Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Biên Phòng vs Hà Tĩnh, 17h00 ngày 1/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Biên Phòng vs Hà Tĩnh, 17h00 ngày 1/4. Trận đấu khó khăn cho các chàng trai chủ nhà Hà Tĩnh.

Trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024: Biên Phòng vs Hà Tĩnh, 17h00 ngày 1/4

Link xem trực tiếp: https://www.onplus.com.vn

Link 2: https://www.facebook.com/tructiepbongchuyenvn/videos/295941846716651

Tâm điểm trong ngày là cuộc đối đầu giữa hai đội bóng Biên Phòng vs Hà Tĩnh, thử thách thực sự cho cả hai sau trận mở màn không quá khó khăn. Đặc biệt là với chủ nhà Hà Tĩnh khi đối đầu với các nhà đương kim á quân.

Sở hữu đội hình được ví như tuyển quốc gia thu nhỏ, Biên Phòng được đánh giá cao hơn so với Hà Tĩnh và nếu thi đấu đúng với thực lực của mình, một chiến thắng là điều được dự đoán dành cho thầy trò HLV Trần Đình Tiền.

Biên Phòng đang cho thấy sức mạnh đáng sợ của mình khi vượt qua Ninh Bình với trận đấu áp đảo hoàn toàn dù cho đội bóng này sở hữu ngoại binh khủng từ Cuba cũng như chủ công tuyển quốc gia là Quản Trọng Nghĩa.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Biên Phòng vs Hà Tĩnh, 17h00 ngày 1/4 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Biên Phòng vs Hà Tĩnh, 17h00 ngày 1/4

Dường như rất khó để giải mã được sức mạnh của Biên Phòng. Ở thời điểm hiện tại, có lẽ chỉ Sanest Khánh Hòa là đối thủ có thể so kè cao thấp với các chàng trai Quân đội chứ khó có đội bóng nào làm được điều này.

Năm nay, với thể thức thi đấu mới thì các đội sẽ không chia bảng mà thi đấu vòng tròn một lượt theo hai giai đoạn khác nhau. Vòng 1 giải bóng chuyền VĐQG 2024 sẽ diễn ra một nửa các trận đấu. Nội dung nam sẽ diễn ra ở Hà Tĩnh.

Ở nội dung nam gồm: Biên Phòng, Sanest Khánh Hòa, LPB Ninh Bình, Hà Nội, Thể Công Tân Cảng, Hà Tĩnh, Lavie Long An, VLXD Bình Dương và Đà Nẵng.

Các ngôi sao ở giải nam là Nguyễn Ngọc Thuân, Quản Trọng Nghĩa, Từ Thanh Thuận, Đinh Văn Duy, Trần Đức Hạnh, Trần Duy Tuyến, Trương Thế Khải, Phan Công Đức, Phạm Quốc Dư, Vũ Quang Khơi, Dương Văn Tiên...

Không chỉ vậy, nhiều ngoại binh chất lượng cũng sẽ góp mặt ở giải đấu năm nay. Nhiều nhất là các ngoại binh tới từ Thái Lan. Khác với giải nữ, nhiều ngoại binh phương Tây cũng cập bến như bộ đôi Brazil của Khánh Hòa hay Cuba của Ninh Bình.

Vậy xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024 ở đâu? iThethao.vn sẽ cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024. Lịch thi đấu, kết quả bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024 cũng sẽ được iThethao.vn cập nhật thường xuyên.

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu, link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024.

TIN LIÊN QUAN
Dàn sao bóng chuyền Việt Nam khiến siêu ngoại binh Cuba thua thảm ở giải VĐQG 2024

Dàn sao bóng chuyền Việt Nam khiến siêu ngoại binh Cuba thua thảm ở giải VĐQG 2024

Dù có sự bổ sung ngoại binh Cuba vẫn không thể giúp bóng chuyền Ninh Bình tạo bất ngờ trước "đội tuyển Việt Nam thu nhỏ".

'Công chúa' của bóng chuyền nam Thái Lan toả sáng giúp Hà Tĩnh ngược dòng thành công ở giải VĐQG 2024

'Công chúa' của bóng chuyền nam Thái Lan toả sáng giúp Hà Tĩnh ngược dòng thành công ở giải VĐQG 2024

'Công chúa' của bóng chuyền Thái Lan Assanaphan Chantajorn có trận đấu tốt giúp chủ nhà Hà Tĩnh giành chiến thắng ở giải VĐQG 2024.

'Idol giới trẻ' gục ngã trước 'quái vật bóng chuyền' Nga trong trận chung kết giải VĐQG Nhật Bản

'Idol giới trẻ' gục ngã trước 'quái vật bóng chuyền' Nga trong trận chung kết giải VĐQG Nhật Bản

Suntory Sunbirds tiếp tục lên ngôi vô địch bóng chuyền nam Nhật Bản với sự toả sáng của Dmitry Muserskiy. Nishida dù xuất sắc vẫn ngậm ngùi về nhì.

Bóng chuyền nam Hà Nội thua đau đội bóng yếu khi thiếu ngôi sao số 1 ở giải VĐQG 2024

Bóng chuyền nam Hà Nội thua đau đội bóng yếu khi thiếu ngôi sao số 1 ở giải VĐQG 2024

Bóng chuyền nam Hà Nội bất ngờ để thua trước Đà Nẵng ở giải VĐQG 2024 khi thiếu vắng ngôi sao số 1 - phụ công Vũ Ngọc Hoàng.

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị, bóng chuyền nam Khánh Hoà thắng nhọc đối thủ

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị, bóng chuyền nam Khánh Hoà thắng nhọc đối thủ

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị cho Phạm Quốc Dư tại giải bóng chuyền VĐQG 2024. Đội bóng của anh khá vất vả mới giành được chiến thắng.

Nguyễn Văn Quốc Duy toả sáng giúp Thể Công 'làm gỏi' đối thủ vừa lên hạng

Nguyễn Văn Quốc Duy toả sáng giúp Thể Công 'làm gỏi' đối thủ vừa lên hạng

Nguyễn Văn Quốc Duy chính là người thi đấu ấn tượng nhất khi ghi tới 18 điểm cùng hiệu suất gần 70% giúp Thể Công giành chiến thắng ở giải VĐQG 2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs HCĐG Lào Cao, 19h00 ngày 14/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs HCĐG Lào Cao, 19h00 ngày 14/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp tranh hạng 3 bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs HCĐG Lào Cao, 19h00 ngày 14/4. Kiều Trinh và đồng đội có thể giành vị trí an ủi?

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Khánh Hòa, 21h00 ngày 14/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Khánh Hòa, 21h00 ngày 14/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nam cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Khánh Hòa, 21h00 ngày 14/4. Từ Thanh Thuận có thể trả món nợ trước đối thủ?

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình, 21h00 ngày 13/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình, 21h00 ngày 13/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình, 21h00 ngày 13/4. Bích Tuyền hay Trà My sẽ được nụ cười chiến thắng?

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 Thể Công vs Hà Tĩnh, 19h00 ngày 13/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 Thể Công vs Hà Tĩnh, 19h00 ngày 13/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Thể Công vs Hà Tĩnh, 19h00 ngày 13/4. Nguyễn Văn Quốc Duy có thể giành vị trí thứ 3 an ủi?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Thể Công, 21h00 ngày 12/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Thể Công, 21h00 ngày 12/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Thể Công, 21h00 ngày 12/4. Trận đấu ngang tài ngang sức giữa hai đội bóng Quân đội.

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs HCĐG Lào Cai, 19h00 ngày 12/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs HCĐG Lào Cai, 19h00 ngày 12/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs HCĐG Lào Cai, 19h00 ngày 12/4. Đội bóng nào sẽ chạm trán Ninh Bình trong trận chung kết?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Khánh Hoà vs Hà Tĩnh, 19h30 ngày 11/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Khánh Hoà vs Hà Tĩnh, 19h30 ngày 11/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Khánh Hoà vs Hà Tĩnh, 19h30 ngày 11/4. Chiến thắng dễ dàng cho Từ Thanh Thuận và đồng đội?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs Ninh Bình, 16h30 ngày 11/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs Ninh Bình, 16h30 ngày 11/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs Ninh Bình, 16h30 ngày 11/4. Chiến thắng sẽ thuộc về Bích Tuyền hay Kiều Trinh?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 mới nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 mới nhất

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024. Năm nay, giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 sẽ được tổ chức từ ngày 11-14/4 tại NTĐ Việt Trì.

Xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 ở đâu, trên kênh nào? iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Liverpool Liverpool
Crystal Palace Crystal Palace
West Ham United West Ham United
Fulham Fulham
Arsenal Arsenal
Aston Villa Aston Villa
La Liga La Liga
Vòng 31
Las Palmas Las Palmas
Sevilla Sevilla
Granada CF Granada CF
Alaves Alaves
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Villarreal Villarreal
Sociedad Sociedad
Almeria Almeria
Serie A Serie A
Vòng 32
Napoli Napoli
Frosinone Frosinone
Sassuolo Sassuolo
AC Milan AC Milan
Udinese Udinese
AS Roma AS Roma
Inter Milan Inter Milan
Cagliari Cagliari
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
Darmstadt Darmstadt
SC Freiburg SC Freiburg
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Werder Bremen Werder Bremen
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Le Havre Le Havre
Nantes Nantes
Clermont Clermont
Montpellier Montpellier
Lyon Lyon
Stade Brestois Stade Brestois
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
Daegu FC Daegu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 8
Gamba Osaka Gamba Osaka
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Atlanta United Atlanta United
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
Austin FC Austin FC
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 6
Changchun Yatai Changchun Yatai
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shanghai Port Shanghai Port
Shandong Taishan Shandong Taishan
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Wuhan three town Wuhan three town
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Atlas Atlas
Atletico San Luis Atletico San Luis
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club Leon Club Leon
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
Heracles Almelo Heracles Almelo
SC Heerenveen SC Heerenveen
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
Feyenoord Feyenoord
FC Utrecht FC Utrecht
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
AFC Ajax AFC Ajax
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
PEC Zwolle PEC Zwolle
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Flamengo Flamengo
Vasco da Gama Vasco da Gama
Gremio (RS) Gremio (RS)
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cuiaba Cuiaba
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vitoria BA Vitoria BA
Palmeiras Palmeiras
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Young Lions Young Lions
Hougang United FC Hougang United FC
Gintra Universitetas (nữ) Gintra Universitetas (nữ)
Saku Sporting (nữ) Saku Sporting (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Rio Ave Rio Ave
Portimonense Portimonense
Casa Pia AC Casa Pia AC
FC Arouca FC Arouca
Boavista FC Boavista FC
Benfica Benfica
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Kalmar Kalmar
IFK Goteborg IFK Goteborg
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
GAIS GAIS
Djurgardens Djurgardens
IK Sirius FK IK Sirius FK
Scotland Scotland
Vòng 33
Ross County Ross County
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Basel Basel
Servette Servette
Stade Ouchy Stade Ouchy
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Luzern Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Pendikspor Pendikspor
Istanbul BB Istanbul BB
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Antalyaspor Antalyaspor
Hatayspor Hatayspor
Istanbulspor Istanbulspor
Karagumruk Karagumruk
Fenerbahce Fenerbahce
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
LKS Lodz LKS Lodz
Radomiak Radom Radomiak Radom
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Viking Viking
Brann Brann
Molde Molde
Kristiansund BK Kristiansund BK
Odd Grenland Odd Grenland
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Ham-Kam Ham-Kam
Tromso IL Tromso IL
Haugesund Haugesund
Lillestrom Lillestrom
Bodo Glimt Bodo Glimt
Nga Nga
Vòng 24
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 3
Club Brugge Club Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Kortrijk Kortrijk
Charleroi Charleroi
Anderlecht Anderlecht
Saint Gilloise Saint Gilloise
Oud Heverlee Oud Heverlee
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
Hajduk Split Hajduk Split
ZNK Osijek ZNK Osijek
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Rijeka Rijeka
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 33
Venezia Venezia
Brescia Brescia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Real Oviedo Real Oviedo
Mirandes Mirandes
Albacete Albacete
Tenerife Tenerife
Andorra CF Andorra CF
Eibar Eibar
Zaragoza Zaragoza
Elche Elche
Burgos CF Burgos CF
Racing Santander Racing Santander
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 29
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
CD Mafra CD Mafra
Feirense Feirense
Porto B Porto B
Oliveirense Oliveirense
Leixoes Leixoes
SCU Torreense SCU Torreense
Maritimo Maritimo
Santa Clara Santa Clara
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Magdeburg Magdeburg
Hamburger SV Hamburger SV
St. Pauli St. Pauli
SV Elversberg SV Elversberg
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 34
VVV Venlo VVV Venlo
Groningen Groningen
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 31
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
Maribor Maribor
NK Mura 05 NK Mura 05
FC Koper FC Koper
Domzale Domzale
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
FC Botosani FC Botosani
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
CFR Cluj CFR Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 3
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
Hvidovre IF Hvidovre IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Brondby IF Brondby IF
Midtjylland Midtjylland
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
O.Higgins O.Higgins
Huachipato Huachipato
Universidad de Chile Universidad de Chile
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Nublense Nublense
Palestino Palestino
Audax Italiano Audax Italiano
Union La Calera Union La Calera
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Etar Etar
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
CA Platense CA Platense
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Banfield Banfield
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
San Lorenzo San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
GKS Tychy GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
FK Kolomna FK Kolomna
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Zenit Penza Zenit Penza
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Strogino Moscow Strogino Moscow
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
Kompozit Kompozit
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Rostov-2 FK Rostov-2
FC Tver FC Tver
Irkutsk Irkutsk
FK Oryol FK Oryol
FK Khimki B FK Khimki B
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
FC Nizhny Novgorod II FC Nizhny Novgorod II
Sokol Kazan Sokol Kazan
Saturn Moscow Saturn Moscow
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Cheonan City Cheonan City
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Gimpo FC Gimpo FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 33
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Carabobo FC Carabobo FC
Caracas FC Caracas FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Tuzlaspor Tuzlaspor
Goztepe Goztepe
S.Urfaspor S.Urfaspor
Bandirmaspor Bandirmaspor
Kocaelispor Kocaelispor
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 3
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Umea FC Umea FC
Karlstad BK Karlstad BK
FBK Karlstad FBK Karlstad
IFK Stocksund IFK Stocksund
Hammarby TFF Hammarby TFF
Assyriska Assyriska
Norrby IF Norrby IF
Ariana Ariana
Torns IF Torns IF
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
FC Trollhattan FC Trollhattan
Tvaakers IF Tvaakers IF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 4
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
Gloria Buzau Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
AEK Athens B AEK Athens B
Levadiakos Levadiakos
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Ionikos Ionikos
Ilioupoli Ilioupoli
Kalamata AO Kalamata AO
Kallithea Kallithea
Niki Volou Niki Volou
Makedonikos Makedonikos
Aiolikos Aiolikos
Kozani F.S. Kozani F.S.
Kambaniakos Kambaniakos
Iraklis Iraklis
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 30
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Kolubara Kolubara
Indjija Indjija
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Proleter Proleter
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
Dravinja Dravinja
ND Beltinci ND Beltinci
Jadran Dekani Jadran Dekani
Tolmin Tolmin
NK Nafta NK Nafta
NK Brinje Grosuplje NK Brinje Grosuplje
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Besa Kavaje Besa Kavaje
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Chungju Citizen Chungju Citizen
Jinju Citizen Jinju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Chile (nữ) U20 Chile (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Bolivia (nữ) U20 Bolivia (nữ) U20
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Vancouver FC Vancouver FC
Valour Valour
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
Marupe Marupe
JDFS Alberts JDFS Alberts
Ogre United Ogre United
Skanstes SK Skanstes SK
Olaine Olaine
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 26
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
HNK Sibenik HNK Sibenik
NK Solin NK Solin
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
HNK Cibalia HNK Cibalia
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 35
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Bukaspor Bukaspor
Denizlispor Denizlispor
Aksarayspor Aksarayspor
Fethiyespor Fethiyespor
Ispartaspor Ispartaspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Ankarademirspor Ankarademirspor
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Inegolspor Inegolspor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Amedspor Amedspor
Somaspor Somaspor
Usakspor Usakspor
Erzincanspor Erzincanspor
Utkoi Utkoi
Kirklarelispor Kirklarelispor
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Altinordu Altinordu
Zonguldak Zonguldak
Adiyamanspor Adiyamanspor
Serbia Serbia
Vòng 30
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Backa Topola Backa Topola
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Botafogo RJ(nữ) Botafogo RJ(nữ)
Ferroviaria SP (nữ) Ferroviaria SP (nữ)
Fluminense RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Barcelona RO Barcelona RO
Cacoalense Ro Cacoalense Ro
Vilhena RO Vilhena RO
Genus RO Genus RO
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 28
Szegedi AK Szegedi AK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
FC Ajka FC Ajka
Csakvari TK Csakvari TK
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Gyori ETO Gyori ETO
Gyirmot SE Gyirmot SE
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Budapest Honved Budapest Honved
Pecsi MFC Pecsi MFC
Duna-Tisza Duna-Tisza
SOROKSAR SOROKSAR
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
North Carolina North Carolina
Birmingham Legion Birmingham Legion
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 3
Bodo Glimt (nữ) Bodo Glimt (nữ)
Odd BK (nữ) Odd BK (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 28
Pazarspor Pazarspor
Turgutluspor Turgutluspor
Osmaniyespor Osmaniyespor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Kestel Kestel
Orduspor Orduspor
Mardin BB Mardin BB
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
Musspor Musspor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Tepecik Bld Tepecik Bld
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Cankaya FK Cankaya FK
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Bulvarspor Bulvarspor
Karsiyaka Karsiyaka
Viven Bornova Viven Bornova
Kutahyaspor Kutahyaspor
Balikesirspor Balikesirspor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
Arguvan Arguvan
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Efeler 09 Efeler 09
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Kusadasispor Kusadasispor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Adana 1954 Adana 1954
Gumushanespor Gumushanespor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Eynesil Eynesil
Ergene Velimese Ergene Velimese
Erbaaspor S Erbaaspor S
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Catalca Spor Catalca Spor
Sebat Genclikspor Sebat Genclikspor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Karabuk Idman Karabuk Idman
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Elazigspor Elazigspor
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Silivrispor Silivrispor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Sultanbeyli Sultanbeyli
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 24
STK Samorin STK Samorin
Tatran Presov Tatran Presov
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
MSK Zilina B MSK Zilina B
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Dolny Kubin Dolny Kubin
BRA SPB BRA SPB
Vòng
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense Sanjoanense
Anadia Anadia
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Vianense Vianense
Fafe Fafe
Lusitania Lusitania
SC Covilha SC Covilha
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Real Cartagena Real Cartagena
Valledupar FC Valledupar FC
Cucuta Cucuta
Leones Leones
Atletico Huila Atletico Huila
Real Santander Real Santander
Burundi League Burundi League
Vòng 29
Musongati FC Musongati FC
Rukinzo FC Rukinzo FC
Fc Tigre Noir Fc Tigre Noir
Magara Young Boys Magara Young Boys
Vitalo Vitalo
Moso Sugar Company Moso Sugar Company
Romania Inter Star Romania Inter Star
Telaviv FC Telaviv FC
BS Dynamic BS Dynamic
Aigle Noir Aigle Noir
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
Kayanza Utd Kayanza Utd
Bumamuru Bumamuru
LLB Academic LLB Academic
Olympique Star Olympique Star
Algeria CUP Algeria CUP
Quarterfinals
WA Tlemcen WA Tlemcen
MC Alger MC Alger
Botola 2 Botola 2
Vòng 21
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
Racing Casablanca Racing Casablanca
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Wydad Fes Wydad Fes
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 14
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Boyaca Chico Boyaca Chico
Patriotas FC Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin