Viettel

Lion Championship 11: Chờ đợi người kế thừa đai hạng 60kg của Nguyễn Trần Duy Nhất

Cặp đấu giữa Bùi Trường Sinh và Robson Olivera tại Lion Championship 11 sẽ quyết định ai là người giành chiếc đai hạng 60kg do Nguyễn Trần Duy Nhất để lại.

Sự kiện cuối cùng trong năm 2023 của giải vô địch võ thuật tổng hợp (MMA) chuyên nghiệp hàng đầu tại Việt Nam - LION Championship 11 được tổ chức vào ngày 9/12/2023 tại Cung Thể thao tổng hợp Quần Ngựa, Hà Nội với 14 trận đấu chia đều cho hai khung giờ: buổi chiều từ 14h00, buổi tối từ 20h00.

Ở hạng 60kg, chức vô địch do Nguyễn Trần Duy Nhất để lại được quyết định bằng trận so tài giữa võ sĩ người Brazil Robson De Oliveira Soares và Bùi Trường Sinh. Sau thắng lợi Submission Phan Huy Hoàng ở LC08, Robson nhảy một mạch lên vị trí thứ hạng 1. Võ sĩ người Brazil cũng là người sở hữu đai đen tam đẳng bộ môn Nhu Thuật Brazil. Phía đối diện, Trường Sinh có được vị trí thứ hạng 3 sau chiến thắng Knockout Lê Văn Tuần (LC05), trước đó ở mùa giải LION Championship 2022, võ sĩ sinh năm 1998 này đã đi tới vòng tứ kết. 

Lion Championship 11: Chờ đợi người kế thừa đai hạng 60kg của Nguyễn Trần Duy Nhất  - Ảnh 1
Robson Olivera đối đầu với Bùi Trường Sinh cho chiếc đai hạng 60kg mà Nguyễn Trần Duy Nhất để lại 

Trận thứ chính là cuộc cạnh tranh đai vô địch hạng 70kg đang bỏ trống giữa võ sĩ 20 tuổi người dân tộc Dao Bàn Văn Hoàng và tay đấm 40 tuổi mang hai dòng máu Việt Nam – Ba Lan Kamil Michal Nguyễn Văn. Văn Hoàng bước vào trận tranh đai với 3 chiến thắng trước Đặng Thắng Nguyên ở LC04 (TKO), Lê Văn Thế Anh ở LC05 (KO) và Nghiêm Tùng Lâm ở LC08 (TKO). Trong khi đây với Kamil, đây là cơ hội thứ 3 để anh chạm vào chiếc đai vô địch sau hai thất bại trước cựu vương Trần Quang Lộc tại chung kết mùa giải 2022 và sự kiện LION Championship 06.

Trong trận đấu tâm điểm, nhà đương kim vô địch hạng 65kg từng giành Huy chương Đồng Wushu Tán Thủ ASIAD 2018 - Nghiêm Văn Ý sẽ có trận bảo vệ đai trước đai đen Nhu thuật người Brazil Felipe Ventzki Negochadle. Để tiến đến trận tranh đai, Negochadle đã có 3 chiến thắng liên tiếp - TKO Nguyên Phương Nam (LC07), Submission Nguyễn Nguyên Chương (LC09) và Submission Nguyễn Tiến Long (LC10). 

Lion Championship 11: Chờ đợi người kế thừa đai hạng 60kg của Nguyễn Trần Duy Nhất  - Ảnh 2
Felipe Negochadle cũng là một võ sĩ ngoại rất đáng chú ý tại Lion Championship 11

Tại hạng nặng 84kg, đai vô địch được phân định bởi hai võ sĩ gốc Tán thủ. HCB Tán thủ Thế giới 2019 Phạm Công Minh - người có ba chiến thắng TKO trước Cao Việt Anh (LC06), Hoàng Trần Minh Hiếu (LC09) và Ngô Hồng Giang (LC 10), anh cũng đang là người sở hữu chiến thắng nhanh nhất LION Championship - 15 giây. Đối thủ của Công Minh là kiện tướng Tán thủ quốc gia Trần Quốc Toản, tay đấm gốc Tuyên Quang cũng có cho mình hai thắng lợi TKO, một trước Lương Minh Cảnh (LION Championship 2022) và một trước Phạm Hùng Hải (LC 06).

Trận tranh đai hạng 56kg - trận tranh đai nữ duy nhất của sự kiện là màn bảo vệ chức vô địch của Dương Thị Thanh Bình trước đối thủ đến từ Hungary -  Bianka Balajti. Trước khi có được cơ hội thách thức nhà vô địch, bông hồng người Hungary có 3 chiến thắng liên tiếp trước Nguyễn Thị Hương (LC04), Lê Nguyễn Khánh Linh (LC06), Nguyễn Thị Uyển Nhi (LC08) lần lượt bằng 1 TKO và 2 Submission.

Một số trận đấu đáng chú ý còn lại, Huy chương vàng Kickboxing SEA Games 30 Phạm Bá Hợi tái Phạm Ngọc Cảnh ở hạng 56kg nam sau khi để để thua knock kỹ thuật ở Tứ kết LION Championship 2022. Cũng ở hạng 56kg nam, Lê Huy Hoàng (thứ hạng 3) đối đầu Đỗ Huy Hoàng (thứ hạng 1) - người vừa giành HCB Tán thủ SEA Games 32.

Danh sách các trận đấu:

Buổi tối - 20h00:

65kg nam: Nghiêm Văn Ý vs. Felipe Ventzki Negochadle – Tranh đai vô địch

70kg nam: Bàn Văn Hoàng vs. Kamil Michal Nguyễn Văn - Tranh đai vô địch

60kg nam: Bùi Trường Sinh vs. Robson De Oliveira Soares – Tranh đai vô địch

84kg nam: Trần Quốc Toản vs. Phạm Công Minh – Tranh đai vô địch

56kg nữ: Dương Thị Thanh Bình vs. Bianka Balajti – Tranh đai vô địch

56kg nam: Đỗ Huy Hoàng vs. Lê Huy Hoàng

56kg nam: Phạm Bá Hợi vs. Phạm Ngọc Cảnh

Buổi chiều - 14h00:

60kg nam: Trần Ngọc Lâm vs. Dư Văn Thuận

77kg nam: Lê Trương Quảng Lâm vs. Đỗ Thành Chương

56kg nam: Nguyễn Phú Quý vs. Trình Hữu Minh

56kg nữ: Lê Nguyễn Khánh Linh vs. Trần Trà My

65kg nam: Nguyễn Bá Nhì vs. Quàng Văn Minh

65kg nam: Nguyễn Trung Hải vs. Phạm Thanh Ngân

TIN LIÊN QUAN
Aleksei Filonenko gặp chấn thương, trận bảo vệ đai hạng 77kg Lion Championship bị hoãn

Aleksei Filonenko gặp chấn thương, trận bảo vệ đai hạng 77kg Lion Championship bị hoãn

MMA 28/10/2023

Nhà vô địch hạng 77kg Lion Championship gặp chấn thương lưng, không thể bảo vệ đai Lion Championship ở sự kiện LC11.

Bùi Trường Sinh: Tôi sẽ chơi 'khô máu' với Robson Oliveira để tranh đai Lion Championship

Bùi Trường Sinh: Tôi sẽ chơi 'khô máu' với Robson Oliveira để tranh đai Lion Championship

MMA 30/10/2023

Chia sẻ với ithethao.vn, Bùi Trường Sinh khẳng định sẵn sàng chơi 'khô máu' với Robson Oliveira để tranh đai hạng 60kg Lion Championship.

Xuất hiện võ sĩ Việt Nam đầu tiên đặt mục tiêu vô địch 2 hạng cân Lion Championship

Xuất hiện võ sĩ Việt Nam đầu tiên đặt mục tiêu vô địch 2 hạng cân Lion Championship

MMA 06/11/2023

Nhà vô địch hạng 56kg - Phạm Văn Nam đặt mục tiêu rất tham vọng đó là vô địch hai hạng cân Lion Championship.

'Võ sĩ Việt Nam sẽ bắt kịp đối thủ ngoại ở Lion Championship mùa thứ ba'

'Võ sĩ Việt Nam sẽ bắt kịp đối thủ ngoại ở Lion Championship mùa thứ ba'

MMA 06/11/2023

Chia sẻ với ithethao.vn, trọng tài Nguyễn Khánh Nguyên nhận định sau 2 mùa giải làm quen, các võ sĩ Việt Nam sẽ bắt kịp trình độ võ sĩ ngoại bắt đầu từ mùa giải Lion Championship thứ 3.

Bá Hợi tái đấu Ngọc Cảnh tại Lion Championship 11

Bá Hợi tái đấu Ngọc Cảnh tại Lion Championship 11

MMA 10/11/2023

Theo ban tổ chức giải MMA Việt Nam Lion Championship, sự kiện Lion Championship 11 sẽ có một cặp đấu hấp dẫn ở hạng cân 56kg giữa hai võ sĩ Phạm Bá Hợi và Phạm Ngọc Cảnh.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Francis Ngannou sẵn sàng trở lại sàn đấu MMA tại PFL

Francis Ngannou sẵn sàng trở lại sàn đấu MMA tại PFL

Cựu vô địch UFC hạng Heavyweight Francis Ngannou vừa chia sẻ trên chương trình Sports Center anh sẽ trở lại thi đấu MMA trong thời gian dài vắng bóng. Ngannou tiết lộ anh ký hợp đồng với PFL và dự kiến bước lên sàn đấu vào cuối năm nay.

Jovidon Khojaev xác nhận tham dự Lion Championship, ấn định thời điểm tranh tài

Jovidon Khojaev xác nhận tham dự Lion Championship, ấn định thời điểm tranh tài

Chia sẻ trên trang cá nhân, võ sĩ Jovidon Khojaev, người từng tham dự giải MMA danh giá Cage Warriors, cho biết anh sẽ đăng ký thi đấu tại giải MMA Việt Nam Lion Championship trong năm 2024.

Duy Nhất giữ lời hứa, không thi đấu MMA sau khi rời Lion Championship

Duy Nhất giữ lời hứa, không thi đấu MMA sau khi rời Lion Championship

Theo thông tin iThethao.vn ghi nhận, võ sĩ Nguyễn Trần Duy Nhất đã bảo lưu quyết định không thi đấu võ tổng hợp, dù mới đây có tin anh sẽ tham dự một sự kiện MMA quốc tế ở Việt Nam.

MMA nghiệp dư có 2 giải vô địch thế giới trong năm 2024

MMA nghiệp dư có 2 giải vô địch thế giới trong năm 2024

Ở sân chơi thể thao thành tích cao, võ thuật tổng hợp (MMA) sẽ có 2 giải đấu cấp độ thế giới được tổ chức trong năm nay. Địa điểm diễn ra 2 giải đấu là Uzbekistan và Indonesia.

Mark Zuckerberg được nhà đầu tư Facebook khuyên bỏ tập MMA

Mark Zuckerberg được nhà đầu tư Facebook khuyên bỏ tập MMA

Trước thông tin Mark Zuckerberg bất chấp nguy hiểm để tập luyện, cũng như thi đấu một số giải MMA nghiệp dư, nhiều nhà đầu tư vào Meta (công ty mẹ của Facebook) đã khuyên anh từ bỏ việc này, để tránh những nguy hiểm không đáng có.

PFL tìm kiếm võ sĩ thách đấu Francis Ngannou

PFL tìm kiếm võ sĩ thách đấu Francis Ngannou

Francis Ngannou chuẩn bị có màn so tài với Anthony Joshua. Đây là trận boxing chuyên nghiệp thứ hai của cựu võ sĩ UFC.

Lion Championship thắt chặt quy định xét duyệt võ sĩ nước ngoài tham dự giải

Lion Championship thắt chặt quy định xét duyệt võ sĩ nước ngoài tham dự giải

Bên cạnh điều chỉnh về luật thi đấu, giải vô địch MMA Việt Nam Lion Championship đã chính thức thắt chặt quy định đăng ký thi đấu với những võ sĩ không có quốc tịch Việt Nam.

Lion Championship điều chỉnh luật thi đấu từ năm 2024

Lion Championship điều chỉnh luật thi đấu từ năm 2024

Bước sang mùa giải 2024, giải vô địch MMA chuyên nghiệp Việt Nam Lion Championship sẽ thực hiện một số điều chỉnh luật thi đấu với những võ sĩ thuộc bảng B.

Nguyễn Văn Kamil lấy đai vô địch Lion Championship để tặng vợ

Nguyễn Văn Kamil lấy đai vô địch Lion Championship để tặng vợ

Chia sẻ trước trận tranh đai vô địch ở Lion Championship 11, Nguyễn Văn Kamil từng nói anh muốn dành danh hiệu sắp tới cho vợ mình. Đây cũng là năm Kamil lên xe hoa cùng bạn gái lâu năm.

Nghiêm Văn Ý khóc khi trở thành cựu vương Lion Championship

Nghiêm Văn Ý khóc khi trở thành cựu vương Lion Championship

Sau trận thua Felipe Negochadle tại trận bảo vệ đai vô địch Lion Championship hạng cân 65kg nam, võ sĩ Nghiêm Văn Ý (CLB Wushu King) đã bật khóc khi bước ra cánh gà nhà thi đấu.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 26
Wolves Wolves
Sheffield United Sheffield United
La Liga La Liga
Vòng 26
Cadiz Cadiz
Celta Vigo Celta Vigo
Betis Betis
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Las Palmas Las Palmas
Osasuna Osasuna
Real Madrid Real Madrid
Sevilla Sevilla
Serie A Serie A
Vòng 26
Juventus Juventus
Frosinone Frosinone
Cagliari Cagliari
Napoli Napoli
Lecce Lecce
Inter Milan Inter Milan
AC Milan AC Milan
Atalanta Atalanta
Bundesliga Bundesliga
Vòng 23
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Augsburg Augsburg
SC Freiburg SC Freiburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 23
Lens Lens
Monaco Monaco
Toulouse Toulouse
Lille Lille
Le Havre Le Havre
Reims Reims
Nice Nice
Clermont Clermont
PSG PSG
Rennes Rennes
Marseille Marseille
Montpellier Montpellier
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 18
Newcastle Jets Newcastle Jets
FC Macarthur FC Macarthur
Melbourne Victory Melbourne Victory
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Feiha Al-Feiha
Abha Abha
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 2
FC Cincinnati FC Cincinnati
Toronto FC Toronto FC
Nashville Nashville
New York Red Bulls New York Red Bulls
LA Galaxy LA Galaxy
Inter Miami Inter Miami
Cúp Liên Đoàn Anh Cúp Liên Đoàn Anh
finals
Chelsea Chelsea
Liverpool Liverpool
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 8
Toluca Toluca
Club Tijuana Club Tijuana
Santos Laguna Santos Laguna
Mazatlan FC Mazatlan FC
Hà Lan Hà Lan
Vòng 23
Excelsior SBV Excelsior SBV
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
Almere City FC Almere City FC
Feyenoord Feyenoord
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
AFC Ajax AFC Ajax
Volendam Volendam
SC Heerenveen SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Tatabanya Tatabanya
Zsambeki SK Zsambeki SK
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Genus RO Genus RO
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
Vizela Vizela
Estoril Estoril
Benfica Benfica
Portimonense Portimonense
Gil Vicente Gil Vicente
FC Porto FC Porto
Rio Ave Rio Ave
Sporting CP Sporting CP
Scotland Scotland
Vòng 27
Motherwell Motherwell
Celtic FC Celtic FC
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 25
Lugano Lugano
FC Zurich FC Zurich
Lausanne Sports Lausanne Sports
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Servette Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Sivasspor Sivasspor
Pendikspor Pendikspor
Trabzonspor Trabzonspor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Karagumruk Karagumruk
Alanyaspor Alanyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Besiktas JK Besiktas JK
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 10
Hoa Binh Hoa Binh
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Dong Thap Dong Thap
Phố Hiến Phố Hiến
Phù Đổng Phù Đổng
Phú Thọ Phú Thọ
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Widzew lodz Widzew lodz
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Korona Kielce Korona Kielce
Legia Warszawa Legia Warszawa
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 21
Trencin Trencin
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Dunajska Streda Dunajska Streda
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 27
Club Brugge Club Brugge
Anderlecht Anderlecht
KAA Gent KAA Gent
Royal Antwerp Royal Antwerp
Saint Gilloise Saint Gilloise
Standard Liege Standard Liege
KAS Eupen KAS Eupen
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 24
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Rijeka Rijeka
HNK Gorica HNK Gorica
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 26
Modena Modena
Spezia Spezia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Eldense Eldense
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Burgos CF Burgos CF
Sporting Gijon Sporting Gijon
AD Alcorcon AD Alcorcon
Tenerife Tenerife
FC Cartagena FC Cartagena
Elche Elche
SD Amorebieta SD Amorebieta
Albacete Albacete
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
CD Mafra CD Mafra
Maritimo Maritimo
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
SCU Torreense SCU Torreense
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 23
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Hansa Rostock Hansa Rostock
Greuther Furth Greuther Furth
Nurnberg Nurnberg
Hamburger SV Hamburger SV
SV Elversberg SV Elversberg
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 23
NK Rogaska NK Rogaska
Maribor Maribor
Domzale Domzale
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
NK Mura 05 NK Mura 05
Radomlje Radomlje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
FC Botosani FC Botosani
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
Vejle Vejle
Silkeborg Silkeborg
Hvidovre IF Hvidovre IF
Viborg Viborg
Odense BK Odense BK
Brondby IF Brondby IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Midtjylland Midtjylland
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 2
Municipal Iquique Municipal Iquique
Everton CD Everton CD
Huachipato Huachipato
Union La Calera Union La Calera
O.Higgins O.Higgins
Colo Colo Colo Colo
Cobresal Cobresal
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Slavia Sofia Slavia Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
River Plate River Plate
Boca Juniors Boca Juniors
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Newells Old Boys Newells Old Boys
Rosario Central Rosario Central
Instituto Instituto
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Lanus Lanus
Banfield Banfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Arka Gdynia Arka Gdynia
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 14
Al Bataeh Al Bataeh
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Ajman Ajman
Banni Yas Banni Yas
Al Ain Al Ain
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 27
Hallescher FC Hallescher FC
VFB Lubeck VFB Lubeck
Saarbrucken Saarbrucken
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 4
Carabobo FC Carabobo FC
Angostura FC Angostura FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
Boluspor Boluspor
Erzurum BB Erzurum BB
Keciorengucu Keciorengucu
Kocaelispor Kocaelispor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Genclerbirligi Genclerbirligi
Eyupspor Eyupspor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC Celaya FC
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 16
AFC Progresul Spartac Bucuresti AFC Progresul Spartac Bucuresti
Gloria Buzau Gloria Buzau
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar ACS Viitorul Selimbar
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 21
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 24
AEL Larisa AEL Larisa
Levadiakos Levadiakos
Egaleo Athens Egaleo Athens
Kissamikos Kissamikos
Diagoras Diagoras
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
AO Giouchtas AO Giouchtas
Ilioupoli Ilioupoli
Tylikratis Tylikratis
Kallithea Kallithea
Almopos Arideas Almopos Arideas
Kozani F.S. Kozani F.S.
AEK Athens B AEK Athens B
Iraklis Iraklis
Kambaniakos Kambaniakos
Aiolikos Aiolikos
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Indjija Indjija
Proleter Proleter
OFK Beograd OFK Beograd
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Finland Ykkoscup Finland Ykkoscup
Group
SJK Akatemia SJK Akatemia
Jaro Jaro
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Luzi 2008 Luzi 2008
Burreli Burreli
Tomori berat Tomori berat
Flamurtari Flamurtari
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Besa Kavaje Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
Lushnja KS Lushnja KS
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Sportist Svoge Sportist Svoge
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ) Souths United SC (nữ)
Peninsula Power (nữ) Peninsula Power (nữ)
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 19
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
NK Solin NK Solin
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 27
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Somaspor Somaspor
Erzincanspor Erzincanspor
Duzcespor Duzcespor
Adiyamanspor Adiyamanspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Fethiyespor Fethiyespor
Sariyer Sariyer
Erokspor Erokspor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Inegolspor Inegolspor
Denizlispor Denizlispor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
Ispartaspor Ispartaspor
Usakspor Usakspor
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Nazillispor Nazillispor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Altinordu Altinordu
Kastamonuspor Kastamonuspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Celspor Celspor
Zonguldak Zonguldak
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Aksarayspor Aksarayspor
Serbia Serbia
Vòng 22
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Novi Pazar Novi Pazar
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 1
White City Woodville White City Woodville
Metrostars SC Metrostars SC
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 22
Budapest Honved Budapest Honved
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Gyirmot SE Gyirmot SE
Pecsi MFC Pecsi MFC
FC Ajka FC Ajka
SOROKSAR SOROKSAR
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Csakvari TK Csakvari TK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
Duna-Tisza Duna-Tisza
Kazincbarcika Kazincbarcika
Vasas Vasas
Szegedi AK Szegedi AK
BVSC BVSC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Tepecik Bld Tepecik Bld
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Musspor Musspor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Elazigspor Elazigspor
Orduspor Orduspor
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Gumushanespor Gumushanespor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Turgutluspor Turgutluspor
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Bulvarspor Bulvarspor
Mardin BB Mardin BB
Arguvan Arguvan
Eynesil Eynesil
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Osmaniyespor Osmaniyespor
Erbaaspor S Erbaaspor S
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Kusadasispor Kusadasispor
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Kutahyaspor Kutahyaspor
Silivrispor Silivrispor
Pazarspor Pazarspor
Efeler 09 Efeler 09
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Catalca Spor Catalca Spor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Kestel Kestel
Balikesirspor Balikesirspor
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Tuna Luso Tuna Luso
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Cameta EC Cameta EC
Bragantino PA Bragantino PA
Tapajos Tapajos
Caete FC Caete FC
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Ag. Maraba Ag. Maraba
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Varzim Varzim
Dezembro Dezembro
Amora FC Amora FC
Sporting CP B Sporting CP B
Pero pinheiro Pero pinheiro
Vianense Vianense
Sanjoanense Sanjoanense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Anadia Anadia
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
FC Caldas FC Caldas
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 Brazil Campeonato Mineiro Division 1
Vòng 7
Pouso Alegre Pouso Alegre
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Itabirito Itabirito
CA Patrocinense CA Patrocinense
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
Os Sandinenses Os Sandinenses
Mirandela Mirandela
Dumiense Dumiense
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Barreirense Barreirense
Real Sport Clube Real Sport Clube
Lusitano Evora Lusitano Evora
Maritimo B Maritimo B
ribeirao ribeirao
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
UD Santarem UD Santarem
Amarante Amarante
Florgrade Florgrade
Paredes Paredes
Vila Mea Vila Mea
Lusitania Lusitania
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
CF Oliveira Douro CF Oliveira Douro
Salgueiros Salgueiros
Oriental Lisboa Oriental Lisboa
Juventude de Evora Juventude de Evora
Vila Real Vila Real
Camacha Camacha
Portosantense Portosantense
Limianos Limianos
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
Imortal Imortal
Rabo Peixe Rabo Peixe
Peniche Peniche
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
Gondomar Gondomar
Louletano Louletano
Vasco de Gama Olmos Vasco de Gama Olmos
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
Beira Mar Beira Mar
GD Fontinhas GD Fontinhas
Marinhense Marinhense
FC Alverca B FC Alverca B
Mortagua Mortagua
AD Marco 09 AD Marco 09
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Rebordosa Rebordosa
S. Joao Ver S. Joao Ver
Brito SC Brito SC
Tirsense Tirsense
O.Elvas O.Elvas
FC Serpa FC Serpa
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 10
Santos Santos
Sao Bernardo Sao Bernardo
Botafogo SP Botafogo SP
Portuguesa Desportos Portuguesa Desportos
Guarani SP Guarani SP
Sao Paulo Sao Paulo
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Ponte Preta Ponte Preta
Botola 2 Botola 2
Vòng 18
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Racing Casablanca Racing Casablanca
USM Oujda USM Oujda
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Al Khaleej Youths Al Khaleej Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
America de Cali America de Cali
La Equidad La Equidad
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC Broomhill FC
Tranent Juniors Tranent Juniors
Brazil Campeonato Carioca Brazil Campeonato Carioca
Vòng 10
Flamengo Flamengo
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bangu Bangu
Madureira Madureira
Boavista F.C Boavista F.C
Sampaio Correa (RJ) Sampaio Correa (RJ)
Albania Super league Albania Super league
Vòng 25
Egnatia Egnatia
Teuta Durres Teuta Durres
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Erzeni Erzeni
Egnatia Egnatia
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Teuta Durres Teuta Durres
Erzeni Erzeni
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Tirana KF Tirana
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 17
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
SV Ried SV Ried
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
CD Real Santander (nữ) CD Real Santander (nữ)
Llaneros (nữ) Llaneros (nữ)
Inter Palmira (nữ) Inter Palmira (nữ)
Cucuta (nữ) Cucuta (nữ)
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Hakoah Sydney City East U20 Hakoah Sydney City East U20
Canterbury Bankstown U20 Canterbury Bankstown U20
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 18
Sirens Sirens
Gzira United Gzira United
Valletta FC Valletta FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Santa Lucia Santa Lucia
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Naxxar Lions Naxxar Lions
Floriana F.C. Floriana F.C.
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Tigres (nữ) Tigres (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Brazil Campeonato Paulista C Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Rio Preto SP Rio Preto SP
Lemense SP Lemense SP
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 18
Bechem United Bechem United
Nsoatreman FC Nsoatreman FC
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
Bofoakwa Tano Bofoakwa Tano
Great Olympics Great Olympics
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Real Tamale United Real Tamale United
Karela United FC Karela United FC
Legon Cities FC Legon Cities FC
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Nasr(KSA) U21 Al-Nasr(KSA) U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
Ittihad Kalba U21 Ittihad Kalba U21
Al-Sharjah U21 Al-Sharjah U21
Khor Fakkan U21 Khor Fakkan U21
Meonothai U21 Meonothai U21
Wasl Dubai U21 Wasl Dubai U21
Emirates Club U21 Emirates Club U21
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 7
CD Zacapa CD Zacapa
Guastatoya Guastatoya
Coatepeque Coatepeque
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 19
Hobro Hobro
Fredericia Fredericia
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Volsungur Husavik (nữ) Volsungur Husavik  (nữ)
Einherji (nữ) Einherji (nữ)
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 1
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
Aris Limassol Aris Limassol
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
AEP Paphos AEP Paphos
AEK Larnaca AEK Larnaca
Brazil Campeonato Alagoano Brazil Campeonato Alagoano
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
CS Esportivo AL CS Esportivo AL
Coruripe Al Coruripe Al
CRB AL CRB AL
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 6
Campinense Campinense
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Pombal EC Pombal EC
Botafogo PB Botafogo PB
Sousa PB Sousa PB
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB