Tuyển Brazil mất 'quái vật bóng chuyền' gốc Cuba ở vòng loại Olympic Paris 2024

Leal bị đau ở hai đầu gối và được bác sĩ yêu cầu nghỉ thi đấu ở vòng loại bóng chuyền Olympic Paris 2024 để điều trị dứt điểm chấn thương.

Các đội tuyển bóng chuyền trên thế giới đang dồn sức cho vòng loại Olympic Paris 2024 sẽ bắt đầu khởi tranh từ ngày 16/9. Trong đó, đội tuyển bóng chuyền nam Brazil cũng không phải ngoại lệ.

Được thi đấu vòng loại trên sân nhà là lợi thế không nhỏ cho các nhà vô địch Olympic Rio, thế nhưng tuyển bóng chuyền nam xứ Samba đã gặp phải điều không may mắn trước thềm giải đấu này.

Tuyển Brazil mất 'quái vật bóng chuyền' gốc Cuba ở vòng loại Olympic Paris 2024 - Ảnh 1
Yoandy Leal vắng mặt ở vòng loại Olympic Paris 2024

Liên đoàn bóng chuyền Brazil mới đây đã đưa ra thông báo liên quan tới “quái vật bóng chuyền” Yoandy Leal, ngôi sao hàng đầu thế giới gốc Cuba. Rất đáng tiếc, đó là một thông báo không vui.

Theo đó, tay đập gốc Cuba sẽ không tham dự vòng loại Olympic sẽ bắt đầu vào ngày 30/9 tại Rio de Janeiro này do chưa thể hồi phục được chấn thương mà anh đang gặp phải.

Leal bị đau ở hai đầu gối và được bác sĩ yêu cầu nghỉ thi đấu để điều trị dứt điểm chấn thương này cũng như có thời gian phục hồi. 

Chia sẻ với báo giới, ngôi sao gốc Cuba cho biết: “Mặc dù rất muốn thi đấu ở vòng loại Olympic và giúp Brazil giành một tấm vé tới Thế vận hội nhưng tình trạng hiện tại của tôi không cho phép điều đó.

Những giải đấu như này luôn đòi hỏi phải thi đấu với hiệu suất cao nhất. Mặc dù có được sự hỗ trợ của ban huấn luyện và đồng đội nhưng để thi đấu hiện tại là không thể. Tôi đảm bảo sẽ lấy lại phong độ vào thời gian tới và giúp Brazil giành thêm nhiều danh hiệu”.

Tại vòng loại Olympic Paris 2024 sắp tới, Brazil chung bảng với Qatar, CH Séc, Đức, Ukraine, Cuba, Iran và Italia. Không khó để đội bóng xứ Samba có thể giành tấm vé đi tiếp.

TIN LIÊN QUAN
Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Nhật Bản tham dự ASIAD 19: Cơ hội cho Việt Nam

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Nhật Bản tham dự ASIAD 19: Cơ hội cho Việt Nam

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Nhật Bản tham dự ASIAD 19: Đội bóng xứ anh đào chỉ mang tới giải đội hình 2.

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự ASIAD 19: Thanh Thúy thay ai?

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự ASIAD 19: Thanh Thúy thay ai?

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam dự ASIAD 19: Trần Thị Thanh Thúy sẽ tham dự.

Kết quả bóng chuyền nữ Vòng loại Olympic Paris 2024 mới nhất

Kết quả bóng chuyền nữ Vòng loại Olympic Paris 2024 mới nhất

iThethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền nữ Vòng loại Olympic Paris 2024 cùng với lịch thi đấu, link xem trực tiếp bóng chuyền Vòng loại Olympic mới nhất.

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc dự ASIAD 19: 'Tiểu' Lưu Diệc Phi vắng mặt

Danh sách tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc dự ASIAD 19: 'Tiểu' Lưu Diệc Phi vắng mặt

Du quy định chỉ được 12 VĐV tham dự nên "tiểu" Lưu Diệc Phi Ni Feifan đã không thể có lần đầu tiên tham dự ASIAD của mình. Đây là điều tiếc nuối của cô gái xinh đẹp này.

Hoa khôi bóng chuyền Phạm Thị Hiền không dự ASIAD 19, nhường chỗ cho Thanh Thúy

Hoa khôi bóng chuyền Phạm Thị Hiền không dự ASIAD 19, nhường chỗ cho Thanh Thúy

Phạm Thị Hiền sẽ không cùng đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự ASIAD 19. Vị trí của cô được dành cho ngôi sao Trần Thị Thanh Thúy.

Đệ nhất mỹ nhân bóng chuyền Trung Quốc hai lần liên tiếp lỡ hẹn với ASIAD

Đệ nhất mỹ nhân bóng chuyền Trung Quốc hai lần liên tiếp lỡ hẹn với ASIAD

Mỹ nhân bóng chuyền Zhang Changning sẽ có lần thứ hai liên tiếp vắng mặt ở ASIAD với những lý do khác nhau.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Danh sách các đội bóng tham dự giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023

Danh sách các đội bóng tham dự giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023

iThethao.vn cập nhật danh sách các đội bóng tham dự giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023. Năm nay, sẽ có 6 đội bóng tham dự ngoài Sport Center 1.

Giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023 diễn ra ở đâu, khi nào?

Giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023 diễn ra ở đâu, khi nào?

Giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023 sẽ diễn ra từ ngày 13-17/12 tại Trung Quốc. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu, link xem trực tiếp giải bóng chuyền Vô địch các CLB nữ thế giới 2023.

Danh sách các đội bóng tham dự giải bóng chuyền Vô địch các CLB nam thế giới 2023

Danh sách các đội bóng tham dự giải bóng chuyền Vô địch các CLB nam thế giới 2023

Danh sách các đội bóng tham dự giải bóng chuyền Vô địch các CLB nam thế giới 2023. Sẽ có 6 đội bóng tới từ châu Á, châu Âu và Nam Mỹ tham dự.

'Né' tập trung tuyển quốc gia, siêu sao số 1 bóng chuyền Đông Nam Á bị cấm thi đấu quốc tế

'Né' tập trung tuyển quốc gia, siêu sao số 1 bóng chuyền Đông Nam Á bị cấm thi đấu quốc tế

Quyết định xử phạt Rivan đã phải trải qua rất nhiều cân nhắc với các ý kiến trái chiều. Bản thân Rivan cũng cho biết anh đồng ý với án phạt trên.

Cựu sao bóng chuyền đi tù hai năm vì lạm dụng tình dục học trò

Cựu sao bóng chuyền đi tù hai năm vì lạm dụng tình dục học trò

Hai nạn nhân được xác định là học trò của người này trong đội bóng, cả hai đều mới 18 tuổi.

Sau hai trận thảm bại, đội bóng của Thanh Thúy được nghỉ một tuần ở giải VĐQG Nhật Bản

Sau hai trận thảm bại, đội bóng của Thanh Thúy được nghỉ một tuần ở giải VĐQG Nhật Bản

Trần Thị Thanh Thúy và PFU Blue Cats sẽ được nghỉ thi đấu tuần này tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản.

Bóng chuyền nam Campuchia đặt mục tiêu giành HCV SEA Games 33 tại Thái Lan

Bóng chuyền nam Campuchia đặt mục tiêu giành HCV SEA Games 33 tại Thái Lan

Tổng thư ký LĐBC Campuchia cho biết sẽ nỗ lực hành động với mục tiêu giúp đội bóng nước này giành HCV bóng chuyền nam SEA Games 33 tại Thái Lan.

Ngôi sao số 1 bóng chuyền nam Đông Nam Á hé lộ sự thật sau loạt lùm xùm

Ngôi sao số 1 bóng chuyền nam Đông Nam Á hé lộ sự thật sau loạt lùm xùm

Tay đập số 1 Đông Nam Á Rivan Nurmulki đã hé lộ về tình hình hiện tại của mình sau loạt ồn ào mâu thuẫn với LĐBC Indonesia.

Được gọi thi đấu 'cứu' tuyển quốc gia, huyền thoại bóng chuyền Iran ứng cử luôn làm HLV trưởng

Được gọi thi đấu 'cứu' tuyển quốc gia, huyền thoại bóng chuyền Iran ứng cử luôn làm HLV trưởng

Được kêu gọi trở lại thi đấu cho đội tuyển quốc gia, Saeid Marouf nộp đơn xin làm HLV trưởng để cố gắng nuôi hy vọng đi Olympic Paris 2024.

Vượt mặt huyền thoại thế giới, bạn thân Thanh Thúy nhận giải thưởng lớn khi xuất ngoại

Vượt mặt huyền thoại thế giới, bạn thân Thanh Thúy nhận giải thưởng lớn khi xuất ngoại

Không phải Kim Yeon Koung, bạn thân Thanh Thúy là Megawati được vinh danh MVP vòng 1 giải bóng chuyền VĐQG Hàn Quốc.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 16
Crystal Palace Crystal Palace
Liverpool Liverpool
Manchester United Manchester United
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Sheffield United Sheffield United
Brentford Brentford
Wolves Wolves
Nottingham Forest Nottingham Forest
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Burnley Burnley
Aston Villa Aston Villa
Arsenal Arsenal
La Liga La Liga
Vòng 16
Alaves Alaves
Las Palmas Las Palmas
Betis Betis
Real Madrid Real Madrid
Villarreal Villarreal
Sociedad Sociedad
Mallorca Mallorca
Sevilla Sevilla
Serie A Serie A
Vòng 15
Verona Verona
Lazio Lazio
Atalanta Atalanta
AC Milan AC Milan
Inter Milan Inter Milan
Udinese Udinese
Bundesliga Bundesliga
Vòng 14
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Bayern Munchen Bayern Munchen
Heidenheimer Heidenheimer
Darmstadt Darmstadt
Union Berlin Union Berlin
Monchengladbach Monchengladbach
Werder Bremen Werder Bremen
Augsburg Augsburg
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
SC Freiburg SC Freiburg
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
RB Leipzig RB Leipzig
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 15
Rennes Rennes
Monaco Monaco
PSG PSG
Nantes Nantes
V-League V-League
Vòng 5
Bình Định Bình Định
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Nam Định FC Nam Định FC
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
TP.HCM FC TP.HCM FC
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 7
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Newcastle Jets Newcastle Jets
Sydney FC Sydney FC
FC Macarthur FC Macarthur
Adelaide United Adelaide United
Brisbane Roar Brisbane Roar
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng
Suwon City Suwon City
Busan I Park Busan I Park
Gangwon FC Gangwon FC
Gimpo FC Gimpo FC
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Al Ahli Jeddah Al Ahli Jeddah
Al Raed Al Raed
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Akhdoud Al-Akhdoud
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng
Columbus Crew Columbus Crew
Los Angeles FC Los Angeles FC
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 20
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
West Brom West Brom
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Leeds United Leeds United
Middlesbrough Middlesbrough
Ipswich Town Ipswich Town
Norwich City Norwich City
Preston North End Preston North End
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Hull City Hull City
Rotherham United Rotherham United
Swansea City Swansea City
Stoke City Stoke City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Watford Watford
Southampton Southampton
Cardiff City Cardiff City
Millwall Millwall
Huddersfield Town Huddersfield Town
Bristol City Bristol City
Leicester City Leicester City
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng
Club America Club America
Atletico San Luis Atletico San Luis
Hà Lan Hà Lan
Vòng 15
AFC Ajax AFC Ajax
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
PEC Zwolle PEC Zwolle
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Almere City FC Almere City FC
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
MP MIKELI MP MIKELI
KuPs KuPs
Muang Thong United Muang Thong United
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense Portimonense
FC Famalicao FC Famalicao
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Sporting CP Sporting CP
FC Porto FC Porto
Casa Pia AC Casa Pia AC
Scotland Scotland
Vòng 17
Saint Mirren Saint Mirren
Ross County Ross County
Aberdeen Aberdeen
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Livingston Livingston
Hibernian Hibernian
Motherwell Motherwell
Saint Johnstone Saint Johnstone
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Dundee Dundee
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 17
Basel Basel
Grasshopper Grasshopper
Young Boys Young Boys
St. Gallen St. Gallen
Lausanne Sports Lausanne Sports
Servette Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Antalyaspor Antalyaspor
Karagumruk Karagumruk
Samsunspor Samsunspor
Kasimpasa Kasimpasa
Besiktas JK Besiktas JK
Fenerbahce Fenerbahce
Cúp Nhật Hoàng Cúp Nhật Hoàng
finals
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 6
Dong Thap Dong Thap
Phù Đổng Phù Đổng
Phú Thọ Phú Thọ
Phố Hiến Phố Hiến
Ba Lan Ba Lan
Vòng 18
Radomiak Radom Radomiak Radom
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Stal Mielec Stal Mielec
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Korona Kielce Korona Kielce
Nga Nga
Vòng 18
Spartak Moscow Spartak Moscow
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Terek Grozny Terek Grozny
Rostov FK Rostov FK
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Cúp Quốc Gia Đan Mạch Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
AB Copenhagen AB Copenhagen
Nordsjaelland Nordsjaelland
Silkeborg Silkeborg
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 17
Zlate Moravce Zlate Moravce
FK Kosice FK Kosice
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Michalovce Michalovce
MFK Skalica MFK Skalica
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 17
Cercle Brugge Cercle Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Sint-Truidense Sint-Truidense
Oud Heverlee Oud Heverlee
KAA Gent KAA Gent
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica HNK Gorica
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Rudes Rudes
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 16
Ascoli Ascoli
Spezia Spezia
Bari Bari
SudTirol SudTirol
Cittadella Cittadella
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Cremonese Cremonese
Venezia Venezia
Sampdoria Sampdoria
Lecco Lecco
Ternana Ternana
Feralpisalo Feralpisalo
Catanzaro Catanzaro
Pisa Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Valladolid Valladolid
SD Amorebieta SD Amorebieta
Sporting Gijon Sporting Gijon
Levante Levante
Burgos CF Burgos CF
Mirandes Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Penafiel Penafiel
Porto B Porto B
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
CD Tondela CD Tondela
Santa Clara Santa Clara
Leixoes Leixoes
Feirense Feirense
SL Benfica B SL Benfica B
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 16
Greuther Furth Greuther Furth
Magdeburg Magdeburg
Hamburger SV Hamburger SV
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Kaiserslautern Kaiserslautern
Hertha Berlin Hertha Berlin
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
St. Pauli St. Pauli
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij NK Aluminij
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 19
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
FC Voluntari FC Voluntari
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 30
Union La Calera Union La Calera
Univ Catolica Univ Catolica
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
Everton CD Everton CD
CD Magallanes CD Magallanes
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
O.Higgins O.Higgins
Palestino Palestino
Universidad de Chile Universidad de Chile
Nublense Nublense
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 20
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Arda Arda
Cherno More Varna Cherno More Varna
Slavia Sofia Slavia Sofia
Botev Vratsa Botev Vratsa
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng
CA Platense CA Platense
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
CA Platense CA Platense
Rosario Central Rosario Central
River Plate River Plate
River Plate River Plate
Rosario Central Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 18
Wisla Plock Wisla Plock
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 10
Hatta Hatta
Al-Sharjah Al-Sharjah
Khor Fakkan Khor Fakkan
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Ain Al Ain
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 21
Accrington Stanley Accrington Stanley
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Sutton United Sutton United
Harrogate Town Harrogate Town
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Swindon Town Swindon Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Newport County Newport County
Barrow Barrow
Gillingham Gillingham
Bradford City Bradford City
Salford City Salford City
Colchester United Colchester United
Crawley Town Crawley Town
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Wrexham Wrexham
Grimsby Town Grimsby Town
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Mansfield Town Mansfield Town
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Morecambe Morecambe
Stockport County Stockport County
Notts County Notts County
Walsall Walsall
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 18
SV Sandhausen SV Sandhausen
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Saarbrucken Saarbrucken
VFB Lubeck VFB Lubeck
Ingolstadt Ingolstadt
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
MSV Duisburg MSV Duisburg
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 15
Airdrie United Airdrie United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Arbroath Arbroath
Greenock Morton Greenock Morton
Dundee United Dundee United
Ayr United Ayr United
Queen's Park Queen's Park
Inverness Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Bandirmaspor Bandirmaspor
Kocaelispor Kocaelispor
Bodrumspor Bodrumspor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Umraniyespor Umraniyespor
Keciorengucu Keciorengucu
Sakaryaspor Sakaryaspor
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 11
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Panathinaikos B Panathinaikos B
Diagoras Diagoras
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Kolubara Kolubara
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 14
Victoria Bardar Victoria Bardar
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
Vasieni Vasieni
Drochia Drochia
Real Succes Real Succes
Gagauziya Gagauziya
Olimp Comrat Olimp Comrat
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
Victoria Bardar Victoria Bardar
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
Flacara Falesti Flacara Falesti
Saxan Ceadir Lunga Saxan Ceadir Lunga
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
Kedus Giorgis Kedus Giorgis
Hadiya Hossana Hadiya Hossana
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Djibouti Premier League Djibouti Premier League
Vòng
Garde-Cotes FC Garde-Cotes FC
ACS HAYABLEY/CNSS ACS HAYABLEY/CNSS
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 22
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
Persija Jakarta Persija Jakarta
Arema Malang Arema Malang
Persis Solo FC Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
PSIS Semarang PSIS Semarang
Brazil U20 Women Cup Brazil U20 Women Cup
Match
Santos FC U20 (nữ) Santos FC U20 (nữ)
Gremio U20 (nữ) Gremio U20 (nữ)
Bahraini King’s Cup Bahraini King’s Cup
Second Circle
Al-Shabbab Al-Shabbab
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
Sitra Sitra
Busaiteen Busaiteen
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 13
Banbury United Banbury United
Darlington Darlington
Chester FC Chester FC
Tamworth Tamworth
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Scarborough Scarborough
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 17
Celspor Celspor
Altinordu Altinordu
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 16
Shan United Shan United
Kachin United FC Kachin United FC
Serbia Serbia
Vòng 18
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Backa Topola Backa Topola
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Mladost Lucani Mladost Lucani
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Argentina Torneo B Argentina Torneo B
Vòng
CA Eduardo Hertz CA Eduardo Hertz
Studebaker de Villa Canas Studebaker de Villa Canas
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 12
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Esteghlal Khozestan Esteghlal Khozestan
Sepahan Sepahan
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan
Persepolis Persepolis
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Horsham Horsham
Enfield Town Enfield Town
lewes lewes
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
Margate Margate
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic FC
Billericay Town Billericay Town
Hornchurch Hornchurch
Whitehawk Whitehawk
Kingstonian Kingstonian
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Wingate  Finchley Wingate Finchley
Canvey Island Canvey Island
Folkestone Folkestone
Chatham Town Chatham Town
Hastings United Hastings United
Cheshunt Cheshunt
Concord Rangers Concord Rangers
Cray Wanderers Cray Wanderers
Haringey Borough Haringey Borough
Potters Bar Town Potters Bar Town
Hashtag United Hashtag United
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 14
Kucukcekmece Kucukcekmece
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Pero pinheiro Pero pinheiro
Alverca Alverca
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Vianense Vianense
Academica Coimbra Academica Coimbra
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Vitoria Setubal Vitoria Setubal
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
Florgrade Florgrade
UD Santarem UD Santarem
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
Mirandela Mirandela
Maritimo B Maritimo B
Pevidem SC Pevidem SC
Limianos Limianos
S. Joao Ver S. Joao Ver
Gondomar Gondomar
Botola 2 Botola 2
Vòng 14
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
CODM Meknes CODM Meknes
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 10
Al-Faisaly Harmah Youth Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Al-Jeel Youths Al-Jeel Youths
Al-Ittihad (Youth) Al-Ittihad (Youth)
Al-Taawon Youths Al-Taawon Youths
Al Ahli Jeddah (Youth) Al Ahli Jeddah (Youth)
Ohud Medina Youths Ohud Medina Youths
Al-Hilal (Youth) Al-Hilal (Youth)
Al Wehda (Youth) Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth) Al-Qadasiya (Youth)
Jeddah Youth Jeddah Youth
Al-Orubah Youths Al-Orubah Youths
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Edinburgh University FC Edinburgh University FC
Albion Rovers Albion Rovers
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
Gretna Gretna
Stirling University Stirling University
East Stirlingshire East Stirlingshire
Boness Utd Boness Utd
Tranent Juniors Tranent Juniors
Caledonian Braves Caledonian Braves
Broomhill FC Broomhill FC
Cowdenbeath Cowdenbeath
Celtic B Celtic B
Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
Berwick Rangers Berwick Rangers
East Kilbride East Kilbride
Gala Fairydean Gala Fairydean
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 9
Manchester City (nữ) Manchester City (nữ)
Aston Villa (nữ) Aston Villa (nữ)
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 8
Macon Macon
Bourg Peronnas Bourg Peronnas
Italian Youth League B Italian Youth League B
Vòng 11
Spezia U20 Spezia U20
Pescara U20 Pescara U20
Ternana u20 Ternana u20
Ascoli U20 Ascoli U20
Cosenza Calcio Youth Cosenza Calcio Youth
Bari U19 Bari U19
Palermo U20 Palermo U20
Benevento (Youth) Benevento (Youth)
Parma U20 Parma U20
Renate U19 Renate U19
Cesena U20 Cesena U20
Perugia U20 Perugia U20
AlbinoLeffe Youth AlbinoLeffe Youth
US Cremonese U20 US Cremonese U20
Brescia U20 Brescia U20
Alessandria U19 Alessandria U19
Virtus Entella U20 Virtus Entella U20
Pisa U19 Pisa U19
FeralpiSalo Youth FeralpiSalo Youth
Spal U19 Spal U19
Napoli U20 Napoli U20
Crotone U19 Crotone U19
Reggiana U20 Reggiana U20
Como U20 Como U20
Venezia F.C. Youth Venezia F.C. Youth
Padova U20 Padova U20
Vicenza U20 Vicenza U20
Cittadella U20 Cittadella U20
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 13
Aalborg (nữ) Aalborg (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ) AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Kolding BK (nữ) Kolding BK (nữ)
Brondby IF (nữ) Brondby IF (nữ)
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 10
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Balzan FC Balzan FC
Valletta FC Valletta FC
Hibernians FC Hibernians FC
Mosta FC Mosta FC
Floriana F.C. Floriana F.C.
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
KCB SC KCB SC
FC Talanta FC Talanta
Gor Mahia Gor Mahia
Nzoia United Nzoia United
Muranga Muranga
Ulinzi Stars Nakuru Ulinzi Stars Nakuru
Nairobi Star City Nairobi Star City
Bandari Bandari
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 19
Knockbreda Knockbreda
Newington Newington
Ards FC Ards FC
Ballinamallard United Ballinamallard United
Dergview FC Dergview FC
HW Welders HW Welders
Dundela Dundela
Bangor FC Bangor FC
Institute FC Institute FC
Annagh United Annagh United
Portadown Portadown
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
England FA Vase England FA Vase
Vòng 3
Oldham Athletic Oldham Athletic
Mickleover Sports Mickleover Sports
Horsham Horsham
AFC Totton AFC Totton
Barnet Barnet
Maidstone United Maidstone United
Nantwich Town Nantwich Town
York City York City
Bath City Bath City
Boreham Wood Boreham Wood
Welling United Welling United
Brackley Town Brackley Town
Halifax Town Halifax Town
Altrincham Altrincham
Southend United Southend United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Walsall Wood Walsall Wood
Coalville Coalville
Ebbsfleet United Ebbsfleet United
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Dorking Dorking
Maidenhead United Maidenhead United
Weston Super Mare Weston Super Mare
Woking Woking
Nuneaton Borough Nuneaton Borough
AFC Fylde AFC Fylde
Bromley Bromley
Slough Town Slough Town
Eastleigh Eastleigh
Aldershot Town Aldershot Town
Chesterfield Chesterfield
Southport FC Southport FC
Aveley Aveley
Hungerford Town Hungerford Town
Oxford City Oxford City
Chelmsford City Chelmsford City
City of Liverpool FC City of Liverpool FC
Hartlepool United Hartlepool United
Hereford United Hereford United
South Park South Park
Wealdstone FC Wealdstone FC
Billericay Town Billericay Town
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Macclesfield Town Macclesfield Town
Chorley FC Chorley FC
Blyth Spartans Blyth Spartans
Dagenham Redbridge Dagenham   Redbridge
Peterborough Sports Peterborough Sports
Hendon Hendon
Weymouth Weymouth
Radcliffe Borough Radcliffe Borough
Redditch United Redditch United
Frome Town Frome Town
Torquay United Torquay United
Chippenham Town Chippenham Town
Gloucester City Gloucester City
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Stourbridge Stourbridge
Rochdale Rochdale
Gateshead Gateshead
Hythe Town Hythe Town
Whitehawk Whitehawk
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 14
Nations FC Nations FC
Aduana Stars Aduana Stars
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Ajman Club U21 Ajman Club U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
Emirates Club U21 Emirates Club U21
Shabab Dubai U21 Shabab Dubai U21
Baniyas SC Reserves Baniyas SC Reserves
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Wasl Dubai U21 Wasl Dubai U21
Al Wahda Abu Dhabi U21 Al Wahda Abu Dhabi U21
Israel B League Israel B League
Vòng 5
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
MS Ironi Kuseife MS Ironi Kuseife
Ironi Modiin Ironi Modiin
SC Maccabi Ashdod SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
AS Ashdod AS Ashdod
Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
AS Ashdod AS Ashdod
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
Hapoel Bikat Hayarden Hapoel Bikat Hayarden
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Ironi Nesher Ironi Nesher
AS Ashdod AS Ashdod
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
Shimshon Bnei Tayibe Shimshon Bnei Tayibe
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Bikat Hayarden Hapoel Bikat Hayarden
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Ironi Modiin Ironi Modiin
SC Maccabi Ashdod SC Maccabi Ashdod
Hapoel Bikat Hayarden Hapoel Bikat Hayarden
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
MS Ironi Kuseife MS Ironi Kuseife
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Ironi Nesher Ironi Nesher
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Ironi Modiin Ironi Modiin
SC Maccabi Ashdod SC Maccabi Ashdod
Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Guastatoya Guastatoya
CD Zacapa CD Zacapa
Mauritania Division 1 Mauritania Division 1
Vòng
AS Garde Nationale AS Garde Nationale
ACS Ksar ACS Ksar
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 14
AEK Larnaca AEK Larnaca
Aris Limassol Aris Limassol
AEL Limassol AEL Limassol
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
AE Zakakiou AE Zakakiou
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 15
FK Karaorman FK Karaorman
Detonit Plachkovica Detonit Plachkovica
FK Kozuv FK Kozuv
FK Ohrid 2004 FK Ohrid 2004
Pelister Bitola Pelister Bitola
FK Osogovo FK Osogovo
FK Teteks Tetovo FK Teteks Tetovo
FK Bashkimi FK Bashkimi
Vardar Negotino Vardar Negotino
Kamenica-Sasa Kamenica-Sasa
KF Arsimi KF Arsimi
Belasica Strumica Belasica Strumica
KF Besa Doberdoll KF Besa Doberdoll
Pobeda Prilep Pobeda Prilep
FK Skopje FK Skopje
FK Novaci FK Novaci
England U21 League Cup England U21 League Cup
Vòng bảng
Blackburn Rovers U21 Blackburn Rovers U21
Reading U21 Reading U21
Cúp quốc gia Singapore Cúp quốc gia Singapore
Third runner
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
DPMM FC DPMM FC
Lion City Sailors Lion City Sailors
Hougang United FC Hougang United FC
Tajikistan Tajikistan
Vòng 2
FC Istiklol Dushanbe FC Istiklol Dushanbe
Ravshan Kulob Ravshan Kulob
Romania Liga 1 Women Romania Liga 1 Women
Vòng
Banat Girls (nữ) Banat Girls (nữ)
ASU Politehnica Timisoara (nữ) ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Luxembourg National Division Luxembourg National Division
Vòng 15
CS Petange CS Petange
Marisca Miersch Marisca Miersch
FC Wiltz 71 FC Wiltz 71
Red Boys Differdange Red Boys Differdange
Victoria Rosport Victoria Rosport
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 16
Granada CF B Granada CF B
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
Fuenlabrada Fuenlabrada
Real Sociedad B Real Sociedad B
CD Alcoyano CD Alcoyano
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Sabadell Sabadell
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Cordoba Cordoba
Castellon Castellon
Celta vigo b Celta vigo b
Cultural Leonesa Cultural Leonesa
Australia W-League Australia W-League
Vòng 7
Adelaide United (nữ) Adelaide United (nữ)
Western United (nữ) Western United (nữ)
Melbourne City (nữ) Melbourne City (nữ)
Perth Glory (nữ) Perth Glory (nữ)
Wellington Phoenix (nữ) Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne Victory (nữ) Melbourne Victory (nữ)
Canberra United (nữ) Canberra United (nữ)
Brisbane Roar (nữ) Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ) Newcastle Jets (nữ)
Sydney FC (nữ) Sydney FC (nữ)
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Than KSVN (nữ) Than KSVN (nữ)
TNG Thai Nguyen (nữ) TNG Thai Nguyen (nữ)
Ha Noi II(nữ) Ha Noi II(nữ)
Ho Chi Minh City B (nữ) Ho Chi Minh City B (nữ)
Phong Phu Ha Nam (nữ) Phong Phu Ha Nam (nữ)
Son La (nữ) Son La (nữ)
CLB TPHCM (nữ) CLB TPHCM (nữ)
Ha Noi (nữ) Ha Noi (nữ)
Qatar Qatar
Vòng 11
Al Duhail Al Duhail
Qatar SC Qatar SC
Al-Garrafa Al-Garrafa
Al Shamal Al Shamal
Al-Sadd Al-Sadd
Al Rayyan Al Rayyan
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 14
Chirk AAA Chirk AAA
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Guilsfield Guilsfield
Denbigh Town Denbigh Town
Abertillery Bluebirds Abertillery Bluebirds
Trefelin Trefelin
Llanidloes Town Llanidloes Town
Ruthin Town FC Ruthin Town FC
Holywell Holywell
Gresford Gresford
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng
FK Vitebsk FK Vitebsk
Energetik-BGU Minsk Energetik-BGU Minsk
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Rapperswil Jona (nữ) Rapperswil Jona (nữ)
Young Boys (nữ) Young Boys (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ) FC Zurich Frauen (nữ)
FC Thun (nữ) FC Thun (nữ)
Servette (nữ) Servette (nữ)
Aarau (nữ) Aarau (nữ)
Jordan Jordan
Vòng 9
AL Salt AL Salt
Al-Ahly Al-Ahly
Ramtha Club Ramtha Club
Al Aqaba SC Al Aqaba SC
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 9
MC Magra MC Magra
ASO Chlef ASO Chlef
Union Sportive Souf Union Sportive Souf
JS Saoura JS Saoura
ES Setif ES Setif
Biskra Biskra
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 15
CD Izarra CD Izarra
CD Tudelano CD Tudelano
UD Mutilve UD Mutilve
AD San Juan AD San Juan
Athletic Bilbao B Athletic Bilbao B
Real Sociedad C Real Sociedad C
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
SE Penya Independent SE Penya Independent
Atletico Saguntino Atletico Saguntino
Terrassa Terrassa
Manchego Ciudad Manchego Ciudad
La Union CF La Union CF
Valencia CF Mestalla Valencia CF Mestalla
UD Alzira UD Alzira
Aguilas CF Aguilas CF
Real Betis B Real Betis B
Arandina Arandina
Racing B Racing B
Compostela Compostela
Real Oviedo B Real Oviedo B
CD Covadonga CD Covadonga
Real Aviles Real Aviles
Deportivo La Coruna B Deportivo La Coruna B
coruxo FC coruxo FC
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
Pontevedra Pontevedra
Racing Villalbes Racing Villalbes
CD Guijuelo CD Guijuelo
Gimnastica Torrelavega Gimnastica Torrelavega
CD Cayon CD Cayon
Real Valladol B Real Valladol B
Union Langreo Union Langreo
Zamora CF Zamora CF
Marino luanco Marino luanco
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 11
Xylotympou Xylotympou
Asil Lysi Asil Lysi
Dignis Yepsonas Dignis Yepsonas
Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
PO Ahironas-Onisilos PO Ahironas-Onisilos
PAEEK PAEEK
Akritas Chloraka Akritas Chloraka
Olympiakos Nicosia FC Olympiakos Nicosia FC
ENAD Polis ENAD Polis
MEAP Nisou MEAP Nisou
Ermis Aradippou Ermis Aradippou
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng
Marathon Marathon
CD Motagua CD Motagua
Georgia Division Georgia Division
Vòng
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 13
Jubail Jubail
Bisha FC Bisha FC
Al Noor Al Noor
Al Sahel Al Sahel
Al Shuaib Al Shuaib
Al Qous Club Al Qous Club
Tuwaiq Tuwaiq
Wajj Wajj
Arar FC Arar FC
Al-Draih Al-Draih
Hottain (KSA) Hottain (KSA)
Alhowra Alhowra
Jerash FC Jerash FC
Al-Saqer Al-Saqer
Greece U19 Greece U19
Vòng
Asteras Tripolis U19 Asteras Tripolis U19
PAOK Saloniki U19 PAOK Saloniki U19
AE Kifisias U19 AE Kifisias U19
PAS Giannina U19 PAS Giannina U19
Panaitolikos U19 Panaitolikos U19
AEK Athens U19 AEK Athens U19
Panserraikos U19 Panserraikos U19
Olympiakos Piraeus  U19 Olympiakos Piraeus U19
PAS Lamia U19 PAS Lamia U19
Volos Nps U19 Volos Nps U19
Atromitos U19 Atromitos U19
Panathinaikos U19 Panathinaikos U19
Aris Thessaloniki U19 Aris Thessaloniki U19
OFI Crete U19 OFI Crete U19
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
Zira FK Zira FK
Araz Nakhchivan Araz Nakhchivan
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
Arsenal Tivat Arsenal Tivat
Decic Tuzi Decic Tuzi
Jedinstvo Bijelo Polje Jedinstvo Bijelo Polje
OFK Petrovac OFK Petrovac
Mornar Mornar
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
Polokwane City FC Polokwane City FC
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Moroka Swallows Moroka Swallows
Supersport United Supersport United
AmaZulu AmaZulu
Sekhukhune United Sekhukhune United
Chippa United Chippa United
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
Orlando Pirates Orlando Pirates
TS Galaxy TS Galaxy
VĐQG Đài Loan nữ VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Hualien (nữ) Hualien (nữ)
Hang Yuan FC (nữ) Hang Yuan FC (nữ)
Inter Taoyuan FC (nữ) Inter Taoyuan FC (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ) Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
Taichung Blue Whale (nữ) Taichung Blue Whale (nữ)
Taipei Xiongzan (nữ) Taipei Xiongzan (nữ)
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 13
AS Roma U20 AS Roma U20
Atalanta U20 Atalanta U20
Frosinone U20 Frosinone U20
Verona U20 Verona U20
S.S.D. Monza 1912 Youth S.S.D. Monza 1912 Youth
Inter Milan U20 Inter Milan U20
AC Milan U20 AC Milan U20
Genoa U20 Genoa U20
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 8
Naft Misan Naft Misan
Naft Alwasat Naft Alwasat
AL Najaf AL Najaf
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Arbil Arbil
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba Al Talaba
AL Minaa AL Minaa
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 21
Warrington Rylands Warrington Rylands
Stafford Rangers Stafford Rangers
Whitby Town Whitby Town
Guiseley Guiseley
Workington Workington
Morpeth Town Morpeth Town
Basford Utd Basford Utd
Ashton United Ashton United
Bradford Park Avenue Bradford Park Avenue
Atherton Collieries Atherton Collieries
FC United of Manchester FC United of Manchester
Marine Marine
Gainsborough Trinity Gainsborough Trinity
Ilkeston Town Ilkeston Town
Hyde F.C. Hyde F.C.
Bamber Bridge Bamber Bridge
Lancaster City Lancaster City
Radcliffe Borough Radcliffe Borough
Marske United Marske United
Worksop Town Worksop Town
Hong Kong FA Cup Hong Kong FA Cup
Quarterfinals
Southern District Southern District
Sham Shui Po Sham Shui Po
Vô địch U19 Đức Vô địch U19 Đức
Vòng 14
Bayern Munchen U19 Bayern Munchen U19
Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19
Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19
Bayer Leverkusen U19 Bayer Leverkusen U19
Fortuna Dusseldorf U19 Fortuna Dusseldorf U19
MSV Duisburg U19 MSV Duisburg U19
Hertha Berlin U19 Hertha Berlin U19
Hannover 96 U19 Hannover 96 U19
Ingolstadt U19 Ingolstadt U19
SV Sandhausen U19 SV Sandhausen U19
Carl Zeiss Jena U19 Carl Zeiss Jena U19
VfL Wolfsburg U19 VfL Wolfsburg U19
SV Meppen U19 SV Meppen U19
Dynamo Dresden U19 Dynamo Dresden U19
TSV 1860 Munchen U19 TSV 1860 Munchen U19
Karlsruher SC U19 Karlsruher SC U19
St. Pauli U19 St. Pauli U19
RB LeipzigU19 RB LeipzigU19
Arminia Bielefeld U19 Arminia Bielefeld U19
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
Union Berlin U19 Union Berlin U19
VfL Osnabruck U19 VfL Osnabruck U19
Greuther Furth U19 Greuther Furth U19
VfB Stuttgart U19 VfB Stuttgart U19
SC Verl U19 SC Verl U19
Paderborn U19 Paderborn U19
Eintracht Braunschweig U19 Eintracht Braunschweig U19
Hansa Rostock U19 Hansa Rostock U19
Turkey A2 League U19 Turkey A2 League U19
Vòng
Trabzonspor U19 Trabzonspor U19
Alanyaspor U19 Alanyaspor U19
Istanbulspor U19 Istanbulspor U19
Giresunspor U19 Giresunspor U19
Kayserispor U19 Kayserispor U19
Buyuksehir BLD.Spor U19 Buyuksehir BLD.Spor U19
Bursaspor U19 Bursaspor U19
Adanaspor U19 Adanaspor U19
Bayrampasa U19 Bayrampasa U19
Manisa Belediyespor U19 Manisa Belediyespor U19
Goztepe U19 Goztepe U19
Caykur Rizespor U19 Caykur Rizespor U19
Altay Spor KulubuU19 Altay Spor KulubuU19
Keciorengucu U19 Keciorengucu U19
Samsunspor U19 Samsunspor U19
Eyupspor U19 Eyupspor U19
Gazisehir Gaziantep FK U19 Gazisehir Gaziantep FK U19
Adana Demirspor U19 Adana Demirspor U19
Yeni Malatyaspor U19 Yeni Malatyaspor U19
Ankaragucu U19 Ankaragucu U19
Antalyaspor U19 Antalyaspor U19
Besiktas JK U19 Besiktas JK U19
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
College 1975 FC College 1975 FC
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
Europa FC Europa FC
FC Lincoln FC Lincoln
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Galaxy Galaxy
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
TP Mazembe Englebert TP Mazembe Englebert
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Simba Sports Club Simba Sports Club
Hong Kong Premier League Hong Kong Premier League
Vòng 10
Eastern A.A Football Team Eastern A.A Football Team
Biu Chun Rangers Biu Chun Rangers
Copa LFPB Copa LFPB
Quarterfinals
Aurora Aurora
Always Ready Always Ready
Bolivar Bolivar
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Italy C1 Italy C1
Vòng 17
JuventusU23 JuventusU23
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Pescara Pescara
Olbia Olbia
Pontedera Pontedera
Gubbio Gubbio
Atalanta U23 Atalanta U23
Padova Padova
Triestina Triestina
Giana Giana
Crotone Crotone
Juve Stabia Juve Stabia
Giugliano Giugliano
Nuova Monterosi Nuova Monterosi
Spal Spal
ACD Virtus Entella ACD Virtus Entella
Recanatese Recanatese
Cesena Cesena
Messina Messina
Catania Catania
Turris Neapolis Turris Neapolis
Latina Latina
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 20
Holstein Kiel II Holstein Kiel II
ETSV Weiche Flensburg ETSV Weiche Flensburg
Hannover 96 Am Hannover 96 Am
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
Schalke 04 (Youth) Schalke 04 (Youth)
Duren Duren
TSG Balingen TSG Balingen
TSV Steinbach TSV Steinbach
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
Fortuna Koln Fortuna Koln
Freiberg Freiberg
TSV Schott Mainz TSV Schott Mainz
Wiedenbruck Wiedenbruck
Gutersloh Gutersloh
Hessen Kassel Hessen Kassel
Vfr Aalen Vfr Aalen
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
SV Lippstadt SV Lippstadt
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
TSG Hoffenheim (Youth) TSG Hoffenheim (Youth)
Monchengladbach AM. Monchengladbach AM.
Wuppertaler Wuppertaler
TuS Koblenz TuS Koblenz
Eintracht Frankfurt (Youth) Eintracht Frankfurt (Youth)
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
Fortuna Dusseldorf (Youth) Fortuna Dusseldorf (Youth)
SV Rodinghausen SV Rodinghausen
Bocholt FC Bocholt FC
Zwickau Zwickau
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 17
Rapid Wien Rapid Wien
Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg
Austria Lustenau Austria Lustenau
LASK Linz LASK Linz
SG Austria Klagenfurt SG Austria Klagenfurt
Austria Wien Austria Wien
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 11
FC Pas de la Casa FC Pas de la Casa
Atletic Club D Escaldes Atletic Club D Escaldes
Macedonian First Football League Macedonian First Football League
Vòng 18
FK Rinija Gostivar FK Rinija Gostivar
FK Makedonija Gjorce Petrov FK Makedonija Gjorce Petrov
U19 Slovenia U19 Slovenia
Vòng
ND Ilirija U19 ND Ilirija U19
ND Gorica U19 ND Gorica U19
NK Tabor Sezana U19 NK Tabor Sezana U19
NK Radomlje U19 NK Radomlje U19
NK Rudar Velenje U19 NK Rudar Velenje U19
Brinje Grosuplje U19 Brinje Grosuplje U19
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 15
Standard Liege II Standard Liege II
FCV Dender EH FCV Dender EH
Club Brugge Ⅱ Club Brugge Ⅱ
Anderlecht II Anderlecht II
Lierse Lierse
Zulte-Waregem Zulte-Waregem
Belgium Women's Premier League Belgium Women's Premier League
Vòng 11
Zulte Waregem VV (w) Zulte Waregem VV (w)
KAA Gent Ladies (nữ) KAA Gent Ladies (nữ)
Club Brugge (nữ) Club Brugge (nữ)
Anderlecht (nữ) Anderlecht (nữ)
Standard Liege (nữ) Standard Liege (nữ)
KV Mechelen (w) KV Mechelen (w)
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 21
Blackpool Blackpool
Carlisle United Carlisle United
Wigan Athletic Wigan Athletic
Lincoln City Lincoln City
Bristol Rovers Bristol Rovers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
Burton Albion Burton Albion
Stevenage Borough Stevenage Borough
Charlton Athletic Charlton Athletic
Cambridge United Cambridge United
Exeter City Exeter City
Port Vale Port Vale
Leyton Orient Leyton Orient
Derby County Derby County
Northampton Town Northampton Town
Fleetwood Town Fleetwood Town
Peterborough United Peterborough United
Oxford United Oxford United
Reading Reading
Barnsley Barnsley
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 14
Westerlo (nữ) Westerlo (nữ)
Zulte-Waregem  II (nữ) Zulte-Waregem II (nữ)
Eendracht Aalst (nữ) Eendracht Aalst (nữ)
FC Alken (nữ) FC Alken (nữ)
Ladies Genk B (w) Ladies Genk B (w)
Standard Liege B (nữ) Standard Liege B (nữ)
Moldavo (nữ) Moldavo (nữ)
KVK Tienen (nữ) KVK Tienen (nữ)
ASE de Chastre (nữ) ASE de Chastre (nữ)
Royal FC Liege (nữ) Royal FC Liege (nữ)
RAEC Mons (nữ) RAEC Mons (nữ)
Famkes Merkem (nữ) Famkes Merkem (nữ)
Anderlecht II (nữ) Anderlecht II (nữ)
Club Brugge II (nữ) Club Brugge II (nữ)
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 17
FC Vorskla U21 FC Vorskla U21
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
Chernomorets Odessa U21 Chernomorets Odessa U21
Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
Ngoại hạng Senegal Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC Teunhueth FC
US Goree US Goree
Jamono Fatick Jamono Fatick
AS Dakar Sacre Coeur AS Dakar Sacre Coeur
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
SC Uniao Torreense U19 SC Uniao Torreense U19
GD Estoril-Praia U19 GD Estoril-Praia U19
Academico Viseu U19 Academico Viseu U19
SC Lusitania U19 SC Lusitania U19
Belenenses U19 Belenenses U19
Alverca U19 Alverca U19
Vitoria FC Setubal U19 Vitoria FC Setubal U19
SC Farense U19 SC Farense U19
Maritimo U19 Maritimo U19
Luxita U19 Luxita U19
Gil Vicente U19 Gil Vicente U19
Chaves U19 Chaves U19
Vitoria SC Guimaraes U19 Vitoria SC Guimaraes U19
Pacos Ferreira U19 Pacos Ferreira U19
FC Porto U19 FC Porto U19
Boavista U19 Boavista U19
San Marino San Marino
Vòng 12
Folgore/Falciano Folgore/Falciano
Tre Penne Tre Penne
SP Cosmos SP Cosmos
Entai Ravi Tucci Entai Ravi Tucci
SP Domagnano SP Domagnano
Fiorentino Fiorentino
SP La Fiorita SP La Fiorita
San Marino Academy U22 San Marino Academy U22
San Giovanni San Giovanni
Cailungo Cailungo
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
Arietes FC Arietes FC
Sangre de Campeon Sangre de Campeon
Héroes de Zaci FC Héroes de Zaci FC
Atletico Pachuca Atletico Pachuca
Guerreros DD Guerreros DD
FC San Jose del Arenal FC San Jose del Arenal
Azucareros de Tezonapa Azucareros de Tezonapa
Halcones Zuniga SC Halcones Zuniga SC
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Santutxu U19 Santutxu U19
Bilbao U19 Bilbao U19
Calavera CF U19 Calavera CF U19
San Felix CF U19 San Felix CF U19
Real Madrid U19 Real Madrid U19
Merida UD U19 Merida UD U19
Sevilla U19 Sevilla U19
Cadiz U19 Cadiz U19
CD San Francisco U19 CD San Francisco U19
CF Damm U19 CF Damm U19
Arenas Club de Getxo U19 Arenas Club de Getxo U19
Real Sociedad U19 Real Sociedad U19
CD Roda U19 CD Roda U19
Albacete U19 Albacete U19
Rayo Vallecano U19 Rayo Vallecano U19
Getafe U19 Getafe U19
Union Viera CF U19 Union Viera CF U19
CD Atletico Paso U19 CD Atletico Paso U19
Real Oviedo U19 Real Oviedo U19
Deportivo La Coruna U19 Deportivo La Coruna U19
Numancia U19 Numancia U19
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
Girona U19 Girona U19
Real Zaragoza U19 Real Zaragoza U19
Real Murcia U19 Real Murcia U19
Alboraya U19 Alboraya U19
UD La Cruz Villanovense U19 UD La Cruz Villanovense U19
Alcobendas CF U19 Alcobendas CF U19
Verina CF U19 Verina CF U19
Racing Santander U19 Racing Santander U19
Kelme CF U19 Kelme CF U19
Elche U19 Elche U19
CE Constancia U19 CE Constancia U19
Sabadell U19 Sabadell U19
CD Julio Suarez U19 CD Julio Suarez U19
SD San Jose U19 SD San Jose U19
CF Badalona U19 CF Badalona U19
Huesca U19 Huesca U19
Cúp Quốc Gia Xứ Wales Cúp Quốc Gia Xứ Wales
Vòng 4
Haverfordwest County Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff UWIC Inter Cardiff
Colwyn Bay Colwyn Bay
Barry Town United Barry Town United
Porthmadog Porthmadog
Buckley Town Buckley Town
Carmarthen Carmarthen
The New Saints The New Saints
Caerau Ely Caerau Ely
Bala Town F.C. Bala Town F.C.
Flint Mountain Flint Mountain
South Gower South Gower
Flint Flint
Connahs Quay Nomads FC Connahs Quay Nomads FC
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 5
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al-Madina Al-Madina
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 18
MFK Karvina MFK Karvina
Pardubice Pardubice
Slovan Liberec Slovan Liberec
Tescoma Zlin Tescoma Zlin
Synot Slovacko Synot Slovacko
Bohemians 1905 Bohemians 1905
Sparta Praha Sparta Praha
Baumit Jablonec Baumit Jablonec
Hradec Kralove Hradec Kralove
Banik Ostrava Banik Ostrava
Cúp Quốc Gia Philippines Cúp Quốc Gia Philippines
Stallions FC Stallions FC
Dynamic Herb Cebu Dynamic Herb Cebu
Kaya FC Kaya FC
Davao Aguilas Davao Aguilas
Malta Women Division 1 Malta Women Division 1
Vòng 11
Mgarr (nữ) Mgarr (nữ)
Martal Method (nữ) Martal Method (nữ)
Valletta FC (nữ) Valletta FC (nữ)
Lija Athletic (nữ) Lija Athletic (nữ)
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 4
Fujieda Junshin High School (nữ) Fujieda Junshin High School (nữ)
Ehime FC  (nữ) Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ) Setagaya Sfida (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ) Yokohama FC Seagulls (nữ)
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Nippon Sport Science Universit (nữ) Nippon Sport Science Universit (nữ)
Viamaterras Miyazaki (nữ) Viamaterras Miyazaki (nữ)
AS Harima ALBION (nữ) AS Harima ALBION (nữ)
Hạng 2 Thái Lan Hạng 2 Thái Lan
Vòng 13
Nakhonratchasima United FC Nakhonratchasima United FC
Ubon Krua Napat FC Ubon Krua Napat FC
SURANAREE BLACK CAT FC SURANAREE BLACK CAT FC
Rasi Salai United Rasi Salai United
THE iCON RSU THE iCON RSU
Samut Sakhon Samut Sakhon
Phram Bangkok FC Phram Bangkok FC
Samut Prakan FC Samut Prakan FC
Bankunmae FC Bankunmae FC
Nonthaburi Nonthaburi
Sisaket United Sisaket United
Khonkaen FC Khonkaen FC
Bangkok Bangkok
Thonburi United FC Thonburi United FC
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 7
CR Uniao Malanje CR Uniao Malanje
Interclube Luanda Interclube Luanda
Academica Do Lobito Academica Do Lobito
Benfica Lubango Benfica Lubango
Sagrada Esperanca Sagrada Esperanca
CRD Libolo CRD Libolo
CD Sao Salvador CD Sao Salvador
Sporting Cabinda Sporting Cabinda
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
Kabuscorp do Palanca Kabuscorp do Palanca
Ukraina Ukraina
Vòng 17
Kryvbas Kryvbas
Zorya Zorya
Panama Panama
Vòng
CA Independente CA Independente
Tauro FC Tauro FC
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 10
Attard Attard
Fgura United Fgura United
Zurrieq Zurrieq
Luqa St. Andrew's Luqa St. Andrew's
St. Patrick FC St. Patrick FC
St. Andrews St. Andrews
U19 Hungary U19 Hungary
Vòng 7
Paksi SEU19 Paksi SEU19
Ferencvarosi U19 Ferencvarosi U19
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
SV Tasmania Berlin SV Tasmania Berlin
SG Dynamo Schwerin SG Dynamo Schwerin
Eintracht Celle Eintracht Celle
Kickers Emden Kickers Emden
Würzburger FV Würzburger FV
ASV Neumarkt ASV Neumarkt
VfR Wormatia Worms VfR Wormatia Worms
Gonsenheim Gonsenheim
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
Uerdingen KFC 05 Uerdingen KFC 05
FC Buderich 02 FC Buderich 02
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng 16
Charleroi B Charleroi B
Sint-Eloois-Winkel Sint-Eloois-Winkel
SC Lokeren-Temse SC Lokeren-Temse
Leuven B Leuven B
Excelsior Virton Excelsior Virton
Olympic Charleroi Olympic Charleroi
Thes Sport Thes Sport
URS Lixhe-Lanaye URS Lixhe-Lanaye
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Round 8
St Philbert Gd Lieu St Philbert Gd Lieu
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Reims Ste Anne Reims Ste Anne
USL Dunkerque USL Dunkerque
JS Douvres JS Douvres
Chateauroux Chateauroux
Saint-Andre Saint-Andre
Feignies Feignies
Ajaccio Ajaccio
Orleans US 45 Orleans US 45
Coulaines Coulaines
Pau FC Pau FC
Thaon Thaon
Amiens Amiens
Angouleme Angouleme
Bordeaux Bordeaux
Geispolsheim 01 Geispolsheim 01
Sochaux Sochaux
Avoine Avoine
Le Geldar De Kourou Le Geldar De Kourou
Moulien Moulien
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Plessis Robinson 92 Plessis Robinson 92
Angers Angers
Quevilly Quevilly
Dijon Dijon
Saint Etienne Saint Etienne
Nimes Nimes
Stade Mayennais FC Stade Mayennais FC
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Lyon Duchere Lyon Duchere
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
Thionville FC Thionville FC
Annecy Annecy
Saint-Meziery Saint-Meziery
AJ Auxerre AJ Auxerre
Sarre Union Sarre Union
Pontarlier Pontarlier
Saint-Priest Saint-Priest
AS Domerato AS Domerato
RC Calais RC Calais
Caen Caen
Paris FC Paris FC
Saint-Denis Union Sport Saint-Denis Union Sport
Golden Lion Golden Lion
FC Metropole Troyenne FC Metropole Troyenne
Dieppe Dieppe
PD Ergue Gaberic PD Ergue Gaberic
Pontivy Pontivy
FC Rouen FC Rouen
Louhans-Cuiseaux Louhans-Cuiseaux
Union Cosnoise Union Cosnoise
Revel Revel
Blagnac Blagnac
Saint-Omer Saint-Omer
Epinal Epinal
Sarreguemines Sarreguemines
Biesheim Biesheim
US Castanet US Castanet
Romorantin Romorantin
Martigues Martigues
Olympique Ales Olympique Ales
Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC
Vitre Vitre
Chambery SO Chambery SO
Grenoble Grenoble
FC Bassin d'Arcachon FC Bassin d'Arcachon
Trelissac Trelissac
Stade Briochin Stade Briochin
Les Herbiers Les Herbiers
AG Caennaise AG Caennaise
Guingamp Guingamp
Jeunesse Villenavaise Jeunesse Villenavaise
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
Cúp quốc gia Na Uy Cúp quốc gia Na Uy
finals
Bodo Glimt Bodo Glimt
Molde Molde
Vô địch Tây Ban Nha nữ Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 11
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ) UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
Granada CF(nữ) Granada CF(nữ)
Sporting De Huelva (nữ) Sporting De Huelva (nữ)
Real Sociedad (nữ) Real Sociedad (nữ)
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Eibar (nữ) Eibar (nữ)
Real Madrid (nữ) Real Madrid (nữ)
Sevilla FC (nữ) Sevilla FC (nữ)
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang Perserang Serang
Putra Sinar Giri Putra Sinar Giri
PSMS Medan PSMS Medan
PSPS Pekanbaru PSPS Pekanbaru
Scottish Highland Football League Scottish Highland Football League
Vòng 18
Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC
Clachnacuddin Clachnacuddin
Formartine United Formartine United
Brechin City Brechin City
Huntly Huntly
Rothes Rothes
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
Turriff United Turriff United
Keith Keith
Deveronvale Deveronvale
Lossiemouth Lossiemouth
fraserburgh fraserburgh
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
Forres Mechanics Forres Mechanics
Wick Academy Wick Academy
Banks o Dee Banks o Dee
Brora Rangers Brora Rangers
Nairn County Nairn County
Hungary Hungary
Vòng 16
MTK Hungaria MTK Hungaria
Debrecin VSC Debrecin VSC
ZalaegerzsegTE ZalaegerzsegTE
Ujpesti Ujpesti
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 21
Sudbury Sudbury
Stratford Town Stratford Town
AFC Telford United AFC Telford United
St Ives Town St Ives Town
Alvechurch Alvechurch
Royston Town Royston Town
Kettering Town Kettering Town
Bromsgrove Sporting FC Bromsgrove Sporting FC
Leamington Leamington
Barwell Barwell
Long Eaton Utd Long Eaton Utd
Berkhamsted Town Berkhamsted Town
Needham Market Needham Market
Leiston FC Leiston FC
Stamford Stamford
Halesowen Town Halesowen Town
Vô địch Đức nữ Vô địch Đức nữ
Vòng 9
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
SC Freiburg (nữ) SC Freiburg (nữ)
Koln (nữ) Koln (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
Holland Eredivisie Women's Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
PSV Eindhoven (nữ) PSV Eindhoven  (nữ)
Ajax Amsterdam  (nữ) Ajax Amsterdam (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ) Feyenoord Rotterdam (nữ)
ADO Den Haag (nữ) ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 9
East Bengal East Bengal
Minerva Academy Minerva Academy
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 8
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Ashdod MS Ashdod MS
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 20
FK Van Charentsavan FK Van Charentsavan
Shirak Shirak
Urartu Urartu
FC Avan Academy FC Avan Academy
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
AS Denguele AS Denguele
Stella Club d'Adjame Stella Club d'Adjame
ASI Abengourou ASI Abengourou
SOL FC Abobo SOL FC Abobo
AF Amadou Diallo Djekanou AF Amadou Diallo Djekanou
Zoman FC Zoman FC
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Braga U23 Braga U23
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 15
Tshakhuma TM Tshakhuma TM
Maritzburg United Maritzburg United
Orbit College Orbit College
Magesi Magesi
Upington City Upington City
JDR Stars JDR Stars
Hạng 2 nữ TBN Hạng 2 nữ TBN
Vòng
Cordoba (nữ) Cordoba (nữ)
Fundacion CD Tenerife (nữ) Fundacion CD Tenerife (nữ)
Levante B (nữ) Levante B (nữ)
CFF Albacete (nữ) CFF Albacete (nữ)
Osasuna B (nữ) Osasuna B (nữ)
Real Sociedad II (nữ) Real Sociedad II (nữ)
Atletico Madrid C (nữ) Atletico Madrid  C (nữ)
Espanyol B (nữ) Espanyol B (nữ)
Futsal Spain Division De Honor Futsal Spain Division De Honor
Vòng 15
Noia Portus Apostoli Futsal Noia Portus Apostoli Futsal
Inter Movistar Futsal Inter Movistar Futsal
Xota Navarra Futsal Xota Navarra Futsal
Peniscola Futsal Peniscola Futsal
Palma Futsal Palma Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
UD Alzira Futsal UD Alzira Futsal
Real Betis Futsal Real Betis Futsal
F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal
Cordoba Futsal Cordoba Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal EiPozo Murcia Turistica Futsal
Manzanares FS Futsal Manzanares FS Futsal
Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal Catgas Energia Futsal
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 10
Inter Milan (nữ) Inter Milan (nữ)
Sampdoria (nữ) Sampdoria (nữ)
Sassuolo (nữ) Sassuolo (nữ)
Fiorentina (nữ) Fiorentina (nữ)
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Pomigliano (nữ) Pomigliano (nữ)
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 21
Chesham United Chesham United
Merthyr Town Merthyr Town
Hanwell Town Hanwell Town
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Poole Town Poole Town
Hayes  Yeading United Hayes Yeading United
Sholing FC Sholing FC
Harrow Borough Harrow Borough
Swindon Supermarine Swindon Supermarine
Dorchester Town Dorchester Town
Tiverton Town Tiverton Town
Bracknell Town Bracknell Town
Walton Hersham Walton   Hersham
Salisbury FC Salisbury FC
Basingstoke Town Basingstoke Town
Beaconsfield SYCOB Beaconsfield SYCOB
Winchester City Winchester City
Didcot Town Didcot Town
Hạng nhất Thái Lan Hạng nhất Thái Lan
Vòng 15
Nong Bua Lamphu Nong Bua Lamphu
Krabi FC Krabi FC
Singha GB Kanchanaburi Singha GB Kanchanaburi
Phrae United FC Phrae United FC
Kasetsart FC Kasetsart FC
Rayong FC Rayong FC
Suphanburi FC Suphanburi FC
Nakhon Si United FC Nakhon Si United FC
Samut Prakan City Samut Prakan City
Lampang FC Lampang FC
JL Chiangmai United FC JL Chiangmai United FC
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
Team Rhino FC Team Rhino FC
Brikama United Brikama United
Real Banjul Real Banjul
Wallidan FC Wallidan FC
Gambia Armed Force Gambia Armed Force
WAA Banjul WAA Banjul
France Ligue 5 France Ligue 5
Vòng
Iris Club de Croix Iris Club de Croix
St Amand FC St Amand FC
Neuilly Sur Marne Neuilly Sur Marne
Saran Saran
Caen II Caen II
Alenconnaise Alenconnaise
Drancy Drancy
Marcq En Baroeuil Marcq En Baroeuil
St Pierre Milizac St Pierre Milizac
CPBB Rennes CPBB Rennes
Cannet Rocheville Cannet Rocheville
Agde Agde
French Feminines D1 French Feminines D1
Vòng 10
RC Saint Etienne (nữ) RC Saint Etienne (nữ)
Guingamp (nữ) Guingamp (nữ)
Dijon w Dijon w
Bordeaux (nữ) Bordeaux (nữ)
Montpellier (nữ) Montpellier (nữ)
Paris FC (nữ) Paris FC (nữ)
Reims (nữ) Reims (nữ)
Fleury 91 (w) Fleury 91 (w)
Kampuchea Super League Kampuchea Super League
Vòng
Svay Rieng FC Svay Rieng FC
ISI Dangkor Senchey FC ISI Dangkor Senchey FC
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng
Diriangen Diriangen
HYH Export Sebaco FC HYH Export Sebaco FC
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 11
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Club Salmi Club Salmi
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
Hạng 3 Scotland Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Spartans Spartans
Forfar Athletic Forfar Athletic
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
Peterhead Peterhead
Clyde Clyde
Stranraer Stranraer
Dumbarton Dumbarton
Stenhousemuir Stenhousemuir
East Fife East Fife
Elgin City Elgin City
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Cacereno (nữ) Cacereno (nữ)