Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 18/3

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật chính xác lịch bóng chuyền bảng B giải Vô địch quốc gia chính xác nhất.

Ngày thi đấu 18/3, giải bóng chuyền Vô địch quốc gia sẽ trở lại với 3 trận đấu trong ngày. Đây cũng là ngày thi đấu áp chót của bảng B giải Vô địch quốc gia với những trận đấu hấp dẫn.

Bóng chuyền nữ HCĐG Tia Sáng vs VTV Bình Điền Long An, 12h30 ngày 18/3

Trận đấu đầu tiên trong ngày là cuộc chạm trán giữa HCĐG Tia Sáng vs VTV Bình Điền Long An. Từng được kỳ vọng sẽ là một trận đấu hấp dẫn nhưng ở thời điểm hiện tại có lẽ khó lòng mong chờ một trận đấu giằng co giữa hai đội.

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 18/3 - Ảnh 1
Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 18/3 

Thiếu đi Trần Thị Thanh Thúy, VTV Bình Điền Long An không còn là đối thủ của các cô gái chủ nhà. Trong lần gặp nhau gần đây ở cúp Hoa Lư, Bích Thủy cùng đồng đội cũng giành chiến thắng trong cả hai lần đối đầu với tỷ số đậm đà.

Bóng chuyền nam Thể Công vs Lavie Long An, 15h00 ngày 18/3

Có được chiến thắng ấn tượng trước đương kim vô địch Ninh Bình LVPB ở lượt trận đấu trước, Thể Công tràn đầy tự tin khi chạm trán Lavie Long An. Một chiến thắng sẽ giúp đội bóng này có thể có cơ hội tham dự cúp Hùng Vương 2023.

So về thực lực lẫn đẳng cấp, Thể Công được đánh giá cao hơn rất nhiều so với Lavie Long An. Nhiều khả năng sẽ là một chiến thắng nhẹ nhàng cho đội bóng Quân đội trước khi chờ xem cuộc đối đầu hấp dẫn giữa Ninh Bình LVPB và Biên Phòng.

Bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs TP. Hồ Chí Minh, 20h00 ngày 18/3

Có được chiến thắng đậm đà trước Hà Phú Thanh Hóa vào tối qua, BTL Thông Tin nắm chắc tấm vé đến cúp Hùng Vương 2023 khi chỉ cần giành chiến thắng trước tân bình TP. Hồ Chí Minh.

Đẳng cấp và thực lực giữa hai đội quá chênh lệch. Cơ hội tạo bất ngờ cho Mộng Kha và đồng đội gần như không có. Sẽ là một chiến thắng nhẹ nhàng cho các cô gái Quân đội trong trận đấu cuối cùng vòng bảng của mình.

TIN LIÊN QUAN

Danh sách tập trung đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam 2023 chính thức

iThethao.vn cập nhật danh sách tập trung đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam 2023 với 18 VĐV góp mặt.

Danh sách tập trung đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam 2023 chính thức

iThethao.vn cập nhật danh sách tập trung đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam 2023 mới nhất. Nguyễn Văn Quốc Duy không có mặt.

Tranh cãi chuyện Nguyễn Văn Quốc Duy không được gọi tập trung tuyển bóng chuyền nam Việt Nam

Nhiều người tranh cãi chuyện "Nishida Việt Nam" Nguyễn Văn Quốc Duy không được gọi tập trung đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam 2023.

Việt Nam rơi vào bảng 'tử thần' ở giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á 2023

Thầy trò HLV Nguyễn Tuấn Kiệt chung bảng với Hàn Quốc, Đài Bắc Trung Hoa và Uzbekistan.

Số phận trái ngược của hai đội tuyển bóng chuyền Việt Nam ở Challenger Cup 2023

Trong khi đội tuyển bóng chuyền nữ được coi là ứng viên vô địch thì cơ hội cho đội tuyển bóng chuyền nam ở Challenger Cup gần như bằng 0.

Trung Quốc cử đội hạng 7 đánh giải bóng chuyền vô địch các CLB nữ châu Á 2023 ở Việt Nam

Nhiều người bất ngờ khi Trung Quốc cử đội hạng 7 đánh giải bóng chuyền vô địch các CLB nữ châu Á 2023 ở Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2023 hôm nay 26/3

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2023 hôm nay 26/3. Liệu Sanest Khánh Hoà có thể bảo vệ được ngôi vô địch của mình?

Lịch thi đấu bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2023 hôm nay 25/3

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết nữ giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023. Năm nay, giải bóng chuyền cúp Hùng Vương diễn ra từ 23-26/3 tại Phú Thọ.

Lịch thi đấu bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023 hôm nay ngày 24/3

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023 hôm nay ngày 24/3.

Lịch thi đấu bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023 hôm nay ngày 23/3

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023 hôm nay ngày 23/3.

Lịch thi đấu bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023 mới nhất

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2023. Năm nay, giải bóng chuyền cúp Hùng Vương diễn ra từ 23-26/3 tại Phú Thọ.

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 19/3

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật chính xác lịch bóng chuyền bảng B giải Vô địch quốc gia chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 17/3

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật chính xác lịch bóng chuyền bảng B giải Vô địch quốc gia chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 16/3

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật chính xác lịch bóng chuyền bảng B giải Vô địch quốc gia chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 15/3

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật chính xác lịch bóng chuyền bảng B giải Vô địch quốc gia chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 14/3

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật chính xác lịch bóng chuyền bảng B giải Vô địch quốc gia chính xác nhất.

Euro
Qual.
Thổ Nhĩ Kỳ
Croatia
Wales
Latvia
Scotland
Tây Ban Nha
Kosovo
Andorra
Romania
Belarus
Thụy Sĩ
Israel
VĐQG Mexico
Vòng 4
Queretaro FC
CDSyC Cruz Azul
Giao Hữu ĐTQG
Qatar U23
Saudi Arabia U23
Bahrain
Syrian
Jordan
Philippines
Đức
Bỉ
U21 Anh
Croatia U21
Kuwait
Tajikistan
Saudi Arabia
Bolivia
Morocco
Peru
Poland U16
South Africa U17
Northern Ireland U16
Luxembourg U16
VĐ châu Phi - CAN Cup
Qualifier Groups
Togo
Burkina Faso
Comoros
Cote D Ivoire
Libya
Tunisia
Rwanda
Benin
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 6
Shimizu S-Pulse
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
Tochigi SC
Hạng 4 Anh
Vòng 26
Crawley Town
Grimsby Town
AFC Wimbledon
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 29
Bandirmaspor
Bodrumspor
Caykur Rizespor
Manisa BB Spor
Hạng 2 Mexico
Vòng 14
Mineros de Zacatecas
Pumas Tabasco
Atletico La Paz
Venados FC
Cimarrones de Sonora
Alebrijes de Oaxaca
CD Alacranes de Durango
Correcaminos UAT
Cancun FC
Club Chivas Tapatio
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
Hạng 2 Slovenia
Vòng 22
NK Fuzinar
NK Rogaska
Moldova CUP
Quarterfinals
Sheriff Tiraspol
Dacia-Buiucani
Colombia Copa Cup
Vòng 2
Envigado FC
Tigres Zipaquira
Orsomarso
Patriotas FC
Alianza Petrolera
Bogota FC
Deportivo Cali
Leones
Real Cartagena
Cortulua
Indonesia Super League
Vòng 23
PSIS Semarang
Persebaya Surabaya
England Conference North Division
Vòng 18
AFC Fylde
Blyth Spartans
Kettering Town
Peterborough Sports
Banbury United
Darlington
Alfreton Town
Spennymoor Town
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 29
Corum Belediyespor
Erokspor
S.Urfaspor
Duzcespor
Etimesgut Belediye Spor
Belediye Vanspor
Nazillispor
Inegolspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Amedspor
Somaspor
Erzincanspor
Afjet Afyonspor
Tarsus Idman Yurdu
Utkoi
Menemen Belediye Spor
Batman Petrolspor
Osmanlispor FC
Bursa Niluferspor AS
Erzin Belediyespor
Kastamonuspor
Zonguldak
Kirsehir Koyhizmetleri
Fethiyespor
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
Sariyer
Balikesirspor
Serik Belediyespor
Pazarspor
Bukaspor
Usakspor
Ankarademirspor
Adiyamanspor
Etimesgut Belediye Spor
Kirklarelispor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Bayburt Ozel Idare
Kastamonuspor
Bursa Niluferspor AS
Somaspor
Utkoi
Kirsehir Koyhizmetleri
Belediye Vanspor
Kocaelispor
Erzin Belediyespor
Afjet Afyonspor
Duzcespor
Sariyer
Adiyamanspor
Amedspor
Tarsus Idman Yurdu
Serik Belediyespor
Zonguldak
Batman Petrolspor
Erzincanspor
Bursaspor
Menemen Belediye Spor
Corum Belediyespor
Inegolspor
Usakspor
Fethiyespor
Bukaspor
Hekimoglu Trabzon
Ankarademirspor
Diyarbakirspor
Erokspor
Osmanlispor FC
Balikesirspor
Pazarspor
Nazillispor
Ispartaspor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 3
Tulsa Roughneck
Pittsburgh Riverhounds
Cúp nữ Châu Âu
Quarterfinals
Barcelona (nữ)
Roma CF (nữ)
Arsenal (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Enfield Town
Hornchurch
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Barranquilla FC
Valledupar FC
VCK U19 Châu Âu
Selection Race
Slovakia U19
Estonia U19
U19 Hy Lạp
U19 Ireland
Hungary U19
Iceland U19
U19 Thổ Nhĩ Kỳ
U19 Anh
England Conference
Vòng 38
Halifax Town
Aldershot Town
Gateshead
Dagenham Redbridge
Maidstone United
Bromley
Altrincham
Notts County
York City
Scunthorpe United
Boreham Wood
Torquay United
Woking
Barnet
Dorking
Southend United
Wealdstone FC
Oldham Athletic
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 10
Boyaca Chico
La Equidad
Deportes Tolima
Millonarios
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 3
Manta FC
Sociedad Deportivo Quito
Guayaquil SC
SC Imbabura
CD Vargas Torres
Macara
Chacaritas SC
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Capie Warrero
Matonense SP
Marilia Ac
EC Sao Bernardo/SP
Gremio Prudente
Uniao Suzano AC SP
Esporte Clube Sao Jose SP
Desportivo Brasil SP
Mexico U20
Vòng 4
Queretaro U20
CDSyC Cruz Azul U20
Ghana Premier
Vòng 24
Bechem United
Ghana Dream FC
Berekum Chelsea
Aduana Stars
King Faisal
Karela United FC
Medeama SC
Bibiani Gold Stars
Real Tamale United
Great Olympics
Samartex
Kotoku Royals FC
Asante Kotoko FC
King Faisal
Accra Hearts of Oak
Accra Lions
Nigerian Premier League
Vòng 11
Bendel Insurance
Akwa United
El Kanemi Warriors
Remo Stars
Enyimba
Nasarawa United
Gombe United
Kwara United
Shooting Stars SC
Plateau United
Abia Warriors
Enugu Rangers International
Akwa Starlets
Bayelsa United
Lobi Stars
Rivers United
Niger Tornadoes FC
Wikki Tourist
Sunshine Stars FC
Doma United
Qatar League CUP
finals
Umm Salal
Al Duhail
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 14
CD Achuapa
Antigua GFC
Azadegan League
Vòng 27
Arman Gohar Sirjan
Darya Babol
Chadormalou Ardakan
Saipa
Chooka Talesh
Mes Shahr-e Babak
Baderan Tehran FC
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Khozestan
Van Pars Isfahan
Khooshe Talaee Sana Saveh
Pars Jonoubi Jam
Khalij Fars Mahshahr
Fajr Sepasi
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ)
IH Hafnarfjordur (nữ)
India I-League 2nd Division
Vòng
Dempo
Ara FC
Armenia Division 2
Vòng 22
Ararat Yerevan II
Gandzasar Kapan
Lernayin Artsakh B
BKMA II
Pyunik B
Gandzasar Kapan
Urartu II
Alashkert B Martuni
Luxembourg National Division
Vòng 22
UN Kaerjeng 97
Etzella Ettelbruck
US Mondorf-les-Bains
Mondercange
Progres Niedercorn
Hostert
Victoria Rosport
CS Petange
FC Wiltz 71
UNA Strassen
F91 Dudelange
Fola Esch
Swift Hesperange
Red Boys Differdange
Jeunesse Esch
Racing Union Luxemburg
Olympic (Preliminaries) African
Vòng 3
Mali U23
Senegal U23
Guinea U23
Nigeria U23
Sudan U23
Niger U23
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD La Virgen Del Camino
Tuoer De Cilliers
Australia W-League
Vòng 11
Sydney FC (nữ)
Perth Glory (nữ)
Philippines UFL
Vòng
FC Meralco Manila
Dynamic Herb Cebu
Stallions FC
Mendiola FC
Wales FAW nam
Vòng 18
Holywell
Chirk AAA
Switzerland - 2.Liga
Vòng 21
FC Coffrane
Vevey Sports
FC Paradiso
FC Tuggen
FC Kosova Zurich
SV Hongg
Monthey
Meyrin
Concordia Lausanne
FC Naters
Freienbach
Grasshoppers U21
US Terre Sainte
FC Martigny Sports
Chenois
La Chaux-de-Fonds
FC Thun U21
solothurn
Muri
FC Black Stars Basel
Bulle
Breitenrain
Danish U17
Vòng 17
Silkeborg IF U17
FC Kobenhavn U17
Brazil Copa Verde
Bán kết
Goias
Cuiaba
Remo Belem (PA)
SC Paysandu Para
Egypt Premier League Women
Vòng
Delphi SC (nữ)
Ahli Bank (nữ)
EG Future SC (nữ)
Al Amiria (nữ)
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Fortaleza
Ceara
Bắc Anh
Vòng 22
Morpeth Town
Warrington Town AFC
Atherton Collieries
Liversedge
Marske United
Warrington Rylands
Turkey A2 League U19
Vòng
Konyaspor U19
Besiktas JK U19
Montenegro Division 2
Vòng 24
FK Podgorica
FK Grbalj Radanovici
Otrant
OSK Igalo
Bokelj Kotor
FK Zeta
Nữ Euro
Qual.A2
France (nữ) U17
Republic of Ireland (nữ) U17
Kosovo U17(nữ)
Italy (nữ) U17
Portugal (nữ) U17
Germany (nữ) U17
North Macedonia (nữ) U17
Hungary (nữ) U17
CONCACAF Nations League
League C
US Virgin Islands
Sint Maarten
Haiti
Bermuda
Bonaire
Turks Caicos Islands
Guyana
Montserrat
Canada
Honduras
Costa Rica
Panama
Brazil Pernambucano League
Vòng 9
Santa Cruz PE
Ibis SC
Germany Regionalliga
Vòng 27
TSV Aubstadt
Unterhaching
Monchengladbach AM.
Wiedenbruck
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 3
Lokomotiv Tashkent
Aral Nukus
Navbahor Namangan B
Dinamo Samarqand
Unired
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng 3 Anh
Vòng 26
Exeter City
Barnsley
Cheltenham Town
Sheffield Wednesday
Belgium Women 1st National
Vòng 21
Moldavo (nữ)
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 13
CD Dragon
Once Municipal
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Luis Angel Firpo
Santa Tecla
CD Chalatenango
Alianza San Salvador
Jocoro FC
CD FAS
Atletico Marte
A.D. Isidro Metapan
Aguila
England Ryman(Isthmian) League
Vòng
Coggeshall Town
Witham Town
Brazil Youth
Vòng bảng
Internacional (RS) Youth
Botafogo RJ (Youth)
Fortaleza (Youth)
Bahia (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Ceara Youth
RB Bragantino Youth
Atletico Mineiro (Youth)
Sao Paulo (Youth)
Gremio (Youth)
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
Vòng
Brusque FC
Barra FC
Hercilio Luz SC
Criciuma
Malta Women Division 1
Vòng 19
Hibernians (nữ)
Raiders Lija (nữ)
Mgarr (nữ)
Swieqi United (nữ)
U19 Hungary
Vòng 3
Illes Akademia Haladas U19
Budapest Honved U19
Brasil Cup
Vòng 2
America MG
Santa Cruz PE
Scottish Highland Football League
Vòng 11
Brora Rangers
Lossiemouth
Clachnacuddin
Banks o Dee
fraserburgh
Brechin City
Brora Rangers
Wick Academy
Strathspey Thistle
Huntly
England Southern League Central Division
Vòng 24
Rushden Diamonds
Basford Utd
Needham Market
Coalville
Alvechurch
Royston Town
Argentina Championship Women
Estudiantes LP (nữ)
CA Independiente (nữ)
Bắc Anh Hạng nhất
Vòng
Sheffield FC
Worksop Town
leek Town
Mossley
Colney Heath
Workington
Argentine Division 2
Vòng 8
Estudiantes de Caseros
Aldosivi Mar del Plata
Ferrol Carril Oeste
Deportivo Maipu
Quilmes
Deportivo Madryn
Atletico Atlanta
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Ivory Coast Premier Division
Vòng
San Pedro FC
ASEC MIMOSAS
VĐQG Paraguay
Vòng 11
resistencia SC
Olimpia Asuncion
Sportivo Ameliano
Libertad
Guarani CA
General Caballero
FC Nacional Asuncion
Sportivo Trinidense
Sportivo Luqueno
Guairena
Cerro Porteno
Tacuary
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 10
Portimonense U23
Rio Ave U23
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 17
SK Zapy
Zivanice
England Southern Premier League
Vòng 11
Plymouth Parkway
Winchester City
Chesham United
Weston Super Mare
Harrow Borough
Dorchester Town
Tiverton Town
Hendon
Truro City
Bracknell Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 30
Customs Department FC
Nakhon Si United FC
Chiangmai FC
Raj Pracha FC
Nakhon Pathom FC
Ranong FC
Rayong FC
JL Chiangmai United FC
Samut Prakan City
Trat FC
Phrae United FC
Kasetsart FC
Uthai Thani Forest
Ayutthaya United
Krabi FC
Suphanburi FC
Udon Thani
Chainat FC
Cúp FA nữ Anh quốc
Vòng 13
Charlton (nữ)
Lewes (nữ)
Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 2
Yeoju Sejong
Gimpo FC
Hwaseong FC
Ansan Greeners FC
Chungnam Asan
Jeonju Citizen FC
Jeonnam Dragons
Mokpo City
Seongnam FC
Pyeongchang FC
Cheongju Jikji
Jungnang Chorus Mustang FC
Seoul E-Land FC
Bucheon FC 1995
FC Anyang
Busan I Park
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Zira FK II
FK MOIK Baku
Keshla FK II
Sabayi II
Standard Sumgayit II
E Nel G Tick
Hạng 3 Scotland
Vòng 28
Dumbarton
Forfar Athletic
Northern Ireland League
Vòng
Banbridge Town
Tobermore United FC
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
AD Guanacasteca
Herediano
Perez Zeledon
Puntarenas
Sporting San Jose
Alajuelense
Deportivo Saprissa
Santos De Guapiles
Morocco cup
1/8 Final
FAR Forces Armee Royales
Stade Marocain du Rabat
England Conference South Division
Vòng 22
St Albans City
Havant Waterlooville
Chippenham Town
Welling United
Hampton Richmond Borough
Taunton Town
Farnborough Town
Concord Rangers
BRA CP
Vòng 5
Santa Cruz RN
ABC RN
Brazil Campeonato Roraimense
Vòng
Sampaio RR
Rio Negro RR
Progresso RR
AE Real

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá