‘Đầu bếp cầm cơ’ Lu Hui Chan vô địch All Japan Championship 2023

Cơ thủ đến từ Đài Bắc Trung Hoa, Lu Hui Chan đã tạo nên bất ngờ lớn khi giành chức vô địch All Japan Championship 2023 một cách thuyết phục.

All Japan Championship 2023 là giải pool 10 bi do Liên đoàn billiard Nhật Bản JPBA tổ chức với sự góp mặt của nhiều tên tuổi tại châu Á. Hai nhà vô địch quốc gia Việt Nam gần nhất, Tạ Văn Linh và Nguyễn Văn Đăng tham dự theo diện khách mời. 

‘Đầu bếp cầm cơ’ Lu Hui Chan vô địch All Japan Championship 2023 - Ảnh 1
Lu Hui Chan vô địch All Japan Championship 2023 một cách thuyết phục

Tạ Văn Linh dừng bước trước cơ thủ người Indonesia Punguan Haiholan Sihombing, cũng là “hiện tượng đánh bại” ở vòng 1/8. Trong khi đó, “Đãng Bắc Ninh” để thua cơ thủ chủ nhà Dashaku Nishijima tại vòng 1/16.

Trong ngày thi đấu cuối cùng, All Japan Championship 2023 đã chứng kiến nhiều bất ngờ. Niềm hy vọng lớn nhất của chủ nhà, Naoyuki Oi gục ngã trước Lu Hui Chan, người sau đó bước vào chung kết. Trong khi đó, cơ thủ Nhật Bản không được nhắc đến nhiều, Hayato Hijikata lần lượt loại Johann Chua rồi Aloysius Yapp để tiến đến trận đấu cuối cùng.

Tại chung kết, Lu Hui Chan và Hayato Hijikata đã cống hiến một màn so tài hấp dẫn, kịch tính. Chung cuộc, Lu Hui Chan giành chiến thắng trước đại diện cuối cùng của nước chủ nhà Nhật Bản với tỉ số 11-9 và trở thành nhà vô địch một cách xứng đáng.

Đây thực sự là thành quả cho sự nỗ lực không ngừng của Lu Hui Chan. Đáng chú ý, anh từng là nhà vô địch 9 bi trẻ thế giới vào năm 1998 nhưng vì biến cố gia đình nên phải bỏ billiards để mưu sinh bằng công việc đầu bếp suốt 10 năm. Trong khoảng 1 năm trở lại đây, “đầu bếp cầm cơ” mới trở lại với đam mê, tham dự một số giải đấu, bao gồm Peri Open 2023 tại Hà Nội, trước khi trở thành nhà vô địch trên đất Nhật Bản ở tuổi 43.

TIN LIÊN QUAN
Chinese Taipei Open 2023: Ko Ping Chung 'dạo chơi' ở chung kết, vô địch trên sân nhà

Chinese Taipei Open 2023: Ko Ping Chung 'dạo chơi' ở chung kết, vô địch trên sân nhà

Trong ngày thi đấu cuối cùng của Chinese Taipei Open 2023, Ko Ping Chung đã thể hiện phong độ cực kỳ thăng hoa và giành chức vô địch xứng đáng sau khi liên tiếp đánh bại 3 đối thủ đến từ Philippines.

Dàn sao billiard tham dự giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023

Dàn sao billiard tham dự giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023

Nhiều tay cơ nổi tiếng trên khắp cả nước như Hoàng Thái Duy, Phạm Phương Nam, Lương Chí Dũng, Nguyễn Phúc Long, Nguyễn Hoàng Minh Tài...tranh tài tại giải Super Las Vegas Bình Dương Cup 2023.

‘Hoàng Sao’ thất bại trong ngày tái xuất ở Siêu Cúp Việt - Hàn 2023

‘Hoàng Sao’ thất bại trong ngày tái xuất ở Siêu Cúp Việt - Hàn 2023

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng không có phong độ tốt khi thi đấu trở lại ở giải Siêu Cúp Việt Hàn 2023 – Super Cup.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Trần Quyết Chiến lần thứ 3 vô địch World Cup carom

Trần Quyết Chiến lần thứ 3 vô địch World Cup carom

Cơ thủ Trần Quyết Chiến đánh bại Sameh Sidhom để lên ngôi vô địch ở World Cup carom Bogota năm 2024.

Quốc Nguyện về nhì ở chặng 9 PBA Tour 2023/2024, nhận giải thưởng 700 triệu đồng

Quốc Nguyện về nhì ở chặng 9 PBA Tour 2023/2024, nhận giải thưởng 700 triệu đồng

Nguyễn Quốc Nguyện trở thành cơ thủ tiếp theo của Việt Nam có 1 lần về nhì ở PBA Tour.

Quốc Nguyện ghi 9 điểm liên tiếp để đánh bại Đình Nại, vào chung kết chặng 9 PBA Tour

Quốc Nguyện ghi 9 điểm liên tiếp để đánh bại Đình Nại, vào chung kết chặng 9 PBA Tour

Cơ thủ Nguyễn Quốc Nguyện vượt qua người đồng hương Ngô Đình Nại để vào chung kết chặng 9 PBA Tour 2023/2024.

Quyết Chiến vào bán kết World Cup Bogota 2024

Quyết Chiến vào bán kết World Cup Bogota 2024

Cơ thủ số 1 Việt Nam tiếp tục thi đấu thăng hoa và đã lọt vào top 4 VĐV hay nhất tại World Cup Bogota 2024.

Quốc Nguyện, Đình Nại đối đầu nhau ở bán kết chặng 9 PBA Tour 2023/2024

Quốc Nguyện, Đình Nại đối đầu nhau ở bán kết chặng 9 PBA Tour 2023/2024

Hai cơ thủ Việt Nam Nguyễn Quốc Nguyện và Ngô Đình Nại sẽ chạm trán nhau ở vòng bán kết của chặng 9 PBA Tour 2023/2024.

Carlo Biado đánh bại Naoyuki Oi, trở thành nhà Vô địch 10 bi thế giới 2024

Carlo Biado đánh bại Naoyuki Oi, trở thành nhà Vô địch 10 bi thế giới 2024

Giành chiến thắng với tỉ số 3-1 đầy thuyết phục trước Naoyuki Oi, Carlo Biado xuất sắc đăng quang tại giải Vô địch 10 bi thế giới 2024.

Carlo Biado ngược dòng đẳng cấp hạ Fedor Gorst ở bán kết giải Vô địch 10 bi thế giới 2024

Carlo Biado ngược dòng đẳng cấp hạ Fedor Gorst ở bán kết giải Vô địch 10 bi thế giới 2024

Trong trận bán kết được ví như “chung kết sớm của giải Vô địch 10 bi thế giới 2024, Carlo Biado đã thể hiện bản lĩnh cũng như đẳng cấp để thắng ngược Fedor Gorst.

Quyết Chiến, Thanh Lực vào vòng 1/8 World Cup Bogota 2024

Quyết Chiến, Thanh Lực vào vòng 1/8 World Cup Bogota 2024

Hai cơ thủ Việt Nam vượt qua nhiều thử thách để có mặt ở vòng 16 World Cup Bogota 2024.

3 cơ thủ Việt Nam vào tứ kết chặng 9 PBA Tour 2023/2024

3 cơ thủ Việt Nam vào tứ kết chặng 9 PBA Tour 2023/2024

Nguyễn Quốc Nguyện, Nguyễn Đức Anh Chiến và Ngô Đình Nại đều tiến sâu tại chặng 9 PBA Tour mùa này.

Chou Chieh Yu ngược dòng hạ Kristina Tkach, vô địch PBS Women’s Showdown 2024

Chou Chieh Yu ngược dòng hạ Kristina Tkach, vô địch PBS Women’s Showdown 2024

Đánh bại Kristina Tkach với tỉ số 2-1 trong trận chung kết, nữ cơ thủ người Đài Bắc Trung Hoa Chou Chieh Yu đã trở thành nhà vô địch PBS Women’s Showdown 2024 một cách thuyết phục.

Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
1/8 Final
Bayern Munchen Bayern Munchen
Lazio Lazio
Sociedad Sociedad
PSG PSG
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 36
Leeds United Leeds United
Stoke City Stoke City
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Leicester City Leicester City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Millwall Millwall
Coventry City Coventry City
Rotherham United Rotherham United
Hull City Hull City
Birmingham City Birmingham City
Ipswich Town Ipswich Town
Bristol City Bristol City
AFC Champions League AFC Champions League
Quarterfinals
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Al Hilal Al Hilal
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Dnepr Mogilev (nữ) Dnepr Mogilev (nữ)
FK Minsk (nữ) FK Minsk (nữ)
Kongsvinger Kongsvinger
Ham-Kam Ham-Kam
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Bangladesh (nữ) U16 Bangladesh (nữ) U16
India (nữ) U16 India (nữ) U16
Copa Libertadores Copa Libertadores
Vòng 3
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Palestino Palestino
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 24
Maritimo Maritimo
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 9
Barracas Central Barracas Central
Independiente Independiente
Racing Club Racing Club
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Rosario Central Rosario Central
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 27
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Grimsby Town Grimsby Town
Morecambe Morecambe
Crawley Town Crawley Town
Barrow Barrow
Gillingham Gillingham
Bradford City Bradford City
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Mansfield Town Mansfield Town
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 14
Greenock Morton Greenock Morton
Dundee United Dundee United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Airdrie United Airdrie United
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 9
CF Atlante CF Atlante
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Celaya FC Celaya FC
Venados FC Venados FC
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 17
CSA Steaua Bucuresti CSA Steaua Bucuresti
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 2
FK Aksu FK Aksu
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 30
Darlington Darlington
Scunthorpe United Scunthorpe United
Banbury United Banbury United
Rushall Olympic Rushall Olympic
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Southport FC Southport FC
Peterborough Sports Peterborough Sports
Hereford United Hereford United
Spennymoor Town Spennymoor Town
Alfreton Town Alfreton Town
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 28
Horsham Horsham
Kingstonian Kingstonian
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Whitehawk Whitehawk
Concord Rangers Concord Rangers
Cheshunt Cheshunt
Potters Bar Town Potters Bar Town
Hastings United Hastings United
Canvey Island Canvey Island
lewes lewes
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 6
Leones Leones
Llaneros FC Llaneros FC
Albania Cup Albania Cup
Quarterfinals
KF Tirana KF Tirana
Teuta Durres Teuta Durres
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
Erzeni Erzeni
Egnatia Egnatia
KF Laci KF Laci
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
England Conference England Conference
Vòng 33
Oldham Athletic Oldham Athletic
Bromley Bromley
Woking Woking
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Altrincham Altrincham
Dorking Dorking
Gateshead Gateshead
Solihull Moors Solihull Moors
Barnet Barnet
Rochdale Rochdale
York City York City
AFC Fylde AFC Fylde
Southend United Southend United
Wealdstone FC Wealdstone FC
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Tranent Juniors Tranent Juniors
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 4
Spirit FC Spirit FC
Sydney United Sydney United
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 15
Cardiff City U21 Cardiff City U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Bournemouth AFC U21 Bournemouth AFC U21
Colchester United U21 Colchester United U21
Hull City U21 Hull City U21
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Queens Park R U21 Queens Park R U21
Millwall U21 Millwall U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 9
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Club Necaxa (nữ) Club Necaxa (nữ)
Monterrey (nữ) Monterrey (nữ)
Santos Laguna (nữ) Santos Laguna (nữ)
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 13
Sur Club Sur Club
Dhufar Dhufar
Bahla Bahla
Oman Club Oman Club
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 23
Gombe United Gombe United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Vòng 1
Real Tomayapo Real Tomayapo
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
Univ Catolica Univ Catolica
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
AD Tarma AD Tarma
Carabobo FC Carabobo FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Deportes Tolima Deportes Tolima
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Israel B League Israel B League
Vòng 13
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Azadegan League Azadegan League
Vòng 22
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Mes krman Mes krman
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 19
Detonit Plachkovica Detonit Plachkovica
Pelister Bitola Pelister Bitola
FK Karaorman FK Karaorman
FK Skopje FK Skopje
FK Kozuv FK Kozuv
KF Arsimi KF Arsimi
FK Novaci FK Novaci
FK Teteks Tetovo FK Teteks Tetovo
FK Osogovo FK Osogovo
Pobeda Prilep Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa Kamenica-Sasa
KF Besa Doberdoll KF Besa Doberdoll
Vardar Negotino Vardar Negotino
FK Ohrid 2004 FK Ohrid 2004
Belasica Strumica Belasica Strumica
FK Bashkimi FK Bashkimi
Costa Rica 2.Liga Costa Rica 2.Liga
Vòng
AD Sarchi AD Sarchi
Antioquia FC Antioquia FC
Jicaral Jicaral
Jaco Rays Jaco Rays
Marineros de Puntarenas Marineros de Puntarenas
AD Carmelita AD Carmelita
Quepos Cambute FC Quepos Cambute FC
AD Cofutpa AD Cofutpa
Futbol Consultants Moravia Futbol Consultants Moravia
Municipal Turrialba Municipal Turrialba
AD Cariari Pococi AD Cariari Pococi
Escorpiones Belen Escorpiones Belen
Limon FC Limon FC
CS Uruguay De Coronado CS Uruguay De Coronado
FC Aserri FC Aserri
Santa  Ana Santa Ana
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 18
MIKA Ashtarak MIKA Ashtarak
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 8
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Serra Branca EC Serra Branca EC
Qatar Qatar
Vòng 16
Al Duhail Al Duhail
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Muaidar SC Muaidar SC
Umm Salal Umm Salal
Al Shamal Al Shamal
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 18
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Mold Alexandra Mold Alexandra
Goytre Utd Goytre Utd
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
Guilsfield Guilsfield
Caersws Caersws
Holywell Holywell
Buckley Town Buckley Town
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 21
JS kabylie JS kabylie
CR Belouizdad CR Belouizdad
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
Second Circle
Herediano Herediano
SV Robinhood SV Robinhood
Philadelphia Union Philadelphia Union
Pachuca Pachuca
Orlando City Orlando City
Tigres UANL Tigres UANL
Georgia Division Georgia Division
Vòng 1
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Spaeri FC Spaeri FC
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Cúp Quốc Gia Đức nữ Cúp Quốc Gia Đức nữ
Quarterfinals
Hoffenheim (nữ) Hoffenheim (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
Carl Zeiss Jena (nữ) Carl Zeiss Jena (nữ)
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ) Eintracht Frankfurt (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w) FCR 2001 Duisburg (w)
Cúp quốc gia Slovenia Cúp quốc gia Slovenia
Vòng 4
NK Podvinci NK Podvinci
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
SD Videm SD Videm
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
Tunisia Tunisia
Vòng 1
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Stade tunisien Stade tunisien
Brazil Campeonato Tocantinense Brazil Campeonato Tocantinense
Vòng
Araguaina Araguaina
Bela Vista TO Bela Vista TO
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Botafogo PB Botafogo PB
Fortaleza Fortaleza
Nautico (PE) Nautico (PE)
River PI River PI
Altos/PI Altos/PI
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 20
Cape Town City Cape Town City
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
AmaZulu AmaZulu
Moroka Swallows Moroka Swallows
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 18
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Karbalaa Karbalaa
Zakho Zakho
AL Najaf AL Najaf
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 33
Ashton United Ashton United
Lancaster City Lancaster City
FC United of Manchester FC United of Manchester
Warrington Rylands Warrington Rylands
Atherton Collieries Atherton Collieries
Guiseley Guiseley
Whitby Town Whitby Town
Matlock Town Matlock Town
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 24
Al-Baten Al-Baten
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al-Jndal Al-Jndal
Uhud Uhud
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 16
Olympique Akbou Olympique Akbou
CA Batna CA Batna
Italy C1 Italy C1
Vòng 30
Pro Sesto Pro Sesto
Giana Giana
Alessandria Alessandria
Trento Trento
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Vis Pesaro Vis Pesaro
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
Albinoleffe Albinoleffe
Atalanta U23 Atalanta U23
Lumezzane Lumezzane
ACD Virtus Entella ACD Virtus Entella
Perugia Perugia
Legnago Salus Legnago Salus
Us Pergolettese Us Pergolettese
Pro Patria Pro Patria
Pro Vercelli Pro Vercelli
Ancona Ancona
Fermana Fermana
Carrarese Carrarese
Cesena Cesena
Gubbio Gubbio
Arezzo Arezzo
Mantova Mantova
USD Virtus Verona USD Virtus Verona
Recanatese Recanatese
Pescara Pescara
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 27
Peterborough United Peterborough United
Northampton Town Northampton Town
Barnsley Barnsley
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Charlton Athletic Charlton Athletic
English Women's Conference South English Women's Conference South
Vòng 16
Portsmouth (nữ) Portsmouth (nữ)
Plymouth Argyle (nữ) Plymouth Argyle (nữ)
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 21
Stourbridge Stourbridge
Needham Market Needham Market
Alvechurch Alvechurch
Halesowen Town Halesowen Town
Long Eaton Utd Long Eaton Utd
Leamington Leamington
Bắc Anh Hạng nhất Bắc Anh Hạng nhất
Vòng
Sheffield FC Sheffield FC
Grimsby Borough Grimsby Borough
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 5
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Estoril U23 Estoril U23
Famalicao U23 Famalicao U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Vizela U23 Vizela U23
Torreense U23 Torreense U23
Benfica U23 Benfica U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Futsal Spain Division De Honor Futsal Spain Division De Honor
Vòng 22
UD Alzira Futsal UD Alzira Futsal
Noia Portus Apostoli Futsal Noia Portus Apostoli Futsal
Catgas Energia Futsal Catgas Energia Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal Peinsa F.S. Cartagena Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal EiPozo Murcia Turistica Futsal
Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal Jaen Paraiso Interior Futsal
F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal
Manzanares FS Futsal Manzanares FS Futsal
Inter Movistar Futsal Inter Movistar Futsal
Palma Futsal Palma Futsal
Xota Navarra Futsal Xota Navarra Futsal
Real Betis Futsal Real Betis Futsal
Peniscola Futsal Peniscola Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Cordoba Futsal Cordoba Futsal
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 26
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Winchester City Winchester City
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
UMF Njardvik UMF Njardvik
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 20
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Hạng 3 Scotland Hạng 3 Scotland
Vòng 18
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
Spartans Spartans
Stranraer Stranraer
Dumbarton Dumbarton
Brazil L Brazil L
Vòng
Humaita AC Humaita AC
Nauas AC Nauas AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 15
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
El Daklyeh El Daklyeh
EL Masry EL Masry
Smouha SC Smouha SC
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 31
Maidstone United Maidstone United
Bath City Bath City
Farnborough Town Farnborough Town
Welling United Welling United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Eastbourne Borough Eastbourne Borough
Taunton Town Taunton Town
Slough Town Slough Town
Copa Libertadores U20 Copa Libertadores U20
Group
Colo Colo U20 Colo Colo U20
Boca Juniors U20 Boca Juniors U20
Academia Puerto Cabello U20 Academia Puerto Cabello U20
Always Ready U20 Always Ready U20
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 1
Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic
Adamstown Rosebuds FC Adamstown Rosebuds FC
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 26
Glenavon Lurgan Glenavon Lurgan
Glentoran FC Glentoran FC
Hạng nhất Scotland Hạng nhất Scotland
Vòng 24
Cove Rangers Cove Rangers
Falkirk Falkirk

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá