Lịch thi đấu Billiards hôm nay ngày 27/9: Tiếp tục vòng loại pool 10 bi, carom 3 băng VĐQG

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Giải Billiards VĐQG 2022

10 bi nam

9h00: Văn Đãng vs Thế Hiển

9h00: Đức Thiện vs Lim Leng

11h00: Bá Mạnh vs Lương Chí Dũng

13h00: Dương Quốc Hoàng vs Thái Duy

15h00: Duy Kiên vs Quang Trung

15h00: Văn Minh vs Minh Tài

15h00: Thế Kiên vs Minh Khải

Carom 3 băng

9h00: Thanh Tự vs Hoàng Long 

10h30: Minh Thiện vs Quốc Thắng

10h30: Hoàng Minh vs Lý Thế Vinh

13h30: Mã Xuân Cường vs Văn Tài/Văn Đức

9bi nữ

11h00: Bùi Xuân Vàng vs Đoàn Thị Ngọc Lệ 

11h00: Tôn Nguyễn Huế Trân vs Nguyễn Bích Trâm

PBA

10h30: LAON vs Phoenix

13h30: 1QPay vs Heroes

16:30: Legends vs Direct 

21h00: Angel vs Green Force 

Link xem trực tiếp billiard pool tại đây

Link xem trực tiếp billiard carom tại đây 

>>> LINK TẢI APP GG LiVE XEM BILLIARDS TRỰC TIẾP TRÊN IOS  ANDROID

Ngày 27/9 là ngày thi đấu thứ hai của vòng chung kết giải Vô địch quốc gia 2022 của nội dung 10 bi nam và ngày thứ ba của carom 3 băng, pool 9 bi nữ giải VĐQG. Hôm nay có chung kết pool 9 bi nữ.

Quyết Chiến, Phương Vinh lọt vào top 32 carom 3 băng, Minh Kiệt bị loại giải Billiards vô địch quốc gia 2022 - Ảnh 1
Bao Phương Vinh đã vào vòng trong

10 bi nam chứng kiến Dương Quốc Hoàng và các tay cơ mạnh thi đấu. Dương Quốc Hoàng gặp Thái Duy sau khi thắng ở vòng 1. Lường Đức Thiện xuống nhánh thua gặp Lim Leng, vận động viên kỳ cựu của TP.HCM. Trận đấu rất hấp dẫn Lương Chí Dũng gặp Bá Mạnh cùng với Văn Minh gặp Minh Tài.

Carom 3 băng chứng kiến các trận nhánh thua thi đấu. Nhánh thắng chỉ còn 1 số trận chưa thi đấu, trong đó có trận của Thanh Tự. Mã Xuân Cường đánh lúc 13h30. Trần Quyết Chiến, Chiêm Hồng Thái, Bao Phương Vinh đều đã vượt qua vòng loại.

Ở Pool 9 bi nữ, Bùi Xuân Vàng và Nguyễn Bích Trâm đã vào bán kết cục Ngọc Lệ và Huế Trân.

Ngoài ra, ngày 26/9 còn có PBA vòng 3. 1QPay vs Heroes là trận đấu hấp dẫn.

Lịch thi đấu Billiards hôm nay ngày 27/9: Hấp dẫn pool 10 bi, carom 3 băng VĐQG - Ảnh 1
Lịch thi đấu PBA
TIN LIÊN QUAN

Nguyễn Anh Tuấn thua sốc 0-7 trước Bùi Trường An tại pool 10 bi giải Billiards VĐQG 2022

Nhà vô địch nội dung pool 9 bi Nguyễn Anh Tuấn để thua 0-7 ngay ở vòng loại pool 10 bi tại vòng chung kết Billiards vô địch quốc gia 2022.

Quyết Chiến, Phương Vinh lọt vào top 32 carom 3 băng, Minh Kiệt bị loại giải Billiards vô địch quốc gia 2022

Các tay cơ mạnh của carom 3 băng Việt Nam giữ được phong độ trong ngày 26/9, duy chỉ có đương kim á quân Đoàn Minh Kiệt bị loại khỏi giải đấu.

Direct thắng trận thứ tư liên tiếp tại PBA Team League, Quốc Nguyện ‘bất lực’ với 1QPay

Ngô Đình Nại và Direct tiếp tục chuỗi trận thăng hoa tại PBA Team League, trong khi Nguyễn Quốc Nguyện không thể giúp 1QPay giành điểm trước LAON.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 4/12: Hấp dẫn pool 9 bi nam ĐH TDTT toàn quốc

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay 4/12. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 3/12: Chung kết carom 3 băng ĐH TDTT toàn quốc

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay 3/12. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 2/12: Tứ kết, bán kết carom 3 băng ĐH TDTT toàn quốc

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 1/12: Hấp dẫn Bao Phương Vinh vs Trần Quyết Chiến

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 30/11: Bida Đại hội TDTT toàn quốc khởi tranh

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu, kết quả Bida 9 bi, 10 bi tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022

iThethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Bida 9 bi, 10 bi tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022. Có 5 nội dung pool ở Đại hội thể dục thể thao toàn quốc.

Lịch thi đấu Bida carom tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022

iThethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Bida carom tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022. Có 2 nội dung carom ở Đại hội thể dục thể thao toàn quốc.

Lịch thi đấu Bida tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022

iThethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Bida tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022. Có rất nhiều nội dung tại Bida tại Đại hội thể dục thể thao toàn quốc 2022.

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 17/11: Ngày cuối vòng 4 PBA Team League

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu bida hôm nay ngày 14/11: Tiếp tục diễn ra PBA Team League

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu bida hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

World Cup
1/8 Final
Nhật Bản
22:00
Croatia
Brazil
02:00
Hàn Quốc
Trung Quốc
Vòng 29
Beijing Guoan
14:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:00
Guangzhou Evergrande
Hebei FC
18:00
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
18:30
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
18:30
Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế
Club Sacachispas Femenil (nữ)
03:00
Sportivo Italiano (nữ)
Sturm Graz
22:00
Empoli
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
CD Mafra
03:45
Vizela
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Levante
03:00
Malaga
Ponferradina
03:00
Burgos CF
VĐQG Romania
Vòng 19
FC Steaua Bucuresti
00:00
CS Mioveni
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Versailles 78
00:00
Sedan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Caykur Rizespor
00:00
Pendikspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Apollon Kalamarias
20:00
Apollon Larissas
Kallithea
20:15
AEK Athens B
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Polisi Tanzania FC
20:00
Azam
England Conference North Division
Vòng 22
Bradford Park Avenue
02:45
AFC Telford United
Argentina Torneo B
Alvear
03:00
America de Gral San Martin
Defensores La Esperanza
03:00
La Emilia
Sol de America de Formosa
03:00
CA Recreativo Juventud
Huracan de Chivilcoy
03:00
Social Atletico Television
Defensores Puerto Vilelas
03:00
Ferroviario Corrientes
Unidos de Olmos
03:00
CDYF Las Mandarinas
Velez de San Ramon
03:00
Barrio Argentino
CA Belgrano Parana
03:00
Gimnasia Y Esgrima
Regatas de San Nicolas
03:00
Sportivo Baradero
Huracan de Ingeniero White
03:10
Huracan de Tres Arroyos
CS Guzman
03:10
Club Deportivo Michel
Talleres de Perico
03:30
Huracan de Embarcacion
San Martin Mendoza
03:30
EFI Juniors
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
Germinal de Rawson
04:00
San Lorenzo Puerto Deseado
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Portugal Liga 3
Vòng 12
Mokala Pancheners
23:00
Sporting CP B
Luxembourg Promotion DHonneur
Vòng
FC Marisca Mersch
02:00
Blo Weiss Medernach
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Millwall U21
21:30
Ipswich U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Rengo
03:00
AC Colina
Israel B League
Vòng 13
Bnei Eilat
18:00
Ironi Modiin
Hapoel Herzliya
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Shaarayim
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
18:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Shimshon Kafr Qasim
18:00
SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv
18:00
Sport Club Dimona
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Omonia Nicosia FC
00:00
Karmiotissa Polemidion
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
21:00
Bristol City U21
Newcastle U21
02:00
Sheffield Utd U21
Hull City U21
02:00
Charlton Athletic U21
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ahli Al-Fujirah
19:40
Hatta
Al Bataeh
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
City Club
19:40
Al Nasr Dubai
Peru Cup
Defensor La Bocana
03:00
Comerciantes FC
CRC C
Quarterfinals
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Argentina Women Regional League
Vòng
San Martin de Burzaco (nữ)
03:00
Sportivo Barracas (nữ)
AD Berazategui (nữ)
03:00
Atletico de Rafaela (nữ)
Juventud Unida (nữ)
03:05
Defensores de Cambaceres (nữ)
Israel Women First National
Vòng 7
Maccabi Emekheifer (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ)
01:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Zambia U17
20:30
Seychelles(U17)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Ballymena Utd Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
02:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
02:45
Linfield Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Glentoran Reserves
02:45
Portadown Reserves
Newry City Reserves
02:45
Cliftonville Reserves
Bahrain Division
Vòng 6
Etehad Alreef
22:00
Busaiteen
Malkia
22:00
Buri
Al-Tadhmon
22:00
Al-Najma
Al-Ittifaq
22:00
A'Ali
Al-Ittihad(BHR)
22:00
Um Alhassam
Qalali
22:00
Isa Town
Iraqi Premier League
Vòng 8
AI Kahrabaa
18:30
Zakho
Arbil
18:30
Al-Naft
Karbalaa
20:45
Newroz SC(IRQ)
Naft Misan
20:45
Al Sinaah
Al Zawraa
21:00
Naft Alwasat
Al Quwa Al Jawiya
23:30
Al Shorta
Italy C1
Vòng 17
Pescara
02:30
Taranto Sport
Iran Div 2
Vòng
FC Vista Turbine
17:30
Mes Soongoun Varzaghan
Foolad Khuzestan B
17:30
Espad Tehran
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Merreikh
21:00
Haidoub FC
Ahli Al Khartoum
23:30
Wad Nobawi
Italy Serie D
Vòng
Real Monterotondo
20:30
US Palmese
U21 Ukraina
Vòng 14
Dnipro-1 U21
16:00
FC Shakhtar Donetsk U21
El Salvador Liga Feminina
Vòng
Alianza FC San Salvador (nữ)
04:15
Santa Tecla (nữ)
Armenia Premier League
Vòng 20
FC Avan Academy
22:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
ASI Abengourou
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Maritimo U23
17:00
Rio Ave U23
Jamaica Premier League
Vòng 4
Montego Bay Utd
03:00
Humble Lions
Vere United
03:15
Waterhouse FC
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
17:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
17:00
FK Qabala II
Sabayi II
17:00
Araz Nakhchivan
Zaqatala FK
17:00
Turan Tovuz II
U21 Anh
Vòng 5
Derby County U21
02:00
Southampton U21
Fulham U21
02:00
Arsenal U21
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Bright Stars
U21 Bỉ
Vòng 11
St.-Truidense U21
01:30
FCV Dender EH U21
RS Waasland Beveren U21
01:30
Lierse U21
Westerlo U21
02:00
Lommel SK U21
Deinze U21
02:00
Kortrijk U21
RWD Molenbeek U21
02:00
AS Eupen U21
Excelsior Virton U21
02:00
KV Oostende U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá