Trực tiếp tennis Djokovic vs Zandschulp, Vòng 2 Astana Open - 19h00 ngày 6/10

Trực tiếp tennis Vòng 2 nội dung đơn nam Astana Open 2022 giữa Novak Djokovic vs Botic van de Zandschulp, 19h00 ngày 6/10. Link xem trực tiếp trận Zandschulp vs Djokovic thuộc giải ATP 500 Astana cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Astana Open 2022 đang là tâm điểm của làng banh nỉ thế giới. Đây là giải ATP 500 trên mặt sân cứng, được tổ chức tại Kazakhstan. Giải đấu năm nay đang thu hút rất nhiều sự chú ý khi có sự góp mặt của rất nhiều tay vợt hàng đầu. Có thể kể đến Novak Djokovic, Daniil Medvedev, Carlos Alcaraz hay Stefanos Tsitsipas.

Sau vòng 1, bất ngờ đã xảy ra khi hạt giống số 1 Alcaraz bị loại sớm. Lúc này, Djokovic đang là ứng viên số 1 cho chức vô địch. Ngoài ra còn có Medvedev và Tsitsipas. 

Trực tiếp tennis Djokovic vs Zandschulp, Vòng 2 Astana Open - 19h00 ngày 6/10 - Ảnh 1
Trực tiếp tennis Djokovic vs Zandschulp, Vòng 2 Astana Open - 19h00 ngày 6/10

Trước khi đến Astana, Djokovic vừa xuất sắc giành chức vô địch tại Aviv Watergen Open 2022. Đây là giải đấu mà anh tỏ ra quá vượt trội so với phần còn lại.

Đến Astana, Djokovic vừa có khởi đầu không thể thuận lợi hơn. Chạm trán Christian Garin, nhà ĐKVĐ Wimbledon giành chiến thắng chỉ sau 61 phút. Tỷ số 2 set lần lượt là 6-1 và 6-1. 

Vào khoảng 19h00 tối nay 6/10, Djokovic sẽ bước vào vòng đấu thứ hai. Đối thủ của anh là Botic van de Zandschulp.

Zandschulp hiện đang xếp hạng 34 trên BXH ATP. Tay vợt người Hà Lan cũng vừa có chiến thắng áp đảo trước tay vợt nước chủ nhà Beibit Zhukayev ở vòng 1 với tỷ số 6-1, 6-1. 

Tính đến thời điểm hiện tại, hiệu số thắng bại của Botic van de Zandschulp mùa này đang là 36-24. Thành tích tốt nhất của anh ở mùa giải này là lọt vào trận chung kết Munich Open. 

Với việc phải chạm trán tay vợt quá mạnh là Djokovic ở vòng 2, Zandschulp được dự đoán sẽ phải dừng bước sớm. Đây là kết quả không mấy bất ngờ khi Nole vượt trội về mặt đẳng cấp và đang có phong độ cực kỳ ổn định. 

Link xem trực tiếp trận Zandschulp vs Djokovic (Vòng 2 đơn nam Astana Open - 19h00 ngày 6/10)

LINK 1 

LINK 2

>>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu: 

- Giải đấu: Astana Open

- Hạng mục: ATP 500

- Vòng đấu: Vòng 2 đơn nam

- Mặt sân: Cứng

- Thời gian: 19h00 ngày 6/10/2022 

- Địa điểm: Kazakhstan

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis ngày 6/10: Vòng 2 Astana Open - Djokovic vs Zandschulp

Cập nhật Lịch thi đấu tennis ngày 6/10 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 2 nội dung đơn nam giải Astana Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Japan Open cùng thethao.vn.

Iga Swiatek chơi trận Tứ kết thứ mười một trong năm 2022

Iga Swiatek vừa vượt qua Ajla Tomljanovic để chính thức có mặt ở vòng tứ kết Ostrava Open 2022.

Lý Hoàng Nam ‘đánh nhanh thắng nhanh’ tay vợt Úc, vào tứ kết M25 Tây Ninh

Lý Hoàng Nam đã chính thức giành vé vào vòng Tứ kết nội dung đơn nam giải ITF M25 Tây Ninh - Hải Đăng Cup 2022 sau chiến thắng dễ dàng trước tay vợt người Australia Sam Ryan Ziegann.

Nhận định tennis Djokovic vs Zandschulp, Vòng 2 Astana Open - 19h00 ngày 6/10

Nhận định tennis Vòng 2 nội dung đơn nam Astana Open 2022, trận Novak Djokovic vs Botic van de Zandschulp - 19h00 ngày 6/10. Dự đoán kết quả tennis trận Zandschulp vs Djokovic tại Vòng 2 Astana nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Djokovic vượt mặt Swiatek, trở thành tay vợt kiếm nhiều tiền thưởng nhất năm 2022

Chức vô địch ATP Finals 2022 đã giúp Novak Djokovic chính thức vượt qua Iga Swiatek để trở thành tay vợt kiếm nhiều tiền nhất năm 2022.

Xác định 2 cặp bán kết Davis Cup 2022: Croatia gặp Australia, Canada đấu Italia

Sau hơn 3 ngày thi đấu, VCK Davis Cup 2022 đã hoàn thành vòng tứ kết. Theo đó, 4 đội tuyển xuất sắc nhất giành vé vào bán kết đã chính thức lộ diện.

Australia giành vé đầu tiên vào bán kết Davis Cup 2022

Đánh bại Hà Lan sau 2 trận đơn, Australia đã chính thức giành vé vào vòng bán kết VCK Davis Cup 2022.

Alcaraz kết thúc năm 2022 với ngôi số 1 ATP, đi vào lịch sử quần vợt thế giới

Với việc Rafael Nadal phải dừng bước ở vòng bảng ATP Finals, Carlos Alcaraz đã chính thức giành ngôi số 1 thế giới khi mùa giải 2022 kết thúc.

Nakashima vô địch Next Gen ATP Finals 2022

Brandon Nakashima trở thành nhà vô địch Next Gen ATP Finals 2022. Tay vợt 21 tuổi người Mỹ đăng quang sau khi đánh bại Jiri Lehecka trong trận chung kết.

Kết quả bán kết Next Gen ATP Finals: Lehecka gặp Nakashima ở chung kết

Cập nhật kết quả tennis ngày 12/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết Next Gen ATP Finals 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Next Gen ATP Finals cùng thethao.vn.

Xác định 2 cặp bán kết Next Gen ATP Finals: Stricker gặp Lehecka, Draper đấu Nakashima

Next Gen ATP Finals 2022 vừa hoàn thành giai đoạn vòng bảng. 4 tay vợt xuất sắc nhất giành vé vào bán kết đã chính thức lộ diện.

Zverev tái xuất vào tháng 12, dự 2 giải đấu trước thềm Úc Mở rộng 2023

Alexander Zverev hy vọng sẽ bình phục chấn thương bàn chân vào tháng 12/2022. Anh đặt mục tiêu tham dự 2 giải đấu trước khi tranh tài tại Australian Open 2023.

Holger Rune lập kỷ lục ấn tượng, lọt Top 10 ATP sau chức vô địch Paris Masters

Holger Rune lập kỷ lục ấn tượng tại Paris Masters 2022: trở thành tay vợt đầu tiên đánh bại 5 tay vợt thuộc Top 10 thế giới trong cùng 1 giải đấu. Danh hiệu này cũng giúp anh vươn lên vị trí thứ 10 trên bảng xếp hạng ATP.

Djokovic: Holger Rune sở hữu cú trái tay ấn tượng hơn Alcaraz

Novak Djokovic thừa nhận bản thân không thích thua cuộc nhưng bị ấn tượng bởi màn thể hiện của Holger Rune trong trận chung kết Paris Masters 2022. Tay vợt người Serbia còn so sánh những cú đánh của Rune với Carlos Alcaraz.

World Cup
1/8 Final
Nhật Bản
22:00
Croatia
Brazil
02:00
Hàn Quốc
Trung Quốc
Vòng 29
Beijing Guoan
14:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:00
Guangzhou Evergrande
Hebei FC
18:00
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
18:30
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
18:30
Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế
Club Sacachispas Femenil (nữ)
03:00
Sportivo Italiano (nữ)
Sturm Graz
22:00
Empoli
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
CD Mafra
03:45
Vizela
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Levante
03:00
Malaga
Ponferradina
03:00
Burgos CF
VĐQG Romania
Vòng 19
FC Steaua Bucuresti
00:00
CS Mioveni
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Versailles 78
00:00
Sedan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Caykur Rizespor
00:00
Pendikspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Apollon Kalamarias
20:00
Apollon Larissas
Kallithea
20:15
AEK Athens B
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Polisi Tanzania FC
20:00
Azam
England Conference North Division
Vòng 22
Bradford Park Avenue
02:45
AFC Telford United
Argentina Torneo B
Alvear
03:00
America de Gral San Martin
Defensores La Esperanza
03:00
La Emilia
Sol de America de Formosa
03:00
CA Recreativo Juventud
Huracan de Chivilcoy
03:00
Social Atletico Television
Defensores Puerto Vilelas
03:00
Ferroviario Corrientes
Unidos de Olmos
03:00
CDYF Las Mandarinas
Velez de San Ramon
03:00
Barrio Argentino
CA Belgrano Parana
03:00
Gimnasia Y Esgrima
Regatas de San Nicolas
03:00
Sportivo Baradero
Huracan de Ingeniero White
03:10
Huracan de Tres Arroyos
CS Guzman
03:10
Club Deportivo Michel
Talleres de Perico
03:30
Huracan de Embarcacion
San Martin Mendoza
03:30
EFI Juniors
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Brazil Paulista Women's League
SC Corinthians Paulista (nữ)
02:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Portugal Liga 3
Vòng 11
Alverca
02:00
CF Os Belenenses
Mokala Pancheners
23:00
Sporting CP B
Luxembourg Promotion DHonneur
Vòng
FC Marisca Mersch
02:00
Blo Weiss Medernach
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Millwall U21
21:30
Ipswich U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Rengo
03:00
AC Colina
Israel B League
Vòng 13
Bnei Eilat
18:00
Ironi Modiin
Hapoel Herzliya
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Shaarayim
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
18:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Shimshon Kafr Qasim
18:00
SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv
18:00
Sport Club Dimona
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Mauritania Division 1
Vòng
ACS Ksar
02:40
ASC Gendrim
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Omonia Nicosia FC
00:00
Karmiotissa Polemidion
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
21:00
Bristol City U21
Newcastle U21
02:00
Sheffield Utd U21
Hull City U21
02:00
Charlton Athletic U21
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ahli Al-Fujirah
19:40
Hatta
Al Bataeh
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
City Club
19:40
Al Nasr Dubai
Peru Cup
Defensor La Bocana
03:00
Comerciantes FC
CRC C
Quarterfinals
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Argentina Women Regional League
Vòng
San Martin de Burzaco (nữ)
03:00
Sportivo Barracas (nữ)
AD Berazategui (nữ)
03:00
Atletico de Rafaela (nữ)
Argentino Quilmes (nữ)
03:00
CA Ituzaingo (nữ)
Juventud Unida (nữ)
03:05
Defensores de Cambaceres (nữ)
Israel Women First National
Vòng 7
Maccabi Emekheifer (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ)
01:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Zambia U17
20:30
Seychelles(U17)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Ballymena Utd Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
02:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
02:45
Linfield Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Glentoran Reserves
02:45
Portadown Reserves
Newry City Reserves
02:45
Cliftonville Reserves
Bahrain Division
Vòng 6
Etehad Alreef
22:00
Busaiteen
Malkia
22:00
Buri
Al-Tadhmon
22:00
Al-Najma
Al-Ittifaq
22:00
A'Ali
Al-Ittihad(BHR)
22:00
Um Alhassam
Qalali
22:00
Isa Town
Iraqi Premier League
Vòng 8
AI Kahrabaa
18:30
Zakho
Arbil
18:30
Al-Naft
Karbalaa
20:45
Newroz SC(IRQ)
Naft Misan
20:45
Al Sinaah
Al Zawraa
21:00
Naft Alwasat
Al Quwa Al Jawiya
23:30
Al Shorta
Italy C1
Vòng 17
Pescara
02:30
Taranto Sport
Iran Div 2
Vòng
FC Vista Turbine
17:30
Mes Soongoun Varzaghan
Foolad Khuzestan B
17:30
Espad Tehran
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Merreikh
21:00
Haidoub FC
Ahli Al Khartoum
23:30
Wad Nobawi
Italy Serie D
Vòng
Real Monterotondo
20:30
US Palmese
U21 Ukraina
Vòng 14
Dnipro-1 U21
16:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Armenia Premier League
Vòng 20
FC Avan Academy
22:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
ASI Abengourou
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Maritimo U23
17:00
Rio Ave U23
Jamaica Premier League
Vòng 4
Harbour View FC
02:30
Faulkland
Montego Bay Utd
03:00
Humble Lions
Vere United
03:15
Waterhouse FC
Liberia FA Cup
BEA Mountain FC
02:00
Cece United
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
17:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
17:00
FK Qabala II
Sabayi II
17:00
Araz Nakhchivan
Zaqatala FK
17:00
Turan Tovuz II
U21 Anh
Vòng 5
Derby County U21
02:00
Southampton U21
Fulham U21
02:00
Arsenal U21
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Bright Stars
U21 Bỉ
Vòng 11
St.-Truidense U21
01:30
FCV Dender EH U21
RS Waasland Beveren U21
01:30
Lierse U21
Westerlo U21
02:00
Lommel SK U21
Deinze U21
02:00
Kortrijk U21
RWD Molenbeek U21
02:00
AS Eupen U21
Excelsior Virton U21
02:00
KV Oostende U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis