Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA, dự kiến xuất ngoại thi đấu

Đội tuyển hạng 4 LCK mùa Xuân Dplus KIA (DK) vừa thông báo chia tay đường trên của đội Challengers là Thanatos. Dự kiến Thanatos sẽ ra nước ngoài thi đấu tại LEC hoặc LCS.

Theo thông báo từ DK, hợp đồng của Thanatos đã hết hạn và đường trên này quyết định không gia hạn. Trước đó, hợp đồng của Thanatos bị xóa khỏi hệ thống dữ liệu hợp đồng toàn cầu của Riot Games vào ngày 8/4. Như vậy, Thanatos sẽ kết thúc hơn 3 năm thi đấu cho DK, bắt đầu từ mùa Hè 2020 khi đội còn tên là DAMWON Academy. 

Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA, dự kiến xuất ngoại thi đấu - Ảnh 1
Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA

Trên các nền tảng mạng xã hội, DK gửi lời chúc tới Thanatos: "Chúng tôi muốn cảm ơn Thanatos vì lối chơi mạnh mẽ, sự đáng tin cậy của anh ấy. Đồng thời chúng tôi luôn trân trọng những kỷ niệm cùng tất cả những gì hai bên đã cùng nhau đạt được. Chúng tôi chân thành chúc Thanatos những điều tốt đẹp nhất trong tương lai".

Các tin đồn trước đó cho biết khả năng Thanatos sẽ ra nước ngoài thi đấu. Sheep Esports đưa tin Thanatos sẽ gia nhập Cloud9 để thay thế Fudge. Trước đó, Cloud9 đã tái ngộ HLV Reapered nhằm chuẩn bị cho giải mùa Hè. Đội tuyển này vừa thất bại 0-3 trước Team Liquid ở chung kết nhánh thua LCS mùa Xuân 2024, qua đó không thể giành vé tới MSI 2024. 

Trong sự nghiệp, Thanatos từng cùng Dplus KIA 2 lần vô địch LCK Challengers, giải trẻ cho các đội LCK vào mùa Xuân 2022 và mùa Xuân 2023. Tại mùa vừa qua, Thanatos không được lên đội hình chính DK, đồng thời cũng không thi đấu tại LCK Challengers mùa Xuân 2024. Từng xuất hiện tin đồn tuyển thủ muốn lên thi đấu tại đội 1 cùng người đồng đội Lucid nhưng đã không được ban lãnh đạo chấp thuận. 

TIN LIÊN QUAN

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1. Trận chung kết tổng tranh ngôi vô địch giữa GenG Esports vs T1 sẽ diễn ra lúc 13h chiều nay 14/4.

LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024, GenG đánh bại T1 3-2, qua đó lập kỷ lục vô địch 4 lần vô địch liên tiếp. Đồng thời, GenG tiếp tục là hạt giống số 1 Hàn Quốc tại MSI 2024.

Chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 phá kỷ lục lượt xem

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 giữa GenG - T1, hai đội đã phá kỷ lục lượt xem mọi thời đại cho một trận đấu LCK với 2,6 triệu người xem cùng lúc tại thời điểm cao nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Cộng đồng LMHT tranh cãi vì giá bán 'trên trời' của trang phục Faker

Cộng đồng LMHT tranh cãi vì giá bán 'trên trời' của trang phục Faker

Sau thông tin Faker được vinh danh tại "Hall of Legends", Riot Games tiếp tục công bố sẽ tri ân tuyển thủ này bằng một sự kiện trong Liên Minh Huyền Thoại (LMHT). Tuy nhiên, người hâm mộ LMHT liên tục thắc mắc khi giá cho tổng sự kiện này lên tới 300 USD

G2 tiết lộ báo cáo tài chính năm 2022

G2 tiết lộ báo cáo tài chính năm 2022

Sheep Esports vừa công bố thông tin về tình hình tài chính của G2 Esports, một trong những tổ chức Esports lớn nhất thế giới. Theo đó, tổ chức này nhận về khoản doanh thu 27 triệu Euro trong năm 2022 nhưng dự kiến sẽ lỗ năm 2023

Slayder giải thích lý do đến Saudi Arabia thi đấu cho Nigma Galaxy

Slayder giải thích lý do đến Saudi Arabia thi đấu cho Nigma Galaxy

Trong cuộc phỏng vấn mới đây, xạ thủ Nguyễn “Slayder” Linh Vương tiết lộ anh đã nhận được lời đề nghị của các đội tuyển ở VCS cũng như Thổ Nhĩ Kỳ. Tuy nhiên, Slayder đã quyết định chọn Nigma Galaxy vì đây là đội tuyển đương kim vô địch của Arabian League.

Karmine Corp chính thức mở cửa sân vận động Esports

Karmine Corp chính thức mở cửa sân vận động Esports

Mới đây, tổ chức Esports Pháp Karmine Corp chính thức công bố "sân vận động" tên Les Arènes, ngay tại trung tâm khu Évry-Courcouronnes của Paris, Pháp. Theo đó, sân này có sức chứa khoảng 3.000 chỗ ngồi, là nơi tổ chức sự kiện, giải đấu cũng như giao lưu.

Slayder: 'Thi đấu ở nước ngoài là mục tiêu của tôi từ rất lâu rồi'

Slayder: 'Thi đấu ở nước ngoài là mục tiêu của tôi từ rất lâu rồi'

Trên trang cá nhân, xạ thủ Nguyễn “Slayder” Linh Vương thông báo đã chính thức gia nhập Nigma Galaxy. Theo đó, Slayder mong rằng người hâm mộ sẽ luôn theo dõi và ủng hộ quyết định của mình.

Slayder chính thức đến Saudi Arabia thi đấu, gia nhập Nigma Galaxy

Slayder chính thức đến Saudi Arabia thi đấu, gia nhập Nigma Galaxy

Trên trang chủ, Nigma Galaxy công bố đội hình tham dự Arabian League mùa Hè 2024. Theo đó, Nguyễn “Slayder” Linh Vương sẽ là xạ thủ mới của Nigma Galaxy.

HLV Yuna chia tay Team Whales

HLV Yuna chia tay Team Whales

Trên trang cá nhân, HLV Huỳnh "Yuna" Văn Tân thông báo sẽ rời Team Whales trước thềm VCS 2024 mùa Hè.

Esports World Cup công bố các đội tham dự nội dung Liên Minh Huyền Thoại

Esports World Cup công bố các đội tham dự nội dung Liên Minh Huyền Thoại

Ban tổ chức Esports World Cup chính thức thông báo danh sách các đội thi đấu nội dung Liên Minh Huyền Thoại (LMHT), theo đó bao gồm 8 đội từ các khu vực LCK, LPL, LEC và LCS.

Jensen rời FlyQuest chỉ sau 1 mùa?

Jensen rời FlyQuest chỉ sau 1 mùa?

Theo tin đồn từ Sheep Esports, đường giữa Nicolai "Jensen" Jensen của FlyQuest sắp chuyển sang Dignitas thi đấu. Nếu tin đồn trên được xác nhận, tuyển thủ người Đan Mạch sẽ trở lại đội tuyển cũ chỉ sau 1 mùa thi đấu trong đội hình đương kim á quân LCS.

Dàn sao LCK chính thức tới Việt Nam

Dàn sao LCK chính thức tới Việt Nam

Trong tối ngày 23/5 và trưa ngày 24/5, các tuyển thủ LCK gồm Morgan, Lucid, ShowMaker, Deft và Beryl chính thức tới Hà Nội tham dự sự kiện theo lời mời của Tổng cục Du lịch Hàn Quốc tại Việt Nam. Bên cạnh đó, dàn sao của GenG cũng chính thức có mặt tại Thành phố Hồ Chí Minh, đi theo lời mời sụ kiện từ LG.

V-League V-League
Vòng 22
Nam Định FC Nam Định FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
TP.HCM FC TP.HCM FC
Hà Nội FC Hà Nội FC
Khánh Hòa Khánh Hòa
J-League 1 J-League 1
Vòng 17
Sagan Tosu Sagan Tosu
FC Tokyo FC Tokyo
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 6
New York City FC New York City FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Nữ Châu Âu Nữ Châu Âu
League C
Armenia (nữ) Armenia (nữ)
Kazakhstan (nữ) Kazakhstan (nữ)
Estonia (nữ) Estonia (nữ)
Albania (nữ) Albania (nữ)
Greece (nữ) Greece (nữ)
Montenegro (nữ) Montenegro (nữ)
Kosovo (nữ) Kosovo (nữ)
Croatia (nữ) Croatia (nữ)
North Macedonia (nữ) North Macedonia (nữ)
Moldova (nữ) Moldova (nữ)
Faroe Islands (nữ) Faroe Islands (nữ)
Andorra (nữ) Andorra (nữ)
Romania (nữ) Romania (nữ)
Bulgaria (nữ) Bulgaria (nữ)
Serbia (nữ) Serbia (nữ)
Slovakia (nữ) Slovakia (nữ)
Austria (nữ) Austria (nữ)
Iceland (nữ) Iceland (nữ)
Norway (nữ) Norway (nữ)
Italy (nữ) Italy (nữ)
Cyprus (nữ) Cyprus (nữ)
Georgia (nữ) Georgia (nữ)
Slovenia (nữ) Slovenia (nữ)
Latvia (nữ) Latvia (nữ)
Czech (nữ) Czech (nữ)
Belgium (nữ) Belgium (nữ)
Đan Mạch (nữ) Đan Mạch (nữ)
Spain (nữ) Spain (nữ)
Turkey (nữ) Turkey (nữ)
Azerbaijan (nữ) Azerbaijan (nữ)
malta (nữ) malta (nữ)
Bosnia and Herzegovina (nữ) Bosnia and Herzegovina (nữ)
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Hungary (nữ) Hungary (nữ)
Scotland (nữ) Scotland (nữ)
Israel (nữ) Israel (nữ)
Wales (nữ) Wales (nữ)
Ukraine (nữ) Ukraine (nữ)
Ireland (nữ) Ireland (nữ)
Thụy Điển (nữ) Thụy Điển (nữ)
Germany (nữ) Germany (nữ)
Poland (nữ) Poland (nữ)
Hà Lan (nữ) Hà Lan (nữ)
Finland (nữ) Finland (nữ)
Anh (nữ) Anh (nữ)
France (nữ) France (nữ)
Bồ Đào Nha (nữ) Bồ Đào Nha (nữ)
Northern Ireland (nữ) Northern Ireland (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Venezuela (nữ) Venezuela  (nữ)
Colombia (nữ) Colombia (nữ)
Copa Libertadores Copa Libertadores
Group
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Liverpool URU Liverpool URU
Palmeiras Palmeiras
San Lorenzo San Lorenzo
River Plate River Plate
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Libertad Libertad
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Oita Trinita Oita Trinita
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 18
Drogheda United Drogheda United
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Dundalk Dundalk
Derry City Derry City
Shelbourne Shelbourne
Sligo Rovers Sligo Rovers
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Waterford United Waterford United
Bohemians Bohemians
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 15
Cobreloa Cobreloa
O.Higgins O.Higgins
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
FK Pobeda Junior FK Pobeda Junior
FK Forte Taganrog FK Forte Taganrog
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Rostov-2 FK Rostov-2
Legion Dynamo Legion Dynamo
FK Angusht Nazran FK Angusht Nazran
FK Biolog FK Biolog
Rubin Yalta Rubin Yalta
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Dinamo Makhachkala B Dinamo Makhachkala B
FC Sevastopol FC Sevastopol
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
Nart Cherkessk Nart Cherkessk
Druzhba Maykop Druzhba Maykop
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irkutsk Irkutsk
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 11
Karlstad BK Karlstad BK
FBK Karlstad FBK Karlstad
Pitea IF Pitea IF
Umea FC Umea FC
Ljungskile Ljungskile
Falkenberg Falkenberg
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 5
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
KF Gardabaer KF Gardabaer
KFR Aegir KFR Aegir
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF Tarnby FF
Glostrup FK Glostrup FK
Bronshoj Bronshoj
Skjold Skjold
Gorslev IF Gorslev IF
Frederikssund IK Frederikssund IK
Horsens Freja Horsens Freja
Kjellerup Kjellerup
B 73 Slagelse B 73 Slagelse
Næstved IF 2 Næstved IF 2
Nr. sundby Nr. sundby
Karlslunde IF Karlslunde IF
Valle Brooklyn Valle Brooklyn
Greve Fodbold Greve Fodbold
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
Vorup FB Vorup FB
Aarhus Fremad 2 Aarhus Fremad 2
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng
Madura United Madura United
Persib Bandung Persib Bandung
Australia U20 Australia U20
Vòng 10
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Western Knights U20 Western Knights U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Pires U20 Pires U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Bayswater U20 Bayswater U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Vòng 2
NBE SC NBE SC
Petrojet Petrojet
Baladiyet El Mahallah Baladiyet El Mahallah
El Gounah El Gounah
Pyramids FC Pyramids FC
Al Nasr Cairo Al Nasr Cairo
Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
Abo Qair Semads Abo Qair Semads
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Cucuta Cucuta
Llaneros FC Llaneros FC
Union Magdalena Union Magdalena
Deportes Quindio Deportes Quindio
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Manta FC Manta FC
Phần Lan Phần Lan
Vòng 9
Ilves Tampere Ilves Tampere
KuPs KuPs
Inter Turku Inter Turku
FC Haka FC Haka
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
AC Oulu AC Oulu
HJK Helsinki HJK Helsinki
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 17
Manly United Manly United
Sydney FC (Youth) Sydney FC (Youth)
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Aymores Aymores
Valeriodoce Esporte Clube (MG) Valeriodoce Esporte Clube (MG)
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 16
Western United FC NPL Western United FC NPL
Preston Lions Preston Lions
Brunswick City Brunswick City
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Kingston City Kingston City
Northcote City Northcote City
Bentleigh greens Bentleigh greens
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Werribee City Werribee City
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
Langwarrin Langwarrin
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 32
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Nations FC Nations FC
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Group
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
Danubio FC Danubio FC
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Universidad Catolica Universidad Catolica
Union La Calera Union La Calera
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 14
UNSW FC (nữ) UNSW FC (nữ)
Football NSW Institute (nữ) Football NSW Institute (nữ)
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 5
UMF Njardvik UMF Njardvik
Thor Akureyri Thor Akureyri
Grindavik Grindavik
Keflavik Keflavik
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
Afturelding Afturelding
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
IR Reykjavik IR Reykjavik
Tajikistan Tajikistan
Vòng 9
Barkchi Hisor Barkchi Hisor
FK Eskhata FK Eskhata
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Presidente Prudente SP Youth Presidente Prudente SP Youth
Marilia (Youth) Marilia (Youth)
Brasilis FC U20 Brasilis FC U20
CA Guacuano U20 CA Guacuano U20
SC Aguai SP Youth SC Aguai SP Youth
Porto Ferreira SP Youth Porto Ferreira SP Youth
Flamengo-SP (Youth) Flamengo-SP (Youth)
Ibrachina Youth Ibrachina Youth
CA Taquaritinga SP U20 CA Taquaritinga SP U20
Velo Clube Youth Velo Clube Youth
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
Uniao Mogi Youth Uniao Mogi Youth
Aster Brasil Youth Aster Brasil Youth
EC Sao Bernardo U20 EC Sao Bernardo U20
Elosport SP Youth Elosport SP Youth
Sfera Youth Sfera Youth
Olimpia SP U20 Olimpia SP U20
Fernando Boris U20 Fernando Boris U20
Sertaozinho -SP (Youth) Sertaozinho -SP (Youth)
Bandeirante SP Youth Bandeirante SP Youth
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
Tanabi SP (Youth) Tanabi SP (Youth)
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
Comercial FC U20 Comercial FC U20
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
Sao Carlos (Youth) Sao Carlos (Youth)
Rio Branco EC/SP Youth Rio Branco EC/SP Youth
XV de Piracicaba (Youth) XV de Piracicaba (Youth)
Gremio Osasco Youth Gremio Osasco Youth
Referencia SP Youth Referencia SP Youth
Agua Santa SP Youth Agua Santa SP Youth
Sao Caetano (Youth) Sao Caetano (Youth)
Guarani SP (Youth) Guarani SP (Youth)
Capivariano FC SP Youth Capivariano FC SP Youth
Rio Claro (Youth) Rio Claro (Youth)
XV de Jau (Youth) XV de Jau (Youth)
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Sao Bento SP (Youth) Sao Bento SP (Youth)
Ituano (Youth) Ituano (Youth)
Comercial Tiete SP Youth Comercial Tiete SP Youth
Jose Bonifacio SP Youth Jose Bonifacio SP Youth
Rio Preto (Youth) Rio Preto (Youth)
Jabaquara SP U20 Jabaquara SP U20
Maua SP Youth Maua SP Youth
Nacional AC SP (Youth) Nacional AC SP (Youth)
Guarulhos SP Youth Guarulhos SP Youth
Mauaense SP Youth Mauaense SP Youth
Santo Andre (Youth) Santo Andre (Youth)
Sao Jose AP (Youth) Sao Jose AP (Youth)
Uniao Suzano Youth Uniao Suzano Youth
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
Independente SP Youth Independente SP Youth
CA Metropolitano U20 CA Metropolitano U20
Paulinia SP (Youth) Paulinia SP (Youth)
Uniao Sao Joao (Youth) Uniao Sao Joao (Youth)
Cosmopolitano SP Youth Cosmopolitano SP Youth
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
Itapirense Youth Itapirense Youth
Gremio Novorizontin (Youth) Gremio Novorizontin (Youth)
Tupa SP Youth Tupa SP Youth
Vocem SP Youth Vocem SP Youth
Gremio Prudente SP (Youth) Gremio Prudente SP (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth Inter Bebedouro SP Youth
Francana Youth Francana Youth
Pinda Ferrov SP Youth Pinda Ferrov SP Youth
Joseense SP Youth Joseense SP Youth
OSTO youth team OSTO youth team
Audax Rio RJ U20 Audax Rio RJ U20
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 9
OConnor Knights OConnor Knights
Monaro Panthers Monaro Panthers
Cooma Tigers Cooma Tigers
Tuggeranong United Tuggeranong United
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
River Light River Light
Des Moines Menace Des Moines Menace
Hill Country Lobos Hill Country Lobos
AHFC Royals AHFC Royals
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
FC Tucson FC Tucson
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
New Mexico U23 New Mexico U23
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Black Rock FC Black Rock FC
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
Bavarian Bavarian
Tobacco Road Tobacco Road
West Virginia Alliance FC West Virginia Alliance FC
Houston FC Houston FC
AC Houston Sur AC Houston Sur
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
Salt City Salt City
Utah United Utah United
Midlakes United Midlakes United
United PDX United PDX
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 17
Bulls Academy Bulls Academy
Dulwich Hill SC Dulwich Hill SC
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 12
Babrungas Babrungas
FK Riteriai FK Riteriai
Atletas Kaunas Atletas Kaunas
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
Garr and Ava Garr and Ava
Banga Gargzdai B Banga Gargzdai B
Vietnam Women's League Vietnam Women's League
Vòng 7
Ha Noi II(nữ) Ha Noi II(nữ)
Ho Chi Minh City B (nữ) Ho Chi Minh City B (nữ)
Than KSVN (nữ) Than KSVN (nữ)
Son La (nữ) Son La (nữ)
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 11
Smorgon FC Smorgon FC
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
BATE Borisov BATE Borisov
Slutsksakhar Slutsk Slutsksakhar Slutsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Bergdalens IK Bergdalens IK
Landvetter IS Landvetter IS
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
Rappe GOIF Rappe GOIF
IFK Karlshamn IFK Karlshamn
Nosaby IF Nosaby IF
IK Kongahalla IK Kongahalla
Ahlafors IF Ahlafors IF
Enkoping Enkoping
Jarfalla Jarfalla
Herrestads AIF Herrestads AIF
IFK Skovde FK IFK Skovde FK
IFK Berga IFK Berga
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
UMF Vidir UMF Vidir
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Ellidi Ellidi
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 10
MP MIKELI MP MIKELI
KTP Kotka KTP Kotka
JaPS JaPS
SJK Akatemia SJK Akatemia
JIPPO JIPPO
SalPa SalPa
Jaro Jaro
TPS Turku TPS Turku
KaPa KaPa
PK-35 Vantaa PK-35 Vantaa
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Independiente Luque Independiente Luque
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Deportivo Santani Deportivo Santani
3 De Febrero 3 De Febrero
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 8
Ceara Ceara
Coritiba PR Coritiba PR
Goias Goias
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 30
SR Donaufeld Wien SR Donaufeld Wien
SC Mannsdorf SC Mannsdorf
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
LASK (Youth) LASK (Youth)
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
SC Weiz SC Weiz
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
Allerheiligen Allerheiligen
Vocklamarkt Vocklamarkt
Wallern Wallern
SV Ried B SV Ried B
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Union Gurten Union Gurten
Santa Ana Santa Ana
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
Andelsbuch Andelsbuch
Wiener Viktoria Wiener Viktoria
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
Neusiedl Neusiedl
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
Allerheiligen Allerheiligen
Vocklamarkt Vocklamarkt
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Union Gurten Union Gurten
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
LASK (Youth) LASK (Youth)
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
SC Weiz SC Weiz
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
Wallern Wallern
SV Ried B SV Ried B
USV RB Weindorf St.Anna USV RB Weindorf St.Anna
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
SV Oberwart SV Oberwart
Rapid Vienna (Youth) Rapid Vienna (Youth)
Team Wiener Linien Team Wiener Linien
Ardagger Ardagger
Traiskirchen Traiskirchen
Austria Wien (Youth) Austria Wien (Youth)
Favoritner AC Favoritner AC
Wiener SC Wiener SC
Kremser Kremser
SV Leobendorf SV Leobendorf
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 18
Athlone Town Athlone Town
Cork City Cork City
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Kerry FC Kerry FC
Finn Harps Finn Harps
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Treaty United Treaty United
Longford Town Longford Town
UC Dublin UC Dublin
Bray Wanderers Bray Wanderers
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 33
Al Talaba Al Talaba
Duhok Duhok
Al Karkh Al Karkh
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Baghdad Baghdad
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 9
FK Arys FK Arys
FK Taraz FK Taraz
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FK Aktobe II FK Aktobe II
Okzhetpes Okzhetpes
Ulytau Zhezkazgan Ulytau Zhezkazgan
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 10
Honda FC Honda FC
Okinawa SV Okinawa SV
Sony Sendai Sony Sendai
Veertien Kuwana Veertien Kuwana
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 8
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
Middelfart G og Middelfart G og
Esbjerg Esbjerg
AB Copenhagen AB Copenhagen
Roskilde Roskilde
Nykobing FC Nykobing FC
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 12
Daejeon Korail Daejeon Korail
Ulsan Citizens Ulsan Citizens
Busan Transportation Corporation Busan Transportation Corporation
Yeoju Sejong Yeoju Sejong
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
1 de Marzo Pilar 1 de Marzo Pilar
15 de Mayo 15 de Mayo
BRA D4 BRA D4
Vòng
Iguatu CE Iguatu CE
Potiguar RN Potiguar RN
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Mypa Mypa
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
NJS NJS
Futura Porvoo Futura Porvoo
Jazz Pori Jazz Pori
Atlantis Atlantis
Peru B League Peru B League
Vòng
Inti Gas Deportes Inti Gas Deportes
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
FC Carlos Stein FC Carlos Stein
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Lyn Oslo Lyn Oslo
Mjondalen IF Mjondalen IF
Australia NPL Victoria U23 Australia NPL Victoria U23
Vòng 16
Avondale U23 Avondale U23
Melbourne Knights U23 Melbourne Knights U23
Manningham United Blues U23 Manningham United Blues U23
Green Gully U23 Green Gully U23
Moreland City U23 Moreland City U23
Port Melbourne U23 Port Melbourne U23
Dandenong City U23 Dandenong City U23
St Albans Saints U23 St Albans Saints U23
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 13
Diosa Izumo (nữ) Diosa Izumo (nữ)
JFA Academy Fukushima  (nữ) JFA Academy Fukushima (nữ)
Diavorosso Hiroshima (nữ) Diavorosso Hiroshima (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ) Okayama Yunogo Belle (nữ)
Tsukuba FC (nữ) Tsukuba FC (nữ)
Yamato Sylphid (nữ) Yamato Sylphid (nữ)
Fujizakura Yamanashi (nữ) Fujizakura Yamanashi (nữ)
Veertien Mie (nữ) Veertien Mie (nữ)
Kibi International University (nữ) Kibi International University (nữ)
Fukuoka AN (nữ) Fukuoka AN (nữ)
FC Imabari (nữ) FC Imabari (nữ)
SEISA OSA Rheia (nữ) SEISA OSA Rheia (nữ)
Czech Republic U19 League Czech Republic U19 League
Vòng 29
Dukla Praha U19 Dukla Praha U19
Viktoria Plzen U19 Viktoria Plzen U19
Tescoma Zlin U19 Tescoma Zlin U19
Pardubice U19 Pardubice U19
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 18
Arsenal de Sarandi Arsenal de Sarandi
Racing de Cordoba Racing de Cordoba
Agropecuario de Carlos Casares Agropecuario de Carlos Casares
All Boys All Boys
Deportivo Moron Deportivo Moron
CA San Miguel CA San Miguel
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Almagro Almagro
Atletico Mitre de Santiago del Estero Atletico Mitre de Santiago del Estero
Defensores de Belgrano Defensores de Belgrano
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Chaco For Ever Chaco For Ever
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
San Telmo San Telmo
Almirante Brown Almirante Brown
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Quilmes Quilmes
Ferrol Carril Oeste Ferrol Carril Oeste
Estudiantes de Caseros Estudiantes de Caseros
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Alvarado Mar del Plata Alvarado Mar del Plata
San Martin San Juan San Martin San Juan
Patronato Parana Patronato Parana
Guillermo Brown Guillermo Brown
Tristan Suarez Tristan Suarez
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
TAS Premier League TAS Premier League
Vòng 9
LAN Thurston LAN Thurston
Devonport City Devonport City
Hobart Zebras Hobart Zebras
South Hobart South Hobart
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 24
Khovd Khovd
FC Ulaanbaatar FC Ulaanbaatar
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 30
Blansko Blansko
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
Otrokovice Otrokovice
Banik Ostrava B Banik Ostrava B
FC Pisek FC Pisek
FK Kraluv Dvur FK Kraluv Dvur
Karlovy Vary Dvory Karlovy Vary Dvory
Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B
TJ Start Brno TJ Start Brno
Unicov Unicov
Ceska Lipa Ceska Lipa
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
Hlucin Hlucin
Slovacko II Slovacko II
Hranice KUNZ Hranice KUNZ
Sardice Sardice
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
FK Chigatoy FK Chigatoy
FC Bunyodkor II Chrichik FC Bunyodkor II Chrichik
Sementchi Kuvasoy Sementchi Kuvasoy
Turon Nukus Turon Nukus
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 3
Al-Hadd Al-Hadd
Malkia Malkia
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
East Riffa East Riffa
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 16
Melbourne Knights Melbourne Knights
Avondale FC Avondale FC
Manningham United Blues Manningham United Blues
Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 15
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
Imabari FC Imabari FC
Omiya Ardija Omiya Ardija
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 14
FC Nomme United FC Nomme United
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 16
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Iceland Iceland
Vòng 9
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 11
Emerging Athlete Program (nữ) Emerging Athlete Program (nữ)
Box Hill (nữ) Box Hill (nữ)
Calder United SC (nữ) Calder United SC (nữ)
FC Bulleen Lions (nữ) FC Bulleen Lions (nữ)
Bentleigh Greens (nữ) Bentleigh Greens (nữ)
Boroondara Eagles (nữ) Boroondara Eagles (nữ)
Brunswick Juventus (nữ) Brunswick Juventus (nữ)
South Melbourne (nữ) South Melbourne (nữ)
Preston Lions (nữ) Preston Lions (nữ)
Heidelberg United (nữ) Heidelberg United (nữ)
Alamein (nữ) Alamein (nữ)
Essendon Royals (nữ) Essendon Royals (nữ)
Hạng nhất UAE Hạng nhất UAE
Vòng 34
Al-Rams Al-Rams