Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam dự giải Vô địch các CLB thế giới: Bất ngờ người thay Thanh Thuý

Tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam dự giải Vô địch các CLB nữ thế giới 2023 mà không có chủ công Trần Thị Thanh Thuý.

Ngay trước thềm vòng chung kết giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 diễn ra, danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự giải Vô địch các CLB nữ thế giới 2023 cũng chính thức được hé lộ.

Theo đó, bộ khung chính của tuyển bóng chuyền nữ trong năm qua cũng gần như được giữ nguyên. Đây đều là những cái tên góp mặt trong chiến tích vô địch các CLB nữ châu Á 2023 tại Vĩnh Phúc.

Điều này cũng dễ hiểu khi đó là thành quả của các VĐV đã đạt được và giờ họ xứng đáng có tấm vé tham dự giải đấu danh giá bậc nhất thế giới. Chỉ duy nhất đội trưởng Trần Thị Thanh Thuý vắng mặt.

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam dự giải Vô địch các CLB thế giới: Bất ngờ người thay Thanh Thuý - Ảnh 1
 Thanh Thuý vắng mặt ở giải bóng chuyền Vô địch các CLB thế giới 2023

Theo đó, quy định từ LĐBC Thế giới một VĐV sẽ không thể cùng lúc thi đấu cho 2 đội bóng. Việc Thanh Thuý đang thi đấu cho PFU Blue Cats khiến cô không thể góp mặt tại giải đấu năm nay.

Tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự giải đấu này với tư cách CLB Sport Center 1, chính vì vậy sự thiếu vắng Thanh Thuý là điều dễ hiểu. Người thay thế cô là chủ công trẻ Nguyễn Huỳnh Phương Thuỳ của Binh Chủng Thông Tin.

Đối chuyền Bích Tuyền cũng có tên trong danh sách dự kiện tập huấn nhưng đơn vị chủ quản xin rút sau những ồn ào thời gian qua ảnh hưởng không nhỏ tới tâm lý của VĐV này.

Ở giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023, tuyển Việt Nam chung bảng với Vakifbank của Thổ Nhĩ Kỳ và Praia Clube của Brazil. Giải đấu sẽ diễn ra từ ngày 13/12 tại Hàng Châu, Trung Quốc.

Ngay sau khi khép lại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia, đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam sẽ tập trung cho giải đấu lớn nhất năm của mình.

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam dự giải Vô địch các CLB nữ thế giới 2023:

Chủ công: Phạm Thị Nguyệt Anh, Nguyễn Huỳnh Phương Thuỳ, Trần Tú Linh, Vi Thị Như Quỳnh

Phụ công: Đinh Thị Trà Giang, Nguyễn Thị Trinh, Trần Thị Bích Thuỷ, Lý Thị Luyến

Đối chuyền: Hoàng Thị Kiều Trinh, Đoàn Thị Xuân

Chuyền hai: Đoàn Thị Lâm Oanh, Võ Thị Kim Thoa

Libero: Nguyễn Khánh Đang, Lê Thị Thanh Liên

TIN LIÊN QUAN
Ngôi sao bóng chuyền số 1 châu Á kết thúc chuỗi trận 'kinh hoàng' trên đất Italia

Ngôi sao bóng chuyền số 1 châu Á kết thúc chuỗi trận 'kinh hoàng' trên đất Italia

Ngôi sao bóng chuyền số 1 châu Á - Yuki Ishikawa đã kết thúc chuỗi trận 'kinh hoàng' trên đất Italia khi giành thắng lợi đầu tiên của mùa giải.

Đệ nhất mỹ nam bóng chuyền châu Á 'lên đỉnh' ở giải VĐQG Italia

Đệ nhất mỹ nam bóng chuyền châu Á 'lên đỉnh' ở giải VĐQG Italia

Hot boy bóng chuyền Takahashi Ran tiếp tục chuỗi trận thăng hoa trên đất Ý khi vươn lên dẫn đầu bảng xếp hạng sau chiến thắng ấn tượng đêm qua.

Ngoại binh 'nô nức' chia tay sớm giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023

Ngoại binh 'nô nức' chia tay sớm giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023

Sau khi giúp đội bóng trụ hạng thành công, hai ngoại binh này đã và sẽ chia tay sớm với CLB tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023.

Ngôi sao số 1 bóng chuyền nam Đông Nam Á hé lộ sự thật sau loạt lùm xùm

Ngôi sao số 1 bóng chuyền nam Đông Nam Á hé lộ sự thật sau loạt lùm xùm

Tay đập số 1 Đông Nam Á Rivan Nurmulki đã hé lộ về tình hình hiện tại của mình sau loạt ồn ào mâu thuẫn với LĐBC Indonesia.

Bóng chuyền nam Campuchia đặt mục tiêu giành HCV SEA Games 33 tại Thái Lan

Bóng chuyền nam Campuchia đặt mục tiêu giành HCV SEA Games 33 tại Thái Lan

Tổng thư ký LĐBC Campuchia cho biết sẽ nỗ lực hành động với mục tiêu giúp đội bóng nước này giành HCV bóng chuyền nam SEA Games 33 tại Thái Lan.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 16/11

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 16/11

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 16/11. Hôm nay là ngày thi đấu đầu tiên của vòng chung kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Lên đường nhập ngũ, hoa khôi bóng chuyền lỡ hẹn cúp Hoa Lư Bình Điền 2024

Lên đường nhập ngũ, hoa khôi bóng chuyền lỡ hẹn cúp Hoa Lư Bình Điền 2024

hoa khôi bóng chuyền Khánh Huyền cùng Phương Thùy và Ngô Sương đã lên đường nhập ngũ tại trường Quân sự, Quân khu 7 và sẽ không tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024.

Bóng chuyền nữ Thanh Hoá gây sốc trước 'giờ G' với ngoại binh khủng từ Trung Quốc

Bóng chuyền nữ Thanh Hoá gây sốc trước 'giờ G' với ngoại binh khủng từ Trung Quốc

Ngoại binh người Trung Quốc của bóng chuyền nữ Thanh Hoá được đánh giá rất cao tại giải VĐQG năm nay.

Đối thủ lớn nhất vắng mặt, ai sẽ là đối trọng của Bích Tuyền ở cúp Hoa Lư Bình Điền 2024?

Đối thủ lớn nhất vắng mặt, ai sẽ là đối trọng của Bích Tuyền ở cúp Hoa Lư Bình Điền 2024?

Theo danh sách mới nhất thì Hoàng Thị Kiều Trinh sẽ không tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024, vậy ai sẽ so kè cùng Bích Tuyền?

Danh sách bóng chuyền nữ BTL Thông Tin tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024: Vắng mặt Kiều Trinh

Danh sách bóng chuyền nữ BTL Thông Tin tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024: Vắng mặt Kiều Trinh

Danh sách bóng chuyền nữ BTL Thông Tin tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024 có nhiều sự bất ngờ.

Nhà vô địch bóng chuyền nam Việt Nam 'chơi lớn' thuê hẳn 2 ngoại binh Brazil

Nhà vô địch bóng chuyền nam Việt Nam 'chơi lớn' thuê hẳn 2 ngoại binh Brazil

Trước đó, có thông tin cho biết đội bóng này có thể thử việc với 3 tay đập từ Brazil. Thế nhưng hiện tại đội đã chốt 2 ngoại binh cho những giải đấu sắp tới.

Sau scandal trọng tài, giải bóng chuyền cúp Hùng Vương  sẽ có 'mắt thần'

Sau scandal trọng tài, giải bóng chuyền cúp Hùng Vương sẽ có 'mắt thần'

Sau scandal trọng tài ở trận chung kết nữ cúp Hùng Vương 2023, năm nay giải đấu sẽ được trang bị hệ thống "mắt thần" - Video Eyes Challenge.

Bóng chuyền nam Thể Công mạnh tay thuê cả Nguyễn Văn Quốc Duy và ngôi sao người Thái

Bóng chuyền nam Thể Công mạnh tay thuê cả Nguyễn Văn Quốc Duy và ngôi sao người Thái

Thể Công vẫn tiếp tục mượn Nguyễn Văn Quốc Duy từ Trà Vinh và thuê chủ công người Thái Lan Kittihad Nuwaddee.

Bóng chuyền nam Việt Nam trở lại đấu trường lớn nhất châu Á dành cho các câu lạc bộ

Bóng chuyền nam Việt Nam trở lại đấu trường lớn nhất châu Á dành cho các câu lạc bộ

Sau ba năm thì bóng chuyền nam Việt Nam sẽ có đại diện tham dự trở lại giải bóng chuyền Vô địch các CLB nam châu Á 2024.

Đánh hội làng dưới trời mưa, hoa khôi bóng chuyền Phạm Hiền gặp chấn thương

Đánh hội làng dưới trời mưa, hoa khôi bóng chuyền Phạm Hiền gặp chấn thương

Phụ công Phạm Thị Hiền gặp chấn thương khi thi đấu tại giải hội làng Kim Thiều dưới trời mưa.

Danh sách bóng chuyền nữ Ninh Bình LP Bank tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024: Ngoại binh xuất hiện

Danh sách bóng chuyền nữ Ninh Bình LP Bank tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024: Ngoại binh xuất hiện

Danh sách bóng chuyền nữ Ninh Bình LP Bank tham dự cúp Hoa Lư Bình Điền 2024: Chủ công người Thái đã xuất hiện

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Pohang Steelers Pohang Steelers
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Raed Al Raed
Al-Feiha Al-Feiha
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Hazm Al-Hazm
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Atletico Madrid Atletico Madrid
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Tigres UANL Tigres UANL
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Monterrey Monterrey
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Ahrobiznes TSK Romny Ahrobiznes TSK Romny
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
Sandefjord Sandefjord
Ranheim IL Ranheim IL
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
U19 Macedonia U19 Macedonia
Bosnia U19 Bosnia U19
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
Botafogo RJ Botafogo RJ
Aurora Aurora
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
CD El Nacional CD El Nacional
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Colo Colo Colo Colo
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
FC Botosani FC Botosani
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto Instituto
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Barracas Central Barracas Central
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Ain Al Ain
Hatta Hatta
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Bataeh Al Bataeh
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
Celaya FC Celaya FC
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 21
AEK Athens B AEK Athens B
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Kozani F.S. Kozani F.S.
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Dire Dawa Dire Dawa
Hambericho Durame Hambericho Durame
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Harts Harts
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jarra West FC Jarra West FC
Wagadu FC Wagadu FC
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Bali United Bali United
Persis Solo FC Persis Solo FC
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Bragantino PA Bragantino PA
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Caete FC Caete FC
Tuna Luso Tuna Luso
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Castanhal PA Castanhal PA
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Tapajos Tapajos
Sao Francisco FC/PA Sao Francisco FC/PA
Canaa FC/PA Canaa FC/PA
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Inter de Limeira Inter de Limeira
Sao Paulo Sao Paulo
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 23
Al Wehda (Youth) Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth) Al-Shabab (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
FFSA PL FFSA PL
Vòng 2
Salisbury United Salisbury United
West Adelaide SC West Adelaide SC
Adelaide Victory Adelaide Victory
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Fulham United FC Fulham United FC
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Western Strikers SC Western Strikers SC
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 22
Abia Warriors Abia Warriors
Kwara United Kwara United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Bendel Insurance Bendel Insurance
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Quarterfinals
Santa Clara Santa Clara
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Benfica Benfica
Israel B League Israel B League
Vòng 19
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Xelaju MC Xelaju MC
Antigua GFC Antigua GFC
CSD Municipal CSD Municipal
CD Achuapa CD Achuapa
CD Zacapa CD Zacapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 16
Esbjerg U19 Esbjerg U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ) Fjolnir (nữ)
Smari (nữ) Smari (nữ)
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 7
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Botafogo PB Botafogo PB
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Serra Branca EC Serra Branca EC
Sousa PB Sousa PB
Pombal EC Pombal EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Campinense Campinense
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Onduparaka FC Onduparaka FC
Kiyinda Boys Kiyinda Boys
Jinja North FC Jinja North FC
FC Calvary FC Calvary
Lugazi Municipal FC Lugazi Municipal FC
Boma Young FC Boma Young FC
Qatar Qatar
Vòng 15
Al Shamal Al Shamal
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
Uruguay Cup Uruguay Cup
Vòng 4
Plaza Colonia Plaza Colonia
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Lillestrom U19 Lillestrom U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
FC Cincinnati FC Cincinnati
Cavalier FC Cavalier FC
Nashville Nashville
Moca FC Moca FC
New England Revolution New England Revolution
CA Independente CA Independente
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 8
Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa
CD Motagua CD Motagua
Marathon Marathon
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Olancho FC Olancho FC
CD Olimpia CD Olimpia
Lobos UPNFM Lobos UPNFM
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Turks Caicos Islands (U20) Turks   Caicos Islands (U20)
Guyana U20 Guyana U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Suriname U20 Suriname U20
Cuba U20 Cuba U20
Belize U20 Belize U20
Guatemala U20 Guatemala U20
ArubaU20 ArubaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Barbados U20 Barbados U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
preliminaries
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Capital TO Capital TO
Belgian Cup Belgian Cup
Bán kết
Royal Antwerp Royal Antwerp
Oostende Oostende
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
MC El Bayadh U21 MC El Bayadh U21
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
USM Alger U21 USM Alger U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
US Biskra U21 US Biskra U21
ES Setif U21 ES Setif U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Smouha (nữ) Smouha (nữ)
El Masry W El Masry W
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 18
Namdhari FC Namdhari FC
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan
Mohammedan SC Mohammedan SC
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Ceara Ceara
ABC RN ABC RN
CRB AL CRB AL
Bahia Bahia
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Misr Insurance FC Misr Insurance FC
FC Porto Suez FC Porto Suez
El Shams El Shams
Al Merreikh Port Said Al Merreikh Port Said
Kahraba Ismailia Kahraba Ismailia
Alo Egypt Alo Egypt
El Sharqia Dokhan El Sharqia Dokhan
Bur Fouad Bur Fouad
El Entag Al Harby El Entag Al Harby
Ithad Al Shortah Ithad Al Shortah
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 17
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Shorta Al Shorta
Arbil Arbil
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
Al Talaba Al Talaba
Al-Hudod Al-Hudod
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
Railways FC Railways FC
Karnataka State FA Karnataka State FA
Maharashtra Maharashtra
Delhi SA Delhi SA
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Al-Safa Al-Safa
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
preliminaries
San Lorenzo San Lorenzo
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
U18 Anh FA Cup U18 Anh FA Cup
Quarterfinals
Leeds United U18 Leeds United U18
Liverpool U18 Liverpool U18
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Nautico MS Nautico MS
Portuguesa MS Portuguesa MS
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 19
Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21
LNZ Cherkasy U21 LNZ Cherkasy U21
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Ujpesti Ujpesti
Paksi SE Honlapja Paksi SE Honlapja
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 13
Al Morooj Al Morooj
Al Akhdar Al Akhdar
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
Feyenoord Feyenoord
Groningen Groningen
Mexico Liga TDP Mexico Liga TDP
Vòng
Mexicali FC Mexicali FC
Real Apodaca FC Real Apodaca FC
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Criciuma Criciuma
Humaita AC Humaita AC
Sampaio Correa Sampaio Correa
Operario MS Operario MS
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Trem-AP Trem-AP
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Rennes Rennes
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Panama First Division Women Panama First Division Women
Vòng
Chorrillo (nữ) Chorrillo (nữ)
Deportivo Chiriqui (nữ) Deportivo Chiriqui (nữ)
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
PSBS Biak PSBS Biak
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
Semen Padang Semen Padang
Malut United Malut United
Cyprus Cup Cyprus Cup
Quarterfinals
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Odisha FC Odisha FC
East Bengal East Bengal
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Quarterfinals
FC Sion FC Sion
Young Boys Young Boys
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 2
Caucaia CE Caucaia CE
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Galatasaray Galatasaray
Karagumruk Karagumruk
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
finals
Jordan (nữ) Jordan (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
UMF Njardvik UMF Njardvik
Fjolnir Fjolnir
Fylkir Fylkir
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
HK Kopavogs HK Kopavogs
Brazil Serie D Brazil Serie D
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Imperatriz(MA) Imperatriz(MA)
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Araz Saatli Araz Saatli
Qaradag Lokbatan Qaradag Lokbatan
FK Mughan FK Mughan
Karvan Evlakh Karvan Evlakh
E Nel G Tick E Nel G Tick
Difai Agsu FK Difai Agsu FK
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Fluminense RJ Fluminense RJ
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Sporting San Jose Sporting San Jose
AD Grecia AD Grecia
Herediano Herediano
Municipal Liberia Municipal Liberia
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
Smouha SC Smouha SC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Zamalek Zamalek
El Daklyeh El Daklyeh
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups C
Paraguay (nữ) Paraguay (nữ)
El Salvador (nữ) El Salvador (nữ)
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Busoga United Busoga United
Gaddafi FC Gaddafi FC
URA Kampala URA Kampala
Ma Lu Ma Lu
Vipers Vipers
Bright Stars Bright Stars
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
UAI Urquiza Reserves UAI Urquiza Reserves
Sportivo Italiano Reserves Sportivo Italiano Reserves
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 19
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá