Lịch thi đấu Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021. Cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 khởi tranh từ ngày 12/9 và kết thúc vào ngày 19/9. Giải năm nay có sự tham dự của 16 đội tuyển. Ở vòng sơ loại, 16 đội tuyển được chia thành 4 bảng đấu, lấy thứ hạng để chia lại bảng đấu ở vòng phân loại.

Lịch thi đấu Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 - Ảnh 1

Vòng phân loại vẫn tiếp tục bao gồm 4 bảng đấu, các đội đã gặp nhau ở vòng sơ loại sẽ không gặp lại ở vòng phân loại. Thứ hạng ở vòng phân loại sẽ quyết định đến các cặp đấu của vòng loại trực tiếp. Các đội xếp cuối mỗi bảng sẽ đối đầu trực tiếp để phân chia các vị trí từ 13 đến 16.

Tương tự, các đội xếp thứ 3 sẽ đấu xếp hạng từ 9 đến 12, các đội nhì đấu xếp hạng từ 5 đến 8 và các đội đầu bảng sẽ đấu bán kết để xác định những cái tên góp mặt ở chung kết và trận tranh hạng 3.

Lịch thi đấu vòng sơ loại Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021

Bảng A

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 07:30 Bahrain 3–0 Ấn Độ
12/9 16:00 Nhật Bản 3–0 Qatar
13/9 10:00 Ấn Độ 0–3 Qatar
13/9 16:00 Bahrain 1–3 Nhật Bản
14/9 10:00 Qatar - Bahrain
14/9 16:00 Nhật Bản - Ấn Độ

Bảng B

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 13:00 Thái Lan 2–3 Pakistan
12/9 13:00 Iran 3–0 Hồng Kông
13/9 07:30 Hồng Kông 1–3 Pakistan
13/9 13:00 Iran 3–0 Thái Lan
14/9 07:30 Pakistan - Iran
14/9 13:00 Thái Lan - Hồng Kông

Bảng C

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 10:30 Kuwait 0–3 Trung Quốc
12/9 15:30 Australia 3–0 Uzbekistan
13/9 10:30 Uzbekistan 0–3 Trung Quốc
13/9 13:00 Australia 3–0 Kuwait
14/9 08:00 Kuwait - Uzbekistan
14/9 15:30 Trung Quốc - Australia

Bảng D

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 10h00 Đài Bắc Trung Hoa 3–0 Kazakhstan
12/9 12:00 Saudi Arabia 0–3 Hàn Quốc
13/9 10h00 Saudi Arabia 0–3 Đài Bắc Trung Hoa
13/9 17:30 Hàn Quốc 3–0 Kazakhstan
14/9 12:30 Kazakhstan - Saudi Arabia
14/9 15h00 Đài Bắc Trung Hoa - Hàn Quốc
TIN LIÊN QUAN

Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Vượt ải Serbia, Italia lần thứ 3 vô địch châu Âu

Suất xắc quật ngã đội chủ nhà Serbia trong trận chung kết, đội tuyển Italia có lần thứ 3 lên ngôi tại Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu.

Liên đoàn bóng chuyền thế giới can thiệp, chị em nhà Lee có cơ hội được xuất ngoại thi đấu

Liên đoàn bóng chuyền thế giới (FIVB) sẽ vào cuộc điều tra vụ cặp chị em song sinh Lee Da Yeong và Lee Jae Yeong bị cấm xuất ngoại thi đấu.

Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021: Hạ Uzbekistan 3-0, Trung Quốc giữ chắc ngôi đầu

Trung Quốc đã có màn trình diễn ấn tượng qua 2 lượt trận đầu tiên của vòng 1 giải Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Lịch thi đấu môn bóng chuyền tại Đại hội TDTT Toàn quốc 2022. Ithethao.vn cập nhật trực tiếp lịch tất cả các trận đấu môn bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco Thái Bình 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco Thái Bình 2022. Năm nay, giải đấu có 4 CLB tham dự.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền U23 quốc gia 2022 tại Đắk Lắk mới nhất

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu mới nhất giải bóng chuyền U23 quốc gia 2022. Năm nay, giải đấu khởi tranh từ 6/11 tại Đắk Lắk.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vleague Nhật Bản của Thanh Thúy

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vleague Nhật Bản của chủ công Thanh Thúy. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu của Thanh Thúy ở Nhật mới nhất.

Lịch thi đấu VCK giải bóng chuyền hạng A toàn quốc 2022 hôm nay

Lịch thi đấu vòng chung kết giải bóng chuyền hạng A toàn quốc 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tuyến giải bóng chuyền hạng A CHÍNH XÁC.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Cup LienVietPostBank 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Cup LienVietPostBank 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật link xem bán kết giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022: Chờ cú sốc

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Hai đại diện châu Á còn lại là Trung Quốc và Nhật Bản.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

World Cup
Vòng bảng
Qatar
22:00
Hà Lan
Ecuador
22:00
Senegal
Wales
02:00
Anh
Iran
02:00
Mỹ
Giao hữu quốc tế
Herfolge Boldklub Koge
17:00
B93 Copenhagen
Banik Ostrava B
17:00
Otrokovice
Queens Park Rangers (QPR)
20:00
Livingston
Besiktas JK
22:59
Istanbulspor
FK Zeljeznicar
00:00
Konyaspor
Giao Hữu ĐTQG
Czech Republic U18
16:00
United Arab Emirates U18
Hungary U17
19:00
Italy U17
Malta U19
21:00
U19 Ba Lan
Israel U18
22:00
Germany U18
U19 Đức
00:00
U19 Bồ Đào Nha
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Santa Clara
03:45
Oliveirense
VĐQG Slovenia
Vòng 18
ND Gorica
20:00
Tabor Sezana
Maribor
00:00
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 6
Chindia Targoviste
00:00
CS Universitatea Craiova
Bulgaria B PFG
Vòng 18
FC Dunav Ruse
22:59
Litex Lovech
FK Levski Krumovgrad
22:59
Sportist Svoge
FC Maritsa 1921
22:59
Spartak Pleven
Botev Plovdiv II
22:59
Vitosha Bistritsa
Argentina Torneo B
Rivadavia Venado Tuerto
07:00
Atletico Carcarana
Colombia Copa Premier
Vòng
Deportes Quindio
08:00
Atletico Huila
England U21 Professional Development League 2
Vòng 11
Watford U21
22:00
Crewe Alexandra U21
VĐQG Oman
Vòng 11
Bahla
19:40
Al Ittehad Salalah
Al-Suwaiq
19:40
Al-Msnaa
Al-Seeb
22:15
Al-Nahda Muscat
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg IF Reserve
20:30
Brondby Reserve
Armenia Division 2
Vòng 17
Gandzasar Kapan
17:00
Gandzasar Kapan
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 12
Biskra
21:00
JS kabylie
CR Belouizdad
21:00
CS Constantine
MC Magra
21:00
USM Alger
MC Alger
21:00
Paradou AC
RC Arba
21:00
Hanshely
ASO Chlef
21:00
El Bayadh
ES Setif
00:00
MC Oran
JS Saoura
00:00
HB Chelghoum Laid
Azerbaijan Premier League
Vòng 15
Turan Tovuz
17:00
Sabah FK Baku
Standard Sumgayit
19:30
FK Gilan Gabala
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
21:00
HB Chelghoum Laid U21
MC Alger U21
21:00
Paradou AC U21
ES Setif U21
21:00
MC Oran U21
NC Magra U21
21:00
USM Alger U21
CR Belouizdad U21
21:00
CS Constantine U21
ASO Chlef U21
21:00
MC El Bayadh U21
RC Arba U21
21:00
USM Khenchela U21
US Biskra U21
21:00
JS Kabylie U21
India League Division 1
Vòng 4
Kenkre
20:30
Neroca
Iraqi Premier League
Vòng 7
Al-Naft
17:00
Naft Alwasat
Al Karkh
18:00
Naft Misan
Duhok
20:15
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
20:15
Al Qasim Sport Club
Italy C1
Vòng 16
Alessandria
19:00
Olbia
Carrarese
23:30
Ancona
Pontedera
23:30
ACD Virtus Entella
Sassari Torres
23:30
US Fiorenzuola
Vis Pesaro
03:00
Gubbio
Lucchese
03:00
Cesena
Recanatese
03:00
Reggiana
Rimini
03:00
Imolese
San Donato Tavarnelle
03:00
Montevarchi
Robur Siena S.S.D.
03:00
Fermana
Germany Regionalliga
Vòng 14
BSG Chemie Leipzig
01:00
Berliner FC Dynamo
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
SV Heimstetten
Bolivia Primera Division
Vòng
Universitario de Sucre
06:00
Libertad Gran Mamore FC
Turkmenistan
Vòng 23
Sagadam FK
21:00
Nebitchi
Kopetdag Asgabat
21:00
HTTU Asgabat
FC MERW
21:00
Energetik Mary
Ngoại hạng Sudan
Vòng 11
Haidoub FC
22:00
Kober Khartoum
Hilal El Fasher
22:00
Ahli Al Khartoum
Al Ahly Shendi
22:00
Hay Al Wadi
Hilal Alsahel
00:30
Al Zuma SC
Tuti SC Khartoum
00:30
Al Merreikh
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Nanjing City
Bei Li Gong
13:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Shenyang City Public
13:00
Guangxi Baoyun FC
Sichuan Jiuniu
13:00
Zibo Cuju F.C.
U21 Ukraina
Vòng 15
PFC Oleksandria U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Libyan Premier League
Vòng 5
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Malta Women Division 1
Vòng 7
San Gwann FC (nữ)
02:30
Birkirkara (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 10
Petro Atletico de Luanda
21:30
Primeiro de Agosto
Giải VĐQG nữ Italia
Arezzo W
21:00
Roma CF (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 3
Thun
02:30
Luzern
Armenia Premier League
Vòng 19
FC Noah
17:00
Alashkert
BKMA
19:00
Shirak
BEL WC
Charleroi (nữ)
19:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Standard Liege (nữ)
19:00
Oud Heverlee Leuven (nữ)
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Braga U23
18:00
Maritimo U23
Benfica U23
22:00
Farense U23
Estoril U23
22:59
Portimonense U23
VĐQG Séc
Vòng bảng
Teplice
16:30
Pardubice
Trencin
16:30
Spartak Trnava
England Conference South Division
Vòng 13
Weymouth
02:45
Hampton Richmond Borough
Scottish Reserves League
Hibernian FC (R)
21:30
Motherwell FC (R)
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
defense forces
Bright Stars
20:00
BUL FC
Kampala City Council FC
20:00
Gaddafi FC
Ma Lu
20:00
URA Kampala
Vipers
20:00
SC Villa

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền