Link xem trực tiếp bóng chuyền Vietinbank vs Than Quảng Ninh: 19h00 ngày 23/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền Vietinbank vs Than Quảng Ninh, 19h00 tối nay ngày 23/11. Thethao.vn cập nhật link xem trực tuyến giải bóng chuyền Bông lúa Vàng 2022 mới nhất.

Trận đấu sớm nhất trong ngày hôm nay sẽ là cuộc chạm trán giữa hai đội bóng Vietinbank vs Than Quảng Ninh, hai đội đã để thua trong trận đấu ra quân ngày hôm qua trước VTV Bình Điền Long An và Than Quảng Ninh.

Hai đội bóng của những người cũ khi mà HLV Nguyễn Tuấn Kiệt cùng Vi Thị Như Quỳnh, Đoàn Thị Xuân đều là những người đã từng làm nên tên tuổi của Vietinbank, chính vì thế hai bên đều hiểu rất rõ lối chơi của nhau.

Vietinbank sở hữu đội hình trẻ bậc nhất giải VĐQG hiện nay, các học trò của HLV Phạm Kim Huệ không có ngôi sao trong đội hình nhưng vẫn thi đấu khá gắn kết đặc biệt là khả năng phòng thủ hàng sau.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Geleximco Thái Bình vs Than Quảng Ninh: 19h00 ngày 23/11 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền Geleximco Thái Bình vs Than Quảng Ninh: 19h00 ngày 23/11 

Tuy vậy, trong cuộc đối đầu này, Than Quảng Ninh vẫn được đánh giá cao hơn. Trong mùa giải năm nay, cả hai cũng nhiều lần đối đầu tại các giải đấu và chiến thắng đều thuộc về đội bóng đất Mỏ. Nhiều khả năng, lần này kết quả sẽ tiếp tục như vậy.

Năm nay, giải bóng chuyền Bông lúa vàng 2022 quy tụ 4 đội bóng chuyền đang chơi ở giải VĐQG là Geleximco Thái Bình, VTV Bình Điền Long An, Than Quảng Ninh và Vietinbank. 

Giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco tỉnh Thái Bình 2022 sẽ diễn ra từ ngày 22-25/11. Các đội sẽ thi đấu vòng tròn 1 lượt tính điểm, 2 đội nhất nhì sẽ thi đấu chung kết tranh chức vô địch. 2 đội xếp thứ 3 và 4 sẽ nhận giải Đồng giải Ba. 

Ngoại binh duy nhất của giải đấu là ngôi sao bóng chuyền nữ Thái Lan Sittirak Onuma, cô sẽ khoác áo chủ nhà Geleximco Thái Bình.

Thethao.vn sẽ cập nhật link xem trực tiếp giải bóng chuyền Bông lúa vàng 2022 cũng như lịch thi đấu, kết quả giải bóng chuyền Bông lúa vàng 2022 mới nhất.

>>> Xem thêm: 

Link xem trực tiếp bóng chuyền Geleximco Thái Bình vs VTV Bình Điền Long An, 21h00 ngày 23/11

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng

TIN LIÊN QUAN

Mỹ nhân bóng chuyền Nga đẹp như tạc tượng, sự nghiệp lại lận đận

Natalia Malykh có nhan sắc và tài năng nhưng sự nghiệp của cô lại không được như mong muốn.

Vì sao đang thi đấu ở Trung Quốc, sao bóng chuyền đã vội tìm bến đỗ mới?

Osmany Juantorena được kỳ vọng nếu cập bến sẽ giúp Zaksa cải thiện vị trí và hiện thực hóa tham vọng vô địch của đội bóng này.

FIVB chưa công bố, Ba Lan đã vội đăng tin là chủ nhà chung kết Volleyball Nations League 2023

Tuần đầu tiên Volleyball Nations League 2023 của nam sẽ là từ 6/6 đến 11/6. Vòng chung kết sẽ là từ 19-23/7.

Hậu ồn ào chia tay đội tuyển bóng chuyền nữ Thổ Nhĩ Kỳ, Giovanni Guidetti cập bến Hà Lan?

Bóng chuyền nữ Hà Lan đang trong giai đoạn khó khăn khi không có được thành tích tốt tại các giải đấu quốc tế thời gian qua.

Nhan sắc đời thường gây bất ngờ của ngôi sao bóng chuyền Thái Lan đang 'làm mưa làm gió' ở Việt Nam

Trái ngược với vẻ mạnh mẽ trên sân đấu, Onuma Sittirak lại rất nữ tính và điệu đà ngoài đời thường.

Dàn chân dài Ninh Bình Doveco gây thương nhớ trong chiến thắng trên đất Thái

Ninh Bình Doveco vừa có chiến thắng trước CLB Khon Kaen của Thái Lan vào ngày hôm qua.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs CAND, 20h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs CAND, 20h00 ngày 7/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thái Bình vs Bắc Ninh, 18h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thái Bình vs Bắc Ninh, 18h00 ngày 7/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Trực tiếp bóng chuyền Đại hội Thể dục Thể thao Toàn quốc 2022 hôm nay

Trực tiếp bóng chuyền Đại hội Thể dục Thể thao Toàn quốc 2022 hôm nay. Ithethao.vn cập nhật lịch bóng chuyền trực tiếp tất cả các trận đấu Đại hội TDTT toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Ninh Bình, 16h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Ninh Bình, 16h00 ngày 7/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thanh Hóa vs Vĩnh Phúc, 14h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thanh Hóa vs Vĩnh Phúc, 14h00 ngày 7/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Quân Đội vs Vĩnh Long, 12h00 ngày 7/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền Quân Đội vs Vĩnh Long, 12h00 ngày 7/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Bến Tre, 20h00 ngày 6/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Bến Tre, 20h00 ngày 6/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Long An vs Bắc Ninh, 18h00 ngày 6/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Long An vs Bắc Ninh, 16h00 ngày 6/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền CAND vs Vĩnh Long, 16h00 ngày 6/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền CAND vs Vĩnh Long, 16h00 ngày 6/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể dục Thể thao Toàn quốc 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Nội vs Vĩnh Phúc, 14h00 ngày 6/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Nội vs Vĩnh Phúc, 14h00 ngày 6/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể dục Thể thao Toàn quốc 2022.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Oostende
22:59
Lille
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Alanyaspor
22:59
Fenerbahce
Nea Salamis
23:30
Panathinaikos
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Ethiopia Premier League
Vòng
Awassa Kenema
22:59
Mekelakeya
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Rwanda
Vòng
Gorilla FC
23:10
Rayon Sports FC
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
Hạng 2 Senegal
Vòng
Amitie FC
23:30
ASC Port Autonome
Ajel de Rufisque
23:30
ASC Wally Daan
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Mozambique Cup
Ferroviario Maputo
22:59
UD Songo
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Italy Serie D Cup
Asd Pineto Calcio
22:59
Tolentino
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
23:05
CNEPS Excellence
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Mbour
US Goree
23:30
AS Douanes Dakar
Diambars
23:30
SONACOS
Pikine
23:30
Teunhueth FC
Casamance
23:30
Guediawaye
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 15
Benfica Lubango
22:00
Academica Do Lobito
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Holland Reserve League
Vitesse U21
23:30
Roda JC Kerkrade Reserve
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền