Kết quả - Lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG 2022 hôm nay [MỚI NHẤT]

Lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG 2022 hôm nay. Xem kết quả bóng chuyền giải Vô địch quốc gia 2022 mới nhất. Xem lịch trực tiếp VĐQG 2022 chuẩn xác nhanh nhất.

Giải bóng chuyền Vô địch quốc gia năm 2022 sẽ diễn ra đồng thời ở hai địa phương là Vĩnh Phúc và Ninh Bình với sự tham gia của tổng cộng 22 đội bóng mạnh nhất cả nước (11 đội nam, 11 đội nữ) diễn ra từ ngày 3/7-17/7.

Khác với các năm trước, năm nay giải đấu sẽ diễn ra các trận đấu tứ kết thay vì chỉ bán kết như thường thấy. Mỗi bảng đấu sẽ lựa chọn ra 4 cái tên đi tiếp vào tứ kết trước khi tìm ra nhà vô địch.

Đương kim vô địch giải bóng chuyền Vô địch quốc gia năm 2021 là Tràng An Ninh Bình ở giải nam và BTL Thông Tin ở giải nữ.

Danh sách bảng đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022:

BẢNG A (Diễn ra tại Ninh Bình)
Mã số Nam Nữ
1 VLXD Bình Dương VTV Bình Điền Long An
2 Bến Tre Ninh Bình Doveco
3 XSKT Vĩnh Long Kinh Bắc Bắc Ninh
4 Hà Tĩnh Geleximco Thái Bình
5 Tràng An Ninh Bình Hóa Chất Đức Giang Hà Nội
6 Hà Nội  
BẢNG B (Diễn ra tại Vĩnh Phúc)
Mã số Nam Nữ
1 TPHCM BTL Thông tin
2 Thể Công Tân Cảng Hà Phú Thanh Hóa
3 Lavie Long An Than Quảng Ninh
4 Sanest Khánh Hòa Vietinbank
5 Biên Phòng Bamboo Airways Vĩnh Phúc
6   Đắk Lắk

 

Lịch & kết quả Bóng chuyền VĐQG 2022 - Bảng A

 

Ngày Giờ Trận Mã số Hạng Bảng Giới tính Đội - đội
3/7
14:00 1 1 - 6 A Nam VLXD Bình Dương 0-3 Hà Nội
16:00 2 1 - 4 A Nữ VTV Bình Điền Long An 3-0 Geleximco Thái Bình
19:00 KHAI MẠC
19:30 3 2 - 5 A Nam Bến Tre 0-3 Tràng An Ninh Bình
4/7
16:00 4 3 - 4 A Nam XSKT Vĩnh Long 2-3 Hà Tĩnh
18:00 5 2 - 3 A Nữ Ninh Bình Doveco 3-0 Kinh Bắc Bắc Ninh
20:00 6 1 - 5 A Nam VLXD Bình Dương 2-3 Tràng An Ninh Bình
5/7
16:00 7 6 - 4 A Nam Hà Nội 1-3 Hà Tĩnh
18:00 8 5 - 3 A Nữ Hóa Chất Đức Giang Hà Nội 3-0 Kinh Bắc Bắc Ninh
20:00 9 2 - 3 A Nam Bến Tre 0-3 XSKT Vĩnh Long
6/0
14:00 10 1 - 4 A Nam VLXD Bình Dương 3-0 Hà Tĩnh
16:00 11 1 - 2 A Nữ VTV Bình Điền Long An 3-2 Ninh Bình Doveco
18:00 12 5 - 3 A Nam Tràng An Ninh Bình 3-0 XSKT Vĩnh Long
20:00 13 6 - 2 A Nam Hà Nội 3-0 Bến Tre
7/7
14:00 14 1 - 3 A Nam VLXD Bình Dương 3-1 XSKT Vĩnh Long
16:00 15 4 - 2 A Nữ Geleximco Thái Bình 3-0 Ninh Bình Doveco
18:00 16 5 - 1 A Nữ Hóa Chất Đức Giang Hà Nội 3-0 VTV Bình Điền Long An
20:00 17 4 - 2 A Nam Hà Tĩnh 3-0 Bến Tre
8/7
14:00 18 5 - 6 A Nam Tràng An Ninh Bình vs Hà Nội
16:00 19 3 - 1 A Nữ Kinh Bắc Bắc Ninh vs VTV Bình Điền Long An
18:00 20 4 - 5 A Nữ Geleximco Thái Bình vs Hóa Chất Đức Giang Hà Nội
20:00 21 1 - 2 A Nam VLXD Bình Dương vs Bến Tre
9/7
14:00 22 3 - 6 A Nam XSKT Vĩnh Long vs Hà Nội
16:00 23 2 - 5 A Nữ Ninh Bình Doveco vs Hóa Chất Đức Giang Hà Nội
18:00 24 3 - 4 A Nữ Kinh Bắc Bắc Ninh vs Geleximco Thái Bình
20:00 25 4 - 5 A Nam Hà Tĩnh vs Tràng An Ninh Bình
10-12/7 NGHỈ
13/7
16:00 1 5B - 6A   Nam  
18:00 2 1A - 4B   Nam  
20:00 3 1B - 4A   Nam  
14/7
16:00 4 Thua 1 - 5A   Nam  
18:00 5 2A - 3B   Nam  
20:00 6 2B - 3A   Nam  
15/7
16:00 7 Thắng 1 - 5A   Nam  
18:00 8 Thua 2 - Thua 6   Nam  
20:00 9 Thua 3 - Thua 5   Nam  
16/7
14:00 10 Thắng 2 - Thắng 6 BK Nam  
16:00 11 Thắng 3 - Thắng 5 BK Nam  
18:00 12 Thua 8 - Thua 9 7,8 Nam  
20:00 13 Thắng 8 - Thắng 9 5,6 Nam  
17/7
18:00 14 Thua 10 - Thua 11 3,4 Nam  
20:00 15 Thắng 10 - Thắng 11 CK Nam  
BẾ MẠC TRAO THƯỞNG

 

Lịch & kết quả Bóng chuyền VĐQG 2022 - Bảng B

 

Ngày Giờ Trận Mã số Hạng Bảng Giới tính Đội - đội
3/7
15:00 1 1 - 6 B Nữ BTL Thông tin 3-0 Đắk Lắk
17:00 2 1 - 4 B Nam TP Hồ Chí Minh 2-3 Sanest Khánh Hòa
19:45 KHAI MẠC
20:00 3 2 - 5 B Nữ Hà Phú Thanh Hóa 3-0 Bamboo Airways Vĩnh Phúc
4/7
15:00 4 3 - 4 B Nữ Than Quảng Ninh 3-0 Vietinbank
17:00 5 2 - 3 B Nam Thể Công Tân Cảng 3-0 Lavie Long An
19:00 6 1 - 5 B Nữ BTL Thông tin 3-0 Bamboo Airways Vĩnh Phúc
5/7
15:00 7 6 - 4 B Nữ Đắk Lắk 1-3 Vietinbank
17:00 8 5 - 3 B Nam Biên Phòng 3-0 Lavie Long An
19:00 9 2 - 3 B Nữ Hà Phú Thanh Hóa 1-3 Than Quảng Ninh
6/7
13:00 10 1 - 4 B Nữ BTL Thông tin 3-0 Vietinbank
15:00 11 1 - 2 B Nam TP Hồ Chí Minh 3-1 Thể Công Tân Cảng
17:00 12 5 - 3 B Nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc 0-3 Than Quảng Ninh
19:00 13 6 - 2 B Nữ Đắk Lắk 0-3 Hà Phú Thanh Hóa
7/7
13:00 14 1 - 3 B Nữ BTL Thông tin 3-0 Than Quảng Ninh
15:00 15 4 - 2 B Nam Sanest Khánh Hòa 3-2 Thể Công Tân Cảng
17:00 16 5 - 1 B Nam Biên Phòng 0-3 TP Hồ Chí Minh
19:00 17 4 - 2 B Nữ Vietinbank 2-3 Hà Phú Thanh Hóa
8/7
13:00 18 5 - 6 B Nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc vs Đắk Lắk
15:00 19 3 - 1 B Nam Lavie Long An vs TP Hồ Chí Minh
17:00 20 4 - 5 B Nam Sanest Khánh Hòa vs Biên Phòng
19:00 21 1 - 2 B Nữ BTL Thông tin vs Hà Phú Thanh Hóa
9/7
13:00 22 3 - 6 B Nữ Than Quảng Ninh vs Đắk Lắk
15:00 23 2 - 5 B Nam Thể Công Tân Cảng vs Biên Phòng
17:00 24 3 - 4 B Nam Lavie Long An vs Sanest Khánh Hòa
19:00 25 4 - 5 B Nữ Vietinbank vs Bamboo Airways Vĩnh Phúc
10-12/7 NGHỈ
13/7
15:00 1 5A - 6B   Nữ  
17:00 2 1A - 4B   Nữ  
19:00 3 1B - 4A   Nữ  
14/7
15:00 4 Thua 1 - 5B   Nữ  
17:00 5 2A - 3B   Nữ  
19:00 6 2B - 3A   Nữ  
15/7
15:00 7 Thắng 1 - 5B   Nữ  
17:00 8 Thua 2 - Thua 6   Nữ  
19:00 9 Thua 3 - Thua 5   Nữ  
16/7
13:00 10 Thắng 2 - Thắng 6 BK Nữ  
15:00 11 Thắng 3 - Thắng 5 BK Nữ  
17:00 12 Thua 8 - Thua 9 7,8 Nữ  
19:00 13 Thắng 8 - Thắng 9 5,6 Nữ  
17/7
15:00 14 Thua 10 - Thua 11 3,4 Nữ  
17:00 15 Thắng 10 - Thắng 11 CK Nữ  
BẾ MẠC TRAO THƯỞNG

Lịch bóng chuyền vô địch Quốc gia 2022 có thể có sự thay đổi, quý vị và các bạn chú ý đón xem.

Năm nay, vì có Đại hội Thể dục Thể thao toàn quốc nên giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 sẽ chỉ có một vòng đấu diễn ra vào tháng 7.

Giải bóng chuyền Vô địch quốc gia năm 2022 là lần thứ 19 giải đấu số 1 của bóng chuyền Việt Nam được tổ chức. Đây cũng là năm đánh dấu sự trở lại của ngoại binh tại sân chơi của Việt Nam.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất - Ảnh 1

Hầu hết các đội bóng đều có sự xuất hiện của các ngoại binh chỉ có BTL Thông Tin, VTV Bình Điền Long An, Tràng An Ninh Bình, Bến Tre... là những đội bóng nói không với ngoại binh với nhiều lý do khác nhau. Rahimova là ngoại binh nổi tiếng nhất của mùa giải năm nay.

TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Thethao.vn cập nhật link xem tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất. Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Kết quảbóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu bóng chuyền Đại hội TDTT Toàn quốc 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền Đại hội TDTT Toàn quốc 2022 hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch trực tiếp bóng chuyền nam, nữ tại Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco Thái Bình 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Bông lúa vàng - Cúp Geleximco Thái Bình 2022. Năm nay, giải đấu có 4 CLB tham dự.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền U23 quốc gia 2022 tại Đắk Lắk mới nhất

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu mới nhất giải bóng chuyền U23 quốc gia 2022. Năm nay, giải đấu khởi tranh từ 6/11 tại Đắk Lắk.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vleague Nhật Bản của Thanh Thúy

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vleague Nhật Bản của chủ công Thanh Thúy. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu của Thanh Thúy ở Nhật mới nhất.

Lịch thi đấu VCK giải bóng chuyền hạng A toàn quốc 2022 hôm nay

Lịch thi đấu vòng chung kết giải bóng chuyền hạng A toàn quốc 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tuyến giải bóng chuyền hạng A CHÍNH XÁC.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Cup LienVietPostBank 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Cup LienVietPostBank 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Cúp LienVietPostBank 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bán kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật link xem bán kết giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022: Chờ cú sốc

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Hai đại diện châu Á còn lại là Trung Quốc và Nhật Bản.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

World Cup
Quarterfinals
Croatia
22:00
Brazil
Hà Lan
02:00
Argentina
VĐQG Úc
Vòng 7
Brisbane Roar
15:45
Adelaide United
Cúp FA
Round 2 Playoff
Gillingham
02:15
Dagenham Redbridge
Trung Quốc
Vòng 30
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan FC
Shenzhen FC
18:30
Changchun Yatai
Shanghai Shenhua
18:30
Dalian Pro
Wuhan three town
18:30
Shandong Taishan
Giao hữu quốc tế
Hassania Agadir
01:40
Le Havre
Elche
02:15
Leeds United
Metz
17:00
AJ Auxerre
GKS Tychy
17:00
Ruch Chorzow
SC Paderborn 07
18:00
Hannover 96
MFK Karvina
18:00
MSK Zilina
FC Zurich
18:00
FC Dornbirn 1913
Empoli
19:00
Wolves
Emmen
20:00
SV Meppen
SC Freiburg
20:00
Luzern
Saint Gilloise
20:00
Angers
Bologna
20:00
Kapfenberg
Valencia
20:00
Clermont
Sturm Graz (Youth)
22:00
LASK (Youth)
Strasbourg
22:30
Vitesse Arnhem
Rapid Wien
01:00
Schalke 04
Atalanta
02:00
Eintracht Frankfurt
Giao Hữu ĐTQG
AlbaniaU16
18:00
Montenegro U16
Malaysia
20:00
Cambodia
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
GD Chaves
02:00
FC Porto
FC Famalicao
03:45
CD Tondela
Serie B Italia
Vòng 16
Palermo
02:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Malaga
03:00
Granada CF
VĐQG Romania
Vòng 20
Rapid Bucuresti
22:00
Petrolul Ploiesti
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:00
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Red Star FC 93
01:30
Versailles 78
Sedan
01:30
Cholet So
Stade Briochin
01:30
Le Mans
Villefranche
01:30
Chateauroux
Avranches
01:30
Nancy
Bourg Peronnas
01:30
Orleans US 45
Le Puy Foot 43 Auvergne
01:30
USL Dunkerque
Paris 13 Atletico
02:00
Bastia Borgo
Hạng 4 Anh
Vòng 21
Crawley Town
02:45
Hartlepool United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 17
Samsunspor
00:00
Yeni Malatyaspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Iraklis
20:15
Veria FC
Ethiopia Premier League
Vòng
Fasil Kenema
22:59
Dire Dawa
Indonesia Super League
Vòng 13
Cilegon United
15:15
Pstni
PSIS Semarang
18:15
Pusamania Borneo FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Atletico Fenix Reserve
02:00
Liverpool Montevideo Reserve
Defensor Sporting Reserve
02:00
Rentistas Reserves
Plaza Colonia Reseves
02:00
Cerrito Reserves
Nacional de Montevideo Reserves
03:00
Danubio Reserves
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
Real Madrid (nữ)
03:00
Chelsea FC (nữ)
St. Polten (nữ)
03:00
Slavia Praha (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 20
Aveley
02:45
Enfield Town
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
07:30
Palmeiras SP (nữ)
Algeria U19 Youth League
Vòng
ES Ben Aknoun U19
15:00
USM Alger U19
Burundi League
Vòng 9
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Algeria CUP
Vòng 1
MC Magra
20:00
MC Alger
IRB Nezla
20:00
CS Constantine
JS Saoura
20:00
CR Bendaoud
US Tebessa
20:00
JS Jijel
IRB Maghnia
20:00
USM Alger
Paradou AC
20:00
WA Mostaganem
Hanshely
20:00
IS Tighenif
HB Chelghoum Laid
20:00
ES Setif
Azerbaijan Cup
Quarterfinals
FK Kapaz Ganca
17:00
Turan Tovuz
Sabail
20:00
Sabah FK Baku
Japanese WE League
Vòng 6
Albirex Niigata (nữ)
11:00
Omiya Ardija (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
12:00
Nojima Stella (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
French Championnat Amateur
Vòng 13
Vannes
01:00
FC Rouen
Andrezieux
01:00
FC Nantes B
Bourges
01:00
Angouleme
VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Suwaiq
19:40
Bahla
Al-Nasr(OMA)
20:05
Al-Seeb
Scotland Bells Challenge Cup
Quarterfinals
Falkirk
02:45
Dundee
Arbroath
02:45
Dunfermline Athletic
Alloa Athletic
02:45
Queen of South
Israel C League
Vòng
Hapoel Ramat Israel
14:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ironi Netivot
15:00
Hapoel Ironi Gedera
Beitar Ramat Gan
16:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Maccabi Ramla
16:00
AS Nordia Jerusalem
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
17:30
Hapoel Ganei Tikva
Israel B League
Vòng 11
Shimshon Kafr Qasim
02:15
Sport Club Dimona
Hapoel Bueine
16:00
Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Kafr Kana
17:00
Hapoel Kaukab
Hapoel Holon Yaniv
17:40
Maccabi Herzliya
Maccabi Shaarayim
17:45
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Migdal HaEmek
18:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Nesher
18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Ironi Kuseife
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Herzliya
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
MS Tseirey Taybe
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
Syria
Vòng
Al-Taleiah
18:00
Al-Karamah
Al-Wahda Damascus
18:00
Al-Jaish Damascus
Jableh SC
18:00
Al futowa
Mauritania Division 1
Vòng
AS Garde Nationale
02:40
Chemal FC
Cyprus 1 Division
Vòng 14
Doxa Katokopias
00:00
AEK Larnaca
AEP Paphos
00:00
APOEL Nicosia
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
20:00
Sheffield Utd U21
Brighton U21
02:00
Queens Park R U21
Huddersfield Town U21
02:00
Watford U21
Arsenal U21
02:00
Burnley U21
Stoke City U21
02:00
Swansea City U21
Fulham U21
02:00
Nottingham Forest U21
Burkina Faso League
Vòng
US Forces Armees
22:30
ASF Bobo
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
Osasuna B
02:00
Gimnastic Tarragona
Australia W-League
Vòng 4
Canberra United (nữ)
11:00
Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne City (nữ)
11:00
Newcastle Jets (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 16
Swansea University
02:30
Briton Ferry Athletic
CRC C
Semifinals
Herediano
09:00
Alajuelense
Hạng 2 Síp
Vòng 12
Dignis Yepsonas
22:00
Omonia 29is Maiou
Ethnikos Achnas FC
00:00
Alki Oroklini
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Nahdha
18:50
Al Entesar
Al-Kawkab
19:05
Al Najma(KSA)
Al-Sadd FC(SA)
19:10
Al-Jndal
Tuwaiq
19:10
Al Qous Club
Al-Saqer
19:15
Al-Draih
Al Liwaa
19:20
Arar FC
Qilwah
19:35
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:35
Jerash FC
Israel Women First National
Vòng 8
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Maccabi Emekheifer (nữ)
01:30
Hapoel Jerusalem (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Coleraine Reserves
02:45
Ballymena Utd Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Algeria U20 Youth League
Vòng
IB Khemis El Khechna U21
17:00
US Chaouia U21
IRB Ouargla U21
17:00
ES Sour Ghozlane U21
JSM Skikda U21
17:00
AS Khroub U21
MC EI Eulma U21
17:00
Hamra Annaba U21
MO Constantine U21
17:00
JS Bordj Menaiel U21
NRB Teleghma U21
17:00
CA Batna U21
USM Annaba U21
17:00
US Souf U21
USM El Harrach U21
17:00
AS Ain Mlila U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Wadi Degla (nữ)
19:30
Al Tayaran (nữ)
EG Future SC (nữ)
19:30
Maadi Yacht Club (nữ)
Delphi SC (nữ)
19:30
Al Maamoura (nữ)
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Alameen
19:30
Wadi Degla SC
El Entag Al Harby
19:30
Kahraba Ismailia
ZED FC
19:30
El Obour SC
Mustak balwatan
19:30
Petrojet
Olympic El Qanal
19:30
Telecom Egypt
FC Porto Suez
19:30
Eastern Company
Tersana SC
19:30
Suez Montakhab
Al Nasr Cairo
19:30
El Sekka El Hadid
Iraqi Premier League
Vòng 9
Al Diwaniya
18:00
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
18:00
AI Kahrabaa
AL Najaf
20:15
Karbalaa
Duhok
20:15
Al Karkh
Al Zawraa
22:30
Al Qasim Sport Club
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 10
NRB Teleghma
21:00
CA Batna
MO Constantine
21:00
JS Bordj Menaiel
MC El Eulma
21:00
Hamra Annaba
JSM Skikda
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
21:00
ES Sour El Ghozlane
IB Khemis El Khechna
21:00
US Chaouia
USM Annaba
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
AS Ain Mlila
Gibraltar Premier Division
Vòng
Lynx FC
02:45
Europa Point
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Hikma
19:15
Al-Ahed
Germany Regionalliga
Vòng 20
Astoria Walldorf
01:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Chemnitzer
01:00
Hertha BSC Berlin Youth
VSG Altglienicke
01:00
Germania Halberstadt
ETSV Weiche Flensburg
01:00
Hannover 96 Am
Eintracht Norderstedt
01:30
SV Drochtersen/Assel
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Eastern Suburbs (nữ)
13:30
Western Springs (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 17
Red Star Waasland
02:00
Anderlecht II
Genk II
02:00
Club Brugge Ⅱ
Belgium Women's Premier League
Vòng 14
Charleroi (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Anderlecht (nữ)
02:00
KV Mechelen (w)
San Marino
Vòng 12
S.S Pennarossa
03:15
Fiorentino
Iceland Pre-Season Cup
Breidablik
02:00
KR Reykjavik
Libyan Premier League
Vòng 7
Altai Phoenix
20:00
Shah Bob Chyba
Al Akhdar
20:00
AlHilal
Al Athad
20:30
Al-Madina
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Khmes
Al-Tahaddi
00:00
Darnes
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 3
Setagaya Sfida (nữ)
09:00
Toyo University (nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
09:00
Ehime FC (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
12:00
Okayama Prefecture Sakuyo High School (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
12:00
Waseda University AFC (nữ)
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Viktoria Griesheim
01:30
FC Eddersheim
FC Oberneuland
01:30
Brinkumer SV
Uhlenhorster SC Paloma
01:30
TuRa Harksheide
Hamm United
01:30
TuS Osdorf
TuS Dietkirchen
01:30
FC Giessen
Eintracht Frankfurt (Youth)
02:00
KSV Baunatal
Hamburger SV III
02:00
FC Suderelbe
Cronenberger SC
02:00
DJK Teutonia St.Tonis
Indonesia Division 1
Vòng
PSDS Serdang
16:00
Perserang Serang
PSCS Cilacap
18:30
Persekat Tegal
Persijap Jepara
19:00
Persikab Bandung
Vô địch Đức nữ
Vòng 10
Eintracht Frankfurt (nữ)
01:15
Turbine Potsdam (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
ADO Den Haag (nữ)
01:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Zwolle (nữ)
00:00
VV Alkmaar (nữ)
SC Telstar (nữ)
00:00
PSV Eindhoven (nữ)
Northern German state premier league - bayern
SC Nienstedten
01:30
FC Alsterbruder
Ấn Độ Super League
Vòng 10
Fateh Hyderabad
21:00
East Bengal
Armenia Premier League
Vòng 17
FC Avan Academy
19:00
Lernayin Artsakh
FC Pyunik
21:00
Urartu
Ivory Coast Premier Division
Vòng
USC Bassam
22:30
CO Korhogo
AF Amadou Diallo Djekanou
01:00
Bouake FC
Algeria Womens League
Vòng
Afak Relizane(nữ)
15:00
FC Bejaia(nữ)
England Southern Premier League
Vòng 11
Bracknell Town
21:00
Dorchester Town
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 17
Kasetsart FC
18:00
Suphanburi FC
French Feminines D1
Vòng 11
Fleury 91 (w)
00:00
Bordeaux (nữ)
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
03:00
Diriangen
VĐQG Séc
Vòng bảng
Mlada Boleslav
16:30
SK Slovan Varnsdorf
SK Prostejov
17:00
Sigma Olomouc
Scotland WPL
Vòng 12
Motherwell (nữ)
03:00
Partick Thistle (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 19
Coleraine
02:45
Crusaders
Uganda Premier League
Vòng
Wakiso Giants FC
18:00
Busoga United
Kampala City Council FC
20:00
Express FC

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền