Siêu ngoại binh thua Bích Tuyền, HCĐG Tia Sáng lần thứ 4 liên tiếp thua trận chung kết giải bóng chuyền VĐQG

Nam Anh

Chủ nhật, 19/11/2023 22:19 (GMT+7)

Theo dõi iThethao.vn trên google news

Bích Tuyền có ngày thi đấu chói sáng khi giúp Ninh Bình LP Bank vượt qua HCĐG Tia Sáng để giành chức vô địch bóng chuyền quốc gia 2023.

Đúng như mong đợi của người hâm mộ, trận chung kết bóng chuyền nữ giải Vô địch quốc gia 2023 giữa Ninh Bình LP Bank vs HCĐG Tia Sáng đã diễn ra vô cùng hấp dẫn. Cuộc đọ sức giữa Bích Tuyền và Polina Rahimova đã khép lại với chiến thắng thuộc về đối chuyền Việt Nam.

Với tính chất quan trọng của trận chung kết, hai đội nhập cuộc đầy quyết tâm với những màn ăn miếng trả miếng tới từ hai bên. Polina Rahimova là người thể hiện đẳng cấp ở thời điểm cuối để giúp đội nhà có chiến thắng sét mở màn.

Siêu ngoại binh thua Bích Tuyền, HCĐG Tia Sáng lần thứ 4 liên tiếp thua trận chung kết giải bóng chuyền VĐQG - Ảnh 1
 Gương mặt thất thần của Polina Rahimova khi không thể giúp đội nhà giành chức vô địch

Bất ngờ đến ở sét thứ hai khi Ninh Bình thi đấu thăng hoa trong khi HCĐG Tia Sáng liên tiếp mắc lỗi. Có thời điểm, đội bóng của Bích Tuyền dẫn trước đối thủ tới 10 điểm. Lúc này, sự thay đổi chuyền hai Tichaya vào sân giúp HCĐG Tia Sáng thu hẹp đáng kể khoảng cách nhưng không đủ để ngược dòng.

Kịch bản sét đấu thứ hai tiếp tục được lặp lại trong sét 3. HCĐG Tia Sáng bị dẫn trước và nỗ lực bám đuổi ở thời điểm cuối. Tuy nhiên, với sự toả sáng của Bích Tuyền, đội bóng cố đô là những người có được thắng lợi.

Trên đà hưng phấn, Ninh Bình LP Bank tiếp tục thi đấu cực “cháy” trong sét thứ 4 trong khi đó HCĐG Tia Sáng liên tiếp mắc lỗi đặc biệt là ở hàng sau. Polina Rahimova cũng không còn giữ được phong độ của mình.

Chịu thất bại 1-3 trong trận chung kết thứ 4 liên tiếp của mình, HCĐG Tia Sáng lập kỷ lục buồn 4 năm liên tiếp vào chung kết nhưng đều phải nhận thất bại. Một kết quả đáng buồn cho đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam.

Kết quả bóng chuyền nữ Ninh Bình LP Bank 3-1 HCĐG Tia Sáng (23-25, 25-21, 26-24, 25-17)

TIN LIÊN QUAN
Bích Tuyền tỏa sáng giúp Ninh Bình ngược dòng siêu kịch tính để giành vé vào chung kết giải VĐQG 2023

Bích Tuyền tỏa sáng giúp Ninh Bình ngược dòng siêu kịch tính để giành vé vào chung kết giải VĐQG 2023

Bích Tuyền tỏa sáng để giúp Ninh Bình LP Bank ngược dòng thành công trước VTV Bình Điền Long An qua đó có tấm vé chơi trận chung kết giải VĐQG 2023.

Từ Thanh Thuận dự bị, nhìn đội nhà vào chung kết giải bóng chuyền VĐQG 2023

Từ Thanh Thuận dự bị, nhìn đội nhà vào chung kết giải bóng chuyền VĐQG 2023

Từ Thanh Thuận không được thi đấu trong đội hình chính của Sanest Khánh Hoà tại giải bóng chuyền VĐQG 2023.

Siêu ngoại binh Polina Rahimova toả sáng, hẹn đối đầu Bích Tuyền ở trận chung kết giải VĐQG 2023

Siêu ngoại binh Polina Rahimova toả sáng, hẹn đối đầu Bích Tuyền ở trận chung kết giải VĐQG 2023

Ngoại binh Polina Rahimova toả sáng để giành vé vào chung kết giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023. Cô sẽ chạm trán Bích Tuyền trong trận chung kết vào tối mai.

Kết quả chung kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 19/11

Kết quả chung kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 19/11

iThethao.vn cập nhật kết quả chung kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2023 hôm nay 19/11. Đội bóng nào sẽ trở thành tân vô địch giải bóng chuyền VĐQG 2023?

Bóng chuyền nữ Thái Bình thua sốc sau khi không thể bảo vệ chức vô địch ở giải VĐQG 2023

Bóng chuyền nữ Thái Bình thua sốc sau khi không thể bảo vệ chức vô địch ở giải VĐQG 2023

Bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình thua sốc Vietinbank và chấp nhận vị trí thứ 6 chung cuộc ở giải Vô địch quốc gia 2023.

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam thua ngược, trắng tay ở giải VĐQG 2023

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam thua ngược, trắng tay ở giải VĐQG 2023

Để thua ngược đối thủ đầy duyên nợ VTV Bình Điền Long An, Binh Chủng Thông Tin đã phải chấp nhận mùa giải VĐQG trắng tay thứ hai liên tiếp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Zhu Ting lấy lại phong độ giúp đội nhà thắng trận cực gây cấn ở CEV Champions League

Zhu Ting lấy lại phong độ giúp đội nhà thắng trận cực gây cấn ở CEV Champions League

Sau những trận bị chỉ trích nặng nề, sao bóng chuyền Zhu Ting đã phần nào gỡ gạc hình ảnh trong trận đấu đêm qua ở CEV Champions League.

'Quái vật bóng chuyền' thị uy sức mạnh, 'đè bẹp' đối thủ của tuyển Việt Nam ở giải thế giới

'Quái vật bóng chuyền' thị uy sức mạnh, 'đè bẹp' đối thủ của tuyển Việt Nam ở giải thế giới

Paola Egonu có màn thể hiện chói sáng trong ngày gặp lại đội bóng cũ khiến Vakifbank phải nhận trận thua đậm đà ở giải CEV Champios League 2023/2024.

'Em chồng quốc dân' lập kỷ lục sốc nhưng vẫn nhận thất bại ở giải bóng chuyền VĐQG Italia

'Em chồng quốc dân' lập kỷ lục sốc nhưng vẫn nhận thất bại ở giải bóng chuyền VĐQG Italia

Mayu Ishikawa dù có sét đấu với tổng điểm cao thứ ba lịch sử vẫn phải nhận thất bại trước đối thủ ở giải VĐQG 2023.

Đệ nhất mỹ nam bóng chuyền châu Á thắng nghẹt thở đối thủ, tiếp tục bay cao ở giải VĐQG Italia

Đệ nhất mỹ nam bóng chuyền châu Á thắng nghẹt thở đối thủ, tiếp tục bay cao ở giải VĐQG Italia

Takahashi Ran – đệ nhất mỹ nam số 1 châu Á có chiến thắng nghẹt thở 3-2 để tiếp tục đứng trong top 3 ở giải VĐQG Italia.

Gặp vận đen, đội bóng của Thanh Thúy thua nhanh ở giải VĐQG Nhật Bản

Gặp vận đen, đội bóng của Thanh Thúy thua nhanh ở giải VĐQG Nhật Bản

Tiếp tục thiếu hụt tay đập chủ lực, đội bóng của Trần Thị Thanh Thúy thua nhanh đối thủ ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản.

Kết quả bóng chuyền VĐQG Nhật Bản của Thanh Thúy tuần này 25/11

Kết quả bóng chuyền VĐQG Nhật Bản của Thanh Thúy tuần này 25/11

iThethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền VĐQG Nhật Bản của Thanh Thúy tuần này. iThethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền của CLB PFU Blue Cats mới nhất.

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị trong ngày đội nhà lên ngôi vô địch giải bóng chuyền VĐQG 2023

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị trong ngày đội nhà lên ngôi vô địch giải bóng chuyền VĐQG 2023

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị trong trận chung kết giải bóng chuyền VĐQG 2023. Sanest Khánh Hoà thắng Biên Phòng trong trận chung kết quốc gia 2023.

Nguyễn Văn Quốc Duy giúp bóng chuyền Thể Công giành giải 'an ủi' ở giải VĐQG 2023

Nguyễn Văn Quốc Duy giúp bóng chuyền Thể Công giành giải 'an ủi' ở giải VĐQG 2023

Nguyễn Văn Quốc Duy có trận đấu toả sáng giúp Thể Công kết thúc mùa giải với vị trí thứ 3 an ủi ở giải VĐQG 2023.

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam thua ngược, trắng tay ở giải VĐQG 2023

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam thua ngược, trắng tay ở giải VĐQG 2023

Để thua ngược đối thủ đầy duyên nợ VTV Bình Điền Long An, Binh Chủng Thông Tin đã phải chấp nhận mùa giải VĐQG trắng tay thứ hai liên tiếp.

Bóng chuyền nữ Thái Bình thua sốc sau khi không thể bảo vệ chức vô địch ở giải VĐQG 2023

Bóng chuyền nữ Thái Bình thua sốc sau khi không thể bảo vệ chức vô địch ở giải VĐQG 2023

Bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình thua sốc Vietinbank và chấp nhận vị trí thứ 6 chung cuộc ở giải Vô địch quốc gia 2023.

La Liga La Liga
Vòng 15
Las Palmas Las Palmas
Getafe Getafe
Serie A Serie A
Vòng 14
Monza Monza
Juventus Juventus
Bundesliga Bundesliga
Vòng 13
Darmstadt Darmstadt
FC Koln FC Koln
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 14
Reims Reims
Strasbourg Strasbourg
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 6
Brisbane Roar Brisbane Roar
Western Sydney Western Sydney
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 5
Suwon City Suwon City
Jeju United Jeju United
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Gangwon FC Gangwon FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
FC Seoul FC Seoul
Cúp FA Cúp FA
Vòng 2
York City York City
Wigan Athletic Wigan Athletic
Notts County Notts County
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 15
Al-Feiha Al-Feiha
Dhamk Dhamk
Al Hilal Al Hilal
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 19
Preston North End Preston North End
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng
Puebla Puebla
Tigres UANL Tigres UANL
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Hà Lan Hà Lan
Vòng 14
SC Heerenveen SC Heerenveen
Almere City FC Almere City FC
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 36
Gremio (RS) Gremio (RS)
Goias Goias
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Bragantino Bragantino
Fortaleza Fortaleza
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
Dukla Prague Dukla Prague
FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim
Chrudim Chrudim
Brno Brno
Bohemians1905 B Bohemians1905 B
Benesov Benesov
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Paraguay (nữ) Paraguay (nữ)
Russia (nữ) Russia (nữ)
Bangladesh (nữ) Bangladesh (nữ)
Singapore (nữ) Singapore (nữ)
Switzerland (nữ) U19 Switzerland (nữ) U19
Denmark (nữ) U19 Denmark (nữ) U19
Finland (nữ) U17 Finland (nữ) U17
Italy (nữ) U17 Italy (nữ) U17
Belgium (nữ) U19 Belgium (nữ) U19
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Holland U23 (nữ) Holland U23 (nữ)
Scotland (nữ) U23 Scotland (nữ) U23
France (nữ) U19 France (nữ) U19
Mexico (nữ) U19 Mexico (nữ) U19
England (nữ) U19 England (nữ) U19
Sweden (nữ) U19 Sweden (nữ) U19
Morocco (nữ) Morocco (nữ)
Uganda (nữ) Uganda (nữ)
Paraguay (nữ) U17 Paraguay (nữ) U17
Russia (nữ) U17 Russia (nữ) U17
Chile (nữ) Chile (nữ)
Peru (nữ) Peru (nữ)
Paraguay U19(nữ) Paraguay U19(nữ)
Russia (nữ) U19 Russia (nữ) U19
Canada (nữ) Canada (nữ)
Australia (nữ) Australia (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 12
GD Chaves GD Chaves
Vizela Vizela
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Vaduz Vaduz
FC Sion FC Sion
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Schaffhausen Schaffhausen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Hatayspor Hatayspor
Antalyaspor Antalyaspor
Karagumruk Karagumruk
Istanbulspor Istanbulspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 17
Warta Poznan Warta Poznan
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 16
FK Kosice FK Kosice
Michalovce Michalovce
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 16
Westerlo Westerlo
Anderlecht Anderlecht
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 17
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 15
Palermo Palermo
Catanzaro Catanzaro
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Real Oviedo Real Oviedo
RCD Espanyol RCD Espanyol
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Vilaverdense Vilaverdense
Uniao Leiria Uniao Leiria
Viseu Viseu
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 15
Schalke 04 Schalke 04
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
St. Pauli St. Pauli
Hamburger SV Hamburger SV
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Helmond Sport Helmond Sport
ADO Den Haag ADO Den Haag
MVV Maastricht MVV Maastricht
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
FC Oss FC Oss
De Graafschap De Graafschap
Willem II Willem II
Emmen Emmen
SC Cambuur SC Cambuur
FC Eindhoven FC Eindhoven
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
Den Bosch Den Bosch
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
Dordrecht Dordrecht
Roda JC Roda JC
Groningen Groningen
VVV Venlo VVV Venlo
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 18
FC Voluntari FC Voluntari
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
Farul Constanta Farul Constanta
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 17
Randers FC Randers FC
Vejle Vejle
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 29
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Union La Calera Union La Calera
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 19
Arda Arda
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Slavia Sofia Slavia Sofia
CSKA Sofia CSKA Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 17
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Wisla Krakow Wisla Krakow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 9
Emirates Club Emirates Club
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Ajman Ajman
Hatta Hatta
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al Ain Al Ain
Khor Fakkan Khor Fakkan
Al-Sharjah Al-Sharjah
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Sochaux Sochaux
Marignane Gignac Marignane Gignac
Le Mans Le Mans
Nancy Nancy
Orleans US 45 Orleans US 45
Versailles 78 Versailles 78
FC Rouen FC Rouen
Cholet So Cholet So
Avranches Avranches
Villefranche Villefranche
Epinal Epinal
Chateauroux Chateauroux
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Dijon Dijon
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 17
Unterhaching Unterhaching
Hallescher FC Hallescher FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Adanaspor Adanaspor
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Kocaelispor Kocaelispor
Umraniyespor Umraniyespor
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 15
Gloria Buzau Gloria Buzau
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 19
Proleter Proleter
Indjija Indjija
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 13
Drochia Drochia
FC Sheriff B FC Sheriff B
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
Drochia Drochia
FC Sheriff B FC Sheriff B
Real Succes Real Succes
Olimp Comrat Olimp Comrat
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
Saxan Ceadir Lunga Saxan Ceadir Lunga
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Mekelakeya Mekelakeya
Shashemene Kenema FC Shashemene Kenema FC
Welkite Ketema Welkite Ketema
Malaysia Malaysia
Vòng 25
Kelantan United Kelantan United
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
Djibouti Premier League Djibouti Premier League
Vòng
FC Dikhil FC Dikhil
Garde-Cotes FC Garde-Cotes FC
ACS HAYABLEY/CNSS ACS HAYABLEY/CNSS
CDC Quartier 7 CDC Quartier 7
Garde Republicaine SIAF Garde Republicaine SIAF
CF Gendarmerie Nationale CF Gendarmerie Nationale
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 19
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Spartak Pleven Spartak Pleven
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Litex Lovech Litex Lovech
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 21
Cilegon United Cilegon United
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 17
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
NK Solin NK Solin
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 21
YANGON UNITED YANGON UNITED
Ispe FC Ispe FC
Ayeyawady united Ayeyawady united
Hantharwady United Hantharwady United
Serbia Serbia
Vòng 17
Novi Pazar Novi Pazar
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 13
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Musspor Musspor
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
SC Covilha SC Covilha
Alverca Alverca
FC Caldas FC Caldas
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 4
America de Cali America de Cali
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Millonarios Millonarios
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 11
Les Herbiers Les Herbiers
FC Bergerac FC Bergerac
Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
Chambly FC Chambly FC
Bastia Borgo Bastia Borgo
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 16
SV Horn SV Horn
Leoben Leoben
Kapfenberg Kapfenberg
Lafnitz Lafnitz
St.Polten St.Polten
Sturm Graz (Youth) Sturm Graz (Youth)
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
SKU Amstetten SKU Amstetten
Grazer AK Grazer AK
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Coventry U21 Coventry U21
Peterborough U21 Peterborough U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Colchester United U21 Colchester United U21
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Dergview FC Dergview FC
Institute FC Institute FC
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 13
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Nsoatreman FC Nsoatreman FC
Great Olympics Great Olympics
Legon Cities FC Legon Cities FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Xelaju MC Xelaju MC
CD Achuapa CD Achuapa
Syria Syria
Vòng
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Al Ittihad (SYR) Al Ittihad (SYR)
Al-Taleiah Al-Taleiah
Al-Karamah Al-Karamah
Al-Horiyah Al-Horiyah
Al futowa Al futowa
Teshrin SC Teshrin SC
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Jaish Damascus Al-Jaish Damascus
Jableh SC Jableh SC
Al Wathbah Al Wathbah
Al-Wahda Damascus Al-Wahda Damascus
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 18
Fredericia Fredericia
Vendsyssel Vendsyssel
AC Horsens AC Horsens
Hobro Hobro
Kolding FC Kolding FC
B93 Copenhagen B93 Copenhagen
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 13
Othellos Athienou Othellos Athienou
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
EAFF Women’s Football Championship EAFF Women’s Football Championship
Qual
Northern Mariana Island (nữ) Northern Mariana Island  (nữ)
China Hong Kong (nữ) China Hong Kong (nữ)
Macao China (nữ) Macao China (nữ)
Guam (nữ) Guam (nữ)
Tajikistan Tajikistan
Vòng 3
FC Kuktosh FC Kuktosh
FC Istiklol Dushanbe FC Istiklol Dushanbe
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 16
BKMA II BKMA II
Pyunik B Pyunik B
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 17
Pogon Szczecin(Youth) Pogon Szczecin(Youth)
Legia Warszawa (Youth) Legia Warszawa (Youth)
Belarus Reserve League Belarus Reserve League
Vòng
Neman Grodno Reserves Neman Grodno Reserves
NaF Dayton reserve NaF Dayton reserve
Dinamo Brest Reserves Dinamo Brest Reserves
Belshina Babruisk Reserve Belshina Babruisk Reserve
African Cup of Nations for Women African Cup of Nations for Women
Qualifi2
Equatorial Guinea (nữ) Equatorial Guinea (nữ)
Congo DR (nữ) Congo DR (nữ)
Ghana (nữ) Ghana (nữ)
Namibia (nữ) Namibia (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
MRA Navarra MRA Navarra
CD Ardoi Draw CD Ardoi Draw
Huetor Tajar Huetor Tajar
Ejido Ejido
Arucas CF Arucas CF
Las Palmas Atletico Las Palmas Atletico
CD Buzanada CD Buzanada
Tenerife B Tenerife B
Qatar Qatar
Vòng 10
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Arabi SC Al-Arabi SC
Al-Sadd Al-Sadd
Al Shamal Al Shamal
Al Duhail Al Duhail
Umm Salal Umm Salal
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 15
Guilsfield Guilsfield
Holywell Holywell
Denbigh Town Denbigh Town
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Llandudno Llandudno
Ruthin Town FC Ruthin Town FC
Carmarthen Carmarthen
Abbe Gavin Ni Abbe Gavin Ni
Llanelli Llanelli
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Taffs Well Taffs Well
Afan Lido Afan Lido
Jordan Jordan
Vòng 11
AL Salt AL Salt
Moghayer Al Sarhan Moghayer Al Sarhan
Ramtha Club Ramtha Club
Al-Jalil Al-Jalil
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 8
Hanshely Hanshely
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
Paradou AC Paradou AC
CS Constantine CS Constantine
MC Magra MC Magra
El Bayadh El Bayadh
Union Sportive Souf Union Sportive Souf
MC Alger MC Alger
JS Saoura JS Saoura
ASO Chlef ASO Chlef
USM Alger USM Alger
MC Oran MC Oran
JS kabylie JS kabylie
Biskra Biskra
ES Setif ES Setif
CR Belouizdad CR Belouizdad
El Bayadh El Bayadh
Paradou AC Paradou AC
MC Alger MC Alger
MC Magra MC Magra
CS Constantine CS Constantine
Hanshely Hanshely
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 10
PAEEK PAEEK
Dignis Yepsonas Dignis Yepsonas
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng
Olancho FC Olancho FC
CD Motagua CD Motagua
Georgia Division Georgia Division
Vòng 36
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
FC Merani Tbilisi FC Merani Tbilisi
Merani Martvili Merani Martvili
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Cúp Quốc Gia Jordan Cúp Quốc Gia Jordan
Quarterfinals
Shabab AlOrdon Shabab AlOrdon
Maan Maan
Al Hussein Irbid Al Hussein Irbid
Al Aqaba SC Al Aqaba SC
CFU Club Championship CFU Club Championship
SV Robinhood SV Robinhood
Cavalier FC Cavalier FC
Hạng 2 Ả Rập Xê Út Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al Sahel Al Sahel
Tuwaiq Tuwaiq
Al-Draih Al-Draih
Hottain (KSA) Hottain (KSA)
Al Qous Club Al Qous Club
Al-Sadd FC(SA) Al-Sadd FC(SA)
Jerash FC Jerash FC
Jubail Jubail
Bisha FC Bisha FC
Al-Saqer Al-Saqer
Al-Ansar Al-Ansar
Al Shuaib Al Shuaib
Wajj Wajj
Al Noor Al Noor
Alhowra Alhowra
Arar FC Arar FC
Kuwaiti Crown Prince Cup Kuwaiti Crown Prince Cup
preliminaries
Al Fahaheel SC Al Fahaheel SC
Al-Qadsia SC Al-Qadsia SC
Khaitan Khaitan
Al-Sahel Al-Sahel
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
CR Temouchent U21 CR Temouchent U21
RC Arba U21 RC Arba U21
MSP Batna U21 MSP Batna U21
CA Batna U21 CA Batna U21
ESM Kolea U21 ESM Kolea U21
RC Kouba U21 RC Kouba U21
JSM Tiaret U21 JSM Tiaret U21
ES Mostaganem U21 ES Mostaganem U21
JS Guir U21 JS Guir U21
SKAF Khemis Miliana U21 SKAF Khemis Miliana U21
NA Hussein Dey U21 NA Hussein Dey U21
ASM Oran U21 ASM Oran U21
MCB Oued Sly U21 MCB Oued Sly U21
GC Mascara U21 GC Mascara U21
WA Mostaganem U21 WA Mostaganem U21
WA Boufarik U21 WA Boufarik U21
Olympique Medea U21 Olympique Medea U21
SC Mecheria U21 SC Mecheria U21
U21 Nga U21 Nga
Vòng 19
CSKA Moscow (R) CSKA Moscow  (R)
Fakel Youth Fakel Youth
FK Orenburg Youth FK Orenburg Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Konopliev Youth Konopliev Youth
Chertanovo Moscow Youth Chertanovo Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth Lokomotiv Moscow Youth
FShM Moscow Youth FShM Moscow Youth
FK Nizhny Novgorod Youth FK Nizhny Novgorod Youth
FK Krasnodar Youth FK Krasnodar Youth
Krylya Sovetov Samara Youth Krylya Sovetov Samara Youth
FC Terek Groznyi Youth FC Terek Groznyi Youth
PFC Sochi Youth PFC Sochi Youth
Dinamo Moscow Youth Dinamo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth Spartak Moscow Youth
FK Rostov Youth FK Rostov Youth
FK Ural Youth FK Ural Youth
Rubin Kazan (R) Rubin Kazan (R)
Zenit St.Petersburg Youth Zenit St.Petersburg Youth
Baltika Kaliningrad Youth Baltika Kaliningrad Youth
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 8
Delhi FC Delhi FC
Churchill Brothers Churchill Brothers
Neroca Neroca
Inter Kashi Inter Kashi
FIFA World Cup U17 FIFA World Cup U17
Third runner
Argentina U17 Argentina U17
Mali U17 Mali U17
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 12
Genoa U20 Genoa U20
Sampdoria Youth Sampdoria Youth
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 6
Al-Hudod Al-Hudod
Baghdad Baghdad
Naft Misan Naft Misan
AL Minaa AL Minaa
Naft Alwasat Naft Alwasat
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Al Talaba Al Talaba
Arbil Arbil
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 7
ESM Kolea ESM Kolea
RC Kouba RC Kouba
CRB Temouchent CRB Temouchent
RC Arba RC Arba
WA Mostaganem WA Mostaganem
WA Boufarik WA Boufarik
JSM Tiaret JSM Tiaret
ES Mostaganem ES Mostaganem
OM Medea OM Medea
SC Mecheria SC Mecheria
JS Ghir Abadla JS Ghir Abadla
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
GC Mascara GC Mascara
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
ASM Oran ASM Oran
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 10
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Hapoel Afula Hapoel Afula
Hapoel Acco Hapoel Acco
Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Kafr Qasim Kafr Qasim
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln FC Lincoln
Lions Gibraltar Lions Gibraltar
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Young Africans Young Africans
EL Ahly EL Ahly
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Medeama SC Medeama SC
CR Belouizdad CR Belouizdad
Pacific Games Pacific Games
finals
New Caledonia New Caledonia
Solomon Islands Solomon Islands
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 16
BFC Viktoria 1889 BFC Viktoria 1889
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig
Berliner AK 07 Berliner AK 07
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
TSG Balingen TSG Balingen
Koln (Youth) Koln (Youth)
Fortuna Koln Fortuna Koln
TuS Blau-Weiss Lohne TuS Blau-Weiss Lohne
SSV Jeddeloh SSV Jeddeloh
ETSV Weiche Flensburg ETSV Weiche Flensburg
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 33
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Club Guabira Club Guabira
Bolivar Bolivar
Real Tomayapo Real Tomayapo
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 14
KVSK Lommel KVSK Lommel
Genk II Genk II
Patro Eisden Patro Eisden
KFCO Wilrijk KFCO Wilrijk
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 2
FC Phoenix FC Phoenix
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
Central FC Central FC
Club Sando Club Sando
La Horquetta Rangers FC La Horquetta Rangers FC
Caledonia AIA Caledonia AIA
Pacific Games - Women's Pacific Games - Women's
7-8th Places
Tahiti (nữ) Tahiti (nữ)
Tonga (nữ) Tonga (nữ)
Samoa (nữ) Samoa (nữ)
New Caledonia  (nữ) New Caledonia (nữ)
Solomon Islands (nữ) Solomon Islands (nữ)
Vanuatu (nữ) Vanuatu (nữ)
Papua New Guinea (nữ) Papua New Guinea (nữ)
Fiji (nữ) Fiji (nữ)
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng
Hodd Hodd
Lyn Oslo Lyn Oslo
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 16
Kryvbas U21 Kryvbas U21
PFC Oleksandria U21 PFC Oleksandria U21
Zorya U21 Zorya U21
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
Obolon Kiev U21 Obolon Kiev U21
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
FC Vorskla U21 FC Vorskla U21
Primera Division de El Salvador Primera Division de El Salvador
Vòng
A.D. Isidro Metapan A.D. Isidro Metapan
Aguila Aguila
Nữ Estonia Nữ Estonia
Vòng 6
Vaprus Parnu (nữ) Vaprus Parnu (nữ)
FC Lootos Polva (nữ) FC Lootos Polva (nữ)
Tallinna FC Ararat (nữ) Tallinna FC Ararat (nữ)
Ajax Tallinna (nữ) Ajax Tallinna (nữ)
Argentina Regional League Argentina Regional League
Don Orione Don Orione
Central Benitez Central Benitez
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 4
Al-Nasr Benghazi Al-Nasr Benghazi
Al Anwar Al Anwar
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
Al Zawi A Al Zawi A
Al Mlaba Libe Al Mlaba Libe
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Ukraina Ukraina
Vòng 16
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
Veres Veres
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
Hennef 05 Hennef 05
Bonner sc Bonner sc
TSG Pfeddersheim TSG Pfeddersheim
FV Dudenhofen FV Dudenhofen
SpVgg Erkenschwick SpVgg Erkenschwick
FC Eintracht Rheine FC Eintracht Rheine
Nottingen Nottingen
FV Offenburg FV Offenburg
FC Suderelbe FC Suderelbe
SV Halstenbek Rellin SV Halstenbek Rellin
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
Adams Sam Beek Adams Sam Beek
SF Baumberg SF Baumberg
SC Union Nettetal SC Union Nettetal
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang Perserang Serang
Persikab Bandung Persikab Bandung
Persipa Pati Persipa Pati
Gresik United Gresik United
PSMS Medan PSMS Medan
Semen Padang Semen Padang
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 13
La Luz La Luz
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Northern German state premier league - bayern Northern German state premier league - bayern
Vòng
Markranstadt Markranstadt
SG Taucha 99 SG Taucha 99
Spvgg Steele 03/09 Spvgg Steele 03/09
SV Budberg SV Budberg
Reinickendorfer Fuchse Reinickendorfer Fuchse
SSC Teutonia 99 SSC Teutonia 99
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 8
Jamshedpur FC Jamshedpur FC
Odisha FC Odisha FC
Cúp Quốc Gia Oman Cúp Quốc Gia Oman
Quarterfinals
ibri ibri
Bahla Bahla
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 19
Alashkert Alashkert
FC Pyunik FC Pyunik
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
FC Avan Academy FC Avan Academy
Shirak Shirak
FC West Armenia FC West Armenia
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 22
resistencia SC resistencia SC
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Cerro Porteno Cerro Porteno
Guarani CA Guarani CA
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
SV Schwechat SV Schwechat
Sportunion Mauer Sportunion Mauer
Algeria Womens League Algeria Womens League
Vòng
ASE Bejaia (nữ) ASE Bejaia (nữ)
Afak Relizane(nữ) Afak Relizane(nữ)
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 14
JDR Stars JDR Stars
Hungry Lions Hungry Lions
Magesi Magesi
Pretoria Univ Pretoria Univ
NB La Masia NB La Masia
Black Leopards Black Leopards
Hạng nhất Thái Lan Hạng nhất Thái Lan
Vòng 14
Chiangmai FC Chiangmai FC
JL Chiangmai United FC JL Chiangmai United FC
Krabi FC Krabi FC
Chanthaburi FC Chanthaburi FC
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
Phrae United FC Phrae United FC
Samut Prakan City Samut Prakan City
Chainat FC Chainat FC
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
Greater Tomorrow FC Greater Tomorrow FC
Banjul United Banjul United
TMT FA TMT FA
Real Banjul Real Banjul
Austria Amateur cup Austria Amateur cup
FC Royal Persia FC Royal Persia
SV Essling SV Essling
UEFA Women's Nations League UEFA Women's Nations League
League C
Latvia (nữ) Latvia (nữ)
Andorra (nữ) Andorra (nữ)
Kosovo (nữ) Kosovo (nữ)
Bulgaria (nữ) Bulgaria (nữ)
Montenegro (nữ) Montenegro (nữ)
Faroe Islands (nữ) Faroe Islands (nữ)
Georgia (nữ) Georgia (nữ)
Luxembourg (nữ) Luxembourg (nữ)
Kazakhstan (nữ) Kazakhstan (nữ)
Estonia (nữ) Estonia (nữ)
Moldova (nữ) Moldova (nữ)
malta (nữ) malta (nữ)
Lithuania (nữ) Lithuania (nữ)
Turkey (nữ) Turkey (nữ)
Greece (nữ) Greece (nữ)
Serbia (nữ) Serbia (nữ)
Albania (nữ) Albania (nữ)
Northern Ireland (nữ) Northern Ireland (nữ)
Cyprus (nữ) Cyprus (nữ)
Azerbaijan (nữ) Azerbaijan (nữ)
Croatia (nữ) Croatia (nữ)
Slovakia (nữ) Slovakia (nữ)
Ukraine (nữ) Ukraine (nữ)
Poland (nữ) Poland (nữ)
Slovenia (nữ) Slovenia (nữ)
Bosnia and Herzegovina (nữ) Bosnia and Herzegovina (nữ)
Norway (nữ) Norway (nữ)
Bồ Đào Nha (nữ) Bồ Đào Nha (nữ)
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Thụy Điển (nữ) Thụy Điển (nữ)
Belarus (nữ) Belarus (nữ)
Czech (nữ) Czech (nữ)
Wales (nữ) Wales (nữ)
Iceland (nữ) Iceland (nữ)
Ireland (nữ) Ireland (nữ)
Hungary (nữ) Hungary (nữ)
Belgium (nữ) Belgium (nữ)
Scotland (nữ) Scotland (nữ)
Germany (nữ) Germany (nữ)
Đan Mạch (nữ) Đan Mạch (nữ)
Anh (nữ) Anh (nữ)
Hà Lan (nữ) Hà Lan (nữ)
France (nữ) France (nữ)
Austria (nữ) Austria (nữ)
Spain (nữ) Spain (nữ)
Italy (nữ) Italy (nữ)
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 38
FC Gifu FC Gifu
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
Grulla Morioka Grulla Morioka
Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
Miyazaki Miyazaki
Osaka FC Osaka FC
Ehime FC Ehime FC
Kataller Toyama Kataller Toyama
Yokohama SCC Yokohama SCC
Vanraure Hachinohe FC Vanraure Hachinohe FC
SC Sagamihara SC Sagamihara
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
Nara Club Nara Club
Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
Imabari FC Imabari FC
Fukushima United FC Fukushima United FC
FC Ryukyu FC Ryukyu
Gainare Tottori Gainare Tottori
Kagoshima United Kagoshima United
Hạng nhất UAE Hạng nhất UAE
Vòng 10
Gulf United FC Gulf United FC
Dubai United Dubai United
Uzbek League Uzbek League
Vòng 26
Metallurg Bekobod Metallurg Bekobod
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
Sogdiana Jizak Sogdiana Jizak
Termez Surkhon Termez Surkhon
FK Andijon FK Andijon
Buxoro FK Buxoro FK
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
Turon Nukus Turon Nukus
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
Neftchi Fargona Neftchi Fargona
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
Pakhtakor Pakhtakor
Kuruvchi Bunyodkor Kuruvchi Bunyodkor
U21 Anh U21 Anh
Vòng 9
West Ham U21 West Ham U21
Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Stoke City U21 Stoke City U21
Fulham U21 Fulham U21
Brighton U21 Brighton U21
Norwich City U21 Norwich City U21
Blackburn Rovers U21 Blackburn Rovers U21
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 7
El Daklyeh El Daklyeh
Baladiyet El Mahallah Baladiyet El Mahallah
Enppi Enppi
EL Masry EL Masry
NBE SC NBE SC
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 16
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
Sarajevo Sarajevo
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Qualifying League C
Saint Lucia (nữ) Saint Lucia (nữ)
Guadeloupe (nữ) Guadeloupe (nữ)
Barbados (nữ) Barbados (nữ)
Dominican Republic (nữ) Dominican Republic (nữ)
Bermuda (nữ) Bermuda (nữ)
St. Vincent   Grenadines  (nữ) St. Vincent Grenadines (nữ)
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 19
Glentoran FC Glentoran FC
Linfield FC Linfield FC
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC Wakiso Giants FC
BUL FC BUL FC
URA Kampala URA Kampala
Express FC Express FC
Airtel Kitara FC Airtel Kitara FC
NEC FC Bugolobi NEC FC Bugolobi
Kampala City Council FC Kampala City Council FC
Gaddafi FC Gaddafi FC
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 11
Lommel SK U21 Lommel SK U21
FC Liege Reserves FC Liege Reserves
Westerlo U21 Westerlo U21
RS Waasland Beveren U21 RS Waasland Beveren U21
KV Oostende U21 KV Oostende U21
AS Eupen U21 AS Eupen U21
FCV Dender EH U21 FCV Dender EH U21
RWD Molenbeek U21 RWD Molenbeek U21
St.-Truidense U21 St.-Truidense U21
Patro Eisden U21 Patro Eisden U21
Francs Borains U21 Francs Borains U21
Deinze U21 Deinze U21
Kortrijk U21 Kortrijk U21
Lierse U21 Lierse U21
Thái Lan x Thái Lan x
Vòng 12
Ratchaburi FC Ratchaburi FC
Chiangrai United Chiangrai United
Uthai Thani Forest Uthai Thani Forest
Sukhothai Sukhothai

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá