Trọng tài điền kinh ở ASIAD 19 gãy chân vì bị tạ ném trúng

Tối 30/9, trọng tài điền kinh Huang Qinhua đã bị tạ ném trúng chân trong khi làm nhiệm vụ ở ASIAD 19. Theo đó, trọng tài 62 tuổi người Trung Quốc đã bị gãy chân và chảy máu nghiêm trọng.

Sự việc xảy ra ở nội dung ném tạ của ASIAD 19, khi VĐV Ali Zankawi (Kuwait) đã mắc lỗi động tác khiến quả tạ nặng 7,26kg (16 pound) văng về phía bên phải khu vực thi đấu. Theo đó, quả tạ đã bay thẳng vào chân Huang Qinhua, trọng tài kỹ thuật đang ngồi trên ghế sát vòng ném.

Trọng tài điền kinh ở ASIAD 19 gãy chân vì bị tạ ném trúng - Ảnh 1
Trọng tài Huang Qinhua tỏ ra choáng váng vì bị tạ ném trúng

Trọng tài Huang Qinhua tỏ ra đau đớn và có phần sợ hãi khi thấy máu chảy trực tiếp từ chân. Ngay lập tức, VĐV Ali Zankawi đã chạy đến và dùng tay để cầm máu cho trọng tài Huang Qinhua. Bên cạnh đó, các nhân viên y tế cũng có mặt kịp thời để xử lý vết thương và đưa trọng tài Huang Qinhua rời khu vực thi đấu bằng cáng.

"Trọng tài Huang Qinhua đã được đưa đến bệnh viện ngay sau khi xảy ra sự việc", phát ngôn viên của ban tổ chức tại sân thi đấu môn điền kinh ASIAD 19 - Xu Deqing cho biết. "Theo chẩn đoán, ông ấy bị gãy xương chày chân phải. Hiện tại, ông ấy đã ổn định sức khỏe và tinh thần".

Sau khi ném tạ lỗi khiến trọng tài Huang Qinhua gãy chân, VĐV Ali Zankawi đã không giữ vững được tinh thần trong phần thi của mình. Thậm chí, anh còn mắc lỗi ở 2 lượt ném liên tiếp và xếp thứ 8 với thành tích 67,57 m. Trong khi đó, VĐV giành Huy chương Vàng nội dung ném tạ ASIAD 19 là Wang Qi (Trung Quốc) với thành tích 72,97 m.

TIN LIÊN QUAN
Nguyễn Trung Cường cần hỗ trợ y tế, phạm quy không được tính kết quả ở ASIAD 19

Nguyễn Trung Cường cần hỗ trợ y tế, phạm quy không được tính kết quả ở ASIAD 19

Điền kinh 01/10/2023

Huy chương vàng SEA Games 32 Nguyễn Trung Cường thi đấu đầy cố gắng ở nội dung chạy 3.000m vượt chướng ngại vật tại ASIAD 19, nhưng anh phạm quy và cần hỗ trợ y tế sau khi về đích.

Nguyễn Thị Oanh thất bại trên đường chạy 1500m nữ ASIAD 19

Nguyễn Thị Oanh thất bại trên đường chạy 1500m nữ ASIAD 19

Điền kinh 01/10/2023

Nguyễn Thị Oanh không thể tạo ra bất ngờ ở cự ly sở trường 1500m tại ASIAD 19. Cô chỉ về đích thứ 7 và không giành huy chương.

Olympic Hồng Kông (Trung Quốc) tạo địa chấn trước Iran, vào bán kết ASIAD lần đầu tiên trong lịch sử

Olympic Hồng Kông (Trung Quốc) tạo địa chấn trước Iran, vào bán kết ASIAD lần đầu tiên trong lịch sử

Bàn thắng duy nhất của Poon Pui Hin đã giúp tuyển Olympic Hồng Kông (Trung Quốc) đánh bại Olympic Iran ở vòng tứ kết ASIAD 19, qua đó lần đầu tiên lọt vào bán kết giải đấu này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Điền kinh Việt Nam lại tìm chuyên gia ngoại trước thềm Olympic Paris

Điền kinh Việt Nam lại tìm chuyên gia ngoại trước thềm Olympic Paris

Với mục tiêu có VĐV đạt chuẩn Olympic để tham dự Thế vận hội Paris, điền kinh Việt Nam đã lên kế hoạch thuê một chuyên gia nước ngoài đến làm việc trong đầu năm tới.

Lương Đức Phước vô địch giải điền kinh quốc gia với thông số tốt hơn SEA Games, ASIAD

Lương Đức Phước vô địch giải điền kinh quốc gia với thông số tốt hơn SEA Games, ASIAD

Sau Nguyễn Thị Oanh, điền kinh Việt Nam tiếp tục ghi nhận một tuyển thủ quốc gia có thành tích thi đấu trong nước tốt hơn quốc tế là Lương Đức Phước, nhà vô địch nội dung 1500m nam.

Nguyễn Thị Oanh giành 2 HCV tại giải điền kinh quốc gia 2023

Nguyễn Thị Oanh giành 2 HCV tại giải điền kinh quốc gia 2023

Sáng nay (25/10), tại Giải điền kinh vô địch quốc gia 2023, Nguyễn Thị Oanh đã chinh phục thêm 1 HCV nữa khi cô về nhất tại đường chạy 5000 mét.

Nữ hoàng điền kinh Nguyễn Thị Huyền hé lộ thời điểm giải nghệ

Nữ hoàng điền kinh Nguyễn Thị Huyền hé lộ thời điểm giải nghệ

Ở tuổi 30, nữ hoàng điền kinh Nguyễn Thị Huyền hé lộ cô muốn giải nghệ để tập trung vào chăm lo gia đình cũng như làm công tác huấn luyện.

Nguyễn Thị Oanh vô địch giải điền kinh quốc gia với thành tích tốt hơn ASIAD 19

Nguyễn Thị Oanh vô địch giải điền kinh quốc gia với thành tích tốt hơn ASIAD 19

Tại nội dung chạy 1500m nữ giải điền kinh vô địch quốc gia 2023, VĐV Nguyễn Thị Oanh đã giành HCV với thành tích 4 phút 21 giây 07, tốt hơn thông số cô đạt được tại ASIAD vừa qua.

Tranh cãi tại ASIAD 19: Đoàn Ấn Độ giành HCV nhưng vẫn tố Trung Quốc ăn gian

Tranh cãi tại ASIAD 19: Đoàn Ấn Độ giành HCV nhưng vẫn tố Trung Quốc ăn gian

Trong ngày thi đấu hôm qua của ASIAD 19, đã có một sự cố khiến công tác tổ chức của chủ nhà Trung Quốc bị chỉ trích. Tại trận chung kết ném lao diễn ra vào tối ngày 4/10, 2 VĐV Ấn Độ đã thực hiện cú ném rất tốt nhưng lại không được ghi nhận thành tích.

VĐV điền kinh Thái Lan thừa nhận mất huy chương ASIAD 19 vì... ngực nhỏ

VĐV điền kinh Thái Lan thừa nhận mất huy chương ASIAD 19 vì... ngực nhỏ

Tại chung kết ASIAD 19 nội dung 100m điền kinh dành cho nữ, VĐV Supanich Poolkerd của Thái Lan đã về đích thứ tư với thành tích 11,347 giây. Cô lý giải rằng vì mình ngực nhỏ nên không thể có huy chương.

Tuyển chạy tiếp sức nữ Bahrain hạ Việt Nam, phá kỷ lục ASIAD 19 với dàn VĐV gốc Nigeria

Tuyển chạy tiếp sức nữ Bahrain hạ Việt Nam, phá kỷ lục ASIAD 19 với dàn VĐV gốc Nigeria

Đội tuyển Điền kinh Bahrain đã vượt qua Ấn Độ, Sri Lanka và Việt Nam để giành HCV ASIAD 19, và trong số 4 VĐV tham gia thi đấu của họ, chắc chắn có 2 người là chân chạy sinh ra, lớn lên tại Nigeria.

Tuyển thủ nữ Việt Nam chạy tiếp sức: Đối thủ quá mạnh, chúng tôi phải cố gắng nhiều hơn

Tuyển thủ nữ Việt Nam chạy tiếp sức: Đối thủ quá mạnh, chúng tôi phải cố gắng nhiều hơn

Chia sẻ sau khi hụt tấm HCĐ môn Điền kinh ASIAD 19, nội dung chạy tiếp sức 4x400m nữ, vận động viên Nguyễn Thị Hằng thừa nhận tuyển thủ Việt Nam cần cố gắng, tập luyện nhiều hơn để cạnh tranh với các nước bạn.

Việt Nam hụt HCĐ điền kinh chạy tiếp sức 4x400m nữ tại ASIAD 19

Việt Nam hụt HCĐ điền kinh chạy tiếp sức 4x400m nữ tại ASIAD 19

Chung kết môn Điền kinh ASIAD 19, nội dung chạy tiếp sức 4x400m nữ đã chứng kiến nỗ lực giành huy chương không thành công của đội tuyển Việt Nam, dù các VĐV đã đạt thành tích tốt nhất trong năm nay.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 16
Manchester United Manchester United
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Sheffield United Sheffield United
Brentford Brentford
Wolves Wolves
Nottingham Forest Nottingham Forest
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Burnley Burnley
Aston Villa Aston Villa
Arsenal Arsenal
La Liga La Liga
Vòng 16
Betis Betis
Real Madrid Real Madrid
Villarreal Villarreal
Sociedad Sociedad
Mallorca Mallorca
Sevilla Sevilla
Serie A Serie A
Vòng 15
Verona Verona
Lazio Lazio
Atalanta Atalanta
AC Milan AC Milan
Inter Milan Inter Milan
Udinese Udinese
Bundesliga Bundesliga
Vòng 14
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Bayern Munchen Bayern Munchen
Heidenheimer Heidenheimer
Darmstadt Darmstadt
Union Berlin Union Berlin
Monchengladbach Monchengladbach
Werder Bremen Werder Bremen
Augsburg Augsburg
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
SC Freiburg SC Freiburg
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
RB Leipzig RB Leipzig
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 15
Rennes Rennes
Monaco Monaco
PSG PSG
Nantes Nantes
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 7
Adelaide United Adelaide United
Brisbane Roar Brisbane Roar
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Al Ahli Jeddah Al Ahli Jeddah
Al Raed Al Raed
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Akhdoud Al-Akhdoud
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng
Columbus Crew Columbus Crew
Los Angeles FC Los Angeles FC
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 20
Middlesbrough Middlesbrough
Ipswich Town Ipswich Town
Norwich City Norwich City
Preston North End Preston North End
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Hull City Hull City
Rotherham United Rotherham United
Swansea City Swansea City
Stoke City Stoke City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Watford Watford
Southampton Southampton
Cardiff City Cardiff City
Millwall Millwall
Huddersfield Town Huddersfield Town
Bristol City Bristol City
Leicester City Leicester City
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng
Club America Club America
Atletico San Luis Atletico San Luis
Hà Lan Hà Lan
Vòng 15
AFC Ajax AFC Ajax
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
PEC Zwolle PEC Zwolle
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Almere City FC Almere City FC
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense Portimonense
FC Famalicao FC Famalicao
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Sporting CP Sporting CP
FC Porto FC Porto
Casa Pia AC Casa Pia AC
Scotland Scotland
Vòng 17
Saint Mirren Saint Mirren
Ross County Ross County
Aberdeen Aberdeen
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Livingston Livingston
Hibernian Hibernian
Motherwell Motherwell
Saint Johnstone Saint Johnstone
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Dundee Dundee
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 17
Basel Basel
Grasshopper Grasshopper
Young Boys Young Boys
St. Gallen St. Gallen
Lausanne Sports Lausanne Sports
Servette Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Besiktas JK Besiktas JK
Fenerbahce Fenerbahce
Ba Lan Ba Lan
Vòng 18
Radomiak Radom Radomiak Radom
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Stal Mielec Stal Mielec
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Korona Kielce Korona Kielce
Nga Nga
Vòng 18
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Cúp Quốc Gia Đan Mạch Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Nordsjaelland Nordsjaelland
AB Copenhagen AB Copenhagen
AB Copenhagen AB Copenhagen
Nordsjaelland Nordsjaelland
Silkeborg Silkeborg
FC Copenhagen FC Copenhagen
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 17
Zlate Moravce Zlate Moravce
FK Kosice FK Kosice
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Michalovce Michalovce
MFK Skalica MFK Skalica
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 17
Cercle Brugge Cercle Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Sint-Truidense Sint-Truidense
Oud Heverlee Oud Heverlee
KAA Gent KAA Gent
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica HNK Gorica
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Rudes Rudes
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 16
Catanzaro Catanzaro
Pisa Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Valladolid Valladolid
SD Amorebieta SD Amorebieta
Sporting Gijon Sporting Gijon
Levante Levante
Burgos CF Burgos CF
Mirandes Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela CD Tondela
Santa Clara Santa Clara
Leixoes Leixoes
Feirense Feirense
SL Benfica B SL Benfica B
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 16
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
St. Pauli St. Pauli
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij NK Aluminij
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 19
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
FC Voluntari FC Voluntari
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 30
Union La Calera Union La Calera
Univ Catolica Univ Catolica
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
Everton CD Everton CD
CD Magallanes CD Magallanes
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
O.Higgins O.Higgins
Palestino Palestino
Universidad de Chile Universidad de Chile
Nublense Nublense
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 20
Botev Vratsa Botev Vratsa
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng
CA Platense CA Platense
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
CA Platense CA Platense
Rosario Central Rosario Central
River Plate River Plate
River Plate River Plate
Rosario Central Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 18
Wisla Plock Wisla Plock
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 10
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Ain Al Ain
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 21
Accrington Stanley Accrington Stanley
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Swindon Town Swindon Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Newport County Newport County
Colchester United Colchester United
Crawley Town Crawley Town
Grimsby Town Grimsby Town
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Morecambe Morecambe
Stockport County Stockport County
Notts County Notts County
Walsall Walsall
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 18
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
MSV Duisburg MSV Duisburg
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 15
Airdrie United Airdrie United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Arbroath Arbroath
Greenock Morton Greenock Morton
Dundee United Dundee United
Ayr United Ayr United
Queen's Park Queen's Park
Inverness Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Sakaryaspor Sakaryaspor
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 11
Diagoras Diagoras
Panathinaikos B Panathinaikos B
Panathinaikos B Panathinaikos B
Diagoras Diagoras
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Kolubara Kolubara
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Hadiya Hossana Hadiya Hossana
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Djibouti Premier League Djibouti Premier League
Vòng
Arta Solar FC Arta Solar FC
CDC Quartier 7 CDC Quartier 7
Bahraini King’s Cup Bahraini King’s Cup
Second Circle
Al-Shabbab Al-Shabbab
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
Sitra Sitra
Busaiteen Busaiteen
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 17
Chester FC Chester FC
Tamworth Tamworth
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Scarborough Scarborough
Serbia Serbia
Vòng 18
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Mladost Lucani Mladost Lucani
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 12
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Horsham Horsham
Enfield Town Enfield Town
lewes lewes
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
Concord Rangers Concord Rangers
Cheshunt Cheshunt
Margate Margate
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic FC
Billericay Town Billericay Town
Hornchurch Hornchurch
Whitehawk Whitehawk
Kingstonian Kingstonian
Chatham Town Chatham Town
Hastings United Hastings United
Cheshunt Cheshunt
Concord Rangers Concord Rangers
Potters Bar Town Potters Bar Town
Hashtag United Hashtag United
Rwanda Rwanda
Vòng
Gasogi Utd Gasogi Utd
Mukura Mukura
Botswana Premier League Botswana Premier League
Vòng
Security Systems FC Security Systems FC
Morupule Wanderers FC Morupule Wanderers FC
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Pero pinheiro Pero pinheiro
Alverca Alverca
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Vianense Vianense
Academica Coimbra Academica Coimbra
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Pevidem SC Pevidem SC
Limianos Limianos
S. Joao Ver S. Joao Ver
Gondomar Gondomar
Botola 2 Botola 2
Vòng 14
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
CODM Meknes CODM Meknes
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
Raja de Beni Mellal Raja de Beni Mellal
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 5
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Edinburgh University FC Edinburgh University FC
Albion Rovers Albion Rovers
Caledonian Braves Caledonian Braves
Broomhill FC Broomhill FC
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 8
Macon Macon
Bourg Peronnas Bourg Peronnas
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 10
Mosta FC Mosta FC
Floriana F.C. Floriana F.C.
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 19
Ards FC Ards FC
Ballinamallard United Ballinamallard United
Institute FC Institute FC
Annagh United Annagh United
Portadown Portadown
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
England FA Vase England FA Vase
Vòng 3
Oldham Athletic Oldham Athletic
Mickleover Sports Mickleover Sports
Horsham Horsham
AFC Totton AFC Totton
Barnet Barnet
Maidstone United Maidstone United
Nantwich Town Nantwich Town
York City York City
Bath City Bath City
Boreham Wood Boreham Wood
Welling United Welling United
Brackley Town Brackley Town
Southend United Southend United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Walsall Wood Walsall Wood
Coalville Coalville
Ebbsfleet United Ebbsfleet United
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Dorking Dorking
Maidenhead United Maidenhead United
Nuneaton Borough Nuneaton Borough
AFC Fylde AFC Fylde
Bromley Bromley
Slough Town Slough Town
Eastleigh Eastleigh
Aldershot Town Aldershot Town
Chesterfield Chesterfield
Southport FC Southport FC
Aveley Aveley
Hungerford Town Hungerford Town
Oxford City Oxford City
Chelmsford City Chelmsford City
City of Liverpool FC City of Liverpool FC
Hartlepool United Hartlepool United
Hereford United Hereford United
South Park South Park
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Macclesfield Town Macclesfield Town
Chorley FC Chorley FC
Blyth Spartans Blyth Spartans
Dagenham Redbridge Dagenham   Redbridge
Peterborough Sports Peterborough Sports
Hendon Hendon
Weymouth Weymouth
Radcliffe Borough Radcliffe Borough
Redditch United Redditch United
Frome Town Frome Town
Torquay United Torquay United
Chippenham Town Chippenham Town
Gloucester City Gloucester City
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Stourbridge Stourbridge
Hythe Town Hythe Town
Whitehawk Whitehawk
Vô địch Quốc gia Togo Vô địch Quốc gia Togo
Vòng
AC Barracuda AC Barracuda
Unisport de Sokode Unisport de Sokode
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 14
Nations FC Nations FC
Aduana Stars Aduana Stars
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 13
Doma United Doma United
Kano Pillars Kano Pillars
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Guastatoya Guastatoya
CD Zacapa CD Zacapa
Mauritania Division 1 Mauritania Division 1
Vòng
AS Garde Nationale AS Garde Nationale
ACS Ksar ACS Ksar
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 14
AEK Larnaca AEK Larnaca
Aris Limassol Aris Limassol
AEL Limassol AEL Limassol
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
AE Zakakiou AE Zakakiou
Luxembourg National Division Luxembourg National Division
Vòng 15
CS Petange CS Petange
Marisca Miersch Marisca Miersch
FC Wiltz 71 FC Wiltz 71
Red Boys Differdange Red Boys Differdange
Victoria Rosport Victoria Rosport
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 16
Fuenlabrada Fuenlabrada
Real Sociedad B Real Sociedad B
CD Alcoyano CD Alcoyano
Atletico de Madrid B Atletico de Madrid B
Sabadell Sabadell
Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca
Cordoba Cordoba
Castellon Castellon
Celta vigo b Celta vigo b
Cultural Leonesa Cultural Leonesa
Australia W-League Australia W-League
Vòng 7
Wellington Phoenix (nữ) Wellington Phoenix (nữ)
Melbourne Victory (nữ) Melbourne Victory (nữ)
Canberra United (nữ) Canberra United (nữ)
Brisbane Roar (nữ) Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ) Newcastle Jets (nữ)
Sydney FC (nữ) Sydney FC (nữ)
Qatar Qatar
Vòng 11
Al Duhail Al Duhail
Qatar SC Qatar SC
Al-Garrafa Al-Garrafa
Al Shamal Al Shamal
Al-Sadd Al-Sadd
Al Rayyan Al Rayyan
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Servette (nữ) Servette (nữ)
Aarau (nữ) Aarau (nữ)
Rapperswil Jona (nữ) Rapperswil Jona (nữ)
Young Boys (nữ) Young Boys (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ) FC Zurich Frauen (nữ)
FC Thun (nữ) FC Thun (nữ)
Jordan Jordan
Vòng 9
Ramtha Club Ramtha Club
Al Aqaba SC Al Aqaba SC
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 9
MC Magra MC Magra
ASO Chlef ASO Chlef
Union Sportive Souf Union Sportive Souf
JS Saoura JS Saoura
ES Setif ES Setif
Biskra Biskra
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 15
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
Pontevedra Pontevedra
CD Izarra CD Izarra
CD Tudelano CD Tudelano
UD Mutilve UD Mutilve
AD San Juan AD San Juan
Athletic Bilbao B Athletic Bilbao B
Real Sociedad C Real Sociedad C
RCD Espanyol B RCD Espanyol B
SE Penya Independent SE Penya Independent
Atletico Saguntino Atletico Saguntino
Terrassa Terrassa
Manchego Ciudad Manchego Ciudad
La Union CF La Union CF
Valencia CF Mestalla Valencia CF Mestalla
UD Alzira UD Alzira
Aguilas CF Aguilas CF
Real Betis B Real Betis B
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng
Marathon Marathon
CD Motagua CD Motagua
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Decic Tuzi Decic Tuzi
Jedinstvo Bijelo Polje Jedinstvo Bijelo Polje
OFK Petrovac OFK Petrovac
Mornar Mornar
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
Chippa United Chippa United
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
Orlando Pirates Orlando Pirates
TS Galaxy TS Galaxy
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 8
AL Najaf AL Najaf
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Arbil Arbil
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba Al Talaba
AL Minaa AL Minaa
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 21
Warrington Rylands Warrington Rylands
Stafford Rangers Stafford Rangers
Workington Workington
Morpeth Town Morpeth Town
Basford Utd Basford Utd
Ashton United Ashton United
Bradford Park Avenue Bradford Park Avenue
Atherton Collieries Atherton Collieries
FC United of Manchester FC United of Manchester
Marine Marine
Gainsborough Trinity Gainsborough Trinity
Ilkeston Town Ilkeston Town
Hyde F.C. Hyde F.C.
Bamber Bridge Bamber Bridge
Lancaster City Lancaster City
Radcliffe Borough Radcliffe Borough
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
College 1975 FC College 1975 FC
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
Europa FC Europa FC
FC Lincoln FC Lincoln
CAF Champions League CAF Champions League
Group
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
TP Mazembe Englebert TP Mazembe Englebert
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Simba Sports Club Simba Sports Club
Copa LFPB Copa LFPB
Quarterfinals
Aurora Aurora
Always Ready Always Ready
Bolivar Bolivar
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Italy C1 Italy C1
Vòng 17
JuventusU23 JuventusU23
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Pescara Pescara
Olbia Olbia
Pontedera Pontedera
Gubbio Gubbio
Atalanta U23 Atalanta U23
Padova Padova
Triestina Triestina
Giana Giana
Crotone Crotone
Juve Stabia Juve Stabia
Giugliano Giugliano
Nuova Monterosi Nuova Monterosi
Spal Spal
ACD Virtus Entella ACD Virtus Entella
Recanatese Recanatese
Cesena Cesena
Messina Messina
Catania Catania
Turris Neapolis Turris Neapolis
Latina Latina
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng 17
Austria Lustenau Austria Lustenau
LASK Linz LASK Linz
SG Austria Klagenfurt SG Austria Klagenfurt
Austria Wien Austria Wien
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng 11
FC Pas de la Casa FC Pas de la Casa
Atletic Club D Escaldes Atletic Club D Escaldes
U19 Slovenia U19 Slovenia
Vòng
NK Rudar Velenje U19 NK Rudar Velenje U19
Brinje Grosuplje U19 Brinje Grosuplje U19
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 15
Standard Liege II Standard Liege II
FCV Dender EH FCV Dender EH
Club Brugge Ⅱ Club Brugge Ⅱ
Anderlecht II Anderlecht II
Lierse Lierse
Zulte-Waregem Zulte-Waregem
Belgium Women's Premier League Belgium Women's Premier League
Vòng 11
Club Brugge (nữ) Club Brugge (nữ)
Anderlecht (nữ) Anderlecht (nữ)
Standard Liege (nữ) Standard Liege (nữ)
KV Mechelen (w) KV Mechelen (w)
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 21
Blackpool Blackpool
Carlisle United Carlisle United
Wigan Athletic Wigan Athletic
Lincoln City Lincoln City
Bristol Rovers Bristol Rovers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
Burton Albion Burton Albion
Stevenage Borough Stevenage Borough
Charlton Athletic Charlton Athletic
Cambridge United Cambridge United
Exeter City Exeter City
Port Vale Port Vale
Leyton Orient Leyton Orient
Derby County Derby County
Northampton Town Northampton Town
Fleetwood Town Fleetwood Town
Peterborough United Peterborough United
Oxford United Oxford United
Reading Reading
Barnsley Barnsley
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 14
ASE de Chastre (nữ) ASE de Chastre (nữ)
Royal FC Liege (nữ) Royal FC Liege (nữ)
RAEC Mons (nữ) RAEC Mons (nữ)
Famkes Merkem (nữ) Famkes Merkem (nữ)
Anderlecht II (nữ) Anderlecht II (nữ)
Club Brugge II (nữ) Club Brugge II (nữ)
Ngoại hạng Senegal Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC Teunhueth FC
US Goree US Goree
Jamono Fatick Jamono Fatick
AS Dakar Sacre Coeur AS Dakar Sacre Coeur
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Leixoes U19 Leixoes U19
Sanjoanense U19 Sanjoanense U19
FafeU19 FafeU19
Braganca U19 Braganca U19
Real SC U19 Real SC U19
SU Sintrense U19 SU Sintrense U19
Academica II U19 Academica II U19
SC Leira Marrazes U19 SC Leira Marrazes U19
Moreirense U19 Moreirense U19
Lank Vilaverdense U19 Lank Vilaverdense U19
SC Uniao Torreense U19 SC Uniao Torreense U19
GD Estoril-Praia U19 GD Estoril-Praia U19
CD Mafra U19 CD Mafra U19
Alcochetense U19 Alcochetense U19
SC Espinho U19 SC Espinho U19
Pacos Ferreira B U19 Pacos Ferreira B U19
Varzim U19 Varzim U19
Merelinense U19 Merelinense U19
Belenenses U19 Belenenses U19
Alverca U19 Alverca U19
Valadares Gaia FC U19 Valadares Gaia FC U19
Amarante U19 Amarante U19
Associacao Naval U19 Associacao Naval U19
AC Marinhense U19 AC Marinhense U19
Marinhas FC U19 Marinhas FC U19
Vianense U19 Vianense U19
Nacional U19 Nacional U19
CD Fatima U19 CD Fatima U19
Vitoria FC Setubal U19 Vitoria FC Setubal U19
SC Farense U19 SC Farense U19
Alcanenense U19 Alcanenense U19
Uniao Leiria U19 Uniao Leiria U19
Maritimo U19 Maritimo U19
Luxita U19 Luxita U19
Gil Vicente U19 Gil Vicente U19
Chaves U19 Chaves U19
Nogueirense U19 Nogueirense U19
Feirense U19 Feirense U19
Vitoria SC Guimaraes U19 Vitoria SC Guimaraes U19
Pacos Ferreira U19 Pacos Ferreira U19
Oliveirense U19 Oliveirense U19
Tondela U19 Tondela U19
FC Porto U19 FC Porto U19
Boavista U19 Boavista U19
Salgueiros U19 Salgueiros U19
Gondomar U19 Gondomar U19
San Marino San Marino
Vòng 12
Folgore/Falciano Folgore/Falciano
Tre Penne Tre Penne
SP Cosmos SP Cosmos
Entai Ravi Tucci Entai Ravi Tucci
SP Domagnano SP Domagnano
Fiorentino Fiorentino
SP La Fiorita SP La Fiorita
San Marino Academy U22 San Marino Academy U22
San Giovanni San Giovanni
Cailungo Cailungo
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
Héroes de Zaci FC Héroes de Zaci FC
Atletico Pachuca Atletico Pachuca
Guerreros DD Guerreros DD
FC San Jose del Arenal FC San Jose del Arenal
Azucareros de Tezonapa Azucareros de Tezonapa
Halcones Zuniga SC Halcones Zuniga SC
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Real Oviedo U19 Real Oviedo U19
Deportivo La Coruna U19 Deportivo La Coruna U19
Numancia U19 Numancia U19
Fuenlabrada U19 Fuenlabrada U19
Girona U19 Girona U19
Real Zaragoza U19 Real Zaragoza U19
Atletico Madrileno U19 Atletico Madrileno U19
Patacona CF U19 Patacona CF U19
Real Murcia U19 Real Murcia U19
Alboraya U19 Alboraya U19
Union Adarve U19 Union Adarve U19
Alcorcon U19 Alcorcon U19
Compostela U19 Compostela U19
Celta Vigo U19 Celta Vigo U19
UD La Cruz Villanovense U19 UD La Cruz Villanovense U19
Alcobendas CF U19 Alcobendas CF U19
Verina CF U19 Verina CF U19
Racing Santander U19 Racing Santander U19
Kelme CF U19 Kelme CF U19
Elche U19 Elche U19
CE Constancia U19 CE Constancia U19
Sabadell U19 Sabadell U19
CD Julio Suarez U19 CD Julio Suarez U19
SD San Jose U19 SD San Jose U19
CF Badalona U19 CF Badalona U19
Huesca U19 Huesca U19
Cúp Quốc Gia Xứ Wales Cúp Quốc Gia Xứ Wales
Vòng 4
Haverfordwest County Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff UWIC Inter Cardiff
Porthmadog Porthmadog
Buckley Town Buckley Town
Carmarthen Carmarthen
The New Saints The New Saints
Caerau Ely Caerau Ely
Bala Town F.C. Bala Town F.C.
Flint Mountain Flint Mountain
South Gower South Gower
Flint Flint
Connahs Quay Nomads FC Connahs Quay Nomads FC
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 6
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al-Madina Al-Madina
hạng nhất Séc hạng nhất Séc
Vòng 18
Slovan Liberec Slovan Liberec
Tescoma Zlin Tescoma Zlin
Synot Slovacko Synot Slovacko
Bohemians 1905 Bohemians 1905
Sparta Praha Sparta Praha
Baumit Jablonec Baumit Jablonec
Hradec Kralove Hradec Kralove
Banik Ostrava Banik Ostrava
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 4
Fujieda Junshin High School (nữ) Fujieda Junshin High School (nữ)
Ehime FC  (nữ) Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ) Setagaya Sfida (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ) Yokohama FC Seagulls (nữ)
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Nippon Sport Science Universit (nữ) Nippon Sport Science Universit (nữ)
Viamaterras Miyazaki (nữ) Viamaterras Miyazaki (nữ)
AS Harima ALBION (nữ) AS Harima ALBION (nữ)
Panama Panama
Vòng
CA Independente CA Independente
Tauro FC Tauro FC
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 10
Zurrieq Zurrieq
Luqa St. Andrew's Luqa St. Andrew's
St. Patrick FC St. Patrick FC
St. Andrews St. Andrews
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
SV Meppen II SV Meppen II
Eilvese Eilvese
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
Uerdingen KFC 05 Uerdingen KFC 05
FC Buderich 02 FC Buderich 02
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng 16
Charleroi B Charleroi B
Sint-Eloois-Winkel Sint-Eloois-Winkel
SC Lokeren-Temse SC Lokeren-Temse
Leuven B Leuven B
Excelsior Virton Excelsior Virton
Olympic Charleroi Olympic Charleroi
Thes Sport Thes Sport
URS Lixhe-Lanaye URS Lixhe-Lanaye
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Round 8
Plessis Robinson 92 Plessis Robinson 92
Angers Angers
Quevilly Quevilly
Dijon Dijon
Saint Etienne Saint Etienne
Nimes Nimes
Stade Mayennais FC Stade Mayennais FC
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Lyon Duchere Lyon Duchere
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
Thionville FC Thionville FC
Annecy Annecy
Saint-Meziery Saint-Meziery
AJ Auxerre AJ Auxerre
Sarre Union Sarre Union
Pontarlier Pontarlier
Saint-Priest Saint-Priest
AS Domerato AS Domerato
RC Calais RC Calais
Caen Caen
Paris FC Paris FC
Saint-Denis Union Sport Saint-Denis Union Sport
Golden Lion Golden Lion
FC Metropole Troyenne FC Metropole Troyenne
Dieppe Dieppe
PD Ergue Gaberic PD Ergue Gaberic
Pontivy Pontivy
FC Rouen FC Rouen
Louhans-Cuiseaux Louhans-Cuiseaux
Union Cosnoise Union Cosnoise
Revel Revel
Blagnac Blagnac
Saint-Omer Saint-Omer
Epinal Epinal
Sarreguemines Sarreguemines
Biesheim Biesheim
US Castanet US Castanet
Romorantin Romorantin
Martigues Martigues
Olympique Ales Olympique Ales
Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC
Vitre Vitre
Chambery SO Chambery SO
Grenoble Grenoble
FC Bassin d'Arcachon FC Bassin d'Arcachon
Trelissac Trelissac
Stade Briochin Stade Briochin
Les Herbiers Les Herbiers
AG Caennaise AG Caennaise
Guingamp Guingamp
Jeunesse Villenavaise Jeunesse Villenavaise
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
ENG SD1 ENG SD1
Vòng
Ware Ware
Biggleswade Town Biggleswade Town
Biggleswade FC Biggleswade FC
Aylesbury United Aylesbury United
Cúp quốc gia Na Uy Cúp quốc gia Na Uy
finals
Bodo Glimt Bodo Glimt
Molde Molde
Vô địch Tây Ban Nha nữ Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 11
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Eibar (nữ) Eibar (nữ)
Real Madrid (nữ) Real Madrid (nữ)
Sevilla FC (nữ) Sevilla FC (nữ)
Scottish Highland Football League Scottish Highland Football League
Vòng 18
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
Forres Mechanics Forres Mechanics
Lossiemouth Lossiemouth
fraserburgh fraserburgh
Hungary Hungary
Vòng 16
ZalaegerzsegTE ZalaegerzsegTE
Ujpesti Ujpesti
Hạng 3 Tây Ban Nha nữ Hạng 3 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Villaviciosa Odon (nữ) Villaviciosa Odon (nữ)
Alhama CF B (nữ) Alhama CF B (nữ)
Levante C (nữ) Levante C (nữ)
Mislata CF (nữ) Mislata CF (nữ)
Real Aviles CF (nữ) Real Aviles CF (nữ)
Deportivo La Coruna B (nữ) Deportivo La Coruna B (nữ)
Eibar B (nữ) Eibar B (nữ)
Anorga KKE (nữ) Anorga KKE (nữ)
Murcia Feminas (nữ) Murcia Feminas (nữ)
Plaza Argel (nữ) Plaza Argel (nữ)
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 21
Sudbury Sudbury
Stratford Town Stratford Town
AFC Telford United AFC Telford United
St Ives Town St Ives Town
Leamington Leamington
Barwell Barwell
Long Eaton Utd Long Eaton Utd
Berkhamsted Town Berkhamsted Town
Stamford Stamford
Halesowen Town Halesowen Town
Bắc Anh Hạng nhất Bắc Anh Hạng nhất
Vòng
Loughborough Dynamo Loughborough Dynamo
Sporting Khalsa Sporting Khalsa
Grantham Town Grantham Town
Stockton Town Stockton Town
Bridlington Town Bridlington Town
Hebburn Town Hebburn Town
Holland Eredivisie Women's Holland Eredivisie Women's
Vòng 11
Feyenoord Rotterdam (nữ) Feyenoord Rotterdam (nữ)
ADO Den Haag (nữ) ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 9
East Bengal East Bengal
Minerva Academy Minerva Academy
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 8
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 20
Urartu Urartu
FC Avan Academy FC Avan Academy
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
AS Denguele AS Denguele
Stella Club d'Adjame Stella Club d'Adjame
ASI Abengourou ASI Abengourou
SOL FC Abobo SOL FC Abobo
AF Amadou Diallo Djekanou AF Amadou Diallo Djekanou
Zoman FC Zoman FC
Italy Campionato Primavera 4 Italy Campionato Primavera 4
Vòng
Latina U19 Latina U19
Vis Pesaro U19 Vis Pesaro U19
Hạng 2 nữ TBN Hạng 2 nữ TBN
Vòng
Atletico Madrid C (nữ) Atletico Madrid  C (nữ)
Espanyol B (nữ) Espanyol B (nữ)
Futsal Spain Division De Honor Futsal Spain Division De Honor
Vòng 15
Noia Portus Apostoli Futsal Noia Portus Apostoli Futsal
Inter Movistar Futsal Inter Movistar Futsal
Xota Navarra Futsal Xota Navarra Futsal
Peniscola Futsal Peniscola Futsal
UD Alzira Futsal UD Alzira Futsal
Real Betis Futsal Real Betis Futsal
F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal
Cordoba Futsal Cordoba Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal EiPozo Murcia Turistica Futsal
Manzanares FS Futsal Manzanares FS Futsal
Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal Catgas Energia Futsal
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 10
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Pomigliano (nữ) Pomigliano (nữ)
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 21
Swindon Supermarine Swindon Supermarine
Dorchester Town Dorchester Town
Tiverton Town Tiverton Town
Bracknell Town Bracknell Town
Walton Hersham Walton   Hersham
Salisbury FC Salisbury FC
Basingstoke Town Basingstoke Town
Beaconsfield SYCOB Beaconsfield SYCOB
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
Team Rhino FC Team Rhino FC
Brikama United Brikama United
Real Banjul Real Banjul
Wallidan FC Wallidan FC
Gambia Armed Force Gambia Armed Force
WAA Banjul WAA Banjul
France Ligue 5 France Ligue 5
Vòng
Caen II Caen II
Alenconnaise Alenconnaise
Drancy Drancy
Marcq En Baroeuil Marcq En Baroeuil
St Pierre Milizac St Pierre Milizac
CPBB Rennes CPBB Rennes
Cannet Rocheville Cannet Rocheville
Agde Agde
Holland Reserve League Holland Reserve League
Vòng
Heerenveen U21 Heerenveen U21
Vitesse U21 Vitesse U21
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng
Diriangen Diriangen
HYH Export Sebaco FC HYH Export Sebaco FC
Cameroon League Women Cameroon League Women
Vòng
Amazone FAP (nữ) Amazone FAP (nữ)
Lekie Filles FC (nữ) Lekie Filles FC (nữ)
Caiman Douala (nữ) Caiman Douala (nữ)
Dja Sports (nữ) Dja Sports (nữ)
Eding Sport (nữ) Eding Sport (nữ)
FC Ebolowa (nữ) FC Ebolowa (nữ)
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 11
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Club Salmi Club Salmi
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
Hạng 3 Scotland Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Spartans Spartans
Forfar Athletic Forfar Athletic
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
Peterhead Peterhead
Clyde Clyde
Stranraer Stranraer
Dumbarton Dumbarton
Stenhousemuir Stenhousemuir
East Fife East Fife
Elgin City Elgin City
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
CD Riudoms W CD Riudoms W
Sant Gabriel (nữ) Sant Gabriel (nữ)
Northern Ireland  League Northern Ireland League
Vòng
Warrenpoint Town Warrenpoint Town
Queen's University Queen's University
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
Holland Ligue 3 Holland Ligue 3
Vòng 16
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
Almere City Youth Almere City Youth
ADO '20 ADO '20
Spakenburg Spakenburg
AFC AFC
HHC Hardenberg HHC Hardenberg
Koninklijke HFC Koninklijke HFC
Lyss Lyss
Katwijk Katwijk
ACV Assen ACV Assen
De Treffers De Treffers
Kozakken Boys Kozakken Boys
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Victoria Utd Limbe Victoria Utd Limbe
Coton Sport Coton Sport
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 16
Dartford Dartford
Yeovil Town Yeovil Town
Taunton Town Taunton Town
Farnborough Town Farnborough Town
Worthing Worthing
St Albans City St Albans City
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 17
Sarajevo Sarajevo
GOSK Gabela GOSK Gabela
Cameroon Elite two Cameroon Elite two
Vòng
Djiko FC de Bandjoun Djiko FC de Bandjoun
Isohsa Limbe Isohsa Limbe
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 20
Linfield FC Linfield FC
Dungannon Swifts Dungannon Swifts
Cliftonville Cliftonville
Glentoran FC Glentoran FC
Coleraine Coleraine
Loughgall FC Loughgall FC
Hạng nhất Scotland Hạng nhất Scotland
Vòng 16
Alloa Athletic Alloa Athletic
Hamilton Academical Hamilton Academical
Annan Athletic Annan Athletic
Cove Rangers Cove Rangers
Falkirk Falkirk
Kelty Hearts Kelty Hearts
Edinburgh City Edinburgh City
Stirling Albion Stirling Albion
Montrose Montrose
Queen of South Queen of South

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá