semarang
18:15
Pusamania Borneo FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Nacional de Montevideo Reserves
03:00
Danubio Reserves
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
Real Madrid (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
St. Polten (nữ)
03:00
Slavia Praha (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 20
Aveley
02:45
Enfield Town
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Algeria U19 Youth League
Vòng
ES Ben Aknoun U19
15:00
USM Alger U19
Burundi League
Vòng 9
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Algeria CUP
Vòng 1
MC Magra
20:00
MC Alger
IRB Nezla
20:00
CS Constantine
JS Saoura
20:00
CR Bendaoud
US Tebessa
20:00
JS Jijel
IRB Maghnia
20:00
USM Alger
Paradou AC
20:00
WA Mostaganem
Hanshely
20:00
IS Tighenif
HB Chelghoum Laid
20:00
ES Setif
Azerbaijan Cup
Quarterfinals
FK Kapaz Ganca
17:00
Turan Tovuz
Sabail
20:00
Sabah FK Baku
Japanese WE League
Vòng 6
Albirex Niigata (nữ)
11:00
Omiya Ardija (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
12:00
Nojima Stella (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
French Championnat Amateur
Vòng 13
Vannes
01:00
FC Rouen
Andrezieux
01:00
FC Nantes B
Bourges
01:00
Angouleme
VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Suwaiq
19:40
Bahla
Al-Nasr(OMA)
20:05
Al-Seeb
Scotland Bells Challenge Cup
Quarterfinals
Falkirk
02:45
Dundee
Arbroath
02:45
Dunfermline Athletic
Alloa Athletic
02:45
Queen of South
Israel C League
Vòng
Hapoel Ramat Israel
14:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ironi Netivot
15:00
Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ramat Gan
16:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Maccabi Ramla
16:00
AS Nordia Jerusalem
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
17:30
Hapoel Ganei Tikva
Israel B League
Vòng 11
Shimshon Kafr Qasim
02:15
Sport Club Dimona
Hapoel Bueine
16:00
Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Kafr Kana
17:00
Hapoel Kaukab
Hapoel Holon Yaniv
17:40
Maccabi Herzliya
Maccabi Shaarayim
17:45
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Migdal HaEmek
18:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Nesher
18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Ironi Kuseife
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Herzliya
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
MS Tseirey Taybe
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
Syria
Vòng
Al-Taleiah
18:00
Al-Karamah
Al-Wahda Damascus
18:00
Al-Jaish Damascus
Jableh SC
18:00
Al futowa
Mauritania Division 1
Vòng
AS Garde Nationale
02:40
Chemal FC
Cyprus 1 Division
Vòng 14
Doxa Katokopias
00:00
AEK Larnaca
AEP Paphos
00:00
APOEL Nicosia
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
20:00
Sheffield Utd U21
Brighton U21
02:00
Queens Park R U21
Huddersfield Town U21
02:00
Watford U21
Arsenal U21
02:00
Burnley U21
Stoke City U21
02:00
Swansea City U21
Fulham U21
02:00
Nottingham Forest U21
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
22:30
ASF Bobo
Australia W-League
Vòng 4
Canberra United (nữ)
11:00
Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne City (nữ)
11:00
Newcastle Jets (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 16
Swansea University
02:30
Briton Ferry Athletic
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Hạng 2 Síp
Vòng 12
Dignis Yepsonas
22:00
Omonia 29is Maiou
Ethnikos Achnas FC
00:00
Alki Oroklini
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Nahdha
18:50
Al Entesar
Al-Kawkab
19:05
Al Najma(KSA)
Al-Sadd FC(SA)
19:10
Al-Jndal
Tuwaiq
19:10
Al Qous Club
Al-Saqer
19:15
Al-Draih
Al Liwaa
19:20
Arar FC
Qilwah
19:35
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:35
Jerash FC
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Algeria U20 Youth League
Vòng
IB Khemis El Khechna U21
17:00
US Chaouia U21
IRB Ouargla U21
17:00
ES Sour Ghozlane U21
JSM Skikda U21
17:00
AS Khroub U21
MC EI Eulma U21
17:00
Hamra Annaba U21
MO Constantine U21
17:00
JS Bordj Menaiel U21
NRB Teleghma U21
17:00
CA Batna U21
USM Annaba U21
17:00
US Souf U21
USM El Harrach U21
17:00
AS Ain Mlila U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Wadi Degla (nữ)
19:30
Al Tayaran (nữ)
EG Future SC (nữ)
19:30
Maadi Yacht Club (nữ)
Delphi SC (nữ)
19:30
Al Maamoura (nữ)
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alameen
19:30
Wadi Degla SC
El Entag Al Harby
19:30
Kahraba Ismailia
ZED FC
19:30
El Obour SC
Mustak balwatan
19:30
Petrojet
Olympic El Qanal
19:30
Telecom Egypt
FC Porto Suez
19:30
Eastern Company
Tersana SC
19:30
Suez Montakhab
Al Nasr Cairo
19:30
El Sekka El Hadid
Iraqi Premier League
Vòng 9
Al Diwaniya
18:00
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
18:00
AI Kahrabaa
AL Najaf
20:15
Karbalaa
Duhok
20:15
Al Karkh
Al Zawraa
22:30
Al Qasim Sport Club
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 10
NRB Teleghma
21:00
CA Batna
MO Constantine
21:00
JS Bordj Menaiel
MC El Eulma
21:00
Hamra Annaba
JSM Skikda
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
21:00
ES Sour El Ghozlane
IB Khemis El Khechna
21:00
US Chaouia
USM Annaba
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
AS Ain Mlila
Gibraltar Premier Division
Vòng
Lynx FC
02:45
Europa Point
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Hikma
19:15
Al-Ahed
Germany Regionalliga
Vòng 20
Astoria Walldorf
01:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Chemnitzer
01:00
Hertha BSC Berlin Youth
VSG Altglienicke
01:00
Germania Halberstadt
ETSV Weiche Flensburg
01:00
Hannover 96 Am
Eintracht Norderstedt
01:30
SV Drochtersen/Assel
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Eastern Suburbs (nữ)
13:30
Western Springs (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 17
Red Star Waasland
02:00
Anderlecht II
Genk II
02:00
Club Brugge Ⅱ
Belgium Women's Premier League
Vòng 14
Charleroi (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Anderlecht (nữ)
02:00
KV Mechelen (w)
San Marino
Vòng 12
S.S Pennarossa
03:15
Fiorentino
Libyan Premier League
Vòng 7
Altai Phoenix
20:00
Shah Bob Chyba
Al Akhdar
20:00
AlHilal
Al Athad
20:30
Al-Madina
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Khmes
Al-Tahaddi
00:00
Darnes
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 3
Setagaya Sfida (nữ)
09:00
Toyo University (nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
09:00
Ehime FC (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
12:00
Okayama Prefecture Sakuyo High School (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
12:00
Waseda University AFC (nữ)
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Viktoria Griesheim
01:30
FC Eddersheim
FC Oberneuland
01:30
Brinkumer SV
Uhlenhorster SC Paloma
01:30
TuRa Harksheide
Hamm United
01:30
TuS Osdorf
TuS Dietkirchen
01:30
FC Giessen
Eintracht Frankfurt (Youth)
02:00
KSV Baunatal
Hamburger SV III
02:00
FC Suderelbe
Cronenberger SC
02:00
DJK Teutonia St.Tonis
Indonesia Division 1
Vòng
PSDS Serdang
16:00
Perserang Serang
PSCS Cilacap
18:30
Persekat Tegal
Persijap Jepara
19:00
Persikab Bandung
Vô địch Đức nữ
Vòng 10
Eintracht Frankfurt (nữ)
01:15
Turbine Potsdam (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
SC Heerenveen (nữ)
00:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Zwolle (nữ)
00:00
VV Alkmaar (nữ)
SC Telstar (nữ)
00:00
PSV Eindhoven (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Fateh Hyderabad
21:00
East Bengal
Armenia Premier League
Vòng 17
FC Avan Academy
19:00
Lernayin Artsakh
FC Pyunik
21:00
Urartu
Ivory Coast Premier Division
Vòng
USC Bassam
22:30
CO Korhogo
AF Amadou Diallo Djekanou
01:00
Bouake FC
Algeria Womens League
Vòng
Afak Relizane(nữ)
15:00
FC Bejaia(nữ)
England Southern Premier League
Vòng 11
Bracknell Town
21:00
Dorchester Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 17
Kasetsart FC
18:00
Suphanburi FC
French Feminines D1
Vòng 11
Fleury 91 (w)
00:00
Bordeaux (nữ)
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
03:00
Diriangen
VĐQG Séc
Vòng bảng
Mlada Boleslav
16:30
SK Slovan Varnsdorf
SK Prostejov
17:00
Sigma Olomouc
Scotland WPL
Vòng 12
Motherwell (nữ)
03:00
Partick Thistle (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 19
Coleraine
02:45
Crusaders
Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC
18:00
Busoga United
Kampala City Council FC
20:00
Express FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá