Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 26/11: Năm cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 2

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp High1 Resort Championship 2023 hôm nay 26/11. Chặng 7 PBA Tour 2023/2024 có 5 cơ thủ Việt Nam.

LINK BÌNH LUẬN TIẾNG VIỆT 1

LINK BÌNH LUẬN TIẾNG VIỆT 2

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 26/11: Năm cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 2 - Ảnh 2
Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 26/11: Năm cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 2 - Ảnh 3

Giải High1 Resort Championship 2023 đã bắt đầu từ ngày 21/11. Tới ngày 24/11, các tay cơ nam mới bắt đầu thi đấu. Hôm nay 26/11 diễn ra vòng 2 – vòng 64.

Tiêu điểm của PBA ngày 26/11 này là trận đấu của các cơ thủ Việt Nam. Cả 5 cơ thủ Việt Nam đều vượt qua vòng 1. Đó là Nguyễn Quốc Nguyện, Mã Minh Cầm, Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Nguyễn Đức Anh Chiến, Ngô Đình Nại. Cả 5 đều gặp các cơ thủ Hàn Quốc. Do đều lọt vào vòng trong ở chặng trước nên chặng này đối thủ vòng 1 của các cơ thủ Việt Nam không mạnh.

Ở ngày 24/11, Mã Minh Cẩm, Nguyễn Huỳnh Phương Linh và Nguyễn Quốc Nguyện đều thắng ở vòng 1 và đi tiếp. Sang ngày 25, Anh Chiến và Đình Nại đều không gặp khó khăn trong các trận đấu của mình. 

Lúc này, niềm tin của người hâm mộ vẫn đặt vào Minh Cẩm, người luôn thể hiện được tài năng của mình ở PBA. Phương Linh có sự thích nghi cao với giải đấu, trong khi Quốc Nguyện là đầu tàu của 1Qpay ở giải Team League. Do đó, đây là 3 cơ thủ nhận sự kỳ vọng lớn của NHM.

Mã Minh Cẩm là cơ thủ Việt Nam duy nhất từng vô địch 1 chặng của PBA Tour. Anh đã làm điều đó ở mùa trước. Mùa này, anh cũng là người từng tiến sâu nhất khi vào tứ kết. ở PBA Team League, Minh Cẩm cũng là ngôi sao.

Thành tích còn lại: Đình Nại và Phương Linh từng vào chung kết. Quốc Nguyện từng đánh bán kết. Còn lại đều dừng bước ở vòng ngoài.

TIN LIÊN QUAN
Minh Cẩm thắng huỷ diệt, Quốc Nguyện cùng Phương Linh đi tiếp ở PBA Tour chặng 7

Minh Cẩm thắng huỷ diệt, Quốc Nguyện cùng Phương Linh đi tiếp ở PBA Tour chặng 7

Cả 3 cơ thủ Việt Nam ra quân ngày 24/11 đều giành chiến thắng ở PBA Tour chặng 7 với những kịch bản khác nhau.

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 25/11: Hai cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1

Xem trực tiếp chặng 7 PBA Tour 2023/2024 ngày 25/11: Hai cơ thủ Việt Nam thi đấu vòng 1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp High1 Resort Championship 2023 hôm nay 25/11. Chặng 7 PBA Tour 2023/2024 có 5 cơ thủ Việt Nam.

Dàn sao billiard tham dự giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023

Dàn sao billiard tham dự giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023

Nhiều tay cơ nổi tiếng trên khắp cả nước như Hoàng Thái Duy, Phạm Phương Nam, Lương Chí Dũng, Nguyễn Phúc Long, Nguyễn Hoàng Minh Tài...tranh tài tại giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023.

‘Hoàng Sao’ thất bại trong ngày tái xuất ở Siêu Cúp Việt - Hàn 2023

‘Hoàng Sao’ thất bại trong ngày tái xuất ở Siêu Cúp Việt - Hàn 2023

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng không có phong độ tốt khi thi đấu trở lại ở giải Siêu Cúp Việt Hàn 2023 – Super Cup.

Anh Chiến, Đình Nại thắng chóng vánh ở chặng 7 PBA Tour

Anh Chiến, Đình Nại thắng chóng vánh ở chặng 7 PBA Tour

Hai cơ thủ Việt Nam còn lại là Nguyễn Đức Anh Chiến và Ngô Đình Nại cùng giành chiến thắng không mấy khó khăn ở vòng 1 PBA Tour 2023/2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 27/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 27/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 27/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 9 của vòng playoff.

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 26/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 26/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 26/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 9 của vòng playoff.

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 25/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 25/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 25/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 8 của vòng playoff.

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 24/1

Xem trực tiếp chung kết PBA Team League 2023/2024 ngày 24/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 24/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 7 của vòng playoff.

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 23/1

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 23/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 23/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 6 của vòng playoff.

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 22/1

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 22/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 22/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ 5 của vòng playoff.

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 21/1

Xem trực tiếp playoff PBA Team League 2023/2024 ngày 21/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 21/1.

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 14/1

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 14/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 14/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ chín của vòng 5 PBA Team League.

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 13/1

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 13/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 13/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ tám của vòng 5 PBA Team League.

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 12/1

Xem trực tiếp vòng 5 PBA Team League 2023/2024 ngày 12/1

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp PBA Team League hôm nay 12/1. Hôm nay là ngày thi đấu thứ bảy của vòng 5 PBA Team League.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Pohang Steelers Pohang Steelers
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Raed Al Raed
Al-Feiha Al-Feiha
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Hazm Al-Hazm
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Atletico Madrid Atletico Madrid
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Sandefjord Sandefjord
Ranheim IL Ranheim IL
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
CD El Nacional CD El Nacional
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Colo Colo Colo Colo
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
FC Botosani FC Botosani
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto Instituto
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Barracas Central Barracas Central
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Bataeh Al Bataeh
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
Celaya FC Celaya FC
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Dire Dawa Dire Dawa
Hambericho Durame Hambericho Durame
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Harts Harts
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jarra West FC Jarra West FC
Wagadu FC Wagadu FC
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 22
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Bendel Insurance Bendel Insurance
Abia Warriors Abia Warriors
Kwara United Kwara United
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Quarterfinals
Santa Clara Santa Clara
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Benfica Benfica
Israel B League Israel B League
Vòng 19
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
CD Achuapa CD Achuapa
CD Zacapa CD Zacapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 16
Esbjerg U19 Esbjerg U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ) Fjolnir (nữ)
Smari (nữ) Smari (nữ)
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 7
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Botafogo PB Botafogo PB
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Serra Branca EC Serra Branca EC
Sousa PB Sousa PB
Pombal EC Pombal EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Campinense Campinense
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Qatar Qatar
Vòng 15
Al Shamal Al Shamal
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Lillestrom U19 Lillestrom U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
New England Revolution New England Revolution
CA Independente CA Independente
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 8
Marathon Marathon
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Olancho FC Olancho FC
CD Olimpia CD Olimpia
Lobos UPNFM Lobos UPNFM
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Turks Caicos Islands (U20) Turks   Caicos Islands (U20)
Guyana U20 Guyana U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Suriname U20 Suriname U20
Cuba U20 Cuba U20
Belize U20 Belize U20
Guatemala U20 Guatemala U20
ArubaU20 ArubaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Barbados U20 Barbados U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
preliminaries
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Capital TO Capital TO
Belgian Cup Belgian Cup
Bán kết
Royal Antwerp Royal Antwerp
Oostende Oostende
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
USM Alger U21 USM Alger U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
ES Setif U21 ES Setif U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
US Biskra U21 US Biskra U21
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 17
Arbil Arbil
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
Al Talaba Al Talaba
Al-Hudod Al-Hudod
U18 Anh FA Cup U18 Anh FA Cup
Quarterfinals
Leeds United U18 Leeds United U18
Liverpool U18 Liverpool U18
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Nautico MS Nautico MS
Portuguesa MS Portuguesa MS
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Ujpesti Ujpesti
Paksi SE Honlapja Paksi SE Honlapja
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 13
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
Feyenoord Feyenoord
Groningen Groningen
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Rennes Rennes
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Nigeria National League Nigeria National League
Vòng
AS Douanes de Niamey AS Douanes de Niamey
Akokana FC Akokana FC
Cyprus Cup Cyprus Cup
Quarterfinals
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Odisha FC Odisha FC
East Bengal East Bengal
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Quarterfinals
FC Sion FC Sion
Young Boys Young Boys
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 2
Caucaia CE Caucaia CE
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Galatasaray Galatasaray
Karagumruk Karagumruk
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
finals
Jordan (nữ) Jordan (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
UMF Njardvik UMF Njardvik
Fjolnir Fjolnir
Fylkir Fylkir
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
HK Kopavogs HK Kopavogs
Brazil Serie D Brazil Serie D
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Imperatriz(MA) Imperatriz(MA)
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Fluminense RJ Fluminense RJ
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
Smouha SC Smouha SC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Zamalek Zamalek
El Daklyeh El Daklyeh
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Vipers Vipers
Bright Stars Bright Stars
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 19
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá