Kết quả Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Trung Quốc lại dẫn đầu

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7 nhanh, chi tiết nhất. Tường thuật trực tiếp, cập nhật bảng tổng sắp huy chương Thế vận hội mùa Hè tại Tokyo, Nhật Bản.

Như vậy, ngày thi đấu chính thức thứ 6 của Olympic 2021 (29/7) đã khép lại với nhiều kỷ lục được chinh phục.

Đúng như dự đoán, đoàn thể thao Trung Quốc, Nhật Bản và Mỹ tiếp tục so kè quyết liệt trên bảng tổng sắp. Lúc này, Trung Quốc và Nhật Bản cùng có 15 HCV, nhưng Trung Quốc tạm thời đứng trên nhờ nhiều HCB hơn.

Top 10 bảng tổng sắp Olympic 2021

TT
Đoàn Thể Thao
Huy Chương
Tổng HC
Vàng Bạc Đồng
1 Trung Quốc (CHN) 15 7 9 31
2 Nhật Bản (JPN)* 15 4 6 25
3 Hoa Kỳ (USA) 14 14 10 38
4 ROC (ROC) 8 11 9 28
5 Úc (AUS) 8 2 10 20
6 Vương Quốc Anh (GBR) 5 7 6 18
7 Hàn Quốc (KOR) 4 3 5 12
8 Pháp (FRA) 3 5 3 11
9 Đức (GER) 3 3 7 13
10 Ý (ITA) 2 7 10 19

Diễn biến

21:53

Tennis: Xác định trận chung kết đơn nữ

Trận chung kết đơn nữ tại Olympic Tokyo 2021 sẽ là cuộc đối đầu giữa Belinda Bencic (Thụy Sĩ) và Marketa Vondrousova (CH Séc). 

20:20

TRUNG QUỐC CÓ HCV THỨ 15!

Đây là tấm HCV đã nằm chắc trong tay của đoàn Trung Quốc, bởi lẽ trận chung kết bóng bàn đơn nữ là chuyện nội bộ của họ. Với kinh nghiệm vượt trội, Chen Meng đã dễ dàng đánh bại Sun Yingsha 4-2 để giành HCV.

19:44

Sunisa Lee (Mỹ) là vận động viên thể dục dụng cụ gốc Á đầu tiên vô địch nội dung toàn năng nữ.

Rất nhiều "kỷ lục" được ghi nhận tại Trung tâm Thể dục Ariake. Sunisa Lee trở thành vận động viên thể dục dụng cụ gốc Á đầu tiên vô địch nội dung toàn năng nữ.

Rebeca Andrade (Brazil) giành huy chương toàn năng nữ đầu tiên cho một quốc gia Nam Mỹ hoặc Latin khi về nhì.

19:41

Đấu kiếm: ROC giành HCV kiếm liễu đồng đội nữ

Các tay kiếm nữ của đoàn ROC đã có trận đấu xuất sắc trước tuyển Pháp và giành chiến thắng với tỷ số 45-34.

 

19:23

Bóng bàn: Ito Mima giành HCĐ đơn nữ

Ngôi sao bóng bàn Nhật Bản, Ito Mima đã thắng ngược Yu Mengyu của Singapore để giành HCĐ đơn nữ. Trước đó, Ito cùng Mizutani Jun đã gây sốc khi đánh bại đội Trung Quốc để giành HCV nội dung đôi nam nữ.

19:21

Vương quốc Anh vừa bỏ lỡ kỷ lục thế giới ở nội dung bơi tiếp sức hỗn hợp 4x100m nam.

Bơi tiếp sức hỗn hợp 4x100m nam là nội dung hoàn toàn mới ở Olympic. Đội Vương quốc Anh đạt thành tích 3 phút 38,75, chỉ hơn một chút so - khoảng ba phần mười giây so với kỷ lục thế giới. Tất nhiên, thành tích này mặc định được coi là kỷ lục Olympic.

18:50

TOP 10 BẢNG TỔNG SẮP TÍNH ĐẾN 18H30 NGÀY 29/7

TT
Đoàn Thể Thao
Huy Chương
Tổng HC
Vàng Bạc Đồng
1 Nhật Bản (JPN)* 15 4 5 24
2 Trung Quốc (CHN) 14 6 9 29
3 Hoa Kỳ (USA) 13 14 10 37
4 Úc (AUS) 8 2 10 20
5 ROC (ROC) 7 11 8 26
6 Vương Quốc Anh (GBR) 5 7 6 18
7 Hàn Quốc (KOR) 4 3 5 12
8 Pháp (FRA) 3 4 3 10
9 Đức (GER) 3 3 7 13
10 Ý (ITA) 2 7 10 19
18:05

Caeleb Dressel phá kỷ lục bơi bướm 100m nam!

17:20

Nhật Bản có HCV thứ 2 liên tiếp từ Judo!

Chỉ trong khoảng thời gian ngắn, đoàn Nhật Bản đã giành 2 HCV liên tiếp từ Judo. Lần này, chiến thắng thuộc về judoka Aaron Wolf ở hạng 100kg nam.

17:00

Judo lại mang vàng về cho Nhật Bản

Ở trận chung kết hạng 78kg nữ, Shori Hamada đã giành chiến thắng ippon với đòn kuzure-kami-shiho-gatame chỉ sau 1 phút 8 giây trước judoka người Pháp, Madeleine Malonga.

16:30

Nhảy sào: Sam Kendricks rút lui vì mắc Covid-19

Vận động viên nhảy sào nổi tiếng của Mỹ, Sam Kendricks đã chính thức rút lui khỏi Olympic Tokyo 2021 vì dương tính với Covid-19. Sam Kendricks năm nay 28 tuổi, anh từng giành HCĐ ở Rio 2016 và nhận được rất nhiều kỳ vọng từ người hâm mộ.

15:30

Trung Quốc nắm thêm cú đúp HCV-HCB ở môn bóng bàn

Sau nội dung đơn nữ, đoàn Trung Quốc tiếp tục thống trị nội dung đơn nam môn bóng bàn khi Mã Long hẹn gặp Phàn Chấn Đông trong trận chung kết.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Trung Quốc thống trị môn bóng bàn! - Ảnh 12
Ảnh: Getty Images 
15:05

Jiri Liptak giành HCV bắn súng trap nam

Xạ thủ  Jiri Liptak đã mang về cho đoàn Slovenia một tấm HCV mới trong ngày hôm nay.

14:30

Bóng bàn nam: Phàn Chấn Đông vào chung kết!

Phàn Chấn Đông phải sử dụng 7 game để vượt qua Lâm Quân Nho ở trận bán kết.

13:57

Bóng rổ: Luka Doncic lại tỏa sáng!

Siêu sao NBA, Luka Doncic tiếp tục tỏa sáng giúp tuyển Slovenia đánh bại Nhật Bản với tỷ số cách biệt 116-81. Luka Doncic chính là người ghi điểm nhiều nhất bên phía Slovenia (25 điểm).

13:56

Rehak Stefecekova phá kỷ lục bắn súng trap nữ

11:35

Các kết quả khác tại Olympic Tokyo 2021 sáng nay

 

Bóng ném: Hà Lan đánh bại Angola 37-28 để giành ngôi đầu bảng A, trong khi Tây Ban Nha cũng có ngôi nhì bảng B sau khi vượt qua Brazil với tỷ số 27-23.

Khúc côn cầu: Ấn Độ thắng Argentina 3-1 trong khi Bỉ vùi dập Canada 9-1. Ấn Độ và Bỉ lần lượt đứng đầu bảng A và B.

Judo: Các judoka của Nhật Bản, WOLF Aaron và HAMADA Shori đều lọt vào bán kết các nội dung lần lượt là dưới 100kg nam dưới 78kg nữ.

Bóng bàn: Trung Quốc nắm chắc một HCV vào tối nay, khi trận chung kết đơn nữ là chuyện nội bộ giữ hai tay vợt của họ, Chen Meng và Sun Yingsha.

Bóng chuyền: Nữ Italia đã có chiến thắng chóng vánh 3-0 trước Argentina.

Bóng nước: Hungary thắng đậm Nam Phi với tỷ số 23-1, trong khi Tây Ban Nha cũng dễ dàng thắng Kazakhstan 16-4.

 

10:50

TRUNG QUỐC GIÀNH HCV BƠI TIẾP SỨC 4X200M NỮ!

Đội bơi Trung Quốc đã có màn trình diễn tuyệt vời trước hai ứng cử viên vô địch Úc và Mỹ. Kết quả cuối cùng, các nữ kình ngư Trung Quốc về đích đầu tiên với thành tích 7 phút 40 giây 33 và phá kỷ lục thế giới!

10:25

Danh sách các đội bơi vào chung kết 4x200m nữ

Pháp (Bonnet, Touati, Tessariol, Fabre)

ROC (Egorova, Salamatina, Andrusenko, Guzhenkova)

Trung Quốc (Yang, Tang, Zhang, Li)

Australia (Titmus, McKeon, Wilson, Neale)

Mỹ (Schmitt, Madden, McLaughlin, Ledecky)

Canada (McIntosh, Smith, Sanchez, Oleksiak)

Đức (Gose, Kullmann, Pietruschka, Bruhn)

Hungary (Jakabos, Veres, Kesely, Kapas)

 

10:25

Cầu lông Indonesia vào bán kết 

Cặp Muhammad Ahsan - Hendra Setiawan của Indonesia thắng cặp Takeshi Kamura - Keigo Sonoda với tỷ số 2-1 ở tứ kết Olympic. Tỷ số cụ thể  các ván là 21-14, 16-21 và 21-9. Hạt giống số 1 Marcus Fernaldi Gideon - Kevin Sanjaya Sukamuljo (cũng của Indonesia) đã bị loại.

 

09:43

Mỹ giành HCV 100m tự do nam

Dressel phá kỷ lục Olympic để về nhất ở nội dung 100m tự do nam
Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Trung Quốc có HCV - Ảnh 11
09:40

Trung Quốc có HCV bơi lội

Trương Vũ Phi - Zhang Yufei giành HCV nội dung 200m bơi bướm nữ khi vượt qua 2 VĐV của Mỹ. Cô cũng phá kỷ lục Olympic

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Trung Quốc có HCV - Ảnh 10
09:10

Tân kỷ lục gia Izaac Stubblety-Cook!!

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: VĐV Úc lập kỷ lục thế giới - Ảnh 9
Izaac Stubblety-Cook - Ảnh Getty
08:54

Úc có HCV bơi lội - Kỷ lục thế giới mới

Izaac Stubblety-Cook giành HCV, phá kỷ lục thế giới ở nội dung 200m bơi ếch nam.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: VĐV Úc lập kỷ lục thế giới - Ảnh 8

 

08:53

Niềm vui của Finke

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Mỹ có HCV bơi lội tiếp theo - Ảnh 7
Niềm vui của Finke - Ảnh Getty
08:40

Mỹ có HCV bơi lội

Robert Finke giành HCV nội dung 800m tự do nam. Italia có HCB và VĐV lập kỷ lục ở vòng loại của Ukraine có HCĐ.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Croatia có HCV - Ảnh 6
08:19

Italia có HCV

Đôi nữ mái chèo hạng nhẹ Italia giành HCV Olympic. Pháp có HCB và Hà Lan có HCĐ.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Croatia có HCV - Ảnh 5
07:57

Ireland có HCV

Đôi nam mái chèo hạng nhẹ Ireland giành HCV Olympic. Đức và Italia lần lượt xếp sau.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Croatia có HCV - Ảnh 4
07:43

New Zealand có HCV Rowing

Ở nội dung đôi nữ, đội của New Zealand về trước đoàn ROC hơn 1 giây để giành HCV.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Croatia có HCV - Ảnh 3
07:26

Croatia có HCV

Anh em nhà Sinkovic về nhất ở nội dung đôi nam môn Rowing với thành tích 6 phút 15 giây 29, Romania có HCB, Đan Mạch có HCĐ

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7: Croatia có HCV - Ảnh 2
06:52

Môn Golf cũng đang diễn ra

Môn thể thao quý tộc đang bước vào những ngày thi đấu đầu tiên.

06:17

Chào buổi sáng!!

Hôm nay, rowing sẽ là môn cạnh tranh HCV đầu tiên, dự kiến lúc 7h10.

01:56

TOP 10 BẢNG TỔNG SẮP HUY CHƯƠNG ĐẾN HẾT NGÀY 28/7

TT
Đoàn Thể Thao
Huy Chương
Tổng HC
Vàng Bạc Đồng
1 Nhật Bản (JPN)* 13 4 5 22
2 Trung Quốc (CHN) 12 6 9 27
3 Hoa Kỳ (USA) 11 11 9 31
4 ROC (ROC) 7 10 5 22
5 Úc (AUS) 6 1 9 16
6 Vương Quốc Anh (GBR) 5 6 5 16
7 Hàn Quốc (KOR) 4 2 5 11
8 Đức (GER) 3 2 5 10
9 Pháp (FRA) 3 2 3 8
10 Hà Lan (NED) 2 6 3 11
16:00

Đua thuyền vượt chướng ngại vật: Jess Fox giành HCV cho đoàn Úc!

Sau khi giành HCĐ ở nội dung K-1 nữ, Jess Fox của Úc đã thành công trong việc chinh phục HCV ở nội dung C-1 nữ chiều nay.

Thông tin

Sau 5 ngày thi đấu chính thức, Olympic Tokyo 2021 đã hình thành thế tam mã trong cuộc đua giành ngôi đầu bảng tổng sắp huy chương. Hiện tại, chủ nhà Nhật Bản bất ngờ vượt lên với 13 HCV, trong khi Trung Quốc và Mỹ lần lượt đứng sau với 12 và 11 HCV.

>>> Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2021 hôm nay

>>> Lịch thi đấu đoàn thể thao Việt Nam tại Olympic Tokyo 2021

Với việc còn nhiều môn thi đấu chưa bắt đầu, mọi chuyện vẫn rất khó lường. Ngay trong ngày 29/7, cục diện trên BXH huy chương cũng có thể thay đổi cho dù chỉ có 17 bộ huy chương được trao - ít hơn hẳn 3 ngày trước đó.

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 29/7 - Ảnh 1

Hôm nay, chỉ có 24 môn thi đấu và 17 nội dung chung kết. Đáng chú ý nhất là bơi lội với 5 bộ huy chương được trao, bao gồm nội dung 100m bơi tự do nam, nội dung được xem là đáng chờ đợi nhất của môn thể thao này. 

Xếp sau bơi lội là đua thuyền Rowing với 4 nội dung chung kết, trong khi Judo và Bắn súng tiếp tục có hai nội dung thi đấu chung kết.

Cũng trong ngày thi đấu này, đoàn thể thao Việt Nam có 4 vận động viên tranh tài. Vào buổi sáng, bộ đôi Thảo - Hảo sẽ đua xếp hạng nội dung chèo thuyền đôi nữ hạng nhẹ. Thảo và Hảo đã hết cơ hội tranh huy chương, và đây chỉ là cuộc đua để họ có thêm cơ hội vượt qua chính mình.

Tiếp sau đó là màn trình diễn của cung thủ Huy Vũ, người sẽ đấu bắn cung vòng 1/32 đơn nam với Tang Chih-Chun. Cuối cùng, vào buổi chiều, kình ngư Ánh Viên sẽ tham gia vòng loại bơi tự do 800m nữ.

TIN LIÊN QUAN

Hoa khôi cầu lông Nguyễn Thùy Linh chia sẻ tâm thư dài sau hành trình tại Olympic Tokyo 2021

Hoa khôi cầu lông Việt Nam, Nguyễn Thùy Linh đã có những chia sẻ sau khi chia tay Olympic Tokyo 2021.

Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2021 hôm nay 29/7

Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2021 hôm nay 29/7. Lịch tường thuật trực tiếp các môn thể thao tại Thế vận hội mùa hè Olympic 2021 nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2021 hôm nay 29/7 của đoàn thể thao Việt Nam

Lịch thi đấu Olympic Tokyo 2021 hôm nay 29/7 của đoàn thể thao Việt Nam. Lịch tường thuật trực tiếp các môn thể thao của đoàn Việt Nam tại Thế vận hội mùa hè Olympic 2021 nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Mỹ và Latvia giành HCV môn bóng rổ 3x3 tại Olympic Tokyo

Các nội dung nam và nữ của môn bóng rổ 3x3 đã kết thúc, với 2 tấm huy chương vàng được trao cho Latvia và Mỹ.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 8/8: Mỹ chiếm ngôi số 1 của Trung Quốc!

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 8/8 nhanh, chi tiết nhất. Tường thuật trực tiếp, cập nhật bảng tổng sắp huy chương Thế vận hội mùa Hè tại Tokyo, Nhật Bản.

Link xem trực tiếp lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021, 18h ngày 8/8

Link xem trực tiếp lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021. Cập nhật link tường thuật trực Lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 18h ngày 8/8 nhanh nhất trên thethao.vn.

Xem lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 ở đâu, kênh nào?

Xem lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 hôm nay lúc 18h00 ngày 8/8.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Mỹ, chung kết Olympic Tokyo 2021 11h30 ngày 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Mỹ, chung kết Olympic Tokyo 2021, 11h30 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận nữ Brazil vs Mỹ hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Olympic Tokyo 2021 trên VTV6, VTV5, HTV ngày 8/8

Link xem trực tiếp tại Olympic Tokyo 2021 ngày 8/8. Cập nhật link tường thuật trực tiếp Olympic 2020 năm 2021 ngày 8/8 nhanh nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Serbia, tranh hạng 3 Olympic Tokyo 2021 07h00 ngày 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Serbia, tranh hạng 3 Olympic Tokyo 2021, 07h00 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận nữ Hàn Quốc vs Serbia hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Bóng chuyền Olympic 2021 ngày 8/8 mới nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền Olympic Tokyo 2021 ngày 8/8. Cập nhập danh sách kênh xem trực tiếp các nội dung bóng chuyền tại Olympic Tokyo 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Bảng tổng sắp huy chương vàng Olympic Tokyo 2021: Mỹ vượt Trung Quốc vào ngày cuối cùng

Cập nhật liên tục cuộc đua Bảng tổng sắp huy chương vàng Olympic 2021. Xem BXH huy chương tại Thế vận hội mùa hè Tokyo 2021.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Pháp vs ROC, chung kết Olympic Tokyo 2021 19h15 ngày 7/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Pháp vs ROC, chung kết Olympic Tokyo 2021, 19h15 ngày 7/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Pháp vs ROC hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nam Olympic 2021: Brazil vs Tây Ban Nha

Link xem trực tiếp chung kết bóng đá Nam Olympic 2021 giữa Brazil vs Tây Ban Nha lúc 18h30 ngày 7/8. Xem trực tiếp trận Brazil vs Spain hôm nay nhanh nhất.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Lille
17:30
Club Brugge
Gornik Zabrze
18:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Bohemians1905 B
19:00
Dukla Prague
Polonia Warszawa
19:00
Unia Skierniewice
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Saida U21
17:25
WA Tlemcen U21
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Hạng 3 Romania
Vòng
Pobeda Star Bisnov
19:00
Scolar Resita
Farul Constanta II
19:00
FC Voluntari II
Muscelul Campulung
19:00
Gloria Popesti-Leordeni
Ghiroda SI Giarmata VII
19:00
Gloria Lunca Teuz Cermei
CS Avantul Periam
19:00
CS Phoenix Buzias
CSM Ramnicu Sarat
19:00
FC Dinamo Bacau
Odorheiu Secuiesc
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
19:00
FC Bihor Oradea
ACS Targu Mures 1898
19:00
ACS Viitorul Cluj
ACSO Filiasi
19:00
Armata Aurul Brad
ACS Vedita Colonesti MS
19:00
CS Viitorul Daesti
SR Brasov
19:00
ACS Olimpic Zarnesti
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất