Bích Tuyền có thêm đồng đội khủng, thách thức BTL Thông Tin ở cúp Hùng Vương 2024

Ngôi sao số 1 của Thái Bình là Nguyễn Thị Uyên sẽ trở thành đồng đội của Bích Tuyền ở giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024

Ngay sau khi khép lại giai đoạn 1 giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024, các đội bóng mạnh nhất của mùa giải năm ngoái sẽ tề tựu tại Phú Thọ để tham dự cúp Hùng Vương 2024.

Tại nội dung nữ, 4 cái tên tham dự gồm LPB Ninh Bình, HCĐG Lào Cai, VTV Bình Điền Long An và BTL Thông Tin (Binh Chủng Thông Tin Trường Tươi Bình Phước). Các đội sẽ đánh hai trận bán kết và sau đó là chung kết, tranh hạng ba.

Để chuẩn bị cho giải đấu vốn được coi là chung kết nửa đầu năm của giải quốc nội, các đội bóng đều ráo riết tập luyện và bổ sung nhân sự từ các đội bóng khác bên cạnh ngoại binh của mình.

Bích Tuyền có thêm đồng đội khủng, thách thức BTL Thông Tin ở cúp Hùng Vương 2024 - Ảnh 1
Nguyễn Thị Uyên sẽ trở thành đồng đội của Bích Tuyền ở giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024

Mới nhất, ngôi sao số 1 của bóng chuyền Thái Bình là chủ công Nguyễn Thị Uyên được bổ sung cho Ninh Bình, đội bóng được ví như tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam thu nhỏ.

Chủ công sinh năm 1999 này đã đến Ninh Bình ngày hôm qua và có buổi tập luyện đầu tiên của mình. Cô sẽ thay thế cho Đặng Thị Hồng khi chủ công trẻ này tập trung tuyển bóng chuyền nữ U23 Việt Nam.

Đối thủ của Ninh Bình tại cúp Hùng Vương là BTL Thông Tin, đội bóng giàu thành tích nhất Việt Nam nhưng lại khá kém duyên với giải đấu này. Năm ngoái, BTL Thông Tin thua chính Ninh Bình 2-3 trong trận bán kết.

Với sự bổ sung lực lượng rất "chất" này, Bích Tuyền cùng đồng đội được đánh giá cao hơn so với BTL Thông Tin. Sẽ không có bất ngờ nếu đội bóng này sẽ giành được chiến thắng chung cuộc.

TIN LIÊN QUAN
Hoa khôi bóng chuyền Lan Vy vắng mặt ở cúp Hùng Vương 2024 vì nguyên nhân bất ngờ

Hoa khôi bóng chuyền Lan Vy vắng mặt ở cúp Hùng Vương 2024 vì nguyên nhân bất ngờ

Hoa khôi bóng chuyền vừa gây sốt cộng đồng mạng sẽ không tham dự giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024.

Chia bảng giải bóng chuyền cúp VTV9 - Bình Điền 2024: BTL Thông Tin rơi bảng tử thần

Chia bảng giải bóng chuyền cúp VTV9 - Bình Điền 2024: BTL Thông Tin rơi bảng tử thần

Năm nay, giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV9-Bình Điền 2024 sẽ diễn ra tại nhà thi đấu tỉnh Đắk Lắk từ ngày 11 tới 19-5.

Philippines rút lui, Việt Nam tiếp tục chạy đua đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2025

Philippines rút lui, Việt Nam tiếp tục chạy đua đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2025

Theo LĐBC Philippines, nước này đã rút lùi trong khi Việt Nam tiếp tục chạy đua đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2025.

Thi đấu bạc nhược ở giải VĐQG, đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam 'cầu cứu' viện binh cho cúp Hùng Vương 2024

Thi đấu bạc nhược ở giải VĐQG, đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam 'cầu cứu' viện binh cho cúp Hùng Vương 2024

Libero Hải Yến và đối chuyền Đoàn Thị Xuân sẽ gia nhập HCĐG Lào Cai tại các giải đấu sắp tới như cúp Hùng Vương 2024 và cúp VTV9 - Bình Điền 2024.

Siêu ngoại binh từ Cuba có quật ngã được đội tuyển Việt Nam thu nhỏ ở giải VĐQG?

Siêu ngoại binh từ Cuba có quật ngã được đội tuyển Việt Nam thu nhỏ ở giải VĐQG?

Araujo Alberto sinh năm 1992, sở hữu chiều cao lên đến 1.99m và chơi ở vị trí đối chuyền. Liệu ngoại binh này có giúp Ninh Bình giành chiến thắng trước Biên Phòng?

'Công chúa' chia tay sớm bóng chuyền nam Hà Tĩnh, không tham dự cúp Hùng Vương 2024

'Công chúa' chia tay sớm bóng chuyền nam Hà Tĩnh, không tham dự cúp Hùng Vương 2024

Assanaphan Chantajorn sẽ không thi đấu ở cúp Hùng Vương 2024, "công chúa" sẽ kết thúc hợp đồng với Hà Tĩnh ngay sau vòng 1 giải VĐQG 2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Trần Thị Thanh Thúy và tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam 'chạy sô' để bảo vệ chức vô địch giải châu Á

Trần Thị Thanh Thúy và tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam 'chạy sô' để bảo vệ chức vô địch giải châu Á

Tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam chỉ có 2 ngày nghỉ ngơi trước khi bước vào hành trình bảo vệ ngôi vô địch AVC Challenge Cup 2024 tại Philippines.

Trần Thị Thanh Thuý xuất ngoại sang châu Âu, tạo nên lịch sử cho bóng chuyền Việt Nam

Trần Thị Thanh Thuý xuất ngoại sang châu Âu, tạo nên lịch sử cho bóng chuyền Việt Nam

Từ chối các lời mời ở lại Nhật Bản, Trần Thị Thanh Thuý sẽ xuất hiện ở giải đấu danh giá bậc nhất thế giới là giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ.

Đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam 'cầu cứu' viện binh trước giờ G cúp Hùng Vương 2024

Đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam 'cầu cứu' viện binh trước giờ G cúp Hùng Vương 2024

Trái với những thông tin trước đó, chủ công Thái Lan Sasipapron vẫn tiếp tục khoác áo HCĐG Lào Cai tại cúp Hùng Vương 2024.

Danh sách tập trung tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam gây tranh cãi lớn

Danh sách tập trung tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam gây tranh cãi lớn

Danh sách tập trung tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam 2024 gây tranh cãi khi thiếu vắng nhiều cái tên được kỳ vọng như Bích Thuỷ hay Nguyễn Thị Uyên.

Xác định thời điểm Trần Thị Thanh Thúy về nước thi đấu sau hai năm ở Nhật

Xác định thời điểm Trần Thị Thanh Thúy về nước thi đấu sau hai năm ở Nhật

Chủ công Trần Thị Thanh Thúy sẽ trở về nước vào đầu tháng 5 để tham dự giải bóng chuyền cúp VTV9 - Bình Điền 2024.

Trần Thị Thanh Thuý tiếp tục được săn đón ở lại Nhật Bản thi đấu

Trần Thị Thanh Thuý tiếp tục được săn đón ở lại Nhật Bản thi đấu

Liệu đội trưởng tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam - Trần Thị Thanh Thuý có tiếp tục ở lại Nhật thi đấu trong mùa giải tới?

Việt Nam đăng cai giải bóng chuyền lớn nhất Đông Nam Á

Việt Nam đăng cai giải bóng chuyền lớn nhất Đông Nam Á

Tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam được thi đấu tuần 1 SEA V.League 2024 trên sân nhà trong khi đội nam vẫn tiếp tục thi đấu trên sân khác.

'Người quyền lực' phẫn nộ khi sao bóng chuyền Thái Lan bị HLV Việt chê thậm tệ

'Người quyền lực' phẫn nộ khi sao bóng chuyền Thái Lan bị HLV Việt chê thậm tệ

HLV Bùi Huy Châm nhận những phản hồi bức xúc khi chê ngoại binh người Thái Lan ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024.

HLV Thái 'bay màu', người kì cựu lên thay thế ở đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam

HLV Thái 'bay màu', người kì cựu lên thay thế ở đội bóng chuyền nữ giàu nhất Việt Nam

HLV Phạm Văn Long sẽ thay thế chuyên gia người Thái Vannachote để dẫn dắt đội bóng chuyền nữ HCĐG Lào Cai ngay từ cúp Hùng Vương 2024.

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam có viện binh khủng ở cúp Hùng Vương 2024

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam có viện binh khủng ở cúp Hùng Vương 2024

Vi Thị Như Quỳnh sẽ khoác áo đội bóng chuyền nữ đẹp nhất Việt Nam tại cúp Hùng Vương diễn ra từ ngày 11 tới 14-4 ở Phú Thọ.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Liverpool Liverpool
Crystal Palace Crystal Palace
West Ham United West Ham United
Fulham Fulham
Arsenal Arsenal
Aston Villa Aston Villa
La Liga La Liga
Vòng 31
Las Palmas Las Palmas
Sevilla Sevilla
Granada CF Granada CF
Alaves Alaves
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Villarreal Villarreal
Sociedad Sociedad
Almeria Almeria
Serie A Serie A
Vòng 32
Napoli Napoli
Frosinone Frosinone
Sassuolo Sassuolo
AC Milan AC Milan
Udinese Udinese
AS Roma AS Roma
Inter Milan Inter Milan
Cagliari Cagliari
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
Darmstadt Darmstadt
SC Freiburg SC Freiburg
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Werder Bremen Werder Bremen
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Le Havre Le Havre
Nantes Nantes
Clermont Clermont
Montpellier Montpellier
Lyon Lyon
Stade Brestois Stade Brestois
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
Daegu FC Daegu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 8
Gamba Osaka Gamba Osaka
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Atlanta United Atlanta United
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
Austin FC Austin FC
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 6
Changchun Yatai Changchun Yatai
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shanghai Port Shanghai Port
Shandong Taishan Shandong Taishan
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Wuhan three town Wuhan three town
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Atlas Atlas
Atletico San Luis Atletico San Luis
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club Leon Club Leon
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
Heracles Almelo Heracles Almelo
SC Heerenveen SC Heerenveen
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
Feyenoord Feyenoord
FC Utrecht FC Utrecht
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
AFC Ajax AFC Ajax
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
PEC Zwolle PEC Zwolle
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Flamengo Flamengo
Vasco da Gama Vasco da Gama
Gremio (RS) Gremio (RS)
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Cuiaba Cuiaba
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vitoria BA Vitoria BA
Palmeiras Palmeiras
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Young Lions Young Lions
Hougang United FC Hougang United FC
Gintra Universitetas (nữ) Gintra Universitetas (nữ)
Saku Sporting (nữ) Saku Sporting (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Rio Ave Rio Ave
Portimonense Portimonense
Casa Pia AC Casa Pia AC
FC Arouca FC Arouca
Boavista FC Boavista FC
Benfica Benfica
Moreirense Moreirense
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Kalmar Kalmar
IFK Goteborg IFK Goteborg
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
GAIS GAIS
Djurgardens Djurgardens
IK Sirius FK IK Sirius FK
Scotland Scotland
Vòng 33
Ross County Ross County
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Basel Basel
Servette Servette
Stade Ouchy Stade Ouchy
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Luzern Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Pendikspor Pendikspor
Istanbul BB Istanbul BB
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Antalyaspor Antalyaspor
Hatayspor Hatayspor
Istanbulspor Istanbulspor
Karagumruk Karagumruk
Fenerbahce Fenerbahce
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
LKS Lodz LKS Lodz
Radomiak Radom Radomiak Radom
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Viking Viking
Brann Brann
Molde Molde
Kristiansund BK Kristiansund BK
Odd Grenland Odd Grenland
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Ham-Kam Ham-Kam
Tromso IL Tromso IL
Haugesund Haugesund
Lillestrom Lillestrom
Bodo Glimt Bodo Glimt
Nga Nga
Vòng 24
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 3
Club Brugge Club Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Kortrijk Kortrijk
Charleroi Charleroi
Anderlecht Anderlecht
Saint Gilloise Saint Gilloise
Oud Heverlee Oud Heverlee
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
Hajduk Split Hajduk Split
ZNK Osijek ZNK Osijek
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Rijeka Rijeka
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 33
Venezia Venezia
Brescia Brescia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Real Oviedo Real Oviedo
Mirandes Mirandes
Albacete Albacete
Tenerife Tenerife
Andorra CF Andorra CF
Eibar Eibar
Zaragoza Zaragoza
Elche Elche
Burgos CF Burgos CF
Racing Santander Racing Santander
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 29
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
CD Mafra CD Mafra
Feirense Feirense
Porto B Porto B
Oliveirense Oliveirense
Leixoes Leixoes
SCU Torreense SCU Torreense
Maritimo Maritimo
Santa Clara Santa Clara
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Magdeburg Magdeburg
Hamburger SV Hamburger SV
St. Pauli St. Pauli
SV Elversberg SV Elversberg
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 34
VVV Venlo VVV Venlo
Groningen Groningen
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 31
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
Maribor Maribor
NK Mura 05 NK Mura 05
FC Koper FC Koper
Domzale Domzale
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
FC Botosani FC Botosani
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
CFR Cluj CFR Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 3
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
Hvidovre IF Hvidovre IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Brondby IF Brondby IF
Midtjylland Midtjylland
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
O.Higgins O.Higgins
Huachipato Huachipato
Universidad de Chile Universidad de Chile
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Nublense Nublense
Palestino Palestino
Audax Italiano Audax Italiano
Union La Calera Union La Calera
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Etar Etar
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
CA Platense CA Platense
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Banfield Banfield
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
San Lorenzo San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
GKS Tychy GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
FK Kolomna FK Kolomna
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Zenit Penza Zenit Penza
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Strogino Moscow Strogino Moscow
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
Kompozit Kompozit
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Rostov-2 FK Rostov-2
FC Tver FC Tver
Irkutsk Irkutsk
FK Oryol FK Oryol
FK Khimki B FK Khimki B
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
FC Nizhny Novgorod II FC Nizhny Novgorod II
Sokol Kazan Sokol Kazan
Saturn Moscow Saturn Moscow
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Chungnam Asan Chungnam Asan
Cheonan City Cheonan City
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Gimpo FC Gimpo FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 33
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Carabobo FC Carabobo FC
Caracas FC Caracas FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Tuzlaspor Tuzlaspor
Goztepe Goztepe
S.Urfaspor S.Urfaspor
Bandirmaspor Bandirmaspor
Kocaelispor Kocaelispor
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 3
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Umea FC Umea FC
Karlstad BK Karlstad BK
FBK Karlstad FBK Karlstad
IFK Stocksund IFK Stocksund
Hammarby TFF Hammarby TFF
Assyriska Assyriska
Norrby IF Norrby IF
Ariana Ariana
Torns IF Torns IF
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
FC Trollhattan FC Trollhattan
Tvaakers IF Tvaakers IF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 4
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
Gloria Buzau Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
AEK Athens B AEK Athens B
Levadiakos Levadiakos
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Ionikos Ionikos
Ilioupoli Ilioupoli
Kalamata AO Kalamata AO
Kallithea Kallithea
Niki Volou Niki Volou
Makedonikos Makedonikos
Aiolikos Aiolikos
Kozani F.S. Kozani F.S.
Kambaniakos Kambaniakos
Iraklis Iraklis
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 30
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Kolubara Kolubara
Indjija Indjija
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
Proleter Proleter
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
Dravinja Dravinja
ND Beltinci ND Beltinci
Jadran Dekani Jadran Dekani
Tolmin Tolmin
NK Nafta NK Nafta
NK Brinje Grosuplje NK Brinje Grosuplje
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Besa Kavaje Besa Kavaje
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Chungju Citizen Chungju Citizen
Jinju Citizen Jinju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Chile (nữ) U20 Chile (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Bolivia (nữ) U20 Bolivia (nữ) U20
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Vancouver FC Vancouver FC
Valour Valour
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
Marupe Marupe
JDFS Alberts JDFS Alberts
Ogre United Ogre United
Skanstes SK Skanstes SK
Olaine Olaine
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 26
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
HNK Sibenik HNK Sibenik
NK Solin NK Solin
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
HNK Cibalia HNK Cibalia
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 35
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Bukaspor Bukaspor
Denizlispor Denizlispor
Aksarayspor Aksarayspor
Fethiyespor Fethiyespor
Ispartaspor Ispartaspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Ankarademirspor Ankarademirspor
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Inegolspor Inegolspor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Amedspor Amedspor
Somaspor Somaspor
Usakspor Usakspor
Erzincanspor Erzincanspor
Utkoi Utkoi
Kirklarelispor Kirklarelispor
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Altinordu Altinordu
Zonguldak Zonguldak
Adiyamanspor Adiyamanspor
Serbia Serbia
Vòng 30
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Backa Topola Backa Topola
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Botafogo RJ(nữ) Botafogo RJ(nữ)
Ferroviaria SP (nữ) Ferroviaria SP (nữ)
Fluminense RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Barcelona RO Barcelona RO
Cacoalense Ro Cacoalense Ro
Vilhena RO Vilhena RO
Genus RO Genus RO
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 28
Szegedi AK Szegedi AK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
FC Ajka FC Ajka
Csakvari TK Csakvari TK
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Gyori ETO Gyori ETO
Gyirmot SE Gyirmot SE
BVSC BVSC
Kazincbarcika Kazincbarcika
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Budapest Honved Budapest Honved
Pecsi MFC Pecsi MFC
Duna-Tisza Duna-Tisza
SOROKSAR SOROKSAR
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
North Carolina North Carolina
Birmingham Legion Birmingham Legion
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 3
Bodo Glimt (nữ) Bodo Glimt (nữ)
Odd BK (nữ) Odd BK (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 28
Pazarspor Pazarspor
Turgutluspor Turgutluspor
Osmaniyespor Osmaniyespor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Kestel Kestel
Orduspor Orduspor
Mardin BB Mardin BB
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
Musspor Musspor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Tepecik Bld Tepecik Bld
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Cankaya FK Cankaya FK
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Bulvarspor Bulvarspor
Karsiyaka Karsiyaka
Viven Bornova Viven Bornova
Kutahyaspor Kutahyaspor
Balikesirspor Balikesirspor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
Arguvan Arguvan
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Efeler 09 Efeler 09
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Kusadasispor Kusadasispor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Adana 1954 Adana 1954
Gumushanespor Gumushanespor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Eynesil Eynesil
Ergene Velimese Ergene Velimese
Erbaaspor S Erbaaspor S
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Catalca Spor Catalca Spor
Sebat Genclikspor Sebat Genclikspor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Karabuk Idman Karabuk Idman
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Elazigspor Elazigspor
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Silivrispor Silivrispor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Sultanbeyli Sultanbeyli
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 24
STK Samorin STK Samorin
Tatran Presov Tatran Presov
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
MSK Zilina B MSK Zilina B
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Dolny Kubin Dolny Kubin
BRA SPB BRA SPB
Vòng
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense Sanjoanense
Anadia Anadia
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Vianense Vianense
Fafe Fafe
Lusitania Lusitania
SC Covilha SC Covilha
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Real Cartagena Real Cartagena
Valledupar FC Valledupar FC
Cucuta Cucuta
Leones Leones
Atletico Huila Atletico Huila
Real Santander Real Santander
Burundi League Burundi League
Vòng 29
Musongati FC Musongati FC
Rukinzo FC Rukinzo FC
Fc Tigre Noir Fc Tigre Noir
Magara Young Boys Magara Young Boys
Vitalo Vitalo
Moso Sugar Company Moso Sugar Company
Romania Inter Star Romania Inter Star
Telaviv FC Telaviv FC
BS Dynamic BS Dynamic
Aigle Noir Aigle Noir
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
Kayanza Utd Kayanza Utd
Bumamuru Bumamuru
LLB Academic LLB Academic
Olympique Star Olympique Star
Algeria CUP Algeria CUP
Quarterfinals
WA Tlemcen WA Tlemcen
MC Alger MC Alger
Botola 2 Botola 2
Vòng 21
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
Racing Casablanca Racing Casablanca
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Wydad Fes Wydad Fes
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 14
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Boyaca Chico Boyaca Chico
Patriotas FC Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Millonarios Millonarios
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
La Equidad La Equidad
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 18
Arsenal (nữ) Arsenal (nữ)
Bristol Academy (nữ) Bristol Academy (nữ)
Albania Super league Albania Super league
Vòng 31
Egnatia Egnatia
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana