Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay. Giải điền kinh mở rộng diễn ra từ ngày 16/6 đến 21/6.

Cụ thể, giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 sẽ diễn ra với 40 nội dung. Con số này ít hơn 47 nội dung thi Olympic do có một số nội dung không có vận động viên tham dự.

Giải Điền kinh TPHCM sẽ diễn ra từ ngày 12/6/2022 đến ngày 21/6/2022 tại hai địa điểm thi đấu: Trung tâm TDTT Thống Nhất (30 Nguyễn Kim, Phường 6, Quận 10, TPHCM) và Trung tâm Văn hóa Thể thao Quận 8 (302 Phạm Hùng, Phường 5, Quận 8, TPHCM). Trong đó, các nội dung chính diễn ra trong 3 ngày 16, 17 và 18/6.

Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay - Ảnh 1
Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay

Giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 sẽ diễn ra các trận chung kết chủ yếu trong 2 ngày là 17 và 18/6. Các nội dung sẽ diễn ra vào buổi sáng (bắt đầu từ 8h00) và buổi chiều tối (bắt đầu từ 16h00), giống lịch thi đấu tại SEA Games 31.

 

LỊCH THI ĐẤU GIẢI ĐIỀN KINH TPHCM MỞ RỘNG 2022
NGÀY GIỜ BẮT ĐẦU NỘI DUNG THỂ THỨC
16/6
08:00 Ném lao nam/nữ Chung kết
09:00 Ném đĩa nam/nữ Chung kết
17/6
09:00 Đẩy tạ nam/nữ Chung kết
09:10 100m nam/nữ Loại
09:20 400m nam/nữ Loại
09:30 800m nam/nữ Loại
10:00 Tiếp sức 4x100m hỗn hợp Chung kết
16:00 Nhảy xa nam/nữ Chung kết
16:30 Nhảy cao nam/nữ Chung kết
16:30 400m rào nam/nữ Chung kết
17:20 800m nam/nữ Chung kết
17:40 5000m nam/nữ Chung kết
18:10 400m nam/nữ Chung kết
18:50 Tiếp sức 4x100m nam/nữ Chung kết
18/6
09:10 100 rào nữ, 110m rào nam Loại
09:20 200m nam/nữ Loại
09:30 Nhảy 3 bước nữ Chung kết
09:40 1500m nam/nữ Chung kết
10:00 3000m VCNV nam/nữ Chung kết
10:15 Tiếp sức 4x200m nam/nữ Chung kết
16:30 100 rào nữ, 110m rào nam Chung kết
16:30 Nhảy 3 bước nam Chung kết
17:00 200m nam/nữ Chung kết
17:15 Tiếp sức 4x800m nam/nữ Chung kết
17:35 10.000m nữ/nam Chung kết
18:20 Tiếp sức 4x400m nam/nữ Chung kết
     
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis hôm nay 13/6: Halle Open 2022 khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 13/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Halle Open 2022. Xem lịch tennis giải Halle Open và Queen’s Club Championships 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất. Cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất.

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 tuần 2

Lịch thi đấu LPL mùa Hè 2022 tuần 2 diễn ra từ ngày 13/6 - 19/6, với sự góp mặt của 17 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại hàng đầu Trung Quốc.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

VĐV người Trung Quốc vừa hút thuốc lá vừa chạy marathon trong 3 tiếng rưỡi

Một người đàn ông 50 tuổi đã gây chú ý khi hoàn thành cuộc thi marathon ở Kiến Đức, Trung Quốc trong khi vẫn hút thuốc trong suốt nội dung chạy cự ly 42 km.

'Nữ hoàng' Lê Tú Chinh tiếp tục bỏ lỡ Đại hội thể thao toàn quốc 2022

Sau khi lỡ hẹn với SEA Games 31 vì chấn thương, "nữ hoàng tốc độ" Lê Tú Chinh sẽ không thể tham dự tiếp Đại hội thể thao toàn quốc năm nay vì lý do tương tự.

Eliud Kipchoge phá kỷ lục thế giới của chính mình tại Berlin Marathon 2022

Huyền thoại marathon Eliud Kipchoge đã phá sâu kỷ lục thế giới nội dung 42km tiêu chuẩn do chính anh lập ra tại giải Berlin Marathon 2022. Kipchoge về nhất với thành tích 2 giờ 1 phút 09 giây, nhanh hơn kỷ lục cũ 30 giây.

Nguyễn Thị Oanh vô địch trong lần đầu tham dự 1 giải marathon chính thức

Tại giải Techcombank Hanoi Marathon 2022 mới đây, cô gái vàng của điền kinh Việt Nam - Nguyễn Thị Oanh đã xuất sắc về nhất ngay trong lần đầu thử sức ở nội dung này.

VĐV Aleksandr Sorokin chạy gần 320km trong 1 ngày, tự phá kỷ lục thế giới của bản thân

Tại giải chạy 24 giờ vô địch châu Âu vừa qua, VĐV chạy cự ly siêu việt Aleksandr Sorokin đã thiết lập kỷ lục thế giới mới khi đạt thành tích 319,6km.

VĐV Olympic người Bahamas bị bắn chết khi can ngăn ẩu đả

Vận động viên môn chạy nước rút từng tham dự Olympic, Shavez Hart đã bị bắt chết trong khi ngăn cản một vụ ẩu đả. Vụ việc xảy ra hôm thứ Bảy vừa qua bên ngoài một hộp đêm tại Bahamas.

ĐT điền kinh Việt Nam tập huấn ở Thái Lan

Trong lúc chờ các giải đấu diễn ra, ĐT điền kinh Việt Nam sẽ tập huấn nửa tháng ở Thái Lan nhằm duy trì thể lực và phong độ.

VĐV Thanh Vũ vô địch giải 3 môn phối hợp khắc nghiệt nhất hành tinh

"Cô gái thép" Thanh Vũ đã trở thành nhà vô địch thế giới tại SwissUltra 2022 - giải 3 môn phối hợp cự ly siêu dài khắc nghiệt nhất hành tinh.

Letsile Tebogo, người được mệnh danh là ‘Usain Bolt mới’ là ai?

Chân chạy 19 tuổi Letsile Tebogo phá kỷ lục U20 thế giới và được so sánh với huyền thoại sống ở nội dung chạy nước rút Usain Bolt.

Việt Nam có HCV đầu tiên tại Đại hội thể thao sinh viên Đông Nam Á 2022

Đoàn thể thao Việt Nam đã có tấm HCV đầu tiên tại Đại hội thể thao sinh viên Đông Nam Á 2022 nhờ màn trình diễn ấn tượng của Bùi Thị Ngân.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá