SEA GAMES 32nd

ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á 2023

5 VĐV điền kinh Việt Nam dính doping tại SEA Games 31 bị tước huy chương, cấm thi đấu 18 tháng

Bản án chính thức cho 5 VĐV dương tính với doping của thể thao Việt Nam vừa được Hội đồng Thể thao Đông Nam Á công bố. Theo đó, 5 cái tên này sẽ bị tước huy chương giành được tại SEA Games 31, và bị cấm thi đấu.

Nguyễn Thị Huyền giành HCV thứ 13, độc chiếm kỷ lục điền kinh SEA Games

Không lâu sau khi Nguyễn Thị Oanh cân bằng thành tích, Nguyễn Thị Huyền đã giành tấm HCV SEA Games thứ 13, qua đó độc chiếm kỷ lục ở môn điền kinh SEA Games.

Nguyễn Thị Oanh: Tấm Huy chương vàng thứ tư giúp tôi giải tỏa mọi áp lực

Sau khi giành tấm HCV thứ Tư tại SEA Games 32, Nguyễn Thị Oanh cho biết cô đã giải tỏa hết mọi áp lực thời gian qua. Bên cạnh đó, Nữ hoàng điền kinh Việt Nam cũng đã dành tặng chiến thắng hôm nay cho HLV Trần Văn Sỹ như một món quà sinh nhật ý nghĩa.

Nguyễn Thị Oanh chạm mốc 12 HCV SEA Games, sánh ngang kỷ lục của Nguyễn Thị Huyền

Nguyễn Thị Oanh vừa xuất sắc vô địch nội dung 10.000m nữ để trở thành VĐV điền kinh đầu tiên trong lịch sử chạm mốc 12 HCV cá nhân SEA Games.

Nguyễn Thị Oanh thống trị đường chạy 10.000m, hoàn tất 'poker' HCV ở SEA Games 32

Không phụ lòng mong mỏi của NHM, Nguyễn Thị Oanh đã về đích đầu tiên ở nội dung 10.000 mét. Cô đoạt HCV thứ 4 tại SEA Games 32.

‘Nữ hoàng điền kinh’ Nguyễn Thị Oanh: 1m5 nhưng khiến nhiều người phải ngước nhìn!

Vượt qua mọi khó khăn, Nguyễn Thị Oanh đã tạo nên kỳ tích cho thể thao Việt Nam tại đấu trường SEA Games. Cô gái nhỏ nhắn với chiều cao 1m50 khiến không ít người phải ngước nhìn bởi sự quyết tâm và nghị lực phi thường của mình trên con đường sự nghiệp.

VĐV Campuchia vượt Đức Phước, giành HCV lịch sử ở đường chạy 800m

Chiều 11/5, Chhun Bunthon đã làm nên kỳ tích cho điền kinh Campuchia khi đem về tấm HCV trên đường chạy 800m cho nước chủ nhà.

Linh Na bảo vệ thành công HCV SEA Games ở nội dung 7 môn phối hợp

Trên đường chạy 800 mét, Nguyễn Linh Na chỉ về thứ nhì. Nhưng như vậy vẫn là đủ để cô giành HCV nội dung 7 môn phối hợp của SEA Games 32 bởi 6 nội dung trước cô hầu như đều về nhất.

Nguyễn Thị Huyền giành HCV thứ 8 cho điền kinh Việt Nam

Tại trận chung kết vừa kết thúc, Nguyễn Thị Huyền đã chiến thắng để mang về HCV thứ 8 cho điền kinh Việt Nam.

5 VĐV điền kinh dính doping của Việt Nam được giảm án

Hội đồng quản lý kết quả SEA Games 31 và Cơ quan chịu trách nhiệm lấy mẫu xét nghiệm doping của SEA Games 31 vừa họp lại và đi đến thống nhất giảm án cho các VĐV điền kinh dính doping.

Nữ hoàng tốc độ Lê Tú Chinh tái xuất ấn tượng dù Việt Nam lỡ HCV 4x100m

VĐV Lê Tú Chinh đã có màn tái xuất ấn tượng, góp phần giúp đội tuyển Việt Nam giành HCB nội dung 4x100m nữ tại SEA Games 32.

Trung Cường giành HCV vượt rào 3.000 mét, giúp điền kinh Việt Nam so kè Thái Lan

Trong trận chung kết nội dung 3.000 mét rào nam vừa kết thúc, chân chạy Trung Cường đã xuất sắc giành huy chương vàng để giúp điền kinh Việt Nam tiếp tục ganh đua với Thái Lan.

Huỳnh Thị Mỹ Tiên bật khóc khi giành HCV đầu tiên sau 3 kỳ SEA Games

Sau 3 lần tham dự SEA Games 32, Huỳnh Thị Mỹ Tiên cuối cùng cũng giành được tấm HCV đàu tiên ở nội dung 100m vượt rào nữ.

‘Người không phổi’ Nguyễn Thị Oanh từng 5 lần giành cú đúp HCV trong 1 ngày

Nguyễn Thị Oanh khiến giới mộ điệu thán phục khi giành 2 HCV SEA Games 32 liên tiếp trong vòng 20 phút, nhưng đây không phải lần đầu tiên cô đoạt cú đúp chiến thắng trong cùng một ngày thi đấu.

Xem thêm
TT
Quốc gia
Tổng
1
Việt Nam Việt Nam
136
105
114
355
2
Thái Lan Thái Lan
108
95
108
311
3
Indonesia Indonesia
85
81
109
275
4
Campuchia Campuchia
81
74
126
281
5
Philippines Philippines
58
86
116
260
6
Singapore Singapore
51
42
64
157
7
Malaysia Malaysia
34
45
97
176
8
Myanmar Myanmar
21
25
68
114
9
Lào Lào
6
21
60
87
10
Brunei Brunei
2
1
6
9
11
Timor Leste Timor Leste
0
0
8
8
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 24
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Gangwon FC Gangwon FC
Jeju United Jeju United
J-League 1 J-League 1
Vòng 24
Kashima Antlers Kashima Antlers
FC Tokyo FC Tokyo
Machida Zelvia Machida Zelvia
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Albirex Niigata Albirex Niigata
Gamba Osaka Gamba Osaka
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Vissel Kobe Vissel Kobe
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 7
Montreal Impact Montreal Impact
Toronto FC Toronto FC
Atlanta United Atlanta United
Columbus Crew Columbus Crew
Inter Miami Inter Miami
Chicago Fire Chicago Fire
New England Revolution New England Revolution
FC Dallas FC Dallas
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Cincinnati FC Cincinnati
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Nashville Nashville
Austin FC Austin FC
Charlotte FC Charlotte FC
FC Kansas City FC Kansas City
St. Louis City St. Louis City
Minnesota United FC Minnesota United FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Real Salt Lake Real Salt Lake
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Houston Dynamo Houston Dynamo
Seattle Sounders Seattle Sounders
Los Angeles FC Los Angeles FC
Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
Portland Timbers Portland Timbers
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 24
Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns
Chengdu Rongcheng FC Chengdu Rongcheng FC
U19 Đông Nam Á U19 Đông Nam Á
Group
Philippines U19 Philippines U19
Timor Leste U19 Timor Leste U19
Cambodia U19 Cambodia U19
Indonesia U19 Indonesia U19
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 4
Atletico San Luis Atletico San Luis
Club Tijuana Club Tijuana
Puebla Puebla
Atlas Atlas
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Mazatlan FC Mazatlan FC
Monterrey Monterrey
Queretaro FC Queretaro FC
Santos Laguna Santos Laguna
Tigres UANL Tigres UANL
FC Juarez FC Juarez
Club America Club America
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Toluca Toluca
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 17
Internacional RS Internacional RS
Flamengo Flamengo
Flamengo Flamengo
Criciuma Criciuma
Cuiaba Cuiaba
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Juventude Juventude
Criciuma Criciuma
Gremio (RS) Gremio (RS)
Vasco da Gama Vasco da Gama
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Bahia Bahia
Internacional RS Internacional RS
Flamengo Flamengo
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Botafogo RJ Botafogo RJ
Cruzeiro Cruzeiro
Palmeiras Palmeiras
Vitoria BA Vitoria BA
Bragantino Bragantino
Fluminense RJ Fluminense RJ
Fortaleza Fortaleza
Sao Paulo Sao Paulo
Botafogo RJ Botafogo RJ
Internacional RS Internacional RS
Palmeiras Palmeiras
Cruzeiro Cruzeiro
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 15
Kalmar Kalmar
Djurgardens Djurgardens
IFK Varnamo IFK Varnamo
Hacken Hacken
Brommapojkarna Brommapojkarna
Hammarby Hammarby
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 1
Bellinzona Bellinzona
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 1
Yverdon Yverdon
FC Zurich FC Zurich
Lugano Lugano
Grasshopper Grasshopper
Winterthur Winterthur
St. Gallen St. Gallen
Cúp Liên Đoàn Scotland Cúp Liên Đoàn Scotland
Group
Clyde Clyde
Motherwell Motherwell
Saint Johnstone Saint Johnstone
Greenock Morton Greenock Morton
Dumbarton Dumbarton
Airdrie United Airdrie United
Stranraer Stranraer
Hamilton Academical Hamilton Academical
East Kilbride East Kilbride
Aberdeen Aberdeen
Edinburgh City Edinburgh City
Partick Thistle Partick Thistle
Forfar Athletic Forfar Athletic
Cove Rangers Cove Rangers
Inverness Inverness
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
Kelty Hearts Kelty Hearts
Hibernian Hibernian
Arbroath Arbroath
Annan Athletic Annan Athletic
Livingston Livingston
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Brechin City Brechin City
Alloa Athletic Alloa Athletic
Peterhead Peterhead
Elgin City Elgin City
Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC
Falkirk Falkirk
Ross County Ross County
Raith Rovers Raith Rovers
Dundee United Dundee United
Ayr United Ayr United
Ba Lan Ba Lan
Vòng 1
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Piast Gliwice Piast Gliwice
GKS Katowice GKS Katowice
Radomiak Radom Radomiak Radom
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Korona Kielce Korona Kielce
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Legia Warszawa Legia Warszawa
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Na Uy Na Uy
Vòng 15
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Brann Brann
Molde Molde
KFUM Oslo KFUM Oslo
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 1
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
Maribor Maribor
Domzale Domzale
NK Mura 05 NK Mura 05
NK Nafta NK Nafta
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
NK Primorje NK Primorje
Radomlje Radomlje
FC Koper FC Koper
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 2
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
UTA Arad UTA Arad
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
CFR Cluj CFR Cluj
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 16
Huachipato Huachipato
Cobreloa Cobreloa
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Nublense Nublense
O.Higgins O.Higgins
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
Univ Catolica Univ Catolica
Union La Calera Union La Calera
Municipal Iquique Municipal Iquique
Audax Italiano Audax Italiano
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 1
Botev Vratsa Botev Vratsa
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Slavia Sofia Slavia Sofia
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Arda Arda
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Levski Sofia Levski Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA Sofia CSKA Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 6
Belgrano Belgrano
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Rosario Central Rosario Central
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
San Lorenzo San Lorenzo
CA Huracan CA Huracan
Racing Club Racing Club
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Banfield Banfield
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 1
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Gornik Leczna Gornik Leczna
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Warta Poznan Warta Poznan
GKS Tychy GKS Tychy
Miedz Legnica Miedz Legnica
Wisla Plock Wisla Plock
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
LKS Lodz LKS Lodz
Wisla Krakow Wisla Krakow
Odra Opole Odra Opole
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Arka Gdynia Arka Gdynia
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Busan I Park Busan I Park
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Chungbuk Cheongju Chungbuk Cheongju
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 1
Pogon Grodzisk Mazowiecki Pogon Grodzisk Mazowiecki
Polonia Bytom Polonia Bytom
KS Wieczysta Krakow KS Wieczysta Krakow
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
LKS Lodz II LKS Lodz II
Swit Szczecin Swit Szczecin
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Rekord Bielsko-Biala Rekord Bielsko-Biala
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 1
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
Etar Etar
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Strumska Slava Strumska Slava
CSKA Sofia B CSKA Sofia B
Litex Lovech Litex Lovech
Fratria Fratria
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
Minyor Pernik Minyor Pernik
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II
PFK Montana PFK Montana
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
PFC Nesebar PFC Nesebar
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
Spartak Pleven Spartak Pleven
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Sportist Svoge Sportist Svoge
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 18
Chungju Citizen Chungju Citizen
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Jinju Citizen Jinju Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Daejeon Hana Citizen II Daejeon Hana Citizen II
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 7
Vancouver FC Vancouver FC
York United FC York United FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 12
Super Nova Super Nova
Marupe Marupe
Riga FC II Riga FC II
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
JDFS Alberts JDFS Alberts
Valmieras FK II Valmieras FK II
Skanstes SK Skanstes SK
Olaine Olaine
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 3
Thitsar Arman FC Thitsar Arman FC
Yadanabon FC Yadanabon FC
Laconi Lian Laconi Lian
Mahar United Mahar United
Serbia Serbia
Vòng 1
Mladost Lucani Mladost Lucani
OFK Beograd OFK Beograd
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
Novi Pazar Novi Pazar
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Tekstilac Tekstilac
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Backa Topola Backa Topola
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Radnicki Nis Radnicki Nis
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 19
Croydon Kings Croydon Kings
Adelaide Panthers Adelaide Panthers
Campbelltown City SC Campbelltown City SC
White City Woodville White City Woodville
Modbury Jets Modbury Jets
Adelaide Comets FC Adelaide Comets FC
Para Hills Knlghts SC Para Hills Knlghts SC
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
Adelaide United FC (Youth) Adelaide United FC (Youth)
Adelaide City FC Adelaide City FC
Metrostars SC Metrostars SC
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
Australia U20 Australia U20
Vòng 17
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Bayswater U20 Bayswater U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Western Knights U20 Western Knights U20
Pires U20 Pires U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Charleston Battery Charleston Battery
Miami FC Miami FC
Louisville City FC Louisville City FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
North Carolina North Carolina
Detroit City Detroit City
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Hartford Athletic Hartford Athletic
FC Tulsa FC Tulsa
Memphis 901 Memphis 901
Indy Eleven Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
New Mexico United New Mexico United
Birmingham Legion Birmingham Legion
Oakland Roots Oakland Roots
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
San Antonio San Antonio
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 11
HK Kopavogur Nữ HK Kopavogur  Nữ
Grindavik Nữ Grindavik Nữ
Afturelding Nữ Afturelding Nữ
Grotta Nữ Grotta Nữ
UMF Selfoss Nữ UMF Selfoss Nữ
Fram Reykjavik  Nữ Fram Reykjavik Nữ
IA Akranes Nữ IA Akranes Nữ
Fjardab Hottur Leiknir Nữ Fjardab Hottur Leiknir Nữ
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 1
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Llaneros FC Llaneros FC
Cucuta Cucuta
Atletico FC Atletico FC
Atletico Huila Atletico Huila
Deportes Quindio Deportes Quindio
Cortulua Cortulua
Real Cartagena Real Cartagena
Leones Leones
Real Santander Real Santander
Valledupar FC Valledupar FC
Orsomarso Orsomarso
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Barranquilla FC Barranquilla FC
Union Magdalena Union Magdalena
Bogota FC Bogota FC
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
Patriotas FC Patriotas FC
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Deportes Tolima Deportes Tolima
Envigado FC Envigado FC
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Phần Lan Phần Lan
Vòng 16
HJK Helsinki HJK Helsinki
FC Haka FC Haka
AC Oulu AC Oulu
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
FFSA PL FFSA PL
Vòng 19
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Salisbury United Salisbury United
Adelaide Victory Adelaide Victory
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Cumberland United FC Cumberland United FC
Western Strikers SC Western Strikers SC
Fulham United FC Fulham United FC
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Playford City Patriots Playford City Patriots
West Adelaide SC West Adelaide SC
Sturt Lions Sturt Lions
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 25
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
Sydney FC (Youth) Sydney FC (Youth)
Hills Brumbies Hills Brumbies
Spirit FC Spirit FC
St George City FA St George City FA
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Sydney Olympic Sydney Olympic
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
Sydney United Sydney United
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
St George Saints St George Saints
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 2
Toluca (nữ) Toluca (nữ)
Unam Pumas (nữ) Unam Pumas (nữ)
Aguilas de Leon (nữ) Aguilas de Leon (nữ)
Juarez FC (nữ) Juarez FC (nữ)
Santos Laguna (nữ) Santos Laguna (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ) Saint Louis Athletica (nữ)
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Cruz Azul (nữ) Cruz Azul (nữ)
Ireland FAI Cup Ireland FAI Cup
Vòng 2
Cork City Cork City
Finn Harps Finn Harps
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Longford Town Longford Town
Treaty United Treaty United
Kilbarrack United Kilbarrack United
Waterford United Waterford United
Cockhill Celtic Cockhill Celtic
Wayside Celtic Wayside Celtic
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Bohemians Bohemians
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Gorey Rangers Gorey Rangers
UC Dublin UC Dublin
Athlone Town Athlone Town
Ringmahon Rangers Ringmahon Rangers
Pike Rovers Pike Rovers
Midleton FC Midleton FC
Drogheda United Drogheda United
Dundalk Dundalk
Bray Wanderers Bray Wanderers
Shelbourne Shelbourne
Sligo Rovers Sligo Rovers
Cobh Wanderers Cobh Wanderers
Wilton United Wilton United
Carrigaline United Carrigaline United
Ballyfermot United Ballyfermot United
Leeds AFC Cork Leeds AFC Cork
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Kerry FC Kerry FC
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Villa Dalmine Villa Dalmine
UAI Urquiza UAI Urquiza
Canuelas FC Canuelas FC
Liniers Liniers
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Excursionistas Excursionistas
Flandria Flandria
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Los Andes Los Andes
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Sacachispas Sacachispas
Villa San Carlos Villa San Carlos
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Colegiales Colegiales
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 23
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 13
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
Thor Akureyri Thor Akureyri
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 1
Esbjerg Esbjerg
Odense BK Odense BK
Australian cloth Australian cloth
Vòng 18
Virginia United Virginia United
Western Spirit Western Spirit
Newmarket SFC Newmarket SFC
Centenary Stormers Centenary Stormers
North Pine United North Pine United
Mount Gravatt Hawks Mount Gravatt Hawks
Springfield United Springfield United
Acacia Ridge Acacia Ridge
University of Queensland University of Queensland
North Brisbane North Brisbane
Georgia Cup Georgia Cup
Vòng 1
FC Gonio FC Gonio
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Spaeri FC Spaeri FC
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
FC Borjomi FC Borjomi
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
FC Merani Tbilisi FC Merani Tbilisi
FC Kolkheti Poti FC Kolkheti Poti
WAUS WD1 WAUS WD1
Vòng 15
NTC Football West Nữ NTC Football West Nữ
UWA-Nedlands FC Nữ UWA-Nedlands FC Nữ
Perth RedStar Nữ Perth RedStar Nữ
Subiaco AFC Nữ Subiaco AFC Nữ
Perth SC Nữ Perth SC Nữ
Fremantle City FC Nữ Fremantle City FC Nữ
Murdoch University Melville FC Nữ Murdoch University Melville FC Nữ
Balcatta Nữ Balcatta Nữ
Tây Úc Tây Úc
Vòng 17
Fremantle City Fremantle City
Perth RedStar Perth RedStar
Inglewood United Inglewood United
Balcatta FC Balcatta FC
Olympic Kingsway SC Olympic Kingsway SC
Western Knights Western Knights
Perth Glory (Youth) Perth Glory (Youth)
Bayswater City Bayswater City
Perth SC Perth SC
Armadale SC Armadale SC
Stirling Macedonia Stirling Macedonia
Floreat Athena Floreat Athena
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 15
Yoogali SC Yoogali SC
Canberra FC Canberra FC
OConnor Knights OConnor Knights
Cooma Tigers Cooma Tigers
Monaro Panthers Monaro Panthers
Canberra Olympic Canberra Olympic
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 17
KTP Kotka KTP Kotka
SalPa SalPa
TPS Turku TPS Turku
JaPS JaPS
SJK Akatemia SJK Akatemia
KaPa KaPa
PK-35 Vantaa PK-35 Vantaa
JIPPO JIPPO
Jaro Jaro
MP MIKELI MP MIKELI
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 17
3 De Febrero 3 De Febrero
Encarnacion FC Encarnacion FC
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
Guairena Guairena
resistencia SC resistencia SC
12 de Junio VH 12 de Junio VH
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Martin Ledesma Martin Ledesma
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 16
CRB AL CRB AL
Ituano SP Ituano SP
Guarani SP Guarani SP
Goias Goias
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Ponte Preta Ponte Preta
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
America MG America MG
Amazonas FC Amazonas FC
Avai FC Avai FC
Ceara Ceara
Botafogo SP Botafogo SP
Brusque FC Brusque FC
Coritiba PR Coritiba PR
Mirassol Mirassol
USA USL League One Cup USA USL League One Cup
Vòng 1
Northern Colorado Northern Colorado
Omaha Omaha
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Spokane Velocity Spokane Velocity
Knoxville troops Knoxville troops
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Richmond Kickers Richmond Kickers
Greenville Triumph Greenville Triumph
Charlotte Independence Charlotte Independence
South Georgia Tormenta FC South Georgia Tormenta FC
Forward Madison FC Forward Madison FC
Lexington Lexington
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 17
Run Mel Aomori Run Mel Aomori
Kochi United Kochi United
Minebea Mitsumi FC Minebea Mitsumi FC
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
Briobecca Urayasu Briobecca Urayasu
Okinawa SV Okinawa SV
Honda FC Honda FC
Maruyasu Industries Maruyasu Industries
Verspah Oita Verspah Oita
Sony Sendai Sony Sendai
Criacao Shinjuku Criacao Shinjuku
Veertien Kuwana Veertien Kuwana
Siêu cúp Bỉ Siêu cúp Bỉ
Match
Club Brugge Club Brugge
Saint Gilloise Saint Gilloise
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Yangpyeong Yangpyeong
Gyeongju KHNP Gyeongju KHNP
Mokpo City Mokpo City
Siheung City Siheung City
Yeoju Sejong Yeoju Sejong
Chuncheon Citizen Chuncheon Citizen
Gimhae City Gimhae City
Daejeon Korail Daejeon Korail
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Viimsi MRJK Viimsi MRJK
Harju JK Laagri Harju JK Laagri
JK Tallinna Kalev II JK Tallinna Kalev II
Elva Elva
JK Welco Elekter JK Welco Elekter
Tallinna FC Levadia B Tallinna FC Levadia B
Tallinna FC Ararat TTU Tallinna FC Ararat TTU
Paide Linnameeskond B Paide Linnameeskond B
Flora Tallinn II Flora Tallinn II
Tabasalu Charma Tabasalu Charma
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 12
HJK Helsinki Nữ HJK Helsinki Nữ
KuPs Nữ KuPs Nữ