TRỰC TIẾP sự kiện Boxing chuyên nghiệp IBF WBO ASIA Championship Ho Tram

Xem trực tiếp sự kiện Boxing chuyên nghiệp IBF WBO ASIA Championship Ho Tram ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện bảo vệ đai IBF của Đinh Hồng Quân hôm nay mới nhất.

Là võ sĩ trẻ nhất của Việt Nam giành một đai vô địch Boxing nhà nghề châu Á, Đinh Hồng Quân tiếp tục thượng đài vào cuối tháng 7 để bảo vệ đai IBF Asia anh từng có hồi tháng 4. Đối thủ của Quân là Jules Victoriano, võ sĩ đến từ Philippines. Victoriano được xem là một chướng ngại vật khó nhằn với Quân trên hành trình tiến ra thế giới.

TRỰC TIẾP sự kiện Boxing chuyên nghiệp IBF WBO ASIA Championship Ho Tram - Ảnh 1

Trước đó ở lần thượng đài hồi tháng 4, Quân từng đánh bại một đồng hương của Jules Victoriano là Delmar Pellio. Trong trận đấu kéo dài 10 hiệp, võ sĩ Việt Nam đã hoàn toàn chiếm ưu thế trước đối thủ, qua đó sở hữu đai IBF châu Á một cách đầy thuyết phục trên sân nhà.

Ngoài trận bảo vệ đai của Đinh Hồng Quân, sự kiện Boxing chuyên nghiệp IBF WBO ASIA Championship Ho Tram còn diễn ra 5 trận đấu khác. Tất cả các trận đấu được phát trực tiếp trên kênh YouTube của Cocky Buffalo và nhiều nền tảng số khác. Quý độc giả cũng có thể theo dõi ngay trên Thethao.vn.

LINK XEM TRỰC TIẾP

LINK 1

Một trong 5 trận đấu diễn ra bên cạnh trận bảo vệ đai của Đinh Hồng Quân là trận thượng đài của Sẳm Minh Phát, một trong những võ sĩ thuộc Cocky Buffalo từng có cơ hội tranh đai WBO Oriental. Phát được đánh giá là tay đấm tài năng nhất Việt Nam ở hạng cân Minimum cho đến khi anh bị Lê Hữu Toàn đánh bại 2 năm trước.

Ngoài Đinh Hồng Quân và Sẳm Minh Phát, Cocky Buffalo đang sở hữu một võ sĩ đáng chú ý là Nguyễn Thị Thu Nhi, nhà vô địch WBO thế giới. Theo thông tin được truyền thông quốc tế đăng tải, Nhi sẽ thượng đài trên đất Costa Rica vào đầu tháng 9 với mục tiêu thống nhất thêm đai IBF thế giới.

TIN LIÊN QUAN

Thu Nhi thượng đài đấu nhà vô địch Boxing Costa Rica vào ngày 8/9

Boxing 28/07/2022

Thay vì diễn ra vào tháng 6 như thông tin ban đầu, trận đấu tranh 2 đai vô địch Boxing nhà nghề giữa võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi và Yokasta Valle sẽ diễn ra vào đầu tháng 9 tại Costa Rica.

Lịch thi đấu giải Boxing chuyên nghiệp VSP The Genesis

Boxing 28/07/2022

Lịch thi đấu Boxing hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải Boxing chuyên nghiệp VSP The Genesis mới nhất, chính xác nhất.

Yokasta Valle nói gì trước trận tranh đai Boxing nhà nghề với Thu Nhi?

Boxing 28/07/2022

Chia sẻ với truyền thông nước nhà, võ sĩ Costa Rica Yokasta Valle đã nói nhiều thông tin đáng chú ý trước trận đối đầu với đại diện của Việt Nam là Nguyễn Thị Thu Nhi.

Thu Nhi nói gì trước trận thống nhất đai Boxing nhà nghề?

Boxing 28/07/2022

Chia sẻ trên mạng xã hội, nữ võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi đã nói một điều hoàn toàn bất ngờ về thông tin cô thượng đài đấu với nữ võ sĩ người Costa Rica là Yokasta Valle.

Đinh Hồng Quân quyết bảo vệ đai Boxing IBF châu Á

Boxing 29/07/2022

Chiều 29/7 tại THE GRAND HỒ TRÀM, CLB Cocky Buffalo đã tổ chức Lễ Họp báo cân ký cho các võ sĩ tại sự kiện IBF WBO ASIA CHAMPIONSHIP với tâm điểm là trận giữ đai IBF Châu Á của Đinh Hồng Quân và hai đai WBO Châu Á của Song Chan-ho và Olimjon Nazarov.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tyson Fury lên kế hoạch đấu 12 trận trong năm 2023

Trước thềm trận tái đấu với Derek Chisora, Tyson Fury đã gây bất ngờ khi tuyên bố anh muốn thượng đài mỗi tháng 1 trận trong năm tới. Tuy nhiên, khả năng Fury đấu với Usyk sẽ khó xảy ra.

Lịch thi đấu Boxing - Quyền Anh 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu Boxing 2022 hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch trực tiếp Quyền Anh hạng nặng thế giới năm 2022, các cặp đấu tranh đai vô địch mới nhất.

Vì sao Lê Hữu Toàn trượt ngã ở đầu trận bảo vệ đai WBA Asia

Trong trận đấu với đối thủ Jake Amparo, võ sĩ Lê Hữu Toàn đã có một vài tình huống trượt ngã khi bước vào thi đấu hiệp đầu tiên. iThethao.vn đã liên hệ với những người có mặt tại sàn đấu hôm đó và khám phá ra nguyên nhân thú vị.

Lê Hữu Toàn thi đấu Đại hội Thể thao Toàn quốc sau khi bảo vệ đai WBA Asia

Theo nguồn tin của iThethao.vn, sau khi bảo vệ thành công đai WBA Asia hạng cân Minimum, võ sĩ Lê Hữu Toàn sẽ trở về Việt Nam tham dự môn Boxing Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Tyson Fury tuyên bố sống 'chay tịnh' 7 tuần trước trận đấu với Chisora

Vào ngày 3/12 tới, Tyson Fury sẽ tiếp tục thượng đài đấu với đối thủ truyền kiếp Derek Chisora. Trước trận đấu, 'Vua Digan' tuyên bố anh chuẩn bị cho cuộc đối đầu này bằng cách tập sống như một tu sĩ suốt thời gian qua.

Lê Hữu Toàn thắng võ sĩ Philippines, bảo vệ thành công đai WBA Asia

Ở trận đấu với đối thủ mạnh hơn mình là Jake Amparo, võ sĩ Việt Nam Lê Hữu Toàn đã giành chiến thắng thuyết phục, qua đó bảo vệ thành công đai vô địch WBA Asia hạng cân Minimum.

Boxer Võ Hồng Đạt thắng áp đảo trên đất Thái Lan

Ở trận đấu thuộc khuôn khổ sự kiện Boxing nhà nghề The Challenger, trên đất Thái Lan, võ sĩ Võ Hồng Đạt đã giành chiến thắng thuyết phục trước đối thủ Thái Lan là Vachayan Khamon.

TRỰC TIẾP Boxing The Challenger: Lê Hữu Toàn - Jake Amparo

Trực tiếp Boxing hôm nay. iThethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện Boxing nhà nghề The Challenger, nơi võ sĩ Lê Hữu Toàn bảo vệ đai WBA Asia hạng cân Minimum.

Lê Hữu Toàn bảo vệ đai WBA Asia trước đối thủ xếp trên mình 19 bậc

Vào buổi chiều 30/11, võ sĩ Lê Hữu Toàn sẽ bước vào trận bảo vệ đai WBA Asia hạng cân Minimum trước đối thủ Jake Amparo. Đây là người xếp trên Toàn 19 bậc ở bảng xếp hạng thế giới.

Việt Nam có võ sĩ lọt vào bán kết Giải vô địch Boxing trẻ thế giới

Tại Giải vô địch Boxing trẻ thế giới 2022 đang diễn ra, võ sĩ Nguyễn Thị Ngọc Trân (đơn vị Cần Thơ, đội tuyển Việt Nam) đã giành chiến thắng ở vòng tứ kết, qua đó chắc chắn có huy chương ở giải đấu này.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Elche
17:00
West Brom
FC Liefering
17:00
FK Graficar Beograd
Sigma Olomouc
17:00
Otrokovice
Lille
17:30
Club Brugge
Gornik Zabrze
18:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Mostaganem U21
16:55
SC Mecheria U21
RC Kouba U21
17:00
GC Mascara U21
ASM Oran U21
17:00
ES Ben Aknoun U21
RC Relizane U21
17:10
SKAF Khemis Miliana U21
AS Ain Mlila U21
17:10
USM Annaba U21
WA Boufarik U21
17:15
NA Hussein Dey U21
Olympique Medea U21
17:15
MCB Oued Sly U21
MC Saida U21
17:25
WA Tlemcen U21
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Constantine(nữ)
17:15
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá