Viettel

Bắn súng Việt Nam có thêm 2 HCĐ ở giải vô địch châu Á

Tại giải vô địch bắn súng châu Á 2023, đội tuyển bắn súng Việt Nam vừa đón nhận thêm một tin vui. Ở nội dung 10m súng trường hơi di động nam, các xạ thủ đã mang về 1 HCĐ cá nhân và 1 HCĐ đồng đội.

Bước vào ngày thi đấu 28/10, các xạ thủ Việt Nam thi đấu ở nhiều nội dung của thể thức 10m súng trường hơi hỗn hợp đồng đội, cũng như 10m súng trường hơi di động tiêu chuẩn nam và nữ. Xạ thủ Nguyễn Tuấn Anh (Quân Đội) đã lọt vào top 4 vòng loại 10m súng trường hơi di động tiêu chuẩn cá nhân nam.

Bắn súng Việt Nam có thêm 2 HCĐ ở giải vô địch châu Á - Ảnh 1
Tuấn Anh giành HCĐ tại giải bắn súng châu Á - Ảnh Thông tấn xã Việt Nam

Kết thúc lượt bắn vòng loại, Tuấn Anh đứng thứ 4 với 564 điểm, đồng thời có 15 phát bắn trúng hồng tâm. Ở nội dung này, Việt Nam còn có các xạ thủ khác thi đấu là Ngô Hữu Vương (hạng 5, 563 điểm) và Nguyễn Công Dậu (hạng 11, 540 điểm). Hữu Vương cũng là xạ thủ giành HCB tại Á vận hội vừa qua.

Với việc không nằm trong top 4, Hữu Vương và Công Dậu dừng bước sớm. Tuy nhiên, thành tích này cũng đủ để các xạ thủ Việt Nam có thêm một HCĐ tại nội dung đồng đội. Còn ở hạng mục cá nhân, với thành tích đứng thứ 4 vòng loại, Tuấn Anh được chọn vào thi đấu vòng loại trực tiếp.

Ở trận bán kết, Tuấn Anh để thua Kwak Yong Bin (Hàn Quốc) với tỷ số 5-7. Đến trận tranh HCĐ, Tuấn Anh đánh bại một xạ thủ Hàn Quốc khác là Ha Kwang Chul với tỷ số 10-8, qua đó giành HCĐ chung cuộc tại giải. Đây là thành tích ấn tượng của Tuấn Anh trước những xạ thủ hàng đầu châu lục tại giải đấu tầm cỡ quốc tế.

Nguyễn Tuấn Anh sinh năm 2001, là thành viên của đội tuyển bắn súng Quân Đội, tuyển thủ bắn súng quốc gia Việt Nam. Tại giải vô địch bắn súng châu Á 2023, Tuấn Anh là 1 trong 26 xạ thủ đại diện Việt Nam dự giải. Theo công văn từ Cục TDTT, Tuấn Anh du đấu theo diện được đảm bảo kinh phí từ đơn vị Quân Đội.

Diễn ra từ ngày 22/10 đến 1/11 tại Hàn Quốc, giải vô địch bắn súng châu Á 2023 được tổ chức không lâu sau khi ASIAD 19 chính thức khép lại. Đây là giải đấu nằm trong hệ thống được Liên đoàn Bắn súng Thế giới (ISSF) tổ chức. Ngoài ra, các xạ thủ đạt thành tích tốt tại giải còn có cơ hội giành vé tham dự Olympic Paris.

TIN LIÊN QUAN
HLV Park Chung Gun tiếp tục gắn bó với đội tuyển bắn súng Việt Nam đến hết Olympic Paris

HLV Park Chung Gun tiếp tục gắn bó với đội tuyển bắn súng Việt Nam đến hết Olympic Paris

Theo thông tin iThethao.vn ghi nhận, đội tuyển bắn súng Việt Nam sẽ tiếp tục làm việc cùng HLV Park Chung Gun khi hợp đồng của ông được gia hạn đến hết Olympic Paris 2024.

Việt Nam giành 2 HCĐ bắn súng châu Á

Việt Nam giành 2 HCĐ bắn súng châu Á

Trong ngày thi đấu đầu tiên của giải vô địch bắn súng châu Á 2023, đội tuyển Việt Nam đã giành 2 HCĐ đến từ nội dung 10m súng ngắn hơi cá nhân nữ và 10m súng ngắn hơi đồng đội nam.

Phạm Quang Huy giữ phong độ đỉnh cao, nhưng chỉ về hạng 9 ở giải bắn súng châu Á 2023

Phạm Quang Huy giữ phong độ đỉnh cao, nhưng chỉ về hạng 9 ở giải bắn súng châu Á 2023

Xạ thủ Phạm Quang Huy giữ được phong độ đã từng giành HCV ASIAD 19 nhưng không thể lọt vào chung kết ở giải bắn súng châu Á 2023.

Chuyên gia bắn súng Park Chung Gun được gia hạn hợp đồng, lương 6.000 USD/tháng

Chuyên gia bắn súng Park Chung Gun được gia hạn hợp đồng, lương 6.000 USD/tháng

Chuyên gia Park Chung Gun sẽ được gia hạn hợp đồng với Cục thể dục thể thao và làm việc, hướng tới Olympic 2024.

Bộ đôi xạ thủ Việt Nam 2 vượt Quang Huy và Thu Vinh, giành HCĐ bắn súng châu Á

Bộ đôi xạ thủ Việt Nam 2 vượt Quang Huy và Thu Vinh, giành HCĐ bắn súng châu Á

Trong ngày thi đấu thứ 2 của giải vô địch bắn súng châu Á 2023, bộ đôi xạ thủ Lại Công Minh và Nguyễn Thùy Trang đã giành thêm 1 HCĐ cho đoàn thể thao Việt Nam ở nội dung 10m súng ngắn hơi hỗn hợp đồng đội nam nữ.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
HCB ASIAD 19 Khánh Phong chỉ xếp thứ 19 ở giải thế giới

HCB ASIAD 19 Khánh Phong chỉ xếp thứ 19 ở giải thế giới

Ở Cúp Thể dục dụng cụ thế giới 2024, giải đấu được tính như vòng loại Olympic Paris 2024, VĐV của Việt Nam là Nguyễn Văn Khánh Phong đã thể hiện không thành công, chỉ cán đích thứ 19 trên 26 cái tên đấu vòng loại.

ĐT Điền kinh Việt Nam bỏ giải chạy tiếp sức thế giới, tập trung cho đấu trường châu lục

ĐT Điền kinh Việt Nam bỏ giải chạy tiếp sức thế giới, tập trung cho đấu trường châu lục

Điền kinh 5 ngày trước

ĐT Điền kinh Việt Nam sẽ tham dự giải chạy tiếp sức châu Á để cố gắng giành vé dự Olympic Paris 2024.

Cầu thủ nhập tịch Trung Quốc bị tước quốc tịch vì bỏ vòng loại Olympic Paris 2024

Cầu thủ nhập tịch Trung Quốc bị tước quốc tịch vì bỏ vòng loại Olympic Paris 2024

Trung Quốc đã quyết định tịch thu hộ chiếu 12 tuyển thủ thuộc đội tuyển hockey của nước này sau khi họ từ chối khoác áo ĐTQG.

Kỷ lục gia marathon thế giới Kelvin Kiptum qua đời vì tai nạn

Kỷ lục gia marathon thế giới Kelvin Kiptum qua đời vì tai nạn

Điền kinh 12/02/2024

Rạng sáng 12/2 (giờ Việt Nam), VĐV marathon Kelvin Kiptum bất ngờ qua đời ở tuổi 24 vì tai nạn giao thông.

Giải bơi VĐTG có 3 VĐV đạt thông số như nhau, BTC phải tổ chức lượt 'tranh vé vớt'

Giải bơi VĐTG có 3 VĐV đạt thông số như nhau, BTC phải tổ chức lượt 'tranh vé vớt'

Tình huống hy hữu đã diễn ra tại nội dung 50m bơi bướm nam của giải vô địch bơi thế giới 2024, khi có 3 VĐV cùng có thành tích giống nhau, khiến BTC phải tổ chức lượt thi đấu tranh vé vớt đế chọn 1 người vào thi đấu bán kết.

Ngôi sao điền kinh Tây Ban Nha bị cấm thi đấu vì doping

Ngôi sao điền kinh Tây Ban Nha bị cấm thi đấu vì doping

Điền kinh 09/02/2024

Ngôi sao điền kinh nổi tiếng Tây Ban Nha, Mohamed Katir bị đình chỉ tạm thời vì vi phạm các quy tắc về phòng chống doping.

Lewis Hamilton đầu quân cho Ferrari ở mùa giải F1 2025

Lewis Hamilton đầu quân cho Ferrari ở mùa giải F1 2025

Đua xe 01/02/2024

Dù mới ký hợp đồng 2 năm cùng đội đua Mercedes, nhưng Lewis Hamilton sẽ sớm rời đội sau mùa giải 2024 và chuyển sang đầu quân cho Ferrari trong năm tới, theo thông tin từ chính đội đua của Đức.

Đô cử Phạm Thị Hồng Thanh chuẩn bị đầu quân cho Hải Phòng?

Đô cử Phạm Thị Hồng Thanh chuẩn bị đầu quân cho Hải Phòng?

Theo thông tin iThethao.vn ghi nhận, đô cử từng phá 3 kỷ lục SEA Games Phạm Thị Hồng Thanh nhiều khả năng sẽ rời đơn vị Nghệ An để đầu quân cho Hải Phòng trong thời gian tới.

Nhà vô địch điền kinh ASIAD của Singapore đến Mỹ tập luyện trước thềm Olympic

Nhà vô địch điền kinh ASIAD của Singapore đến Mỹ tập luyện trước thềm Olympic

Điền kinh 31/01/2024

Shanti Pereira, VĐV điền kinh của Singapore vừa giành HCV tại ASIAD 19, sẽ đến Mỹ tập luyện, sau đó tham gia thi đấu một số giải tại châu Âu để chuẩn bị cho Olympic Paris sắp tới.

Chuyện lạ thể thao: Phụ huynh quỳ gối xin nhà trường giữ lại HLV

Chuyện lạ thể thao: Phụ huynh quỳ gối xin nhà trường giữ lại HLV

Vì trân trọng, quý mến tình cảm và sự quan tâm của huấn luyện viên dành cho con em mình trong đội, một nhóm phụ huynh tại Hàn Quốc đã quỳ gối trước nhà trường để ban lãnh đạo không thanh lý hợp đồng với HLV này.

La Liga La Liga
Vòng 26
Sociedad Sociedad
Villarreal Villarreal
Serie A Serie A
Vòng 26
Bologna Bologna
Verona Verona
Bundesliga Bundesliga
Vòng 23
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 23
Metz Metz
Lyon Lyon
V-League V-League
Vòng 10
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Khánh Hòa Khánh Hòa
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Viettel FC Viettel FC
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
J-League 1 J-League 1
Vòng 1
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Vissel Kobe Vissel Kobe
Sagan Tosu Sagan Tosu
Albirex Niigata Albirex Niigata
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Riyadh Al-Riyadh
Al Raed Al Raed
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Akhdoud Al-Akhdoud
Al-Fateh Al-Fateh
Dhamk Dhamk
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 34
Coventry City Coventry City
Preston North End Preston North End
Leeds United Leeds United
Leicester City Leicester City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 8
Puebla Puebla
Queretaro FC Queretaro FC
Necaxa Necaxa
Pachuca Pachuca
FC Juarez FC Juarez
Monterrey Monterrey
Hà Lan Hà Lan
Vòng 23
FC Utrecht FC Utrecht
Heracles Almelo Heracles Almelo
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
FK Vitebsk FK Vitebsk
FK Orsha FK Orsha
Skala 1911 Stryi Skala 1911 Stryi
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
Slovacko II Slovacko II
Warta Poznan Warta Poznan
MKS Notec Czarnkow MKS Notec Czarnkow
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
Carina Gubin Carina Gubin
MSK Zilina B MSK Zilina B
Trinec Trinec
KSZO Ostrowiec KSZO Ostrowiec
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
Sogndal Sogndal
Aalesund FK Aalesund FK
Kristiansund BK Kristiansund BK
Asane Fotball Asane Fotball
Skeid Oslo Skeid Oslo
Tromsdalen Tromsdalen
Kongsvinger Kongsvinger
Lynx FC Lynx FC
Jadran Dekani Jadran Dekani
Krka Krka
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Bistrica Bistrica
Poland (nữ) Poland (nữ)
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Vard Haugesund Vard Haugesund
Jerv Jerv
Strommen Strommen
Kjelsas Kjelsas
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Galanta Galanta
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
UFC Fehring UFC Fehring
Italy (nữ) Italy (nữ)
Ireland (nữ) Ireland (nữ)
Neusiedl Neusiedl
SV St Margarethen SV St Margarethen
Skive IK Skive IK
IF Lyseng IF Lyseng
SV Oberwart SV Oberwart
USV Gnas USV Gnas
SC Weiz SC Weiz
TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz
Mora pine korneuburg Mora pine korneuburg
Stockerau Stockerau
Wiener SC Wiener SC
Helfort 15 Helfort 15
Kaiserslautern (Youth) Kaiserslautern (Youth)
VfR Mannheim VfR Mannheim
Anh (nữ) Anh (nữ)
Austria (nữ) Austria (nữ)
Chile (nữ) Chile (nữ)
Jamaica (nữ) Jamaica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Czech (nữ) U19 Czech (nữ) U19
Morocco (nữ)U20 Morocco (nữ)U20
U23 Pháp (nữ) U23 Pháp (nữ)
Belgium U23(nữ) Belgium U23(nữ)
Slovenia (nữ) U19 Slovenia (nữ) U19
Croatia (nữ) U19 Croatia (nữ) U19
Poland (nữ) U17 Poland (nữ) U17
Austria (nữ) U17 Austria (nữ) U17
Saudi Arabia U16 Saudi Arabia U16
South Korea U16 South Korea U16
England U16 England U16
Sweden U16 Sweden U16
Belgium (nữ) U19 Belgium (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19 Switzerland (nữ) U19
Sweden (nữ) U18 Sweden (nữ) U18
Portugal (nữ) U18 Portugal (nữ) U18
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
FC Arouca FC Arouca
FC Famalicao FC Famalicao
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 23
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Thun Thun
Schaffhausen Schaffhausen
FC Sion FC Sion
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Aarau Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Samsunspor Samsunspor
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Piast Gliwice Piast Gliwice
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
LKS Lodz LKS Lodz
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 21
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 27
Charleroi Charleroi
Racing Genk Racing Genk
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 24
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
ZNK Osijek ZNK Osijek
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 26
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Sampdoria Sampdoria
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Valladolid Valladolid
Real Oviedo Real Oviedo
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 23
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Holstein Kiel Holstein Kiel
St. Pauli St. Pauli
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 1
Yokohama FC Yokohama FC
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 2
Drogheda United Drogheda United
Waterford United Waterford United
Dundalk Dundalk
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Shelbourne Shelbourne
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Bohemians Bohemians
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 27
VVV Venlo VVV Venlo
FC Eindhoven FC Eindhoven
Willem II Willem II
Roda JC Roda JC
ADO Den Haag ADO Den Haag
MVV Maastricht MVV Maastricht
Emmen Emmen
SC Cambuur SC Cambuur
De Graafschap De Graafschap
Den Bosch Den Bosch
Groningen Groningen
Helmond Sport Helmond Sport
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
Hermannstadt Hermannstadt
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
CFR Cluj CFR Cluj
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 2
Univ Catolica Univ Catolica
Nublense Nublense
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Botev Vratsa Botev Vratsa
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Etar Etar
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Miedz Legnica Miedz Legnica
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Wisla Krakow Wisla Krakow
GKS Tychy GKS Tychy
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 22
Sochaux Sochaux
Martigues Martigues
Versailles 78 Versailles 78
Chateauroux Chateauroux
Epinal Epinal
Chamois Niortais Chamois Niortais
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
FC Rouen FC Rouen
Marignane Gignac Marignane Gignac
Cholet So Cholet So
Nimes Nimes
Villefranche Villefranche
Orleans US 45 Orleans US 45
Avranches Avranches
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Le Mans Le Mans
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 27
Preuben Munster Preuben Munster
MSV Duisburg MSV Duisburg
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 25
Partick Thistle Partick Thistle
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 21
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
LKS Lodz II LKS Lodz II
Polonia Bytom Polonia Bytom
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
Spartak Varna Spartak Varna
Zanzibar Premier League Zanzibar Premier League
Vòng
Zimamoto SC Zimamoto SC
JKU FC JKU FC
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 25
Barito Putera Barito Putera
Persib Bandung Persib Bandung
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 19
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
NK Jarun NK Jarun
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
Serbia Serbia
Vòng 22
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
Radnicki Nis Radnicki Nis
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 1
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
Croydon Kings Croydon Kings
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 4
Atletico FC Atletico FC
Llaneros FC Llaneros FC
Real Cartagena Real Cartagena
Bogota FC Bogota FC
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
CD Gouveia CD Gouveia
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Boyaca Chico Boyaca Chico
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Envigado FC Envigado FC
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Deportivo Cali Deportivo Cali
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Hearts (R) Hearts (R)
East Kilbride East Kilbride
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 17
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Olympique Ales Olympique Ales
La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
Romorantin Romorantin
Beauvais Beauvais
Stade Briochin Stade Briochin
FFSA PL FFSA PL
Vòng 1
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Sturt Lions Sturt Lions
Salisbury United Salisbury United
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
West Adelaide SC West Adelaide SC
Western Strikers SC Western Strikers SC
Fulham United FC Fulham United FC
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 17
Leoben Leoben
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
FC Liefering FC Liefering
SV Horn SV Horn
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
Kapfenberg Kapfenberg
Lafnitz Lafnitz
St.Polten St.Polten
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Deportivo Pasto (nữ) Deportivo Pasto  (nữ)
Junior (nữ) Junior (nữ)
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 13
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Coventry U21 Coventry U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
St George City FA U20 St George City FA U20
Rydalmere Lions FCU20 Rydalmere Lions FCU20
Bonnyrigg White Eagles U20 Bonnyrigg White Eagles U20
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 29
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
Bangor FC Bangor FC
Annagh United Annagh United
Dundela Dundela
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Maitland FC Reserves Maitland FC Reserves
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Nahda Muscat Al-Nahda Muscat
Al Shabab(OMA) Al Shabab(OMA)
Alrstak Alrstak
Sur Club Sur Club
Oman Club Oman Club
Sohar Club Sohar Club
Israel C League Israel C League
Vòng
Sporting Club Tel Aviv Sporting Club Tel Aviv
Beitar Petah Tikva Beitar Petah Tikva
SC Ramla SC Ramla
FC Beitar Yavne FC Beitar Yavne
Beitar Haifa Yakov Beitar Haifa Yakov
Maccabi Ahi Iksal Maccabi Ahi Iksal
Tzeirey Tira Tzeirey Tira
Hapoel Kiryat Ono Hapoel Kiryat Ono
Israel B League Israel B League
Vòng 17
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Ironi Modiin Ironi Modiin
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
AS Ashdod AS Ashdod
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Ironi Nesher Ironi Nesher
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 7
Malacateco Malacateco
Coban Imperial Coban Imperial
Syria Syria
Vòng
Al futowa Al futowa
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Karamah Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 19
Helsingor Helsingor
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
AC Horsens AC Horsens
Kolding FC Kolding FC
Vendsyssel Vendsyssel
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups A
UMF Selfoss (nữ) UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
Sunderland U21 Sunderland U21
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 15
BKMA II BKMA II
Urartu II Urartu II
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 2
Orense SC Orense SC
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng 22
Teror Teror
Arucas CF Arucas CF
South Africa League Cup South Africa League Cup
preliminaries
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
TS Galaxy TS Galaxy
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Pretoria Callies Pretoria Callies
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 24
Abbe Gavin Ni Abbe Gavin Ni
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Afan Lido Afan Lido
Goytre Utd Goytre Utd
Caerau Ely Caerau Ely
Pontardawe Town Pontardawe Town
Llanelli Llanelli
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Taffs Well Taffs Well
Llantwit Major Llantwit Major
Llandudno Llandudno
Buckley Town Buckley Town
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Chirk AAA Chirk AAA
Ruthin Town FC Ruthin Town FC
Holywell Holywell
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 18
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
JS Saoura JS Saoura
Biskra Biskra
MC Magra MC Magra
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Odd Grenland U19 Odd Grenland   U19
Stromsgodset  U19 Stromsgodset U19
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 6
E.N.Paralimniou E.N.Paralimniou
Peyia 2014 Peyia 2014
Olympiakos Nicosia FC Olympiakos Nicosia FC
Dignis Yepsonas Dignis Yepsonas
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 1
Moreton City II Moreton City II
Caboolture FC Caboolture FC
Ipswich City Ipswich City
St George Willawong FC St George Willawong FC
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
Eastern Suburbs Brisbane Eastern Suburbs Brisbane
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Haiti U20 Haiti U20
Cayman Islands U20 Cayman Islands U20
St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20
Puerto Rico U20 Puerto Rico U20
Cuba U20 Cuba U20
Anguilla U20 Anguilla U20
Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20
Guyana U20 Guyana U20
Curacao U20 Curacao U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Canada U20 Canada U20
Dominica U20 Dominica U20
NicaraguaU20 NicaraguaU20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Saint Lucia U20 Saint Lucia U20
Guatemala U20 Guatemala U20
Barbados U20 Barbados U20
Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20
st Vincent the Grenadine U20 st Vincent the Grenadine U20
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 24
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
Cúp Liên Đoàn Phần Lan Cúp Liên Đoàn Phần Lan
Group
Lahti Lahti
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Al Majd (nữ) Al Majd (nữ)
Smouha (nữ) Smouha (nữ)
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 17
Aizawl FC Aizawl FC
Rajasthan Club Rajasthan Club
Iceland League Cup B Iceland League Cup B
Group
FC Arbaer FC Arbaer
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Ellidi Ellidi
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 2
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Athlone Town Athlone Town
Kerry FC Kerry FC
Bray Wanderers Bray Wanderers
UC Dublin UC Dublin
Treaty United Treaty United
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Longford Town Longford Town
Finn Harps Finn Harps
Cork City Cork City
Livonia Winter League Livonia Winter League
Group
Riga FC II Riga FC II
Viimsi MRJK Viimsi MRJK
Halliu football College Halliu football College
Super Nova Super Nova
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 16
Al-Hudod Al-Hudod
Naft Misan Naft Misan
Duhok Duhok
Karbalaa Karbalaa
Naft Alwasat Naft Alwasat
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Turkey A2 League U19 Turkey A2 League U19
Vòng
Genclerbirligi U19 Genclerbirligi U19
Bandirmaspor U19 Bandirmaspor U19
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 23
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Hapoel Afula Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Acco Hapoel Acco
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln FC Lincoln
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
Australia West Premier Bam Creative Night Series Australia West Premier Bam Creative Night Series
Group
Floreat Athena Floreat Athena
Perth Glory (Youth) Perth Glory (Youth)
Bayswater City Bayswater City
Fremantle City Fremantle City
Inglewood United Inglewood United
Balcatta FC Balcatta FC
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Medeama SC Medeama SC
EL Ahly EL Ahly
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Simba Sports Club Simba Sports Club
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Republic of Ireland (nữ) U17 Republic of Ireland (nữ) U17
Israel (nữ) U17 Israel (nữ) U17
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 3
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Racing Beirut Racing Beirut
Italy C1 Italy C1
Vòng 28
Spal Spal
Arezzo Arezzo
Giana Giana
Lumezzane Lumezzane
Pontedera Pontedera
Sassari Torres Sassari Torres
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 23
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
St Pauli II St Pauli II
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
Eilenburg Eilenburg
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig
SV Babelsberg 03 SV Babelsberg 03
Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo
Greifswalder FC Greifswalder FC
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
Duren Duren
SSVg Velbert SSVg Velbert
Rot-Weiss Ahlen Rot-Weiss Ahlen
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 2
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Always Ready Always Ready
Mali Premiere Division Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako Real Bamako
AS Bakaridjan AS Bakaridjan
AS Police AS Police
AS Korofina AS Korofina
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 23
Red Star Waasland Red Star Waasland
KMSK Deinze KMSK Deinze
Patro Eisden Patro Eisden
Lierse Lierse
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 13
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
FC Phoenix FC Phoenix
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 35
Wigan Athletic Wigan Athletic
Cheltenham Town Cheltenham Town
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 5
Sport Huancayo Sport Huancayo
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Cúp C1 Châu Đại Dương Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoffs
Classic FC Classic FC
Ifira Black Bird Ifira Black Bird
AS Magenta Noumea AS Magenta Noumea
Gaïtcha Gaïtcha
McInerney Ford Night Series Division McInerney Ford Night Series Division
Quarterfinals
Joondalup City Joondalup City
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 18
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
FC Mynai U21 FC Mynai U21
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Braga U19 Braga U19
Benfica U19 Benfica U19
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 14
Al Bashayir SC Al Bashayir SC
Al Khmes Al Khmes
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 1
Curico Unido Curico Unido
Union San Felipe Union San Felipe
OP AFW OP AFW
Tanzania (nữ) Tanzania (nữ)
Nam Phi (nữ) Nam Phi (nữ)
Tunisia (nữ) Tunisia (nữ)
Morocco (nữ) Morocco (nữ)
Cameroon (nữ) Cameroon (nữ)
Nigeria (nữ) Nigeria (nữ)
Ghana (nữ) Ghana (nữ)
Zambia (nữ) Zambia (nữ)
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 14
Kabuscorp do Palanca Kabuscorp do Palanca
CRD Libolo CRD Libolo
Ukraina Ukraina
Vòng 18
LNZ Lebedyn LNZ Lebedyn